close buttonclose buttonclose button
0011 my experience

0011 my experience

LAMBERG · 51025

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline LAMBERG

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 35
  • คุณอยากได้อะไรมากที่สุด...?
    • View Profile
on: January 12, 2010, 06:12:15 pm
my experience1

ตอน 1 น้องจอยมาแล้ว บ้านผมเป็นร้านขายส่งใหญ่ในตัวจังหวัด มีลูกจ้างหลายคน ส่วนใหญ่เป็นสาวๆ ทั้งนั้น ผมเป็นลูกชายคนเดียวของบ้านซะด้วย การที่มีสาวๆ ทำงานที่บ้านหลายคน ทำให้ผมได้มีประสบกามโชกโชนพอสมควรกับพวกเธอ เมื่อหลายปีก่อนตอน ผมอายุ 17 ปี เรียน ม.ปลาย ตอนนั้นผมยังไม่เคยมีประสบการณ์จริงๆ กับผู้หญิงซักที อยากเหมือน กัน แต่ไม่กล้าก็คนมันยังไม่เคยนี่ครับ เพื่อนผมแต่ละคนก็คุยเหลือเกิน ว่าเคยไปตีหม้อที่นั่นที่นี่มาแล้ว กูฟันยายนั่นเรียบร้อยแล้ว ไม่รู้ว่ามันพูดจริงหรือแค่โม้ให้เพื่อนๆ ตื่นเต้นกัน ความที่ผมเป็นวัยรุ่นก็ทำให้ผมอยากลองของจริงบ้าง ได้อ่านแต่ในหนังสือแล้วก็ชักว่าว เลยอยากจะรู้ว่าถ้าเย็ดกันจริงๆ มันจะมันขนาดไหน แล้ววันที่ผมได้เปิดบริสุทธิ์ก็มาถึงจนได้ ที่บ้านผมรับคนงานใหม่มาคนนึง เป็นสาวอายุ 16 มาจากมหาสารคาม ชื่อ “จอย” เป็นสาวผมยาว หน้าตาน่ารัก ตัวเล็กแต่ขอโทษนมระดับปริญญาโท วันแรกที่เจอเธอใส่เสื่อยืดสีขาว นมดันเสื้อโป่งออกมาจนเห็นรอยยกทรง นุ่งผ้าถุงสีแดง ผมก็อยากจะรู้ว่าไอ้ส่วนที่อยู่ภายใต้ผ้าถุงของเธอนั้นมันจะโหนกนูนซักแค่ ไหน แม่ผมรับเธอมาทำงานบ้าน กินอยู่ที่นี่ ผมดีใจจนเนื้อเต้น แต่ไม่กล้าออกอาการ เดี๋ยวแม่ตื้บเอาจะไม่ให้ผมดีใจได้ยังไงเมื่อคนทำงานบ้านที่เพิ่งออกไปอายุ เกือบเท่าแม่ผม แถมยังอ้วนเป็นตุ่มอีกต่างหาก เห็นแล้วหมดอารมณ์ อาทิตย์แรกที่จอยมาอยู่ผมไม่กล้าพูดคุยกับเธอมากนัก เพราะแม่ผมสอนงานเธออยู่ เลยได้แต่ทำตัวเป็นแมวมองปลาย่าง ยังหาโอกาสไม่ได้ จอยพักอยู่ที่ชั้น 2 และจะอาบน้ำประมาณทุ่มนึง ผมชอบมองจอย เวลาจะไปอาบน้ำ จอยนุ่งผ้าถุงกระโจมอกแล้วเอาผ้าเช็ดตัวคลุมไหล่เดินเข้าห้องน้ำ ผมคงจ้องจอยมากไปหน่อย จอยจึงเขินไม่กล้าสบตาผม เป็นยังงี้มาหลายวันผมสุดจะเงี่ยนอยากกระโดดปล้ำซะให้รู้แล้วรู้รอดไป ผมจึงต้องหาทางแอบดูจอบอาบน้ำให้ได้ แล้ววันที่รอคอยก็มาถึง วันนั้นพ่อกับแม่ผมมีธุระต้องเข้ากรุงเทพ สองสามวัน ผมเลยต้องอยู่บ้านคนเดียว วันนั้นผมดีใจสุดๆ เฝ้าแต่รอเวลา เมื่อไหร่จะค่ำซักที...เย็นนั้นจอยปิดร้านเสร็จก็เตรียมอาบน้ำตามปกติ วันนั้นจอยนุ่งผ้าถุงลายสีฟ้าสดใสนมดันผ้าถุงจนแทบหลุด เห็นหัวนมเป็นตุ่มชัดเจน วันนั้นจอยไม่ได้เอาผ้าขนหนูคลุมไหล่ แต่พาดแขนไปแทน ไม่รู้ว่าจะตั้งใจให้ผมเห็นรึเปล่า เวลาจอยเดินผ้าถุงแนบตรงหน้าขานูนออกมาเป็นโคกอวบอูม ผมเห็นแล้วคอแห้งผาด ควยผมแข็งกระดกงึกๆอยู่ในกางเกง พอเธอเข้าห้องน้ำผมรีบอ้อมไปด้านหลังห้องน้ำทันที ด้านหลังห้องน้ำข้างบนเป็นช่องบานเกล็ดระบายอากาศ ผมขึ้นเก้าอี้ที่เตรียมไว้มองลอดช่องบานเกล็ดลงมา จอยเอาผ้าเช็ดตัวพาดกับราวแล้วขยับผ้าถุงเปิดออกเพื่อนุ่งใหม่ ผมมองจากข้างบนเห็นนมของจอยตั้งหัวนมสีชมพู แต่ก็แค่แป๊บเดียว เพราะจอยนุ่งผ้าถุงอาบน้ำ จอยตักน้ำราดที่ตัวซักพัก ก็ปลดผ้าถุงลงมานุ่งที่เอว แล้วฟอกสบู่ โอผมเห็นนมจอยจะๆ สวยน่าฟัดมากๆ ผมทนไม่ไหวงัดควยที่แข็งเป๊กออกมารูดไปเรื่อยๆ จอยฟอกสบู่ส่วนบนเสร็จ ก็ยกขาข้างหนึ่งขึ้นไปเหยียบบนชักโครก แล้วถูสบู่จากเท้าไล่ขึ้นมาจนถึงขาอ่อน ผ้าถุงที่เปียกน้ำแนบสนิทกับหีจอยนูนเป็นกระเปาะ จอยค่อยๆ ถลกผ้าถุงขึ้นเพื่อฟอกสบู่จนพ้นเนินสามเหลี่ยม โอยยยยๆๆ แค่ผมเห็นหีจอยจะๆ ผมก็เสียวจนทนไม่ไหวน้ำควยผมพุ่งใส่ผนังห้องน้ำไหลย้อยเป็นทาง ผมตัวเบาทันทีแต่ยังไงก็ขอดูน้องจอยอาบน้ำให้เสร็จซักหน่อย จอยฟอกสบู่จนทั่วเนินหีเอามือลูบไปมาสักพักผมสงสัยทำไมล้างนานจัง อูยเสียงน้องจอยครางเบาๆ ค่อยๆ กดนิ้วเข้าไปในหีชักเข้าชักออก ควยผมแข็งขึ้นมาอีกโดยไม่รู้ตัว ผมกำควยผมรูดตามจังหวะนิ้วมือของจอย จอยเร่งนิ้วมือขึ้น ผมก็สาวควยเร็วขึ้น เร็วขึ้น โอ้ยย ร่างจอยกระตุกสองสามที ผมก็สุดจะทนน้ำเงี่ยนพุ่งจากควยผมเป็นครั้งที่สอง ผมเข่าอ่อนเลยไม่รอดู จอยต่อ ผมกลับห้องไปนอนเอาแรง ยังมีเวลาอีกสองวันนี่นา ขอพี่นอนคิดวิธีเผด็จศึกก่อนนะน้องจอยจ๋า..

• *
Reply #1 on: January 12, 2010, 06:13:07 pm
my experience2

ตอน 2 น้ำแรกที่แตกในจิ๋ม เช้าวันรุ่งขึ้นเป็นวันแรกที่ผมได้อยู่กับจอยสองต่อสอง วันนั้นเป็นวันอาทิตย์ไม่ได้เปิดร้าน ผมได้คุยกับจอย ได้รู้จักจอยมากขึ้น เธอเป็นลูกคนโตเรียนจบแค่ ป.6 ก็ต้องออกมาช่วยที่บ้านทำนาเนื่องจากยากจน ให้น้องอีก 2 คนได้เรียนบ้าง แต่ทำนาได้ดีบ้างไม่ได้บ้างจึงต้องลงไปทำงานที่กรุงเทพ แล้วน้าจิตน้องของแม่จอย ซึ่งทำงานอยู่ที่บ้านผมฝากมา จอยเป็นคนพูดเพราะ จ๊ะจ๋าทุกคำทำให้ผมรู้สึกชอบจอยมากยิ่งขึ้น แต่ความเงี่ยนไม่เคยปรานีใคร ยังไงซะผมต้องทะลวงรูสวาทของจอยก่อนพ่อแม่ผมกลับมาให้ได้ แผนการชั่วร้ายของผมเริ่มขึ้นตอนบ่ายเมื่อกินข้าวกลางวันเสร็จ จอยเก็บโต๊ะเรียบร้อยแล้วกำลังล้างจาน ผมก็เข้าไปหยิบ CD ญี่ปุ่นสุดโปรดของผมมาเตรียมไว้ พอจอยเดินมาผมก็เปิด CD ทันที “หนังเรื่องอะไรจ๊ะ” จอยถามเสียงหวาน “หนังญี่ปุ่นน่ะ ไม่รู้เรื่องอะไรอ่านไม่ออก” ผมตอบส่งๆ ไป หนังเรื่องนี้เป็นเรื่องเจ้านายฟันคนใช้ในบ้าน สาวน้อยหน้าตาน่ารัก ใส่ชุด maid สีชมพูสดใสกำลังถูกเจ้านายฟัดนัวเนีย กระโปรงเปิดไปถึงไหนๆ ตอนนี้กางเกงในถูกรูดมากองที่ข้อเท้าเห็นหีใหญ่ฉ่ำเยิ้ม จอยนั่งบิดไปบิดมา “พี่อ่ะ ดูหนังอะไรก็ไม่รู้ทะลึ่งจัง” จอยหน้าแดงแต่ผมควยแข็ง ในจอทีวีเย็ดกันอย่างเมามันตนผู้ชายน้ำแตกพุ่งใส่หน้าผู้หญิง จอยถอนหายใจเฮือกก่อนลุกขึ้นเดินออกไปหลังบ้าน ผมปิดทีวีเสร็จเดินตามจอยไปเห็นจอยกำลังตากผ้าอยู่ “พี่ช่วยนะจ๊ะ” ผมเดินเข้าไปประกบข้างหลังจอย จับมือของจอยที่ถือเสื้อกำลังจะตาก ควยที่แข็งโด่ของผมทิ่มไปที่ก้นของจอย “อุ๊ย อะไรจ๊ะพี่” จอยสะดุ้ง “โทษทีจ้ะดูหนังเมื่อกี้ก็เลยเป็นยังงี้น่ะ รีบตากเถอะเย็นแล้วจะได้ทำกับข้าว” ผมยิ่งเบียดชิดจอยยิ่งขึ้นพร้อมก้มหน้าลงไปสูดความหอมที่ซอกคอของจอย “ว้ายอย่าทำอย่างนี้ซิพี่จอยจั๊กระจี๋” ผมยิ่งอัดควยผมบดกับตูดของจอยนอกผ้าถุง รู้สึกเสียวอยากเย็ดจอยเหลือเกิน “พี่ไม่ต้องช่วยหนูก็ได้นะจ๊ะจะเสร็จแล้ว” จอยขยับหนีแล้วรีบตากจนเสร็จ แล้วเดินเข้าครัวไป ส่วนผมก็เข้าห้องไปอาบน้ำคิดวางแผนว่าจะเย็ดจอยได้ยังไง ผมอาบน้ำเสร็จลงมาเห็นจอยนุ่งผ้าถุงกระโจมอกกำลังจะไปอาบน้ำพอดี ควยผมที่เพิ่งสงบก็เริ่มลุกขึ้นมาอีก พอจอยเข้าห้องน้ำผมก็ไปประจำที่ทันที จอยปลดผ้าถุงออกพาดไว้กับราว มือนึงจับที่นมตัวเอง อีกมือนึงลูบอยูที่หีอันฉ่ำเยิ้มนิ้วกลางคลึงอยู่ตรงกลางร่อง ผมงัดควยออกมาสาวตามทันที “ซี๊ด อูยยย” ไม่นานร่างจอยก็กระตุก ผมยังไม่เสร็จแต่ไม่เป็นไรคืนนี้ผมต้องเอาน้ำไปแตกใส่ในหีจอยให้ได้ ผมลงจากเก้าอี้ออกไปกินข้าวที่จอยเตรียมไว้ให้ เสร็จแล้วผมก็เข้าห้องไปเล่นอินเตอร์เน็ต แช็ตกับเพื่อนๆ แช็ตเพลินไปหน่อยรู้ตัวอีกทีดูเวลาจะเที่ยงคืนแล้ว จอยคงจะหลับแล้วเพราะปกติดูละครจบก็จะเข้านอนเลย ผมลงไปที่ห้องของจอย จับลูกบิดประตูลุ้นว่าจอยจะล็อคห้องรึเปล่า ปรากฏว่าไม่ได้ล็อคผมเปิดเข้าไปได้อย่างง่ายดาย จอยนอนอยู่บนเตียงผมย่องเข้าไปใกล้ๆ ก้มลงไปดูว่าจอยหลับสนิทรึยัง จอยหายใจเป็นจังหวะสม่ำเสมอ ผมเรียกจอยเบาๆหลายครั้ง จอยไม่รู้สึกตัว ผมมองทั่วร่างของจอย จอยใส่เสื้อยืดนอนไม่ใส่ยกทรงเห็นหัวนมดันเสื้อขึ้นมาเป็นตุ่ม นุ่งผ้าถุงลายเขียว แนบเนื้อหีอูมใหญ่ดันผ้าถุงขึ้นมาเป็นเนินนูน ใจผมเต้นแรงจนแทบทะลุออกมานอกอก ผมยื่นมือที่สั่นระริกสัมผัสที่เต้าตึงของจอยอย่างแผ่วเบา ผมบีบเต้านมเบาๆ ใช้นิ้วคลึงที่หัวนมของจอย หัวนมของจอยตั้งสู้มือผมทันที ผมจับชายเสื้อของจอยเปิดขึ้น ก้มหน้าลงไปซุกกับร่องนมของจอย แต่ไม่กล้าฟัดแรงกลัวจอยตื่น ควยผมแข็งจนปวด ผมใช้ลิ้นเลีย อมดูดหัวนมจอย ได้ยินเสียงจอยครางเบาๆ ผมลุกขึ้นถอดกางเกงออก ควยผมแข็งโด่ตรงปลายมีน้ำใสๆ ไหลยืด ผมขึ้นไปคร่อมร่างของจอย ฟัดนมต่อ ไล่ลงมาถึงหน้าท้องแบนราบ แล้วผมกดจมูกลงไปที่เนินอวบของจอยนอกผ้าถุงผมซุกหน้าอยู่ตรงนั้นนาน หีจอยใหญ่หอมมาก ผมลุกขึ้นจากเนินของจอย น้ำไสๆ จากปลายควยของผมหยดลงบนผ้าถุงของจอย ผมเลื่อนตัวลงมาที่ปลายเท้าของจอย จับชายผ้าถุงเลิกขึ้นทีละนิด จนชายผ้าถุงถูกเปิดถึงเนินหี จอยไม่ได้นุ่งกางเกงในครับ เนินหีของจอยนูนใหญ่มีหมอยพอสมควร แคมสองข้างปิดสนิท ผมเลิกผ้าถุงขึ้นไปกองบนหน้าท้อง ค่อยๆ จับขาจอยแยกออกทีละข้างอย่างแผ่วเบา ผมก้มลงไปสูดความหอมทั่วเนินหีของจอย เอาลิ้นเลียที่ร่องหีลากขึ้นไปจนสุดด้านบน ร่างของจอยกระตุกผมเงยหน้าขึ้นมาดูเห็นจอยยังหลับอยู่ ผมแหวกกลีบหีของจอยออกเอาลิ้นแหย่เข้าไปในรูแล้วเลียที่เม็ดสีชมพูของจอย จอยเริ่มครางเบาๆ มือสองข้างขยุ้มผ้าปูที่นอน น้ำหีหอมหวานของจอยไหลออกมาเปื้อนปากจมูกผม ไหลลงไปถึงง่ามตูดจนเปียกผ้าถุง ผมสุดจะทนไหวลุกขึ้นเอาควยจ่อลงไปคลุกกับน้ำหีของจอยจนหัวควยเปียก ผมค่อยๆกดควยลงไปในรูหีที่คับแน่น แต่ไม่เข้า ผมเลยตั้งท่าใหม่นอนคร่อมบนตัวของจอย เอามือจับควยจ่อตรงปากรูหี แล้วกดตูดลงไปเต็มแรง “ว้าย” จอยสะดุ้งตื่น “พี่ทำอะไรหนู” จอยดิ้น และพยายามผลักอกผมออก แต่ตอนนี้ควยผมปักเข้าไปในหีจอยครึ่งลำแล้ว “เอาออกไปพี่จ๋าหนูเจ็บ ฮือฮือ” จอยร้องไห้ แล้วผลักเอวผมออกจนควยผมหลุดออกจากรูหีของจอย “ทำไมพี่ทำกับหนูอย่างนี้” ผมกอดจอยไว้ “พี่รักจอยนะรักตั้งแต่วันแรกที่เจอ แต่พี่ไม่กล้า พี่แอบดูจอยเวลาอาบน้ำแล้วช่วยตัวเองพี่เกิดอารมณ์ พี่ทนไม่ไหวจริงๆ” “อุ๊ย พี่แอบดูจอยเหรอ” จอยพยายามผลักผมออก แต่ผมไม่ยอมแถมกดจมูกลงไปไซร้ที่ซอกคอของจอยจนจอยบิดไปบิดมา “อุ๊ย พี่จ๋าอย่ามันจั๊กกระจี๋” ผมเลื่อนลงมากดจมูกลงไปที่ร่องอกของจอย “เป็นของพี่เถอะนะ เราจะได้มีความสุขด้วยกัน” จอยเลิกดิ้นคงหมดแรง “พี่ได้จอยแล้วก็คงทิ้งจอย” ผมไซร้เรื่อยลงมาถึงหน้าท้อง จอยถอนหายใจเฮือก “ไม่มีทาง พี่บอกแล้วพี่รักจอยจะให้จอยเป็นเมียพี่ เราจะอยู่ที่นี่ด้วยกันนะ” “พี่อย่าหลอกจอยนะ” ผมเลื่อนขึ้นมาหอมแก้มจอย “พี่ไม่เคยพูดโกหกหรอก” เราจูบปากแลกลิ้นกันนัวเนีย ผมถอดเสื้อยืดของจอยออก ผมฟัดนมเต้ามโหฬารของจอยอย่างตายอดตายอยาก “พี่จ๋าเบาหน่อยหนูเจ็บ” จอยอุทธรณ์ ผมเลยเปลี่ยนเป้าหมายมาโจมตีข้างล่างแทน ผมไซร้วนเวียนที่หน้าท้องอันแบนราบของจอย เอาลิ้นเขี่ยลงไปในสะดือบุ๋ม “อุ๊ยๆ พี่หนูจักกระจี้” ผมกดจมูกลงไปที่เนินนูนที่ดันผ้าถุงปูดขึ้นมา ผมขยี้เนินจอยด้วยจมูกจนจอยร้อง “พี่จ๋าจะทำอะไรหนูก็ทำเถอะหนูยอมแล้ว” ผมเลยจับชายผ้าถุงจอยยกขึ้นแล้วมุดเข้าไปในผ้าถุงของจอยทันที “ว้าย พี่มุดผ้าถุงหนูทำไม” จอยกระเถิบหนี เอามือดันหัวผมไว้ ผมเอามือช้อนก้นจอยขึ้นพร้อมกับกดจมูกลงไปบนหีจอยที่ฉ่ำแฉะ ผมแลบลิ้นเลียกินน้ำหีจอย พร้อมทั้งแหย่ลิ้นเข้าไปคว้านในรูหีจอยด้วย ยิ่งเลียน้ำหีจอยก็ยิ่งไหลออกมาจนผ้าถุงด้านล่างเปียกไปหมดจอยเลิกดันหัวผม ออกแล้ว แต่เปลี่ยนเป็นขยุ้มหัวผมนอกผ้าถุงแทน แถมยิ่งกดหัวผมให้แนบกับหีเธอเข้าไปอีก “อูย พี่จ๋าทำไมเสียวยังงี้ โอ้ย ผัวจ๋าเมียเสียว” ก้นน้องจอยร่อนไม่ติดเตียง “ซี๊ด ผัวจ๋าเมียจะเยี่ยวแตกแล้ว โอ้ย” จอยกดหัวผมแน่นจนแทบหายใจไม่ออก กระดกหีใส่หน้าผม 4-5 ครั้ง รู้สึกเหมือนมีน้ำอุ่นๆ ฉีดออกมาจากหีจอยหน่อยนึง หวานปะแล่มๆ ผมเลียจนหมด ผมออกจากผ้าถุงจอย เห็นจอยนอนหอบหลับตาพริ้ม ผมกอดจอยแล้วหอมแก้ม จอยหันมากอดผมบ้าง “พี่จ๋าหนูมีความสุขจัง ทำกับหนูทุกวันเลยนะจ๊ะ” “ได้อยู่แล้ว แต่วันนี้พี่ยังไม่เสร็จเลย” ผมดึงมือจอยมาจับควยผมที่แข็งโด่อยู่ “พี่จะให้หนูทำยังไงจ๊ะ” ผมจับจอยลุกขึ้น “อ้าปากซีจ๊ะ อมแล้วก็ดูดด้วย” จอยทำตามอย่างว่าง่าย เอามือข้างหนึ่งเสยผมไปด้านข้าง แล้วเอาปากครอบควยผมทันที ผมจับหัวจอยยกขึ้นๆลงๆ จอยยิ่งดูด ผมก็ยิ่งเสียว “ซี๊ด เมียจ๋าพอก่อน เสียวจนน้ำจะออกอยู่แล้ว” ผมผลักจอยนอนลงเปิดผ้าถุงจอยขึ้น เอาควยจ่อลงคลุกกับน้ำที่เยิ้มหีของจอยแล้วดันเข้าไป “พี่จ๋าค่อยๆก่อนมันแน่นไปหมดแล้ว” ผมแช่ควยไว้ในหีจอยครึ่งนึงผมจูบปากแลกลิ้นกับจอย ไซร้ซอกคอ พร้อมคลึงหัวนมจอยเบาๆ “พี่จ๋าไม่เจ็บแล้ว” จอยกระดกก้นขึ้นมาจังหวะเดียวกับที่ผมแอ่นเอวลงไปพอดี ควยผมจึงเสียบเข้ารูหีของจอย จนมิด จนจอยร้องอุ๊ย พอผมถอนควยออกมา จอยก็แอ่นหีตาม ผมเลยเอามือสอดลงไปยกตูดจอยขึ้นมาแล้วซอยจากช้าๆ เริ่มเร็วขึ้น เร็วขึ้น “โอ้ย ผัวจ๋าทำไมมันเสียวอย่างนี้ เย็ดเมียแรงๆ เลยผัวจ๋า” จอยกอดผมแน่น หีของจอยรัดควยผมแน่นตึ๊บ แถมยังดูดตอดเป็นระยะๆ ผมเสียวมากที่สุดในชีวิต กระหน่ำซอยควยใส่หีจอย อย่างรวดเร็ว “เมียจ๋า ผัวเสียวน้ำควยจะออกแล้วเมียจ๋า” “ออกเลยพี่จ๋าน้ำหีเมียจะออกเหมือนกัน” ผมกระหน่ำหีจอยไม่ยั้ง จอยกอดผมร่อนหีรับตลอด จนผมทนไม่ไหว “โอ้ย น้ำแตกแล้วเมียจ๋า” “ผัวจ๋ากระแทกเร็วๆ หนูไม่ไหวแล้ว” ผมกระแทกหีจอยจนแทบพังควยผมฉีดน้ำใส่รูหีจอยมากมาย หีจอยรัดควยผมแน่น ตอดเป็นจังหวะ เรากอดกันแน่นควยผมอัดอยู่ในรูหีของจอย รู้สึกเหมือนตัวเบาลอยขึ้นไปบนสวรรค์ ซักพักผมลงมานอนหงายหมดแรงข้างจอย จอยกอดผม “พี่จ๋า หนูเป็นเมียพี่แล้วอย่าทิ้งหนูนะจ๊ะ” ผมลูบหัวจอย “พี่จะรักจอยตลอดไปเลยจ้ะ” ผมกอดจอยไว้ คืนนั้นผมเลยนอนที่ห้องของจอยจนเช้า

