close buttonclose buttonclose button
คลายเครียด(ต่อ)

คลายเครียด(ต่อ)

เรื่องเสียว · 25994

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 18, 2009, 03:14:50 pm
หลังจากที่ผมกลับมาจากโรงพยาบาลมารออาดาที่บ้านประมาณ2ทุ่มกว่าๆแกก็กลับมาผมก็ไม่ค่อยอยากสู้หน้าแก ส่วนแกก็ทำตัวตามปกติ ผมรวบรวมความกล้าเดินเข้าไปคุยกับแกที่ห้องครัวถามแกว่า อาดาโกรธผมหรือเปล่าครับแกก็สวนผมว่าตอนนั้นทำไปทำไม..ผมบอกว่าผมควบคุมตัวเองไม่ได้ แกก็ต่อว่าผมว่าทำอย่างนี้กับแกได้อย่างไร มันเป็นการข่มขืนมันผิดแล้วเราก็เป็นญาติกันคุยกันสักพักแกก็เริ่มเสียงอ่อนลง ผมถามแกว่ารู้สึกอย่างไรแกบอกว่าผมทำรุนแรงมากตอนเอากันแต่หลังจากนั้นแกก็รู้สึกแปลกๆบอกไม่ถูกแกไม่เคยรู้สึกมาก่อน ผมก็บอกว่าครั้งนั้นมันเร็วเกินไปและอาดาก็ยังไม่พร้อมเพราะเป็นการบังคับแต่ถ้าค่อยๆทำมันจะมีความสุขแกถามผมว่าเคยทำมาก่อนหรือผมบอกว่าอ่านจากหนังสือโป๊มา..ผมก็เลยถือโอกาสขอแกอีกครั้งในใจก็กลัวแกด่ากลับมาเหมือนกันแต่แกตัดบทบอกว่าเรื่องนี้อย่างเพิ่งพูดกันเลย.....วันต่อมาผมลองสังเกตดูว่าแกจะว่าจะเอาอย่างไรเรื่องที่ผมขอแกอีกรอบไม่กล้าบังคับแกอีกแล้ว โดยการลูบควยให้แข็งแล้วเดินเฉียดแกแล้วเอาควยไปสีกับก้นของแก อาดามีท่าทีเฉยๆไม่สนใจอะไรผมเริ่มได้ใจผมเริ่มแอบจับส่วนต่างๆของแกทุกครั้งที่มีโอกาสผ่านไปอีกวันตอนที่แกซักผ้าอยู่หน้าเครื่องวันนั้นแกนุ่งผ้าถุงอยู่กับบ้านเห็นจากข้างหลังแล้วมีอารมณ์ ผมคิดในใจวันนี้เอาไงเอากันวะ..ขออีกทีก็แล้วกันขอลองอีกที ผมเข้าไปข้างหลังแก(เพราะทั้งบ้านไม่มีใครอยู่)เริ่มเอาควยบดกับก้นแก แกหันมาช้าๆถามว่าจะทำอะไรผมตอบแกว่าอาครับขออีกครั้งเถอะครับผมทนไม่ไหววินาทีนั้นผมแทบจะหยุดหายใจแกตอบว่าครั้งนี้จะยอมก็ได้แต่ห้ามรุนแรง แกให้เหตุผลว่าแกก็อายุมากแล้วเรื่องนี้ไม่มาก่อนแล้วผมก็เป็นหลานเคยได้แกมาแล้ว และก็คิดว่าผมคงจะไม่พูดมากยังไงก็ปล่อยเลยตามเลยแกก็อยากลองมั่งว่าเรื่องอย่างนี้จะทำให้มีความสุขจริงหรือเปล่า..ผมก็เริ่มสิครับโอกาสเปิดแล้วนี้ก่อนอื่นเลื่อนมือไปปลดผ้าถุงก่อนเลยส่วนควยผมก็เริ่มบดตูดแกแรงขึ้น ควยผมมันแข็งแทบระเบิดแล้วมือล้วงไปใต้เสื้อคว้านมแกคลึงไปมาช้าๆแต่ค่อนข้างหนักแกเริ่มร้องบอกเบาๆหน่อยอย่ารุนแรงไม่งั้นไม่ต้องมาพูดกันอีก...ผมเริ่มได้สติทำเบาๆก็ได้ครับมือก็คลึงนมไปอีกข้างก็ล้วงเข้าไปในกางเกงในขนแกเยอะพอสมควรครับสำรวจหีแกด้วยนิ้วขาแกสั่นเลยครับถามแกว่าเป็นอะไร แกตอบว่าขามันอ่อนไปหมดไม่มีแรงผมบอกว่าไปทำกันหน้า tv ดีกว่า...