close buttonclose buttonclose button
รสสวาท นศ.สาว

รสสวาท นศ.สาว

เรื่องเสียว · 45757

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: January 15, 2015, 05:35:40 am

ข่วงปี2521ผมสอบเอ็นทร้านติมหาลัยแห่งหนึ่งในภาคเหนือ  คณะที่มสอบได้นั้นมีผู้หญิงมากกว่าผู้ชายครับ  พอเข้าไปเทอมแรกผมก็มีแฟรทันทีเพราะเธอคนี้มาปิ๊งผมเข้าเต็มเปา  อาศัยที่ผมเป็นนักกีฬาและนักกิจกรรมของคณะจึงเป็นจุดเนที่สาวๆหลายคนหาเรื่องเข้ามาคุยกับผมเสมอ  แต่ความสนใจของผมกลับมุ่งไปที่เปิ้ลสาวเหนือคนงามขี้อายแก้มมีลักยิ้มบุ๋มทั้งสองข้าง  ไม่ทันจบปี1เธอก็เป็นของผมเรียบร้อยโรงเรียนโจรครับ  ตรั้งแรกที่มีอะไรกันนั้นเป็นคืนวันลอยกระทง  ผมพาเธอขึ้นไปดูกระทงสายบนโรงแรมริมแม่นำในตัวจว.  ผมพลิกตำราทั้งหมดที่ศึกษามาวุกไซร้เธอเสียจนตัวอ่อนนอนระทวยอยู่บนเตียง จากนั้นจึงเลิกกระโปรงของเธอขึ้น ถอดกกน.ออกพร้อมเอาหน้าเข้าคลุกวงในทันที
หีเธอออวบอูมพอประมาณผมประกบริมฝีปากเข้าไปที่แคมพร้อมทั้งจูบใช้ลิ้นสอดเข้าไปเหมือนกำลังจูบปากเธออยู่  เอาลิ้นไล้ขึ้นลงสักครู่ก็พยายามห่อลิ้นให้แข็งเพื่อคว้านเข้าไปข้างในแต่เธอบอกว่าเจ็บ ช่วงนี้นำเธอออกมาเต็มไปหมดผมก็ดูดกินเข้าไปเสียงดังฟุ่บๆ เธแป็นผู้หญิงคนแรกที่ผมกินนำหีจริงๆจริงๆครับ  เมื่อเห็นนำเธอออกมาเยอะพอสมควรแล้วผมจึงลุกขึ้นถอดเสื้อผ้าของตัวเองออกแล้วก็นอนประกบลงไปทันที พยายามยังควยขนาด6นิ้วเข้าไปในหีเธอแซะขึ้นแซะลงแซะซ้ายแซะขวาเข้าไปเรื่อยๆจนหัวเงี่ยงของผมเข้าไปจนหมดเธอเอามือจับแขนผมแน่นระหว่างที่ผมซอยชักเข้าชักออกเพื่อเปิดร่องหีของเธอ  จนในที่สุดผมก็เอามือช้อนหัวเธอขึ้นมาจูบเพื่อผ่อนคลายความเจ็บปวดของเธอขณะที่ผมดันเข้าไปจนสุดโคนซึ่งทำให้เธอผวากอดผมทั้งตัวในเวลาเดียวกัน จากนั้นผมก็เอามือช้อนสะโพกของเธอไว้ขณะที่ควงเองบดไปเรื่อยๆพร้อมทั้งหมุนสะโพกเธอทวนทิศทางการหมุนของผม  ไม่ต้องบอกก็คงรู้นะครับว่ามันคว้านเข้าไปถึงไหนๆ  เมื่อรู้สึกว่าเธอไม่ค่อยเกร็งแล้ว  ผมจึงค่อยๆสาวชักเข้าชักออกช้าๆแบบขึ้นสุดลงสุดรับรู้ความหนึบของโพรงหีเธอ  แล้วก็เร็วขึ้นเรื่อยๆจนตัวเธอสั่นสะท้านอยู่ภายใต้ผมๆเอามือเหนี่ยวไหล่เธอไว้ก่อนจะซอยเร็วขึ้นเรื่อยๆจนมีเสียงดังป้าบๆๆไปทั้งห้อง  เธอก็ได้แต่กอดหลังผมและเอาขารัดขาของผมแน่นจนในที่สุผมทนไม่ไหวจึงยกสะโพกของเธอขึ้นมาขณะที่ผมฉีดนำเข้าไปยังปากมอลูกเธอเต็มที่จนล้นออกมาข้างนอก  คืนนั้นผม้บิ้ลเธออีกครังหนึ่งด้วยท่าสารพัดท่า  แถมตอนตื่นนอนตอนเช้าอีกทีนึงโดยที่ผมสอนท่า69ให้เธอด้วย  ก่อนที่เราจะลงไปทานอาหารเช้ากันในสภาพมองไปทางไหนก็เห็นแต่ฟ้าสีเหลืองไปหมดสำหรับผม

หลายตอนหน่อยนะครับ  เพราะผมคบกับเธอนานมาก  จะเลือกเฉพาะตอนพิศดารมาเล่าก็แล้วกัน
หลังจากมีอะไรกันในวันนั้นแล้วเราก็เหมือนเงาของกันและกันจนเป็นที่เลื่องลือกันไปทั้งคณะ
อาศัยที่ผมเป็นนักกีฬาร่างกายแข็งแรง ความเงี่ยนจึงมีค่อนข้างมาก  เราจะมีอะไรกันประมาณอทิตย์ละครั้ง ในโรงหนังที่มีห้องแยกให้ดูแบบเสียงในฟิล์ม(ไม่พากย์ไทย ซึ่งไม่ค่อยมีใครู ส่วนมากก็จะมีเราแค่2คนเท่านั้นในห้อง ผมก็จะสอนให้เธอโม๊กให้ผมจนนำแตกทุกครั้ง  หรือบางทีเสาร์อาทิตย์เราก็จะขึ้นไปเอากันตามมุมลับตาในอาคารเรียนต่างๆซึ่งก็ไม่ใช่มีเราแค่คู่เดียวหรอกครับมัคู่ที่เจอกันประจำอีก2*3คู่เหมือนกัน
ในข่วงปิดเทอมเมื่อผมกลับบ้านที่กท.เธอก็จะนั่งรถทัวร์ตามมา  ครั้งหนึ่งผมไปรอรับเธอที่หมอชิตด้วยควยที่แข็งมาทั้งคืน  พอเจอหน้าก็ลากเธอมาขึ้นรถผมทันทีขับขึ้นทางด่วนไปเรื่อยๆในขณะที่มีเธอก้มลงไปโม๊กให้ที่ตักของผมอยู่จนผมไปแตกคาปากเธอหลังจากเลยบางนาไปนิเดียวเองครับ หรือบางทีพี่สาวเธอให้เราไปช่วยเลี้ยงหลานในช่วงกลางวันทำให้เรามีโอกาศทำอะไรใหม่ๆตามความคิดริเริ่มของเราเช่นเอาแยมมาทาควยหรือเอาควยจุ่มไปในนมข้นให้เธอดูดบ้าง  บางทีผมก็เอาเบียร์ราดหีเธอแล้วดูดกินจากหีเธอก็มี เราคบกันอยู่6ปีครับ  ช่วงปี3-4ผมไปเช่าห้องเอาไว้เป็นรังรักของเรา จะได้เอากันทุกวันไม่ต้องไปหลบซ่อนที่ไหนอีก แต่พอผมได้งานทำเราก็ต้องจากกันดยปริยายเพราะเธอไม่ชอบงานของผมวึ่งมันค่อนข้างอันตรายครับ  เธอเป็นเมียคนแรกของผมจริงๆ เราวางแผนแต่งงานและเตรียมตั้งชื่อลูกไว้แล้วด้วย  ตอนนี้ถึงเธอแต่งงานไปแล้วเธอก็ยังตั้งชื่อลูกตามที่เคยคิดกับผมไว้ด้วยครับ  อ้อจากประสพการณ์นี้และครั้งต่อๆมาทำให้ผมรู้ว่าสาวที่เคยเรียนมหาลัยนั้นโม๊คเป็นทุกคนนะครับเพราะอย่างน้อยช่วงเรียนเธอก็ต้องเคยทำให้แฟนมาแล้ว  ส่วนแฟนผมน่ะใครได้ไปก็สบายเลยครับเพราะผมสอนเอาไว้หมแล้ว

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #1 on: January 15, 2015, 03:22:24 pm
(23; (23; (23; (23; (23; (23;

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #2 on: January 17, 2015, 09:35:26 pm
ขอบคุณครับ