• *
Reply #2 on: January 12, 2010, 06:14:07 pm
my experience3

ตอนที่ 3 ผู้หญิงคนแรกของผม จอยขยับตัวลุกขึ้น ทำให้ผมตื่นตาม เพราะปกติผมเป็นคนตื่นง่ายอยู่แล้ว อากาศตอนเช้ามืดของเมืองเชียงใหม่ในเดือนพฤศจิกาหนาวเหน็บจนขนลุก “ตื่นเช้าจังเลยนะ” ผมทักจอย “มันเคยแล้วจ้ะ ตื่นอย่างนี้มาตั้งแต่เด็กแล้ว” ผมดึงจอยมากอดไว้อบอุ่นสบายท่ามกลางความหนาว “ไม่ต้องรีบร้อนก็ได้เราอยู่กันสองคนเองวันนี้พี่พาไปเที่ยวที่กาดนะ จะพาขึ้นดอยสุเทพไปไหว้พระธาตุด้วย” ผมรู้สึกมีความสุขเหมือนเพิ่งได้แต่งงาน “ดีใจจัง หนูยังไม่เคยเที่ยวที่เชียงใหม่เลยจ้ะ เดี๋ยวหนูไปอาบน้ำก่อนนะ แล้วพี่ไม่ไปโรงเรียนเหรอจ๊ะวันนี้” “วันนี้โดดจ้ะไปเที่ยวกับจอยดีกว่า วันนี้ไม่มีอะไร พรุ่งนี้ค่อยไปสอบ” ผมลุกขึ้นเดินโทงๆ จอยหัวเราะกิ๊ก “เหมือนเปรตเลยพี่” จอยแซวผม “ถ้าเหมือนเปรตก็ต้องเหมือนด้วยกันแหล่ะ มานี่” ผมวิ่งไล่คว้าจอย จอยหลบแต่ไม่ทันผมคว้าปมผ้าถุงที่กระโจมอกของจอยหลุดลงมา “ว้าย พี่โป๊หมดแล้ว” ผ้าถุงของจอยหลุดลงนมตั้งตระหง่าน แค่นี้ควยผมก็ลุกแล้ว “มาออกกำลังแก้หนาวกันก่อนดีกว่า เดี๋ยวค่อยอาบน้ำกันนะจ๊ะ” ควยผมโด่ชี้หน้าจอย “แน่จริงจับให้ได้ไม่งั้นอดจ้ะ” จอยจับผ้าถุงขึ้นมากระโจมอกใหม่ “ได้เลยหนีให้รอดละกัน” จอยหัวเราะคิกคัก หนีผมไปอีกทาง แต่ห้องจอยเล็กนิดเดียวจะหนีไปไหนพ้น ผมคว้าเอวของจอยได้เราลมลงบนที่นอน ควยแข็งอัดเข้าง่ามตูดของจอยพอดี ผมไซร้ซอกคอจอยจากด้านหลัง เรื่อยลงมาที่แผ่นหลังขาวเนียน จอยปลดผ้าถุงลงมามัดไว้ที่เอว ผมเอื้อมมือไปคลึงเต้านมชูชันของจอย จอยพลิกตัวนอนหงาย ผมใช้ลิ้นเขี่ยวนรอบหัวนมสีชมพูของจอย จอยแอ่นอกสู้ พร้อมกดหัวผมไว้ แล้วครางเบาๆ “พี่จ๋า ช่วย..เอ่อ” “ทำอะไรจ๊ะ” จอยหันไปอีกทางไม่ยอมสบตาผม “พี่เอ่อ มุดผ้าถุงหนูแบบเมื่อคืนได้ไหมจ๊ะ” นึกว่าอะไร ไม่มีปัญหาอยู่แล้ว จอยคงยังเขินอยู่ แต่ก็อ้าขารอด้วยใจจดจ่อ ผมมุดเข้าไปในผ้าถุงจอยจูบไซร้ทั่วเนินจนน้ำหีจอยออกมาแฉะไปหมด ผมแหวกกลีบหีของจอยออก แล้วละเลงลิ้นลงไปที่เม็ดแตดระหว่างกลีบหีอันอวบอูมของจอย จอยขยุ้มหัวผมนอกผ้าถุงอย่างแรงแอ่นหีใส่หน้าผมกดไว้แน่น “โอ๊ยผัวจ๋า เมียเสียวจนเยี่ยวเล็ดแล้ว” ผมสอดนิ้วเข้าไปในรูหีของจอย หีของจอยรัดนิ้วผมแน่นจนแทบดึงไม่ออก ผมชักนิ้วเข้าออก พร้อมรัวลิ้นเร็วขึ้น จอยก็ยิ่งร้อง ยิ่งกระดกหีใส่ผมเร็วขึ้น ผมหยุดและออกมาจากผ้าถุงของจอย จอยนอนหอบ “หยุดทำไมจ๊ะพี่” “เรามาน้ำแตกพร้อมกันดีกว่านะจ๊ะ ขอพี่เสียวด้วยคน” ผมจับจอยพลิกตัวโก้งโค้ง ตลบผ้าถุงจอยขึ้นไปกองไว้ที่เอว กลีบหีของจอยปูดปลิ้นออกมาทางด้านหลัง ผมแบะก้นของจอยออกเห็นทั้งรูตูด และรูหีเยิ้มฉ่ำ ควยผมกระดกหงึกๆ ผมแลบลิ้นเลียทั้งรูหี และรูตูดจอยอย่างเมามัน จอยร้องลั่นห้อง “โอย ผัวจ๋าพอก่อน เมียเสียวหีเสียวตูด น้ำจะแตกอยู่แล้ว” น้ำหีจอยออกเยอะมาก ไหลย้อยเป็นสายหยดลงบนที่นอนเปียกเป็นดวง ผมเอาควยจ่อที่รูหีดันพรืดเดียวมิดลำ จอยสะดุ้งหีจอยฟิตขมิบรัดควยผมแน่นผมจับเอวจอยไว้สาวควยเข้าออกสุดลำอย่าง ช้าๆ “ผัวจ๋าเมียเสียวจังเลยเย็ดเมียเร็วๆซีจ๊ะผัวจ๋า” จอยเร่งผม ผมเอื้อมมือไปขยำนมของจอยกระเด้าควยในรูหีของจอยอย่างรวดเร็ว “ผัวจ๋าเมียเสียวหี โอ้ยน้ำหีเมียออกแล้ว” จอยกระแทกตูดสู้ควยผมอย่างแรงร่างจอยกระตุก หีจอยรัดควยผมแน่นมากจนแทบเย็ดไม่เข้า ผมก็เสียวจนทนไม่ไหวแล้ว ผมเหนี่ยวเอวจอยเข้ามากระแทกเย็ดอย่างแรง จนรู้สึกหัวควยของผมชนมดลูกของจอย “โอ้ยเมียจ๋า เสียวควยไม่ไหวแล้ว” น้ำควยผมพุ่งอย่างแรงข้างในรูหีของจอย เนืองนอง ผมฟุบลงไปบนหลังของจอย พอผมชักควยออกมา น้ำควยของผมที่ผสมกับน้ำหีของจอย ก็ไหลออกมาจากรูหี ย้อยลงมาบนที่นอนเป็นกอง ผมนอนหอบข้างจอย จอยเข้ามากอดผม “เสียวจังเลยพี่จ๋า ผัวของเมียเก่งที่สุดในโลกเลยจ้ะ” จอยจูงมือผมเดินเข้าห้องน้ำ จอยพาดผ้าเช็ดตัวกับราว กำลังจะปลดกระโจมอก เห็นผมจ้องอยู่ “อย่ามองซิพี่จ๋าหนูอาย” ผมจับปมผ้าถุงของจอยดึงออก จอยคว้าเอาไว้ “อายพี่ทำไมจ๊ะเราเป็นผัวเมียกัน อะไรๆ ก็เห็นกันหมดแล้ว” จอยปลดผ้าถุงลงไปนุ่งที่เอว นมทั้งสองเต้าตั้งชูชัน หัวนมสีชมพูระเรื่อ ทำให้ผมควยแข็งขึ้นมาอีก “ว๊ายอะไรจ๊ะพี่เพิ่งทำไปเมื่อกี้หยกๆ ขึ้นอีกแล้ว” “ก็เมียพี่สวยยังงี้ มันก็เกิดอารมณ์บ่อยเป็นธรรมดาละจ้ะ” ผมจูบปากจิ้มลิ้มของจอย ลิ้นเกี่ยวกระหวัด มือเกาะกุมที่เต้าอวบ ควยผมจิ้มอยู่ที่เนินนูนนอกผ้าถุง ผมคุกเข่าลงหน้าจอยจับก้นของจอยดึงเข้ามาหาหน้าผม ซุกจมูกลงไปตรงหีของจอยนอกผ้าถุง ฟัดไปมา จอยถอนหายใจเฮือก ผมค่อยๆ เลิกชายผ้าถุงจอยขึ้น มุดเข้าไปจอยแยกขาออกอย่างรู้งาน ผมแหย่ลิ้นเข้าไปในรูหีของจอยน้ำหีจอยก็เริ่มออกแล้ว พอลากลิ้นขึ้นไปสะกิดที่เม็ดแตด จอยสะดุ้งแล้วจับหัวผมกดเข้าไปที่หีของเธอ “อูยผัวจ๋าเมียเสียวแล้ว เลียให้น้ำหีเมียออกเลยนะจ๊ะ” ผมดันจอยไปพิงผนังห้องน้ำ ยกขาขวาจอยขึ้นไปวางบนชักโครก จอยแอ่นหีให้ผมเลียอย่างมีความสุข ผมแหวกก้นจอยออก แล้วเลียที่รูตูดสลับกับรูหี “ผัวจ๋า เก่งจังเลย เมียเสียวทั้งรูหีรูตูดเลยผัวจ๋า” มือของจอยขยำจิกหัวผมอยู่นอกผ้าถุง พร้อมแอ่นหีสู้ลิ้นผมเป็นระยะๆ “ผัวจ๋าเสียว โอย น้ำแตกแล้ว” จอยกระดกหีใส่หน้าผมเป็นจังหวะ น้ำหีจอยพุ่งปริ๊ดออกมาหน่อยนึงผมเลียจนหมด ควยผมแข็งจนแทบระเบิดแล้ว ผมอุ้มจอยขึ้นใส่เอวเอาควยยัดใส่รูหีในท่าลิงอุ้มแตง ผมยกตัวจอยโหมกระเด้าขึ้นลง ปลายควยผมชนมดลูกจอยกึกๆ “เบาๆ ผัวจ๋าควยผัวชนมดลูกเมียเสียว” จอยกอดผมแน่นขาจอยรัดอยู่ที่เอวผม ผมดันหลังจอยติดผนังห้องน้ำ มือช้อนก้อนจอยไว้กระเด้าไม่นับ “โอ๊ยพี่จ๋าเดี๋ยวก่อน จอยปวดเยี่ยวจังเยี่ยวจะแตกอยู่แล้วพี่จ๋า” ผมไม่ฟังเสียงเหนี่ยวตูดจอยกระเด้าเข้าออกอย่างรุนแรง “ทนไม่ไหวก็เยี่ยวออกมาเลยเมียจ๋า” ผมเสียวถึงขีดสุดกระแทกหีจอยจนแทบพัง “กลั้นไม่ไหวแล้วพี่จ๋า” จังหวะที่ผมกระแทกควยครั้งสุดท้าย น้ำแตกเข้าไปในหีจอยผมรู้สึกมีน้ำอุ่นๆ ฉีดลงมาบนควยผม ผมชักควยออกมาน้ำเยี่ยวของจอยพุ่งเป็นสายตามควยผมออกมา เปียกหมอยผมไหลลงมารดบนควยผม ภาพที่เยี่ยวของจอยพุ่งออกมา ความร้อนที่ราดรดลงบนควยผม มันกระตุ้นความรู้สึกสุดๆ จนควยผมพุ่งน้ำออกมาอีกนิดนึง พอน้ำสีทองหยดสุดท้ายออกจากร่างของจอย ผมก้มหน้าลงไปเลียทันที “ว้าย อย่าพี่จ๋ามันสกปรก” จอยไม่ยอมดันหัวผมออก “พี่จ๋าพอเถอะ อาบน้ำดีกว่า เดี๋ยวหนูลงไปหาข้าวให้พี่กินแล้วออกไปเที่ยวกันนะจ๊ะ” เราอาบน้ำฟอกสบู่ให้กันและกัน หลังกินข้าวเสร็จแต่งตัวออกไปเที่ยวผมอยากให้จอยแต่งตัวสวยๆ ใส่กระโปรง แต่จอยไม่มีกระโปรง “เดี๋ยวไปที่กาดพี่จะซื้อให้ชุดใหม่ให้หลายๆ ชุด เลยนะจ๊ะ” ผมเอารถปิคอัพ ออกไปแทนมอเตอร์ไซค์ เพราะซื้อของจะได้สะดวก ผมพาจอยไปเดินที่เซ็นทรัล กาดสวนแก้ว ดูจอยมีความสุขมาก จอยบอกกับผมตอนนั่งอยู่ในร้าน KFC “หนูไม่คิดว่าจะได้มีโอกาสมาเที่ยวอย่างนี้เลย คิดอย่างเดียวว่าจะต้องทำงานเอาเงินส่งไปให้แม่กับน้องจ้ะ” ผมรู้สึกชื่นชมในความรักของเธอที่มีต่อครอบครัว ผมเลยพาเธอไปส่งเงินให้ที่บ้านของเธอ ที่ไปรษณีย์ กาดสวนแก้ว โดยส่งไป 5,000 บาท ตอนแรกเธอไม่ยอมบอกว่ามากเกินไปสำหรับเธอ แต่ผมบอกว่าเธอเป็นเมียผม แล้วผมก็พอมีเงินจะแบ่งให้ได้ ที่บ้านให้เงินผมใช้เดือนละ 15,000 และผมไม่มีค่าใช้จ่ายอะไร จึงมีเงินเก็บพอสมควร ผมพาจอยไปซื้อเสื้อผ้าใหม่หลายชุด ผมให้เธอใส่ชุดที่ซื้อใหม่เป็นชุดกระโปรงบาน ผ้าฝ้ายสีขาวมีลายดอกไม้เล็กๆน่ารัก ผมรอจอยเปลี่ยนชุดหน้าห้องลองกระซิบบอกจอยว่าไม่ต้องใส่ยกทรงกับกางเกงใน จอยชะโงกหน้าออกมา “บ้า ไม่ใส่ได้ยังไงละพี่มันโหวงเหวง กลัวโป๊” จอยอิดออด “เอาน่าทำตามที่พี่บอกแล้วกัน” จอยมองหน้าผมอมยิ้มแลบลิ้นใส่ผมที่นึงแล้วผลุบกับเข้าไปในห้องลองเสื้อ จอยเปลี่ยนชุดสวยออกมาน่ารักมาก นมดันเสื้อโป่งออกมาสังเกตดีๆ จะเห็นหัวนมเป็นตุ่มขึ้นมา ผมพาจอยเข้าร้านเสริมสวย ทำผมแต่งหน้า ผมนั่งอ่านหนังสือรอจนง่วงเริ่มสัปหงก จอยก็มาสะกิด “พี่จ๋าเสร็จแล้ว” ทันทีที่ผมเห็นหน้าจอยก็ตาสว่างทันที ไม่คิดว่าเมื่อแต่งหน้าแต่งตัวแล้วจอยจะสวยน่ารักได้ขนาดนี้ เหมือนดาราวัยรุ่นเลย “จอยสวยมั๊ยจ๊ะ” จอยเอียงคอถามผม “เมียพี่สวยที่สุดในโลกเลยจ้ะ” จอยควงแขนผมออกจากร้านหนุ่มๆ หันมองกันคอแทบเคล็ด ผมก็ยิ่งภูมิใจ “ไปดูหนังกันมั๊ย” “ดีจ้ะ เกิดมาหนูยังไม่เคยเข้าโรงหนังเลย เคยดูแต่หนังกลางแปลง” ผมพาจอยไปที่โรงเมเจอร์ชั้นบนของห้างฯ “จอยอยากดูเรื่องอะไรล่ะ” “เรื่องอะไรก็ได้จ้ะแล้วแต่พี่” ตอนนั้นหนังเรื่องจันดาราเพิ่งเข้าโรงใหม่ๆ ผมเลยไปซื้อตั๋ว พอคนขายตั๋วเห็นหน้าผมก็ถามว่า “น้องอายุเท่าไหร่แล้วจ๊ะนี่มันหนังผู้ใหญ่นะ” ผมนึกในใจ ที่ผมได้ทำเมื่อคืนมันยิ่งกว่าในหนังไม่รู้กี่เท่า แต่ก็ตอบไปว่า “ 18 แล้วครับ ดูได้ไหมครับ” คนขายตั๋วมองหน้าผมอีกแต่ไม่ได้ว่าอะไรส่งตั๋วให้ ผมเลือกที่นั่งหลังสุด วันนั้นเป็นวันธรรมดาคนดูมีไม่มากเท่าไหร่ แถวที่ผมนั่งมีเพียงผมกับจอยเท่านั้น พอดูถึงฉากที่จันมือสั่นตอนเอาน้ำแข็งถูหลังนางเอกจอยหัวเราะคิกคัก ผมสงสัยว่าจอยหัวเราะอะไร “ไม่เห็นเหมือน พี่เลย ถ้าเป็นพี่คงปล้ำไปแล้ว ฮิ ฮิ” “จะบ้าเหรอ” ผมเขกกะโหลกจอยไปหนึ่งที ดูๆไปจอยเอนลงมาซบบนไหล่ของผม พอถึงตอนที่จันเย็ดกับนางเอกจอยบีบที่ขาผมเบาๆแล้วลูบขึ้นลง ผมควยลุกอยู่แล้วก็ยิ่งเงี่ยนหนักขึ้นไปอีก