close buttonclose buttonclose button
กระเทยได้เอาเพื่อน

กระเทยได้เอาเพื่อน

เรื่องเสียว · 80406

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

หวัดดีค่ะผมเป็นนักศึกษาของวิทยาลัยแห่งหนึ่งติดกับซีค่อนแสคว ครับ ในกลุ่มผมก็มีเพื่อนเยอะแยะ ส่วนมากก็ผู้หญิงนะ เพราะที่นี่ส่วนมากก็มีแต่ผู้หญิงมาเรียน จะมีผู้ชายหลุดมาก็สักไม่กี่คน แต่ไอ้ที่หลุดมา ก็เป็นกระเทยซะส่วนใหญ่ครับ ผมคนหนึ่งเพื่อน ๆ ก็รู้ดีว่าเป็นกระเทย ในกลุ่มผมก็สนิทสนมกันมาก ๆ ก็จะเป็นเหน่ง  จอย อิ๋งฯ และก็ปอ เพราะกลุ่มเราจะต้องเริศอลังการติดหรูหรา ก็ว่าไปนะ สาว ๆ ส่วนมากก็มีแฟนกันหมดละ ยกเว้นเหน่งยังโสดอาจเป็นเพราะมันอวบไปนิด เวลาไปใหนก็ไปด้วยกันตลอด ไม่ว่ากลางวัน กลางคืน ถ้ากลางวันก็จะไปช๊อบปิ้งกัน อีนางจอยมันชอบมากส่วนกลางคืนก็จะไปร้องคาราโอเกะกัน ก็อีจอยมันชอบอีกแหละ ส่วนอีกสองตัว ก็ไปตามเขาแหละ เอาละเข้าเรื่องดีกว่า ก็ในบรรดากลุ่มผมก็จะสนิทกับจอยมากที่สุด เพราะเวลาไปเที่ยวใหนก็ต้องคอยส่งมันกลับตลอดเพราะถ้าแฟนมันไปก็ไม่เป็นไร แต่ถ้ามันไปเองแล้วมันเมา ๆ ก็ต้องไปส่งมันกลับ หรือไม่ก็เอาไปนอนที่บ้านด้วยเพราะแฟนมันไว้ใจ เพราะเห็นว่าบอลเป็นกระเทย ก็มีวันหนึ่งก็ไปร้องคาราโอเกะกัน วันนั้นจอยมันก็เมามากพอสมควร พอดีช่วงนั้นแฟนมันก็ไม่อยู่ด้วย เพื่อน ๆ ที่ไปด้วยกันก็บอกว่า ไม่ต้องกลับหรอก ให้ไปนอนกับบอล พรุ่งนี้ค่อยให้มาส่งเพราะมันอันตราย แล้วเพื่อนอีกคนก็บอกว่า ระวังอีบอลมันปลั้มเอานะ แล้วก็พวกเพื่อน ๆ ก็หัวเราะกัน แล้วอีจอยก็บอกว่า “ให้กูแก้ผ้านอนกับมันยังได้เลยมันไม่มีปัญญาทำไรหรอกอย่างอีบอลนะ” เพื่อนก็หัวเราะกันก็รู้ว่าขำ ๆ ตกลงจอยก็ไปนอนห้องผม จอยเป็นคนหุ่นเล็ก ๆ ครับ ผิวออกคล้ำ ๆ ออกแนวเซ็กส์ซี่นิด ๆ ถ้าไม่แต่งนะเว้นแต่เวลาไปเที่ยวก็อีกแบบหนึ่ง แต่หน้าตาก็ธรรมดาคม ๆ เป็นที่ชื่นชอบของเพื่อนๆ  คืนนี้ก็เลิกกันประมาณ ตี 1 ครึ่งก็แยกกับเพื่อนกัน ส่วนผมก็ไปส่งปอที่บ้านก่อน แล้วก็เหลือจอยไปนอนที่บ้านผม วันนั้นจอยอยู่ในชุดแซกกระโปรงสั้นเหนือเข่า เมื่อนั่งเมาอยุ่ในรถมันก็ยิ่งสั้นขึ้นมามาก ๆ ถึงต้นขาเลย ผมก็เลยแกล้งมัน ทำเป็นเอามือไปลูบ ๆ ขามันขึ้น ๆ ลง ๆ แล้วถามมันว่า “ไม่กลัวกูปลั้มหรออีจอย” มันก็บอกว่า “อย่างมึงนะอีบอลไม่ต้องปลั้มกูหรอกก็ให้เลยถ้ามึงกล้านะ”  แต่จริง ๆ แล้วนะบอลเคยนอนกับผู้หญิงมาแล้วนะ แต่พวกเพื่อน ๆ ไม่รู้เฉย ๆ ผมก็เลยลองวัดใจมันดูว่ามันไม่กลัวจริง ๆ หรือเปล่า ผมก็แกล้วลูบไล้ขามั้นขึ้นสูงขึ้น สูงขึ้น จนจะถึง กกน.  