close buttonclose buttonclose button
ลุงชาติ

ลุงชาติ

เรื่องเสียว · 50771

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: December 30, 2009, 09:56:39 pm

มิ้นมีเรื่องสนุกๆจะมาเล่าให้ เพื่อนๆฟังเหมือนกันนะคะ เป็นช่วงปิดเทอมซัมเมอร์ปีหนึ่งค่ะ เรื่องก็เกี่ยวกับเรื่องคาวๆกับคนในซอยบ้านมิ้นเองค่ะ แกชื่อลุงชาติ เป็นจ่าทหารปลดเกษียณ อายุ 62 แกอยู่บ้านกับลูกสาวกันสองคนเอง ลูกสาวแกชื่อพี่นิดค่ะ อายุ 22 พี่นิดเป็นลูกคนสุดท้อง แม่พี่เค้าเสียไปแล้ว เรื่องลุงชาติแกเอากับพี่นิดเนี่ย มิ้นก็ได้ระแคะระคายมาจากป้าสายข้างบ้านสองคนเนี่ยแหละ พอดีมิ้นไปกินก๋วยเตี๋ยวร้านป้าสายบ่อยค่ะเลยสนิทกัน ป้าแกรู้เห็นอะไรก็จะมานินทาให้มิ้นฟัง มิ้นเลยได้รู้เรื่องเสียวๆ ของพี่นิดกับลุงชาติค่อนข้างละเอียด ป้าเค้าบอกว่าเย็ดกันดังมากนะคะคู่เนี้ย ก็เรียกว่าเตียงสั่นน่ะ มิ้นก็ยิ่งอยากรู้ความเป็นไปน่ะสิคะ ลุงชาติแกแก่ออกอย่างนั้นแล้วอ่ะแล้วจะมีแรงเย็ดพี่นิดที่เป็นรุ่นพี่มิ้น ไม่ กี่ปีได้ยังไงหละ คิดแล้วก็เสียวค่ะ พี่นิดเค้าเป็นคนเงียบๆค่ะไม่ค่อยสุงสิงกับใคร เวลาแกเดินออกมาซื้อกับข้าวหน้าปากซอยทีไรก็เห็นรีบไปรีบกลับ ไม่ค่อยจะทักทายใครเท่าไหร่ แกคงอายๆด้วยมั้งคะ แบบว่าคนแถวนี้เค้าก็ชอบมองแกกันค่ะ พี่นิดก็จัดว่าเป็นคนสวยคนนึงเลยนะคะ ก็ผิวพรรณแบบคนเหนืออยู่แล้ว หน้าอกหน้าใจพี่แกก็ใช่เล่นค่ะ ใหญ่ขึ้นผิดหูผิดตาจากตอนเป็นวัยรุ่นมากๆ คงได้น้ำดีจากพ่อเค้าแหละ..อิ..อิ.. พี่เค้าจบพยาบาลมาค่ะ ก็ทำงานอยู่โรงบาลในค่าย แฟนพี่เค้าก็มีนะคะ รู้สึกว่าจะเป็นทหารเหมือนกัน เห็นไปรับไปส่งกันอยู่ ก็ไม่ถึงกับหล่อนะคะ หุ่นทหารอ่ะนะ แต่ไงปล่อยให้พี่นิดไปติดควยพ่อตัวเองได้แบบนั้นก็ไม่รู้สิ เรื่องแบบนี้ฟังความข้างเดียวก็ไม่ถูก ต้องพิสูจน์ค่ะ มิ้นกับพี่นิดรู้จักกันมาแต่เด็กแล้วนะคะ เคยเล่นด้วยกัน แต่พอโตมาก็ไม่ค่อยได้เจอกันเท่านั้นเอง จะกลับไปสนิทสนมกันอีกคงไม่ใช่เรื่องยาก มิ้นเริ่มจากทักทายพี่แกก่อนค่ะ เวลาเจอแกมาซื้อของร้านชำหน้าปากซอย ก็แบบเห็นแกเดินผ่านหน้าบ้าน มิ้นก็ออกตามไป ก็ได้เจอกันบ่อยขึ้น ปกติมิ้นไปร้านชำอาแปะทีไร ก็ชอบไปแกล้งอ่อยแปะอยู่แล้วค่ะ ชอบแกล้งคนแก่ค่ะ..อิ..อิ...มิ้นไปอ่อยมาหายทีแล้วหละ เลยค่อนข้างสนิทกับแปะมาก วันนั้นวันเสาร์ ช่วงสายๆ มิ้นตัดสินใจว่าจะคุยกับพี่นิดให้เข้าเรื่องให้ได้ มิ้นเลยจัดการใส่ชุดเก่งค่ะ เป็นเสื้อยืดสีชมพูรัดติ้ว โนบรา โชว์เต้า โชว์หลุมสะดือ กางเกงยีนส์เอวต่ำ รัดเปรี้ยะค่ะ ก็เดินตามพี่นิดเข้าร้านแปะไป แบบห่างๆ พี่เค้ากำลังเลือกผักอยู่ มิ้นก็เข้าไปสะกิดที่หลัง "..หวัดดีค่ะพี่นิด เจอกันอีกแล้ว.." พี่นิดหันมายิ้มให้ มิ้นก็ยิ้มตอบ "..หวัดดีจ้ะมิ้น.." พี่นิดพูดเสร็จก็มองสำรวจมิ้นทั่วตัวเลยนะคะ โดยเฉพาะเม็ดกลมๆที่นูนเสื้อออกมา ".....โห....วันนี้มิ้นแต่งตัวเปรี้ยวจังเลยจ้ะ..." แกพูดเสียงเบาเหมือนกลัวใครได้ยินแล้วก็หันซ้ายหันขวามองดูรอบๆค่ะ แบบว่ากลัวมีคนอื่นเห็นมิ้นแบบนี้น่ะ ท่าทางพี่นิดจะรู้สึกอายมากกว่าตัวมิ้นเองอีกนะคะ "...น้องมิ้นแต่งมาแบบเนี้ย..ไม่กลัวอาแปะจ้องเอาหรอ...." แกเข้ามาพูดเบาๆใกล้ๆมิ้นอีก "....จ้องก็ปล่อยเค้าจ้องสิคะพี่...ดีซะอีก..มิ้นจะยั่วให้น้ำแตกเลย ...ฮิ..ฮิ.." แล้วเราสองคนก็เหลือบตาไป มองอาแปะที่นั่งอยู่หลังร้านพร้อมๆกัน แปะมองพวกเราตลอดอยู่แล้วแกเลยยิ้มตอบกลับมา พี่นิดรีบหันหน้ากลับมาคุยกับมิ้นต่อทันที "....มิ้นน่ะ..พูดเบาๆหน่อยสิ..อาแปะเค้ามองเราอยู่นะ..." พี่นิดพูดเบาๆ หน้าตาตื่นๆ "....อย่าคิดมากเลยค่ะพี่..มิ้นถือว่าทำบุญช่วยคนแก่น่ะ..อิ..อิ..." พี่นิดยิ้มแล้วเราก็หัวเราะกันเบาๆ "..จริงๆมิ้นก็ใส่แบบนี้บ่อยๆนะคะ อยู่บ้าน สบายตัวดีออก ไม่อึดอัด.. พี่นิดน่าจะลองใส่แบบนี้บ้างนะคะ นมพี่นิดใหญ่ๆ สวยๆแบบเนี้ย มิ้นว่าใส่สวยออก.." พี่นิดหน้าแดงเลยค่ะ "..พี่ไม่กล้าหรอก...อืม.ม..แต่พี่ว่าของมิ้นใหญ่กว่าพี่เยอะเลยนะ...ดูสิ ...เป็นพวงเลยมิ้น...ฮิ..ฮิ...." แกเหลือบลงมองนมมิ้น แล้วก็ยิ้มก่อนที่แกจะกลับไปเลือกผักใส่ตะกร้าต่อ "..พี่นิดซื้อของไปทำกับข้าวหรอคะ.." "..จ้ะ.." "..ให้มิ้นไปช่วยทำมั้ยคะ พ่อมิ้นไปทำงานแม่มิ้นไปเฝ้าร้าน กลางวันแบบเนี้ยมิ้นกินข้าวคนเดียวประจำเลย น่าเบื่อจะตาย.." พี่นิดนิ่งนึกอยู่พักนึง "..อืม..ม...ได้สิจ้ะ.....แต่พ่อพี่อยู่นะ....อืม..ม.." "..ดีสิคะ..มิ้นจะได้ไปหวัดดีลุงชาติด้วย..ไม่ได้เจอเค้านานแล้วค่ะ.." มิ้นรีบตอบตัดบทไปก็กลัวแกจะหาเรื่องมาอ้างไม่ให้มิ้นไปน่ะสิ ตกลงพี่นิดก็ปฏิเสธมิ้นไม่ได้เราสองคนก็ช่วยกันหิ้วถุงใส่อาหารสดออกมา จากร้านแปะ เดินเข้าซอยลึกไปจนถึงบ้านพี่นิด บ้านพี่นิดอยู่ลึกค่ะ สุดซอยเลย ซอยบ้านมิ้นเป็นซอยตันนะคะถัดจากบ้านพี่นิดไปก็เป็น ทุ่งนาโล่งๆแล้วหละ วิวสวยมากค่ะ ตอนเราเดินผ่านบ้านป้าสายที่แกทำเป็นร้านขายก๋วยเตี๋ยวเล็กๆอยู่หน้าบ้าน ป้าแกยังมองมิ้นกับพี่นิดใหญ่เลยค่ะ แต่ไม่ทักเรานะคะ ดูเหมือนแกจะไม่ค่อยชอบพี่นิดซักเท่าไหร่ รั้วบ้านพี่นิดเป็นรั้วไม้ตีกันเป็นช่องๆ หน้าบ้านปลูกต้นไม้ใหญ่ไว้หลายต้นเลยค่ะดูร่มรื่นดี ส่วนตัวบ้านก็ปลูกเป็นไม้ทั้งหลังมีสองชั้น ดูเก่าค่ะแต่ไม่น่ากลัว พี่นิดเดินนำมิ้นเข้าทางประตูหน้าบ้าน เข้าไปก็เจอห้องรับแขกค่ะ เฟอร์นิเจอร์เป็นไม้ แบบบ้านชาวบ้านธรรมดา ดูเงียบๆเหงาๆคงเพราะพี่นิดอยู่กับลุงชาติกันแค่สองคนแหละ ก็เงียบไม่ต่างจากบ้านมิ้นเองหรอกค่ะ
