close buttonclose buttonclose button
น้องจ๋าเที่ยวเกาะ

น้องจ๋าเที่ยวเกาะ

เรื่องเสียว · 39822

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

เรื่องที่จะเล่าต่อไปนี้เป็นเรื่องที่พึ่งเกิดขึ้นมาเมื่อเดือนกันยายนปีนี้เอง ที่เกาะแห่งหนึ่งของภาคตะวันออกเริ่มเลยเนอะ --- เขาเป็นรุ่นพี่แก่กว่าจ๋า5ปี นิสัยดีหน้าตาใช้ได้เราคุยกันมาได้กว่าปีแล้ว มีออกไปเที่ยวกันบ้างดูหนังกันบ้างบางโอกาส อยู่มาวันหนึ่งเขาก็ชวนจ๋าไปเที่ยวที่เกาะแห่งหนึ่งของภาคตะวันออกเนื่องจากเขาได้รับส่วนลดที่พักมา ประกอบกับว่าช่วงนั้นคนไปเที่ยวยังไม่ค่อยเยอะและจ๋าเป็นคนชอบบรรยากาศส่วนตัว จึงตอบตกลงไปแบบไม่คิดอะไร คิดอย่างเดียวคือจะไปพักผ่อน

เมื่อไปถึงเกาะก็เป็นเวลาเย็นแล้วเราก็เข้าไปทำธุระในโรงแรมตามปกติเสร็จแล้ว จ๋าก็ใส่เสื้อกล้ามรัดสีส้มสบายๆ ออกมานั่งคุยกันที่หาด บรรยากาศดีมากค่ะ สงบส่วนตัวมีแต่เสียงคลื่นเสียงลมไม่มีใครมารบกวนเท่าไหร่ จ๋าดื่มฟูลมูน ส่วนพี่เขาก็ดื่มเบียร์เราก็คุยหยอกล้อกันไปตามภาษาคนสนิท ---

ก็คุยกันเพลินๆค่ะ มือไม้ยังไม่ออกอะไรมาก จนพี่เขาเริ่มมึนได้ทีแล้วก็เริ่มพูดเรื่องเพศกับจ๋าบ้าง เขินนะคะ อยู่ดีๆมาพูดลามกใส่แต่เราก็ไม่ถืออะไรค่ะ เพราะว่าคุยแบบนี้กันบ่อย---

จนมือพี่เขาเริ่มจะปลาหมึกละ ลูบหัวบ้าง จับไหล่บ้าง จับขาบ้าง ขาก็ดิ้นๆพอพิธีนะ ตอนนั้นก็แอบมีอารมณ์แล้วนิดหนึ่งแต่ต้องฟอร์มไว้ก่อนเราเป็นหญิงจะดูไม่ดี อิอิ --- จนมาถึงที่...ที่พี่เขาดึงจ๋าเข้าไปใกล้ๆ หัวใจเต้นแรงเลยคะตอนนั้นหน้าแดงชาขึ้นทันทีเลย อาจจะเป็นเพราะฤทธิ์แอลกอฮอล์หรือเป็นเพราะว่า พี่เขาคว้าจ๋าเข้าไปหอมแก้มใกล้ๆ พร้อมทั้งลูบผมจ๋าเบาๆและกระซิบข้างหูว่า “ชอบเธอมากนะ” เสียงลมเบาๆอุ่นที่แตะปลายหูจ๋ามันทำให้เสียวซ่านมากเลยคะ จ๋าหันไปยิ้มให้แบบไม่มองหน้า พี่เขาก็ดันปากเข้ามาประกอบทันทีเลย ---

ไม่ทันตั้งตัวเลยคะ เป็นครั้งแรกที่จูบกับผู้ชายในที่สาธารณะแบบนี้ ตอนแรกจ๋าพยายามเม้มปากไว้นะคะ ก็คนมันตกใจนี้ แต่เราก็ค่อยๆผ่อนริมฝีปากออกมาช้าๆ ทีละนิดจนในที่สุดก็ยอมปล่อยให้ลิ้นของพี่เขาเลื้อยเข้ามาสมทับกับลิ้นของจ๋า –

