close buttonclose buttonclose button
ระบายอารมณ์ให้นางแบบ

ระบายอารมณ์ให้นางแบบ

เรื่องเสียว · 42440

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

ผมชื่อ “โอม” เรื่องที่ผมกำลังจะเล่าต่อไปนี้เป็น “เรื่องเสียวที่ผมประทับใจที่สุดในชีวิตของผม” เรื่องก็มีอยู่ว่า กลุ่มผมกับเพื่อน ๆ ที่สนิทกันมากๆ มักจะชวนกันไปนั่งดื่มตามผับดังย่าน RCA เป็นประจำทุกเดือน ๆ ละครั้ง โดยจะนัดกันเป็นวันศุกร์ที่สามของเดือน (ในกลุ่มผมกันเพื่อน ๆ มีอยู่ด้วยกันทั้งหมด 4 คน มีผม กร รงค์ และบอย ทุกคนมีรถส่วนตัวใช้กันแต่แล้วจะไปดื่มจะขับรถไปเพียง 2 คัน ส่วนรถที่เหลือจะจอดไว้ที่บ้านเพื่อนที่อยู่ใกล้ ๆ)
เหตุการณ์ที่เกิด ขึ้นเป็นเดือนมกราคม ผมและเพื่อน ๆ ก็นัดกันไปดื่นอีกเหมือนเคย เราไปถึงที่ผับก็ประมาณสองทุ่มกว่า ก็เริ่มสั่งเครื่องดื่มและกับแก้มมาดื่มกินกันอย่างสนุกสนาน เวลาล่วงเลยไปประมาณครึ่งชั่วโมง กรก็หันมาบอกพวกเราให้หันไปมองกลุ่มสาวเปรี้ยวที่อยู่โต็ะด้านข้างเราถัดไป ประมาณ 2 โต๊ะ เป็นกลุ่มสาววัยรุ่นมาด้วยกัน 5 คนแต่ละคนท่าทางจะเป็นเด็กเที่ยว ฐานะดี น่าตาดูจากแสงไฟสลัว ๆ คิดว่าสวยทุกคน มีอยู่คนเดียวที่ตัดผมสั้นนอกนั้นผมยาวกันทุกคน บอยบอกว่าจะไปชวนสาว ๆ มาดื่มร่วมกันกลุ่มของพวกเราดีกว่า แล้วบอยก็ออกเดินไปที่โต๊ะสาว ๆ กลุ่มนั้น ไปยืนอยู่ข้างโต๊ะคุยอยู่ราว 5 นาทีได้ แล้วพวกสาว ๆ กลุ่มนั้นก็เดินตามกรมานั่งร่วมกันที่โต๊ะของพวกเรา เวลาผ่านไปราวครึ่งชั่วโมงได้ทุกคนเริ่มคุนเคยกันมากขึ้นเริ่มคุยกันออกรส ชาติ สนุกสนาน ผมรู้สึกอย่าเข้าห้องน้ำก็เลยขอตัวไปเข้าห้องน้ำ ระหว่างที่เดินกลับจากห้องน้ำสายตาของผมก็ไปพบกับหญิงสาวคนหนึ่งที่นั่งหลบ มุมอยู่คนเดียว ดูจากทางด้านหลังเธอเป็นคนที่มีรูปร่างดีมาก ไม่รู้ว่าเวลานั้นผมคิดอย่างไรจึงได้เดินไปนั่งที่โต๊ะของเธอ และก็ถามเธอว่ามาคนเดียวหรือผม เธอก็พยักหน้า ผมบอกชื่อ “โอม” เธอบอกชื่อ “แจม” ผมบอกให้แจมไปนั่งร่วมโต๊ะกับพวกผมและกลุ่มสาว ๆ พร้อมกับชี้นิ้วไปที่โต๊ะที่พวกผมนั่งกันอยู่ แต่แจมปฏิเสธ ผมกำลังจะลุกเดินกลับไปที่โต๊ะแจมก็ยืนมือมากจัดแขนผมไว้และบอกว่านั่งเป็น เพื่อนได้หรือเปล่า ผมก็นั่งลงเป็นเพื่อนเธอ และเราก็คุยกันจนรู้ว่าแจมโกรธกับแฟน เพราะแฟนแจมแอบไปมีอะไรกับเพื่อนของแจมเอง