close buttonclose buttonclose button
เติมรักให้เต็มร้อย

เติมรักให้เต็มร้อย

เรื่องเสียว · 16570

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

ดิฉัน อยู่กับลูก 2 คน มาหลายปีแล้ว เพราะดิฉันแยกทางกับสามี เพราะความเห็นไม่ตรงกัน แต่อย่าไปพูดถึงเลยค่ะคนพรรคนั้น เข้าเรื่องดีกว่าค่ะ ลืมบอกไปว่าลูกดิฉันอายุ 19 ปื เรียนเทคนิคช่าง ส่วนดิฉันเป็นพนักงานออฟฟิศ อายุ 40 ปี จัดว่าเป็นคนหน้าตาดี หุ่นดีทีเดียว ในออฟฟิศ หนุ่มๆ ชอบมองดิฉันกันเป็นแถว ทุกครั้งที่เบื่องานในออฟฟิศ พอมีเวลาให้พักใจบ้าง แม้จะเป็นเวลาเพียงช่วงสั้นๆ ดิฉันเป็นต้องคิดถึงลูกทุกครั้ง..เพราะอะไรหรือค่ะ ก็เพราะเจ้าลูกชายตัวดีนะสิค่ะ เดี๋ยวนี้ชอบแอบมองร่องนม เวลาก้มเก็บของ กวาดบ้านถูพื้น และ บั้นท้ายดิฉันเวลาเดินทำความสะอาดบ้าน ทุกครั้งไป ดิฉันเคยแกล้งทำเป็นก้มเก็บของนานๆ สังเกตสายตาเค้าคอยชอนไชเข้าไปในร่องนมเหมือนอยากจะเห็นหัวนมดิฉันให้ได้ จนทำให้ดิฉันชอบที่ให้เค้ามอง เพราะสายตาที่เค้ามองมันทำให้ดิฉันรู้สึกเงี่ยนขึ้นมาทุกครั้งไป บางทีดิฉันลองไม่ใส่เสื้อใน ใส่แต่เสื้อสายเดี่ยวลองแกล้งทำเป็นก้มถูบ้าน เค้าจะรีบเข้าทำเป็นช่วยบิดผ้าขี้ริ้วให้ ดิฉันจังหันหน้าไปทางเค้าแกล้งถูไปมาอยู่ตรงหน้าเค้า เจ้าลูกชายทำตาโตทีเดียวค่ะ ทีนี้เหมือนเค้าจะอดใจไม่ไหว ขอตัวไปเข้าห้องน้ำเหมือนจะไปชักว่าวนะค่ะ หรือแม้กระทั่งเวลาดิฉันออกจากห้องน้ำ ดิฉันจึงรูทันทีว่าลูกชายดิฉันคงโตเป็นหนุ่มแล้ว คงอยากรู้เกี่ยวกับรูปร่างผู้หญิง จึงทำให้เค้าเป็นแบบนี้ ดิฉันจึงคิดที่หาทางช่วยให้เค้าฝันเป็นจริงซะทีดีกว่า…. ที่โรงเรียนของลูกอยู่ใกล้ๆ บ้าน เขาจะกลับถึงบ้าน ก่อนดิฉันเป็นประจำทุกวัน…วันนี้ก็เช่นกัน เมื่อดิฉันมาถึงบ้าน พบว่าลูกของดิฉันกำลังซ่อมท่อน้ำในห้องน้ำซึ่งรั่วมาหลายวันแล้วอยู่ในห้อง ครัว เขาสวมกางเกงขาสั้น jj ไม่สวมเสื้อ นอนหงายมุดตัวเข้าไปใต้เคาน์เตอร์ตรงอ่างล้างหน้าเกือบครึ่งตัว ทำงานอย่างขะมักเขม้นเต็มที่ จึงไม่รุ้ตัวว่า ดิฉันกลับมาถึงบ้านแล้ว และยืนมองดูการทำงานของเขาอยู่อย่างชื่นชม จะว่าไปแล้ว