ลุงชาติกำลังนั่งดูทีวีอยู่ ตัวแกดำค่ะ ดำมาก ดูไม่สูง ไม่ผอมไม่อ้วนนะคะ ดูท่าทางแข็งแรงดีอยู่เลย หัวแกเถิกๆล้านๆ มีผมหงอกเทาๆ แซมๆ อยู่กับผมดำ คิ้วหนาเข้ม หน้าแกดูดุๆค่ะก็สมกับที่เป็นทหาร หนวดเคราขึ้นครึ้ม "..พ่อ..น้องมิ้นมาเยี่ยมน่ะ..พ่อยังจำน้องได้รึเปล่า..." พี่นิดเอ่ยบอกกับลุงชาติ แกหันหน้ามาควับ ตาแกเบิกโตเลยค่ะพอเห็นมิ้น มิ้นก็จ้องตาแกแล้วยิ้มๆยั่วๆโปรยสเหน่แบบที่ถนัด ลุงแกทำปากยู่ๆ "..หูว.ว....หนูมิ้นลูกสาวคุณเรืองน่ะหรอ.....โห...." แกจ้องมิ้นเขม็งเลยค่ะ ฉายแววเจ้าชู้ออกมาเห็นๆ "..สวัสดีค่ะลุงชาติ.." มิ้นย่อตัวสวัสดี "..โตเป็นสาวจนลุงจำไม่ได้เลยนะเนี่ย...ขาว..หมวย..สวย..อึ๋ม..ครบเลยนะหนู .หึ..หึ..." แล้วแกก็จ้องเน้นมาที่สองเต้าที่มิ้นแอ่นโชว์จนเห็นเด่น แกเก็บอาการไม่อยู่เลยนะคะ แลบลิ้นเลียริมฝีปากหนาๆของแกเฉยเลย "..พ่อเนี่ย ทำไมไปทักน้องเค้าแบบนี้หละ.." พี่นิดคิ้วขมวดบอกพ่อตัวเองท่าทางงอนๆ "..แล้วหนูมิ้นอายุเท่าไหร่แล้วหละ.." ลุงชาติคุยกับมิ้นต่อแบบไม่สนใจฟังคำลูกสาวตัวเองเลย "..19 ค่ะ.." "..โห..โตขนาดนี้แล้วหรอหนู....นิดมันอายุจะ 23 แล้ว ยังดูสาวสู้หนูไม่ได้นะเนี่ย..หึ..หึ.." ลุงชาติมองหน้าพี่นิดท่าทางหยอกๆ แต่ก็เล่นเอาพี่นิดหน้าบึ้งไปเหมือนกันค่ะ "..งั้นพ่อคุยกับมิ้นไปก่อนละกัน เดี๋ยวหนูจะเข้าไปทำกับข้าว.." พี่นิดพูดเสร็จก็เดินจ้ำอ้าวถือของเข้าไปในครัวทางหลังบ้านแบบยั้วะๆ ลุงชาติมองตามลูกสาวคนสวยของแกไปยิ้มไป "..เออ นั่งๆก่อนสิหนูมิ้น ร้อนๆมาเดี๋ยวลุงให้นิดมันเอาน้ำเย็นๆมาให้นะ.." "..ไม่ต้องค่ะคุณลุง วันนี้มิ้นบอกพี่นิดว่าจะมาช่วยทำกับข้าวค่ะ เดี๋ยวมิ้นขอตัวเข้าไปช่วยพี่เค้าเลยนะคะ.." ใจจริงมิ้นก็อยากจะอยู่อ่อยลุงชาติสองต่อสองนะคะ แต่ก็กลัวพี่นิดเค้าจะยิ่งหมั่นไส้ไปใหญ่ มิ้นเลยรีบเดินตามพี่เค้าเข้าไปในครัว ก็เข้าไปหยิบไปจับอะไรช่วยแกน่ะ จริงๆมิ้นทำกับข้าวไม่ค่อยเป็นหรอกค่ะ ที่บ้านมิ้นก็จะมีคนรับใช้ทำให้ ลุงชาติก็เดินเข้าเดินออกมาดูในครัวอยู่สองสามครั้ง แล้วแกก็ไปนั่งดูทีวีต่อ พี่นิดก็เหมือนรู้ว่ามิ้นทำกับข้าวไม่เป็นค่ะ แกล้งให้มิ้นทอดปลาเฉยเลยแล้วแกก็เตรียมตำน้ำพริก มิ้นก็กลัวๆสิคะน้ำมันร้อนควันขึ้นออกแบบนั้น ไม่รู้ทำไงก็จับปลาโยนลงไป โหย..น้ำมันก็แตกน่ะสิ กระเด็นมาโดนหน้าอกมิ้นเต็มๆ ร้อนค่ะ ตะหลงตะหลิวมิ้นทิ้งหมด โพล้ง..เพล้ง.. "..ฮือๆๆๆ..ร้อนๆๆ..ร้อนอ่ะ.." มิ้นกระโดดย่ำเท้าอยู่กับที่ไปมามือสองมือก็ปัดค่ะ ปัดตีไปตรงสองเต้า นมมิ้นก็เด้งใหญ่เลย ลุงชาติคงได้ยินเสียงเลยโผล่มาพอดี "..เป็นอะไรหนูมิ้น..." "..อูยย..อูยย....ซี้ดด..น้ำมันลวกน่ะค่ะคุณลุง.." แล้วมิ้นก็หันมาปัดนมให้ลุงชาติเห็นแบบเต็มๆตา แกมองแต่นมมิ้นค่ะไม่มองหน้ามิ้นเลย "..ออกมาม่ะ เดี๋ยวให้นิดมันทำต่อ เดี๋ยวลุงพาไปใส่ยาก่อน.." ลุงชาติเข้ามาจับไหล่มิ้น แล้วพาเดินออกจากห้องครัวตรงเข้าไปในห้องน้ำค่ะ "..โดนตรงไหนหละหนู.." "..ตรงนี้ค่ะคุณลุง..." มิ้นใช้สองมือลูบหน้าอกมิ้นจากฐานบนผ่านหัวนมลงมาประคองเต้าไว้ที่ฐานด้าน ล่าง ผ้ายืดก็ยิ่งตึงมากขึ้น แล้วมิ้นก็แอ่นหน้าอกชูปลายยอดให้ลุงชาติดู หัวนมมิ้นมันแข็งตึงไปหมดแล้วนิคะ มันเลยเห็นตุงเนื้อผ้าออกมาชัด ลุงชาติก็ก้มหน้ายื่นมาดูใกล้ๆ จนมิ้นรู้สึกถึงลมหายใจแรงๆ ร้อนๆของแกที่มันเป่าไล้ตรงหน้าอก "..อูวว...จะเป็นรอยมั้ยนะหนู.." แกพูดเสียงสั่นๆเลยค่ะ "..ลุงว่า..หนูรีบเอาน้ำเย็นลูบมันหน่อยก็ดีนะจะได้ไม่พอง แล้วเดี๋ยวลุงจะเอายามาทาให้.." "..ค่ะคุณลุง.." พูดเสร็จมิ้นก็เลิกเสื้อยืดขึ้น ตั้งใจค่ะ พอชายเสื้อมันหลุดพ้นยอดนม สองเต้าของมิ้นมันก็ดีดผึงเด้งดึ๋งออกมาอวดสายตาลุงชาติทันที "..โอวว..แม่เจ้าโว้ย...ขาว..วว..." ลุงชาติหลุดปากพูดออกมาทันที แกคงตกใจจริงๆแหละ..อิ..อิ คัพ D ค่ะขนาดเต้ามิ้นถ้าแกไม่อุทานก็ให้มันรู้ไป มิ้นก้มตัวลงเปิดก๊อกแล้วก็เอาน้ำลูบไปทั่วเต้านม ตรงเหนือหัวนมมาหน่อยจะมีรอยแดงๆค่ะ น้ำมันร้อนๆเนี่ยมิ้นโดนจริงๆนะคะไม่ได้แกล้ง มิ้นก็เอาน้ำลูบๆเน้นๆไปตรงนั้น "..ซี้ด.ดด...ด...อูยย.." แสบนิคะ แล้วมิ้นก็ยืดตัวขึ้นตรงค่ะ หันหน้าโชว์นมเปลือยๆต่อหน้าลุงชาติ ตอนนั้นมิ้นเริ่มเงี่ยนแล้วนิคะ หัวนมเนี่ยเต่งบานเชียว ลุงชาติอึ้งนิ่งเงียบไปเลยนะคะ คงกำลังตะลึง มิ้นเหลือบลงไปมองตรงเป้ากางเกงขาสั้นของแก มันก็ตุงๆแล้วค่ะ "..