จ๋าหลับตาและค่อยๆจูบกับพี่เขาอย่างดูดดื่ม ความรู้สึกเสียวมันซ่านไปทั้งร่างกายจนถึงปลายเท้าเลยคะ ... พี่เขาค่อยๆเลื้อยมือลงมาอยู่ที่เนินออกของจ๋านวนคลึงช้าๆเบาๆทำให้จ๋าเคลิบเคลิ้มได้พักหนึ่งแต่ก็นึกขึ้นมาได้---

“พี่คะ... ในห้องดีกว่านะคะ”จ๋าถอนปากออกเสนอขึ้นมา—
เพราะยังไงคืนนี้ก็รู้ชะตากรรมอยู่แล้วว่าโดนแน่นอน พี่เขาพยักหน้าและเก็บของ เราพากันเดินกลับห้องไป จ๋าแอบสังเกตเห็นเป้าที่ตุงชี้ออกมาของพี่เขา ... ควยของเขาคงจะพร้อมใช้งานทุกเวลา
เมื่อไปถึงห้องก็เหมือนว่าเราจะรู้กันโดยอัตโนมัติ พี่เขาดึงจ๋าเข้ามาจูบอย่างไม่เกรงใจพลางค่อยๆล้วงมือเข้าไปในเสื้อกล้ามของจ๋า ตรงผ่านเสื้อในเข้าไปขย้ำหน้าอกเห็นอย่างมันมือ ส่วนนิ้วก็แตะวนรอบหัวนม –
จ๋าใช้แขนทั้งสองข้างคล้องคอพี่เขาไว้ พลางรับจูบที่แสนจะเร่าร้อนนั้น – พี่เขาดันจ๋าขึ้นไปบนเตียง กระซิบข้างหูเบาๆ “พี่อยากได้แบบ—ช้าๆโรแมนติคนะ...”

จ๋าพยักหน้าและยิ้มให้เขาแบบเขิน – เขาค่อยๆถกเสื้อกล้ามขึ้นมาจนเห็นนมทั้งสองข้างชัดเจนๆ เสื้อในสีดำถูกดึงออกไปอย่างไม่ใยดี – จากนั้นก็เขาบรรจงใช้ริมฝีปากบดไปมาที่หัวนมของจ๋าพร้อมทั้งใช้ลิ้นรัวไปมา .... ซี้ด จ๋าหลับท่าพร้อมทั้งแอ่นเอวขึ้นด้วยความเสียว ---

กางเกงยีนส์ขาสั้นของจ๋า ค่อยถูกถอดออกช้าๆ จนเหลือแต่กางเกงในสีดำที่ปกปิดส่วนล่างอยู่ พี่เขาคลึงมือไปมาที่ตรง... ของจ๋าซึ่งมีน้ำไหลออกมาชุ่ม –“ถอดนะ”เขากระซิบข้างหูเบาๆและค่อยๆดึงมันออกโดยที่ไม่รอคำตอบจากจ๋า --- เนินสาวอันไร้ซึ่งขนและกลีบสีน้ำตาลอ่อนของจ๋าแอบเปิดออกเล็กน้อย น้ำสาวที่ให้ความชุ่มชื้นค่อยๆไหลออกมาเล็กน้อย มือเย็นๆของพี่เขาลูบสัมผัสไปมารอบบริเวณนั้น จ๋าค่อยๆอ้าขาออกเพื่อให้เขาทำได้ถนัด ในขณะที่ปากอันตะกละตะกลามของพี่เขาก็ยังคงวนเวียนอยู่ที่ หน้าอกของจ๋า