ตั้งแต่เราอยู่ร่วมกันมาครั้งนี้เป็นครั้งแรกที่ได้เห็นรูปร่างของลูกแตก ต่างไปอีกแบบหนึ่ง ผิดกับที่เคยเห็นทุกๆ วัน ดูเค้าเป็นหนุ่มขึ้นมาก อะไร ๆ มันก็ดูใหญ่ไปหมด เซ็กซี่ดูไม่จืดเชียวละ! ดิฉันจึงคิดขึ้นมาได้ว่า วันนี้แหละเป็นวันเที่เค้าจะได้เห็นทุกอย่างของดิฉันแบบเต็มๆ ให้ได้ เลยถอดกางกางในออกเหลือแต่กระโปรงออฟฟิสที่สั้นเลยเข่าขึ้นหน่อย ขยำซุกเข้าไว้ในกระเป๋าถือ ที่ยังสะพายอยู่บนไหล่ ดิฉันยืนมองดูเขาทำงานอยู่อย่างเงียบๆ จึงแกล้งร้องอุทานอย่างตกใจ "ตายจริง! ลูกฉัน เป็นช่างประปาด้วยหรือนี่?" "กลับมานานแล้วหรือจ๊ะลูก?" "ครับแม่" เขาตะโกนตอบออกมาจากใต้เคาน์เตอร์ ถอยตัวออกมาหน่อยหนึ่ง พอมองเห็นกัน หน้าตาของเขามอมแมม เลอะเทอะทีเดียว ดิฉันเดินเข้าไปหาแล้วทรุดตัวลงนั่งยองๆ ข้างๆ ดิฉันสังเกต สายตาเขามองมาด้านในกระโปรงดิฉัน ตลอดเวลา ซึ่งดิฉันรู้ดีว่า สาเหตุเพราะอะไร แต่แกล้งทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้ "ขอบใจลูกมากจ๊ะ ที่ช่วยซ่อมให้ แม่รำคาญมาหลายวันแล้ว" "ผมก็เหมือนกันครับ" เขาว่า "ตั้งใจไว้หลายวันแล้ว แต่ไม่ว่างสักที แม่ช่วยหยิบแหวนยางให้ที่อยู่ด้านหลังแม่ให้ผมหน่อยสิครับ" "ได้จ๊ะ" ดิฉันจึงเอี้ยวตัวไปด้านหลังเพื่อหยิบแหวนยางให้เขา กระโปรงที่สั้นเลยเข่าอยู่แล้ว เผยขึ้นไปเลยแก้มก้น และขาที่แยกออกเล็กน้อย เขาคงเห็นอย่างชัดเจนเลยล่ะ ทีนี้ ดิฉันเลยแกล้งทำเป็นหาช้าๆ "อืม..มันอันเล็กหรืออันใหญ่จ๊ะ." ดิฉันแกล้งถามแต่แอบมองเขาอยู่ เขาเลื่อนตัวออกมาจากเคาเตอร์ หน้าของเขาอยู่ตรงระหว่างกระโปรงดิฉัน จ้องมองหีดิฉันตาไม่กระพริบเลยค่ะ "อ่ะ …อันเล็ก คะ…ครับ " เขาตอบด้วยเสียงที่สั่นเครือ และเหมือนจะรู้ว่าดิฉันจะหันกลับมา เขาจึงรีบหมุดเข้าไปในเคาเตอร็อย่างรวดเร็ว ดิฉัน นึกในใจว่า คงเห็นแบบจะ จะ เลยละสิ เข้าแผนดิฉันเลยทีนี้ "ลูกใช้อะไหล่ของแท้หรือเปล่าจ๊ะ?" ดิฉันลองแกล้งถามขณะที่ส่งแหวนยางให้เขาไป "ของแท้ครับแม่" เขาให้เหตุผล ขณะที่เคลื่อนตัวลึกหายเข้าไปกว่าเดิม ที่โผล่ให้เห็นอยู่ข้างนอกก็เฉพาะส่วนต่ำกว่าเอวลงมาเท่านั้น ลำขาทั้งสองข้างรกขน