close buttonclose buttonclose button
แอบดูเลยได้เสียวกะแม่

แอบดูเลยได้เสียวกะแม่

เรื่องเสียว · 53182

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

หวัด ดีครับ ผมชื่อบอย ผมจะมาเล่าเรื่องที่ได้พบมากับตัวเองให้เพื่อนๆฟังนะครับ ผมเป็นลูกคนเดียวครับ ผมเป็นคนที่ชอบแอบดูแม่ตัวเองเองโป๊ีบ่อยๆครับ แต่ก็เห็นไม่ค่อยชัดนัก มีอยู่อาทิตย์นึงพ่อของผมไปสัมมนาที่ต่างจังหวัดเหลือผมกับแม่แค่2คน ผมชอบแอบจิ๊กหนังโป๊ในห้องพ่อมาดูเวลาพ่อไม่อยู่่บ่อยๆ ครับ วันนั้นไม่มีใครอยู่เลยแอบเข้าไปในห้องพ่อกับแม่ เพื่อจะจิ๊กหนังมาดูตามเคย ในขณะที่กำลังเปิดลิ้นชักค้นหาอยู่นั้น ผมก็ได้ยินเสียงเปิดประตูห้องข้างๆ และได้ยินเสียงแม่ เรียก หาผม ผมรู้สึกตกใจมากเลยครับ อีกเดี๋ยวแม่ก็จะต้องเดินเข้ามาที่ห้องนี้แน่นอน และถ้าเจอผมก็จะต้องสงสัยว่าผมเข้ามาทำอะไร ถ้าผมออกไปตอนนี้ก็ต้องโดนเห็นแน่ ผมเลยเปิดตู้เก็บของ ที่อยู่ตรงข้ามกับตู้เก็บเสื้อผ้าแล้วเข้าไปหลบอยู่ในนั้น อีกแค่5วินาทีแม่ผมก็เปิดประตูเข้ามาในห้อง พร้อมกับถือเสื้อผ้าเข้ามาด้วย ผมกะว่า้แม่คงเอาเสื้อผ้ามาเก็บในตู้แล้วก็จะลงไป แต่ภาพที่เห็นข้างหน้าทำให้ผมตื่นเต้นครับเพราะแม่กำลังค่อยๆถอดเสื้อออก ตามด้วยแกะบรา ทำให้ผมเห็นเต้านมอันใหญ่ของแม่ชัดเจน ผมกะว่าได้ดูนมก็พอใจแล้ว แต่ยังโชคดีกว่านั้นอีกครับเพราะแม่หันหน้ามาทางตู้ที่ผมซ่อนอยู่ แล้วค่อยๆถอดกางเกงกับกางเกงในออกทำให้ผมเห็นเนิน3เหลี่ยมชัดเจนทั้งโหนก ทั้งนูน หมอยเต็มเนินไปหมด ตอนนี้ควยผมเริ่มแข็งมากแล้วครับ เพราะเห็นทั้งนมเห็นทั้งหีของแม่เลย จากนั้นแม่หันหลังไปเปิดประูตูุู้ตู้เสื้อผ้าครับ ทำให้ผมเห็นตูดใหญ่ๆของแม่ ยิ่งก้มลงเอาผ้าใส่ตู้เสื้อผ้า คราวนี้ผมเห็นเป็นพลูเลยครับ ร่องแม่ยังไม่บานเท่่่าไหร่ มีขนอยู่เต็มร่องเลย ถึงตอนนี้ผมถอดกางเกงออกแล้ว ควยโด่อยู่ในตู้เลย แม่ผมก็ไม่ใส่เสื้อผ้าซะที มัวแต่ก้มๆเงยๆ โชวตูดใหญ่ๆขาวๆ กับแคมอยู่ได้จนผมทนไม่ไหวครับ ค่อยๆแง้มประตูออก แล้วเดินไปกอดแม่จากข้างหลัง เอาควยทิ่มร่องตูดเลย แม่ผมตกใจครับรีบสะบัดใหญ่เลย จนผมต้องบอกว่า บอยเองแม่ บอยเห็นแม่หุ่นดีมากบอยทนไม่ไหวแล้ว แม่ผมเลยบอกว่าอย่าทำอย่างนี้มันไม่ดี ผมเลยบอกว่า มันทนไม่ไหวจิงๆ แม่ผมเลยบอกจะช่วยให้แต่แค่ อมนะ ผมเลยบอกว่าแค่นี้ก็พอ ผมเลยขึ้นไปยืนบนเตียงครับแม่ผมก็ตามขึ้นไปอมให้ พอควยผมเข้าปากแม่ก็รู้สึกเสียวมากเลยครับ ยิ่งมองหน้าแม่ที่กำลังมีควยของผมใส่อยู่เต็มปากยิ่งได้อารมณ์ใหญ่ ตอนนี้ควยผมขยายได้ที่ ผมเลยคิดว่าไหนๆแล้วน่าจะทำไปเลยเลยดันแม่ล้มนอนหงายลงบนเตียงครับ แล้วก็ตามไปประกบเอาควยใส่รูหีเลยครับ แม่ผมบอกว่าให้พอได้แล้ว แต่พอผมเริ่มซอยไปเรื่อยๆแม่ก็เริ่มร้อง โอ๊ย อู๊ย บอยๆ ลูก แม่เสียว ผมเอามือขยำนมแม่ จนแดงเลยครับ แล้วก็ลองดูดดู ผมซอยจนข้างในหีแม่ตอดตุ๊บๆ ผมก็เลยได้ใจเลยครับ ซอยถี่ๆ จนแม่ร้องโอ้๊ยๆ เสียว เสียวหี แล้วเอาขาขึ้นมาเกี่ยวหลังผมจนตัวกระตุกเงียบไปครับ ผมเห็นแม่หอบด้วยความเหนื่อยครับ ผมลองจับขาแม่ถ่างดู ทีนี้ผมได้เห็นเต็มตาเลย กลีบยังไม่บานเท่าไหร่มีน้ำเยิ้มออกมาจากรูหี ทีนี้ผมเลยจับแม่พลิกตัวมาเล่นท่าหมา เวลาแอบดู ผมอยากเย็ดแม่ในท่านี้นานแล้ว เพราะแม่ผมตูดใหญ่มาก ผมก็เอาควยสอดเข้าไปแล้วเริ่มดึงตูดแม่มากระแทกดังปับๆๆๆ เห็นตูดกระเด้งเวลาที่กระแทกเข้าไปเนี่ยได้อารมณ์จริงๆ แม่แม่ผมครางด้วยความเสียวอู๊ยๆ อย่างเดียวเลย จนผมใกล้จะออกก็กระแทกถี่่ๆติดกันปล่อยให้น้ำพุ่งเข้าไปในรูหีแม่เลยครับ ผมค่อยๆถอนควยออก เห็นน้ำสีขาวๆของผม ไหลตามลงมาเลยครับ ในรูหีก็ชุ่มไปหมด หมอยของแม่ก็มีน้ำสีขาวๆของผมติดเป็นหย่อมๆ หลังจากนั้นเวลาพ่อไม่อยู่ผมก็แอบเย็ดกับแม่ครับ