close buttonclose buttonclose button
พนักงานโรงแรมคนสวย

พนักงานโรงแรมคนสวย

เรื่องเสียว · 54421

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

เรื่องนี้เกิดเมื่อต้นเดือนที่ผ่านมาเองเริ่มเรื่องเลยละกัน ผมทำงานเป็นพนักงานบริษัทที่ต้องเข้าออกและติดต่องานหลายๆอย่างที่โรงแรมใหญ่ๆที่อยู่ใน กทม แต่มีอยู่ที่หนึ่งเป็นโรงแรมขนาดใหญ่แถวประตูน้าผมเข้าออกบ่อยจึงสนิทกับประชาสัมพันธ์ เธอเป็นคนที่หน้าตาจัดได้ว่าน่ารักผิวขาวมาก หุ่นเธอเรียกว่าเห็นแล้วน้าลายหกกันเป็นทุกคนเลยว่างั้นปกติผมเข้าไปก็ไม่ลืมที่จะซื้อขนมติดมือไปฝากบางทีเธอก็สั่งเองบ้างจึงทำให้ผมรู้ว่าเธอชอบทานอะไรเข้าแผนเลยสิผมก็แอบชอบเธออยู่แล้วด้วยแต่ทว่าเธอมีแฟนแล้วแต่ยังไม่ได้แต่งงาน อีกอย่างแฟนเธอน่าจะเป็นคนรวยมากอยู่เพราะว่าตอนเช้าจะขับรถมาส่งเป็นแคมรี ไฮบลิดตัวใหม่เลยไม่เป็นไรขอได้แค่แอบมองก็ยังดี
              จนวันที่ผมต้องสมหวังก็มาถึงวันนั้นผมขี่รถจักยานยนต์กำลังจะมุ่งหน้ากลับบ้านต้องผ่านแถวโรงแรมที่เธออยู่ผมเหลือบไปเห็นเธอยืนรอรถด้านหน้าผมเข้าไปทักเธอทันที ถามว่าแฟนไม่มารับหรือ เธอก็บอกว่าเขาติดประชุมงานเลยต้องกลับเองผมเลยอาสาไปส่งทันทีเธอตกลงไปกับผมเพราะว่ามืดแล้วรถก็ติดอย่างมากซึ่งไปกับผมท่าทางจะไวกว่าเยอะตอนเธอขึ้นนั่งสิหน้าอกเธอมาชนที่หลังผมอย่างจังเลยเอาซะเธอหน้าแดงเลยแต่ว่าผมก็ทำเป็นนิ่งๆไม่หันไปมองเธอเดี๋ยวจะอายมากไปกว่านี้แต่น้องชายสิดันแข็งซะงั้นผมขับรถไประหว่างทางก็คุยกันไปเรื่อยๆแต่ว่าดูเหมือนว่าเธอคงจะชินการขับรถจักรยานยนต์ในนกรุงเทพมาบ้างแต่แขนเธอมากอดที่เอวเพราะว่ากลัวตกพอดีจังหวะมีรถแท็คซี่มาเบียดผมต้องเบรคอย่างแรงจนทำให้นมน้องเขามาเบียดอย่างแรงและมือที่กอดเอวตอนนี้มาจับที่น้องชายที่กำลังแข็งอยู่เล่นเอาผมสิหน้าซีดเลยแต่น้องเขาตกใจอย่างมากรีบเอามือออกและนิ่งเลยผมขับรถไปแต่ว่าจากที่เราคุยกันกลายเป็นเงียบเลยยังไม่ถึงไหนเลยก็มีวี่แววว่าฝนจะตกและก็จริงซะด้วยฝนตกลงมาผมจึงหาที่หลบฝนแต่กว่าจะหาได้ก็เล่นซะเปียกทั้งสองคนแล้วเราหลบฝนกันที่ใต้สะพานระหว่างที่รอฝนหยุดผมเห็นเธอยืนกอดอกน่าจะหนาวเพราะว่าเปียกไปทั้งตัวบวกกับเสื้อที่ใส่เป็นสีขาวแขนยาวแต่บางมากเมื่อโดนน้าผมสังเกตเห็นว่าเธอแอบมองผมตลอดน่าจะอยากถามอะไรกับผมแน่ๆเลยผมเลยชวยเธอคุยแทนคุยไปคุยมาเธอก็ถามผมว่าทำไมถึงน้องชายแข็งละเธอเล่นถามซะไม่รู้ว่าจะตอบยังไงเลยแต่ก็บอกไปตามตรงว่าคิดยังไงกับหล่อนพอนึกทีไรเกิดอารมณ์ทุกทีบวกกับว่าได้โดนนมของเธอด้วยเมื่อได้ยินอ่างนั้นเธออาหน้าแดงออกมาทันทีแต่ก็เก็บอาการไว้แต่ผมพอที่จะรู้ได้ว่าเธอคิดอย่างไงตอนนี้น่าจะอยากบ้างเหมือนกันผมเลยพูดแบบว่าทีเล่นทีจริงกับเธอเห็นเธอหนาวผมเลยเข้าไปกอดด้านหลังของเธอดูเธอไม่มีทีท่าว่าจะว่าอะไรผมเลยไม่กอดเธออย่างเดียวแล้วสิลูบหน้าอกเธอนอกเสื้อได้อารมณ์อย่างมากคนที่หลบฝนด้วยก็ไม่กี่คนแต่ต่างก็ไม่สนใจอีกกระทั้งมือแล้วด้วยผมจึงทั้งบีบทั้งเค้นนมเธออย่างหยามใจตอนนี้สิเสียงหายใจเธอเริ่มดังขึ้นผมกระซิบที่ข้างหูว่าแอบชอบมานานแล้วแต่ก็ไม่กล้าจะจีบเพราะว่าเธอสวยมากอีกอย่างมีแฟนแล้วด้วยซึ่งไม่ได้เป็นคนหล่อและไม่รวยเธอบอกว่าไม่เห็นเป็นไรเลยถ้าพี่เป็นคนดีจริงๆเธอก็เปิดใจได้เพราะว่าเธอน่าจะมีใจให้ผมบ้างเหมือนกันซึ่งตอนนี้มือผมไม่อยู่สุขเริ่มที่จะจับไปที่ส่วนอื่นตัวเธอนิ้มมากเลยผมบอกเธออีกว่าเราไปที่อื่นไหมเพราะว่ากลัวเธอจะอายคนอื่นเธอพยักหน้าตอนนี้ฝนเริ่มเบาแล้วออกรถปุ๊บก็เข้าโรงแรมที่ใกล้ที่สุดทันทีพอเข้าห้องผมไม่รอช้าเข้าประกบเธอกอดจูบอย่างหิวกระหายเธอตอบสนองได้ดีมากเธอดูเล้าร้อนต่างจากคนที่ผมรู้จักคนเดิมเลยผมค่อยๆถอดเสื้อเธอออกทั้งเสื้อนอกและก็เสื้อในนมขนาดสามสิบห้านิ้วลอยเด่นอยู่ตรงหน้าผมรีบเอาปากเข้าดูดทันทีเธอแอ่นอกสู้เหมือนไม่ยอมแพ้ทั้งมือและปากตอนนี้ต้องทำงานอย่างหนักเมื่อเจอคู่ซ้อมที่สู้แบบยิบตาจากหน้าอกเปลี่ยนมาเป็นช่วงล่างค่อยๆถอดกระโปรงตัวน้อยออกเผยให้เห็นกางเกงในลายดอกสีดำแต่ดูอวบอูมอย่างมากแม่ว่าจะเห็นนอกผ้าแต่ด้วยผมเปิดไฟไว้จึงสามารถเห็นความขาวและความใหญ่อย่างชัดเจนความอายของเธอตอนนี้หมดสิ้นแล้วเนื่องจากเธอเอามือมาปลดเข็มขัดและกางเกงผมออกมาจับที่น้องชายผมซึ้งตอนนี้แข็งจนแทบระเบิดอยู่แล้วอยากจะมุดเข้าไปอย่างเร็วที่สุดเธอเอาออกมาสาวขึ้นลงอย่างชำนาญแฟนเธอคงสอนไว้ดีเหมือนกันตอนนี้เราเปลือยปล่าวด้วยกันทั้งคู่จากนมที่สวยตอนนี้กลายมาเป็นจิ๋มแทนผมดูดเลียอย่างมีความสุขน้าเธอไหลออกมาตลอดแต่ช่างหอมและหวานอย่างมากเพราะผมผ่านผู้หญิงมาก็พอสมควรแต่เธอคนนี้สะอาดอย่างมากและก็หอมผมเฝ้าดูดและเลียอยู่สักพักเธอก็ให้ผมหันน้องชายมาที่ปากเธอที่ว่าเจอคู่ปรับตัวจริงก็คือเธอใช้ปากได้เก่งมากๆเล่นเอาผมแทบแตกคาปากผมกระเด้าที่ปากเธอสักแป๊บก็เสร็จน้าออกมาอย่างมากเรียกว่าล้นออกมุมปากเลยแต่เธอยังดูดส่วนมือก็ชักไปด้วยผมไม่เชื่อเลยว่าผู้หญิงสวยๆอย่างเธอจะกล้าที่จะกินน้าผมเข้าไปเราเล่นท่าหกเก้ากันอยู่สักพักน้องชายก็แข็งตัวอีกผมไม่รอช้าจับเธอถ่างขาออกจับน้องชายของผมมุดเข้าถ้ำทองของเธอทันทีเนื่องจากน้าเธอออกมากจึงเข้าได้อย่างไม่ยากออกแรงไม่เท่าไรก็ไหลเข้าไปมิดด้ามผมตอนนี้เริ่มจะมันมากเพราะว่าข้างในเธอตอดอย่างแรงไม่ว่าจะทั้งเข้าและออกเธอเด้งรับได้อย่างถูกจังหวะแต่ด้วยว่าผมเสร็จไปแล้วทีนึงจึงเอาเธอได้แบบว่าไม่กลัวล้มปากอ่าวผมจับเธอนอนคว่ำจับก้นที่งอนงามและกระแทกเข้าไปอย่างหนักๆและเน้นๆตอนนี้เสียงเนื้อกระทบเนื้อดังสนันห้องรวมทั้งเสียงคางที่ฟังแล้วเซ็กซี่อย่างมากผมเอาด้านหลังได้สักแป๊บเธอก็สกิดว่าอยากขึ้นบ้างผมเลยลงนอนเธอเข้ามาสวมให้เข้าที่และสวมบทจ๊อกกี้สาวควบแบบเอาเป็นเอาตายดูเหมือนว่าอดอยากมานานเพราะว่าดูเธอปลดปล่อยออกมาแบบไม่เก็บแรงและไม่ยั้งเลยจนเหงื่อเราสองคนไหลมาปนกันเราเอากันแบบไม่รู้จักเหนื่อยและดูท่าทางเธอจะสู้ยิบตามันสิครับทีนี้ผมจับเธอหันหลังอีกครั้งเนื่องจากท่านี้เข้าลึกและเสียวที่น้องชายอย่างมากผมเอาเธอไปก็มองที่ก้นเธอดูรูที่ปิดสนิทแล้วก็อดที่จะคิดที่จะลองไม่ได้แต่ก็ใช้นิ้วค่อยๆลูบไปที่รูก้นเธอสดุ้งนิดๆและหันมาถามผมว่าทำไรนะเสียวมากเลยผมไม่ตอบแต่ก้ทำไปเรื่อยๆนื้วที่เปียกไปด้วยน้ำเมือกตอนนี้แหย่เข้าไปครึ่งนิ้วน่าจะได้มีความรู้สึกว่าก้นเธอกัดนิ้วมืออย่างแรงตอนนี้ทั้งควยและนิ้วแข่งกันเอาเธอเธอก้มหน้าลงบนหมอนดูแล้วน่าจะยอมให้ควยผมผ่านเข้าก้นเธอแล้วผมเอาน้ำลายทาที่รูก้นอย่างมากเพื่อให้สามารถเข้าได้และไม่เจ็บผมบอกเธอว่าผมขอนะเธอบอกว่าเบาๆนะเพราะว่าเธอยังไม่เคยผมดึงออกจากจิ๋มเธอและกดลงไปที่ก้นมันเข้าไปได้แค่หัวเท่านั้นเธอน้องออกมาอย่างดังน่าจะเจ็บอย่างมากเพราะว่าก้นเธอเหมือนว่าไม่ยอมให้สิ่งแปรกปลอมเข้าไปผมบอกว่าอย่าเกร็งสิจะได้ไม่เจ็บได้ผลครับมันเข้าไปได้มากเรียกว่าเกินครึ่งผมแช่ไว้อย่างนั้นสักแป๊บเพื่อให้เธอคุ้นเคยกับควยผมเปลี่ยนมาใช้มือยัดเข้าจิ๋มแทนชักเข้าออกอย่างมันมือผมเริ่มขยับควยซึ้งตอนนี้ดูเธอสงบลงมากแต่ทว่ามันคับมากยอมรับว่ามันที่สุดเลยจากความเจ็บมาเป็นความเสียวแทนเธอร้องแบบเอาเป็นเอาตายเลยตอนนี้และผมก็เสียวควยอย่างมากผมเล่นก้นของเธอสักพักก็ระเบิดความเสียวออกมาอย่างท่วมท้นเรียกว่าไหลออกมาจากก้นเธอหยดลงมาที่ผ้าปูที่นอนอย่างมากเธอได้แต่นอนคว่ำหน้าหอบด้วยความเสียว ผมเข้าไปหอมแก้มเธอและกอด ช่างเป็นรสสวาทที่สุดยอดอย่างมาก ที่สุดเท่าที่ผมเคยเจอมา หลังจากนั้นผมจะพาเธอไปเอาในที่ต่างๆตามที่ใจเราต้องการบางทีห้องน้ำโรงแรมก็มี เอาไว้จะมาเล่าใหม่นะเพราะว่าเธอพาเพื่อนมาให้ผมเอาด้วย น่ารักกว่าเธออีกและโดนหนักกว่าด้วย

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: July 25, 2013, 12:10:48 am
(8; (8; (8; (8; (8;