ผมก็พูดตัดบทชวนเธอคุยเรื่องอื่นแทน ผมกับเธอนั่งคุยกันไปนานเท่าไรไม่รู้มารู้อีกทีก็ตอนที่ผับเลิก เธอก็ขอตัวกลับก่อน ผมก็เดินไปรวมกับพวกเพื่อน ๆ ผมอีกทั้ง 3 คน ที่ยืนรออยู่ที่หน้าผับ บอยพอเห็นผมก็ถามผมว่าจะไปต่อกับพวกเขาหรือเปล่า ผมบอกว่าไม่เพราะผมรู้ว่าถ้าผมไปก็เป็นส่วนเกิน เนื่องจากสาว ๆ ทั้ง 5 คน ตอนนี้เหลืออยู่เพียง 3 คนเท่านั้น ส่วนอีกสองคนนั้นเป็นทอมกับดี้ และก็ขอตัวกับก่อนแล้ว ผมบอกบอยไปว่าไม่ต้องเป็นห่วง ผมกับบ้านเองได้ของให้ทุกคนสนุกกัน แล้วผมก็แยกตัวมาจากกลุ่มเพื่อน กะว่าจะเดินเล่นสักครู่และก็จะเรียกรถเท็กซีกับบ้าน
ระหว่างที่เดินดูของ ที่ขายอยู่ริมถนนอยู่ ผมก็มีเสียงแจมเรียก ผมมองตามเสียงเรียกไปก็เห็นแจมยื่นหน้ามาจากรถ ก็เลยเดินไปหาแจม ๆ เอารถมาจอดอยู่ห่างจากผับประมาณ 50 เมตร แจมพอเห็นผมเดินมาก็ถามว่าไปดื่มต่อที่บ้านสวนกับแจมไม่ ผมก็ตอบตกลงทันที ระหว่างที่นั่งรถมากับแจมผมพึงเห็นว่าเธอใส่กระโปรงสั้นมาก ๆ จนเวลานั่งขับรถเกือบที่จะเห็นกางเกงใน ผมก็ชวนแจมคุยเรื่องต่าง ๆ ค่าเวลาไป และแอมมองขาคู่สวยของแจมที่เวลานี้กระโปรงมันลนมาจนเห็นกางเกงในแลบมานิด ๆ ตอนนี้ควยของผมมันเริ่มที่จะบังคับไม่อยู่แล้ว แข็งขึ้นมาจนเกือบจะดันออมมานอกกางเกงให้ได้ ผมมองอยู่เพลิน ๆ ก็ได้ยินเสียแจมบอกว่าแวะหาชื่อเครื่องดื่มกับแก้มไปกิน เราก็ลงไปเดินหาชื่อของกินจนครบทั้งเครื่องดื่ม น้ำแข็ง กับแก้ม ของคบเคี้ยว และแจมก็ขับรถพาผมมาที่บ้านสวน ผมสังเกตว่ามันสงบเงียบมากเพราะตอนนี้ก็ประมาณตีสามแล้ว เราช่วยกันขนของไปหลังบ้านที่เป็นระเบียงติดกับริมน้ำ บรรยากาศเย็นสบาย ก่อให้เกิดอารมณ์ แจมหยิบกับแก้มไปใส่จานมาตั้งที่โต๊ะ ผมก็ชงเหล้าให้แจมดื่ม ถามแจมว่าหนาไปหรือเปล่า แจมบอกกำลังดี เราดื่มกินกันได้ประมาณ 20 นาที แจมก็บอกว่าอยากเป็นเมียชั่วคราวของผมได้หรือเปล่า ผมก็จองมองหน้าแจม ถามแจมว่าคุณแน่ใจที่พูดหรือเปล่า แจมตอบว่าแน่ซิ ผมก็เลยจับร่างแจมเข้ามากอดและก็จูบที่ปากนุ่ม ๆ ของเธออย่างหนักหน่วง แจมดันผมออกบอกว่าเดียวก่อน ผมถามแจมว่าเปลี่ยนใจแล้วหรือ แจมบอกว่าไม่แต่ของเวลาสักครู่ แล้วเธอก็เปิดกระเป๋าของเธอหยิบขวนเล็ก ๆ ที่มีน้ำใส่ ๆ อยู่ประมาณครึ่งขวดแล้วก็หยดน้ำลงในแก้วเหล้าของเธอสองหยด ผมถามแจมมามันคืออะไร แจมตอบผมว่ายากระตุ้นอารมณ์ และบอกผมอีกว่าเธอจะใช้มันเวลาที่จะร่วมรัก เพื่อจะได้มีอารมณ์มาก ๆ ผมก็หยิบแก้วเหล้าแจมเททิ้งไป บอกเธอว่าวันนี้ไม่จำเป็นผมจะทำให้เธอมีอารมณ์ร่วม สนุก ตื้นเต้น เป็นที่สุดในค่ำคืนนี้ แล้วผมก็หยิบผ้าเช็ดหน้าออกมาจากกระเป๋าของแจม เอาไปผูกปิดตาของแจมไว้ กระชิบไปที่ข้างหูเธอเบา ๆ ว่าผมจะเริ่มแล้วนะให้เธอปล่อยตัวสบาย ๆ ผมเดินไปยืนอยู่ด้านหลังของเธอเริ่มเอามือรูบบริเวณต้นคอ หัวไหล่ ลำคอ ใบหู อย่างนุ่มนวน ดูเธอยังไม่แสดงอาการอะไรออกมาให้เห็น ผมก็เริ่มปลดกระดุมเสื้อออกจนมองเห็นยกทรงทีปิดทับอกขนาด 35 บี แล้วก็ลูบไปตามทรวงอกอย่างนุ่มนวน เบา ๆ เธอหาใจถี่ขึ้นแสดงว่าเริ่มมีอารมณ์ขึ้นมาบ้างเล็กน้อย แล้วลองลูปไปตามแผ่นหลังของเธออีก ตอนนี้ดูเธอผ่อนคลาย อารมณ์เพิ่มมากขึ้น หายใจถี่ขึ้นมากกว่าเดิม ผมก็ยกตัวให้เธอยืนขึ้นแล้วก็ถอดกระโปรงเธอออกแล้วจับให้เธอนั่งลงไปที่ เก้าอี้ไม้ตัวใหญ่มีทีเท้าแขน และนั่งลงไปอยู่ตรงหว่างขาเธอจับขาเธอขึ้นมาไว้ที่บ่าของผมและเริ่มลูบจาก น่องขึ้นไปจนถึงต้นขา เธอเริ่มครางออกมาดังขึ้น ผมเอามืออ้อมไปข้างหลังปลดยกทรงออกจากตัวเธอ ทำให้เห็นสองเต้าที่ใหญ่กลมกลึงได้รูปประดับด้วย หัวนมสีน้ำตาลอ่อนเมื่อถูกกับแสงไฟ แสงจันทร์ดูมีเสน่ห์เย้ายวนใจจนผมทนแทบไม่ไว้ แต่ผมตั้งใจจะทำให้เธอมีอารมณ์เร้าร้อนสุด ๆ ไม่อาจปิดบัง และบังคับได้ ผมก็เริ่มลูบคลึง บีบ เต้านมคู่งามที่อยู่ต่อหน้าผมอย่างนุ่มนวนและเริ่มแรง หนักแน่น บางทีก็เน้นไปที่หัวนม มันเริ่มชูเด่นขึ้นมาสู้มือของผม ตัวเธอก็แอ่นอกรับการบีบนวดปลุกเร้าอารมณ์ ผมหันมารูดกางเกงในเธอออกเผยให้เห็นเนินหีทีทั้งใหญ่ทั้งโหนกนูนเต็มหว่างขา ของเธอมีขนที่แต่งไว้อย่างสวยงาม ผมเอามือไปนวดคลึงเริ่มจากเบา ๆ และเพิ่มความแรงและเน้นหนักเพิ่มขึ้นที่ละน้อย ๆ จนเธอครางดังชัดขึ้นและเริ่มส่ายเอวตามแรงนวด แรงกดคลึงจากมือของผม น้ำเงี่ยนของเธอมันไหลออกมาอย่างมาก ผมเอามือไปแหวกแคมหีของเธอออกใช้นิ้วหัวแม่มือคลึงไปที่เม็ดแตด ที่ยืนออกมา ลากนิ้วขึ้นลงทำเหมือนขัดหาเลขเด็ด เธอครางออกมาเพราะความเสียว ผมก้มหน้าเข้าหาร่องหีที่เปียกไปด้วยน้ำเงี่ยนที่เธอหลั่งออกมา ใช้ลิ้นตวัดไปยังร่องและลากขึ้นผ่านไปยังเม็ดแตด เริ่มจากช้า ๆ แต่หนักแน่น และเริ่มเร็วขึ้นแรกมากขึ้น จนเธอยกเอวขึ้นบดกับลิ้น ครางอย่างสุขสันต์จนเธอเกร็งตัว