close buttonclose buttonclose button
ตื่นเต้นกะแม่ยาย

ตื่นเต้นกะแม่ยาย

เรื่องเสียว · 95605

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: April 06, 2014, 12:58:31 pm

เรื่องนี้เป็นเรื่องที่ผมไม่คิดว่าจะเกิดขึ้นจริงๆกับตัวผม ก่อนอื่นเลยผมขอเกริ่นนำก่อนละกัน ผมชื่อโอ มีแฟนชื่อกุ๊ก ช่วงแรกๆที่ผมคบกับกุ๊กผมกะเด้าหีกุ๊กทุกวัน เพราะผมเป็นคนเซ็กจัดมากๆ แต่พอนานไปมันก็เริ่มเบื่อแล้ว มีอยู่วันหนึ่งผมได้เข้ามาพบกับบอร์ดนี้ แล้วได้อ่านเรื่องเกี่ยวกับแม่ยาย
ทำให้ผมอยากกะเด้าหีแม่ยายมาก แม่ยายผมก็ไม่ได้สวยอะไร ผิวคล้ำหน่อยๆ อายุ50นิดๆ ลืมบอกไปผมอายุ 22 แต่นั้นมันก็เป็นแค่เพียงความคิดเฉยๆที่จะได้กะเด้าแม่ยาย ขอผมแค่ได้ดมกางเกงใน ได้เห็นกางเกงในแม่ยาย ก็พอใจแล้วคับ (พ่อตาไปมีเมียใหม่) แต่อย่างว่าความเงี่ยนก็ไม่เคยปราณีใคร วันนั้นผมพาแฟนกลับไปเยี่ยมบ้าน ผมก็คิดแล้วว่าวันนี้ขอลักหลับแม่ยายหน่อยล่ะพอตกกลางคืนแม่ยายผมอาบน้ำเสร็จก็จะใส่เสื้อในกางเกงใน และผ้าถุงนอน แม่ยายผมบ่นกับแฟนว่าปวดขาปวดตัวไปหมดเลยอยากให้แฟนผมนวดให้ แต่ว่าแฟนผมนั้นนวดไม่เป็น ก็เลยบอกให้ผมไปนวดให้แม่แทน ผมดีใจมากจะได้แตะเนื้อต้องตัวแม่ยายแล้ว ผมเลยแกล้งบอกให้แฟนไปซื้อน้ำที่ร้านค้าหน้าปากซอย เพราะว่าผมจะได้มีเวลาอยู่กับแม่ยายสองคน เริ่มแรกผมนวดที่ต้นขาแม่ยายก่อน นวดแล้วคลึงไป แม่ยายบอกว่า “โอ...นวดขึ้นมาข้างบนหน่อยผมก็ทำตามที่แม่ยายบอกโดยดี “โอ...ขึ้นมาอีก...อืม.....ตรงนั้นแหละ ผมนวดจนเกือบจะโดนหีแม่ยายอยู่แล้ว ในตอนนั้นผมตื่นเต้นมาก ผมค่อยใช้นิ้วก้อยกางออกแล้วเอื้อมไปเขี่ยให้โดนหีแม่ยาย พอโดนไปนิดเดียวแม่ยายก็ไม่ได้ว่าอะไรผม ผมก็นวดไปเรื่อยๆ ผมบอกให้แม่ยายกลับตัวนอนคว่ำ แล้วผมก็นวดที่ต้นขาอีก ผมบอกให้แม่ยายกางขาออกหน่อยเพราะผมนวดไม่ถนัดนั้น จังหวะนั้นเองพอแม่ยายของผมกางขาออกหน่อยนึง มันจะมีช่องหว่างขาให้มองลอดผ่านเข้าไปให้เห็นกางเกงในสีขาวของแม่ยาย
ผมจึงใช้กล้องในโทรศัพท์ถ่ายเก็บเอาไว้ ตอนนั้นผมเสียวมาก ควยแข็งมากอยากจะกะเด้าหีแม่ยายซะตรงนี้เลย ในขณะนั้นแฟนผมก็กลับมาพอดี ผมเลยเข้าห้องน้ำแล้วเอาโทรศัพท์ที่ถ่ายเห็นหวอของแม่ยายเข้าไปชักว่าวจนน้ำแตกไปหนึ่งดอก จากนั้นประมาณ 5 ทุ่มเราก็หลับกัน เหลือเพียงแต่ผมที่รอที่จะลักหลับแม่ยาย ผมก็นอนรอเวลาจนดึกคิดว่าทุกคนหลับกันหมดแล้ว แม่ยายผมจะนอนอีกฝั่งนึง แฟนผมจะนอนกั้นกลาง ผมได้โอกาส ค่อยเอื้อมมือไปลูบที่ตูดแม่ยายก่อน ใจผมเต้นแรงมากกลัวว่าแม่ยายจะตื่นมาเหมือนกัน