close buttonclose buttonclose button
สาวใหญ่ร่อนสวาท

สาวใหญ่ร่อนสวาท

เรื่องเสียว · 36910

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: July 13, 2013, 08:49:08 pm

ผมได้ทำงานที่นี่จึงได้พบปะกับคนหลากหลายอาชีพโดยเฉพาะพรรคการเมืองต่างๆจนผมได้รู้จักกับเธอซึ้งเป็นเลขาส่วนตัวเธอชื่อไหมอายุมากกว่าผมอยู่สมควรแต่ทว่าเรามีอะไรหลายๆอย่างที่ออกจะค้ายๆกันอยู่มากจึงทำให้เราสนิทกันเร็วมากเธอเป็นลูกนักการเมืองที่ออกจะมีฐานะที่ดีในแถบจังหวัดแถวอีสานจากที่เธออออกจะเป็นคนที่นับหน้าถือตาในสังคมของเป็นอย่างมากหลายครั้งที่เธอชวนผมไปหาไรทานมักจะเข้าผับที่ออกจะหรูหลาสักหน่อยส่วนเรื่องค่าใช้จ่ายไม่ต้องห่วงเธอจะเลี้ยงผมซะส่วนใหญ่ซึ่งก็ออกจะเกรงใจเธออย่างมากแต่เธอก็ไม่ยอมให้ออกให้ไม่ว่าจะอย่างไงก็ตามแต่เธอก็ชอบที่จะชวนผมไปก็เหมือนอย่างเคยวันนั้นเธอชวนผมไปเที่ยวผับแถวคลองประปาเป็นผับเล็กๆแต่ทว่าออกจะแพงสักหน่อยตอนที่เธอมารับผมเล่นขับรถเบนส์คันใหญ่มาเลยผมมองแล้วแทบไม่กล้าขึ้นเลยมันเหมือนกับเป็นเด็กเจ๊ว่างั่นแหละเธอก็บอกว่าคิดมากนะเธอขับพาไปที่ผับผมสั่งเหล้าเรดมาขวดหนึ่งและก็มิคเซ่อไม่กี่อย่างเรานั่งดื่มกันสักพักเธอไม่รู้คิดอะไรอยู่ดันเรียกน้องๆมาบริการชงเหล้าให้แต่ให้นั่งข้างๆผมเล่นเอาผมทำตัวไม่ถูกเลยแต่น้องเขานึกว่าเป็นแฟนเลยไม่ค่อยกล้าที่จะมาเอาใจผมมากเท่าไรจนน้องเขาต้องลุกไปห้องน้ำบ่อยๆเธอบอกผมว่าอยากทำไรกเต็มที่เลยนะไม่ต้องเกรงใจเพราะเขาให้น้องมานั่งตั้งสองชั่วโมงและแพงมากด้วย เธอทำท่ายิ้มๆที่ดูแล้วว่าผมไม่กล้าแต่ที่ไหนได้ละผมอยากดูเธอมากกว่าว่าจะเป็นยังไง พอน้องเขามาทีนี้สิเข้ากอดน้องเขาเลยก็คงเพราะเล่นเหล้าไปหลายแก้วผมนะยิ่งเมายิ่งมีอารมณ์มากอยู่แล้วนอกจากกอดก็จับที่นมน้องเขาเลยเนื่องจากที่เรานั่งนะเป็นมุมมืดพอสมควรจึงทำอะไรได้ถนัด ผมจับนมน้องเขาไปก็หันไปคุยกับเธอด้วยจากทีแรกเห็นเธอค่อยๆจิบๆเหล้าเปลี่ยนเป็นดื่มแบบหมดแก้วสังเกดได้จากที่น้องเขาต้องลุกชงเหล้าให้เธอบ่อยขึ้นเรียกว่าแทบจะแก้วต่อแก้วเลยส่วนผมก็ชนแก้วกับเธอบ่อยขึ้นซะจนเหมือนกับเธอจะมีอาการเมามากแล้วแต่ก็ยังกินต่อไม่หยุดผมเห็นท่าจะไม่ดีแล้วในตอนนี้ก็เลยให้เขาเช็คบิลผมประคองเธอออกจากผับมาขึ้นรถเธอขอขับเองเนื่องจากเป็นรถของเธออีกอย่างผมก็ไม่เคยขับด้วยจึงตามใจเธอแต่บอกว่าไม่ไหวให้บอกนะเพราะว่ามันอันตรายเวลาเมาแล้วขับเธอขับรถออกจากร้านไปได้สักพักเธอก็หันคุยกับผมแบบเมาๆว่าชอบไหมน้องคนนั้นนะผมตอบได้เลยว่าไม่ชอบก็เพราะที่น้องเขามาเอาใจก็เพราะอาชีพเขานะอย่าคิดมากไปเธอหันมายิ้มๆผมเลยถามว่าเป็นไรหรือทานหนักจังปกติที่ไปทานกันเธอจะดื่มแค่นิดหน่อยเองเธอบอกว่าวันนี้อยากดื่มนะแต่ผมรู้ได้ว่าเธอน่าจะหึงผมที่นั่งกอดซะขนาดนั้นเป็นการลองใจด้วยแหละเธอจอดรถข้างทางบอกว่าอยากจะอวกมากเธอลงจากรถทันทีผมลงไปลูบที่หลังเธอพร้อมกับเอาน้ำให้เธอล่างปากดูเธอเมามากเพราะว่าอวกแบบสุดๆเรียกว่าทานไรไปก้ออกหมดเลยผมลูบหลังไปก็ถามว่าไหวไหมเพราะว่าบ้านเธอยังอยู่อีกไกลจึงเป็นห่วงเธอว่าไหวแต่ขอพักสักแป๊บคงดีขึ้นเลยถามว่าจะจอดข้างทางนี่นะหรือผมออกความเห็นว่าน่าจะเปิดโรงแรมนะจะได้ล้างหน้าและเช็ดเสื้อผ้าที่เปรอะอวกของเธอตอนนี้ดูเธอน่าจะไม่ค่อยมีสติแล้วละผมประคองเธอให้ขึ้นรถผมขับเข้าไปที่โรงแรมที่ใกล้ที่สุดซึ่งเป็นม่านรูดค่อยๆประคองเธอลงจากรถเข้าห้องจากนั้นก็ให้พนักงานเอาผ้าร้อนมาให้ค่อยๆเช็ดหน้าเธอตอนนี้สีหน้าเธอดูแดงมากกลิ่นเหล้าออกจากปากเธออย่างแรงเช็ดไปได้สักแป๊บเธอก็บอกว่าอยากอวกอีกผมประคองเข้าห้องน้ำยังไม่ทันเปิดประตูเธอก็อวกออกมาทีนี้สิเลอะเสื้ออย่างงมากจนต้องเอาเธอไปล้างในห้องน้ำจากที่ว่าเราคิดแค่เพื่อนตอนนี้ชักไม่แน่ใจแล้วก็มือที่ประคองเธออจับที่หน้าอกทั้งมือทั้งใหญ่และแข็งสู้มืออย่างมากแต่ดูเธอนิ่งไม่มีการตอบโต้หรือห้ามเลยตอนนี้สิทั่งบีบทั้งเคล้นส่วนน้องชายผมแข็งตั้งแต่ลูบหลังให้เธอค่อยๆถอดผ้าเธอออกกางเกงและเสื้อเหลือไว้แต่ชุดชั้นในเปิดน้ำใส่อ่างเป็นน้ำอุ่นให้เธอลงแช่เผื่อจะได้สติบ้างตอนนี้สิผมยิ่งมองยิ่งได้อารมณ์เพราะว่าเธอถึงจะอายุเยอะแต่ทว่าทั้งเต้าและน้องสาวเธอยังดูเป่งปลั่งอยู่สาวรุ่นๆบางคนยังอายเลยชักอดใจไม่ไหวแล้วสิตอนนี้ผมถอดเสื้อผ้าออกล้อนจ้อนแล้วลงไปอาบน้ำกับเธอด้วยตอนนี้สิที่ผมผมถึงได้สัมผัสอย่างเต็มที่ไม่ว่าจะเป็นเต้าซ้ายขวาอย่างที่คิดเลยทั้งใหญ่และแข็งมืออย่างมากผมค่อยๆถอดเสื้อในออกและทั้งบีบและเค้นเธอคงมีอารมณ์ร่วมแล้วละจากน้ำเสียงที่คางออกมาอย่างดังเธอแอ่นอกให้ผมดูดตอนนี้รู้สึกว่าหิวนมอย่างมากดูดอย่างเมามันจนเธอต้องนั่งลงที่อ่างอาบน้ำออกแนวบ่นๆนิดหน่อยไม่สนใจแล้วตอนนี้กำลังมันและมืออีกข้างก็ล้วงลงไปที่จิ๋มเธอในน้ำจับเธอถอดกางเกงในออกตอนนี้ได้เห็นว่าเธอเป็นที่ขนดกมากๆเลยมองลงไปเห็นเป็นกระจุกใหญ่ค่อยๆอามือลูบรู้สึกได้ว่าน้ำเหนียวๆออกมาอย่างมากจากลูบตอนนี้เป็นแยงนิ้วเข้าไปเธอสะดุ้งเล็กน้อยแต่ทว่าตอดนิ้วได้อย่างดีทีเดียวไม่น่าเชื่อว่าเธอจะเคยมีสามีมาก่อนไม่สนแล้วตอนนี้อยากเอาอย่างเดียวผมค่อยๆจับที่เอวเธอให้เอวเธอลองขึ้นพ้นน้ำพอเห็นเท่านั้นแหละค่อยๆบรรจงใช้ลิ้นอย่างชำนาญเธอทั้งบิดซ้ายขวาออกอาการเก็งอย่างมากโดนโจมตีทั้งข้างบนและล้างพร้อมๆกันเธอตัวอ่อนปวกเปียกไปเลยดูเธอจะเต็มที่แล้วจึงไม่รอช้าจับเธอมานั้งที่ตักและจับน้องชายให้ตรงกับรูค่อยๆจับแขนเธอและให้ทิ้งน้ำหนักตัวลงมาแบบช้าๆแต่ในน้ำนี้รู้สึกว่าเข้ายากมากถึงว่าน้ำเธอจะออกมามากขนาดไหนผมยังเจ็บที่น้องชายเลยและเธอละจะขนาดไหนดูเธอมีสติมากกว่าเก่าและรู้ว่าอะไรเกิดขึ้นกับเธอเธอมองหน้าแบบยิ้มๆทีนี้ผมไม่ต้องกดตัวเธอแล้วเธอยกตัวขึ้นและกดลงมาใหม่เข้าไปได้ครึ่งทางแล้วเธอสูดปากออกมาอย่างดังจะด้วยความเจ็บหรือเสียวก็ไม่รู้แต่ผมตอนนี้แทบจะแตกใส่เธอให้ได้ทั้งเจ็บบวกความเสียวทุกทีที่เธอกดลงมาจนหมดลำเธอพักไว้สักแป๊บจนตอนนี้รู้สึกเสียวมากๆเธอขยมแบบช้าๆเน้นๆน่าดูอย่างมากผมทนให้เธอรังแกได้สักพักทีนี้สิถึงทีเราบ้างแล้วให้เธอจับที่ขอบอ่างและหันหลังจับเสียบเข้าไปอย่างแรงเล่นเอาเธอกรีดร้องอย่างดังท่านี้สิทั้งมันและเสียวกว่าเยอะทั้งงัดทั้งกระทุ้งเรียกว่าไม่กลัวพังเลยว่างั่นขนาดเราเอากันในน้ำเหงื่อเราทั้งสองยังออกมาให้เห็นเป็นเกล็ดไหลลงตามตัวเธอว่า เอาแรงอีกๆเมียไม่เจ็บแล้วผมก็เร่งเครื่องอย่างแรงตามคำขอเราสู้กันได้สักพักก็ทนต่อไม่ไหวปล่อยน้ำเข้าไปกระทบมดลูกเธออย่างจังผมกดเข้าให้ลึกที่สุดและคาไว้อย่างนั้นไม่ให้หยดเลยว่างั่นจนมันอ่อนและหลุดเองผมล่างทำความสะอาดทั้งของผมและเธอด้วยพอเสร็จก็อุ้มเธอขึ้นเตียงคืนนั้นเราเอากันไม่ต่ำกว่าสี่ยกเล่นซะขาอ่อนไปเลยกว่าจะออกจากโรงแรมก็เกือบเที่ยง จากนั้นความสัมพันธ์ที่ว่าเป็นเพื่อนก็เลยเป็นอย่างอื่นแทน เรานัดไปเอากันบ่อยเท่าที่เราต้องการไม่ว่ากลางวันกลางคืนเรียกว่าติดแจเลยแหละแต่ไม่รู้ว่าใครติดใครนะเพราะเธอทั้งฟิตและแน่นเอามันสุดๆเลย

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: July 14, 2013, 12:32:24 am
(4; (4; (4; (4; (4; (4; (4; (4; (4; (4;