close buttonclose buttonclose button
ของขวัญชิ้นที่2

ของขวัญชิ้นที่2

เรื่องเสียว · 40277

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 18, 2009, 03:14:21 pm
หลังจากที่ผมได้กินคุณแม่ษรบนโต๊ะอาหารในเช้าวันนั้น เราก็มีความสนิดกันมากขึ้นเหมือนเป็นคู่รักกันที่รักกันใหม่ๆ ผมก็ย้ายมานอนห้องคุณแม่แต่เวลาอ่านหนังสือก็อ่านห้องตัวเองเหลือเวลาอีกอาทิตย์เดียวก็สอบคัดเลือกแล้วจึงต้องขยันหน่อย แต่เรื่องเย็ดกันเราก็ไม่หยุดนะครับยิ่งกว่าเดิมเสียอีก เพราะเวลาคุณแม่อยู่กับผมสองคนคุณแม่ผมยิ่งแต่งตัวเซ็กขึ้นแบบสุดๆ เลยครับ
เดี๋ยวนี้ไม่เกาะอกก็สายเดี่ยวและใส่ยูนิฟอร์มคลุมไว้ กระโปรงก็จะเป็นแบบพับซ้อนหรือแบบผ่าสูงแต่ติดซิปซ่อนเอาไว้ถ้าดูแบบเผินๆ ก็เรียบร้อยปกติดี ตอนที่คุณแม่ทำตัวเซ็กซี่กับผมก็ตอนขับรถไปรับผมตอนเรียนพิเศษคุณแม่จะรอผมอยู่บนรถผมเรียนพิเศษเสร็จก็รีบลงมาหาคุณแม่ที่รถ พอผมถึงรถคุณแม่ก็เปิดให้ผม ผมมองคุณแม่ตาไม่กระพริบเลยเพราะคุณแม่ถอดยูนิฟอร์มออกแล้วสังเกตดูแล้วเห็นหัวนมคุณแม่ชี้ขึ้นมา เอานี่ใหม่จะไม่กลับบ้านหรือไงมองอยู่ได้เหมือนคนไม่เคยเห็น...ครับคุณแม่...แม่อึดอัดน่ะใส่มาทั้งวันแล้วก็เห็นว่ามืดแล้วไม่มีคนพุกพล่านก็เลยถอด...ผมขึ้นรถก็สตาร์ทรถเพื่อที่จะขับ...คุณแม่ก็เอาอะไรไม่รู้มาวางไว้ที่หน้าตักผม...ผมก็เอามือจับขึ้นมาดูครับงงเลยครับ...กางเกงในของคุณแม่...ควยผมแข็งขึ้นมาทันทีเลยครับ...คุณแม่บอกผมว่าของใครก็ไม่รู้แม่เก็บได้แม่จึงเอามาให้ใหม่ไงชอบไม๊...ผมจอดรถทันทีเลยครับ...คุณแม่ทำหน้าแบบทะเล้นๆ...ถามว่าจอดรถทำไมใหม่...คุณแม่มองมาที่ควยของผม...เป็นไงควยแข็งละซิท่า...เงี่ยนใช่ม้า...แล้วก็ยิ้มแบบยวนๆ...ผมขอจับหีเมียหน่อยซี่...คุณแม่บอกจะบ้าเหรอ...เฟี้ยวใหญ่แล้ว...จะมาขอจับหีเค้า...ใครเป็นเมียตัวเอง...นี่มันกางเกงในของคุณแม่นี่ครับผมจำได้เมื่อเช้านี้ผมเห็นคุณแม่ใส่มา...ผมมองดูที่หน้าขาของคุณแม่ซึ่งกระโปรงที่คุณแม่ใส่อยู่ดูเหมือนจะตั้งใจให้มันเลิกขึ้นมาสูงมากๆ และผมก็ไม่รอคำตอบอีกต่อไป...รีบเอามือคว้าไปที่หว่างขาของคุณแม่ทันที...คุณแม่ทำท่าขัดขืน...แต่มันไม่เหมือนคนที่จะขัดขืนเท่าไหร่...ผมก็อ้อนว่าน๊ะ...เมียน๊ะ...ขอผัวจับหีเมียหน่อย...พอมือผมถึงก็โดนหีคุณแม่...โดยที่คุณแม่ไม่ได้ใส่กางเกงใน...เท่านั้นแหละครับ...น้ำหีเต็มง่ามเลย...ผมจึงไม่ปล่อยให้เสียเวลากรีดนิ้วลงไปในร่องหีของคุณแม่...คุณแม่แยกขาออกทันทีเลยครับ...