กระตุก น้ำล้นจากร่องหี ผมปล่อยให้พักสักครู่เธอยืนมือจะเปิดผ้าที่ผูกตาออก ผมจึงรีบจับมือเธอไว้แล้วบอกเธอว่า “เกมส์นี้มันยังแค่เริ่มต้นเท่านั้น ยังมีอะไรที่สนุกและเร้าใจมากกว่านี้” เธอยิ้มตอบแบบคนอยากรู้ แล้วถามผมว่า “จะเริ่มเล่นเกมส์ต่อได้หรือยัง แจมกำลังรอมันอยู่” แสดงว่าเธอผ่อนคลายอาการเสียวแล้ว ผมเริ่มจับตัวเธอยืนขึ้นพาเดินไปที่เก้าอี้โซฟา เอาก้นวางลงบนที่เท้าแขน แยกขาออกเอาตัวเข้าไปอยู่หว่างขาคู่งาม ประกอบจูบที่ปากแยงลิ้นเข้าพัวพันกันอย่างดูดดื่ม ไล่ลงมาตามลำคอผ่านมาวนที่นมด้านซ้าย ย้ายไปด้านขวา ทั้งเลีย ดูดและขบไปที่หัวนม เธอก็ครางแบบฟังแล้วได้อารมณ์เพิ่มขึ้น ลากลิ้นผ่านหน้าท้องที่แบนเรียบ ลงมาหยุดที่เนินหีอันโหนกนูน ที่กำลังมีน้ำไหลออกมาจนเริ่มชุ่ม ลากผ่านจากรูตูดขึ้นมาจนถึงเม็ดแตด แยงลิ้นเอาสู่ร่องหีตวัดขึ้นชนเม็ดแตด จนได้ยิ้นเสียง “เสียว...ดีจังเลย..” ผมจึงจับเธอคุกเข่า หันหลังมาทางตัวผม เอาบริเวณหน้าท้องไปไว้ทีเท้าแขน จนเข่าของเธอลอยจากพื้น ส่งให้ก้นโด่งเผยให้เห็นหีที่โหนกนูนของเธอเด่นชัด เอามือข้างหนึ่งอ้อมไปจับนมขย้ำ ส่วนอีกมือหนึ่งลูกและแหย่เข้าไปที่รูหี เข้า ๆ ออก ๆ ช้า ๆ และเร็วขึ้น ๆ จากหนึ่งนิ้ว เป็นสองนิ้ว และผมก็ได้ยินสิ่งที่ผมนึกไม่ถึง เธอพูดขอร้องว่า “ผัวขา...ผัวช่วยเอาควยของผัวเย็ดที่หีเมีย...เร็ว ๆ เถิด เมียเงี่ยน....ต้องการควยของผัวแล้ว” เมื่อผมได้ยินเช่นนั้นก็หันมาจัดการถอดเสื้อผ้าทุกชิ้นออกจนหมด และจับควยของผมที่มีขนาด 6.5 X 7 ที่ต้องนี้มันแข็งอย่างเต็มที่แล้ว ถูไถที่รองหีเสยเข้าเม็ดแตด เป็นการยั่วเธอ จนเธอบอกว่า “อย่าเกรงกันซิ หีเมียกำลังรอให้ผัวเอาควยมาเย็ดจนสั่นไปหมดแล้ว” ผมเห็นเธอต้องการเป็นที่สุดจึงแหวกแคมหีของเธอออกและจ่อหัวควยเข้าตกรูหี ออกแรงดันอย่างแรง “โอย ...ซี้ด......” “เจ็บมากหรือเปล่าจ๊ะเมีย....” “เจ็บนิดเดียว....แต่เสียวมาก..และก็ตกใจที่ควยผัวอันมันคงจะใหญ่ไม่ใช่ เล่น....แน่...เดียวผัวทำเมียเบา ๆ รอให้ของเมียสุดรักคุ้นก่อน.....” “แล้วยังไงอีก...” “หลังจากนั้นก็...ตามแต่ผัวซิ......” ผมก็เริ่มชักออกช้า ๆ ดันเข้าไปไหมให้เข้าลึกเพิ่มขึ้นที่ละเล็กที่ละน้อย จนหัวควยชนเข้ากับมดลูก เธอสะดุ้งตัวเกร็ง แล้วผมก็ชักออกมาจนถึงรอยยัก เธอก็ยกก้นลอยตามมากลัวมันจะหลุด ผมก็เลยแทงสวนกลับเข้าไปสุด ๆ ถึงกับชนมดลูกเธอ ทำอยู่ 7-8 ครั้ง เธอบอกว่า “ผัวขาเย็ดเร็ว ๆ แรง ๆ ก็ได้ เมียคุ้นกับควยอันยาวใหญ่ของผมแล้ว....