เห็นแล้วคันมืออยากดึงเล่น ถ้าไม่ติดว่าเขากำลังซ่อมท่อน้ำอยู่ มองสูงขึ้นไปอีกหน่อย ขากางเกงเปิดกว้างออก เห็นลำเอ็นได้ถนัดชัดเจนในลักษณะแข็งเป็นลำ ดันกางเกงแทบทะลุออกมา คงเพราะดูหีดิฉันไปเต็มๆ "แม่คงไม่รู้ งานนี้ถ้าจ้างช่างประปาอาชีพมาทำ เฉพาะค่าแรงบวกค่าล่วงเวลา หลายเงินเชียวนะครับ แล้วยังจะค่าอะไหล่อีกต่างหาก" เขาพร่ำขณะทำงาน เชิงประเมินความสามารถ เป็นราคาเงินเพื่อให้เห็นความสำคัญของตัวเขายิ่งขึ้น "จ๊ะ แน่นอน" ดิฉันสนับสนุนคำพูดของเขา "แล้วนี่นายช่างจะคิดค่าแรง ค่าของสักเท่าไหร่ล่ะจ๊ะ?" ดิฉันช่วยสานต่อให้เป็นเรื่องเป็นราวยิ่งขึ้น เขาไม่ตอบแต่บอกให้ดิฉัน "ช่วยเปิดน้ำทดลองดูหน่อย" ดิฉันรู้ทันทีว่าเจ้าลูกชายตัวดี คงอยากจะดูหีดิฉันอีกครั้งแน่นนอน ดิฉันจึงลุกขึ้นยืน แล้วแยกขาออกเพื่อค่อมตัวเขาให้อยู่ระหว่างกลาง แล้วก้าวเข้าไปชิดเคาน์เตอร์ ซึ่งถ้ามองจากด้านล่าง ต้องเห็นหีดิฉันแบบเต็มๆ ดิฉันเปิดน้ำลงอ่าง และแอบมองเขา เจ้าลูกชายลุกขึ้นนั่งหน้าเกือบถึงหีดิฉันเลยค่ะ แล้วกลืนน้ำลายเหมือนอยากจะเลียหีดิฉันซะให้ได้ แต่คงไม่กล้าเพราะดิฉันเป็นคนดุ พอสมควร ดิฉันจึงแกล้งส่ายสะโพรก ร่อนไปมาช้าๆ ให้คลั่งตายไปเลยค่ะ จนกระทั่งน้ำล้นอ่างแล้ว เขาก็ยังจ้องอยู่แต่คราวนี้มือ เขาไปกำอยู่ที่ลำเอ็นเนอกกางเกงเขาค่ะ ลูดไปลูดมา อย่างได้อารมณ์ มากค่ะ ส่วนดิฉันเหรอค่ะ น้ำเงี่ยนนี่ไหลไม่หยุดเหมือนกัน ขมิบหี ตลอดเวลาที่เขาจ้องดูหีดิฉัน กลัวเค้าจะรู้ว่าแม่เขาเงี่ยนมากเลยตอนนี้ แต่ต้องสะกดอารมณ์ไว้ก่อนค่ะ "น้ำเต็มอ่างแล้วน่ะลูก ได้หรือยังล่ะ" ดิฉันแกล้งถามออกไป เขาตกใจสติกลับมา แล้วรีบหมุดกลับเข้าไปยังเดิม บอกกับดิฉันว่า "ไม่รั่วแล้วครับ " ให้ดิฉันปิดน้ำได้แล้ว แล้วประจักษ์พยานให้เห็นถึงอาการเปลี่ยนแปลงของเขาอยู่โทนโท่ ก็เจ้าลำเอ็นของเขานะซิคะ ทำเอาดิฉัน น้ำเยิ้มขึ้นมาอีกครั้ง มันชูคอตั้งชันเป็นลำโป่งขึ้นอย่างน่าเกลียดน่าชังบอกไม่ถูก ต้องเอามือจับขอบอ่างแน่นถึงจะหนีบขาอย่างไรก็เอาไว้ไม่อยู่น้ำไหลออกมาจน ได้ โชคดีที่ลูกไม่ทันเห็น ดิฉันจึงหุบขากลับอย่างเดิมแล้ว