ถอนหายใจเฮ้อ......แถมยังยกขาขึ้นแบะหีช่วยอีกต่างหาก...น้ำหีเยอะมาก...สงสัยตอนที่คอยผมคุณแม่คงเงี่ยนดีครับทำให้ผมไม่ต้องใช้น้ำลายช่วยเลย...ปรับเบาะนะครับผมบอกกับคุณแม่...ไม่มีเสียงตอบ...คุณแม่ก็ปรับเบาะเอน...ผมลากนิ้วไปมาสักพัก...ก็เริ่มมีเสียงคราง...ซีด...ซี๊ด...ฮ้า...เสียวหีเหลือเกินผัวขา...โอ๊ว...โอ๊ว...โอ๊ว...ทรมานเมียมาก...เงี่ย..เงี่ยน...อยากจะให้ผัวเย็ดหี อยากจะให้ผัวเย็ดหีเมียให้แหกเลย..ผัวขา...รีบกลับบ้านไปเย็ดเมียเถอะ ... โอ๊ว...โอ๊ว...ทนจะไม่ไหวอยู่แล้ว ผมก็เอานิ้วที่เปราะน้ำหีของคุณแม่ใส่ปากแล้วแกล้งดูดให้เสียงดัง...จ๊วบ สุดยอดเลยครับอีดอก...ไม่รู้ผมพูดออกมาได้อย่างไรอีดอกทองของผัว...น่าเย็ดมากเลยรู้ไม๊...ดูเหมือนว่าคุณแม่ไม่ไดโกรธผมที่ผมพูดออกไปอย่างนั้นกลับทำให้คุณแม่มีอารมณ์มากขึ้นไปอีกเพราะเสียงครงของคุณแม่ดังมากจนผมต้องละมือออกและก็ขับรถออกไป นานเท่าไหร่ไม่รู้คุณแม่ยังไม่ปล่อยมือผมจนผมขับผ่านตัวเมืองออกมารถเริ่มน้อยลง มือผมก็เริ่มทำหน้าที่โดยได้รับความร่วมมือจากเจ้าของหีเป็นอย่างดี คุณแม่ครางไปตลอดทาง...จนถึงบ้านคุณแม่ลงไปเปิดประตูบ้านผมก็ขับรถเข้าไปเก็บในโรงจอดรถ ผมลงจากรถคุณแม่ก็เดินเข้ามาพอดีแต่รู้สึกว่าคุณแม่ไม่ค่อยมีแรงเดินซักเท่าไหร่ ผมจึงเข้าไปประคอง...คุณแม่บอกผมว่าขาหมดแรงไปหมดเลย ผมก็ช้อนเข้าไปใต้ราวนมของคุณแม่ คุณแม่ถอดยกทรงออกแล้ว้หมือนกัน...นมคุณแม่เต็มมือผมเลยครับ...จะแกล้งอะไรเมียอีกล่ะ...ใช่เลยครับเพราะเวลาที่ผมเข้าไปหาคุณแม่ผมได้จับนมคุณแม่คลึงและออกแรงนิดนึงดึงคุณแม่เข้ามาชิดผม พอเข้ามาในที่ลับตาคนแล้วผมจึงจับตัวคุณแม่หันหน้าเข้าหากันผมก็จูบปากคุณแม่เสียงคุณแม่อู้อี้ในคอปล่อยให้ผมเอาลิ้นเข้าไปแรกกันอย่างเมามัน มือที่บีบนมคุณแม่ก็เลิกเสื้อคุณแม่ขึ้นแล้วผมก็คลึงจนท่านคราง...ซี๊ด...ซี๊ด...ผัวขาบี้นมเมียเสียวเหลือเกิน โอ๊ว...โอ๊ว...ส่วนอีกมือผมก็ล้วงเข้าไปในกระโปรงตอนนี้กระโปรงซึ่งตอนนี้ก็แทบจะไม่ได้อยู่กับติดกับตัวคุณแม่เลยแทบจะหลุด มือผมลอดไปทางก้นด้านหลังล้วงไปถึงแตดคุณแม่เลย คุณเม่หยุดอยู่กับที่เลยครับทันทีที่มือผมล้วงไปถูกแตดท่าน ใหม่จ๋า...ใหม่รังแกแม่...เมีย...อีกแล้วนะค๊ะ ผมเลยเปลี่ยนมาล้วงหีข้างหน้าแทนและค่อยๆ ประคองกันมาที่โต๊ะเก็บของในโรงรถ คุณแม่ถามผมว่า...ใหม่...ใหม่จะเอาแม่ตรงนี้หรือ...ครับ ผมดันแม่สะโพกไปติกกับขอบโต๊ะก็เอขาคุณแม่พาดกับมุมโต๊ะไว้ข้างหนึ่งโดยที่คุณแม่ให้ความร่วมมือเป็นอย่างดี...