close buttonclose buttonclose button
0001 ๑ แม่โกรธ(โมโหมาก)

0001 ๑ แม่โกรธ(โมโหมาก)

LAMBERG · 60961

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline LAMBERG

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 35
  • คุณอยากได้อะไรมากที่สุด...?
    • View Profile
ผมจุกอายุสิบหกแล้วพ่อผมเสียตั้งแต่ผมแปดขวบ ผมมีพี่สาวแก่กว่าผมเกือบสามปีชื่อเปียเธอสวยน่ารักดี แม่ผมเป็นม่ายไม่มีสามีใหม่ทั้งที่แม่ยังดูสาวสวยอายุแค่สี่สิบรูปร่างดีเดาว่า ๓๖-๒๘-๓๖สูงมาตราฐาน ๑๖๒คงได้ แม่ได้เงินประกันจากที่พ่อเสียและมีงานทำแม่เลี้ยงดูเราสองคนด้วยความรักมาตลอด เราไม่ขัดสน ผมกับพี่เปียเรารักกันดีแต่พอพี่เปียเข้าวัยรุ่นเริ่มคบเพศตรงข้าม แม่ไม่ค่อยชอบพวกที่เปียคบหาด้วยคอยสอนตักเตือนพี่เปียไม่ให้เกินเลย แต่พี่เปียก็เกินเลยไปมากคบหาแฟนเด็กซิ่ง ซ้อนท้ายมอเตอร์ไซย์ไปตามวัยแอบออกเที่ยวกลางคืนกลับบ้านดึก แม่ไม่ชอบต่อว่าเตือนประจำจนมีปากเสียงกันบางครั้ง แต่ดูจะไม่ค่อยได้ผล ผมเดาว่าพี่เปียชอบมั่วพวกเด็ดซิ่งเสพยาแข่งรถก็เอาแฟนหญิงเป็นเดิมพันใครชนะก็เอาไปนอนกกกอดได้ไม่ว่าหญิงจะพอใจหรือไม่แต่มันสนุกกันไปตามวัยและฤทธิ์ยา ดูว่าพี่เปียไม่ติดยาแต่เสพบ้างให้สนุกแบบลืมตัว
จนเกิดเหตุตำรวจจับพวกมั่วยาทั้งค้าด้วยได้ทั้งหมดสิบกว่าคนพี่เปียติดร่างแหไปด้วย ดีว่าแม่รู้จักคนในเลยช่วยเหลือกันเอาตัวออกมาได้ จากที่แม่รักพี่เปียมากกลายเป็นผิดหวังโกรธจัดกลับมาบ้านแม่โมโหจับพี่เปียเฆี่ยนตีโบยด้วยหวายอย่างที่ไม่เคยทำมาก่อน ผมไม่เคยเห็นแม่โกรธขนาดนี้หน้ากลัวมาก แม่ตีไปน้ำตาแม่ก็ไหลแต่โบยตีไปเป้นสิบทีพี่เปียกัดฟันทนรู้ว่าตัวทำผิดให้แม่โกรธแต่ก็ร้องด้วยความเจ็บปวดบอกเจ็บๆทั้งร้องที่สำนึกผิดเห็นแม่โกรธก็เสียใจ แม่โกรธบอกแกเจ็บแม่เจ็บยิ่งกว่าแกต้องตีให้เข็ดหลาบพี่เปียถูกตีหลังคงเนื้อแตกเป็นแผลแนว แม่หายโกรธร่ำไห้ไล่พี่เปียเข้าห้องนอน สักพักแม่บอกให้ผมเอายาไปทาแผลให้พี่เปีย ผมเข้าห้องพี่เปียนอนคว่ำร้องไห้อยู่บนเตียง ผมบอกเธอ "พี่แม่ให้ฉันเอายามาทาแผลให้พี่” เธอร่ำไห้พยักหน้า ผมบอก “พี่ไม่น่าเลยแม่เตือนผมบอกพี่หลายหนแล้ว”เธอสะอื้นพูด “พี่ไม่ทำอีกแล้วต่อไปนี้แม่บอกอะไรให้พี่ทำอะไรพี่จะทำตามทุกอย่าง” แม่ยืนเช็ดน้ำตาแอบฟังที่ประตูแล้วเดินเข้ามาแม่ไม่พูดอะไรพี่เปียมองแม่อายอย่างเสียใจ แม่ให้ผมเปิดหลังเสื้อพี่เปีย ผมตะลึงหลังพี่เปียผิวขาวเนียนแต่เป็นแนวหวายลงแผลแตกเลือดซิบๆ ผมเอายาทาตามแนวแผล แม่แกะขอยกทรงข้างหลังพี่เปียออกให้ผมทายา แต่ยังไม่พอแม่รูดถอดกางเกงพี่เปียลง พี่เปียไม่ขัดขืนกางเกงหลุดลงถึงโคนขาเปิดให้ผมได้เห็นก้นขาวกลมของเธอใจผมระทึกไม่เคยเห็น แต่มีแนวแผลที่ถูกตีลงถึงขาอ่อน แม่บอกทาให้ทั่วทุกแนวแผลมือผมสั่นๆพี่เปียร่ำไห้บอกแม่ “แม่หนูจะไม่ทำให้แม่เสียใจอีกแล้ว” แม่ลูบหัวเธอสะอื้นถาม “เปียแกติดยาหรือป่าว” เปียสั่นหน้าบอก “ไม่แม่หนูไม่ติด” แม่ไม่พูดอะไรดูผมทายาที่หลังเธอจนถึงก้นขาว แม่มองผมแล้วถามเธอ “เปียแกเสียตัวให้พวกมันแล้วใช่ไม” เปียสะอื้นร่ำไห้พยักหน้า แม่ถอนหายใจพุดบ่นเบาๆว่า “ไม่ติดยาก็ติดอย่างอื่นแล้วสินี่ถึงกลับบ้านดึกบ่อยๆ” อยู่แม่ก็บอก “จุกแกดูซิพี่สาวแกเสียหายอะไรไปบ้าง” ผมงงที่แม่สั่ง แม่บอก “ก็แหกตูดดูซิว่าเสียหายไปขนาดไหน ”เปียจะลุกร้องเรียก “แม่..หนู..”แม่จับกดเธอไว้แล้วดุว่า “ทีนี้มาทำเป็นอาย แกนอนเฉยๆให้จุกมันดู” มือผมสั่นๆจับแก้มก้นพี่เปียแบะแหกออกแล้วก้มดูเห็นรูตูต่ำลงไปข้างหน้ามีไรขนอ่อนดำๆแล้วร่องผ่ามีเนื้อเป็นกีบเล็กประกบกันอยู่ในร่อง ผมเข้าใจว่าเป็นแคมในที่ปิดรูหีผมเคยดูหนังโป้ไม่นึกว่าจะได้ดูของจริงอย่างนี้ แม่ถาม “เป็นไงบ้างจุกของพี่แก” ผมบอก “ตูดไม่มีแผลรูตูดยังคงดีอยู่แต่ลึกลงไปตรงนั้น..เออมันรู..”แม่บอก “รูแผลนั่นแหละที่ทำให้พี่แกกลับดึกทุกคืนจนเป็นเรื่องวันนี้ จุกแกต้องเยียวยารักษาแผลนี้ให้พี่แก” เปียสะอื้นร้องถาม “แม่จะให้จุกทำอะไรหนู” แม่บอก “ก็ให้มันทำกับแกอย่างที่แกให้ไอ้พวกนั้นมันทำแก” เปียยังร่ำไห้บอก “แม่แต่จุก..” แม่ตัดบทว่า “จุกมันทำไมไม่มีควยหรือไงดีซะอีกต่อไปนี้แกจะร่านเงี่ยนก็ให้จุกมันแก้เงี่ยนให้ ไม่ต้องไปเปลืองตัวกับคนอื่นให้อัปอายเป็นขี้ปากพวกมัน” เปียพูดไม่ออกสะอื้นนิ่งแม่หันมาบอก “จุกถอดกางเกงออก” ผมตกใจแต่แม่สั่งผมกลัวแม่โกรธเลยถอดกางเกง แม่เห็นควยผมแข็งโด่ก็ยิ้มว่า “เห็นมั้ยแม่นึกแล้วต้องแข็งโด่ใช้ได้ไม่เล็กเลย” แม่บอกเปีย “จุกมันเงี่ยนจนควยแข็งจะระเบิดอยู่แล้วให้มันปี้แกสักทีก่อนจะได้หายเงี่ยน” เปียร้องบอก “ม..แม่หนู”แม่ตวาดพูด “ไม่ต้องพูดมากเปียแกให้ใครต่อใครเย็ดแกได้จะให้น้องเย็ดแกบ้างไม่ได้หรือไง แล้วต่อไปนี้แกไม่ต้องไปหาคนอื่นอีกแล้ว” เปียไม่พูดก้มหน้าผงกหัวรับ แม่สั่งผม “จุกแกเงี่ยนก็เย็ดพี่แกให้หายเงี่ยน” ผมอึกอีกหวาดๆพูดเสียงสั่น “แม่ผมไม่เคยทำไม่เป็น” แม่ว่า “ไม่เคยเดี๋ยวก็เคยหีกับควยมันของคู่กัน ทำไม่เป็นก็ไม่ยากขึ้นไปนอนทับตูดเปียสิแล้วจับควยทิ่มๆแทงเข้าร่องง่ามตูดถ้าถูกรูตูดมันก็ฝืดแทงไม่เข้า