พี่เขาค่อยๆรูดกางเกงของตัวเองออกจนเหลือแต่กางเกงใน ซึ่ง...สิ่งที่อยู่ข้างในนั้นมันคับออกมาจนล้นเห็นเป็นแท่ง เขาถอดกางเกงในต่อหลังจากนั้นเผยให้เห็น – แท่งควยสีน้ำตาลเข้มที่มีเส้นขนไรๆอยู่ที่โคนของมัน มันกำลังชี้มาทางจ๋า... แม้ว่าความยาวของมันจะไม่ได้มากมาย แต่ความอวบของมันนั้น คงจะสร้างความลำบากให้กับสาวบริสุทธิ์ได้อย่างแน่นอน --- แต่ก็ไม่ใช่กับจ๋าซึ่งเคยผ่านผู้ชายมาแล้ว2คน...ก่อนที่จะมาเจอคนนี้
“คะ”จ๋าตอบขึ้นมาโดยที่ไม่ต้องมีคำถามใด... จ๋าค่อยๆแตะที่ลำควยของพี่เขาเบาๆ มันแข็งมากคะ หัวควยบานๆที่ถอกออกมาเปียกแฉะไปด้วยน้ำเงี่ยนของพี่เขา จ๋าค่อยใช้ลิ้นแตะเบาๆเพื่อรับรสก่อน รสเค็มและรสฟาดมีเพียงเล็กน้อยเท่านั้น – จ๋าค่อยๆขยับริมฝีปากเข้าไปที่หัวควยบานๆนั้นและกดลงไปช้าๆมันเข้ามาอยู่ปากทั้งหัว– จ๋าโม๊คควยให้เขาช้าๆ พลางใช้ลิ้นช่วย – ควยแข็งๆแท่งนี้นั้นคับปากจ๋ามาก และมันมีน้ำออกมาตลอดเวลา พี่เขาลูบผมจ๋าเบาอย่างอ่อนโยนในขณะทีจ๋ากำลังดูดควยให้... – “อ่า ดีจัง”เสียงกระเซ่าของพี่เขาทำให้จ๋ารู้สึกดีขึ้น.... –

หลังจากที่โม๊คควยได้สักพักแล้ว จ๋าก็ถอนปากออกมาเพราะว่าเมื่อยคะ 555 --- พี่เขาจับจ๋านอนลงและก้มลงมาจูบ พลางคว้าถุงยางซึ่งถูกจัดเตรียมไว้แล้ว?? – ที่หัวเตียง เขาฉีกมันออกและใส่อย่างชำนาญในขณะที่ปากยังคงประกบดูดอยู่กับจ๋า --

-“ใส่ละนะคะ...แมวน้ำ(คำที่เขาใช้เรียกจ๋า)” เขาพูดพร้อมทั้งจ่อลำควยถูไปมาที่ปากรูของจ๋า... เขากดมันเข้ามาช้าๆ จ๋าหลับตา..ขบริมฝีปากเบาๆด้วยความเสียวมันเข้ามา..ครึ่ง...ลำ...และมันค่อยยย....”อ่า...” จ๋าเผลอปล่อยเสียงครางเบาๆออกมาเมื่อมันเข้ามามิดด้าม กลิ่นเบียร์และกลิ่นไวน์ของเราปนกับกลิ่นน้ำหอมในห้อง ช่างเร้าอารมณ์เสียเหลือเกิน ... “เจ็บไหม?”เขาถามอย่างอ่อนโยนเมื่อเห็นจ๋าเงยหน้าขึ้นจนสุด...ด้วยความเสียว -- “ไม่คะ.. สบายๆ”จ๋าก้มหน้าลงมาตอบแต่ตายังคงหลับอยู่.. พี่เขาขยับควยออกมาที่สอดมันเข้าไปใหม่ช้าๆ จ๋าครางเป็นจังหวะตามความเสียวที่เกิดจากการสอดควยนั้น.. จนในที่สุดของเราทั้งสองก็เริ่มรับกันได้ที --- พี่เขาก็ลงมือ --- ซอยหีจ๋าอย่างรวดเร็วทันที