โอ้ย...เมียเสียวจนน้ำจะแตก แล้ว.....” ผมก็ตามใจเธอเอามือจับเอวยึดให้มั่นกระแทกซ้ายสลับขาว หนัก ๆ เร็วขึ้น ๆ อย่างต่อเนื่อง เธอเริ่มตัวเกร็งและกระตุกร้องออกมา “ผัวขา...เมียเสียวจัง...ผัวเมียน้ำจะ.....น้ำจะแตก.....น้ำแตก.......... แล้ว” รูหีเธอตอดรัดท่อนควยของผมอย่างแรง ผมกดจนมิด แช่คาไว้ แต่ก็บดคลึงท่อนควยให้ขยับเล็กน้อยเพื่อให้เธอได้พักเหนื่อย สัก 5 นาที เธอผ่อนคลายการตอดรัดลง ผมจับเธอหมุนตัวให้หันหน้าเข้าหาผม ช้อนก้นเธอยกขึ้นทั้งที่ควยยังเสียบคารูอยู่ แล้วหย่อนก้นผมลงที่โซฟาให้ตัวเธอนั่งอยู่บนหน้าขา จับเอวเธอหมุนคลึง “โอย.....เสียวดีจัง...เข้าลึกมันสุด ๆ เลย” เธอสายสะโพกยกขึ้นกดลงมาช้า ๆ อย่างเพลิดเพลิน ผมได้จังหวะดันสวนขึนไปสุดแรงขณะเธอกดน้ำหนักตัวลงทำให้กระทุ้งชนมดลูกของ เธอ ตัวสะดุ้งเชิดหน้าตัวลอย “โอ๊ย........ซี๊ด........อา........ซี๊ด.......ผัวขาอย่า...เมียอย่างนี้ ใจมันจะขาด.....” เสียงครางเธอขาดหายเป็นช่วง ๆ ก่อนที่เธอจะเร่งจังหวะให้เร็วขึ้น แรงขึ้น ส่วนผมกระแทกสวนให้เข้ากับจังหวะที่เธอโยกขึ้น ๆ ลง ๆ เราสองคนครางแข่งกันจนเสียงดังลั่นไปทั่วบ้าน หากมีบ้านอยู่ใกล้ ๆ คงได้ยินเสียอย่างชัดเจนเป็นแน่แท้ ผมเพิ่มความเสียวซ่านให้กับเธอมากขึ้นไปอีกโดยใช้มือข้างซ้ายบี้บ คลึง ขย้ำ นมซ้ายขาวสลับกับ ส่วนมือขาวไปแหวกหีเขี่ยเม็ดแตดให้เธอ สักพักตัวเธอเริ่มสั่นสะท้าน เสียงครางดังขึ้น และขาดให้เป็นช่วง ๆ หายใจถี่มากขึ้น เธอกระโยกขึ้นกดลงเร็วและแรงติด ๆ กันอีกราว 5 นาที “โอย...โอย...โอ๊ย....โอ๊ย....ทนไม่..ไว้แล้ว...น้ำ..น้ำ...แตก..แตก.. แตก....แล้ว.....” ตัวเธอก็เกร็งกระตุก รูหีตอดรัดแรงและมากกว่าครั้งที่แล้ว หมดแรงทรุดตัวมานอนอยู่บนตัวผมหอบ หายใจแรงและเร็วมากเหมือนคนวิ่งระยะทางที่ไกล ๆ ผมกอดตัวเธอไว้และลูกไล้ไปตามแผ่นหลังที่เนียนนุ่ม ลงไปจนถึงก้นงอนงามของเธอให้เธอพักจากการรบของเรา เธอดูผ่อนคลายลงบางเริ่มยันตัวลุกขึ้นนั่ง ผมถามเธอ “เมีย...พร้อมต่อกันหรือยัง.....” “ผัวขา....เมียขอพักอีกนิดหนึ่ง....” เธอพูดจบผมก็จูบไปที่นมทั้ง 2 ข้าง สักครู่เธอก็หยับก้นขึ้นลง “ผัวขา...