คุณลุงดูสิคะ เนี่ย..เป็นรอยแดงเลยค่ะ..ทำไงดีคะ.." มิ้นบอกลุงชาติ สองมือก็ยังจับเลิกชายเสื้อยืดขึ้นมาจนสุดที่คอ นมมิ้นจะเด่นขนาดไหนนึกภาพกันเอาเองนะคะ "..เออ..อ....อะ....ทายาซักหน่อยก็หายนะหนู....เดี๋ยวลุงไปหยิบมาให้..." ลุงแกคงตื่นเต้นจัดๆเลยค่ะ รีบออกไปเอายาหม่องมาให้มิ้นทันที ตอนแกกลับเข้ามาในห้องน้ำ มิ้นก็ยังไม่ได้เอาเสื้อลงเลยนะคะ....เข้ามาแกก็ยิ้มเลยค่ะ ควยดันกางเกงนักบอลของแกอยู่หนึบๆ ดูรู้ค่ะว่าแกไม่ได้ใส่กกน.เล่นยาวโทงๆออกมาแบบนั้นนิคะ มิ้นยิ้มตอบแก เอียงคอ ทำเซ็กซี่เล็กๆ แกยื่นขวดยาเป็นครีมขาวๆให้ เรามองตากันไม่มีหลบเลย "..คุณลุงช่วยทาให้มิ้นหน่อยสิคะ..มิ้นไม่กล้าแตะมันค่ะ เจ็บ..." แล้วมิ้นก็ยิ่งจ้องตาแกค่ะ ยิ้ม..ยั่ว..ก็ทำไปตามความอยากของตัวมิ้นเอง "..ได้สิหนู.." ลุงชาติยิ้ม ค่อยๆเปิดขวดยาออก ป้ายนิ้ว แล้วก็เอามันมาถูวนๆ ที่รอยแดงเหนือหัวนมมิ้น ยาเย็นค่ะ เย็นมาก แกบอกเป็นยาจีน ยิ่งอารมณ์มิ้นเป็นแบบนี้ด้วย ก็ยิ่งสยิวสิคะ มิ้นเผยอปากครางเบาเลยหละ "..อูยย..ยย........ซี้ด..ด....ด....." มิ้นกัดฟันเบาๆปล่อยลมหายใจออกไป ลุงชาติก็ไม่หยุดทาค่ะ แกกดนิ้วชี้จนเนื้ออ่อนๆของเต้านมมิ้นมันบุ๋มตามแรงนิ้ว แกใช้มืออีกข้างทำแบบเดียวกันกับนมข้างที่เหลือ เพิ่มจากนิ้วชี้มาใช้นิ้วโป้งช่วยค่ะ แกใช้นิ้วชี้ประคองข้างนมมิ้นไว้แล้วก็เอานิ้วโป้งบดเบียดถูวนเนื้อยาแผ่ กว้างออกไปรอบรอยแดงทั้งสองข้าง "...อุ้ย.ย.....ซู้ด..ด..ด....มิ้นเสียวนะคะ...เบาๆหน่อยซี...ซี้ดด..ด...." มิ้นก้มหน้าลงมองมือลุงชาติ ที่กำลังลูบไล้ที่สองเต้าของมิ้นก็ยิ่งเสียวมากขึ้น ตอนนี้อารมณ์ของมิ้นมันเริ่มฉุดไม่อยู่แล้วค่ะ ลุงชาติก็ไม่ได้ใช่แค่สองนิ้วแล้วค่ะ ทั้งมือค่ะ สองมือเหี่ยวๆหยาบๆกำขยำมาที่เต้านมมิ้นสองข้างแบบเต็มๆ บด บีบ คลึงเคล้น นิ้วโป้งแกตอนนี้ไม่ได้อยู่ตรงรอยแดงแล้วน่ะสิ มันมาอยู่ตรงหัวนมมิ้นต่างหาก ทั้งบดทั้งบี้ปลายยอดหัวนมที่แข็งเป็นไตของมิ้นดีดดิ้นไปมา แขนสองข้างของมิ้นขยับมานาบแนบติดกับข้างลำตัว แต่มือของมิ้นยังคงจิกกำชายเสื้อยืดเลิกขึ้นไว้อยู่ มือลื่นๆ ครีมลื่นๆ รู้สึกดีมากเลยค่ะ "...อา..าาา...า...คุณลุงขา..าา...า...มิ้นเสียวค่ะ....ซี้ด..ดดด..ด..." "...โอวว..ว..หนูมิ้น...โอวว..ว..ตัวเล็กๆ แบบเนี้ย ทำไมนมใหญ่มโหฬารแบบนี้หละหนู... มือลุงยังกำไว้ไม่หมดเลยนะ..ดูสิ" แกพูดไป มือก็ตะปบ บด คลึงสองเต้าของมิ้นไม่หยุด เอาฝ่ามือดันนาบกดเข้าหาตัวมิ้นบ้าง เอามือกำเต้าทั้งเต้าดึงออกไปบ้าง เหมือนกำลังนวดแป้งทำขนมงั้นแหละ โดนแบบนี้มิ้นก็เสียวก็ซ่านอยากให้แกทำต่อไปนานๆ มิ้นมองมือแกบ้าง มองหน้าแกบ้าง ยิ่งเห็นแกเงี่ยนมิ้นก็ยิ่งเงี่ยนค่ะ "...ของแม่มิ้นใหญ่กว่ามิ้นอีกค่ะ...กรรมพันธุ์ค่ะ...อา..าาา..า...." มิ้นยืนนิ่งๆกับที่ไม่ได้แล้วค่ะ ต้องบิดตัวเอี้ยวตัวบ้าง หลบแรงมือลุงชาติน่ะค่ะ..เสียว.. "....อูยย.. หนูพูดแบบนี้ลุงยิ่งอิจฉาคุณเรืองเลย นมใหญ่ทั้งแม่ทั้งลูกเลย...ฮืยย..ย.." ดูลุงชาติแกจะมีอารมณ์กลัดมันขึ้นมาทันทีเลย "..แต่ลุงยังสงสัยนะ..ว่าทำไมหัวนมของหนูมันดูคล้ำๆนะ.. หนูไปทำอะไรมารึ?..." "..คล้ำกว่าของพี่นิดรึเปล่าคะ..." มิ้นแกล้งถามลองเชิงไปค่ะ อยากให้แกคลายเรื่องที่เอากับลูกสาวตัวเองออกมาจากปากแกเองค่ะ "..คล้ำกว่าสิ..ของนิดมันยังมีชมพูๆอยู่เลยนะหนู.." ลุงชาติหลุดปากออกมาจริงๆค่ะ "..อา..าา....าา...แสดงว่าคุณลุงไม่ค่อยได้ดูดหัวนมพี่นิดหรอคะ.....ซี้ดด ..ดดด..." ลุงชาติเริ่มกลัดมันมากยิ่งขึ้น มิ้นรู้ได้จากแรงที่มือแกบดบีบมาที่เต้านมของมิ้นน่ะสิคะ "..โอวว..วว...ถ้านิดมันนมสวยแบบหนู..ลุงก็ดูดไม่ยั้งเหมือนกัน...อืยย ..ยย....ขอลุงดูดนมหนูได้มั้ยหละ.." มิ้นไม่ทันได้ตอบอะไรเลยค่ะ ลุงชาติก็ก้มหน้า อ้าปากงับหัวนมมิ้นแล้วหละ

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • เรื่องเสียว
Reply #1 on: December 30, 2009, 09:57:11 pm
"..อ้ะ.ะ.....คุณลุง...อา.. าา..าาาา..." มือมิ้นมันกระตุกมากุมที่หัวแกทันทีเลยค่ะเป็นอัตโนมัติ ข้างนึงกำแน่นจิกที่หัวล้านๆของแก ส่วนอีกข้างก็จับต้นคอด้านหลังของแกไว้ มันเสียวนิคะ สมใจอยากด้วย ลุงชาติก็ทั้งดูด ทั้งเลียสลับกันไป เสียงดังจ๊วบๆๆ... "...โอยย..ย..คุณลุงขา..าา....เสียว....ซี้ดด...ดดด.....อาา..าา..." มิ้นต้องอัดหน้าอกบี้หน้าแกบ้าง ตอนเสียวมากๆน่ะค่ะ ลิ้นแกจะได้ขยับยากๆหน่อย พอเริ่มคลายเสียวได้หน่อยมิ้นก็ดึงนมออกให้แกได้สะบัดลิ้นเลียเต็มที่แบบ เดิม สนุกค่ะทำแบบนี้ไปๆมาๆ ลุงชาติแกก็ปล่อยอารมณ์หื่นเต็มที่ แกเอาหน้าสากๆ ที่เต็มไปด้วยตอหนวดตอเคราบดบี้เข้ากับนมทั้งสองข้างของมิ้น มิ้นรู้สึกทั้งแสบทั้งเสียวเลยหละ "...โอวว..วว..เด็กอะไร..นมใหญ่เหลือเกินนะหนูจ๋า..าา..." มือสองข้างก็ลุงชาติแบะสองเต้ามิ้นออกจากกัน แล้วแกก็ลากลิ้นเลียยาวตั้งแต่รูสะดือผ่านร่องอก แกลากลงลากขึ้นเร็วๆ เสียงหายใจหอบๆรวนๆของแก ทำให้มิ้นนึกถึงหมาที่บ้านตอนกำลังเลียกินอาหารแบบหิวจัดๆ "..