close buttonclose buttonclose button
ความประทับใจครั้งสุดท้าย กับน้องกิ๊กสาวออฟฟิศ

ความประทับใจครั้งสุดท้าย กับน้องกิ๊กสาวออฟฟิศ

เรื่องเสียว · 24890

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

สวัสดีครับเพื่อนๆ   หลังจากที่ผมได้เล่า ความประทับใจ ต่างๆที่เกิดขึ้นมาในกามโลกีย์ของผม ตั้งแต่น้องกิ๊ก หลานนิด จนถึงคนล่าสุด พี่ธารทิพย์ จนถึงตอนนี้ก็ยังมีแต่แค่น้องกิ๊กกับพี่ธารทิพย์ สองคนที่ผมยังแอบร่วมรักหลับนอนกันอยู่กับน้องกิ๊กที่สนิทกับภรรยาผมเรายังคงเช่าอพาร์ทเม้นท์เริงรักอยู่ด้วยกันเหมือนเดิมยิ่งตอนนี้น้องกิ๊กเลิกกับสามีไปแล้วถ้าเพื่อนๆเคยอ่านเรื่องแรกจะทราบว่าน้องกิ๊กถูกจับให้แต่งงานแต่อยู่ห่างกันจนสามีน้องกิ๊กไปได้คนใหม่จนขอหย่าน้องกิ๊กไปเอง น้องกิ๊กกลับดีใจมากกว่าเดิมกลายเป็นมาเอาใจใส่ผมอย่างเต็มที่ไม่ต้องพะวงอะไรอีก พะวงแต่อย่าความแตกไปถึงภรรยาผมแค่นั้นพอ ส่วนพี่ทิพย์ ก็เจอกันนานๆครั้ง เพราะงานเธอก็เยอะแต่ทุกครั้งที่นัดเจอพี่ทิพย์ไม่เคยทำให้ผิดหวังมีชุดสวยๆมาอวดโชว์ผมตลอดทุกครั้งบางครั้งเก็เตรียมมาสองสามชุดผมก็จัดให้เธอได้รับน้ำทุกชุดไป...อิอิ    แต่ความประทับใจของผมในคราวนี้เป็นความประทับใจที่ยากจะลืมและอยากแชร์ให้เพื่อนๆเสียวกันบ้างเป็นเรื่องที่เกิดขึ้นไม่นานนี้   เป็นปกติที่วันนั้นผมนัดเจอน้องกิ๊กผมขับรถไปรับเธอตอนสายๆน้องกิ๊กมาในชุดสูทสีเทากาเกงผ้ารัดสะโพกแนบเนื้อใส่ส้นสูงรวบผมแล้วกล้าวไว้ด้านบนแบบสาวมั่นยืนอยู่ริมทางผมก็จอดรถรับขณะเธอก้มตัวลงขึ้นรถผมสายตาผมก็เหลือบไปมองผ่านคอเสื้อลงไปวันนี้เธอใส่บราสีเหลืองตัดกับผิวสีน้ำผึ้งเธอเหลือเกินเธอไม่ได้ใส่เสื้อทับด้านในอีกตัวเลย....ผมยิ้มในใจแล้วผมก็ขับรถพาไปหาข้าวกลางวันกินกัน
กิ๊ก : พี่ก้าเปิดแอร์อีกนิดสิร้อนมากเลยอ่ะช่วงนี้.....(น้องกิ๊กก้มปลดกะดุมสูทด้านบนออกไปเม็ดนึงท่าทางจะร้อนมากเผยให้เห็นขอบบราลูกไม้สีเหลือง)......อ้าวมองอยู่นั่นแหล่ะพี่ก้า...มองถนนนู่น...ทำเป็นไม่เคยเห็นไปได้
ผม :  ก็น้องสาวพี่คนนี้มันสวยนี่หน่ามองยังไงก็ไม่เบื่อ...
กิ๊ก :  อย่ามาทำปากหวานเลยต่อหน้าก็บอกว่าสวยอย่างงั้นอย่างงี้ลับหลังก็ไปหาพี่ทิพย์..เชอะ....(เธอพูดเสร็จก็ยิ้มมุมปาก)
ผม : (ผมหน้าเสียเลยครับเลยเบี่ยงปะเด็นไปเรื่องอื่น)  เอ่อแล้วน้องพี่วันนี้จะกินข้าวกลางวันที่ไหนดีจ๊ะ
กิ๊ก : อืมๆๆๆๆๆ.....ร้อนแบบนี้ไปซื้อของแล้วกลับไปกินที่ห้องเปิดแอร์เย็นๆดีกว่าพี่ก้า..