ผัวช่วยเย็ดหีเมียให้น้ำแตกได้แล้ว....เมียพร้อม....” ยังไม่ทันพูดจบผมก็ช้อมแขนไปใต้ขาพับเธอสองข้าง เอามือเธอมากอดไว้ที่คอ และลุกขึ้นยืนพาร่างที่สมสวนไปวางที่โต๊ะกระแทกอย่างเร็วและแรงจนโต๊ะสั่น เธอยิ่งกอดผมแน่นขึ้น ผมจึงยกตัวเธอไปพิงกับกำแพงกระแทกแบบอัดก็อปปี้ “ผัวขา...เมียเสียว...เสียว..ใจจะขาดอีกแล้ว” ผมก็เลยไปวางลงกับพื้นหันหน้าเข้าหากัน มือจับที่เอวเธอ เธอเอามือกอดที่ต้นคอผม ต่างคนต่างโยกใส่กันแบบสุด ๆ เร็วขึ้น ๆ จนผมมีความรู้สึกสุดจะทน ถามเธอว่า “เมีย...จะให้ผัวน้ำแตกข้างในหี...เมียได้หรือเปล่า...” “ผัว...ขา...เมีย...ทนไม่ไหว...แล้ว...ผัวเอาให้แตกคารูหี...เมีย...ได้ เลย....โอ๊ย....ซี๊ด...เมีย...ใกล้จะแตกอีกแล้ว....” “ถ้ายังเราแตกพร้อมกันเลย....” พูดจบผมกับเธอก็ช่วยกันออกแรงกระแทกใส่กันอย่างไม่ลืมหูลืมตา ครางประสานเสียงกันดังทั่วบ้าน “อา....ซี๊ด.....ซี๊ด.....อา....ผัวขาเมียทนไม่ไหว....น้ำแตก...แตก....แตก ....แล้ว....” “เมียจ๋า....ผัวก็...ก็...ก็....แตก...แตก...แตก....เหมือนกัน.....” ผมพ่นน้ำอย่างมากเข้าสู่ภายในของเธออย่างมากและแรง ตัวเธอสะดุ้ง เกร็ง และกอดผมแน่นจะรู้สึกว่าเราไม่คนเดียวกัน อยู่ที่พื้นอย่างนั้น หอบหายใจแรงรดต้นคอกันและกันราวครึ่งชั่วโมง จนรู้สึกผ่อนคลายลงทั้งสองคน ผมจึงอุ้มเธอเดินเข้าห้องน้ำไปอาบน้ำ และนอนแซ่กันในอ่างอาบน้ำ ผมชวนเธอคุย “แจม..สนุก...ไหมครับ....” “........(เธอหันมาค้อน..แต่ไม่ตอบ)” “เมียโคกนูน...สนุกถูกใจหรือเปล่า....” เธอยิกที่ต้นแขนของผมและยิ้ม ๆ แล้วพูดว่า “เมียถูกใจ...เสียวถึงใจ...ไม่ผิดหวังที่เรียกผัวหำใหญ่ยาว....อาบน้ำเสร็จ ผัวเย็ดเมียก่อนนอนอีกรอบ...แบบน้ำเมียแตก 4-5 ครั้งจนล้นรูหีเมียแล้วผัวค่อยน้ำแตก” “ได้ซิ....” ผมเริ่มปลุกอารมณ์ให้เธอ เราสนุกกันผมน้ำแตกไป 4 ครั้ง ส่วนแจมบอกว่านับได้ไม่ต่ำกว่า 12 ครั้ง หลังจากวันนั้นเธอยังโทรมาหาผมให้ไปเป็นผัวเธออีก แต่ผมรู้ว่าที่แท้เธอไม่ได้ชื่อ “แจม” แต่เธอเป็นนางแบบมีชื่อระดับแนวหน้าของเมืองไทยคนหนึ่งในแวดวงเคทวอล์ก จบเรื่องของวันนี้ไว้แค่นี้ ผมยังมีตอนที่เธอชวนเพื่อนของเธอมาร่วมสนุกกับเราอีก

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email

Offline mg007281

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
 (19; (19; (19;