อา.าา...ซี้ดด..ด..คุณลุงเลียเก่งจังเลยค่ะ..ซี้ดด..ดดด..." มิ้นเพลินมากๆแล้วนะคะหลับตาพริ้มมาตลอด ตั้งแต่ตอนโดนลุงชาติเอาปากดูดนมแล้ว ลุงชาติแกค่อยๆเลื่อนหน้าลงต่ำไปเรื่อยๆค่ะ พอลุงชาติแกดันหน้าเข้ามาอัดที่โหนกหีมิ้นน่ะสิคะ มิ้นก็สะดุ้งลืมตาขึ้นมา ก็เห็นพี่นิดยืนพิงประตูห้องน้ำอยู่ค่ะ "...อุ้ย....คุณลุงคะ....พอค่ะ...พี่นิดค่ะ..." มิ้นรีบดึงเสื้อลงมาปิดนม ดันมือลุงชาติออก ลุงชาติหันหน้ากลับไปดูที่ประตูห้องน้ำ "...อ้าว..นิดเองหรอ...มาไม่ให้ซุ่มให้เสียงเลย.." ลุงชาติค่อยลุกยืนขึ้น พี่นิดทำหน้านิ่งๆค่ะ แกเป็นคนเงียบๆอยู่แล้วมิ้นเลยเดาไม่ออกเลยว่าจะมาไม้ไหน "..กับข้าวเสร็จแล้วนะพ่อ จะกินข้าว หรือกินอะไรหละ.." พี่นิดพูดงอนๆ ลุงชาติเลยเดินตรงเข้าไปหาพี่เค้าทันทีค่ะ มือแกล้วงจับไปที่โหนกหีพี่นิดเต็มๆ ดูเหมือนจะใช่นิ้วเขี่ยๆตรงร่องหีด้วย พี่นิดใส่กางเกงขาสามส่วน ลุงชาติเอามือบดหีพี่นิดจนเห็นเป็นโคกนูนออกมาเลย "..อุ้ย..พ่อเนี่ย....." พี่นิดพยายามดันมือพ่อตัวเองออก แต่หน้านี่สิแดงซ่านเลย "..แอบดูอยู่นานหละสิ..ดูสิหีเปียกหมดเลย..หึ..หึ.." ลุงชาติหันหน้ามายิ้มๆให้มิ้น "..พี่นิดไม่โกรธมิ้นนะคะ.....นะคะ.." มิ้นพูดอ้อนๆ "..ไม่หรอกจ้ะ...ดูน้องมิ้นจะรู้เรื่องพี่กับพ่อเยอะเหมือนกันนะ.." พี่นิดยิ้มค่ะ "..แล้วยังจะอยากกินข้าวเที่ยงกันอยู่รึเปล่าเนี่ย.." พี่นิดถามขึ้นมา "..แต่พ่ออยากกินอย่างอื่นมากกว่านะนิด..ได้เปล่าลูก.." ลุงชาติเสนอ "..งั้นหนูขออาบน้ำก่อนได้เปล่าพ่อ ตัวเหม็นกับข้าวไปหมดแล้ว.." พี่นิดก้มดมเสื้อตัวเอง "..ดี..งั้นอาบให้พ่อด้วย พ่อก็เหงื่อซึมแล้วเหมือนกัน ..อืม..แล้วหนูมิ้นหละ จะอาบด้วยกันมั้ยหละ.." ลุงชาติหันมาถามมิ้น "..เอ....มิ้นก็อยากนะคะ แต่กลัวห้องน้ำมันจะเล็กเกินไปรึเปล่าคะ? แบบเกรงใจ.." ห้องน้ำในบ้านเล็กจริงๆค่ะ "..ไม่เป็นไรหนู หลังบ้านลุงมีที่อาบน้ำโล่งๆ ไม่ต้องห่วง.." ลุงชาติยิ้มแก้มปริ ดูท่าทางแกจะชอบกิจกรรมแบบ outdoor ซะด้วยสิคะ "..แล้วจะไม่มีใครเห็นหรอคะคุณลุง.." มิ้นต้องถามสิคะ.. กลัวๆเหมือนกัน "..หลังบ้านลุงเป็นทุ่งนาโล่งๆแล้วนะหนู ใครจะเห็น..หึ...หึ.." พี่นิดไม่พูดอะไรค่ะ หันมายิ้มๆแล้วก็จูงมือมิ้นให้ตามไปเราออกไปทางประตูหลัง หลังบ้านลุงชาติเป็นที่ผืนยาวออกไปมีรั้วทึบสูงขนาบแค่สองข้าง มองไปสุดที่ก็เห็นทุ่งนาค่ะ ไม่มีอะไรกั้น เห็นวิวทุ่งนาเขียวขจีที่อยู่ต่ำลงไป ดูสบายตาสบายใจเป็นธรรมชาติ ลมพัดเย็นๆ เอื่อยๆ ไม่ร้อน เพราะมีต้นไม้ใหญ่ปลูกสลับกันเต็มพื้นที่ ตรงสุดที่ด้านหลังเป็นเรือนไม้แบบที่พักริมทางปลูกชิดขอบที่ พี่นิดชี้ไปที่นั่น "..ตรงนั้นแหละมิ้น พี่กับพ่อไปอาบน้ำด้วยกันบ่อย.." พี่นิดหันมายิ้ม "..จริงหรอคะพี่นิด..แหม..ม..ไม่เบานะเนี่ย..ฮิ..ฮิ.." "..ไปกันเถอะ.." พี่นิดพูดเสร็จก็จัดแจงเปลื้องผ้าออกหมดจนเปลือยค่ะ แล้วก็เดินนำมิ้นออกไปนอกบ้านเฉยเลยหละ หุ่นพี่นิดสุดๆเลยค่ะ พี่เค้าสูงกว่ามิ้นนิดนึง ผมยาวประบ่า ขาเล็ก แขนเล็ก แต่นมกับสะโพกนี่สิ..หูยย..มหึมา..นมเล็กกว่าของมิ้นนิดเดียวเองค่ะแต่เป็น ทรงลูกพีชนะคะไม่ใช่ลูกเมลอนแบบของมิ้น ทีเด่นกว่ามิ้นคงเป็นหัวนมพี่แกสีชมพูสวยมาก เห็นเงียบๆแบบนี้นะคะพี่นิดกันหมอยซะเตียนเลย แถมแต่งเป็นทรงสามเหลี่ยมสวยๆอีก ของมิ้นยังฟูเต็มอยู่เลย เห็นแล้วอายค่ะ "..มาสิมิ้น..เดี๋ยวพ่อพี่ก็ตามเองแหละ..มาเร้ว.." พี่นิดเดินนำไปก่อน สาวสวยเปลือยกลางสวน..หูยย.. เห็นแบบนั้นก็เลยทำตามสิคะ มิ้นจัดแจงถอดเสื้อผ้าออกบ้าง ก็วิ่งตามพี่นิดไป รู้สึกเป็นอิสระมากๆค่ะ แต่ก็หวิวๆเพราะลมมันพัดโชยไล้ไปทั่วตัว แค่นี้ก็รู้สึกสยิวแล้ว พี่นิดเดินไปถึงเรือนไม้นั้นก็เปิดน้ำใส่โอ่งดินที่วางใกล้ๆ แล้วตักน้ำอาบ ถูสบู่ก่อนใครเลย มิ้นวิ่งตามเข้าไปอาบด้วยกันค่ะ สนุกดี เราผลัดกันถูนมคลึงนมให้กัน เสียวมาก "..นมมิ้นทั้งสวย ทั้งใหญ่เลยนะ..อิจฉาจังเลย.." พี่นิดจ้องนมมิ้น มือทั้งสองข้างก็ลูบคลึงเต้านมแต่ละข้าง "..ไม่หรอกค่ะ หัวนมมิ้นคล้ำออกแบบเนี้ยอ่ะ..ของพี่นิดสิ..ชมพูสวยอยู่เลย.." มิ้นก็ใช้นิ้วหนีบๆหมุนๆไปที่หัวนมทั้งสองข้างของพี่นิด "..อูยย..ซี้ดด..ด..พี่เสียวนะมิ้น..." พี่นิดถอนมือจากนมมิ้นมาจับข้อมือมิ้นแน่น เราสองคนมองตากันเขม็ง ไม่ได้อยากเป็นเลสเบี้ยนนะคะ แต่อารมณ์มันพาไปอ่ะ หน้าเข้ามาชนกันเฉยเลยค่ะ แลกจูบกัน เอานมอัดกัน รู้สึกดีอีกแบบค่ะ มันนุ่มนวลบอกไม่ถูก มือเราก็แปะป่าย บีบ คลึงไปที่แก้มก้นของกันและกัน สบู่มันลื่นเต็มตัวไปหมดนิคะก็ยิ่งสนุกมือ เราทำกันจนเพลินเลยค่ะ มารู้สึกตัวอีกทีก็ลุงชาติเข้ามาทักใกล้ๆแหละ "..ขอพ่ออาบด้วยคนนะ.." เราเลยผละตัวออกจากกันค่ะ ลุงชาติเปลือยกายออกมาเหมือนกัน มิ้นไม่ได้ดูอะไรที่อื่นเลยนอกจากลำควยของแกที่มันชี้หัวห้อยลงพื้น แต่ขนาดลำยืดออกมายาวราวๆเจ็ดถึงแปดนิ้วเห็นจะได้ ดำปี๋เลย หัวควยก็บานร่า..