จากนั้นผมค่อยลุกจากที่นอนมาที่ปลายเตียงเพื่อที่จะมาดูหีแม่ยาย ผมค่อนดึงผ้าถุงขึ้นให้สูงเพื่อจะได้เห็นกางเกงในสีขาวของแม่ยาย แม่เห็นแบบนั้นเลยพูดในใจว่า “โออยากกะเด้าแม่หมวยใจจะขาดแล้ว” (แม่ยายชื่อหมวย) จากนั้นผมเลยไปนอนแทรกแฟนผม เพราะว่าแฟนนอนดิ้นเลยไปถึงฝั่งที่ผมนอน พอผมนอนได้จังหวะแล้ว ผมค่อยๆจับนมเบา แล้วก็ลูบขาอ่อน มันทำให้ผมแทบคลั่ง ผมเลยค่อยๆใช้มือลูบใต้ผ้าถุงแม่ยายไปโดนหีแม่ยายที่ยังมีกางเกงในปิดอยู่ ผมได้ใจมากเลยใช้นิ้วเขี่ยไปตามร่องหี ในตอนนั้นเองแม่ยายคว้ามือมาจับมือผมแล้วบอกว่า
“โอทำอะไร” ผมใบ้กินเลย ไม่ตอบอะไร แม่ยายบอกกับผมว่า ”ไม่กลัวกุ๊กมันตื่นมาเห็นรึไงทำแบบนี้” ผมเลยบอกว่า ก็มันเงี่ยนอะแม่ แต่ดูท่าทางแล้วแม่ยายจะมีใจ ผมเลยพูดไปว่า “ โออยากกับแม่อ่ะ “ แม่ยายเลยพูดกับผมว่า อย่าเสียงดังละกัน ผมเองก็ไม่คิดว่าอะไรมันจะง่ายดายนัก ผมเลยไม่รอช้าค่อยๆ ล้วงหีแม่ยายไป ใช้มือเขี่ยเข้าไปในหี จนผมรู้สึกว่าแม่ยายเงี่ยนแล้ว เพราะมีน้ำแฉะกางเกงในไปหมด ผมถอดกางเกงออก แล้วมุดหน้าไปในผ้าถุง แล้วค่อยๆเลียหีแม่ยายทั้งที่ยังมีกางเกงในสีขาวอยู่จนชุ่มไปด้วยน้ำเงี่ยนของแม่ยายและน้ำลายของผม ผมถอดกางเกงในแม่ยายออก เอาควยมาเขี่ยที่ร่องหี และเม็ดแตด แม่ยายกระตุก เพราะความเสียว ผมค่อยๆดันควยเข้าไป แล้วปากผมก็ดูดผมเลียนม ในขณะเดียวกันผมก็ค่อยๆ ซอยอย่างช้าให้หีแม่ยายชินกับควยผมก่อน จกนั้นผมแทงลำควยของผมมึดหีแม่ยาย แม่ยายถึงกับทำหน้าบูดเบี้ยวทำให้ผมเงี่ยนไปอีก
“โออยากกะเด้าหีแม่มานานแล้วรู้มั๊ย” “ซี๊ดดดด....อ่า........แม่ก็ไม่โดนควยมานานแล้วเหมือนกัน”
แม่ยายใช้มือบี้แตดไปพร้อมๆกับแม่ที่กำลังกะเด้าควยเข้าหีแม่ยายอยู่ ตอนนั้นผมเงี่ยนมากๆใกล้จะน้ำแตกแล้วผมเลยขอแม่ยายดูดปากด้วย “แม่....โอขอดูปากหน่อย.....เอาลิ้นออกมานะแม่” ผมละเลงแลกลิ้นกับแม่ยายอย่างเมามัน แม่ยายผมทนไม่ไหว “โอ...กะเด้าหีเข้ามาแรงๆ น้ำหีแม่จะแตกแล้ว
อ๊า.......ซี๊ด.......อูย.......ผมเลยกระหน่ำกะเด้าควยอยากเร็ว “แม่คับ .....โอแตกในหีแม่เลยนะ....ซี๊ด.....อ้า....... ผมปล่อยน้ำควยแตกคารูหีแม่ยายอยากชุ่มฉ่ำ จากนั้นผมก็ใส่กางเกงในแล้วปลุกให้แฟนขยับไปนอนใกล้แม่ยาย แล้วผมกับแม่ยายก็ต่างคนต่างหลับกันไป

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #1 on: May 14, 2014, 10:41:20 pm
(39; (39; (39; (39; (39; (39; (39; (39;

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #2 on: May 19, 2014, 07:26:22 am
ขอบคุณครับ