ผมจับแกนอนลงเสื้อผ้าหายไปตอนเดินมาหมดแล้วทั้ง2คน เป็นครั้งแรกที่ผมเห็นหีเต็มๆตาครั้งแรกไม่ทันได้มองเพราะรีบทำแล้วก็กลัวด้วย ตอนนี้ผมทำตามหนังสือโป๊ที่ผมเคยอ่านมาโดยการลองเลียหีของแก อาดาตกใจว่าทำอะไรสกปรกผมบอกไม่เป็นอะไรผมชอบกลิ่นแบบนี้หอมดี ผมใช้นิ้วลองแหวกขนออกเพื่อจะได้เห็นหีชัดๆๆแล้วก็เลียใช้ลิ้นแยงเข้าแยงออกแกร้องครางลั่นเลยครับยกสะโพกขึ้นเล็กน้อยผมเลียอยู่สักพักก็เปลี่ยนจากหีเลื่อนขึ้นมาเลียที่หัวนมของแกส่วนหีก็ไม่ได้ทิ้งใช้นิ้วแยงเข้าออกเบาๆสังเกตุว่าแกกำลังเคลิ้มก็จัดกการจ่อควยไปที่หีแกแล้วค่อยๆดันคราวนี้ดันได้ไม่ลำบากเหมือนครั้งแรกเพราะแกมีน้ำหล่อลื่นออกมามากผมซอยเข้าออกช้า-เร็วสลับกันไป แกให้ความร่วมมืออย่างดีเอามือมากอดคอผมจัดท่าให้ผมถนัดขึ้น โยกไปได้สักพักผมบอกแกว่าจะน้ำแตกแล้วแกบอกว่าอย่าหลั่งข้างในนะแกกลัวท้องผมรีบชักออกมา น้ำพุ่งออกมามันเลอะไปทั่วตั้งแต่นมถึงหน้าแกเลยแกบอกว่าเสร็จแล้วหรือผมถามว่าแกรู้สึกอย่างไร อาดาบอกว่ามันแปลกรู้สึกตัวเบาๆผ่อนคลายมากผมบอกอย่างนี้แหละเรียกว่าเสร็จแกบอกว่าแกมีความสุขมากแล้วแกก็นอนหันข้างให้ผมนอนอยู่สักพักผมเริ่มยกสองใช้มือลูบไปที่ก้นของแกแล้วอ้อมไปเขี่ยหีของแก อาดาถามว่ายังไม่พออีกหรือผมบอกว่าอีกครั้งนะครับผมยังไม่เสร็จแกไม่ตอบอะไร ผมเริ่มขยับตัวมานอนใกล้ๆแกเอาควยสีที่ตูดแกมือก็ล้วงทั้งนมทั้งหีแกเริ่มครางตัวก็เริ่มสั่นเป็นจังหวะผมบอกให้แกพยุงตัวอยู่ในท่าคลานเขาโดยผมอยู่ข้างหลังแก แล้วจอควยจากข้างหลังแกสงสังว่าจะทำอะไรผมบอกว่าผมจะเอาจากข้างหลังนี้เหละแล้วก็ดันควยเข้าไปทีเดียวมิดเลยคราวนี้โยกเต็มที่ไม่ยั้งแกร้องลั่นเลยถามแกว่าเจ็บหรือเปล่าแกบอกไม่เป็นไรมันเสียวมากกว่าเอากันไปสักพักน้ำจะแตกผมชักออกมาไม่ทันเลยหลั่งข้างในผมถามแกว่าเป็นอะไรหรือเปล่า แกบอกไม่ต้องสนใจก็ได้มันคงไม่ท้องง่ายๆหรอกผมฟุปหน้าไปบนหลังแกควยยังคาหีแกอยู่มือก็คลึงนมแกเล่นคอยก็ยังชักเข้าชักออกเบาไปด้วย....เรานอนแผ่กันสักพักแกลุกขึ้นจะไปอาบน้ำผมถามแกว่ามีความสุขหรือเปล่า แกบอกไม่ถูกว่ามันเป็นอย่างไรแต่แกชอบมันปลอดโปรงดีผมบอกว่าถ้าชอบจะทำให้อีกแกไม่ตอบแล้วก็เดินเข้าห้องน้ำไปหลังจากนั้นผมจะเอากับอาดาทุกที่ในบ้านที่แกอยู่บ้านบางวันที่แกออกไปทำงานพอกลับมาผมจะมีอารมณ์มากเพราะเงี่ยนอยู่คนเดี่ยวทั้งวันกลายเป็นคนมีอารมณ์บ่อยทั้งคู่แกก็จุดติดง่ายแค่ล้วงหีคลึงนมสักพักก็พร้อมเอากันได้ทุกที ผมจะชอบเอากับแกทันทีที่แกกลับบ้านเพราะออกไปข้างนอกจะมีกลิ่นอับในร่มผ้าด้วยผมจะชอบมากจะเอากันได้นานเป็นพิเศษเรียกว่ากลับมายังไม่ทันได้วางของกันเลยบางวันแทบปิดประตูกันไม่ทัน...

มีต่ออีกนะครับเป็นเหตุการณ์หลังจากที่ย่ากลับมานอนรักษาตัวที่บ้าน

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: February 18, 2012, 11:06:39 pm
thank you

Offline chawat

• *
    • เสียว: 2
    • Email
Reply #2 on: February 20, 2012, 08:10:14 am
 (00; (00; (00; (00; (00; (00;

Offline mg007281

• *
    • เสียว: 1
Reply #3 on: February 20, 2012, 03:53:39 pm
 (1; (1; (1;