ผม :  อืม....ก็ดีนะอากาศมันร้อนมากเกินไป  +++  แล้วผมก็ขับรถพาน้องกิ๊กไปซื้ออาหารแล้วตรงไปที่อพาร์ทเม้นท์ทันทีไปถึงก็เปิดแอร์ให้เย็นฉ่ำแล้วก็จัดการอาหารมานั่งกินกันสองคนเรายังคงเหมือนคู่รักใหม่ที่หวานฉ่ำกันสองคนน้องกิ๊กมานั่งบนตักผมผมก็ป้อนอาหารให้เธอเป็นการเอาใจเธอด้วยกลัวเธอจะน้อยใจเรื่องพี่ทิพย์   เราสองคนนั่งคุยกันไปกินข้าวกันไปตาผมก็เพ่งมองที่ซอกคอเสื้อไปเพลินๆ
กิ๊ก :  อีกแล้วพี่มองอยู่ได้..กิ๊กอายนะ..แล้วพี่ไม่เห็นจะกินข้าวเลยไม่หิวหรือ(ผมส่ายหน้า)...หนูป้อนให้เอาไหมพูดเสร็จเธอก็ตักข้าวใส่ปากเธอแล้วก้มลงประทับริมฝีปากลงที่ริมฝีปากผมน้องกิ๊กค่อยๆใช้ลิ้นดันข้าวในปากเธอมาใส่ปากผมจนหมด.....อร่อยไหมคะเธอยิ้ม......ผมพยักหน้าอร่อยมากจ้าหวานดีด้วย.......แล้วกิ๊กก็ทำแบบเดิมอีกสองสามคำ.....จนผมบอกว่าพอแล้วอิ่มแล้วจ้า....อีกคำนึงนะพี่ก้านะนะเธอพูดอ้อนผมน่ารักมากจนผมบอกว่าก็ได้..เธอปลดกะดุมชุดสูทเธอออก 2 เม็ดเผยให้เห็นบราสีเหลืองตัวเล็กเป็นแบบดันทรงทำให้หน้าอกขนาด 33 “(น้องกิ๊กเป็นคนหน้าอกเล็กแต่ยังใหญ่กว่าของพี่ทิพย์) ขึ้นมาอัดเบียดแน่นกันตรงกลางเป็นร่องอกขึ้นมา...น้องกิ๊กตักข้าววางลงบนร่องอกเธอ..พี่ก้าจ๋ากินข้าวอีกคำนะ...แล้วเธอก็แอ่นอกมาที่หน้าผม..ผมก็ก้มลงกินข้าวคำที่หอมหวานผมใช้ลิ้นและเล็มเม็ดข้าวที่ติดอยู่ในร่องอกของเธอ....พี่ก้าอร่อยไหมเธอยิ้มหวานออดอ้อนผมเหมือนเด็ก....อร่อยจ้าอร่อยมากๆเลยหอมหวานอบอุ่น....เธอยิ้มหัวเราะ  พี่กินน้อยจังพี่ไม่หิวหรือ..หรือไม่อร่อย
ผม : อร่อยสิมีน้องสาวคอยป้อนคอยเอาใจอย่างงี้ไม่อร่อยก็บ้าแล้ว....เพียงแต่พี่อยากกินแซนด์วิสอะสิ
กิ๊ก : ฮืมฮืม?  เธอทำหน้างงๆ  ....ทำไมพี่ไม่บอกนิดล่ะนิดจะได้ซ้อมาให้
ผม : ไม่เป็นไรหรอกจ้าช่างมันเถอะ....ไหนขอพี่ดูคนสวยของพี่หน่อยซิผมจับน้องกิ๊กลุกขึ้นยืนหันหลังตรงหน้าผมมือผมค่อยรูดซิบกางเกงของน้องกิ๊กลง................(พี่จะทำอะไรอีกแล้วยังกินข้าวไม่อิ่มเลย....คิคิคิ)  ผมค่อยๆดึงขอบกางเกงผ้าลงผมก็พบผ้าลายตาข่ายสีเหลืองที่ห่อหุ้มก้นเล็กๆของน้องกิ๊กเพียงครึ่งก้นเว้าโคนขาสูงขึ้นไปด้านข้างเป็นสายเล็กๆ 2 เส้นวิ่งเว้าไปทางด้านหน้า....ผมค่อยดึงกาเกงลงไปจนถึงข้อเท้าผมบอกให้เธอยกขาเพื่อดึงขากางเกงออก..น้องกิ๊กเธอก็ทำตามแถมหัวเราะคิกคักตลอด...ผมค่อยเอามือลูบไล้แก้มก้นน้องกิ๊กเล่นเบาๆดูเธอสะดุ้งนิดๆ...มีเสียงครางเบาๆผมก็ก้มลงไปจุ๊บที่แก้มก้นทั้งซ้ายและขวาเบาๆ......ผมก็ลุกขึ้นยืนสอดมือเข้าใต้รักแร้จากด้านหลังเอามือลูบคลำท้องน้อยของเธอจนเธอแขม่วท้องงอตัวทำให้ก้นเธอเข้ามาเบียดอัดน้องชายผมซึ่งผมก็อัดน้องชายผมเข้าร่องก้นน้องกิ๊กน้องกิ๊กถึงกับร้อง..