“อ๊ะ..อ๊ะ...อ๊างงง..อ๊า..”เสียงครางอันเย้ายวน(หรือเปล่า?)ของจ๋าดังขึ้นผสมกับเสียงกระแทกของเนื้อ ตับ ตับ ตับ เตียงผ้าสีขาวดัง เอี๊ยด เอี๊ยด เมื่อยามที่พี่เขากระแทกลำควยซึ่งสุดแสนจะแข็งเข้าในหีของจ๋า เขาก้มตัวลงมาดูดปากกับจ๋า สลับกับก้มลงไปดูดนม พลางใช้มือข้างหนึ่งคลึงหน้าอกซึ่งกำลังเด้งไปมาตามจังหวะที่พี่เขาเย็ด – จ๋ายกแขนทั้งสองข้างจับหมอนไว้ด้วยความเสียว จิกมันลงไปอย่างไม่เกรงว่ามันจะขาด... ขาทั้งสองยกขึ้นคล้องไว้บนเอวของพี่เขา จนเอวของจ๋าลอยขึ้นมาเหนือเตียง – และพี่ขาก็ยังคงซอยหีจ๋าต่อไปอย่างเมามัว... –“เปลี่ยนท่านะ.. ขึ้นให้พี่หน่อยนะ”พี่เขาหยุดซอยและบอกกับจ๋าเบาๆ ในขณะที่ควยทั้งแท่งยังคงคาอยู่ในหีจ๋า.. จ๋าตอบเบาๆ และค่อยๆพลิกตัวขึ้นมา แต่ยังหลับตาอยู่นะ... –

แหมครั้งแรกกับพี่เขาก็ต้องเขินเป็นธรรมดา จ๋านั่งคร่อมพี่เขาและค่อยๆถอดเสื้อที่มันเกะกะอยู่ออกไป พี่เขาใช้มือขวาคลึงนมจ๋าไปมาอย่างสบายอารมณ์พลางใช้มือข้างซ้ายเขี่ยแตดจ๋าไปมา ---

เสียวสุดๆ จ๋าค่อยๆจับควยพี่เขาตั้ง และเอามันมาจ่อไว้ที่ปากรูจ๋า – ควยที่ถูกห่อหุ้มด้วยถุงยางนั้นชุ่มไปด้วยน้ำต่างๆ อาจจะเป็นน้ำหล่อลื่นจากถุงยางผสมกับน้ำหีจ๋าก็ได้ ---
จ๋าๆค่อยๆ กดเอวนั่งลงไปบนควยนั้น จนมันเข้ามาเข้าในมิดลำ.. ได้โดยง่ายและลื่น “อ๊างงงง..”เสียงครางหลุดออกมาอย่างไม่ได้ตั้งใจเนื่องจากความเสียว จ๋าค่อยๆ ขยับเอวไปข้างหน้าช้าๆ.... ในขณะที่มือของพี่เขาก็ยังคงซุกซนอยู่ที่เม็ดแตดและเต้านมของจ๋า --- จ๋าค่อยๆขย่มควยช้าๆ – และเร่งขึ้นเรื่อยๆตามความเงี่ยนของจ๋าเอง หน้าอกทั้งสองเด้งไปมาพร้อมกับผมของจ๋าที่ตกลงมาปรกหน้า – จ๋าเสยใช้มือเสยผมขึ้นไว้ข้างนึง ในขณะที่อีกข้างนึงก็จับหัวเตียงไว้.... “อ๊า... อ๊า....”จ๋าครางออกมาด้วยความเสียว –

พี่เขาค่อยๆ ยื่นหน้าเข้ามาใกล้นมจ๋า และใช้ปลายลิ้นแตะที่หัวนมเบาๆ ก่อนที่จะรัวไปมาอย่างรวดเร็ว... สร้างความเสียวได้ถึงใจ ...— จ๋าโยกควยต่อไปด้วยความมันส์และเงี่ยน --- พี่เขาจับเอวจ๋าไว้บีบเบาๆ และขยับดันเข้ามาช้าๆเป็นการเสริมแรงให้กัน จ๋าก้มหน้าลงกอดกับพี่เขาและแจกจูบกันอย่างดูดดื่ม --- หน้าอกชนหน้าอก ริมฝีปากชนริมฝีปาก และมือทั้งสองของเราก็ประสานกันไว้อย่างแนบแน่น –แน่นอนว่าควยของพี่เขากับหีของจ๋า ก็กำลังสนิทสนมกันน่าดู... ความแฉะที่เกิดจากน้ำเงี่ยนนั้นเอ่อล้นออกมาเลอะรอบๆต้นขาไปหมด...

“จ๋า...ขอใส่หน้า..อก.นะ”จ๋าได้ยินพี่เขาร้องขอแบบนั้นจึงตอบ อืม.. ด้วยเสียงที่ยังคงกระเซ่าไปด้วยความเสียว “อ่า...’พี่เขาจับเอวจ๋าหยุดไว้ก่อน.. คงเป็นเพราะว่าพี่เขาใกล้จะถึงแล้วเลยต้องหยุดไว้ก่อน เขาชักควยออกมา จับจ๋าพลิกตัวนอนคว่ำ และลงมือเย็ดอย่างรวดเร็ว... ควยแท่งนั้นถูกสอดเข้ามาอย่างที่จ๋าไม่ทันตั้งตัว จ๋าหลับตาลง...และปล่อยให้พี่เขาเย็ดอย่างจนหนำใจ ---

เสียงเตียงกระแทกกับกำแพงนั้นดังมาก จนจ๋ากลัวว่าข้างห้องจะได้ยิน เสียงเหล็กเอี๊ยดๆนั้นก็ดังไม่แพ้กัน – จ๋าครางออกมาจนอยากจะกรี๊ดด้วยความเสียว พี่เขากระแทกเน้น... เน้นมาก.... ราวกับว่าเขาจะเย็ดจ๋าให้หีพังไปเลยอย่างนั้น...จนในที่สุด “อ่าา.”พี่เขาก็ใกล้ที่จะเสร็จสมอารมณ์หมาย จึงชักควยที่พร้อมจะระเบิดน้ำว่าวออกมา ดึงถุงยางออก และจ่อเข้าที่ --- หน้าของจ๋า... ไหนบอกหน้าอกไง?? – แต่จ๋าซึ่งในตอนนั้นหลับตาอยู่ ไม่ทันรู้ตัวด้วยซ้ำ ว่าควยของพี่เขามาจ่ออยู่ตรงหน้าแล้ว รู้ตัวอีกทีก็ตอนที่น้ำว่าวชุดแรกมันพุ่งออกมาแปะเข้าที่ไรจมูกใต้ตาขวาของจ๋าและไหลย้อนลงมาตามแก้ม ชุดที่สองนั้นพุ่งเข้ามาตกบนลงคิ้วซ้ายของจ๋าย้อยลงไปถึงเปลือกตา –

ลืมตาไม่ได้เลยทีเดียว ส่วนชุดที่สามซึ่งเบาๆที่สุดนั้นจ๋าไม่แน่ใจว่ามันตกตรงแก้มป่าว และพี่เขา รีบยัดมันเข้าปากจ๋าทันที -- ควยอวบๆชุ่มๆอันนั้นมันเข้ามาอีกแล้วค่ะ คราวนี้มันมีเมือกฟาดติดมาด้วย จ๋าบรรจงดูดมันช้าๆ ทำความสะอาดหัวควยซึ่งเปรอะน้ำว่าวไว้จนเกลี้ยง ในขณะที่พี่เขาก็ช่วยจ๋าเช็ดลูกๆของเขาออกจากใบหน้าของจ๋าเช่นกัน 55555