ผมเอื้อมไปบีบนมจอยหัวนมของจอยตั้งแข็ง อีกมือผมล้วงเข้าไปในกระโปรงจอยถ่างขาออกหีของจอยแฉะแล้ว ผมแหย่นิ้วเข้าไปในหีของจอย จอยสะดุ้ง “พี่จ๋าหนูเสียว” ผมรูดซิปกางเกงงัดควยออกมาพร้อมจับหัวจอยกดลงมาจอยงับควยผมทันที จอยดูดควยผมรูดเข้าออก ผมล้วงเข้าไปในเสื้อของจอยขยำนมมันมือ จอยยิ่งดูดผมยิ่งเสียว “จอยจ๋าพี่ไม่ไหวแล้ว” ผมกดหัวจอยไว้น้ำควยฉีดใส่ในปากจอยจนหมดตัวเบาทันที จอยลุกขึ้นทำหน้าเหยเก “รสมันแปลกๆนะพี่ กลิ่นติดจมูกเลย” จอยกลืนของผมลงไปหมดแล้ว ผมหอมแก้มจอย “อีกหน่อยก็ชินไปเองจ้ะ เมียพี่เก่งจัง” ผมลงไปนั่งคุกเข่าอยู่ตรงหน้าจอยแต่ที่มันแคบ ผมเลยยกขาจอยถ่างออกแล้วมุดเข้าไปในกระโปรงของจอย น้ำหีจอยออกมากจนกระโปรงด้านล่างเปียกหมด ผมเลียกินน้ำหีจอยอย่างเอร็ดอร่อย ผมเลิกเสื้อจอยขึ้นบีบขยำนมจอยไปด้วยจอยเอามือกดหัวผมนอกกระโปรงแน่น “อูยผัวจ๋าเมียเสียวหี” จอยพูดเบาๆ กลัวคนอื่นได้ยิน ผมขยำนมจอยแรงขึ้น รัวลิ้นที่แตดของจอยอย่างรวดเร็ว “ผัวจ๋าน้ำแตกแล้ว” จอยกระดกหีใส่หน้าผมกดหัวผมแนบกับหีเธอ “พี่จ๋าหนูเสร็จแล้ว” ผมออกจากกระโปรงจอย “พี่จ๋ากระโปรงหนูเปียกหมดแล้วทำไงดี” “ไม่เป็นไรซื้อมาตั้งหลายชุด เดี๋ยวเปลี่ยนชุดใหม่ก็ได้” พอหนังจบผมพาจอยเข้าห้องน้ำ จอยเปลี่ยนชุดใหม่ออกมา เป็นเสื้อสายเดี่ยว กระโปรงย้วยสีชมพู น่ารักมาก “เดี๋ยวเราขึ้นไปไหว้พระธาตุบนดอยสุเทพกันนะจ๊ะ” ผมโอบไหล่จอยพาเดินออกจากห้างฯ กว่าจะได้ขึ้นดอยก็เย็นแล้ว ไหว้พระธาตุเสร็จลงมาก็ค่ำพอดี ทางลงจากดอยค่อนข้างมืดมีรถผมวิ่งอยู่คันเดียว นานๆ จะมีมอเตอร์ไซค์ผ่านมาที ผมแวะข้างทางตรงจุดชมวิวช่วงกลางดอย ที่ตรงนั้นมืดสนิทผมจอดรถดับเตรื่องมองเห็นแสงไฟในตัวเมืองเชียงใหม่ระยิบ ระยับสวยงามมาก “สวยจังเลยพี่” จอยลดกระจกลงลมเย็นพร่างพรูเข้ามาในรถ “บรรยากาศดีใช่มั๊ยล่ะ พี่ชอบบนนี้มากเลย” ผมปรับเบาะจอยเอนนอนลง เราจูบกันเนิ่นนาน ผมถลกเสื้อจอยขึ้นนมสองเต้าตั้งตระหง่าน จอยยกขาซ้ายขึ้นมากระโปรงเลื่อนไหลลงมากองที่หน้าขา หน้าผมซุกอยู่ที่นมของจอย นิ้วผมหายเข้าไปในหีของจอยที่เริ่มแฉะ จะทำอย่างอื่นก็ไม่ค่อยถนัดเพราะติดคันเกียร์ผมเลยให้จอยข้ามมานั่งคร่อมผม กางเกงในจอยไม่ได้ใส่อยู่แล้วทางสะดวก พอจอยคร่อมลงมาควยผมก็สอดเข้ารูหีของจอยพอดี ผมเอนเบาะลงให้จอยขย่มควยผม ผมบีบนมจอยไปด้วย จอยทั้งขย่มทั้งส่ายร่อน “พี่จ๋าหนูเสียวจังเลย” จอยกระแทกหีใส่ผมอย่างหนักครู่เดียว จอยก็ผวาลงมากอดผม “ผัวจ๋าเมียออกอีกแล้ว” หีจอยตอดควยผมหนุบหนับ ผมยังไม่เสร็จแต่ให้จอยลงไปนั่งที่เดิม “พี่ไม่ทำให้เสร็จล่ะจ๊ะ” ผมยัดควยกลับเข้าไปในกางเกงทั้งที่มันยังแข็งโด่อยู่ “ในรถมันแคบไม่ค่อยถนัด เดี๋ยวเราไปเอากันต่อที่บ้านนะจ๊ะ คืนนี้จอยมานอนห้องพี่นะ เรามาสนุกกันทั้งคืนเลยดีมั๊ยจ๊ะ” จอยหอมแก้มผมฟอดใหญ่ “ดีจ้ะพี่งั้นเรากลับกันเลยนะจ๊ะ” บ้านผมอยู่ใกล้ทางแยกไปแม่ริม ลงจากดอยไม่นานก็ถึง “จอยเสร็จแล้วขึ้นไปหาพี่บนห้องนะจ๊ะ” ผมเข้าห้องไปอาบน้ำอารมณ์ผมที่ยังค้างอยู่ทำให้ควยผมแข็งขึ้นมาอีก ผมอาบน้ำเสร็จก็เปิด CD หนังโป๊นอนดูรอจอยอยู่บนเตียง ซักพักจอยก็เปิดประตูเข้ามา จอยนุ่งผ้าถุงกระโจมอกลายสีฟ้าผืนที่จอยเคยใส่ไปอาบน้ำแล้วผมแอบดู นมของจอยดันผ้าถุงออกมาจนปมแทบหลุด ผมลุกขึ้นเดินควยตั้งโด่จูงมือจอยมานั่งที่เตียง ผมดึงมือจอยมาจับที่ควยผม จอยรูดขึ้นๆลงๆ ผมปลดปมผ้าถุงจอยออกแล้วเลียที่หัวนมของจอย หัวนมของจอยตั้งขึ้นทันที ผมเอามือล้วงเข้าไปในผ้าถุงจอยแยกขาออกผมลากนิ้วกรีดลงไปกลางร่องหีของจอย “เมียจ๋าอยากกินหีเมียจัง ป้อนผัวหน่อยซีจ๊ะ” ผมขึ้นไปนอนรอบนเตียง จอยขยับผ้าถุงลงมานุ่งที่เอว แล้วยกชายผ้าถุงก้าวขึ้นมานั่งคร่อมหน้าผมหีของจอยจ่อตรงปากผมพอดี ผมเลียหีจอยเรื่อยไปถึงรูตูด จอยเอาผ้าถุงคลุมหัวผมไว้ แล้วขยับตูดบดหีกับหน้าของผม “ผัวจ๋าเลียหีเก่งจังเลย เมียเสียวหี” ผมแหย่นิ้วเข้าไปในรูตูดของจอย จอยสะดุ้งเฮือก “ว้ายพี่จ๋าทำอะไร แหย่ตูดหนูทำไม” ผมตอบเสียงอู้อี้เพราะหีของจอยปิดปากอยู่ “เดี๋ยวพี่จะทำให้จอยเสียวมากๆ ไงจ๊ะเดี๋ยวดีเอง” ผมดันนิ้วเข้าไปในรูตูดจอยจนสุด รูตูดจอยรัดนิ้วผมแน่น จอยตัวเกร็งกดหัวผมนอกผ้าถุงอัดหีกับหน้าผมนิ่ง ผมเขี่ยลิ้นที่แตดจอย พร้อมชักนิ้วเข้าออกรูตูดของจอย “โอยพี่จ๋าเสียวมากเลยพี่จ๋า เสียวทั้งหีทั้งตูดเสียวจนน้ำหีจะออกอยู่แล้วผัวจ๋า” จอยไถหีใส่หน้าผมเร็วขึ้นๆ “โอ๊ยพี่จ๋าน้ำหีเมียออก” จอยจิกหัวผมนอกผ้าถุง แล้วอัดหีใส่หน้าผมอย่างแรงร่างเกร็งกระตุก น้ำหีจอยออกเยอะมากไหลเต็มปาก จมูกของผม จอยลุกขึ้นดึงผ้าถุงที่คลุมหัวผมออก หีจอยเยิ้มฉ่ำน้ำหีของจอยไหลย้อยลงมาตามหน้าขา จอยนอนลงข้างๆผมหายใจรวยริน “พี่จ๋าจะทำอะไรก็ทำเถอะจ้ะ หนูหมดแรงแล้ว” ผมจับจอยนอนคว่ำลง ยกตูดโก้งโค้งขึ้น แล้วแหวกตูดเลียที่ รูตูดของจอย “พี่หนูเสียวตูด” ผมเอาควยจ่อลงไปที่รูตูดของจอยแล้วกดพรืดลงไป รูตูดของจอยรัดควยผมแน่นจนขยับไม่ได้ “โอ้ยพี่จ๋า หนูเจ็บเอาออกก่อน” จอยพยายามจะดันผมออก แต่ผมนอนทับบนหลังจอยแล้วจูบไซร้ด้านหลังของจอยสอดมือไปคลึงทั้งสองเต้า “พี่จ๋าหนูเจ็บมากเลย” จอยสะอื้น “ทนนิดเดียวนะจ๊ะอย่าเกร็งเดี๋ยวก็หายเจ็บ” ผมล้วงมือไปบี้แตดของจอย ได้ซักพักจอยเริ่มคราง รูตูดจอยตอดรัดควยผมทั้งลำ พอจอยเริ่มหายเจ็บผมก็ขยับควยช้าๆ บี้เม็ดแตดของจอยแรงขึ้น “พี่จ๋าไม่ค่อยเจ็บแล้วแต่ทำหนูเบาๆก่อนนะ” ผมเริ่มสาวควยเข้าออกยาวขึ้น เร็วขึ้น พอจอยไม่เจ็บแล้วผมกระเด้าไม่ยั้ง “ผัวจ๋าไม่เจ็บแล้ว เมียเสียวตูดจัง” รูตูดจอยรัดควยผมแน่นมากๆ จนผมทนไม่ไหว ผมกระแทกแรงจนหัวจอยชอนกับขอบหัวเตียง “เมียจ๋าเย็ดมันจัง เสียวน้ำควยออกแล้ว” น้ำควยผมฉีดเข้าไปในรูตูดจอยจนหมด ผมนอนทับบนหลังจอยหอบแฮ่กๆ จอยลุกขึ้นไปล้างหีล้างตูดในห้องน้ำเสร็จ ก็มานอนกอดกับผมหลับไปจนถึงเช้า เช้านี้ผมอยากจะโดดเรียนอยู่กับจอยอีกซักวันแต่ทำได้ เพราะมีสอบเก็บคะแนน ซึ่งมีผลกับ GPA ของผม ถ้าผมทำตัวเหลวไหลเอ็นท์ไม่ติดบอกได้เลยว่ามีโทษตายสถานเดียว ก่อนออกจากบ้านผมจูบกับจอยเนิ่นนาน ควยผมลุกตุงกางเกงอยากเย็ดก่อนไปซักรอบแต่กลัวไป ร.ร. ไม่ทัน ผมสั่งจอยอยู่บ้านไม่ต้องใส่ชุดชั้นในเพื่อความสะดวกของผม วันนั้นผมทำสอบไม่ค่อยรู้เรื่อง ใจมันคอยแต่คิดถึงแต่หีกับนมของจอย ผมนั่งทำข้อสอบไป ควยแข็งไป สอบเสร็จบ่ายสอง ผมรีบซิ่งมอเตอรไซค์กลับบ้านทันทีด้วยความคิดถึงจอย กำลังจะเลี้ยวรถเข้าบ้าน แม่ผมก็โทรมาบอกว่าจะกลับเย็นพรุ่งนี้ ผมเข้าบ้านก็ดิ่งไปหาจอยทันทีเห็นจอยกำลังตากผ้า ผมย่องไปด้านหลังตะปบนมจอย “ว๊ายย พี่อ่ะหนูตกใจหมดเลย” เรากอดจูบกันดูดดื่มเหมือนไม่ได้เจอกันมาซักเดือน ควยผมแข็งโด่พยายามจะดันออกมานอกกางเกงให้ได้ ผมเลิกชายผ้าถุงขึ้น ล้วงเข้าไปในผ้าถุงของจอย หีจอยแฉะลื่น “เมียจ๋า ผัวอยากเย็ดเมียจะตายอยู่แล้ว” ผมรูดซิปกางเกงงัดควยออกมาทิ่มหีจอยที่นอกผ้าถุง น้ำเงี่ยนที่ปลายควยไหลยืดเปื้อนผ้าถุงจอย จอยจับควยผมรูดเข้าออก “หนูก็อยากให้พี่เอาจ้ะ แต่รอหนูตากผ้าให้เสร็จก่อนนะจ๊ะ” ผมไม่สนใจคว้ามือจอยดึงไปที่ห้องทันที “เดี๋ยวค่อยตากก็ได้จะพี่ไม่ไหวแล้ว” พอเข้าห้องได้ผมแก้ผ้าออกทันทีจับจอยขึ้นเตียงฟัดอย่างตายอดตายอยาก จอยไม่ได้ใส่ชุดชั้นในตามที่ผมสั่งไว้ พอถลกเสื้อขึ้นนมเต้าใหญ่ก็ดีดผึงออกมาทันที ผมฟัดดูดเลีย นมจอยอย่างหิวกระหาย ผมล้วงเข้าไปในผ้าถุง น้ำหีจอยไหลออกมาจนผ้าถุงเปียก ผมพลิกตัวกลับหัวกลับหางกับจอย “เมียจ๋าดูดควยให้ผัวหน่อย” ผมจับจอยพลิกขึ้นมาคร่อมร่างผมจอย อมควยของผม ผมมุดเข้าไปในผ้าถุงเลียหีให้จอยในท่า 69 ผมเอื้อมมือไปคลำนมขอองจอย “ผัวจ๋าท่านี้เมียเสียว” จอยส่ายหีบนหน้าผมไปมา ผมรัวลิ้นที่แตดของจอยอย่างรวดเร็ว บางครั้งก็ลากตามร่องหีไปเลียรูตูดของจอยด้วย “อูย ผัวจ๋าทำเมียเสียวทั้งหีทั้งตูดอีกแล้ว” จอยยิ่งเสียวยิ่งส่ายหีบดอัดกับหน้าผมแรงขึ้น ยิ่งดูดควยผมรูดเข้าออกเร็วขึ้น ผมกดลิ้นลงไปที่แตดจอยแล้วขยี้อย่างแรง จนจอยร้องลั่น “โอ้ยผัวจ๋าเมียเสียวจนน้ำหีไหลแล้ว โอยยย” จอยบดหีกับหน้ผมอย่างรุนแรง น้ำหีจอยไหลเปรอะหน้าผมเต็มไปหมด จอยเสร็จแล้วหอบหายใจเหมือนคนเหนื่อย จอยลุกขึ้นดึงชายผ้าถุงออกจากหัวผม แล้วก้มลงมาหอมแก้มผมฟอดใหญ่ “ผัวของเมียเก่งจัง เดี๋ยวเมียทำให้ผัวบ้างนะจ๊ะ” จอยก้าวข้ามตัวผมยกชายผ้าถุงขึ้นนั่งลงคร่อมตัวผมไว้ จับควยแข็งโด่ของผมค่อยๆ สอดเข้ารูหีของจอย พอเข้าไปมิดผมรู้สึกเหมือนหีของจอยเป็นหนังสติ๊ก ที่รัดแน่น ทั้งดูดตอดเป็นระยะๆ จอยเริ่มขย่มผมจากช้าๆ ค่อยๆ เร็วขึ้นๆ จอยนอนทับลงมาบนอกผม ตูดจอยกระดกเร็วราวเครื่องจักร ควยผมถูกหีที่แน่นหนึบหนีบไว้ แล้วรูดขึ้นลงอย่างรวดเร็วมันทำให้ผมทนไม่ไหว “โอย เมียจ๋าผัวกลั้นน้ำควยไม่อยู่แล้ว” จอยกระดกตูดกระแทกหีใส่ผมอย่างแรง ผมจับตูดจอยดึงเข้ามากดไว้ฉีดน้ำควยเข้ารูหีจอยจนหมด หีจอยตอดควยผมหนุบหนับจอยจูบปากผม “หนูไปตากผ้าก่อนนะจ๊ะ เดี๋ยวแดดหมดซะก่อน” จอยลุกขึ้นพอควยผมหลุดจากหีจอยน้ำขาวๆก็ไหลพรวดลงมาจากหีจอย จอยรีบคว้าผ้าถุงมาอุดหีแล้วเดินกระย่องกระแย่งเข้าห้องน้ำ ส่วนผมนอนหลับไปด้วยความอ่อนเพลีย รู้สึกตัวอีกทีจอยมาปลุกค่ำแล้ว “พี่จ๋าอาบน้ำเถอะ เดี๋ยวจะได้ลงไปกินข้าว” จอยทำกับข้าวอร่อยใช้ได้ เราผลัดกันป้อนอย่างมีความสุข แต่ผมคิดถึงวันพรุ่งนี้ ถ้าพ่อกับแม่กลับมาคงหาโอกาสแบบนี้อีกยาก