อุ้ย..น้องกิ๊กเอนตัวหันหน้ามาด้านข้างตาปรือใช้มือขวาคลอ้งคอผมให้หันมาหาเธอ......พี่แข็งขนาดนี้แล้วหรือแล้วเธอก็รั้งคอผมเขาหาใบหน้าเธอริมฝีปากเราปะกบกันอีกครั้งแต่ครั้งนี้ไม่เหมือนตอนป้อนข้าวแต่รุนแรงกว่ามากลิ้นเธอตวัดกวัดเกี่ยวหาลิ้นผมผมต้องตอบโต้ด้วยการตวัดลิ้นสู้เกี่ยวพันกับลิ้นของเธอ.....มือผมทั้งสองข้างก็ค่อยๆเลื่อนผ่านท้องน้อยลอดเข้าใต้ชุดสูทไปเกาะกุมที่ฐานหน้าอกเธอปลายนิ้วผมค่อยเซาะผ่านขอบบราจากด้านล่างล้วงผ่านเข้าไปเกาะกุมเนินอกของเธอแล้วบีบเคล้นเบาๆ...อืมๆๆๆๆๆๆๆ....เสียงครางดังผ่านลำคอของเธอน้องกิ๊กเธอแอ่นอกรับการมาเยือนของมือผม......ผมใช้นิ้วมือบีบเคล้นหัวนมเธอทั้งสองข้างที่กำลังเริ่มแข็งเป็นไตสู้นิ้วมือผม.....น้องกิ๊กเริ่มจูบผมหนักขึ้นมือขวาที่รั้งคอผมไหวกดแน่นหนักกว่าเดิมเหมือนกลัวผมจะหนีหาย....ลิ้นเราพันเกี่ยวกันจนแทบจะแกะไม่ออก..เราแลกเปลี่ยนน้ำหวานจากปากดูดกลืนกันไม่หมดไม่สิ้นมีบางส่วนไหลย้อยออกทางริมฝีปากน้องกิ๊ก.....น้องตัวอ่อนลงเรื่อยๆ  ผมจึงค่อยๆปะคองเธอไปบนเตียงผมเอนหลังลงโดยที่เธอนอนหงายทับอยู่บนร่างผมมือซ้ายผมยังเคล้าคลึงทรวงอก...ส่วนมือขวาผมลงไปลูบไล้น้องสาวเธอที่โหนกนูนนอกร่มผ้าซึ่งฉ่ำแฉะไปด้วยน้ำรักของเธอที่ไหลรินออกมาไม่ขาดสาย....ผมกะซิบที่ข้างหูเธอ...น้องสาวที่รักพี่อยากเห็นชิ้นล่างชัดๆอ่ะจัดให้หน่อยวิ..(เธอไม่ตอบแต่ยิ้ม)...น้องกิ๊กพลิกตัวมายืนค่อมบนตัวผมที่นอนราบอยู่บนเตียงแล้วค่อยๆนั่งลงมาค่อมหน้าผมไว้......ว้าวๆๆๆๆๆๆชัดเจนผ้าลายตาข่ายสีเหลืองที่ห่อหุ้มเนินโหนกของน้องกิ๊กเวลานี้เปียกแฉะอยู่ตรงหน้าผมแนบเนื้อมองเห็นกลีบแคมร่องน้ำจากด้านบนถึงด้านล่างมีปอยขนเส้นเล็กที่อยู่เหนือกลีบแคมด้านบนเล็ดลอดตาข่ายผ้าออกมา......ผมเงยหน้ามองเธอเธอก้มหน้ามองผมทำตาละห้อยเหมือนอ้อนวอนริมฝีปากดูดนิ้วชี้ข้างซ้าย.......ผมรีบรั้งสะโพกเธอเข้าใช้ปลายจมูกกดลงไปบนยอดปลายกลีบแคม...น้องกิ๊กเธอสะดุ้งร้องคราง...ผมพยายามบดริมฝีปากผมดันเนื้อผ้าลายตาข่ายให้ยู่ลงไปในร่องรักของเธอ....เธอเริ่มเครื่องจะร้อนมากขึ้นเรื่อยโยกสะโพกของเธอให้เนินเนื้อบดกับปากของผมเธอค่อยร่อน..ค่อยๆโยก
กิ๊ก :  ซี๊ดดดดดด.....พี่จ๋า....นะ..น้อง...เสียว..เสียวเหลือเกิน.....อี๋ๆๆๆๆ.......อูยยยยยยย.......(เธอยังร่อนสะโพกไม่หยุดแม้จะร้องครางว่าเสียวขนาดไหน)....โอ้ย...โอ้ย.....พี่จ๋า....น้อง.....จะไม่ไหวแล้ว.......ไม่ไหวแล้ว..........(เธอเอามือเกาะหัวเตียงไว้แล้วโยกสะโพกใส่ปากผมอย่างแรง)....โอ๊ะ.................................อ่า...อ่า...อ่า...................