จ๋าลืมตาขึ้นมามองค้อนเล็กน้อย..ชิ ผิดสัญญา พี่เขายิ้มและก้มลงมาหอมแก้มอย่างไม่รังเกียจพร้อมกระซิบข้างหูเบาๆ ว่า “ชอบจริงๆนะ ยัยแมวน้ำ” – จ๋ายิ้มและลุกขึ้นไปหยิบผ้าเช็ดตัวเพื่อจะไปอาบน้ำล้างตัว.... จ๋าเข้าไปในห้องน้ำและชะโงกหน้าออกมาถาม... “ไม่อาบด้วยกันเหรอคะ?” --- จบ

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • เรื่องเสียว
เจนเป็นคนชอบเล่นโซเชียลมากไม่ว่าจะเป็นทางโทรศัพท์หรือคอมพิวเตอร์ แต่ส่วนใหญ่จะเล่นทางโทรศัพท์จะเป็นพวกแอพคุยกันทั่วๆไปเช่น บีท๊อค ไลน์ อะไรประมาณนี้ ...

อยู่มาวันหนึ่งขณะที่เล่นบีท๊อคอยู่ก็มีผู้ชายคนหนึ่งแอดทักทายมา เป็นรุ่นน้องเจนประมาณ2ปีคะ แต่เขาไม่ได้เรียนแล้วทำงานอยู่ เราคุยกันถูกคอมากคะ ... เลยรู้สึกอยากเจอ (ตอนนั้นยังเป็นตอนกลางวันนะคะ) เราก็เลยนัดไปเจอกันที่เซนทรัลแห่งหนึ่ง แล้วก็ไปเดินเล่นกันตามประสา ...
ที่นี้ตอนเย็นเราก็แยกย้ายกันกลับไปคุยกันในโลกออนไลน์เหมือนเดิม เจนก็คุยกับเขาตลอดเลยคะ แบบว่ามันถูกคอมากจนวางโทรศัพท์ไม่ได้ .......เราเปลี่ยนจากการพิมพ์คุยกันเป็นโทรหากันแทน .. พอตกดึกก็มีอารมณ์กันค่ะ เลยโฟนกันไปเสร็จไปคนละน้ำ... เขาก็บอกว่าอยากลอง...ไม่เคยทำกับผู้หญิงมาก่อน เราก็ลังเลนะ...คุยถูกคอก็จริง แต่ถ้าจะให้ไปมีอะไรกันมันก็แปลกๆ เลยบอกเขาว่าขอคุยกันไปก่อน.....

เขาก็ยังตื้อนะคะ บอกว่าอยากลองจริงๆถึงขนาดจะให้เงินเจนแลกกับการมีอะไรด้วยเลย... เจนเลยตัดสินใจบอกเขาไปว่า....เจนไปชักให้อย่างเดียวนะ ..... เขาก็ตกลงและรีบขี่มอเตอร์ไซด์มารับเจน.... พอไปถึงห้องเขาเราก็ยังไม่ได้เริ่มอะไรกันมากมาย แค่นั่งคุยกันก่อน....

จนเขาเริ่มมาเข้าเรื่องและจับมือของเจน ล้วงเข้าไปในกางเกงของเขา.. ซึ่งตอนนั้นจู๋ของเขามันยังไม่แข็งมากเท่าไหร่ เจนก็นวดไปมาบีบเบาๆ จับชักให้เป็นรูปจนมันแข็งได้ที่ ก็บอกให้เขาถอดกางเกง...เจนก็ชักว่าวให้เขาไปเรื่อยๆ มันมือดีนะ ควยก็เต็มกำมือเลย...

แต่อย่างว่าแหละคะ ขึ้นชื่อว่าผู้ชายก็มักจะอยากได้มากเสมอ... เขาขอเจนจับนม... แล้วก็เอามือมาจับทันทีเลยคะ เจนสะดุ้งเล็กน้อย...แล้วก็บอกเขาว่าห้ามล้วง.... แต่ไอ้เด็กคนนี้ก็ล้วงเข้าไปคะ มือเย็นล้วงผ่านเข้าไปในคอเสื้อเจน และตรงไปจับที่หน้าอก....

