close buttonclose buttonclose button
เรื่องจิงของผมกับน้องสาวในตอนเด็ก

เรื่องจิงของผมกับน้องสาวในตอนเด็ก

เรื่องเสียว · 162569

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

ผมขอบอกไว้ ก่อนเลยนะ ใครไม่ชอบอย่าอ่าน เวลาอ่านแล้วมาด่าเสียๆหาย ผมว่าพวกที่ด่า ก็คือโรคจิตอุตสาตั้งตาอ่าน แล้วมานั่งเข้าเวบพวกนี้ ถือว่าเรื่องนี้ของผม เป็นอุบัตเหตุชึวิตคราวเด็กที่ไม่รู้ประสีประสาอยากรู้อยากลองแล้วกันนะครับ ผมรู้จักเวบนี้ได้ซักพักแล้ว จากการนึกสนุกพิมพ์คำว่า เย็ดน้องดูในกูเกิลแล้วมันดันเจอเวบนี้เข้า แล้วอีกไม่นานเรื่องแบบนี้ก็เพิ่มมากขึ้นเรื่อยๆจากเวบอื่น ผมก็ติดตามนะ เพราะมันตรงจุด และพอเห็น และอ่านโพสต่างๆมันจิ๊ด มันเสียวแว๊บเลยในหัวใจ ผมเคยมีประสบการแนวนี้นะเสียววาบท้องน้อยเลย ผมอ่านแล้วบางเรื่องตรงกับที่ผมอ่านนะ และคิดว่าเป็นเรื่องจิง และบางเรื่องแต่งเพื่อความบันเทิง เรื่องจิงเขาอธิบายแบบธรรมดา พอรู้เรื่องแบบ นี้ไม่เหมือนเรื่องแต่ง เพราะผมเคยมารู้ดีว่าเป็นไง ตอนสมัยเด็กๆ ผมมีน้องสาว ห่างกัน สองปี ก็ตอนเด็ก ซัก ผม ปอห้า เรายังอาบนำแก้ผ้าด้วยกัน เห็นกันเป็นเรื่องปกติ อาบนำแบบตุ่มหนังบ้าน บ้านผมเป็นตึกแถวสามชั้น ผมจำได้ ว่าพอโตมาหน่อยเริ่มมีอารมบ่อย เริ่มแบบอยากรู้อยากลอง แล้วเคยไปตลาดเที่ยวกับเพื่อน เห็นหนังสือโปก็อยากอ่าน จำได้ชื่อ นวลนางตอนนั้นซัก 14 มั้ง ก็เฉลี่ยตั้งกันซื้อผลัดกันอ่าน ผมเอามาอ่านก่อนมีรูป ผู้หญิงประกอบ นั่งแหกอ้า เพิ่งเห็นครั้งแรกนะ ใจเต้นโครมครามผม แล้วรู้สึกอารมมันมาจุกรวมกันเลย ผมช่วยตัวเองเป็น แต่มอหนึ่งแล้ว ตอนนั้นมันรู้สึกกระตุกนะ แต่ไม่มีน้ำออกมาแต่ตอนนี้มีแล้ว อ่านเป็นจิงจัง ปิดห้องอ่านเลย ผมนอนในห้องกับน้องสองคนผมอ่านโดยเอาหนังสือเรียน มาบังบางทีน้องเข้ามาก็เปลี่ยน แล้วเริ่มคิดแผนแบบอยากรู้อยากลองขึ้น ผมกับน้องสาวไม่ถึงกับสนิทมากคุยกันปกติ น้องประมาณ12 ผมว่าคงพอรู้ไรแล้ว มีคืนหนึ่งผมนอน ค่อยให้ดึกมาก น้องก็นอนใกล้ๆผม แต่คนละฟูกกัน ดึกแล้วนะ พอนึกถึงเรื่องที่อ่านแล้วเงี่ยนมากๆ แค่อยากให้วิธีปลดปล่อยแบบวิธีอื่น นอกเหนื่อจากเดิมๆ ก็เริ่มอยากเห็นของน้อง ในห้องก็มืดพอสมควร ออกประตูไปตรงข้ามเป็นห้องพ่อแม่ ขวามือห้องนำ ข้างนอกห้องจะเปิดไฟ แสงไฟจะลอดผ่าน ใต้ประตูพอเห็นแบบเงา ผมก็ค่อยๆคลานแบบหมอบๆ ไปตรงขาน้องเลยนะ และค่อยๆ แยกขาออก เหมือนง่ายนะ สดวกไม่มีไร ผมก็ค่อยๆจับเบาโดยเอื่อมมือลอดผ่านผ่าห่มเข้าไป จับโดนโหนกเลยแค่จับใจก็สั่นแล้วนะเพราะเหมือนเจอของจิง ผมว่าของน้องโหนกเหมือนกัน แล้วค่อยอ้าขาออกแบบนอนแผ่หล่านะ แต่ผมทำในห้องมึดๆ พอรู้สึกว่าน้องจะขยับผมก็หมอบ แต่ผมคิดว่าขี่เซ้าพอได้ น้องใส่กางเกงขาสสั้นแบบขากว้าง ผมก็แหวกด้านข้าง ออก เชื่อไหม น้องไม่ได้ใส่ กกน คงเข้าห้องนำฉี่แล้วถอดออก ครั้งแรกนะ ใจเต้นแบบหน้ามึดเลย ผมค่อยยืนจมูกไปดมหอย เลยมันได้กลิ่นก็ได้รมนะแบบกลิ่นนำปลาผมค่อยๆเอาจมูกซุก แล้วสูดดมเลยทำให้ ควยผมแข็งเลยผมเอามืออ้าดมๆ แล้วเอาปากจูบ แล้วแบบเอาจู่ขยี้ไปกับพื่น ทำไปทำมาเสดกระตุกนำเต็มกางเกงเลย ผมก็ค่อยคลานมานอน ถอดเกงในผมซุกไว้ แล้วพอผ่านไปอีก ผมก็คิดอยากเห็นของจิงนะ ไปหาซื้อหลอดไฟหลอดเล็กแสงไม่แรง
อยากส่องดูรูหอยของจิงดูว่าเป็นไง คืนนั้นก็ได้เห็นผมแหวกแหกอ้าพิจาราณาดูในใต้ผ้าห่มเลย มันแดงๆแค่เห้นอารมก็กระเจิงแล้ว
แล้วอีกต่อมา เหมือนยิ่งกล้าขึ้นเรื่อยๆนะ ผมคิดไงไม่รู้นะ คิดว่า อยากให้ควยผมได้เตะหรือโดนหีซักครั้งก็เลยค่อยลุกนะ แต่ดึงผ้ามาปิดหน้าน้องผม ผมไม่ได้ทำแรงนะผมทำแบบค่อยๆ เบาๆ ทุกครั้ง และแล้วควยมันก็ได้เจอหีซักทีผมเอามือแหวกๆ แล้วเอาหัวควยสอดไปให้ควยงับเล่นจับถูแค่นั้นใจเต้นโครมครามแล้ว แล้วมันรู้สึกตื่นเต้นด้วยนะ กัวน้องตื่น กลัวพ่อแม่อะไรรู้ไปหมด แล้วผมออกมาช่วยตัวเอง
ต่อมาอีก ผมไม่ได้ทำบ่อยนะ นอกจากมีโอกาส ผมทำแบบนี้ ได้ ห้าหกครั้งมั้ง วันนันเป็นวันเสาร์ทิตย์มั้ง พ่อ ทำงาน แล้วแม่ก็นอนกลางวันในห้องแม่ ผมก็อ่านหนังสือโป๊แล่มใหม่อีก แล้วน้องดูหนังอะไรเสดก็เข้ามาในห้องมานอนข้างๆ
เหมือนพยายามจะ มาดูด้วยว่าผมอ่านอะไร ผมก็ถามว่าทำไร มันก็ถามว่าอ่านอะไรบอกว่าป่าว เพราะผมเอาปกอื่นมาห่อไว้ ผมพลิกไปอ่านอีกข้างมันก็แกล้งมาอ่านอีกข้าง ตอนนั้นผมก็มีรมมากแล้วจากการอ่านหนังสือโป แล้วผมก็คิดนะว่า น้องผมรู้หรือป่าวว่าผมเคยแอบทำอะไรตอนหลับ แล้วเหมือนผิดปกตินะ ปกติไม่ค่อยสุงสิงกับผมหรอก ต่างคนต่างอยู่บนที่นอน แต่มันมานอนข้างๆแล้วหันมาทางผมนะ แล้วผมก็ตัดสินใจแบลองดูนะ คือแกล้งเอามือไปพาดตรงหน้าอกมันก็เฉยนะ ผมก็ว่าผิดปกติสงสัยคงอยาก ผมก็คิดว่าคงอยากลองเหมือนกัน นี้เป็นเรื่องจริงผมก็แกล้งขยับมาใกล้ ผมกับน้องเงียบเลยนะไม่เห็นจะพูดอะไรมากกมายเหมือนในเรื่องแต่งบางเรื่องใจ เต้นแรงเหมือนรู้ว่าจะเกิดไรขึ้นผมขยับแล้วพลิกเอาตัวนอนทับน้องก็เฉยไม่ว่า อะไร ผมก็แทรกกลางหวางขาเลยแต่เสื้อผ้าเรายังไม่ถอดกันเลยแต่ตอนนั้นใจเต้นโครม ครามเพราะผมได้ทับอยู่บนตัวผู้หญิงๆจิง แล้วไม่คิดนะว่าจะได้ทำมันเหมือนฝัน แบบมึนเปร่อ แบบเงี้ยนมากๆเลย เด็กๆผมทำไรไม่เป็นหรอกแต่ก็รู้สึกว่าอายนะนอนทับบนตัวน้องพักนึงแล้วผมก็ถก เสื้อยืดน้องปิดหน้า แล้วผมก็ดึงกางเกงขาสั้นน้องออกหมด เหมือนตอนนั้นแค่รู้สึกว่าเราต้องเอาควยยัดไปตรงหว่างขาเท่านั้น แล้วต้องรีบๆทำด้วยเพราะแม่อยู่ข้างนอกไม่รู้จะตืนเมื่อไหร่ รู้สึกมันสมหวังนะ ควยปวดตุบเมื่อเห็นหีน้อง ขนยังไม่มีเลย หน้าอกก็เป็นก้อนนิด แล้วผมก็เอามือแหวกหีมือขวาก็จับจะยัดแต่ผมคิดว่าคงไม่เข้าและคงเข้าไม่เท่า ไหร่ หรือว่าผมทำไม่เป็นด้วยแค่เอาหัวจอๆแล้วดันก็รู้สึกว่ามันจะหล่นไปตรงก้น น้องผมก็เอาเสื้อออกยันตัวพิงนั่งนั่งแบบได้รมมาก ชโงกหน้ามามองก็คงอยากเห็น ผมก็อายผลักให้นอนแล้วเอาผ้าปิดหน้า แล้วผมก็นอนทับกระเด่าๆไปเรื่อย ถามว่าเสียวไหม มันตืนเต้นมากกว่า คงไม่เสียวเท่าตอนผมทำกับแฟนตอนโตแล้ว แล้วมันสมหวังที่ได้ทำจิงตามที่อ่าน แค่นันมันตื่นเต้นที่ได้เห็นหี ควยก็ได้เบียดกับหี แต่ตอนเด็กผมก็คิดว่าควยได้เข้าแล้ว แล้วผมก็กระตุกนะ เสดเหมือนกัน แล้วมันก็มีครั้งที่สอง เราไม่ได้ชวนไม่ได้พูดคุยกันเลยนะ แค่มานอนใกล้ แล้วมองแบบยิ้มๆเหมือนรู้กันนะ แล้วก็ทำแบบนี้อีก แล้วผมเคยอ่านหนังสือโปว่ามีการเลียหี ผมก็เลียหีนะ มันได้รมมากมันเขี้ยว แต่ไม่เคยให้น้องดูด ตลอดเวลาที่ผมทำผมไม่รู้นะว่าน้องเสดหรือป่าว แต่น้องก็คงชอบ คงมีรมร่วมตามประสาเดกวัยรุ่น เคยมีทำครั้งนึง ไม่รู้คิดไงนะ แม่ทำกับข้าวแล้วเราทำกันอยู่แล้วแม่ก็เรียก คือกระเด่าแบบไม่เข้าเหมือเดิมแหละ ผมต้องรีบใส่กางเกง น้องก็รีบห่มห้าเอากางเกงใส่ใต้ผ้าหม ผมกีผงะออกมานอนหมอบข้างๆ แม่ก็เรียกแต่ไม่ได้เข้ามาแต่ยืนหน้าประตู ใจหายอยู่ตาตุ่มเลย คิดว่าถ้าพ่อแม่รู้นะคงโดนตีตาย หรือไม่โดนด่าเสียแน่ มันก็เหมือนได้ของเล่นไหมๆนะ คือเราสนุกกับการทำและเล่นแบบนนี้แต่ไม่ทำบ่อยหรือทุกวัน แต่เฉพาะที่มีโอกาส เราเล่นแบบนี้กันได้ประมาณปี กว่านะ จนห้องที่ผมกับน้องนอนเขาต้องรื่นออก เพื่อทำที่วางของ บ้านผมเป็นสามชั้น