• *
Reply #3 on: January 12, 2010, 06:15:05 pm
my experience4

ตอนที่ 4 ประสบกามกับแม่ม่าย กินข้าวเสร็จจอยเก็บจานไปล้างในครัว ผมตามไปกอดด้านหลังบีบนมจอยเล่น ผมเลิกชายผ้าถุงจอยขึ้นกำลังจะมุดเข้าไปได้ยินเสียงปิดประตูดังกริ๊ก ผมตกใจหันไปมองแต่ไม่เห็นอะไร แต่เพื่อความมั่นใจเลยเดินไปดูจนลงไปถึงชั้นล่างที่เป็นหน้าร้าน ร้านปิดแล้วแต่ผมเห็นพี่นิดกำลังเก็บของอยู่ที่โต๊ะทำงาน นอกนั้นคงกลับไปหมดแล้ว พี่นิดเป็นคนดูแลร้านคอยสั่งของ ทำบัญชี เช็คสต๊อค เรียกว่าทำทุกอย่างแทนพ่อแม่ผมเวลาไม่อยู่ได้สบาย ทำงานที่นี่มาหลายปีแล้ว พี่นิดแม่หม้ายอายุ 30 ต้นๆ ก่อนมาทำงานที่นี่มีสามีเป็นตำรวจแต่ไปจับพวกค้ายาเสพติดแล้วโดนยิงตาย พี่นิดยังไม่มีลูก แต่ก็ไม่ยอมมีแฟนใหม่ พี่นิดดูไม่แก่เหมือนอายุไม่ถึง 30 ไว้ผมสั้นท่าทางคล่องแคล่วนมไม่ใหญ่เท่าไหร่พอสมควรกับรูปร่าง แต่งตัวเก่งแถมชอบใส่กระโปรงสั้นๆบานๆ ผมยังเคยเอาพี่นิดไปจินตนาการชักว่าวประจำ วันนี้พี่นิดแต่งตัวสวยเหมือนเดิมเสื้อผ้าฝ้ายมีระบายสีขาวกระโปรง บานลายสวยสีชมพู ปกติเห็นพี่นิดแต่งตัวอย่างนี้เป็นได้โดนผมเย็ดในจินตนาการไปแล้ว ผมไม่รู้ว่าเมื่อกี้เป็นพี่นิดได้ขึ้นไปข้างบนรึเปล่า เลยเลียบๆเคียงๆ ถามดู “กลับกันหมดแล้วเหรอครับพี่นิด” พี่นิดไม่กล้าสบตาผม “เอ่อ จ้ะ เอกรู้ไหมจ๊ะว่าพ่อจะกลับเมื่อไหร่ เพราะต้องเซ็นเช็คจ่ายค่าของแล้ว” พี่นิดยังคงสาละวนเก็บของที่โต๊ะอยู่ “เห็นบอกพรุ่งนี้ตอนเย็นน่ะครับ” ผมตอบแต่สายตาผมเริ่มสอดสายลอดลงไปมองในเสื้อพี่นิด เห็นเนินอกควยผมก็เริ่มลุกอีก “เดี๋ยวเอกขึ้นไปหยิบเช็คในห้องทำงานของพ่อ ให้พี่หน่อยได้มั๊ยจ๊ะ พี่จะเขียนทิ้งไว้ให้พ่อเอกเซ็น เพราะพรุ่งนี้พี่มีธุระไม่ได้มาทำงาน” นั่นไงเมื้อกี้เป็นพี่นิดขึ้นไปข้างบนแน่นอน แต่จะเห็นอะไรแค่ไหนผมไม่แน่ใจ “ผมว่าพี่ขึ้นไปหยิบเองดีกว่ามั๊งครับจะได้รู้ว่าเช็คของแบงค์ไหน ผมไม่ค่อยรู้เรื่อง” พี่นิดเงยหน้าขึ้นมา ผมแทบดึงสายตาออกจากนมพี่นิดกือบไม่ทัน “ก็ได้จ้ะเดี๋ยวพี่เขียนเสร็จแล้วฝากไว้ให้พ่อเอกเซ็นด้วยแล้วกัน” พี่นิดลุกขึ้นเดินนำผมขึ้นไปข้างบน ห้องทำงานพ่อผมอยู่บนชั้นลอย ผมเดินตามพี่นิดตอนขึ้นบันไดชายกระโปรงพี่นิดเฉียดจมูกผมไปนิดเดียว กลิ่นหอมจากกระโปรงพี่นิดทำเอาควยผมโด่จนแทบทะลุกางเกงออกมา กระโปรงพี่นิดทั้งสั้น และบานเมื่อเดินนำหน้าผมขึ้นบันไดผมอดใจไม่ไหวล้วงโทรศัพท์อกมาแหย่เข้าไป ถ่ายรูปใต้กระโปรงพี่นิดทันที “แช็ก” ผมสะดุ้งเองเพราะคิดไม่ถึงว่าเสียงชัตเตอร์เวลาอยู่ในที่เงียบๆ จะดังขนาดนี้ พี่นิดชะงักนิดนึงผมคิดว่าซวยแล้วโดนพี่นิดด่าแน่ๆ แต่พี่นิดไม่ได้พูดอะไรเดินขึ้นบันไดต่อผมรู้สึกว่าพี่นิดเดินช้าลงกว่า เมื่อกี้มาก ผมรีบปรับ profile ของโทรศัพท์ ให้อยู่ใน mode silent ทันที พี่นิดดูท่าทางไม่ได้สนใจอะไรค่อยๆ เดินขึ้นบันไดไป ผมได้ใจสอดโทรศัพท์เข้าไปจนเกือบชนขาพี่นิด ถ่ายไม่ยั้งจนขึ้นถึงชั้นลอย ผมเก็บโทรศัพท์ใส่กระเป๋าเหมือนเดิม พี่นิดเปิดประตูเข้าไปในห้องทำงานพ่อผม ผมเดินตามเข้าไปแล้วปิดประตู พี่นิดเปิดลิ้นชักโต๊ะทำงานพ่อผมหยิบสมุดเช็คออกมาเขียนเสร็จ ฉีกให้ผม 1 ฉบับ “เอกเอาให้พ่อเซ็นด้วยนะจ๊ะอย่าลืม ตอนค่ำเค้าจะมาเก็บค่าของ” ผมรับเช็คมายัดใส่กระเป๋าเสื้อ “เดี๋ยวผมจัดการให้ครับพี่ มีแค่นี้ใช่มั๊ยครับ” พี่นิดจ้องหน้าผมแล้วยิ้ม “มันก็น่าจะมีแค่นี้ แต่พี่อยากรู้ว่าเมื้อกี้เอกถ่ายใต้กระโปรงพี่ไปกี่รูป” ผมสะดุ้งเฮือก ทำอะไรไม่ถูก “ว่าไงจ๊ะ เอามาให้พี่ดูหน่อยซิถ่ายออกมาแล้วเป็นยังไงบ้าง” ผมทำอะไรไม่ถูกได้แต่ส่งโทรศัพท์ให้พี่นิด “เปิดให้พี่ดูหน่อยซีจ๊ะ พี่กดไม่ถูก” ผมต้องเปิดรูปให้พี่นิดดู ใจคิดกลัวพี่นิดจะไปฟ้องพ่อแม่ผม “ร้ายจริงๆ นะเราเนี่ย ถ่ายเห็นกางเกงในพี่ชัดแจ๋วเลย” พี่นิดคืนโทรศัพท์ให้ผม รูปที่ผมถ่ายใต้กระโปรงพี่นิดชัดมาก เพราะถ่ายใกล้ เห็นกางเกงในสีขาวลายลูกไม้ชัดเจน เห็นแล้วน่าควยลุก แต่ในสถานการณ์นี้ของผมกลับหดจู๋ “เอ่อ พี่นิดครับผมขอโทษพี่นิดอย่าบอกพ่อแม่ผมนะครับ” พี่นิดหัวเราะเบาๆ “อย่าบอกเรื่องอะไรจ๊ะ เรื่องถ่ายรูปใต้กระโปรงพี่ หรือเรื่องที่ไปมุดผ้าถุงยายจอยล่ะ” ตอนนั้นผมซีดซะจนไม่รู้จะซีดยังไง พี่นิดเห็นทุกอย่างถ้าเรื่องไปถึงหูแม่ผมสงสัยผมกลายเป็นหมูบะช่อแน่ๆ “พี่ พี่นิดเห็นด้วยหรือครับ” ผมเสียงสั่นไม่กล้าสบตาพี่นิด “ นี่ไม่ต้องกลัวไปหรอกน่า พี่ไม่บอกหรอก เอกโตเป็นหนุ่มแล้วเรื่องแบบนี้มันเป็นเรื่องธรรมดา” ผมได้ยินแล้วใจชื้นรู้สึกเหมือนตายแล้วเกิดใหม่ “ขอบคุณครับพี่ ถ้าแม่ผมรู้เอาตายแน่” พี่นิดมองผมตาวิบวับ “ถามจริงๆ เถอะเอก กับจอยไปถึงไหนกันแล้วล่ะ” พี่นิดเล่นถามตรงๆ “ก็ เอ่อมีอะไรกันหลายครั้งแล้วครับ” “ก็ถ้าทำอะไรๆ กับจอยแล้วยังจะแอบมาถ่ายใต้กระโปรงพี่อีกเหรอ” พี่นิดค้อนเล็กๆ “ผมแอบมองพี่นิดมาตั้งนานแล้วครับแต่ไม่กล้า รูปที่แอบถ่ายพี่ผมก็เอาไปชักว่าวครับ” พี่นิดหน้าแดง “ต๊าย เธอนี่ลามกเกินเด็กจริงๆ เอาแต่ถ่ายรูปพี่แล้วไม่คิดอยากเห็นของจริงบ้างรึไง” ความรู้สึกของผมตอนนั้น เหมือนได้บอลเข้ามาในเขตโทษถ้าไม่ชู้ต ก็ควายดีๆนี่เอง “อยากซีครับพี่อยากมากๆ แต่ยังไม่มีโอกาสครับ” พี่นิดมองหน้าผมไม่ได้พูดอะไร แต่เดินไปที่โซฟารับแขกนั่งลงแล้วรูดกางเกงในออกมาส่งให้ผม ผมรับมาด้วยมืออันสั่นเทาแล้วเอามาดมตรงเป้า กลิ่นหีพี่นิดที่ติดกางเกงในทำเอาผมควยแข็งจนแทบระเบิด “เป็นไงจ๊ะหีพี่หอมสู้ของจอยได้มั๊ย” พี่นิดเอนหลังลงไปบนโซฟา “หีพี่นิดหอมมากเลยครับ” ผมแก้ผ้าอย่างรวดเร็ว ควยผมตั้งโด่ชี้หน้าพี่นิดน้ำเงี่ยนที่ปลายควยผมไหลยืด “โอ้โฮ ทำไมควยเอกใหญ่อย่างนี้ทั้งใหญ่ทั้งยาวเลย” พี่นิดตาโต ผมคุกเข่าลงไปจูบพี่นิดลิ้นเกี่ยวกระหวัดกัน มือผมปลดกระดุมเสื้อพี่นิดออก ผมไซร้เรื่อยลงมาที่ซอกคอจนถึงเนินอก ปลดเสื้อและยกทรงพี่นิดออก นมพี่นิดไม่ใหญ่มากกำลังพอดี หัวนมเล็กสีชมพู ผมตวัดลิ้นเลียดูดหัวนมจนพี่นิดแอ่นอกขึ้นมามือกดหัวผมไว้ “โอยเอกจ๋าพี่เสียวจัง” ผมล้วงเข้าไปในกระโปรงพี่นิด หีพี่นิดโหนกใหญ่ น้ำหีไหลออกมาจนเปียกกระโปรง ผมอยากชิมรสชาติน้ำหีพี่นิด ผมเลื่อนตัวลงมามุดเข้าไปในกระโปรงพี่นิดลากลิ้นไปตามร่องหี เลียกินน้ำหีหวานอร่อยที่เยิ้มร่องสวาทของพี่นิด พี่นิดจิกหัวผมนอกกระโปรง กดติดเข้ากับหีพี่นิดแน่นจนผมแทบหายใจไม่ออก “ซี๊ดโอย ผัวจ๋าน้ำหีเมียอร่อยมั๊ย ผัวจ๋าเมียเสียวหี” พี่นิดทั้งส่ายทั้งร่อนหีใส่หน้าผม และร้องครวญครางเสียงดัง “อูยผัวจ๋าไม่ได้เสียวอย่างนี้มานานแล้ว เมียเสียวหี โอ้ยไม่ไหวน้ำหีเมียออกแล้ว” พี่นิดกระดกหีใส่หน้าผมอย่างรุนแรง 4-5 ครั้ง แล้วปล่อยมือตกลงข้างตัวนอนหอบหายใจรวยริน ผมออกจากกระโปรงพี่นิดเห็นพี่นิดนอนหลับตาพริ้ม ผมเปิดกระโปรงพี่นิดขึ้น เห็นหีนูนใหญ่ของพี่นิด ฉ่ำเยิ้มน้ำหีพี่นิดไหลออกมาจนกระโปรงด้านหลังเปียกเป็นดวง ผมดึงขาพี่นิดหันมาทางด้านหน้าโซฟา แล้วเอาควยจ่อลงไปที่หีเยิ้มของพี่นิดค่อยๆกดลงไป หีพี่นิดแน่นหนึบ รัดควยผมจนแทบดันไม่เข้าคงเป็นเพราะยังไม่มีลูกและไม่ได้เอานาน ผมกดตูดอัดควยเข้าหีพี่นิดจนมิดลำควย สาวเข้าออกยาวๆ ช้าๆ ผมเสียวควยตลอดลำจนต้องเร่งจังหวะเร็วขึ้น พักเดียวพี่นิดก็ยกเข่าขึ้นเอื้อมมือมากดตูดผมดึงเข้าหาตัว “ผัวจ๋าเมียเสียวอีกแล้ว เย็ดเมียแรงๆผัวจ๋า” ผมอุ้มพี่นิดลงมานอนบนพื้นเพราะไม่ถนัด แล้วกระเด้าต่อ ผมยิ่งกระแทกควยลงไปพี่นิดก็ยิ่งแอ่นหีสวนขึ้นมา ผมมีเรี่ยวแรงเท่าไหร่ผมโหมกระเด้าพี่นิดสุดตัว “เมียจ๋าผัวเสียว น้ำควยจะออกแล้ว” ผมหูอื้อตาลาย ทำนบใกล้จะพัง “แตกเลยผัวจ๋าเมียเสียวน้ำหีจะออกเหมือนกัน” ผมกระแทกควยเข้าหีพี่นิดเร็วและแรงจนควยผมชนมดลูกพี่นิดกึกๆ “โอ้ย เมียจ๋าน้ำแตกแล้ว” ผมกระเด้าตูดใส่พี่นิดอีกสองสามทีพี่นิดก็จับตูดผมดึงกระแทกเข้าหาหีพี่นิด พร้อมกระดกหีอัดใส่ผม “โอ้ยผัวจ๋าน้ำหีเมียออก เย็ดแรงๆ เย็ดเมียแรงๆ โอ้ยย” ร่างพี่นิดเกร็งหีพี่นิดรัดควยผมแน่น รู้สึกเหมือนหีพี่นิดดูดควยผมเข้าไป น้ำควยผมฉีดเข้ารูหีพี่นิดมากมาย ผมหมดแรงนอนซบลงบนอกพี่นิด พี่นิดกอดผมไว้ “ผัวจ๋าเก่งจัง แล้วเย็ดเมียอีกนะจ๊ะ” เราจูบปากกันอย่างดูดดื่ม ผมชักควยออกจากหีพี่นิด น้ำควยผมผสมกับน้ำหีพี่นิด ทะลักจากรูหีพี่นิดตามควยผมออกมาพรวด เปียกกระโปรงพี่นิดเต็มไปหมด พี่นิดลุกขึ้นมองหีตัวเอง “ว้า กระโปรงเปียกยังงี้แล้วพี่จะกลับบ้านได้ยังไงเนี่ย” พี่นิดลุกขึ้นน้ำไหลออกมาจากหีพี่นิดอีก พี่นิดจับชายกระโปรงอุดไว้เดินไปเข้าห้องน้ำ “ไม่ต้องห่วงพี่เดี๋ยวผมหากระโปรงมาให้พี่เปลี่ยนเอง” พี่นิดพูดมาจากห้องน้ำ “กระโปรงของจอยเหรอ แล้วจะบอกจอยว่ายังไงล่ะ” นั่นนะซี จะบอกยังไงหว่า “เดี๋ยวผมจะบอกว่าพี่เก็บของแล้วน้ำหกใส่กระโปรงเปียกใส่กลับบ้านไม่ได้แล้ว กัน” ผมออกจากห้องขึ้นไปหาจอยข้างบน ผมเอากระโปรงตัวใหม่ที่ซื้อให้จอย เป็นกระโปรงสั้นมีระบายสีดำ ดีที่จอยไม่สงสัยไม่ถามอะไร พี่นิดใส่เสร็จ ก็ยื่นกางเกงในพี่นิดส่งให้ผม “พี่ให้เป็นที่ระลึกจ้ะ” ผมเอาใส่กระเป๋ากางเกงไว้ แล้วเดินลงไปส่งพี่นิดข้างล่างผมเดินตามหลังพี่นิดลงไปถึงข้างล่างตูดพี่นิด งอนกลมดันกระโปรงขึ้นมา ผมอดไม่ได้เอื้อมมือไปจับตูดพี่นิด นอกกระโปรง “อุ๊ย บ้าจังมาจับตูดเค้า” พี่นิดไม่ได้ใส่กางเกงในเพราะให้ผมมาแล้วพอมือผมได้สัมผัสนอกกระโปรงที่ไม่ มีกางเกงในอยู่ควยผมก็ตั้งขึ้นมาอีก ผมดึงพี่นิดมากอดจูบมือก็รูดซิปงัดควยออกมาทิ่มตรงหีพี่นิดนอกกระโปรง “ทำไมแข็งเร็วจัง เพิ่งเอาพี่ไปเมื่อกี้เองนี่” ผมคุกเข่าลงมุดเข้าไปในกระโปรงพี่นิดยกขาพี่นิดข้างหนึ่งขึ้นมาพาดไหล่ไว้ แล้วเลียหีพี่นิดทันที “โอยผัวขาจะเย็ดเมียอีกแล้วเหรอ อูยเสียวหี” น้ำหีพี่นิดเอ่อเต็มร่องผมยิ่งเลียน้ำหียิ่งไหลออกมา ผมดันพี่นิดนอนคว่ำลงกับโต๊ะ เปิดกระโปรงขึ้นไว้บนเอว หีพี่นิดนูนปลิ้นออกมาด้านหลัง ผมแหวกกลีบหีพี่นิดออกเอาควยจ่อแล้วกดลงไปพรืดเดียวมิดด้าม “โอ้ยผัวขาเบาๆหน่อยหีเมียแหกหมดแล้ว” ผมซอยควยในรูหีพี่นิดอย่างรวดเร็ว ผมล้วงมือเข้าไปในเสื้อของพี่นิดล้วงบีบขยำสองเต้าอย่างเมามัน “โอยเมียจ๋าหีเมียเย็ดมัน ผัวเสียวควยจังเลยเมียจ๋า” ผมครวญคราง “เย็ดเมียแรงๆเลยผัวขา เย็ดให้เมียน้ำแตกเลย” ผมกระแทกสุดแรงเกิดน้ำควยผมฉีดเข้าไปในหีพี่นิด ผมชักควยออกมาน้ำควยผมยังพุ่งออกไปตกลงบน กระโปรงสีขาวขุ่นของมันตัดกับสีดำของกระโปรงชัดเจน พี่นิดดึงกระดาษทิชชู บนโต๊ะมาเช็ดควยให้ผม และเช็ดหีของตัวเอง “ดูซิกระโปรงเปื้อนเลย เอาเก่งจังเลยนะเรา” เราจูบกันอีกที ก่อนผมจะเปิดประตูให้พี่นิด “หลับฝันดีนะจ๊ะที่รัก” พี่นิดบีบแก้มผมเบาๆ ก่อนเดินจากไป ผมปิดประตูเสร็จก็เดินเข่าอ่อนขึ้นห้องนอน จอยหลับแล้วใส่ผ้าถุงกระโจมอกนอนตะแคงอยู่ถ้าผมไม่ได้เย็ดพี่นิดมาโดนผมแน่ ผมขึ้นเตียงนอนกอดจอยหลับไปด้วยความอ่อนเพลีย