สิ้งเสียงเธอน้องกิ๊กก็ฟุบหน้าลงบนหัวเตียงหายใจหอบ.....เนินโหนกของเธอก็ยังกดอยู่บนหน้าผมจนผมแทบหายใจไม่ออก...ผมรู้สึกได้ถึงอาการเกร็งบีบรัดของร่องรักเธอที่ยังคงคาบสันจมูกเธออยู่...น้ำเธอไหลเป็นฟองออกมาอย่างต่อเนื่อง..ผมพยายามใช้สันจะมูกรูดไปตามยอดเม็ดเสียวบนปลายกลีบแคมของเธอทุกครั้งที่ถูก...เธอจะสะดุ้งครางซี๊ดทุกครั้ง...ผมค่อยยกตัวขึ้นโดยผมให้เธอเอนหลังลงบนตัวผมแล้วผมจึงค่อยๆขยับตัวออกวางเธอลงบนเตียงสองขาเธอพาดบนบ่าผม..คงนึกท่าออกนะครับ(ท่ายกล้อแต่เป็นเลียยกล้อ)สะโพกและโหนกเนื้อเธอลอยเด่นอยู่ตรงหน้าผม....ผมค่อยใชนิ้วมือซ้ายเธอแหวกขอบขาชั้นในจากด้านนึงไปอีกด้านนึง....ถึงจะได้เห็นโหนกเนื้อนี้บ่อยๆแต่ดูทีไรก็ได้อารมทุกครั้งกลิ่นหอมไม่มีกลิ่นคาวเพราะน้องกิ๊กเธอดูแลดีเป็นพิเศษและเธอรู้ว่าผมหลงไหลในโหนกเนื้อของเธอมากๆ....มืออีกข้างที่เหลืออยู่ค่อยๆจับกลีบแคมเธออ้าออกร่องรักที่สวยเนียนเนื้อภายในยังคงมีสีแดงปนคล้ำที่ปลายกลีบแคมมีเม็ดทับทิมที่สั่นระริกร้องเรียกหาปลายลิ้น.....ผมจึงค่อยๆบรรจงใช้ปลายลิ้นฉกเลียจากประตูหลังของเธอวนลิ้นรอบๆประตูหลังค่อยลากผ่านตามร่องก้นผ่านกลีบแคมล่างแล้ววนที่ปากรูถ้ำน้ำรักลากเลื้อยไปที่กลีบแคมบนแล้วไปตวัดปลายลิ้นที่ยอดเม็ดทิมที่สั่นระริกของเธอ.....เธอถึงกลับดิ้นครางเด้งสะโพกส่ายหัวเหมือนปลาถูกทุบหัว.....เธอเป็นคนที่ผมหลงรักจริงๆมากกว่าใครพอๆกับภรรยาผม...เธออารมณ์ร่วมดีมากตามใจผมทุกอย่างสู้ทุกท่า....ผมยังคงเล็มเลียเนินหีของเธออย่างไม่รู้จักอิ่ม
กิ๊ก :  โอ้ยยยย.....พะ...พี่...ก้าจ๋า......พอแล้วหยุดเถอะ....น้อง..เสียววววววว......เสียวหี...ไปหมดแล้ว...พี่....อูยยยยย.......โอ้ยยยพี่....ออกแล้ว....ซี๊ดดดดดดดดดดดดดดดด....(เธอเกร็งแอ่นสะโพกอัดใส่หน้าผม..มือทั้งสองข้างขยุ้มผ้าปูที่นอนจนยับยูยี่ไปหมด)......อุ้ยๆๆๆๆๆ....พี่ก้าพอเถอะนะ.......โอ้ยยยยย........ยังเลียต่ออีก...อี๋ๆๆๆๆๆ.......น้องจะ....จะ...ซี๊ดดดดดด...ขาดใจแล้ว........อุ้ยๆๆๆ.....อย่าๆๆ....อย่าขบ...เม็ด...อู้ยยย...มันเสียวววววววว.....พี่.....พี่..............น้อง...ยอมแล้ว...โอ้ยยยยยยยย.......เสียวหี..จะขาดใจ...ละแล้ว...ค่ะ....ที่รัก.....ผัวขา...เลียสุดยอดเลย.........อูยยยยยยยยยยย.........น้อง...น้อง..จะ...จะ....ออกอีกแล้ว...โอ้ย.....กรี๊ดดดดดดดดดดด.................อ่ะๆ..ออกแล้ว...หมดแล้ว...พอ..พอนะ...........ผมจึงค่อยๆวางสะโพกเธอลงบนเตียงแล้วคลืบคลานไปนอนข้างเธอที่นอนแผ่หราหมดเรี่ยวแรงเธอเอียงตัวมาข้างผมแล้วยกขาก่ายผมขึ้นมาบนเอวผม...เธอยังคงหายใจอย่างเหนื่อยหอบตลอดเวลา....ดูสิหน้าพี่เลอะเทอะหมดเลย..ขอหนูนอนพักแป๊บนะเดี๋บวหนูจะเช็ดให้..พี่ทำหนูเกือบขาดใจ........เธอทำท่าเหมือนจะหลับแต่มือเธอทั้งสองข้างกลับเอื้อมมือลงมาด้านล่างมือนึงปลดตะขอกะดุมกางเกงยีนส์ผมอีกมือก็ล้วงเข้าไปในกางเกงทันทีทำผมสะดุ้งเลย....มือเธอคว้าหมับลูบคลำเป้ากางเกงผมเบาๆน้องชายผมนั้นตื่นจนแข็งตัวตั้งแต่เล่นยกล้อแล้วครับมือเธอยังนิ่ม..นุ่ม..แต่เย็นเฉียบจนน้องชายผมแข็งสะท้านกะดกตัวหงึกๆเชียว..น้องกิ๊กใช้นิ้วมือเขี่ยวนปลายรอบหัวหยักและตรงรอยแยกด้านบนสุด..ทำเอาผมต้องแอ่นเอวสู้มือเธอ..มือเธอก็กำรอบควยผมพร้อมกับสาวเล่นแบบช้าๆแต่แนบแน่นมือเธอที่เหลือพยายามปลดกางเกงผมพร้อมกางเกงในผมออก..ผมก็ช่วยเธอให้ไหลลื่นหลุดลงไปที่ปลายเท้า....พอกางเกงผมหลุดออกน้องกิ๊กก็ขยับสะโพกเธอให้เข้ามาใกล้กับ ท่อนควยผมในท่านอนตะแคงหันหน้าเข้าหากันเธอจับควยผมสอดเข้าไปตรงขอบขากางเกงในเธอแล้วสอดพาดไปทางด้านหลังตรงหัวควยผมอยู่ที่ร่องตูดเธอกลีบแคมหีน้องกิ๊กคาบลำควยผมไว้...พอจัดท่าจัดทางเสร็จน้องกิ๊กก็เริ่มโยกเอวร่อนสะโพก..กลีบแคมหีน้องกิ๊กรูดลำควยผมจนน้ำแฉะฉ่ำเต็มลำควย...ผมนั้นตื่นเต้นในลีลาของเธอทำให้อารมณ์ผมเพิ่มพูนขึ้นไปเรื่อยๆ..