เงี่ยงเนี่ยสีออกม่วงๆช้ำๆเลยนะคะ ผิวหนังแกจะหยาบๆดำๆ ตามภาษาคนอายุ 60 กว่า แต่แกไม่ผอมค่ะ ยังเห็นกล้ามเนื้อตามขาตามแขนเป็นมัดๆลอนๆอยู่เลย หมอยแกฟูยาวดูรก มีสีเทาๆแซมบ้าง แต่ขนจะยาวจะรกยังไงก็ปิดลำควยที่ยาวยื่นออกมายังกะงูไม่ได้หรอกค่ะ "..พ่อเข้ามาสิ..เดี๋ยวหนูกับมิ้นจะช่วยอาบให้.." พี่นิดพูดกับลุงชาติ "..มิ้นจ๋า..ช่วยกันอาบน้ำให้พ่อพี่หน่อยนะ.." "..ได้สิค่ะพี่.." ลุงชาติเดินแทรกเข้ามาระหว่างพี่นิดกับมิ้น มือสองข้างของแกก็ตะปบจับไปที่ก้นลื่นๆของเรา ทั้งคู่ บด คลึง นิ้วกลางยาวที่เป็นข้อปุ่มโปนล้วงเข้ามาในร่องกลีบของมิ้น รูดเข้า..รูดออก ถูไถลตั้งแต่รูตูดยันไปถึงเม็ดแตดเสียว..มิ้นว่าพี่นิดคงโดนไม่ต่างจากมิ้น ค่ะ "...อา..าาา..อูวว.ว...ซี้ดด..ดด...อา..าา.." เราสองคนครางแข่งกันแบบสนุกปาก ตาปรือเยิ้มหันมองหน้ากัน บางทีก็หันมองหน้าลุงชาติ มิ้นอยู่ด้านซ้ายของลุง พี่นิดอยู่อีกด้านนึง เราสามคนยืนขนาบข้างกัน ลุงชาติยังไม่หยุดมือที่ซอนแซะ ซุกไซร์ อลวนที่ร่องกลีบของเราทั้งคู่ แขนข้างขวาของมิ้นกับแขนข้างซ้ายของพี่นิด โอบไขว้กันเอามือเกาะไว้ที่เอวลุงชาติ ส่วนมือข้างที่เหลือเราก็พร้อมใจกันเอื้อมมาจับกำไว้ที่ลำควยยาวใหญ่ของลุง มิ้นกำโคน พี่นิดกำส่วนหัว แล้วเราก็ช่วยกันชักลำด้วยน้ำสบู่ลื่นๆ
"..โอววว..ววว.....วว....." ลุงชาติครางเสียงยาวพร้อมกระดกก้นกระเด้าสวนมือพวกเราเป็นจังหวะ ควยลุงชาติยังไม่ถึงกับแข็งเป็นท่อนไม้นะคะแต่ก็ไม่ถึงกับน่วม แบบเหมือนว่าควยมันยังพองไม่เต็มที่น่ะค่ะ แต่ขอบอกว่าขนาดเนี่ยใหญ่กว่าที่แข็งๆเต็มๆของหลายคนทีเดียวหละ พี่นิดกับมิ้นสามารถจับมันหักขึ้นหักลงชักไปมาได้อย่างสนุกมือค่ะ ยิ่งแกเสียว แกก็ยิ่งเร่งนิ้ว แกใช้นิ้วชี้กับนิ้วนางแหวกกลีบแคมของมิ้นอ้าออก แล้วลุงชาติก็ใช้นิ้วกลางเขี่ยแหย่เข้ามาในรูหีของมิ้น แยงเข้า แยงออก เขี่ยเม็ดติ่งบ้างสลับไปมา "..อูววว..วว..ซี้ดด.ดด...คุณลุงคะ...เสียวดีจังเลย...ซี้ดด..ดด..." มิ้นบิดก้นไปมาเพราะความเสียวมันสุด จะทน มือลุงชาติใหญ่ นิ้วก็ยาว แกสวนนิ้วเข้ามาในรูมิ้นจนสุดแล้วแกก็ทั้งควงทั้งเกี่ยวโพรงหีด้านใน "..อูยย..ย..นิด..ดูสิน้ำหีหนูมิ้นออกมาเต็มมือพ่อเลย.." มิ้นเสียวจะตายอยู่แล้วน้ำก็พรูออกมาสิคะ "..ไหนๆ..พ่อหนูขอดูหน่อย.." พี่นิดผละตัวออกมาก้มดูทางด้านหลังของมิ้น ยังไม่วายเอามือสองข้างแหวกแก้มก้นมิ้นออกอ้า ไม่รู้เห็นเข้าไปถึงไหนต่อไหนแล้ว "..ใช่พ่อน้ำเยอะจริงๆ...หูวว..ย้อยเลย.. แคมมิ้นบานออกแบบเนี้ย..โดนเย็ดบ่อยหรอจ้ะ.." พี่นิดถามซะตรงประเด็นเชียว...อูยย.. "เอ.ออ...อ.." มิ้นก็อ้ำๆอึ้งๆก็อายๆนิคะ "..ไม่ต้องอายหรอกจ้ะมิ้น..บอกพี่มาเถอะ..แหม..รู้จักกันซะขนาดนี้แล้วยังมา ทำอายอีก.." "..เอ.ออ...ค่ะ..ก็โดนบ่อย.....โอ้วว..ว....ซี้ด..ดด....โอ้ย..ยย..." ลุงชาติเร่งจังหวะนิ้ว ตอนนี้มือลุงชาติที่ว่างอีกข้างก็เอามาบด ขยำที่เต้านมมิ้นต่อ บีบเนื้อเต้าอ่อนมิ้นปลิ้นไปปลิ้นมา แบบสบู่มันลื่น มือก็ลื่น นมก็ลื่น.. มันดีค่ะ "..พี่ว่ามิ้นโดนแทบทุกวันเลยมั้งเนี่ย...ดูสิ..แคมปลิ้นซะขนาดเนี้ย...หูยย ...แฟนหรอจ้ะ.." พี่นิดถามต่อ "..ไม่ใช่มั้งนิด..พ่อว่าคุณเรืองเค้าดูหวงลูกสาวนะ..ลูกสาวคนเดียวด้วย นิ..." ลุงชาติสอดเข้ามา "..แล้วใครหละจ้ะมิ้น...บอกพี่หน่อยสิ..." พี่นิดถามย้ำ "..เออ..อ..คือ...ว่า.....เออ.อ..." มิ้นไม่กล้าบอกนิคะ จะบอกได้ไงว่าเป็นภารโรงที่มหาลัย อายตายเลย "..อ้ำๆอึ้งๆแบบนี้แสดงว่าต้องเป็นคุณเรืองเองแน่ๆ...หึ..หึ..หึ...ใช่มั้ย หนูมิ้น..ฮึ.." ลุงชาติเริ่มใส่อารมณ์ แกเร่งชักนิ้วเข้าออกรูหีมิ้นแบบไม่ยั้ง...เสียงฝ่ามือแกตบเข้ากับเนื้อก้น มิ้นดัง..แปะ...แปะ..แปะๆๆๆ... "..หีลื่นๆแบบเนี้ย...คุณเรืองคงเย็ดทุกวัน.มันควยไปเลยนะ..หนูมิ้น.." ลุงชาติกลัดมันเร่งนิ้วแบบสุดๆ "...อี้ๆๆๆๆๆๆ..อี้ๆๆๆๆๆๆๆๆ.." มิ้นเสียวแทบขาดใจนิคะ กัดฟันหลับตาปี๋ ร้องไม่ได้ศัพท์เลย "..บอกมาเถอะมิ้น..พ่อมิ้นเย็ดมิ้นใช่มั้ย..." พี่นิดถามย้ำอีก แถมแกยังเอาหัวแม่มือมาบดวนที่เม็ดแตดของมิ้นอย่างแรง เสียงพี่นิดดูหื่นๆด้วยเหมือนกัน คงมัน สำหรับมิ้นก็ใกล้จะแตกแล้ว "..อ้า.าาาา..า...อู้ยย..ยยย..ย....ใช่ค่ะ...ใช่แล้ว..โอ้วว..วว.....มิ้น โดนพ่อเย็ดทุกวันเลยค่ะ....อี้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.." แทบขาดใจค่ะ ในที่สุดมิ้นก็ระเบิดน้ำซ่าออกมาจนได้ ก็พูดตามน้ำไปค่ะ จะได้ดูเข้ากลุ่มหน่อยจริงป่ะคะ เอาใจสองคนนั้นไปน่ะค่ะ.. แต่บอกตามตรงว่าพูดไปแบบนี้ก็เสียวไม่ใช่เล่นเหมือนกัน "..โอววววว..โอววววว..ววว...ซื้ดด.ด.....โอวว..วว...อาา..าา..แฮ่ก....แฮ่ ก....." หน้ามิ้นชา หัวก็จี้ด.ดด..ได้สุขไปที อ้าปากหวอหอบแฮ่กๆ.. ตัวกระตุกๆ.. อยู่เป็นระยะ.. ขามิ้นก็อ่อนเลยค่ะทรุดตัวลงนั่งพับเพียบไปบนพื้นปูนหน้าโอ่ง ..เฮ้ออ..อ.. ก็สบายตัวนิคะ.. "..ดีสิหนู..