• *
Reply #4 on: January 12, 2010, 06:17:42 pm
my experience5 

ตอนที่ 5 ได้สอยนักศึกษา ผมรู้สึกตัวตื่นตอนที่จอยห่มผ้าให้ผม “อ้าวพี่ตื่นแล้วหรอจ๊ะยังเช้าอยู่เลย” ผมดึงจอยมากอด “หนาวจังเลยเมียจ๋า ขอกอดให้อุ่นหน่อย” ผมลากจอยมาฟัดบนเตียง “ว้าย พี่จ๋าอย่าผ้าถุงหนูจะหลุดแล้ว” จอยเอามือจับปมผ้าถุงไว้ “หลุดก็ไม่เห็นเป็นอะไรนี่จ๊ะ ดีจะได้จับเย็ดซะเลย” จอยหัวเราะคิก “จะเอาหนูแต่เช้าเลยเหรอ” “ไม่ต้องเช้าหรอกจ้ะผัวอยากเย็ดเมียทุกเวลาที่เย็ดได้เลยน่ะ” ผมฟัดนมจอยจนผ้าถุงหลุดจากนม จอยตัวอ่อนไปอ่อนมา ผมไซร้ลงมาที่หน้าท้อง เอาลิ้นเขี่ยสะดือจอยเล่น “ฮิ ฮิ พี่จ๋าอย่าเล่นสะดือ หนูจั๊กกระจี้” จอยผลักหัวผมออก ผมเลยมุดเข้าไปในผ้าถุงของจอยแทน ผมฟัดหีจอยจนน้ำหีของจอยเปรอะปากและจมูกผมเต็มไปหมด “อูยผัวจ๋ามุดผ้าถุงเก่งจังเมียเสียวหี” จอยกดหัวผมนอกผ้าถุง แล้วร่อนส่ายหีบดกับหน้าผม “ผัวจ๋าเมื่อวานเมียยังไม่เสร็จ มุดผ้าถุงเลียหีเมียให้น้ำหีออกได้มั๊ยจ๊ะ” จอยกระดกตูดเด้งหีใส่หน้าผมสามสี่ที ผมสอดมือลงไปใต้ตูดจอยแล้วยกซดหีจอยอย่างเมามัน “โอ๊ยเสียวหีจังเลยผัวจ๋า เมียเสียวหี น้ำแตกแล้ว โอย โอย” จอยกดหัวผมแน่นร่อนหีถูหน้าผมสองสามที ก่อนตัวเกร็ง กระตุกแล้วนิ่งไป ผมออกจากผ้าถุงล้มตัวลงนอนข้างจอย “เมียจ๋าผัวเหนื่อยแล้ว ช่วยเย็ดผัวที” จอยลุกขึ้นก้าวคร่อมตัวผมดึงชายผ้าถุงขึ้นแล้วจับควยที่ตั้งโด่ของผมสอดเข้า ไปในรูหีอันฉ่ำเยิ้ม จอยค่อยๆกด หีลงมาจนควยผมเข้าไปในรูหีจอยมิดด้าม จอยขย่มผมเหมือนกำลังขี่ม้า ผมเอื้อมมือไปคลึงนมจอยทั้งสองเต้า จอยยิ่งขย่มหนักขึ้นผมยิ่งเสียว จอยนอนทับลงบนหน้าอกผม แต่ตูดจอยยังขยับกระแทกหีใส่ควยผมไม่หยุด ผมเสียวจนขนลุก ผมกระดกตูกเสยควยกระแทกสู้กับหีของจอยเป็นจังหวะ “โอ้ยเมียจ๋า ผัวเสียวน้ำควยออกแล้ว” จอยกระแทกหีใส่ผมอย่างรวดเร็วผมคว้าตูดจอยดึงเข้าหาตัวแล้วแอ่นควยอัดหีจอ ยแน่น ฉีดน้ำควยเข้ารูหีจอย “ผัวจ๋า รอด้วยเมียเสียวน้ำหีใกล้จะออกแล้ว” จอยกระซิบข้างหูผม จอยทั้งร่อนทั้งส่ายหี สลับกับกระดกตูดขึ้นๆลงๆ ไม่นาน “โอ๊ยผัวจ๋า น้ำหีเมียออกแล้ว” จอยกดหีอัดกับควยผมแน่น หีจอยตอดควยผมตุบๆ จอยซุกหน้านอนหอบอยูบนอกผม จอยยังนอนทับอยู่บนตัวผม แต่เงยหน้าขึ้นมาเอาคางเกยบนอกผม “วันนี้พี่ต้องไปโรงเรียนรึเปล่าจ๊ะ” ผมลูบผมยาวสลวยของจอยเล่น “วันนี้ไม่มีสอบหยุดจ้ะ” “จริงเหรอจ๊ะดีใจจัง วันนี้พี่ได้อยู่กับหนูทั้งวันเลยใช่มั๊ยจ๊ะ” “ใช่จ้ะวันนี้เมียพี่โดนเย็ดทั้งวันแน่” จอยตีแขนผมดังเพี๊ยะ “บ้าพี่อ่ะทะลึ่งจัง” จอยหน้าแดง ก่อนจะลุกขึ้นขยับผ้าถุงนุ่งกระโจมอกเดินเข้าห้องน้ำไป ตอนสายจอยทำงานบ้านเสร็จ ผมชวนจอยไปเที่ยวข้างนอก จอยใส่เสื้อสายเดี่ยว มีเสื้อกั๊กสีฟ้าคลุมทับ กระโปรงผ้าต่อสีขาวยาวถึงเข่า ตรงกลางกระโปรงเป็นลูกไม้โปร่งมองทะลุเห็นขาขาวจั๊วของจอย แน่นอนว่าใต้กระโปรงมีแต่เนื้อแท้ๆ เพราะผมไม่ยอมให้จอยใส่กางเกงใน ตอนเดินออกมาจากบ้านผ่านหน้าร้าน จอยโดนคนงานในร้านแซวตลอดทาง เดินก้มหน้าเขินจนหน้าแดง รีบเดินมาซ้อนมอเตอร์ไซค์ผม ผมได้ยินเสียงพี่อ้อยคนขายหน้าร้านที่ผมค่อนข้างสนิทลอยมาก่อนผมออกรถ “ท่าทางเฮียจะได้ลูกสะไภ้งานนี้ล่ะว้า” ผมได้แต่ยิ้มผมพาจอยไปเที่ยวปางช้างที่แม่ริม พาจอยขี่ช้างเดินเที่ยว จอยมีบ่นเล็กๆ “พี่ห้ามหนูใส่กางเกงในทำไม่ก็ไม่รู้ ตอนก้าวขึ้นช้างกระโปรงเปิดหวอเกือบออกแน่ะ ถ้าคนอื่นเห็นจะทำยังไง” ผมหัวเราะ “ก็ดีน่ะซี่ เค้าจะได้เห็นว่าหีเมียพี่สวยน่าเอา เค้าได้แต่ดูแต่พี่ได้เอาทุกวัน” จอยหยิกแขนผม “นี่แน่ะเจ็บมั๊ยหนูอายนะ” ผมหัวเราะดึงจอยมาจูบ “อุ๊ยอย่าพี่ เดี๋ยวตกช้าง” จอยคว้ากูบช้างไว้นั่งตัวเกร็ง ออกจากปางช้างผมพาจอยไปซื้อของที่โลตัส วันนั้นเป็นวันลอยกระทง จอยชวนผมซื้อของไว้ทำกระทง “ทำไมไม่ซื้อที่เค้าทำแล้วล่ะ ซื้อมาแป๊บเดียวเดี๋ยวก็ลอยไปแล้ว” “มันไม่เหมือนกันหรอกจ้ะ สิ่งที่เราพยายามทำเองมันมีคุณค่ากว่ากันเยอะ ถึงมันจะสวยน้อยหน่อย แต่มันก็แสดงถึงความตั้งใจของเรานะจ๊ะ” ผมอึ้งจอยมีความคิดเป็นผู้ใหญ่กว่าผมซะอีก “งั้นพี่จะทำด้วยนะ ทำเผื่อพ่อกับแม่ด้วยเย็นนี้ก็กลับแล้ว” เราซื้อของกันเสร็จก็กลับกันเลยเพราะขี่มอเตอร์ไซค์ไปไหนต่อไม่สะดวก กลับมาถึงบ้านยังโดนแซวไม่เลิก “หอบมาตั้งเยอะจะทำขายรึไง” เสียงพี่อ้อยมาก่อนเพื่อน “ถ้าขายผมก็ขายพี่คนแรกล่ะครับ ราคาพิเศษด้วย” พี่อ้อยมองผมอย่างรู้ทัน “ขายถูกๆใช่มั๊ย” “เปล่า พิเศษแพงกว่าคนอื่นสองเท่าต่างหาก” “นั่นไง ว่าแล้วรีบๆไปทำเลยนะยะ ไม่รู้ล่ะยังไงก็ต้องเผื่อพี่อันนึงไม่งั้นโกรธจริงๆด้วย” ผมหัวเราะพาจอยขึ้นข้างบน ผมสนิทกับพี่อ้อยเพราะพี่อ้อยทำงานกับพ่อผมมานานหลายปี พี่อ้อยอายุมากกว่าผมซัก 4-5 ปีได้ ไม่ถึงกับสวยจัด แต่ก็ไม่ขี้เหร่แน่นอน ตัวสูงเกือบเท่าผม ท่าทางทะมัดทะแมง ผมถักเปียไว้ด้านหลัง ใส่กางเกงยีนส์ เสื้อเชิร์ตพับแขน เป็นประจำ พี่อ้อยเรียนจบ ปวช. ตอนนี้ก็เรียนปวส.ภาคค่ำอยู่ ใกล้จบแล้ว ผมเคยคิดว่าถ้าพี่เค้าเรียนจบแล้วยังจะทำงานอยู่ที่นี่มั๊ยน๊า พี่อ้อยก็โดนผมเย็ดในจินคนาการเหมือนกัน เลิกงานตอนเย็นทุกวัน พี่อ้อยจะเปลี่ยนชุดนักศึกษาไปเรียนต่อ ตอนที่พี่อ้อยใส่ชุดนักศึกษาซิครับเหมือนเป็นคนละคน จากสาวห้าว กลายเป็นสาวหวานในทันที กระโปรงนักศึกษาที่พี่อ้อยใส่ทั้งสั้นและบาน แถมพี่อ้อยยังแต่งหน้าบางๆ เห็นแล้วน่าเย็ดมาก ผมนั่งทำกระทงกับจอยอยู่บนชั้นลอย จอยนั่งพับเพียบเรียบร้อยพับใบสาวน้อยประแป้งเป็นกลีบกระทงส่งให้ผมปักบนต้น กล้วยที่ตัดเป็นวงๆ หลายอันพอใบหมดจอยลุกขึ้นจะไปหยิบมาทำใหม่ตอนขยับลุกขึ้นกระโปรงของจอยเปิด ออกผมมองลอดลึกเข้าไปในกระโปรง พอเห็นหีจอยควยผมตั้งทันที “เมียจ๋าเดี๋ยวก่อน” ผมคว้ามือจอยไว้ ลุกขึ้นแล้วดันจอยลงไปนั่งบนโซฟาที่ผมเย็ดกับพี่นิดเมื่อคืน “มีอะไรจ๊ะพี่” ผมไม่ตอบคุกเข่าลงหน้าจอย จับขาของจอยแยกออก แล้วมุดเข้าไปในกระโปรงทันที “อุ๊ยพี่จ๋าตรงนี้เลยเหรอเดี๋ยวใครก็มาเห็นหรอก” ปากจอยร้องห้ามแต่จอยกลับร่อนหีสู้ลิ้นผม “ซี๊ด ผัวจ๋าไม่ทำกระทงให้เสร็จก่อนเหรอจ๊ะ” ผมออกจากกระโปรงน้ำหีจอยเลอะเต็มจมูกปาก “เย็ดกันให้สบายตัวก่อนดีกว่าจะเดี๋ยวจะได้ทำกระทงได้สวยๆ” ผมตลบกระโปรงจอยขึ้นไว้บนหน้าท้อง รูดซปถอดกางเกงตัวเองลงมาคาอยู่ที่ข้อเท้า นั่งคุกเข่าเอาควยจ่อลงไปที่หีจอยแล้วดันเข้าไปทันที หีจอยขมิบหนีบควยผมไว้แน่น ผมดึงเสื้อจอยขึ้นบีบคลึงนมจอย ตูดกระเด้าสาวควยเข้าออกอย่างมีความสุข “อุ๊ย เอกทำอะไรน่ะ” ผมสะดุ้งเฮือก หันกลับมาควยหลุดจากหีจอยดังป๊อก “พี่อ้อย” จอยรีบหุบขาดึงกระโปรงลงมาปิดหี ควยผมกระดกหงึกๆโด่ชี้หน้าพี่อ้อย น้ำเงี่ยนไหลยืดออกจากปลายควย พี่อ้อยมองควยผมตาไม่กระพริบ จอยลุกขึ้นเดินเข้าห้องน้ำไปทันที ผมได้สติรีบดึงกางเกงขึ้นใส่แต่ก็ยังคาควยที่ตั้งโด่ของผมอยู่ พี่อ้อยพูดเสียงสั่นๆ “ทำไมทำอะไรประเจิดประเจ้ออย่างนี้ ถ้าเกิดคนอื่นขึ้นมาเห็นจะทำยังไง” ผมไม่กล้าสบตาพี่อ้อย