ผม :  อูยๆๆๆๆ....ซี๊ดดดดดดด........นะ...น้องกิ๊ก..จ๋า...น้องไปเอา...ซี๊ดดดดด....ท่านี้มาจากไหนจ๊ะ....อุ้ย...เสียวดีจัง.......ได้อารมณ์ดีจัง...ผมรู้ได้ถึงความเสียวจากกลีบแคมที่คาบลำควยผมอยู่ครึ่งลำอีกด้านนึงก็รู้สึกถึงความมันลื่นของผ้าลายตาข่ายที่เสียดสีลำควยผมและเต็มไปด้วยน้ำเงี่ยนของเธอ.....หนู...ชี๊ดดดด......ดูมาจากในเวปฝรั่งจ๊ะ...อูยยยยเสียวดีจัง......ลำควยพี่....มันถูโดนเม็ดเสียว...หนู..อูยยยยยยย....ตลอดเลยโอ๊ะ....โอ้ยเสียว...............................น้องจ๋า...หนูจ๋า...พี่ไม่ไหวมัน...มัน...เสียว.............รอหนูด้วยพี่หนูก็จะออกอีกแล้ว..(เธอเร่งบดเอวรูดใส่ลำควยผมเร็วขึ้น.....อึ๊บ..อึ๊บ...อึ๊บ...)......โอ้ยยยยยยย....ออกแล้วพี่...หนูออกอีกแล้ว....ซี๊ดดดดดดดดด.....พี่พี่...โอ้ย...ออกแล้ว...เสียวสุดๆผมเกิดอาการเกร็ง..ที่พวงไข่เกิดอาการบีบรัดอย่างรุนแรงน้ำเงี่ยนผมถูกขับผ่านตามท่อไประเบิดตัวออกที่ปลายหัวหยัก..น้ำเงี่ยนผมพุ่งผ่านซอกกลีบแคมไปราดรดอยู่บนชั้นในลายตาข่าย...และยังคงฉีดพุ่งออกไปอีกสองสามระรอก..ทั้งน้องกิ๊กและผมนอนกอดกันแน่นด้วยความเสียวและเพลียจนเผลอหลับกันไปทั้งคู่.......................เราหลับกันไปเกือบชั่วโมงตื่นขึ้นมาควยผมอ่อนตัวลงแต่ยังคาอยู่ในขอบกางเกงในเธออยู่น้องกิ๊กชวนผมไปอาบน้ำล้างตัวคราบน้ำเงี่ยนของเธอและผมแห้งแข็งเกรอะกรังไปหมดที่ชั้นใน..ปุยขน..และลำควยผม...ราเข้าห้องน้ำเธอล้างทำความสะอาดใบหน้าผม..และลำควยผมอย่างอ่อนโยน...พอโดนน้ำโดนมือของเธอลำควยผมก็เริ่มขยายตัวอีกครั้ง....เธอเงยหน้ามาสบตาผมแล้วยิ้ม.....อุ้ย...พี่น้องชายพี่ตื่นแล้ว...คิคิ...วันนี้ยังไม่ไดคุยกันเลยขอตัวแป๊บนะไปคุยกับน้องชายพี่ก่อน........แล้วน้องกิ๊กเธอก็ลงไปนั่งคุกเข่าตรงหน้าขาผม....มือเธอกำรูดลำควยผมเบๆที่พองเต็มมือ............เป็นไงบ้างจ๊ะหนุ่มน้อยได้ข่าวว่าเดี๋ยวนี้ซุกซนนะ...ไปแอบกินหอยสาวใหญ่มาหรือจ๊ะหืม...หมั่นเขี้ยว...น้องกิ๊กใช้ฟันขบกัดที่ลำควยผมเบาๆ.......ผมถึงกลับร้องอุ้ย..เธอเงยหน้ามามองยิ้มๆ...เธอทำท่าแลบลิ้นเลียริมฝีปากเธอยั่วๆ...แล้วเธอก็บรรจงใช้ปลายลิ้นเลียวนไปรอบๆหัวหยักที่บานตัวออกลิ้นเธอเกี่นวเน้นที่ปลายเงี่ยงเส้นสองสลึงผม....ผมทนความยั่วและความเสียวไม่ไหวต้องแอ่นลำควยตัวเกร็งร้องครางออกมา.....อุ้ย..อูยยย....ที่รักจ๋า...อืมมมมม.......แบบนั้นแหล่ะ...ซี๊ดดดดเสียวเหลือเกิน.......พี่ชอบให้....ที่รักคุยกับ....อูยยยยย....น้องชายพี่จัง.....ที่รักชอบคุยกับน้องชายพี่ไหม...........ถ้าชอบต้องคุยบ่อยๆนะ...ซี๊ดดดน้องกิ๊กเธอก็ยิ้มพยักหน้าเธอก้มตัวลงไปเลียพวงไข่ผมทั้งดูดทั้งเลียชนิดล้วงตู้ฟักไข่เลยทีเดียว...แล้วเธอก็หันกลับมาห่อปากครอบลำควยผมจนหายเข้าไปในปากเธอจนหมดทั้งลำ....เธอใช้ลิ้นเกี่ยวตวัดลำควยผมที่อยู่ในปากเธอ....ผมต้องเบี่ยงตัวไปพิงผนังห้องน้ำเพราะความเสียวมือนึงชองน้องกิ๊กจับเอวผมไว้อีกมือก็คลึงพวงไข่ผมเล่นปากเธอก็รูดลำควยผมขึ้นลงช้าๆขึ้นสุดลงสุดตลอด...