ถ้าถูรูหีมันก็ลื่นแฉะจับควยเย็ดกดกระเด้ามันเข้าไปไม่ยากเลย” แม่รูดถอดกางเกงเปียจนหลุดแล้วจับสองขากางออกผมเลิ่กลั่กขึ้นนอนทับทาบตูดเปียสองแขนคร่อมหลังเธอ ผมบอก “ขอโทษนะพี่เปีย” เธอก้มหน้าผงกหัวรับ ธรรมชาติสอนให้ผมเริ่มเอาควยกระเด้าแทงร่องตูดเธอผิดๆถูกๆแม่คงรำคาญเลยเอามือล้วงจับเอวเปียยกให้ก้นกระดกลอยขึ้นเล็กน้อยแล้วจับควยผมดึงลงจ่อให้ถูกที่ถูกทางแม่บอก “ไม่ผิดรูแล้วกระเด้าสิ” แม่ตีก้นผมๆสะดุ้งเจ็บแอ่นเอวขมิบตูดควยก็เสียบแทงเข้ารูหีเปียๆร้องลั่น “โอย! แม่หนูเจ็บหีๆแหกแล้ว” แม่บอก “จะเจ็บอะไรนักหนาโดนไปกี่ควยแล้วของแค่นี้จุกแกปี้ไปเย็ดให้น้ำแตก” ผมเริ่มโยกโขยกเย็ดกระแทกควยเข้าออกผมบอกแม่ “ผมเจ็บครับ”  แม่บอก “เจ็บก็ทนอะไรกันลูกผู้ชายอย่าบ่นเดี๋ยวก็เสียวเย็ดไปอย่าหยุด” ผมทำตามแม่สั่งกระแทกเย็ดพี่เปียที่ผมรักจนแก้มก้นเธอสั่นกระเพื่อม เปียได้แต่ร้องไห้ครางฮือๆซีดปากเป็นครั้งคราวผมรู้ที่ผมกำลังทำคือการร่วมเพศสืบพันธุ์ ผมไม่แน่ใจที่ผมทำไปเพราะอะไร กลัวแม่โกรธโมโห ความเงี่ยนหงี่ที่อยากเอา หรือเป็นเพราะร่างเปลือยที่สวยสุดของเปียมันปะปนในหัวผมไปหมด แต่ที่แน่ผมชอบมันเสียวสุดๆ ผมบอก “แม่ผมเสียวเงี่ยนจังเลย” แม่บอก “ดีเย็ดไปเปียป็นไงบ้างให้จุกมันเย็ด” เปียสะอื้นไห้บอกเสียงสั่นเครือ “หนูเสียวหีคะแม่เงี่ยนน้ำจะแตกอยู่แล้ว” แม่บอก “ดีเย็ดกันไปพี่น้องไม่ต้องไปเสียให้คนอื่น” ดูแม่ยังโกรธหรืออะไรก็ไม่รู้แต่ผมเย็ดซอยไปพักเดียวเสียงพี่เปียกัดฟันกรีดร้องเกร็งสองขากระตุกส่วนผมกระเด้าไม่หยุดร้องบอก “แม่ๆเสียวผมไม่ไหวแล้ว” แม่บอก “ไม่ต้องชักควยออก” ผมว่า “เดี๋ยวเปียท้อง” แม่ดุผม “ทำตามที่แม่สั่ง” ผมกระแทกควยเข้าสุดแรงเกร็งแนบนิ่งหลั่งน้ำกามใส่หีพี่เปียหมดจนหยุดสุดท้าย ผมถอยตัวลงนอนข้างพี่เปียๆยังนอนสะอื้นไห้คว่ำหน้าไม่หันมา ผมได้เห็นแต่หลังและก้นเธอแต่ก็เถอะผมเย็ดหีเธอจากข้างหลังไปแล้ว แม่ลูบหัวเปียอย่างเอนดูแล้วปอบโยน “เปียลูกแม่อย่าไปให้ให้ใครเย็ดให้เปลืองตัวอีกนะ เงี่ยนก็มาหาจุกให้จุกปี้แม่จะไม่ว่าสักคำ” เปียพูด “ค่ะแม่หนูจะเชื่อแม่ไม่ยุ่งกับใครอีกแล้ว” แม่ถาม “เป็นไงบ้างจุกทำดีมั้ยมันยังใหม่อยู่ยังไมเคย” เปียพยักหน้ารับ แม่หันบอกผม “จุกแกได้เปียแล้วเย็ดเป็นแล้วอย่าแอบไปเที่ยวเอาโรคมาติดเปียนะแม่เอาแกตายแน่อุส่าห์ยกเปียให้แกเย็ดแล้ว” ผมพยักหน้ารับ แม่นอนกับเปียคืนนั้นทั้งคืนส่วนผมลุกไปอาบน้ำเข้านอนห้องผม..

