close buttonclose buttonclose button
แอบนักข่าว เลยต้องเสียสาวให้ผม

แอบนักข่าว เลยต้องเสียสาวให้ผม

เรื่องเสียว · 39538

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

"พี่เคน...เข้ามาทำไม...แมวกลัวคนเห็น" หน้าของน้องแมวแตกตื่นด้วยความหวาดกลัวจริง ๆ เมื่อผมฉวยจังหวะที่ปลอดคนรีบแทรกตัวเข้าไปอยู่ในห้องน้ำหญิงของโรงงานทอผ้าแห่งหนึ่งย่านอ้อมน้อยกับเธอในช่วงพักกลางวัน ผมรีบโอบตัวเธอดึงเข้ามาหา พร้อมเอื้อมมือเลื่อนลงไปกำบีบสะโพกอวบกลมของเธอพร้อมดึงเข้าหา จนเนินเนื้อที่นูนเป็นโคกภายในกระโปรงบานเครื่องแบบพนักงานออฟฟิสตัวสั้น อัดเบียบเข้าหาท่อนลำในกางเกงของผมที่เริ่มแข็งตัวน่วม ๆ

น้องแมวหน้าแดงกล่ำ และเมื่อผมพยายามประกบปากจูบเธออย่างเร่าร้อน เธอส่ายหน้าหนีริมฝีปากร้อนผ่าวของผมอยู่สักครู่ แล้วก็หยุดนิ่งไม่ดิ้นหนี ผมควานลิ้นเข้าไปในกระพุ้งแก้มของน้องแมว ซอกซอนปลายลิ้นไปตามไรฟัน ก่อนจะอ้าปากดูดปลายลิ้นของเธอที่ยื่นออกมา เสียงน้องแมวถอนหายใจเฮือก ๆ สิ้นเรี่ยวแรงขัดขืน เมื่อผมเลื่อนมือข้างหนึ่งขึ้นมาบีบคลึงกับอกอวบของเธอเบา ๆ เราสองคนแลกจูบดูดลิ้นกันอย่างหื่นกระหาย ผมถอนปากออกมาซบลงไซ้ซอกคอ น้องแมว
ก็ครางกระเส่าเบา ๆ ท่อนล่างแอ่นเข้าบดคลึงกับท่อนลำที่แข็งโปนของผมอย่างหนัก

ผมดันร่างอวบที่เต็มไปด้วยเนื้อแน่นคัดแข็งของเธอเบา ๆ ไปที่ห้องน้ำด้านในสุด น้องแมวถอยตามอย่างไม่ขัดขืน พอประตูเรียบร้อยแล้ว ร่างของเราทั้งสองต่างผวาเข้าหากันอีกครั้ง น้องแมวจูบปากกับผมอย่างเร่าร้อน มือสองข้างของเธอลูบไล้ไปตามแผ่นหลังของผม ก่อนที่จะเลื่อนมือลงมาขยุ้มที่ก้นของผม เล็บแหลม ๆ ของเธอจิกลงแรง ๆ แต่ผมกลับไม่รู้สึก ปากที่ไซ้ซอกคอของเธอเลื่อนลงมาที่เนินอกอวบคัดแข็งที่ซ่อนอยู่ในเสื้อแขนจีบชุดยูนีฟอร์มลายชมพู ผมคลุก
หน้าลงดอมดมกลิ่นกายของสาวผัวเผลอย่างระทึกใจ มือไม้สั่นเทายามที่จะพยามยามปลดรังดุมเธอออก

น้องแมวเอื้อมมือมาช่วยปลดอย่างรีบเร่ง พอสาปเสื้อเผยอตัวออก บราสีขาวสะอาดตาที่ห่อหุ้มอกอวบของเธอก็เผยตัวออกมาให้เห็น ความอวบแน่นของโนมเนื้อขาวสองเต้าล้นออกมาจากบราตัวจิ๋ว โนมเนื้อคัดแน่นแม้จะหย่อนคล้อยลงมาบ้างเล็กน้อยเพราะน้ำหนัก แต่ก็ยังไม่เบื่อที่จะดอมดมบีบเคล้าที่เต้านวลอวบกลม น้องแมวก็แอ่นอกอวบใหญ่ของเธอเข้ามาหาใบหน้าผมที่ซบจมหายไปที่ซอกนมอวบใหญ่ทั้งสองเต้า อย่างรู้งาน หน้าผมซบอยู่ที่ซอกอก เพื่อดอมดมกลิ่นกายของสาวผัวเผลอ ส่วนมือก็ควานไปด้านหลังเพื่อปลดตะขอบราตัวเล็ก ๆ ออกอย่างร้อนรน