ควยผมหดลงผมยัดกลับเข้าในกางเกง ได้ยินพี่อ้อยถอนหายใจเฮือก “เวลาทำอะไรระวังหน่อยแล้วกันอยู่กันหลายคน ถ้าเกิดรู้ถึงหูแม่เข้าจะเดือดร้อน” ผมได้แต่ก้มหน้าไม่รู้จะพูดอะไร “นี่ พี่ไม่ได้ว่าอะไรหรอกน่า พี่เข้าใจเอกทำต่อเถอะ เอ่อไม่ได้ทำไอ้นั่นนะพี่หมายถึงทำกระทงน่ะ คืนนี้เลิกเรียนแล้วพี่จะมาลอยด้วยนะจ๊ะ” พี่อ้อยบีบจมูกผมก่อนลงไปข้างล่าง จอยออกจากห้องน้ำ “พี่จ๋า พี่อ้อยเค้าจะไปฟ้องพ่อกับแม่พี่รึเปล่า” จอยทำตาแดงๆ “ไม่ต้องห่วง ไม่บอกหรอกพี่รู้จักพี่อ้อยดี” เราทำกระทงต่อให้เสร็จดีกว่าจะเย็นแล้ว เราเร่งมือทำกระทงจนเสร็จ มากพอให้ครบทุกคนที่ร้าน ตอนเอาลงมา แจกพ่อกับแม่ผมก็กลับมาถึงพอดี “เอ้าแจกกันใหญ่ มีของพ่อกับแม่ด้วยมั๊ยเนี่ย” ผมยื่นกระทงใบใหญ่สุดสวยสุดให้พ่อกับแม่ “มีแน่นอนครับ คืนนี้ไปลอยด้วยกันมั๊ยครับ” แม่ผมรับกระทงไป “ขอบใจจ้ะ ที่รีบกลับมาเพราะจะไปบ้าน อาโรจน์น่ะนัดกันไว้ว่าจะค้างที่นั่นด้วย จะไปด้วยกันมั๊ยล่ะ” อาโรจน์คือน้องของพ่อผม บ้านอยู่สันกำแพงมีลูกสาวคนเดียวเป็นน้องผมสองปี ชื่อนุช ตอนเด็กๆชอบขี่คอผมเล่นเป็นประจำ ไม่ได้เจอตั้ง 2 ปี ตอนนี้คงโตเป็นสาวแล้ว “ไม่ดีกว่าครับ ผมนัดพี่อ้อยกับจอยไว้ จะไปลอยด้วยกัน” “ตามใจอย่ากลับให้มันดึกนักนะ” ผมเกือบลืม “พ่อครับพี่นิดฝากเช็คไว้ให้พ่อเซ็น ตอนค่ำเค้าจะมาเก็บค่าของครับ” พ่อรับเช็คไป “เอ้อ ขอบใจ”แล้วพ่อกับแม่ผมก็ขึ้นไปบนบ้าน ค่ำนั้นพระจันทร์เต็มดวงสวย พ่อกับแม่ผมออกไปแล้ว เหลือพี่อ้อยออกจากร้านเป็นคนสุดท้าย พี่อ้อยแต่งชุดนักศึกษากำลังจะไปเรียน เลิกเรียนเกือบสามทุ่ม ชุดนักศึกษาของพี่อ้อยเป็นเสื้อ sss สีขาวโอโม่ อกแตกตามสมัยนิยม กระโปรงมีจีบบานสีดำสั้นเลยเข่าตั้งคืบ แค่เห็นอารมณ์ที่ค้างอยู่เมื่อตอนบ่ายทำให้ผมควยลุกขึ้นมาทันที พี่อ้อยเก็บของเสร็จก็เดินเข้าไปแต่งหน้าที่กระจกหน้าห้องน้ำ ผมเดินตามพี่อ้อยไปกอดพี่อ้อยจากทางด้านหลัง “ว้ายเอกจะทำอะไรน่ะ” ตลับแป้งพัฟหล่นจากมือพี่อ้อยตกลงไปในอ่างล้างหน้า พี่อ้อยพยายามแกะแขนผมที่โอบเอวพี่อ้อยอยู่ “ปล่อยนะเดี๋ยวใครมาเห็นแย่เลย” ผมยิ่งกอดพี่อ้อยแน่นเข้าไปอีก มือคลำที่หน้าอกตูมของพี่อ้อย ส่วนอีกมือเลื่อนลงไปคลำที่เนินนูนนอกกระโปรงพี่อ้อย จมูกผมกดลงไปสูดความหอมตรงซอกคอของพี่อ้อย จนพี่อ้อยห่อไหล่ร้องอุ๊ย “ไม่มีใครอยู่แล้วนี่ครับ เหลือแต่จอยดูโทรทัศน์อยู่ข้างบนไม่ลงมาแน่” ผมคลึงทั้งนมและหีของพี่อ้อยหนักมือขึ้น พี่อ้อยยังพยายามจะแกะมือของผมออก แต่ดูเหมือนไม่มีเรี่ยวแรง “อย่านะเอก ทำอย่างนี้กับพี่ไม่ได้นะ” พี่อ้อยพูดเสียงสั่น ผมดึงชายเสื้อออกจากกระโปรงสอดมือเข้าไปในเสื้อคับ เข้าไปในยกทรงตัวจิ๋วของพี่อ้อย จนนิ้วสัมผัสกับหัวนม ผมเลิกชายกระโปรงพี่อ้อยขึ้นมาล้วงเข้าไปถึงกางเกงในที่ปิดเนินนูน ผมเลื่อนมือขึ้นไปถึงขอบกางเกงในด้านบน สอดมือเข้าไปในกางเกงใน ล้วงลงไปเจอเนินนูนจนถึงปากทางสวรรค์ด้านล่างที่เริ่มแฉะ “พี่ก็รู้ว่าผมแอบชอบพี่มาตั้งนานแล้ว แต่พี่เห็นผมเป็นเด็ก วันนี้ผมจะให้พี่รู้ว่าผมไม่ใช่เด็กแล้ว” ผมซุกไซร้ซอกคอของพี่อ้อยหนักขึ้น หัวนมพี่อ้อยโดนผมคลึงด้วยนิ้วแข็งชูชัน นิ้วมืออีกข้างของผมจมหายลงไประหว่างกลีบฉ่ำของพี่อ้อยจนมิด ผมชักนิ้วเข้าอกในหีของพี่อ้อยช้าๆ แล้วค่อยๆเร็วขึ้น พี่อ้อยไม่ขัดขืนผมแล้ว ผมปล่อยพี่อ้อยจับไหล่หันหน้ามาหาผมผมประกบปากจูบพี่อ้อยลิ้นพันเกี่ยวกันใน ปาก ผมปลดกระดุมเสื้อนักศึกษาออก นมพี่อ้อยพอตัวทีเดียวไม่ใหญ่เท่าของจอย แต่ก็ใหญ่กว่าของพี่นิด ยกทรงที่พี่อ้อยใส่เป็นแบบตะขอด้านหน้า พี่อ้อยจัดการปลดตะขอให้ผมเองเลย ผมแหวกเสื้อและยกทรงของพี่อ้อยออก ฟัดนมพี่อ้อยทันที นมพี่อ้อยแข็งสู้มือ หัวนมแข็งตั้งชูชัน ผมฟัดเต้านม ทั้งดูดทั้งเลียหัวนมพี่อ้อย จนพี่อ้อยครางกดหัวผมแน่น ผมล้วงมือเข้าไปในกระโปรงพี่อ้อยรูดกางเกงในออกมา พี่อ้อยให้ความร่วมมือยกขาออกจากกางเกงในปล่อยให้มันกองอยู่ที่ข้อเท้าข้าง หนึ่ง ผมถอดกางเกงออกบ้างพี่อ้อยเอื้อมมือมาจับควยผมรูดเข้าออก พี่อ้อยหายใจหอบหน้าแดงก่ำ ผมคุกเข่าลงหน้าพี่อ้อย เห็นน้ำหีของพี่อ้อยไหลตามขาออกมาจากกระโปรงเกือบถึงหัวเข่า ผมมุดกระโปรงชิมความหวานของหีพี่อ้อยทันที ผมซุกหน้ากับหีพี่อ้อยแลบลิ้นเลียกินน้ำหีพี่อ้อยที่หลั่งออกมา เลียจากง่ามขาผ่านร่องหีขึ้นไปจนลิ้นสะดุดเม็ดแตด พี่อ้อยสะดุ้ง ยกขาขึ้นข้างหนึ่งพาดไหล่ผมมือก็กดหัวผมนอกกระโปรง “อูยเอกจ๋าทำไมมันเสียวอย่างนี้” พี่อ้อยกดหัวผมแล้วแอ่นหีบดกับหน้าของผม “เอกจ๋าพี่เสียวหี” ผมออกจากกระโปรงพี่อ้อย พี่อ้อยถอนหายใจ “หยุดทำไมจ๊ะเอก” ผมจูงมือพี่อ้อย เดินเข้าออฟฟิศด้านหลัง “มันไม่ถนัดพี่ เราไปนอนเย็ดกันในออฟฟิศดีกว่า” ผมจูงพี่อ้อยไปนั่งบนโซฟาแล้วเดินไปเปิดแอร์ ผมกลับมาหาพี่อ้อยที่นั่งรอผมอยู่ ควยผมตั้งโด่เกือบถึงหน้าพี่อ้อย “ดูดควยให้ผมหน่อยซีพี่” พี่อ้อยอ้าปากอมควยผมเข้าไปแล้วดูดผมโยกเอวกระเด้าควยช้าๆ ในปากของพี่อ้อย พี่อ้อยจับไข่ผมคลึงเบาๆ แล้วผงกหัวใช้ปากรูดควยผมอย่างรวดเร็วผมแอ่นตัวด้วยความเสียว จนผมต้องจับหัวพี่อ้อยดันออก “พอก่อนพี่ เสียวจนน้ำควยจะออกอยู่แล้ว” ผมดึงชายกระโปรงพี่อ้อยเปิดขึ้น เอาควยจ่อรูหีแล้วกดลงไปทันที “ว้ายหีแหก เบาๆก่อนเอกพี่ยังไม่เคยเลยนะ” พี่อ้อยดันเอวผมไว้ไม่ให้กดลงไป “ทำเบาๆก่อนนะ พี่กลัวเจ็บ” ผมจูบปากพี่อ้อยมือก็คลึงเค้นนม ผมส่ายเอวกระดกตูดเบาๆ สักพักพี่อ้อยเริ่มขยับหีสู้กับควยผม ผมดึงตูดถอนควยออกมาจากหีพี่อ้อย พี่อ้อยก็แอ่นหีตามควยผมขึ้นมา ผมกระดกตูดกระแทกควยปักเข้ารูหีของพี่อ้อยจนมิดทันที พี่อ้อยสะดุ้ง ยกมือดันหน้าอกผมไว้ “ยังเจ็บอยู่รึเปล่าพี่” พี่อ้อยลดมือลงจากอกผม “เอ่อ ไม่เจ็บแล้วล่ะแต่รู้สึกมันแน่นไปหมด” ผมก้มลงไปฟัดดูดนมพี่อ้อย พร้อมขยับตูดลากควยเข้าออกรูหีพี่อ้อยช้าๆ ไม่นานนัก “โอยเอกจ๋าเสียวหีจัง พี่ไม่เจ็บแล้ว ซี๊ดเย็ดเมียแรงๆเลยผัวขา” พี่อ้อยเครื่องติดแล้ว ผมกระหน่ำควยแทงใส่พี่อ้อยไม่นับ พี่อ้อยทั้งร่อนทั้งส่าย กระดกหีสู้ควยผมอย่างเมามัน “โอ๊ย ผัวขาไม่ไหวแล้ว” ผมเร่งเอวกระแทกควยเข้ารูหีพี่อ้อยไม่ยั้ง “โอยเมียจ๋าน้ำออกแล้ว” ผมกระแทกควยเข้ารูหีพี่อ้อยอีกสองสามที แล้วกดแช่ไว้ น้ำควยพุ่งกระฉูดเข้ารูหีพี่อ้อยเนืองนอง หีพี่อ้อยหนีบควยผมแน่ร่างพี่อ้อยกระตุกเป็นระยะๆ ผมซบลงกับอกพี่อ้อย พี่อ้อยกอดผมไว้ “นายตัวแสบ พี่เป็นเมียเอกแล้วรู้มั๊ย อายุแค่นี้มีเมียสองคนแล้วร้ายมาก” ผมเงยหน้าขึ้นมา “ใครบอกว่าสองล่ะพี่ สามคนต่างหาก” พี่อ้อยตาโต “หาอะไรนะ ใครอีกคน” “พี่นิดครับ ผมเย็ดพี่นิดไปเมื่อวานนี้เอง” พี่อ้อยเอามือจับหน้าผาก “โอ๊ยตายแล้วชั้น มาเจอกับจอมฟันหญิงเข้าแล้วเหรอเนี่ย” ผมดึงควยออกจากหีพี่อ้อย น้ำขาวขุ่นไหลพรวดลงมากองบนกระโปรงสีดำ “ว้ายกระโปรงเปื้อนหมดแล้ว หยิบทิชชู่ให้พี่หน่อยซีจ๊ะ” พี่อ้อยเช็ดกระโปรงเสร็จก็เช็ดหีตัวเองแล้วอุดไว้เดินเข้าห้องน้ำ

