close buttonclose buttonclose button
ช่วยคลายเครียด

ช่วยคลายเครียด

เรื่องเสียว · 36899

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 18, 2009, 03:15:19 pm
เรื่องที่ผมจะเล่านี้เป็นประสบการณ์ในช่วงอายุ15-16เป็นวันที่อยากรู้อยากเห็นเรื่องเพศตรงข้าม(โดยเฉพาะคนอายุมากกว่า)ผมมีเรื่องต้องไป ต่างจังหวัดเนื่องจากย่าไม่สบายประกอบกับเป็นช่วงปิดเทอมของผม บ้านย่ามีอาดากับย่าอยู่กัน2คนเท่านั้นเป็นอาคารพาณิชย์4ชั้น อาดาเป็นสาวโสดอายุประมาณ40ต้นๆหน้่าตาแกอ่อนกว่าวัยประมาณ35หุ่นอาดาดีมากครับดูจากสายตาภายนอกแต่หน้าแกออกจะเครียดๆไม่ค่อยยิมเท่าไรเพราะแกต้องดูแลยย่าอยู่คนเดียว ตอนผมไปอยู่ด้วยนั้นย่าเข้าโรงพยาบาลไปแล้ว1วันหมอบอกว่าต้องอยู่อย่างน้อย5วัน วันแรกที่ผมไปประมาณ6โมงเย็นมีโทรศัพท์มาแจ้งว่าย่าอาการแย่ลงผมรีบวิ่งขึ้นไปตามอาดาที่ชั้น2ด้วยความรีบร้อนไม่ได้เคาะประตูก่อนเปิดเข้าไปเจออาดาในสภาพที่เตรียมกำลังอาบน้ำ
ท่อนบนมีเพียงชุดชั้นในสีดำผมเห็นแล้วตาค้างเลยไม่เคยเห็นจังสักทีแต่ที่โดนใจผมที่สุดก็ตรงมีกลิ่นอับในร่มผ้ามันหอมแปลกๆ แกตกใจถามผมว่ามีอะไรผมบอกว่าย่าอาการหนักแล้วเราก็รีบไปโรงพยาบาลในหัวผมมีแต่ภาพอาดาในชุดชั้นในสีดำตลาดเวลากลิ่นอับๆมันยังนิดจมูกไป
ควยก็เริ่มตั้งไม่ยุบเลยจนได้พบหมอหมดบอกว่าไม่ได้อาการแย่ขนาดนั้นสุดท้ายเรากลับบ้านด้วยกันประมาณ3ทุ่มกลับมาที่บ้านก็มาคุยกันเรื่องอาการของย่า ผมบอกแกว่าอย่าเครียดไปไม่มีอะไรต้องคิดมากแกก็เออออตามผมเสนอว่าจะนวดไหลให้แก่จะได้หายเมื่อยเพราะแกนอนไม่ค่อยหลับมาหลายคืน นวดไปสักพักแกบอกสบายดีจังคราวนี้ผมเลยบอกว่าถ้านอนนวดหลังจะสบายกว่านี้แกเห็นดีด้วยเลยไปนอนหน้าtvแกนอนคว่ำผมนวดคลึงแถวสะโพกลงไปที่ก้น
เห็นแกร้องครางเบาๆผมค่อยเอาหน้าไปสูดกลิ่นบริเวณสะโพกแกมันได้กลิ่นอับจางควยผมลุกอีกแล้วจมูกเริ่มสูดกลิ่นหนักขึ้นแกคงยังไม่รู้ตัว ตอนนี้ผมเริ่มคุมตัวเองไม่อยู่แล้วใช้ตัวกดแกลงติดกับพื้นอีกมือนึงปรดตะขอกะโปรงแกออกแกตกใจพยายามจะหันมาถามว่าทำอะไรผมไม่สนใจแล้ว
พอปลดได้ผมรูดมันพร้อมกับกางเกงในของแกก้มหน้าสูดกลิ่นหีของแกเต็มที่ ใช้มือข้างที่ปลดกระโปรงยกสะโพกแกขึ้นมาพอเห็นหีแล้วก็ดึงกางเกงตัวเองพอควยพ้นขอบกางเกงแล้วจับดันเข้าไปทีเีดียวเลยแกร้องลั่นว่าเจ็บ
เข้าไปได้ครึ่งลำของผมก็ไม่ได้ใหญ่มากประกอบกับการจัดท่าไม่อำนวยแต่ตอนอะไรก็เอาไม่อยู่แล้วดันเข้าไปอีกทีมิดเลยผมรู้สึกเจ๊บจี๊ดที่ควยทีนึง แกร้องและดิ้นรนตลอดเลยแต่สู้แรงผมไม่ได้ผมเริมซอยช้าๆแล้วเร่งขึ้นเรื่อยๆจนแกเริ่มหยุดดิ้นแต่ยังร้องอยู่ผมจับแกพลิกตัวทั้งที่ควยยังคาหีแกอยู่
ใช้มือข้างที่ว่างอยู่ไปปลดกระดุมเสื่อทั้งข้างในข้างนอกหน้าอกแกยังไม่คล้อยเท่าไหร่เพราะแกเป็นคนไม่อ้วนผมใช้หน้าซุกไปที่นมแกมือก็คลึงไปทั่วควยก็ซอยไปเรื่อยๆ
กระแทควยไปอีก2-3ทีน้ำแตกเลยให้ความรู้สึกดีกว่าชักว่าวเองตั้งเยอะผมแช่ควยในหีแกสักพักให้หีแกบีบรัดควยผมไปสักพักก็ลงไปนอนหงายข้างๆแกตอนนี้ควยผมมัน
พับไปแล้วแกรีบลุกขึ้นคว้าเสื้อผมแล้วหันมามองผมแล้ววิ่งขึ้นห้องแกไปเลยผมนอนแก้ผ้าสักพักแล้วเข้าห้องน้ำไปล้างควยเห็นเลยว่าเส้นสองสลึงค์ขาด
แกเงียบไปเลยทั้งคืนพอตอนเช้าผมไปเคาะที่ห้องแก ปรากฏว่าแกออกไปตั้งแต่เช้าผมเริ่มเสียวแล้วว่าแกจะเอาเรื่องนี้ไปบอกใครหรือเปล่าผมรีบแต่งตัวไปหาย่าที่โรงพยาบาลทันทีเจอแกอยู่ที่นั้นแกไม่
มองหน้าผมเลยทุกอย่างเป็นปกติดีผมเริ่มใจชื้นขึ้นมาทำตัวตามปกติสักพักผมขอตัวกลับบ้านก่อนเพราะคิดว่ายังไงแกต้องกลับมาบ้านแน่เพราะนอน
เฝ้าย่าไม่ได้
เรื่องยังไม่จบแค่นี้นะครับเดี๋ยวมีต่อติได้นะครับถ้าไม่ชองนี้เป็นครั้งแรกของผม

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: February 18, 2012, 11:05:25 pm
thank you

Offline chawat

• *
    • เสียว: 2
    • Email
Reply #2 on: February 20, 2012, 08:06:54 am
 (01; (01; (01; (01; (01; (01; (01;

Offline mg007281

• *
    • เสียว: 1
Reply #3 on: February 20, 2012, 03:51:10 pm
 (5; (5; (5;