คือเมื่อก่อนนอนชันสามกันหมด ชั้นสองเป็นครึ่ง ห้องผมต้องโดนมานอนชั้นสอง ส่วนน้องนอนหน้าห้อง เหมือนเราจึงห่างเรื่องแบบนี้แต่ก็ยังมีทำกันอีก พอมีรมก็อยากทำ พอเสดก็รู้สึกไม่ดีนะคิดว่าจะไม่ทำอีก กลัวพ่อแม่จับได้ด้วย แล้วกลัวน้องท้อง ทั้งๆที่ไม่ได้เข้าหรอก และน้องยังไม่มีประจำเดือน เวลาเสดผมก็จะบอกกับน้องว่าล้วงๆด้วยเดียวท้อง ผมว่าผมเสดนำผมก็ใหลลงไปทางงามก้นมากว่าเพราะมันไม่ได้เข้าแต่มันมุดลงล่าง แต่มองเหมือนเข้าไปตั้งครึงนึ่งตอนนั้นผมก็ใหญ่กว่าใส่กรอกแล้ว มีตอนแม่ไปจายตลาดตอนเช้าด้วย เสาทิต ตืนเช้ารู้สึกควยแข็งนะเช้า พอผมชะโงกหน้ามอง จากชั้นสองก็เห็นแม่เปิดประตูเหล็กออกไปตลาด ผมก็เดินขึ้นชั้นสาม น้องนอนอยู่ผมเข้าไปมุดใต้ผ้าห่ม แล้วดึงกางเกงออกเลย เวลาไม่ทำนานๆรู้สึกกระสั่นนะ ตอนนั้นไม่คิดไรขอแค่ให้ได้เย็ดโดยไม่สนใจว่าแล้วเวลาเงี้ยน แล้วดันผมมีน้องสาว และก็น้องสาวก็มีหีนะ หีกับควยมันคู่กันอยูแล้ว ต่างคนต่างมีก็ต้องมาเล่นมาทำสนุกร่วมกัน ตอนดึงกางเกงน้องก็งวงเงียตืนนะ แต่ลืมตาก็เห็นผมก็ทำปิดตาต่อ ผมก็ลงไปดมหีก่อนเลยรู้สึกนะว่าได้กลิ่นแล้วได้รมดี ผมอ้าออก ขี้เปียกขาวๆยังมีเลย ผมเอามือปายออกตรงข้างๆ ตอนนั้นไม่สนนะเอาปากงับเลียเลย น้องผมแค่นอนบิดตัวแกรง ระหว่างทำเราไม่พูดอะไรกันเลยนะ พอดูเลียจนควยปวดไปหมดแล้วผมก็ขึ้นทับเอาควยใส่ตามเดิม น้องมันก็พยายามจะชโงกมาดูทุกครั้งนะ ว่าผมใส่อย่างไง ผมก็อายเอามือปิดตรงหว่างขาที่ควยผมจ่อหีอยุ่ แล้วยิ้ม กระเด่ายังไม่เสดแม่ก็มา ใจหล่นตาตุ่ม กลัวแม่สงสัยขึ้นมาทำไมข้างบน เช้าๆ ผมต้องรีบแกล้งลงไปนอนชั้นสองต่อ แล้วมีครั้งนึงตอนกลับจากโรงเรียนผมอยู่โรงเรียนได้ดูหนังโปจากมือถือเพื่อน แล้วมีรมมาก พอนั่งรถประจำกลับ แม่ก็ทำอะไรไปเรื่อยชั้นล่าง ผมก็ขึ้นชั้นบน เหมือนลุ้นนะ น้องยังใส่ชุดนักเรียนเลย ตอนนันเงี้ยนนะ เพราะตอนนั้นมีแค่หีเดียวเท่านั้นที่ยอมให้เราจิ่มคือหีน้อง ผมรีบขึ้นไปแบบรีบๆกลัวแม่ขึ้นมาน้องก็กำลังถอดเสื้อ นักเรียนใส่เสื้อยืดข้างในอยู่แต่ยังใส่กระโปร่งเชื่อไหมผมหน้ามึด แบบไม่อายเลย เงี้ยนมึนเลย ผมเข้าไปแล้วกดให้น้องนั่งบนที่นอนน้องที่ม้วนเก็บอยู่นันแหละ ผมก็จับขาอ้าถ่างเลยดึงเกงในออก ควยผมแค่เห็นหีก็แข็งแล้ว น้องผมก็นั่งเอามือยันดูผมทำ มันก็พูดคำเดียว ว่า อะไรละ