ลูกคนนี้ชอบแบบพิเรนๆ...ผมเลยย้อนถามคุณแม่ว่าแล้วคุณแม่ชอบไหมล่ะ...ไม่ตอบแต่ท่านยิ้มแบบอายๆ...และผมก็ก้มลงแหวกกระโปรงเอามือแหกหีท่านแล้วเอาลิ้นชำแหละไปตามร่อง...น้ำหีคุณแม่ไหลเยอะมาก...โอ๊ย...โอ๊ย...หัวขาเมียเสียวเหลือเกินเร็วๆหน่อย คุณแม่ครางโอ๊ย...โอ๊ย...เอามือกดหัวผม...ร้องโอ๊ย...โอ๊ย...ผัวขาเมียใกล้เสร็จแล้ว สักครู่ก็ปล่อยน้ำหีออกมามีรสหว่านมาก ผมก็บอกคุณแม่ว่า...เมียจ๋าปล่อยน้ำหีออกมาเยอะๆ ปล่อยออกมาเดี๋ยวผัวจะเลียให้หมดเลย โอ้ว..........แต่ผมยังไม่เสร็จ...ผมถอดกางเกงออกบอกคุณแม่โก้งโค้งเหมือรรู้งานท่านหันหลังโก้งโค้งผมก็เอาควยวางไว้ตรงร่องก้นท่าน โอ้ว...ใหญ่เหลือเกินแล้วคุณแม่ก็เอามือจับควยผมรูดไปจ่อตรงรูหีของท่าน ผัวขาเย็ด...เย็ด...หีเมียเถอะ...เมียเงียนอีกแล้ว...เย็ดให้หีฉีกเลย...สิ้นเสียงฉีกเท่านั้นผมดันควยเข้าไปมิดโคนเลยดีน๊ะที่มีน้ำหีเยอะไม่อย่างนั้นทั้งหีและควยพังกันไปข้างนึง...คุณแม่ร้องฉีกหมดแล้ว...ฉีกหมดแล้ว...คนบ้านี่...ไม่ให้ตั้งหลักกันเลย....อุ้ย...อุ้ย...อุ้ย...อุ้ย ผมก็สาวเรื่อยๆ...ๆ...โอ๊ย...โอ๊ย...เสียว...เร่งหน่อย...เมียใกล้อีกแล้ว...ผมสาวเร็วขึ้น...ผมสาวเร็วขึ้น โอ๊ย...โอ๊ย...มันมาก...มันอะไรอย่างนี้โอ๊ว...โอ๊ว...หีเมียตอดดีมาก...อย่า...อย่าขมิบหีเดี๋ยวน้ำผัวแตก โอ๊ว...โอ๊ว...จนน้ำผมแตกพุ่งเข้าไปในหีจนเกือบหมด ต่างคนต่างหอบเฮ้อย... ผมแช่เอาไว้สักครู่จนจึงชักควยออกมาน้ำไหลย้อยลงมาเปราะกระโปรง มีความสุขมากเลยครัยเราจูบกันและประคองกันเข้าบ้านผมอาบน้ำดูหนังสือได้นิดเดียวไม่ไหวมันเหนื่อยจึงบอกคุณแม่ว่าวันนี้ขอพักขอนอนเร็วหน่อย โอเควันนี้เราสองคนนอนเร็วกว่าทุกวันเพราะได้ผ่านศึกกันมา มาแบบสุดๆ จริงๆ
วันประกาศผลก็มาถึงซึ่งตรงกับวันศุกร์ประมาณบ่ายโมงคุณแม่ก็โทรศัพท์มาบอกผมว่าวันนี้เราจะไปพัทยาไม่ต้องเรียนพิเศษ เราจะไปฉลองความสำเร็จที่ลูกสอบได้คุณแม่บอกว่าคุณแม่เปิดอินเตอร์เนตเช็คดูรู้ว่าผมสอบได้เสียงคุณแม่ดีใจมาก (ขอต่อในตอนต่อไปช่วงนี้ปิดเทอมพอมีเวลาอย่าลืมของรางวัลของผม เป็นเรื่องแต่งเพื่อคนชอบแนวนี้เท่านั้น ถ้าเปิดเทอมคงอีกนานเจอกัน)

Offline loveminnie

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
Reply #1 on: June 23, 2010, 06:48:56 pm
ddddddddddd

Offline mitt1999

• Super Master Hero
    • เสียว: 3
Reply #2 on: June 24, 2010, 11:26:38 am
ขอบคุณครับท่าน