จนสุดท้ายผมก็ทนพิษบาดแผลไม่ไหวปล่อยน้ำเงี่ยนที่มีอยู่พุ่งเข้าไปในปากของน้องกิ๊ก...น้องกิ๊กมีอาการสะดุ้งแต่ก็ไม่ยอมถอนปากออกร้องอืมๆๆๆอยู่ในลำคอเธอยังคงใช้ริมฝีปากเธอรูดต่อเหมือนกับจะรีดน้ำผมออกมาให้หมดให้ได้แล้วเธอก้ถอนปากออก.....เธอเงยหน้ามามองผมแล้วอ้าปากให้ผมดูน้ำเงี่ยนขุ่นขาวเต็มปากเธอแล้วเธอก็กลืนลงไปต่อหน้าผม....เธอยังคงใช้ลิ้นและนิ้วปาดคราบน้ำเงี่ยนผมที่ไหลออกทางมุมปากกลืนกินขนเรียบ......ที่รักจ๋า....ทำไมน้องชายพี่ทำแบบนี้ล่ะ...หนูคุยด้วยดีๆกับอ๊วกใส่หนู...คิคิ...เต็มปากเลยเยอะด้วยแต่ก็หวานอร่อยดีค่ะ....คิคิ....น้องกิ๊กยังคงดูเลียทำความสะอาดลำควยผมอยู่สักพักควยผมคราวนี้ไม่ยอมหดตัวเพราะผมเป็นคนที่ชอบการทำออรัลมากจึงคึกคัก....ผมอุ้มน้องกิ๊กมาวางบนเค้าเตอร์อ่างล้างหน้าจับขาเธอกางออก....ผมรีบฝังหน้าลงบนเนินหีของเธอมือผมจับปลิขอบกลีบแคมให้อ้าออกแล้วใช้ปลายลิ้นปาดเลียทั้งแคมนอกแคมในเลยขึ้นไปดูดขบที่เม็ดเสียวเธอ........
กิ๊ก :  โอ้ย......ที่รักจ๋า....หนูเสียว.....(น้ำเสียวเธอเริ่มหลั่งไหลออกมาไม่หยุด)....พอแล้ว..ที่รัก....เลียพอแล้ว.......ขอ...ขอ.....น้องชายพี่เถอะนะ......น้องสาวหนูคิดถึง...โอ้ยยยยยย.......เสียว
ผม :  ว่าไงนะที่รัก...พี่ไม่ได้ยิน......ผมเงยหน้าถามเธอ..เห็นเธอทำตาละห้อย....ผมก้มดูดเลียเม็ดแตดเธอต่อ...น้ำเงี่ยนเธอและน้ำลายผมผสมกันจนเปียกชุ่มไหลย้อยผ่านกลีบแคมร่องก้นไปหยดกองบนเค้าเตอร์อ่างล้างหน้า
กิ๊ก : เสียว......ที่รักจ๋า.....ผัวจ๋า......พอแล้ว...เลียพอแล้ว......ขอเถอะนะ....ขอควย..เย็ดหีเมียเถอะ.....เงี่ยนจนไม่ไหวแล้ว....โอ้ยยยยยยยยย
ผมรีบลุกแล้วจับลำควยผมถูไถไปบนกลีบแคมเธออีกครั้งเพื่อซโลมน้ำเงี่ยนให้เต็มลำ.....น้องกิ๊กนั่งอยู่บนขอบอ่างล้างหน้ามองดูการกระทำผมตาไม่กะพริบ....ผมค่อยๆจับลำควยผมตั้งหัวควยให้ตรงกับรูหีเธอดันเข้าไปในร่องหีเธอช้าๆ...กลีบแคมโคกหีน้องกิ๊กก็ยุบตัวตามหัวหยักเข้าไป
กิ๊ก : ช้าๆนะพี่....อูยยยยยย..........ทำไมวันนี้หัวพี่บานใหญ่กว่าทุกครั้ง.....ซี๊ดดดดดด......เบาๆนะพี่......อี๋ๆๆๆๆๆๆ........เข้าแล้วพี่ดูสิ....หัวพี่เข้าไปในรูหีหนูแล้ว.....โอ้วววว..เยส...เสียวจังพี่มะ..มัน..ครูดผนังมดลูกตลอดเลย....อูยยยยย...(ผมค่อยๆดันลำควยเข้าไปเรื่อยๆจนสุด..เธอยังมองดูลำควยผมไหลเข้าไปในหีเธอแบบไม่กะพริบตาเลย)...โอ้ยยยย.....เสียววววว..สุดๆ.....ผัวจ๋าๆๆๆ.....ควยผัวชนมดลูกแล้ว...ซี๊ดดดดดแล้วเธอก็คล้องคอผมลงไปประกบริมฝีปากกับเธออย่างดูดดื่มผมแช่ลำควยไว้สักพัก.......น้องกิ๊กคงเริ่มผ่อนคลายแล้วเสียวมากขึ้นเธอเริ่มโยกสะโพกเหมือนจะบอกให้ผมรู้ว่าเดินเครื่องต่อได้แล้วผมจึงเริ่มบดสะโพกตอบโต้แล้วค่อยๆสาวลำควยเข้าออก.....สวบ...สวบ...สวบ...ผมจับขาเธอมาคล้องในวงแขนแล้วใช้มือเอื้อมไปปะคองสะโพกเธอไว้...ส่วนน้องกิ๊กก็ท้าวแขนยันไปข้างหลังอีกมือก็เหนี่ยวคอผมไว้ตอนนี้สะโพกเธอลอยเด่นไม่ติดขอบอ่างแล้วเธอพยายามเด้งร่อนสะโพกรับการเย่อของผม......