ผมก็อมยิ้ม ผมถอดเกงแบบไม่สุดเลยไว้ตรงขอตีน แล้วนั่งกลางหว่างขาเลย ถูๆตรงหีเลย มันสวยนะไม่มีขน ผมชอบเอามือแหวกดู น้องมันก็ยิ้มๆอาย ๆ ผมก็ถูน้องก็นั่งดู เวลาน้องดูผมก็ยิ่มมีรม ผมยัดได้แบบไม่เข้าเหมือนเดิม แต่ตอนนั้นงี่นะ ควยแข็งโป๊มากๆเลย น้องก็แอนพิงแขนผมนั่งทำแบบนั้นก็รู้สึกว่าทำไมควยผมมันโดนงัดลงล่างนะ มันก็เสียวๆและรับคาน แต่ตอนนั้นแข็งโด่จิงๆ ทำๆแล้วผมก็งัดอยางไงไม่รู้ผมกระเด่าแบบมันเงียนนะหมุนงัดแบบตรงแต่ไม่ได้ มองผมเก่าะเอาน้องอยู่ น้องปิดตา แล้วมันเขียวคิดไงไม่รู้กระดกก้นแบบมันๆทำให้ควยมันงัดขึ้นเลยแล้วบวกกับ ความอยากนะผมออกแรงดันแบบมันเขี่ยว น้องผมร้องอื่อ หยีตาเลย มันรุ้สึกผลุบเลยหัวมันเข้าไปเจ็บจี๊ดเลย แต่ก็รู้สึกเสียวดีน้องมันร้องเลยโอ๊ยเจ็บ ผมก็ทำไปเรื่อยๆก็คิดว่าคงเข้าผมก็เจบนะบวกกับรีบๆทำ มันเขาเลยหัวไปนิดเดียว แล้วผมก็เสดน้องมันเอามือผลักอกมันบอกว่าเจ็บไม่ให้ผมดัน และผมคิดว่ามันคงดันได้แค่นันด้วย พอเสดก็แสบกันเลยนะ จากเมื่อก่อนไม่เคยแสบ ก็กัวมากด้วย ผมบอกน้องว่าให้ล้วงหีเอานำออกมาด้วยน้องมันก็ทำตามนะ ตอนนี้เมนก็ยังไม่มีนะ แล้วผมก็ทำแบบนี้ได้อีกไม่กี่ครั้งก็เริ่มห่างๆและเร่มโต ก็คือผมทำทุกครั้งเข้าได้แค่หัว แค่นั้นแค่นั้นก็ดีแล้ว น้องมันก็ผลักอกทุกครั้งเพราะคงเจ็บและเดกเกินไป พอครั้งหลังผมเห็นว่าหัวควยมันเริ่มเข้าผมก็ใช้วิธีดึงมาชักวาว เพราะกัวนำมันเข้าไปข้างใน เพราะตอนนั้นผมก็เรียนเพศศึกษามาเหมือนก้น จากนั้นเริ่องก็เริ่มห่างๆ เพราะน้องมอสองแล้ว ผมก็อายนะ น้องก็อายรู้สึกในใจ แล้วจากนั้นมันก็ไม่มีไรอีก ผมเชื่อ ว่าเรื่องแบบนี้เกิดขึ้นจิงกับพี่น้องอีกหลายๆคน ทั้งสมยอมหรือไม่ก็แล้ว แต่ และที่ผมอ่านเรื่องที่คนอื่นส่งมา ล้วนคล้ายๆบางเรื่อง ที่ผมเคยทำ ผมไม่ลืมนะ ผมก็ไม่รู้หรือป่าวว่าน้องลืมไหม แต่เราก็ไม่เคยพูดถึง จนผมได้มาอ่านเรื่องเสียวที่ส่งมาก็รู้สึกเสียวหัวใจแวบ เพราะมันเคยเกิดขึ้นกับเราแล้ว และก็รู้สึกตื่นเต้นนะ พอเวลานึกถึง มันรู้สึกตื่นเต้นนะที่ได้แหวกกฏข้อห้ามที่เคยห้ามไว้ที่คิดว่า พี่กับน้องมีไรกันไม่ได้แต่ผม เคยแล้ว ข่าวคราวทีวีก็มีตลอดเวลาแต่บางครั้งเรื่องราวมันปิดเป็นความลับก็มี เรื่องแบบนี้มีแต่โบราณแล้ว แค่มนุษย์ตั้งข้อห้ามกัว เด็กจะไม่แข็งแรง แต่เราคือผู้ประเสริฐ ผมก็อยากคุยอยากแลกเปลี่ยนกับคนที่เคยเหมือนกัน ว่างๆก็มาคุยๆเล่าสู่กันฟังมั้งครับ