close buttonclose buttonclose button
โซฟาตัวโปรด

โซฟาตัวโปรด

เรื่องเสียว · 39274

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: December 11, 2013, 09:14:20 pm

ช่วงสองสามเดือนก่อน มีอยู่วันผมลาป่วย นอนอยู่ที่บ้าน ประมาณ 11 โมง รู้สึกหิวเลยลงมาหาอะไรกินในตู้เย็น กินอิ่มแล้วก็มานอนที่โซฟาตัวโปรดผมหน้าทีวี ผมชอบนอนบนโซฟานี้มาก แต่ในบ้านก็ยังมี แฟนเพื่อนผมคนนึงยังเรียนอยู่ปีหนึ่ง ซึ่งเพื่อนๆเธอก็ น่ารัก แล้วก็ชอบมาเล่นที่บ้านเป็นประจำ ผมก็ได้แค่มองและเก็บไว้ในใจ แต่มีอยู่สองคนที่ผมเล็งๆไว้ คนนึง ผิวไม่ขาวนัก แต่ว่าอวบ ปากสวย นมใหญ่ ก้นงอนน่าตีจริง อีกคนออกแนวลูกคุณหนู แต่ขาวมาก ตัวเล็ก ก็แรกๆไม่มีอะไรเจอกันก็แซวกันทีเล่นทีจริง พอดีวันนี้ คงมีนัดมาที่บ้านผมแน่ๆ ผมนอนเล่นดูทีวีพักใหญ่เห็นพวกเธอมาทักทาย ก็เลยปล่อยให้อยู่กันตามประสาเพื่อน ผมขึ้นไปนอนบนห้อง เผลอหลับไป ตื่นมาตอนบ่ายสองนิดๆ เดินลงมาอาบน้ำหาน้ำกิน และกะว่าจะเปิดหนังดูเผลินๆ เดินมาที่โซฟา ก็เจอ น้องคนที่สองนอนหลับที่โซฟา อีกสองคนไปไหนไม่รู้ เธอชันเข่ามองเห็น กกน.สีดำตัดกับผิวขาวๆของเธอ  ผมเลยแกล้งสกิต ปกติชอบกวนกันไปมาอยู่แล้ว เธอทำเป็นหงุดหงิด แต่ขยับตัวแบ่งที่ให้ผมนั่ง นั่งเบียดกัน ถามว่าอีกสองคนไปไหน เธอบอกว่าไปเอาหนังสือที่ ม.มาทำรายงานเดี๋ยวมา หนูขี้เกียจไปพี่ ผมก็แกล้งเบียดๆไปผมบอกถ้าไม่ลุกนี่เดี๋ยวทำให้ลุกนะ เธอถามว่าจะทำไง ผมเลยตัดสินใจเอาวะ ก้มลงจับแขนเธอไว้ จูบเธอ สิ่งที่น่าแปลกคือ เธอดันลิ้นสวนมาแลกลิ้นผมซะงั้น ผมก็เลยเพลินเลยครับ แลกลิ้นกัน ผมละปากจากเธอด้วยความสงสัย ถามไม่ตกใจเหรอ เธฮบอกหนูรู้ว่าพี่ชอบหนู ชอบแอบมองหนู หนูก็ชอบ ดูพี่เวลาพี่ถอดเสื้อ เดินในบ้าน แต่ว่าพี่มีแฟนแล้วหนูเลยไม่กล้าบอกเท่าไร (ผมมีแฟนแล้ว วัยทำงานเหมือนกัน) อย่างว่าแหละครับ ลาป่วยวันที่แฟนผมทำงาน เด็กมันก็ยั่วด้วย ผมเลยถามและไม่กลัวเหรอ เธอตอบ อยากลองคนแก่กว่าบ้างไม่เคย เธฮก็มีแฟนแล้วนะครับผมเคยเจอด้วย แต่เวลานั้น ไม่สนกันแล้ว ผมก็เลย กดปากจูบเธอไป เมือก็ปลดกระดุมเสื้อ นศ.เธอแหวกพอแค่เห็นร่องอกพอแล้วถลก ยกทรกขึ้นเหนืออก เต็มไม้เต็มเมือเหมือนกัน มือเธอล้วงมาที่เป้ากางเกงผมลูบไล้ขึ้นลง เหือนจะต้องการมัน ผมก็ถลกกระโปรงเธอขึ้นเห็น กกน.สีดำรัดแนบเนื้อเธอ จัดการถอดออก ให้เห็นน้องสาวเธอ แคมยังไม่คล้ำยังชมพูนิดๆเท่าไรสมกับเป็น นศ.ปี1 ขนก็ยังมีน้อย ผมก้มลงไปตวัดลิ้นเลียมือก็บีบคลึงนมเธอ เธอ ร้องซีส ด้วยความเสียว พลางบอกผมว่า พี่สุดยอดเลย แฟนหนูไม่เคยเลยให้เลย ลิ้นมันดีแบบนี้เอง ผมเลียจนน้ำเธอแฉะนองหน้าขา ตัวเกรงไปหมด ขึ้นมาจูบเธอ เธอก็ดึงเอวผมแแล้วถอดกางเกงผมออก น้องชายผมแข็งชี้หน้าเธอ เธอไม่รอช้า จับอมรูด แล้วค่อยตวัดลิ้นเลียหัวที่กำลังแดง จนเสียวได้ที่ทนไม่ไหวแล้ว ผมขยับตัวเธอขึ้นกดน้องชายผมค่อยๆดันเข้าไป ขาเธอหนีบข้างเอวผมปากประกบจูบมือก็บีบหน้าอกไปคลึงหัวนมไป ซอยได้สักพักเปลี่ยนท่า ท่าหมา ให้เธอจับพนักพิงโซฟาหันก้นงอนเธอมา น้ำนี่แฉะไปหมดผมยืนขึ้นแทงน้องชายเข้ารูเดิม เธอร้องซีส ซีส โอ้ววว
จนผมเริ่มไม่ไหว เลยพลิกตัวนั่งลง ให้เธออยู่บนบ้างเธอค่อยๆขย่มโอบกอดผมแล้วจูบด้วยความเสียว ผมเอามือจับบั้นท้ายเธอกดลงตามจังหวะ ของเธอฟิตมาก รัดน้องชายผมเสียวสุดๆ เหงื่อท่วมตัวทั้งๆที่เปิดแอร์ ผมทนไม่ไหวพลิกตัวกัลบให้เธอท่าหมาเหมือนเดิม ซอย ปํ๊บๆๆ แล้วรีบชักออก มาเสร็จ ที่แก้มก้นเธอ โอ้วววว แล้วก็จูบเธอ สักพัก ก็ได้ยินเสียงรถขับมาจอดหน้าบ้าน ผมรีบวิ่งไปเข้าห้องน้ำบนห้อง เธอก็ไปเข้าห้องน้ำข้างล่าง หลังจากนั้น ก็แซวกันเหมือนเดิมทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้ มองไปที่โซฟาก็เสียวแล้ว ก็ได้แต่รอโอกาศนั้นอีกครั้ง ภาพยังติดตาอยู่เลย

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #1 on: December 12, 2013, 08:08:44 am
ขอบคุณครับ

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: December 13, 2013, 12:40:12 am
(41; (41; (41; (41; (41; (41; (41; (41; (41;