เต้าอวบกลมขาว ๆ ทั้งคู่เด้งดึ๋งออกมาทันทีที่ตะขอบราถูกปลดออก ป้านหัวนมสีน้ำตาลขนาดเท่าเหรียญห้า เม็ดยอดสีเข้มกว่าเล็กน้อยขนาดเท่าปลายนิ้วก้อย ถูกปากผมอ้าอมอย่างกระหาย ผมปาดปลายลิ้นที่ชุ่มน้ำลายไปทั่วป้านปลายถัน ก่อนดูดขบเบา ๆ ไปที่หัวนมเม็ดเล็ก ๆ เรียกเสียงครางซี๊ดดด..ออกมาเบา ๆ สองมือขยุ้มเส้นผมของผม ดึงหัวผมเข้ามาหา อกอวบ ๆ ขาว ๆ ที่แอ่นเข้าประทะ ผมจูบดูดเล่นด้วยปลายลิ้นและริมฝีปาก ส่วนมือใหญ่หยาบกร้านบีบคลึงฟัดเต้าอวบ ๆ ขาว ๆ ของน้องแมว จนแดงเป็นปื้น เธอได้แต่ร้องครางเสียงต่ำ ๆ ในลำคอ มือสองข้างก็ดึงหัวของผม อัดเข้ามาหาอย่างไม่ย่อท้อ พร้อมส่ายเต้าซ้ายทีขวาทีให้ผมได้ฟัดจูบได้เท่าเทียมกัน

ผมเลื่อนมือออกจากอกอวบไปที่ชายกระโปรง ก่อนจะถลกดึงมันขึ้นมา มือหยาบกร้านสัมผัสเนื้อก้นเย็นลื่นที่มีกางเกงในทรงทีแบ็คปิดอยู่เพียงน้อยนิด แทบจะเหมือนกับน้องแมวไม่ได้ใส่อะไรเลย ผมพลิกร่างน้องแมวหันกลับไปยืนโก่งโค้ง มือสองข้างของเธอค้ำไปที่โถเก็บน้ำของชักโครก ผมตลบกระโปรงตัวยาวของเธอขึ้นมากองที่เอว ตะลึงมองสะโพกขาว ๆ สองข้างอวบผายที่เบียดชิด จนก้นของเธอดูกลมกลึงเป็นก้อน ๆ

กึ่งกลางเป็นเนินเนื้อแม้จะมีผ้าบาง ๆ สีดำปิดบังแต่ก็เอาไม่อยู่ ผมเห็นมันปลิ้นย้อยออกมาด้านหลังเป็นตลับ ร่องเสียวเรียวยาวเผยอตัวปิดไม่สนิทนักเต็มไปด้วยหยาดน้ำใส ๆ ที่ถูกขับออกมาจากความซ่านเสียว ผมดึงผ้าไนลอนบางเบาไปด้านข้าง แล้วใช้ฝ่ามือหยาบใหญ่ลูบไล้ไปเบา ๆ ที่แก้มก้น ก่อนจะลูบต่ำลงไปที่ตลับหี ที่มันปลิ้นย้อยออกมาด้านหลัง ปลายนิ้วเขี่ยแคมอวบหนาเบา ๆ ไปตามรอยแยกที่เป็นแนวยาว กลีบแคมเนื้อด้านในเป็นสีแดงเข้มฉ่ำเยิ้มไปด้วยน้ำเมือกใส ๆ น้องแมวส่ายก้นขยุกขยิกเมื่อผมกดปลายนิ้วลงไปที่รอยแยกเบา ๆ จนมันอ้าออก ผมรูดนิ้วลากไปตามเส้นแนวแบ่งแยกของกลีบแคมทั้งสอง เธอก็สูดปากครางซี๊ดดด...ออกมายาว ๆ น้ำเมือกใส ๆ ไหลทะลักติดที่ปลายนิ้วของผม เป็นยางยืด

มือซ้ายผมลูบไล้ไปตามโค้งสะโพกและต่ำลงมาที่โคนขาด้านนอก ก่อนจะวกมือกลับมาที่หว่างขาด้านใน ผมลูบจากหัวเข่าสูงขึ้นมาช้า ๆ น้องแมวก็ค่อย ๆ ขยับขาถ่างออกจนมือลูบสูงขึ้นมาถึงหว่างขา สัมผัสกับโคกเนื้ออูมอวบและเส้นไหมสีดำสนิท ของเธอ เสียงน้องแมวครางอ่า...ร่างสั่นจะกระตุก
"เคนจ๋า...........แมวเสียวจังเลย.....ซี๊ดดดดดดดด" น้องแมวครางบอกเสียงแผ่ว ๆ กล้ามเนื้อก้นเกร็งจนขาเธอสั่นระริก ๆ

ผมดึงมือทั้งสองออกมาจากหว่างขาและสะโพกอวบกลมของเธอ พร้อมย่อตัวลงเล็กน้อย ก้มหน้าเข้าหาตลับหีที่ปลิ้นย้อยออกมาด้านหลัง แลบลิ้นออกมาเลียปาดไปทั่วทั้งเนื้อหี แคมหี และรูก้น น้องแมวส่ายก้นเกร็งเป็นจังหวะ เสียงครางออกมาแผ่ว ๆ ทั้งมือทั้งขาสั่นระริก จนผมต้องใช้มือซ้ายช่วยประคอง ส่วนมือขวาที่เป็นอิสระก็ค่อย ๆ เอื้อมปลดขอ ถอดกางเกงตนเองออกอย่างรวดเร็ว ลิ้นหยาบ ๆ ของผมยังทำงานสร้างความซ่านเสียวให้น้องแมวอย่างต่อเนื่อง จนกางเกงผมหลุดร่วงลงกองกับพื้น ผมไม่สนใจว่ามันจะเปียกจะเลอะหรือไม่ กางเกงในที่แฉะชื้นของผมถูกถอดตามติด ๆ น้องแมวหันหน้ากลับมามองร่างเปลือยของผมที่อยู่เบื้องหลัง ก่อนจะกระซิบเบา ๆ ว่า
"เคนจ๋า...เร็ว ๆ ..แมวกลัวคนมาเห็น....."