กิ๊ก  : ผัวจ๋า.......เมียเสียวหีจังเลย...โอ้ยยยย.....เยส..เยส....แรงๆเลยค่ะ.....ซี๊ดดดดดด.......อืมๆๆๆๆๆๆๆ.........วันนี้เมียมีความสุขจริงๆค่ะ..โอ้ยยย.....ชนมดลูกทุกครั้งเลยพี่.......เสียวววว.......อย่าหยุดค่ะผัว..ขา....อึ๊บ..อึ๊บ..อึ๊บ.......อูยยยยย.....โอยยยย.....อืม..อืม..อืม....ซี๊ดดดดดด.......ผัวจ๋า...อูยย..ดะ..ดูสิ...อื้ยๆ......คะ..ควย.....ผัวมันวาว...เป็นลำเลย........ซี๊ดดดด...ขะ..เข้าออก......รูหี.......เมียใหญ่เลย...โอ้วววววววววเมียเห็นแล้วได้..อารมณ์จัง........
ผม : จ๊ะเมียจ๋า...อูย.......อ่า..อ่า..อ่า....ผัวก็เสียว..ลำควยเหลือเกิน.........หีเมียเอา..กี่ครั้ง..ก็ไม่เบื่อ.......ทั้งฟิต.ทั้งแน่น..ทั้งตอด..อูยย...อืม..อืม..อืม.............แรงถึงใจไหมจ๋ะ....เมียจ๋า......(สวบ...สวบ...สวบ)......ผัวอยากจะเย็ดหีเมียแบบนี้...ทุกวันจัง......อูยยยยย......ผมมองหน้าเธอสบตาเธอเหมือนเธอจะรู้ว่าผมต้องการอะไร..ผมวางขาเธอลงเธอบิดตัวไปด้านข้างปล่อยขาลงมายืนบนพื้นแล้วก้มหน้าลงชิดขอบอ่างโก่งตูดหันหลังให้ผม......ผมยืนปะกบเธอข้างหลังจับท่อนลำสวมเข้าไปรูหีน้องกิ๊ก....แล้วก็เริ่มโยกลำควยใส่ร่องหีน้องกิ๊กต่อทันทีเพื่อให้ต่อเนื่อง
กิ๊ก : โอ้ย.....ผัวจ๋า.....เสียวสุดๆเลยท่านี้...โอ้ววววว............กะแทกแรงๆเลยค่ะผัวขา...........เมียจะให้ผัวเย็ดทุกวันเลย.....อูยยยยย..อืม..อืม..อืม.....เมียเป็นอิสระแล้วผัว...ไปเย็ดเมียที่บ้านก็ได้....ซี๊ดดดดดดดด......ไม่ต้องเปิดห้องแล้ว.......อ่า..อ่า...อ่า....ตอนนี้เมีย..มีผัวคนเดียวแล้ว....อย่าทิ้งเมียนะ.....ซี๊ดดดดดดดดดดดดด.........อูยยยย...ที่รัก..ขา.......ผัวจ๋า.........เมียไม่ไหวแล้ว......ช่วยเมียด้วย...แรงๆเลยจ๊ะ....อย่างนั้น..โอ้ยยยยย......อย่าหยุด...อย่าหยุด........จะ.......จะ............โอ้ย..............แตกแล้วพี่......โอ้ว........พี่ขา.....ผัวจ๋า..........ซี๊ดดดดดดด......แตกแล้ว.....น้ำหีเมียแตกแล้ว........ออกแล้ว...อูยยยยยยย...(เธอฟุบหน้าลงไปที่ขอบอ่างล้างหน้าร่างเธอมีอาการเกร็งกะตุก..ร่องรักเธอบีบกะชับรัดลำควยผมเป็นจังหวะถึ่ๆตลอดเวลา....ผมค่อยๆสาวลำควยต่อช้าๆ........น้ำเงี่ยนของเธอเป็นฟองไหลเยิ้มเป็นทางยาวลงมาตามซอกขา...ผมรั้งเอวเธอขึ้นมาค่อยๆปะคองเธอโดยที่ควยยังคาในรูหีเธออยู่....ผมพาเธอมานั่งบนชักโครกโดยที่เธอนั่งหันหลังทับอยู่บนตัวผม...ควยผมก็ยังถูกร่องหีเธอคาบอมไว้อยู่........เธอเอียงหน้ามาหาผม)..........แฮ่กๆๆๆ.....พี่ยังไม่ออกอีกหรือ...แฮ่กกกก..........พีก็ใกล้แล้วจ้าซี๊ดดดขอพี่ปล่อยข้างในนะขอลึกๆเลยนะ.....เธอยิ้ม.......ค่ะพี่.......เดี๋ยวหนูจะทำให้พี่มีความสุขเหมือนที่พี่ทำให้หนู.....(แบบนี้จะไม่ให้ผมหลงรักเธอได้ยังไง)...เธอเอียงคอมาดูดปากกับผม...เอวเธอก็เริ่มร่อนขย่มควยผมต่อ..มือผมทั้งสองข้างก็บีบเคล้นหน้าอกเธออารมณ์เธอร้อนแรงดีจัง.....เธอทั้งร่อน.ทั้งส่าย..ทั้งบด..ทั้งขย่ม..อย่างไม่เหน็ดเหนื่อย........