ยืนอยู่ข้างเขา.. ช่างประปาจำเป็น บ่นพึมพำว่า ที่ทางจำกัด ทำงานลำบากมาก ถ้าช่างไม่ชำนาญจริงคงทำเอาดีไม่ได้ เขามองหน้าดิฉันอย่างคนเจ้าเล่ห์ชัดๆ "เสร็จเรียบร้อยแล้วครับ แม่" เขาพูดอย่างอ่อนหวาน ขณะลุกขึ้นนั่ง เช็ดไม้เช็ดมือและสิ่งสกปรกออกจากเนื้อตัว "ผมคิดราคาอย่างคนกันเองครับ ." เค้าตอบค้างที่ดิฉันถามไว้ ดิฉันเลยเล่นด้วยซะหน่อย "คิดเท่าไหร่ละจ๊ะ นายช่าง" "เหมาหมดทั้งค่าของค่าแรง หนึ่งพันบาทครับ "โห แพงจัง ลดบ้างซิคะ ก็ไหนบอกว่า คนกันเองไม่ใช่หรือจ๊ะ?" พูดแล้วดิฉันก็แกล้งทำเป็นค้นหาเงินสดในกระเป๋าถือ แกล้งทำเป็นหน้านิ่วคิ้วขมวด ปรารภกับตัวเองเบาๆ พอให้เขาได้ยิน "ทำไงดี? เงินสดก็ไม่พอ จ่ายเป็นอย่างอื่นไม่ได้หรือจ๊ะ" พอเค้าได้ยินคำนี้เท่านั้นแหละค่ะ เค้าทำท่าดีใจใหญ่ "จริงหรือครับที่แม่บอกจ่ายเป็นอย่างอื่น" อ้าวจริงสิจ๊ะ ..ลูกจะให้แม่ทำอะไรก็ได้ ทุกอย่างเพื่อเป็นค่าจ้างแทนเงินไงจ๊ะ! ถ้าแม่ทำได้น่ะ" เขายิ้มระรื่น ดิฉันแกล้งทำตาละห้อย สนุกกับการหยอกล้อกันด้วยคำพูด ที่แฝงความหมายไว้ในแต่ละประโยค ฟังดูแล้ว ได้อารมณ์ "ถ้างั้นแม่ช่วยล้างเครื่องมือให้ผมหน่อยได้ไหมครับ?" ดิฉันเข้าใจความหมายทันที ว่าเขาหมายถึงอะไร เพราะสายตาเขาจับอยู่ที่สิ่งนั้น! แต่ดิฉันแกล้งทำเป็นไม่รู้ "แล้วมันจะคุ้มค่าแรงหรือจ๊ะ?" "คุ้มครับแม่ " เขาพูดย้ำอย่างมั่นใจ ดิฉันจึงแกล้งนั่งยองๆ แล้วแยกขาออกจากกันช้าๆ เผยให้เห็นของดิฉันอีกครั้ง แล้วหันไปเก็บเครื่องมือที่วางระเกะระกะอยู่บนพื้น ตรงหน้าเค้าพอดี เค้าทำตาลุกโพลงจ้องมาที่โคกหีดิฉันแบบตาไม่กระพริบ แล้วดิฉันก็เอาเครื่องมือมากองรวมกันไว้ หยิบผ้าจากหีบเครื่องมือออกมาทำเป็นเเช็ดเก็บ เข้าไปในลัง อย่างช้าๆ เพื่อที่ดิฉันจะได้ยั่วเค้านานๆ พอเค้ามองได้ซักพักเค้าก็บอกว่า "ไม่ใช่ เครื่องมือพวกนั้นครับแม่" เขาร้องห้าม แล้วดึงตัวดิฉันให้ไปนั่งคุกเข่าลงตรงหน้า ระหว่างขาของเค้า ดิฉันทำเป็นแกล้งถามกลับ "อ้าวเครื่องมือไหนกันแน่เนี่ย " เครื่องมือชุดนี้ต่างหากครับ ที่จะให้แม่ช่วยล้าง …แต่ต้องระวังหน่อยนะครับ มีตำหนิไม่ได้เป็นอันขาด มิฉะนั้นแล้ว