• *
Reply #5 on: January 12, 2010, 06:20:09 pm
my experience 6

• *
Reply #6 on: January 12, 2010, 06:21:53 pm
my experience7

ตอนที่ 7 พระยาเทครัว ผมรู้สึกตัวตื่นเมื่อจอยขยับตัวลุกขึ้นไปเข้าห้องน้ำ จอยตื่นเช้าเสมอผมมองนาฬิกาเพิ่งตีห้าครึ่ง พี่อ้อยนอนคุดคู้ห่มผ้าหลับสบาย ผมได้ยินเสียงฝักบัวจอยคงอาบน้ำ ผมเลยปลุกพี่อ้อย พี่อ้อยยังงัวเงียไม่ยอมตื่น ผมดึงผ้าห่มออกจากตัวพี่อ้อย นมพี่อ้อยตูมเต่ง หีพี่อ้อยนูนสวยแคมสองข้างปิดสนิท ควยผมไม่รู้ว่าลุกขึ้นมาตั้งแต่เมื่อไหร่ ผมจับขาพี่อ้อยกางออกแล้วเลียหีพี่อ้อย พี่อ้อยครางอือๆ เบาๆ แต่ยังไม่ตื่น น้ำหีพี่อ้อยปริ่มร่องผมกดควยสอดเข้ารูหีพี่อ้อย หีพี่อ้อยขมิบบีบรัดควย ผมดันเข้าไปจนสุดแล้วสาวควยช้าๆ พี่อ้อยส่งเสียงพึมพำไม่รู้ว่าพูดอะไร ผมก้มลงไปฟัดนมพี่อ้อยแล้วกระเด้าตูดเร็วขึ้นเรื่อยๆ จนพี่อ้อยตื่นลืมตามองหน้าผม “อุ๊ย นายตัวแสบลักหลับพี่เหรอ” “ผมเห็นหีพี่สวย เลยอดไม่ไม่ได้ครับ” ผมพูดไปกระทุ้งควยไปจนพี่อ้อยร้องซี๊ด “อูยผัวจ๋าเบาๆก่อนเสียวจัง จอยไปไหนแล้วจ๊ะ” ผมยกตัวพี่อ้อยขึ้นมาคร่อมผมเย็ดในท่านั่ง “อาบน้ำอยู่ครับ เดี๋ยวเสร็จออกมาต้องจับเย็ดอีกคน” ผมช้อนตูดพี่อ้อยขึ้นขย่มหีลงบนควยผม หน้าผมซุกอยู่ที่นมพี่อ้อย “โอยผัวจ๋าเมียเสียวหี” พี่อ้อยกอดหัวผมไว้แล้วขย่มตูดกระทุ้งหีใส่ผมแทน “แหมเอากันแต่เช้าเลยนะจ๊ะ” จอยออกจากห้องน้ำนุ่งผ้าขนหนูกระโจมอกเดินมานั่งลงที่เตียง ผมดึงกระโจมอกของจอยออกร่างของจอยเปลือยเปล่ามีหยดน้ำเกาะตามตัวเล็กน้อย “เดี๋ยวจอยก็ต้องโดนพี่เย็ดเหมือนกันนะจ๊ะ” ผมจับขาจอยแยกออกแหย่นิ้วเข้าไปคว้านในรูหีของจอย จอยขยับขึ้นมานอนถ่างขาให้ผมล้วงหี พี่อ้อยกำลังเสียวกระแทกหีใส่จนควยผมแทบหัก “โอ๊ย ผัวขาเมียน้ำแตก โอยๆ” พี่อ้อยกอดผมแน่นส่ายตูดบดหีกับควยผม สักพักก็หยุดนิ่ง ลุกจากตัวผมน้ำหีพี่ไหลลงมาตามขา “เอาจอยต่อเลยซีจ๊ะเย็ดเมียให้ครบทุกคน” พี่อ้อยคลำนมจอยที่นอนหลับตาพริ้มอยู่ ผมจับจอยลุกขึ้นหันหลังโก้งโค้ง จอยคงเกิดอารมณ์ที่เห็นผมกับพี่จอยเย็ดกัน น้ำหีจอยออกมามากจนไหลลงเป็นสายหยดลงบนที่นอน “ผัวจ๋าเมียไหวแล้วเย็ดหีเมียแรงๆเลยผัวจ๋า” จอยพูดพร้อมเอานิ้วเขี่ยแตดตัวเอง ผมก็เต็มที่แล้วเพราะเมื่อกี้พี่อ้อยขย่มผมจนน้ำเกือบออก ผมจ่อควยที่ปากรูหีเยิ้มของจอยกดพรวดเดียวมิด พอเริ่มซอยควยจอยก็ร้องทันที “ผัวจ๋าเมียเสียวหีมากเลย เย็ดหีเมียแรงๆผัวจ๋า” หีจอยตอดควยผมหนุบหนับ ผมสาวควยกระแทกหีจอยยิ่งแรงจอยก็ยิ่งร้อง ผมชะลอความเร็วลงเพราะเสียวจนน้ำจะออก ยื่นมือไปขยำนมจอยแล้วสาวควยช้าๆ แทงงัแทงเสยกับหีของจอย “โอ๊ยผัวจ๋าเย็ดยังงี้เมียเสียวน้ำหีจะออกอยู่แล้ว เย็ดเมียให้น้ำแตกเลยผัวจ๋า” ผมก็ทนเสียวไม่ไหวแล้วเหมือนกัน ผมปล่อยนมจอยมาจับที่เอวแล้วกระแทกใส่ไม่ยั้ง “โอยผัวจ๋าควยกระแทกมดลูกเลย เมียเสียวหีโอยไม่ไหวแล้วผัวจ๋า โอ๊ยๆ” จอยขยุ้มผ้าปูที่นอนแน่น “โอ๊ยเมียจ๋าออกแล้ว” ผมกระทุ้งครั้งสุดท้ายกระฉูดน้ำควยใส่หีจอย แล้วอัดควยแช่กับหีของจอยจนหีจอยคลายจากการรัดควยผม ผมดึงควยออกมา น้ำควยผสมกับน้ำหีก็ไหลพรวดจากหีจอยลงบนที่นอนเป็นกอง พี่อ้อยหยิบทิชชู่มาเช็ดให้ “สบายตัวแล้วสิ เดี๋ยวพี่ไปอาบน้ำก่อนนะ” พี่อ้อยคว้าผ้าขนหนูมาพันตัวเดินเข้าห้องน้ำไป เรากลับถึงบ้านหกโมงครึ่งฟ้าเริ่มสว่างแล้ว พี่อ้อยจูบกับผมก่อนขี่มอเตอร์ไซค์กลับบ้านไปเปลี่ยนเสื้อ จอยขึ้นบ้านไปจัดการงานของตัวเอง ผมขึ้นไปเปลี่ยนเสื้อผ้าเสร็จ ก็ลงมาเปิดร้าน วันนี้ผมยังหยุดอยู่ เลยช่วยดูแลร้านแทนพ่อ เพราะถ้าพ่อไปหาอาโรจน์รับรองว่าป่านนี้ยังไม่สร่างเมา ดีไม่ดีอาจจะนั่งกินติดลมตั้งแต่เมื่อคืนยังไม่เลิกก็ได้ เพิ่งเจ็ดโมงพี่นิดมาถึงร้านเป็นคนแรก พี่นิดแต่งตัวสวยเหมือนเดิม เสื้อลูกไม้กรุยกราย กระโปรงผ้าฝ้ายขาวลายดอกสีฟ้าเล็กๆ ชายกระโปรงมีลูกไม้ยาวพอดีเข่า “หวัดดีจ้าจอมเจ้าชู้ เมื่อคืนลอยกระทงสนุกมั๊ย” พี่นิดส่งถุงกระดาษให้ผม “ฝากกระโปรงไปคืนจอยด้วยนะจ๊ะ นี่ยังไม่มีใครมาเลยใช่มั๊ย” ผมจับมือพี่นิดดึงเข้ามากอด “ว้าย ตาบ้าเดี๋ยวใครก็มาเห็นหรอกนี่มันหน้าบ้านนะ” ผมดึงพี่นิดเข้าออฟฟิศด้านใน “คิดถึงพี่นิดจังเลยครับ” เรากอดจูบกันดูดดื่ม “ปากหวานจังนะ แบบนี้สาวๆหลงแย่พี่ไม่มาแค่วันเดียวเองฟันหญิงไปกี่คนแล้วล่ะ” พี่นิดถามเล่นๆ แต่ผมดันตอบไปจริงๆ “ฟันพี่อ้อยไปคนเดียวเองครับ” พี่นิดตาเหลือก “ว้าย พูดจริงพูดเล่นเนี่ย” “จริงครับเย็นเมื่อวานนี้เอง เมื่อคืนก็อยู่ด้วยกัน จอยด้วยเย็ดกันทั้งคืนเพิ่งกลับมาถึงตอนเช้านี่เองครับ” พี่นิดบีบจมูกผม “เธอนี่มันพระยาเทครัวตัวจริงเลยน้า ฟันเค้าไปทั่วระวังจะหัวแบะซักวัน” ผมกอดพี่นิดไว้ “กว่าผมจะหัวแบะก็โดนผมเย็ดหีแบะก่อนล่ะครับ” พี่นิดหยิกตูดผมอย่างแรง “ฮิ ฮิ ลามกจริงๆ เธอนี่” ผมไซร้ซอกคอพี่นิด จับชายกระโปรงดึงขึ้นล้วงเข้าไปข้างใน “พี่ไม่ได้ใส่กางเกงในมาหรอก” พี่นิดกระซิบเสียงพร่า ผมบดคลึงหีพี่นิดแหย่นิ้วเข้าไปในร่องหีพี่นิดแฉะแล้วผมกดนิ้วเข้าไปจนมิด “เอกจ๋า พอก่อนเถอะเดี๋ยวใครมาเห็นเข้า มันสายแล้ว” พี่นิดผลักผมออกจัดกระโปรงเข้าที่ นิ้วผมชุ่มน้ำหีพี่นิด “เดี๋ยวถ้ามีโอกาสค่อยสนุกกันนะจ๊ะ” พี่นิดหอมแก้มผมก่อนเดินออกไป พอดีกับคนมาเริ่มทำงานพอดี ตอนสายผมนั่งเล่นคอมฯอยู่ในออฟฟิศ แม่โทรมาบอกว่าจะกลับตอนค่ำๆ เมื่อคืนพ่อกินเหล้ากับอาโรจน์ยันเช้า เพิ่งหลับไปได้ไม่นานกว่าจะตื่นคงเย็น พอวางหูพี่นิดก็เปิดประตูเดินเข้ามาพอดี “ทำอะไรอยู่จ๊ะ” พี่นิดนั่งลงที่โซฟา ผมลุกขึ้นเดินไปล็อคประตู “นั่นแน่จอมเจ้าชู้จะทำอะไรจ๊ะ” พี่นิดยกเข่าขึ้นข้างหนึ่งกระโปรงเปิดหวอ ผมมองลอดกระโปรงเข้าไปเห็นหีอูมอยู่ส่วนลึกสุดของกระโปรง ผมควยลุกทันที ผมถอดกางเกงออกเดินควยชี้โด่ไปหาพี่นิด “ผมจะทำอย่างที่พี่นิดอยากให้ผมทำไงครับ” ผมคุกเข่าลงมุดเข้าไปในกระโปรงพี่นิดน้ำหีพี่นิดปริ่มปากร่องคงอารมณ์ค้างมา ตั้งแต่เช้า ผมเลียกินน้ำหีพี่นิดอย่างเอร็ดอร่อย ผมลากปลายลิ้นขึ้นไปสะกิดติ่งแตดพี่นิด พี่นิดกดหัวผมแน่นเอาขาพาดไหล่ผมไว้ “อูยผัวจ๋ามุดกระโปรงเก่งเมียเสียวหี” ผมแกะกระดุมเสื้อพี่นิดออกบีเค้น ใช้นิ้วคลึงหัวนมพี่นิด “โอยผัวจ๋าเมียเสียว พอก่อนเดี๋ยวน้ำหีออก” ผมออกจากกระโปรงพี่นิดลุกขึ้นยืนควยผมโด่ชี้หน้าพี่นิด น้ำเงี่ยนใสๆ ไหลยืดจากปลายควยหยดลงไปบนหัวนมพี่นิดพอดี พี่นิดจับควยผมรูดเข้าออก แลบลิ้นเลียน้ำเงี่ยนของผม แล้วลากลิ้นตามลำควยเรื่อยลงมา ผมเสียวจนควยกระดก พี่นิดลากลิ้นลงมาจนถึงไข่ผม พี่นิดเลียไข่ผมแล้วอมเข้าไปเม้มเบาๆ พร้อมรูดควยผมเข้าออก ผมจับหัวพี่นิดไว้ “เมียจ๋าพอก่อนทำยังงี้น้ำควยพุ่งแน่” ผมเสียวควยจนเกือบทนไม่ไหว ดีที่พี่นิดยอมปล่อยไม่งั้นผมน้ำแตกแน่ ผมนั่งลงบนโซฟาข้างพี่นิด พี่นิดยกชายกระโปรงขึ้นก้าวขาขึ้นคร่อม จับควยผมจ่อที่รูหีนั่งทับกดหีลงมาจนมิดควยผม พี่นิดจับหน้าผมซุกกับหน้าอกกอดไว้ แล้วขยับตูดโยกหีอัดกับควยผมอย่างเอาเป็นเอาตาย หีพี่นิดตอดควยผมหนุบหนับ “ผัวขาเมียเสียวหีจัง อูย” พี่นิดขย่มควยผมอย่างหนัก เสียวจนแทบกลั้นน้ำควยไม่อยู่ พี่นิดส่ายหีบดควยผม กระดกตูดกระแทกอย่างเร็ว “ผัวขาน้ำหีออกแล้วโอ๊ย” ผมก็ทนไม่ไหวพี่นิดกระแทกหีใส่ผมอย่างแรง “โอ๊ยเมียจ๋าผัวก็ออกแล้ว” น้ำควยผมฉีดปรี๊ดเข้าหีพี่นิด พี่นิดกดหีนิ่งกับควยผม พี่นิดจูบปากเลียลิ้นผม แล้วกอดผม “เสียวจังเลยผัวจ๋า” พี่นิดลงจากตัวผมไปนั่งข้างๆ น้ำไหลจากหีลงไปเปียกซับในสีขาวเป็นดวง พี่นิดรีบดึงทิชชู่มาเช็ด “ว้า กระโปรงเปียกอีกแล้วเดี๋ยวคนอื่นเค้าเห็นรู้หมด” พี่นิดเอาทิชชู่อุดหีไว้เดินเข้าห้องน้ำ พี่นิดออกไปได้ซักพัก จอยก็โผล่เข้ามาผมกำลังนอนหมดแรงอยู่บนโซฟา “พี่จ๋ากินข้าวได้แล้วจ้ะ” จอยนั่งลงตรงปลายเท้าผม “เป็นอะไรจ๊ะพี่ทำท่าเหมือนคนหมดแรง” ผมดึงจอยลงมานอนกอด “โดนพี่นิดรีดพิษน่ะจ้ะ” จอยลุกขึ้นรูดซิปกางเกงงัดควยผมออกมา ควยผมยังฉ่ำเยิ้มเพราะยังไม่ได้ล้าง “แหมพี่กลางคืนก็เอากลางวันก็เอาเดี๋ยวก็ตายหรอก” ผมดึงจอยมาจูบ หอมแก้ม “เรื่องนี้พี่ยอมตายจ้ะ” “ดี เดี๋ยวหนูกับพี่อ้อยจะรุมเอาพี่ให้ตายจริงๆไปเลย” ผมหัวเราะจอยลุกขึ้นจูงมือผมขึ้นบ้าน