Offline noom3100

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: May 28, 2010, 12:18:19 am
ใจจ้า

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #2 on: May 28, 2010, 08:27:17 am
 (6; (6;

Offline mane

• Super Master Hero
    • เสียว: 2
    • Email
Reply #3 on: May 28, 2010, 08:44:34 am
 (1; (1; (4; (4; (8; (8; (21; (21; (41; (41;

Offline tumcia

• Hero Member
Reply #4 on: May 29, 2010, 11:36:44 am
 (07; (07; (07; (07; (07; (07; (07;

Offline crusaderxx

• Sr. Member
Reply #5 on: June 01, 2010, 01:55:47 am
 (003;...............แหล่มเลย..................... (003;

Offline vvvvv

• *
    • เสียว: 5
Reply #6 on: June 01, 2010, 07:28:06 pm
 (8;โห...โครตดีเลย

Offline kordang2000

• Newbie
  • *
Reply #7 on: June 02, 2010, 01:33:46 pm
ยอดฯฯฯ (07;

Offline november

• *
    • เสียว: 2
    • Email
Reply #8 on: June 04, 2010, 04:01:04 pm
 (1;มีแม่และพี่สาวใจดีอย่างนี้ไม่มีมันแล้วเมียเมอล่อพี่ดีกว่าอิอิ (16;

Offline daijung

• *
    • Email
Reply #9 on: June 04, 2010, 05:50:02 pm
 (00; ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ครับ

Offline jee110

• *
Reply #10 on: June 04, 2010, 07:15:00 pm
 (39;  สุดยอดเลยครับ   (28;

Offline aidid

• *
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #11 on: August 09, 2011, 02:20:03 am
 (011; (011; (011;