คราวหน้า หนูมิ้นจะได้ชวนคุณเรืองมาสนุกด้วยกันกับเราแบบนี้..หึ..หึ.." ลุงชาตินั่งยองๆลงมาใกล้ๆมิ้น ลูบหัวลูบหลังมิ้นไปเหมือนจะปลอบแต่ไม่ใช่ ลุงชาติค่อยจับมิ้นนั่งหันหน้าเข้าหาแก แกพยายามจับให้มิ้นนั่งคร่อมแกให้ได้แต่ก็ทุลักทุเลเพราะมิ้นมือเท้าอ่อนไป แล้วเพราะความเหนื่อย ดูท่าทางแกหื่นจัดทีเดียวเชียว "..อืยย..ย..หนูมิ้น..ของลุงเย็ดหนูต่อเลยนะ..หุ่นน่าเย็ดเหลือเกิน..ลูกสาว คุณเรื่องเนี่ย..อูยย..ย..." ลุงชาติจับแขนสองข้างของมิ้นมาคล้องคอแกไว้ มิ้นยังเบลอๆเหนื่อยๆอยู่เลยค่ะ แกจะทำไรก็ทำเถอะ "..พ่อนี่ก็..ให้น้องมิ้นเค้าพักซะหน่อยสิพ่อ..ดูสิยังไม่มีแรงเลยเห็น มั้ย.." พี่นิดพูดขัดขึ้นมา "..ปัดโธ่...อีนิด...มึงอยากโดนเย็ดหละสิ.....ได้..ๆๆ....กูจะเย็ดมึงโชว์ หนูมิ้นเดี๋ยวนี้แหละ..." ลุงชาติดูฉุนๆขึ้นมาทันทีเลย แกลุกขึ้นยืนผลักหลังพี่นิดให้ไปยืนโก้งโค้งมือยันโอ่งอย่างซาดิส แบบพี่นิดหันหัวขึ้นมาแกก็ผลักหัวกดลงไป แล้วรีบจับควยจ่อที่ปากรูหีพี่นิดทันที "..โอ้ยพ่อจ๋า...อย่าพึ่งรีบสิ.......โอ้วววววววววว.." พี่นิดพูดยังไม่ทันจบลุงชาติก็อัดควยเข้ารูหีแบบไม่ยั้ง ทีเดียวมิดยันโคน...ดังปึ้กกก..!.. "...อาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา..าา..ววว..." เสียงของทั้งคู่ร้องดังออกมาพร้อมกัน "..โอวววว..นิด..รูหีเอ็งมันฟิตจริงๆ......โอวววววว..ววว.." พี่นิดนิดหลับตาปี๋..อ้าปากกว้างค้าง..ริมฝีปากล่างเจ่อยื่นออกมา สีหน้าแสดงให้เห็นถึงความสะใจแบบสุดๆ ลุงชาติเริ่มขยับเอวอย่างต่อเนื่อง มือสองข้างของแกเลื่อนมาจับเอวที่คอดกิ่วของพี่นิดไว้แน่น นิ้วโป้งกดเนื้อสะโพกจนบุ๋มลึกแล้วดึงก้นพี่นิดเข้าหาตัวแกพร้อมกระเด้าสวน อย่างแรง...ปั้บบบ....ปั้บบบ... "...โอ้ยย..ยย...ซี้ดด..ด.. โอ้ยย..ย....." เสียงพี่นิดครางพร้อมๆไปกับจังหวะกระเด้าของพ่อตัวเองเลย ควยลุงชาติดูยังไม่แข็งแบบท่อนไม้นะคะ..เวลากดอัดเข้าไปในรูหีพี่นิดทีไรมัน จะดูเหมือนงูตัวใหญ่ๆดำๆ ตรงโคนมันพองใหญ่ๆ ก่อนที่จะยืดปึ้ดเข้าไปจนมิดลำหายไปในง่ามก้นของพี่นิด คนอะไรก็ไม่รู้เห็นแก่ๆ แต่ควยใหญ่ชะมัดยาด มิ้นเห็นก็เสียวหีตัวเองแทนพี่นิดไปเลยค่ะ..ซี้ดด.. "...โอ้ววว.ววว...โอ้วว..วว..ซี้ดด..ดด...พ่อจ๋า.าาา.....ช้าๆก่อนสิ..." พี่นิดอ้าปากครางเสียงดัง หันมาดูหน้าพ่อตัวเองหน้าแดงก่ำ "..เจ็บหรอ..นี่แน่ๆ..อืย.ยย.ๆๆๆๆๆๆ." ลุงชาติยิ่งเพิ่มแรงกระแทกมากขึ้นจนเสียงดัง ป๊าาบบ! ป๊าบบ!! "..โอ้ยย..ย...โอ้ยย..ยย...ซี้ดด..ดด..." พี่นิดร้องระงม "..กูจะเอาให้หีเอ็งฉีกเลย..อีนิด..ฮืย..ยย.." คราวนี้ลุงชาติกระเด้าแบบไม่นับค่ะ ปั้กๆๆๆๆ.. ปั้กๆๆๆๆ.. แต่ดูเหมือนว่าลำควยของแก ที่มุดเข้ามุดออกรูหีของลูกสาวอยู่นั่นมันคล่องตัวมากขึ้น รูหีพี่นิดคงขยายรับควยพ่อเค้าซะแล้ว พี่นิดไม่พูดอะไร สีหน้าที่ดูทรมานในตอนแรกเริ่มหายไป ริมฝีปากล่างที่ถูกฟันกัดเม้มไว้ดูเหมือนจะแสดงความสะใจมากกว่าความเจ็บปวด ซะแล้วสิ.. "...อูยยย..ย..ซื้ดด..ด... พ่อ...น้องมิ้นเค้าดูอยู่ไม่อายน้องเค้าหรอ...โอวว..ว..ซื้ดด.." พี่นิดเหลียวหลังมามองหน้าพ่อตัวเอง แล้วก็เหลือบมามองมิ้น แต่ดูลุงชาติแกจะไม่สนใจคำพูดลูกสาวเลย ตั้งหน้าตั้งตากระแทกๆ หูย.. ควยยาวๆ อัดมิดค่ะ.. อัดกันเต็มๆ จนเนื้อก้นพี่นิดเต้นเป็นระลอกคลื่นเลย..ปั้บๆๆ...ปั้บบๆๆ.. เสียงดังไม่ขาดหู มิ้นนั่งอยู่ตรงนั้นก็ได้แต่จ้อง มองพวงนม มองก้นพี่นิดสั่นแกว่ง.. เห็นแบบนั้นมิ้นก็เสียวตาม อูยย..เต้าพี่นิดขาวโพลนแบบเห็นเส้นเลือด พอมันสั่นมากๆ ก็เริ่มเป็นสีแดงระเรื่อๆขึ้นมาสิคะ หัวนมพี่แกสวยค่ะ สีชมพูใส มันเต่งบาน..ตึงเหมือนจะแตกงั้นแหละ..คงกำลังเงี่ยนสุดๆแหละมิ้นว่า มิ้นเห็นแล้วอดไม่ไหวค่ะ เลยขยับเข้าไปจับคลึงเล่น "..อืยย..ย..ๆๆ ...หนูมิ้น ช่วยดูดนมกับเขี่ยแตดให้นิดมันหน่อยซี...อืยย..ๆๆ.." ลุงชาติพูดเสียงสั่น ไม่สั่นได้ไงคะ..ก็ตัวแกเล่นกระเด้าลูกสาวตัวเองสั่น.กึก.กึก..ซะแบบนั้น มิ้นก็ทำตามค่ะ อยากทำอยู่แล้ว มิ้นเลยเข้าไปนั่งข้างใต้ตัวพี่นิดที่ยืนโก้งโค้ง..แขนตึงยันโอ่งอยู่ คราวนี้มิ้นก็ซดนมสดที่ห้อยลงมาเป็นพวงหยุ่นๆ เด้งๆ ได้อย่างสบายปาก.. ทั้งดูดทั้งเลียเลยค่ะ ทำเหมือนที่มิ้นเคยโดนมา... ก็เลยรู้ค่ะว่าพวกผู้ชายที่ดูดนมมิ้นเค้าสนุกกันยังไง..เห็นชอบกันนักนิคะ.. มือข้างซ้ายมิ้นก็ขยำๆ คลึงๆ นมอีกเต้าของพี่นิดที่มิ้นไม่ได้ดูด มือขวามิ้นก็เอื้อมไปบดที่โคกหีพี่นิด มิ้นกางนิ้วชี้กับนิ้วกลางออกแล้วสอดไปครอบที่ลำควยลุงชาติที่กำลังรูดเข้า รูดออกรูหีพี่เค้า แล้วก็ใช้โคนนิ้วบดๆคลึงๆวนๆ ไปที่แตดพี่นิดอีกต่อนึง ควยลุงชาติเลยมาสีกับนิ้วมิ้นสิคะ หยิวๆดีเหมือนกันนะคะ... "...โอยย...โอยย... อ๊อยย...ซื้ดด.. อ้าาา..าาาา!!...ซื้ดด.." พี่นิดครางดังมากค่ะ ดูแกกำลังอร่อยสุดๆ ก็เล่นกดหน้าอกอัดใส่หน้ามิ้นด้วย แถมก้นก็กระดกเด้งรับควยพ่อแกแบบเข้าจังหวะเชียว..ป๊าบๆๆ...ป๊าบๆๆ..