• *
Reply #7 on: January 12, 2010, 06:26:22 pm
my experience8

ตอนที่ 8 หลังบ้านพี่อ้อย กินข้าวเสร็จผมลงมาข้างล่าง เจอกับพี่อ้อยพอดี พี่อ้อยเพิ่งเข้ามาพอเห็นหน้าผมก็ยิ้มอายๆ วันนี้พี่อ้อย แปลกกว่าทุกวันที่ปกติจะนุ่งกางเกงยีน เสื้อเชิร์ตพับแขน มาวันนี้พี่อ้อยใส่เสื้อแบบผู้หญิง กระโปรงยีนส์มีจีบบานสั้นเลยเข่า “ว้าว วันนี้น้องเราเป็นสาวเต็มตัวแล้วสิ” เสียงพี่นิดดังมาจากข้างหลังผม “เมื่อคืนสนุกมั๊ยจ๊ะ เสียดายไม่ได้ไปด้วย” “ถ้าพี่ไปด้วยเมื่อคืน สงสัยใครซักคนแถวๆ นี้ต้องตายแน่เลยพี่ ฮิ ฮิ” สองสาวหัวเราะกัน ผมจับก้นพี่นิดแล้วบีบ พี่นิดตีมือผมแล้วเดินไปหน้าร้าน ผมคว้ามือพี่อ้อยเดินเข้าออฟฟิศทันที “จะพาพี่ไปไหนเอก” “วันนี้พี่แต่งตัวสวยจังอยากดูให้ชัดๆน่ะครับ” เข้าข้างในผมล็อคประตูทันที “ทำไมต้องเข้ามาดูข้างในด้วยล่ะจ๊ะ” “มันต้องดูให้ละเอียดน่ะพี่” ผมดึงตัวพี่อ้อยเข้ามาบดปาก ลิ้นฉกเข้าไปพันกับลิ้นพี่อ้อย มือซุกซนของผมล้วงเข้าไปสำรวจในกระโปรง มือผมสัมผัสสิ่งที่ห่อหุ้มเนินโหนกของพี่อ้อย รู้สึกถึงลูกไม้ที่สากมือ ผมคุกเข่าลงมุดเข้าไปในกระโปรง สำรวจภายในทันที พี่อ้อยใส่กางเกงในลายลูกไม้โปร่งสีดำ เห็นความปุกปุยอยู่ภายใน ผมสูดความหอมทั่วเนิน พี่อ้อย ผมรูดกางเกงในพี่อ้อยลงมาคาที่ข้อเท้า ผมแหวกกลีบสวาทของพี่อ้อยออกลากลิ้นขึ้นไปตามร่องแตกจนสะดุดเม็ดด้านบน พี่อ้อยสะดุ้งกดหัวผมไว้ “อุ๊ย เอกจ๋าพี่เสียว” ผมดันพี่อ้อยไปนั่งลงบนโซฟา ยกเข่าพี่อ้อยแยกออก หีพี่อ้อยฉ่ำเยิ้ม ผมละเลงลิ้นที่หีพี่อ้อยอย่างเมามัน “เอกจ๋าทำไมมันเสียวอย่างนี้” พี่อ้อยจิกหัวผมแน่นจนเจ็บ ผมลุกขึ้นถอดเสื้อผ้าออก จ่อควยลงไปที่หีพี่อ้อยแล้วกดลงไปทันที “อุ๊ยเอกจ๋าเบาๆก่อน” ผมอุ้มพี่อ้อยลงมานอนบนพื้นขณะที่ควยผมยังปักคาหีพี่อ้อยอยู่ ผมก้มลงดูดนมพี่อ้อย ค่อยๆดันควย เข้าหีพี่อ้อยจนหมด แล้วสาวควยเข้าออกช้าๆ หีพี่อ้อยตอดควยผมขมุบขมิบ ผมหยิบหมอนอิงลงมารองใต้ก้นพี่อ้อยทำให้หีนูนของพี่อ้อยยิ่งอูมเด่นน่าเย็ด อย่างมาก ผมเร่งสปีดซอยพี่อ้อยเร็วขึ้นๆ พี่อ้อยร้องครวญครางเสียงดัง “เอกจ๋า เอกจ๋า พี่เสียวอูยกระแทกหนักๆเลยผัวจ๋า” ผมโหมกระแทกพี่อ้อยซักพักก็ดึงควยออกมาน้ำหีพี่อาบอาบควยผมเปียกทั้งลำ “เอกจ๋าเอาออกทำไมล่ะ กำลังเสียวเลย” “ผมอยากเย็ดตูดพี่อ้อยครับ” พี่อ้อยสะดุ้งหุบขาทันที “จะบ้าเหรอเอก มันจะทำได้ยังไงล่ะเจ็บตายเลย” “ได้ซีพี่จอยก็โดนผมเย็ดตูดมาแล้ว เจ็บตอนแรกนิดเดียว แต่พอทำแล้วเสียวมากเลยนะครับ” “ไม่ต้องทำไม่ได้เหรอพี่กลัวน่ะ” พี่อ้อยทำท่าหวาดเสียว “ลองดูเถอะครับถ้ามันเจ็บก็บอก ผมจะหยุด” พี่อ้อยยังลังเลแต่ผมก็จับพี่อ้อยโก้งโค้งจนได้ “ค่อยๆ นะเอกอย่าทำแรงนะ” “ไม่ต้องกลัวครับถ้าเจ็บบอกผมก็แล้วกัน” ผมเปิดกระโปรงพี่อ้อยไปกองไว้บนสะโพก ก้มหน้าลงไปใช้ลิ้นฉกที่รูตูดพี่อ้อยทันที “ว้ายเอกบ้าเลียตูดพี่ทำไมจั๊กระจี้ อุ๊ยๆ” พี่อ้อยดิ้นแต่ผมจับต้นขาพี่อ้อยไว้ แล้วละเลงลิ้นเขี่ยรูตูด สลับกับร่องหีและเม็ดแตดพี่อ้อย เพียงไม่นาน “อูยทำไมมันเสียวขนาดนี้เอกจ๋า เสียวทั้งหีทั้งตูค อูย” รูตูดพี่อ้อยตอนนี้ฉ่ำไปด้วยน้ำลายผมกับน้ำหีของพี่อ้อย ผมเห็นว่าพี่อ้อยพร้อมแล้ว ก็เอาควยจ่อที่รูตูดพี่อ้อยกดพรืดเดียวควยผมเข้ารูตูดพี่อ้อยไปครึ่งลำ “โอ้ย เจ็บ พี่เจ็บมากเลยเอก” รูตูดพี่อ้อยรัดควยผมแน่นมากจนผมขยับควยไม่ได้ “อย่าเกร็งครับพี่เดี๋ยวก็หาย” ผมล้วงมือไปคลึงที่เม็ดแตดพี่อ้อย รูตูดพี่อ้อยบีบรัดควยผมอย่างแรง ผมบี้แตดพี่อ้อยไปเรื่อยๆ จนพี่อ้อยเริ่มคราง “อย่าบี้แรงเอกจ๋ามันเสียว อูย เสียวในรูตูดด้วยไม่เจ็บแล้วเอกจ๋า” รูตูดพี่อ้อยคลายการบีบรัดลงมากแล้ว ผมสาวควยเข้าออกช้าๆ “ยังเจ็บอยู่รึเปล่าครับ” “ไม่เจ็บแล้วเอกเอาพี่เลย” ผมดันพี่อ้อยนอนลงแล้วนอนทับลงไป มือของผมล้วงไปด้านหน้าบี้แตดพี่อ้อย แล้วโหมกระแทกพี่อ้อยอย่างแรง “โอ้ยผัวจ๋าเสียวตูด เสียวหีด้วยบี้แรงๆผัวจ๋า” รูตูดพี่อ้อยทั้งบีบทั้งรัดแถมยังดูดควยผมจนแทบหลุดเข้าไปในรูตูดพี่อ้อย ผมเสียวจนหูอื้อ กระแทกตูดพี่อ้อยไม่ยั้ง “โอ้ยเมียจ๋า โอ้ยยย” น้ำควยผมพุ่งเข้ารูตูพี่อ้อยจนหมด “เอกจ๋า อีกนิดอย่าเพิ่งหยุดพี่จะเสร็จแล้ว” ถึงน้ำผมแตกแล้วแต่ควยผมยังแข็งอยู่ ผมกระหน่ำตูดพี่อ้อยไม่นับ “โอ้ยออกแล้ว ผัวจ๋า” รูตูดพี่อ้อยรัดควยผมอีกจนแทบขยับไม่ได้ ผมนอนทับลงไปบนหลังพี่อ้อยรูตูดพี่อ้อยตอดควยผมทั้งลำ “เสียวดีมั๊ยพี่” “เสียวมากเลยจ้ะ เอกลุกขึ้นก่อนพี่ต้องออกไปทำงานแล้ววันนี้มาสาย” ผมดึงควยแกออกจากตูกพี่อ้อยน้ำขาวขุ่นของผมไหลตามออกมามีเลือดออกมาด้วย ตูดพี่อ้อยคงฉีกเพราะโดนเปิดบริสุทธิ์ ผมเอาทิชชู่เช็ดให้พี่อ้อย “เจ็บจังเลยเอก อุ๊ยเลือดออกเลยนายตัวแสบ นี่แน่ะทีหลังไม่ให้ทำแล้ว” พี่อ้อยพี่ขาผมดังเพียะแล้วลุกขึ้นเดินกระย่องกระแย่งเข้าห้องน้ำ

• *
Reply #8 on: February 12, 2010, 12:34:13 pm
ผมโพสเรื่องนี้เมื่อ ๑๒ ม.ค.๒๕๕๓ คุณ Badboy นำมาลงซ้ำอีก

Offline YAI BA

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 13
Reply #9 on: February 12, 2010, 12:40:21 pm
ขอบคุณครับ  (7;

• *
Reply #10 on: February 12, 2010, 01:15:49 pm
ดูเหมือนว่าทาง Modurator&Admin. จะทำตามข้อเสนอของผม เมื่อผมทักว่ากระทู้ที่คุณbadboy นำมาลงซ้ำกับอันนี้ ของคุณbadboy ก็หายไปเลย อย่างรวดเร็ว ขอบคุณในการตอบสนองที่รวดเร็วมากครับ ผมว่าเรื่องเดียวกันให้อยู่ในทู้เดียวกันทั้งหมดน่าจะดีกว่า เพราะหนึ่งหน้าก็แสดงได้น้อยทู้อยู่แล้ว
จริงมั้ยครับ...? แต่ตอน ๖ ของผมยังแหว่งอยู่ ช่วยนำ my experience 6 มาโพสอีกครั้งสิครับ

Offline najaah

• Jr. Member
  • **
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #11 on: April 29, 2010, 02:48:44 am
thank kub (41;