อยู่ ๆ จอยก็ถามว่า “มึงจำทำบ้าไรอีบอล ก็ขนลุกจริง ๆ นะเนี๊ยะ” ผมก็ย้อนไป “อ้าวใหนบอกไม่กลัวงัย” จอยก็บอกว่า “ไม่ได้กลัวแต่มันเสียวเว้ย รีบกลับได้ละ กูง่วง” เชื่อป๊ะ ว่าจะมีใครรุ้บ้างว่าตอนนนั้นกระเทยอย่างผมมีอารมณ์ขึ้นมาอย่างบอกไม่ถูก มันคิดอะไรไม่รุ้นะ อยากจะลองกับอีจอย ก็เลยถามมันไปตามภาษากะเทยที่สนิทกันมาก ๆ ว่า “อีจอยถ้าวันนี้กู ปลั้มมึงจะโกรธมั๊ยเนี๊ยะ” มันก็บอกว่าผมพูดไรสาระ แล้วมันก็บอกว่า “ถ้ามึงแน่นะ ก็เอาซิ” แต่วันนั้นมันเมามาก ๆ แล้วคิดว่ามันคงมีอารมณ์แล้วนิด ๆ เพราะผมลูบขามันตั้งนาน ตอนนั้นก็ยังอยู่ในรถอยู่ซึ่งออกจากซอยบ้าน ปอ มานิดเดียวแป็นข้างทาง ผมเลยตัดสินใจเพราะถูกสบประมาทไว้เยอะ ตัดสินใจหันไปกอดมัน พร้อมกับจูบปากมัน มันก็ดันผมออกมา แล้วบอกว่า “อีบอลมึงเอาจริงหรอ อีบ้า” ผมก็เลยบอกว่า “ไม่กลัวไม่ใช่หรอ ท้ากูนัก กูขอนะวันนี้” แล้วก็บรรเลงต่อจูปปากกันนัวเนียสักพัก แล้วดึงกระโปรงจอยขึ้นโดยไม่ฟังคำขอใดๆ เอามือจับจิ๋มจอยใต้กางเกงในมันมีน้ำแล้ว ตอนนี้มันแฉะๆอยู่ จอยร้องห้ามแต่ผมรู้ว่าใจจริงเธอคงอยากเหมือนกัน ก็น้ำเล่นออกขนาดนั้นแล้ว ผมให้จอยนอนหงายบนเบาะหลังดึงกางเกงในจอยออก จับขาจอยพาดไว้บนเบาะหน้าข้างหนึ่งแล้วผมเอาน้องชายผมใส่จิ๋มจอย อีจอยร้องครางดังมาก แต่ก่อนเสร็จผมก็เอาออกมาฉีดใส่หน้ามัน สักพักผมก็ขับรถเข้าบ้านพร้อมมัน นึกว่ามันคงโกรธผมแน่ ๆ ที่ใหนได้ มันบอกว่า “อีบอลมึงนิทำได้เหมือนผู้ชายเลยนะมึง” พอถึงบ้านก็เราก็เอากันอีกรอบ แล้วหลังจากนั้นมาผมก็กลายเป็นกระเทยเต็มตัวเลย ไม่ได้เอาใครอีกเลย จนทุกวันนี้

Offline zacc

• Sr. Member
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: December 25, 2009, 02:52:53 pm
 (8; (8;

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #2 on: November 20, 2011, 03:22:19 pm
 (003; (003; (003; (003; (003; (003;