"...โอ๊ยยยย... มิ้น..พี่มันจังเลย....ซื้ดด... พ่อจ๋า...หนูมันจังเลย...อ๊อยยย..ย...ซื้ดด.." พี่นิดเริ่มมันส์จัดแล้วหละมิ้นว่า อีกไม่นานคงเสร็จ "...นิด...มาขย่มควยพ่อหน่อยซี...." พูดเสร็จลุงชาติแกก็ทรุมตัวลงไปนอนแผ่หราบนลานปูน เอาแขนสองข้างของตัวเองไปไขว้รองหัวนอนดูท่าทางสบายอารมณ์ค่ะ พี่นิดยืนแอ่นก้นอยู่หันไปมองตาเยิ้มเลย คงแบบกำลังมันๆนะคะดันมาหยุด...อิ อิ แต่มิ้นก็ได้เห็นควยลุงชาติที่แข็งเต็มที่ค่ะ เสากระโดงดีๆนี่เอง เมือกขาวๆเปรอะเต็มลำเลย พี่นิดเหมือนคนอยากจัดค่ะ รีบไปนั่งยองๆคร่อมควยพ่อแกทันที เอามือล้วงไปจับลำควยให้ตั้งๆ แล้วเอาแคมหีเจ่อๆของแกเข้าไปควบ แคมพี่เค้าปลิ้นออกมาเยอะเลยนะคะ เห็นแล้วเหมือนริมฝีปากที่กำลังดูดควย พี่นิดหันหน้ามาทางมิ้นก็หันหลังให้พ่อเค้าแหละ แกขยับๆสะโพกโยกๆนิดๆ แล้วก็กดพรวด.. ซี้ดด..ด ดังซล๊วบ..ยันโคนค่ะ.. พี่นิดอ้าปากหวอ..ร้อง..ฮืออ..ออ.. ดังเชียว แต่ร้องแบบร่านมากกว่าเจ็บค่ะ "...โอ๊ววว... ควยพ่อแข็งจังเลยวันนี้...ซู้ดดด...ดด..." พี่นิดเริ่มสาวก้น เนือบๆก่อนค่ะ หูยย...เหมือนงูตัวดำๆมันเลื้อยเข้ารูเลยค่ะ...ตัวเนี้ยลื่นมันเป็นวาว ...เห็นแล้วเสียว...ซี้ดด... "...เนี่ยมิ้น... มิ้นมาพ่อพี่เงี่ยนขึ้นเยอะเลย... ควยแข็งยังกะไม้แน่ะ...ซี้ดด...ด...อูยยย..สส.." พี่นิดยิ้มให้มิ้น ลุงชาติก็หัวเราะ...หึ หึ แล้วพี่นิดก็เริ่มโยกค่ะ...ช้าๆ เนือบๆ แต่ดูได้อารมณ์มากๆ เหมือนพี่แกกำลังซึมซาบทุกสัมผัสระหว่างผนังโพรงหีของตัวเองกับลำควยของพ่อ แบบหลับตาพริ้มกันทั้งคู่ "...อูยย... นิด...รูหีเอ็งทำไมมันดูดควยพ่อแรงแบบนี้...ซู้ดด...ดด..สส.." ลุงชาติปากจู๋ "...พ่อจ๋า...หนูมันหีจังเลย...โอ้ววว...ว...ซู้ดดด...ดด..." พี่นิดเหลียวหลังหันไปมองลุงชาติ มือข้างนึงก็เอื้อมไปลูบไล้ที่หน้าอกพ่อแก ลุงชาติเลยเอื้อมมือสองข้างมาลูบไล้ก้นเปลือยๆของลูกสาวไปมาบ้าง ตาแกจ้องลำควยที่กำลังรูดเข้ารูดออกรูหีพี่นิดอยู่ตลอดค่ะ มิ้นเห็นเลยขยับตัวไปสังเกตุการณ์ทางด้านหลังพี่นิดบ้าง ก็เห็นแบบที่ลุงชาติเห็นค่ะ พี่นิดสาวหียาวมาก สาวขึ้นลงช้าๆ เห็นชัดเลยค่ะว่าแคมหีพี่แกมันปลิ้น... มันลู่ตามลำควยพองๆของพ่อแกยังไง.. โอย...เห็นแบบนี้มิ้นก็เงี่ยนขึ้นมาอีกอ่ะ... อดใจไม่ไหวค่ะ มิ้นเลยขึ้นไปนั่งยองๆคร่อมหน้าลุงชาติ... โคกหีมิ้นเลยจ่อปากลุงแกเต็มๆ "..คุณลุงไม่ถือนะคะ... แบบเนี้ย....." มิ้นเอียงคอเหลียวหลังไปถามแก "...หีอูมๆแบบเนี้ย... ใครจะถือหละจ้ะ...หนู....อืย...ย..." ลุงชาติพูดเสร็จแกก็เอามือมาแหกง่ามก้นมิ้นถ่างอ้าเชียว...ประกบปากได้ แกก็รัวลิ้น เลียลาก... ซี้ดด...ด... มิ้นก็ได้แต่เด้งโคกหีถูไปข้างหน้าทีข้างหลังที บดไปกับปากลุงแก...มันส์ดีค่ะ... พี่นิดก็หันตัวกลับมาหามิ้น เราก็กอดกัน... แก้มแนบแก้ม เนื้อตัวเราก็อุ่นๆนิ่มๆกันทั้งคู่นิคะก็หญิงๆด้วยกัน รู้สึกดีกว่าเนื้อหยาบๆของผู้ชายเยอะค่ะ... พี่นิดก็เพลินไปกับการสาวรูหีรูดควยพ่อตัวเอง มิ้นก็เพลินไปกับการบดร่องหีใส่ปากพ่อพี่เค้า... ซี้ดด... เพลินจริงๆค่ะ เรายังเผลอจูบกันไปหลายที ตามอารมณ์นะคะ...ไม่ได้ตั้งใจหรอก พี่นิดเอามือมาคลึงนมมิ้นเล่นไปด้วย มิ้นก็ทำบ้างสิคะ แต่มิ้นทำมากกว่านั้นอีก มิ้นเอามือลูบหน้าท้องพี่เค้าลงไปจนนิ้วโป้งของมิ้นมันไปหยุดที่ติ่งแตด แหลมๆของพี่นิด "...อุ้ย...มิ้น...มันเสียวนะ....ซี้ดดด...ดด..." พี่นิดสะดุ้งลืมตาขึ้นมามองมิ้นค้อนๆเลย เสียวแน่ๆหละคะไหนจะควยพ่อพี่แกที่ยังคารูหีอยู่ แถมเม็ดแตดยังมาโดนมิ้นบี้เล่นอีก...เป็นมิ้นมิ้นก็เสียว พี่นิดเร่งจังหวะขย่มควยลุงชาติเร็วขึ้นอย่างเห็นได้ชัดค่ะ หลับตาพริ้ม ปากเริ่มอ้าหวอเชียว... มิ้นรู้ค่ะว่าพี่แกใกล้จะถึงเส้นชัยเต็มแก่แล้ว มิ้นเลยยิ่งเร่งบดเม็ดแตดพี่นิดตามจังหวะสาวก้นของพี่เค้า "...โอ้ยยย...ออยย...ยยย... ซี้ดดด...ดด... มันจังเลย....ซี้ดด...ดด...จะออกแล้ว... น้ำหีจะออกแล้ว....ซี้ดดด....ดด..." พี่นิดร้องบอกเหมือนคนจะขาดใจค่ะ...ก้นพี่แกก็เร่งสาวดัง...ปั่กกๆๆ...ปั่ก กๆๆๆๆ.......... ไม่นานก็ได้ยินเสียงโอ๊ะๆๆ อยู่ในลำคอพี่นิด ปากพี่นิดอ้าหวอ... คิ้วขมวด พี่แกลืมตามามองหน้ามิ้น ตาแกลอยๆเบลอๆค่ะ หน้าแดงก่ำเลย... แล้วแกก็โผเข้ามากอดมิ้นแน่น... หายใจหอบๆ...แฮ่กๆ... ขึ้นสวรรค์ไปอีกคน "...อูยย...ย...หีตอดแรงเลยนะนิด...อูยย...ย... ตอดลำควยดีจริงๆ..." ลุงชาติพูดแทรกขึ้นมา หลังจากที่โดนมิ้นเอาโคกหีปิดปากอยู่พักใหญ่...ฮิ ฮิ ซักพักพี่นิดก็ดันตัวลุกขึ้นพรวด... ควยลุงชาติเนี่ย หลุดออกมาจากปากรูหีพี่นิดดังบล๊วบ !...เลยนะคะ ยังแข็งใหญ่มากๆ... หัวบานมันเลื่อมเชียว...เกินเจ็ดนิ้วแน่ๆค่ะ... มิ้นรู้สึกเสียวจากปากรูหีวิ่งผ่านท้องน้อยมาถึงสะดือมิ้นทันทีที่ได้เห็น ควยแก ก็รู้นิคะว่ามันต้องเข้ามาในตัวมิ้นอีกไม่ช้าไม่นานนี้แหละ "...ตามสบายเลยนะจ๊ะสองคน... นิดขอเข้าบ้านไปก่อนหละ...เริ่มหนาวๆแล้ว..." พี่นิดพูดเสร็จก็เดินเปลือยกายบิดตูด ตรงเข้าไปในบ้าน พี่แกหันหน้ามาเอียงคอยิ้มเล็กๆให้มิ้นก่อนเข้าบ้านไป... ลุงชาติกำลังหื่นจัดเลยค่ะ แกดันตัวขึ้นมาคลอเคลียประกบตัวแนบเข้ามาที่หลังมิ้นค่ะ มิ้นก็นั่งยองๆ ลุงแกก็นั่งยองๆ แต่ควยแกสิคะ มันสอดยาวเข้าร่องตูดพาดผ่าร่องหี มิ้นก้มลงมองที่โหนกหีด้านหน้ายังเห็นหัวควยแกโผล่แพลมๆ พ้นกระจุกหมอยมิ้นออกมาเลย...ซี้ดด...สิคะ...ยาวจริงๆ ใจมิ้นเต้นตึกๆ..ตักๆ..เลยค่ะ มือลุงชาติทั้งสองมือก็ลอดรักแร้มิ้นมาบีบเคล้นที่เต้านมมิ้นทั้งสองเต้า ทั้งบีบทั้งดึง...ทำยังกะจะคั้นน้ำนมมิ้นออกมาซะงั้นค่ะ "...