เจนห้ามไม่ได้เลยบอกว่าห้ามเล่นหัวนม...แน่นอนว่าเขาไม่ฟังอยู่แล้ว เขามันมือสอดเข้าไปในเสื้อในเจนและบี้เล่นไปมา...ทำให้หัวนมเจนแข็ง และทำให้เจนรู้สึกเงี่ยนนิด.... รู้สึกดีนิดหน่อยเราเลยยังไม่ปฏิเสธอะไร..มือก็ยังคงชักให้ต่อไปล่ะคะ.... เสื้อในเจนค่อยๆถูกดึงออกทีละนิดแต่เขาถอดไม่เป็นคะ เรารำคาญเลยถอดซะเองเลย ที่นี้ก็เข้าทางเลย มือทั้งสองข้างของเขาล้วงเข้ามาเค้นนมเจนได้สบายเลย หัวนมของเจนแข็งเป่งออกมาเพราะถูกบี้เล่นไปมา...เขาค่อยๆดึงเสื้อเจนขึ้นและยื่นหน้าเข้ามาดูดนมเจน...

นี้มันเกินกว่าที่คุยกันแล้วนะ แต่เนื่องจากอารมณ์ของเจนตอนนั้นก็พุ่งขึ้นสุดๆเหมือนกัน เจนไม่ขัดขืนอะไรและค่อยๆถูกดันตัวลงนอนกับเตียง...กระโปรงก็ถูกถกขึ้นช้าๆ กางเกงก็ถูกดึงออกอย่างรวดเร็ว... อายนิดๆนะคะที่ต้องมาเปิดหีให้คนที่พึ่งเคยเจอดู ..เขาลูบหีเจนไปมาและชมว่ามันน่ารักดี ตอนนั้นเจนเขินมากนะตกใจมากด้วย... แต่ก็ตามน้ำไปก่อน เขาโน้มตัวลงมาจูบเจน...

.อีเด็กนี้จูบเก่งมากคะ ที่เขาบอกว่าไม่เคยมีอะไรกับใครดูท่าจะโกหกแล้วละ จูบจนเจนรู้สึกเงี่ยน... ในระหว่างที่จูบกันนั้นเขาก็เอาหัวควยถูไปมาที่หีของเจน....กังวลใจเล็กน้อยนะคะว่าทำไมไม่ใส่ถุงยาง แต่ ณ เวลานั้นความเงี่ยนมันนำหน้าแล้วคะ 5555 ควยลำแข็งๆค่อยๆเสียบเข้ามาในหีเจน....มันคับและฝืดนิดหน่อยเนื่องจากน้ำของเจนยังไม่เยอะ...

เจนเอานิ้วจิกหลังเขาคือต้องการจะบอกว่า กูเจ็บ นั้นเอง...แต่เขาก็เหมือนพยายามปลอบใจว่าเดี๋ยวมันก็ดีโดนการสอดควยเข้ามาลุกกว่าเดิม เจนเกร็งปลายเท้าเลยคะ เสียวมาก..และก็เจ็บหีนิดนึง .....

เขายัดควยและซอยหีเจนเรื่อยๆจนมันเริ่มลื่นและเริ่มขยายจึงซอยเร็วขึ้นอีก.. เจนครางในลำคอเบาๆเพราะกลัวว่าคนอื่นจะได้ยินแล้ว...ส่วนเขาก็ตั้งหน้าตั้งตาเย็ดไป ขยำนมเจนเล่นไป...ประมาณ5นาที เขาก็น้ำแตกคะ.... เขาชักควยออกมาพุ่งน้ำใส่หน้าอกเจนจนหมดเลย..มันออกมาเยอะมาก.....จากนั้นเขาก็เข้าห้องน้ำหายไป.ทิ้งเจนนอนไว้อย่างนั้น.

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
ขอบคุณครับ