ผมยืดตัวขึ้นยืนประกบแอ่นท่อนลำแข็งโปนเข้าไปแนบกับแคมหีที่ปลิ้นย้อยออกมาด้านหลัง เสือกเอวแอ่นส่ายบดคลึงเบา ๆ ให้สันลำควยยาวใหญ่ี่แนบกับพูหีของเธอ เส้นหมอยหยาบยาวที่โคนควยของผมก็เสียดสีกับแคมหีเพิ่มความเสียว
ให้กับกับเธออีก จนน้องแมวแอ่นตูดดันแคมหีเข้าสู้ เสียงครางด้วยความเสียวหีเสียวควยของเราทั้งคู่ดังเบา ๆ ในห้องน้ำ แม้น้องแมวและผมจะพยายามบังคับเสียงครางของความเสียวมิให้ดังลอดออกมามากนัก แต่ก็เชื่อว่าถ้ามีบุคคลที่สามเข้าห้องน้ำมาต้องรู้แน่ ว่าเกิดเหตุการณ์อะไรขึ้นในห้องน้ำหญิงริมสุดของโรงงานทอผ้าแห่งนี้

"ไม่ต้องกลัวนะจ๊ะ....เคนจะรีบเย็ดเบา ๆ ...." ผมค้อมตัวลงแนบกับแผ่นหลังแน่นเนื้อของน้องแมว แล้วกระซิบบอกตรง ๆ หยาบ ๆ ตามประสาชาวบ้าน
"ค่ะ....เคน....ทำเลยค่ะ.....แมวเสียว....รีบเย็ดเลย แต่ไม่ต้องเบานะ แมวชอบแรง ๆ .." เธอกระซิบตอบมาแผ่ว ๆ เช่นกัน เมื่อก่อนน้องแมว เธอยังกระดากปากที่จะพูดหยาบ ๆ ตรง ๆ แบบนี้ แต่พอโดนผมเย็ดพร้อมกระตุ้นสร้างความเสียวซ่านให้เธอด้วยคำพูดบ่อย ๆ เข้า เธอก็เลยพูดออกมาได้ตามความรู้สึก

"ตอนเคนเย็ด...แมวอย่าร้องเสียงดังล่ะ...เดี๋ยวใครได้ยิน..." ผมสำทับขู่ ด้วยคำหยาบ ๆ
"จ๊ะ....เย็ดเหอะ....แมวเสียว แมวพร้อมแล้ว...."

ผมยืดกายขึ้น ยืนถ่างขาออกเล็กน้อยเพื่อให้ระดับควยของผมตรงกับรูหีของเธอ พร้อมจับท่อนลำอวบอ้วน ให้ปลายบานหยักของมันเขี่ยรูดไปตามแนวยาวของกลีบแคมหี น้ำเมือกใส ๆ ที่ออกมาจากโพรงหีของเธอถูกปลายควยบานหยักของผมรูดไปมา จนติดเป็นยางยืดใส ๆ ปลายบานหยักเป็นมันแผล็บ ผมใช้มือสองข้างแหวกถ่างกลีบแคมหีของน้องแมว อ้าออก เนื้อแคมด้านในเป็นสีแดงเข้มเคลือบด้วยเมือกลื่นใส ๆ จนเป็นมันวาว

ผมเกร็งเอวแอ่นปลายหยักหัวกลมมู่ทู่ไปที่ปากรูหีที่อ้าออกเป็นวงกลม ๆ  ทันทีที่ปลายหัวมู่ทู่ของผมเสียบจ่อคาอยู่ที่ปากรูหี เสียงออดก็ดังกังวาลขึ้น เป็นสัญญาณให้พนักงานทั้งหลายรับรู้ว่า ช่วงเวลาพักกลางวันสิ้นสุดลงแล้ว ทั้งผมและน้องแมวสะดุ้งเฮือกพร้อม ๆ กัน น้องแมวรีบยืนตัวตรงพร้อมขยับมือจับกางเกงในทรงทีแบ็คให้เข้าที่ แล้วผลุนผันเปิดห้องน้ำออกไปทันทีโดยไม่สนใจว่าผมจะจัดการอย่างไรต่อไป ถ้าเผื่อว่ามีคนงานหญิงเข้ามาพบร่างเปลือยยืนเป็นเปรตขอส่วนบุญในห้องน้ำนี้

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
    • View Profile
ขอบคุณครับ