นมหนูนี่มันมโหราฬจริงๆนะ... โอย...เด็กอะไร..." แกพูดแบบกัดฟันค่ะ แล้วก็บีบคั้นนมมิ้นแรงขึ้นแรงขึ้น... กระดกก้นเบารูดควยแกถูไปกับร่องหีเยิ้มๆของมิ้น "...อูยย...ซี้ดด...ด... หนูเสียวนะคะคุณลุง....ซี้ดด...ดด..." มิ้นครางตอบไปเอียงหน้าเหลือบตากลับไปมองลุงแก แกได้ทีก็ระดมจูบมาที่พวงแก้มมิ้นใหญ่เลย เอามือข้างนึงมาจับหน้ามิ้นหันไปประกบจูบที่ปากอีก... เราแลกลิ้นกันจนปากเยิ้มน้ำลายแหละค่ะ... มิ้นกำลังเพลินๆด้วย แก่ก็แก่เถอะ "...หีหนูลื่นมากแล้วนะ... เย็ดกันเถอะ..." ลุงชาติกระซิบถามที่ข้างหูมิ้นค่ะ "อยากเย็ดก็เย็ดสิคะคุณลุง... ควยจ่อรูหีหนูขนาดนี้แล้ว...ซี้ดด...ดด...ยังจะมาถามอีก..." มิ้นตอบไป ลุงชาติหัวเราะชอบใจใหญ่ค่ะ "...งั้นเดี๋ยวลุงอุ้มหนูไปเย็ดกันตรงศาลานะ..." แต่แกไม่ได้อุ้มแบบธรรมดานี่สิคะ... เล่นจะอุ้มแตงมิ้นไปน่ะสิ... ตอนแรกมิ้นก็ไม่เชื่อเหมือนกันค่ะว่าแกจะยังมีแรงเล่นท่านี้ได้...แต่แกแข็ง แรงจริงๆค่ะ อุ้มมิ้นแบบเอาข้อพับตรงหัวเข่ามิ้นพาดกับแขนแกตรงข้อศอกทั้งสองข้างเลย ขามิ้นสองข้างก็ชี้แหกอ้าไปทางด้านหลังแกเลยสิ... ท่านี้หีมันแบจนไม่รู้จะแบยังไงค่ะ แบบรูหีมิ้นอ้ารอรับควยแกแบบหลีกเลี่ยงไม่ได้เลย ไม่ถึงอึดใจค่ะที่แกอุ้มมิ้นขึ้น ควยแกก็ตามมาจ่อที่ปากแคม กดพรวดลงไปสุดยันโคน...ปรึ่ด!!!!! "...อื้ยยยยย...ยยย...!!!..." มิ้นกรี้ดดังเลย เล่นไม่ให้ตั้งตัวกันเลย "...ร่านๆอย่างหนูมันต้องโดนท่านี้....อ่าาาห์....อืยย...ย..." ป้าบ..!...ป้าบ...!...ๆๆๆๆ... เสียงหนอกควยแกกระแทกโหนกหีมิ้นดังตามมาติดๆ...แกกลัดมันมากๆ... "...อื้ยยย...ยย..!!!!....อื้ยยย..ยย..!!!... โอ้ยย..ยย..!!!...." มิ้นร้องได้แต่แบบนี้แหละค่ะ ควยใหญ่จะตาย... ทั้งสาว ทั้งอัดมิดโคนแบบนั้น... มิ้นพูดอะไรไม่ออกจริงๆ...มันแน่นไปหมดทั้งตัว... ดีนะคะที่หีมิ้นลื่นมากไม่งั้นเผลออาจจะหีฉีก...อูยย...คิดแล้วสยองค่ะ... แล้วลุงชาติก็พามิ้นเดินๆเด้งๆ ไปจนถึงศาลาค่ะ รู้สึกว่าระยะมันไกลมาก กระเด้าไปเดินไปนิคะ "...มันหีมั้ยหละหนูมิ้น...ซี้ดดด...ด...อึ้บ!...อึ้บ!..." "...อืยย...ย... หนูมิ้นหีแล้วนะ....ซี้ดดด...ด... มันมากเลย...อ่าา...าา..." มิ้นเริ่มรู้สึกแบบพี่นิดที่มันส์จนต้องกัดฟันกัดปากแล้วค่ะ... มิ้นมองหน้าลุงชาติตาปรือๆ...รู้สึกแค้นๆปนเงี่ยนยังไงบอกไม่ถูกค่ะ ที่แค้นก็เพราะแกแก่แล้วควยยังมาใหญ่ เย็ดหีเด็กคราวหลานก็ไม่ได้บันยะบันยังเลย...แถมมาว่าเราร่านอีก ที่เงี่ยนก็เพราะมิ้นมันรูหีน่ะสิคะ มันส์ยันไปถึงมดลูก...ซี้ดด...ดด...เสียวไปทั้งโพรงหี... พอเริ่มมันส์แล้วมิ้นก็ไม่กลัวแล้วหละค่ะเรื่องหีฉีก... ไม่มันรู้กันไปเลยนะคะว่าควยแกจะหักหรือหีมิ้นจะฉีกก่อนกัน... มิ้นเริ่มเด้งหีสวนจังหวะแก หลังจากแบหีปล่อยให้แกอัดฝ่ายเดียว คราวนี้ลุงชาติต้องเริ่มครางบ้างหละ มิ้นสู้ควยแกอยู่พักใหญ่ แต่ยังไงก็ไม่ไหวค่ะ...ดูแกจะไม่แตกง่ายๆเลย เล่นเอามิ้นแตกกลางอากาศไปแบบไม่ทันตั้งตัว... คราวนี้ก็รับเละสิคะ เพราะเวลาแตกแล้วหีมันจะเสียวมากๆ ยิ่งโดนสวนรูต่อ เสียวแทบบ้าเลยค่ะ... หมดเรี่ยวหมดแรง มิ้นโดนลุงชาติจับพลิกเล่นท่าไปมั่วเลย... มิ้นก็เริ่มเบลอๆแล้วนะคะ หน้าร้อนฉ่าตลอด แทบจะไม่รู้สึกอะไรนอกจากความเสียวที่มันวิ่งผ่านปรูดปราดจนซ่าไปทั้งตัว มารู้สึกตัวชัดๆ อีกทีก็ตอนที่แกฉีดน้ำเชื้ออัดเข้ามาจนเต็มท้องมิ้นแหละ ร้อนมาาาาาก... สุดท้ายมิ้นก็หมดสภาพนั่งขาแบะอ้าแบหีอยู่บนราวที่นั่งบนศาลา น้ำเชื้อขาวๆของแกคงไหลย้อยออกมาจากรู้หีโบ๋เต็มเลยแหละ แบบมิ้นรู้สึกคันๆยิบๆที่ปากรูน่ะค่ะ มิ้นเอียงหัวตัวเองพับซบไปที่หัวไหล่ตัวเองเลยค่ะ แขนห้อยแบบไม่มีเรี่ยวแรง เพลียมากเลย กึ่งหลับกึ่งตื่นแหละ แล้วก็หลับยาวไปจนถึงเย็นๆเลย มิ้นมารู้ตัวอีกที ก็นอนอยู่บนเก้าอี้หวายตัวยาวในห้องรับแขกบ้านลุงชาติแล้ว มิ้นรู้สึกแสบในรูหีมากๆ ขยับตัวนิดเดียวก็แสบ แบบไม่กล้าแตะเลยค่ะที่โคกน่ะ คิดว่าคงบวมแน่ๆ มิ้นเดินกลับบ้านไม่ได้จนพี่นิดต้องเรียกสามล้อถีบมารับไปส่งที่บ้าน อายสิคะ... แหมบ้านอยู่ซอยเดียวกันเอง สามล้อมันคงรู้แหละว่ามิ้นไปโดนอะไรมา เห็นมันชอบหันมามองแล้วยิ้มเยาะๆไปตลอดทาง ที่สำคัญมันคงมองที่เสื้อยืดรัดๆของมิ้นที่โนบราด้วยแหละ...เชอะ...คิดว่าทำ ทานค่ะ... ไข้ขึ้นอยู่สามวันเลยค่ะ แสบหีร้อนหีไปหมด แม่จะพาไปหาหมอมิ้นก็ไม่ยอมหรอกค่ะ กลัวหมอรู้นิคะว่าไปโดนเย็ดมาจนหีฉีก... ก็ไม่ได้ฉีกอะไรภายนอกนะคะ แค่เป็นเลือดซิบๆซึมๆออกมาในวันแรกที่โดนแค่นั้นเองค่ะ แต่เจ็บแสบน่าดูเลยแหละ หลังจากวันนั้นมิ้นก็ไม่กล้าไปบ้านลุงชาติอีก... ไม่ใช่กลัวที่หีฉีกนะคะ แต่กลัวปากป้าสายน่ะค่ะ ก็ป้าที่แกเปิดร้านก๋วยเตี๋ยวข้างบ้านลุงชาติไงหละคะ มิ้นคิดว่าตอนที่มิ้นนั่งสามล้อแบบหมดเรี่ยวหมดแรง ออกมาจากบ้านลุงแกคงไม่พ้นสายตาป้าสายแน่ๆ ก๋วยเตี๋ยวร้านแกมิ้นเลยไม่ได้ไปกินอีกเลย... ก็จนพ่อมิ้นเค้าขายบ้านแล้วย้ายมาอยู่ที่ร้านกันค่ะ ก็ได้ออกมาจากซอยนั้น หลังจากนั้นมิ้นเลยไม่ได้ติดต่อกับพี่นิดอีกเลย ไว้แค่นี้ก่อนนะคะ ไว้มีเรื่องตื่นเต้นๆใหม่ๆ จะมาเล่าให้ฟังอีก บายๆค่ะ

Offline roberto

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #2 on: January 02, 2010, 11:09:45 pm
thank yousssssssssssssssssssss

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #3 on: November 21, 2011, 10:20:22 pm
 (64;thank you

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #4 on: November 23, 2011, 11:38:46 pm
(007; (007; (007; (007; (007;