แม่ต้องจ่ายซ่อมให้ผมอีกต่างหากด้วย" น้ำเสียงของเขาฟังดู แปร่งๆ อย่างคนกำลังมีอารมณ์เต็มที่ " ทันใดนั้น เค้าก็ถอดกางเกงของเขาลงไป เผยให้เห็นท่อนเอ็นแข็ง ชี้มาที่หน้า ดิฉัน อย่างหน้าไม่อาย "นะครับ แม่ ผมเห็นหีแม่ แล้วผมเงี่ยนมากเลยครับ ไม่ไหวแล้วครับ " พูดเสร็จ เขากดท้ายทอยดิฉันเให้ก้มหน้าลงไปหา ยอดเครื่องมือประจำชีวิตของเขา ดิฉันแกล้งขัดขืนทำมารยาสาไถบ้างเล็กน้อย เป็นการช่วยเพิ่มแรงระอุขึ้นไปอีก "คิดจะเบี้ยวหรือครับแม่" เขาทำเป็นพูดขึงขังขู่เหมือนจริงจัง ดิฉันสั่นหน้าปฏิเสธ ตอบยิ้มๆ ว่า "เปล่าเบี้ยว เครื่องมืออะไรก็ไม่รู้ชอบกลจริง โยกซ้ายทีขวาที น่ากลัวออก" "แม่ครับ สัญญาต้องเป็นสัญญา รับปากว่าจะล้างก็ต้องล้างนะครับ" เสร็จแล้ว จะได้ทำอย่างอื่นต่อ ดิฉันรีบถามกลับทันที "ไอ้อย่างอื่น ของลูกนะมันอะไร" เดี๋ยวแม่ก็รู้เองครับ ด้วยอารมณ์รัก..ผสมเข้ากับดิฉันอยากจะกลืนกินของเค้าอยู่แล้ว ทำให้ดิฉันก้มหน้าลงไปอมเครื่องมือของเขาทันที ค่อยๆ ปล่อยให้ผ่านริมฝีปากเข้าไปหน่อยหนึ่ง รู้สึกอุ่นวาบไปถึงไหนๆ ขยับตัวเพื่อจะให้นั่งทำได้ถนัดถนี่ ให้บังเอิญหน้าคมำลงไปยั้งเอาไว้ไม่อยู่ ท่อนเนื้อของเขาพุ่งพรวดเข้าไปยันสุดคอหอย เล่นเอาตัวดิฉันสำลักติดๆ กันสองสามครั้ง ดิฉันกระชับริมฝีปากให้แน่น ขยับเข้าออกเร็วขึ้นอย่างเป็นจังหวะ ท่อนเนื้อกระทบกับลิ้นภายในปาก ดิฉันตวัดปลายลิ้นป่ายซ้ายทีขวาที เขาแอ่นกายโยกลำเนื้อตาม เขาเอามือมาช่วยประคองแก้มทั้งสองของดิฉันไว้ เขาจวนเจียนจะไปต่อไปไม่ไหวแล้ว เขาครางออกมาทันที "แม่ผมไม่ไหวแล้วครับ..ผมจะออกแล้ว.." เค้าจะพยายามถอนออกจาปากดิฉันแต่ดิฉันรั้งก้นเค้าไว้..เค้าจึงปล่อยเค้าปาก ดิฉันจนหมดสิ้น! ดิฉันกลืนกินเข้าไปอย่างไม่รังเกียจเลยสักนิดเดียว… ดิฉันเงยหน้าขึ้นมองสายตาเขา ยิ้มเยาะนิดๆ ท้าทายหน่อยๆ แล้วลุกขึ้นแล้วค่อยๆ เดินหันหลังจากเค้าไปทันที เค้าร้องถามออกมาทันทีว่า "จะไปไหนล่ะครับแม่? กำลังมันส์เลย ?" อ้าวก็ล้างเจ้าเครื่องมือให้ จนสะอาดดีแล้วนี่ลูก แม่ทำตามสัญญาแล้วน่ะ แม่จะไปทำกับข้าวแล้ว ดิฉันออกเสียง ดุๆ …..
เอาไว้ต่อ Part 2 ครับ