 กิ๊ก : พี่จ๋า....หนูเสียวเหลือเกิน....พี่ใกล้ยังจ๊ะ.....หนูจะขาดใจแล้ว...อูยๆๆๆๆๆ.......
ผม : พี่ก็ใกล้แล้วจ๊ะ.....ซี๊ดดดดดด..อูยยยยย...แรงเลยจ้าเมียจ๋า.......อึ๊บ....อึ๊บ.....อึ๊บ.....ใกล้แล้วจ๊ะ........จะ..จะ...
ก๊ก :  พี่จ้า.....รอกิ๊กด้วยทน...อีกนิดนะ....ป๊าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆ..............อืมมมมมม......ซี๊ด.........(เธอเอามือลงมาบี้เม็ดแตดเธอเล่นด้วย)
ผม : โอ้ย..ไม่ไหวแล้ว.......อะ..ออกแล้วเมียจ๋า.......ผัว..สะสะ...เสร็จแล้ว...โอ้ย........
กิ๊ก : โอ้ย....กิ๊กก็ออกอีกแล้วซ๊ดดดดดดดดดดด..........................น้องกิ๊กเธอขย่มผมอีกสองสามครั้งก็บดเนินหีเธอเข้ามาสุดลำควยผมแทบหักปลายหัวควยผมกะทบผนังมดลูกของกิ๊กอย่างแรงดังกึกจนรู้สึกได้........กล้ามเนื้อมดลูกเธอบีบกะชับรัดท่อนลำอย่างรุนแรง...ลำควยผมที่อาบเต็มไปด้วยน้ำเงี่ยนของเธอขึ้นเป็นฟองเต็มปากรู...ก็เกร็งรัดตัวขับผ่านน้ำเงี่ยนจางพวงไข่วิ่งผ่านตามลำไปถึงหัวหยักที่ยันชนมดลูกของเธอ...จนสุดกลั้นก็ปล่อยน้ำเงี่ยนพุ่งกะทบผนังมดลูกของเธออย่างแรง....น้องกิ๊กเกร็งกะตุกทุกครั้งที่น้ำเงี่ยนพุ่งใส่ในร่องหีเธอ..เธอเอื้อมมือลงไปบีบเคล้นพวงไข่กะตุ้นให้น้ำผมหลั่งออกมาอีกสามสี่ระรอก...กว่าทุกอย่างจะจบลง.....เธอยังคงนั่งทับตัวผมหงายหน้าซบบนบ่าผมอย่างหมดแรงโดยที่ลำควยผมก็ยังคงคาอยู่ในร่องหีเธอ....ผมก็ยังคงนัวกอดก่ายจับนมจับหีเธอเล่น......พอหายเหนื่อยเราก็ต่างอาบน้ำให้กันต่อแล้วแต่งตัวกลับบ้านน้องกิ๊กเธอไม่ได้ใส่กางเกงในกลับเพราะมันเปียกแฉะไปด้วยน้ำเงี่ยนของผมและเธอ...ซึ่งเป็นแบบนี้ทุกครั้งที่เราเจอกัน.....ผมขับรถไปส่งเธอที่บ้านก่อนเธอจะเข้าบ้านเธอหันมาถามผมว่าจะกินอะไรไหม.....ผมบอกเธอไปว่าอยากกินแซนด์วิส......เธอทำหน้างงๆ ฮืม?...ผมเลยบอกให้เธอเข้าบ้านไปแล้วผมก็ขับรถกลับบ้าน...........  สองสามวันต่อมาน้องกิ๊กก็โทรคุยกับผมตามปกติ...
กิ๊ก :   พี่ก้า..เที่ยงแล้วกินข้าวยังจ๊ะ...
ผม :  ยังจ้า..ยังไม่หิวอ่ะ.........
กิ๊ก :  อ้าว..ระวังจะเป็นโรคกระเพาะนะ...................
ผม :  ขอบใจจ้า......ช่วงนี้เบื่อข้าว.........อยากกินหอย....อยากกินแซนด์วิส หอย....อิอิ
กิ๊ก : ทะลึ่ง....!!!!.......วันก่อนกินไม่พออีกหรือพี่อ่ะ....ชิ..หรือว่าหอยหนูเล็กไปกินไม่อิ่ม......สงสัยต้องไปกินหอยพี่ทิพย์แทนล่ะสิ...เชอะ (เธอพูดปะชดแถมงอนอีกต่างหาก)
ผม : อย่าพูดอย่างนั้นสิจ๊ะน้องสาวคนสวยของพี่......พี่ชอบหอยหนูคนเดียวนี่แหล่ะทั้งหอมทั้งหวาน...กินยังไงก็เบื่อไม่อิ่มสักทีแทบอยากจะกินทุกวันเลย
กิ๊ก : บ้า...พี่อ่ะ..พูดอะไรไม่รู้...ไม่คุยแล้วเดี๋ยวจะโดนพี่กินหอยอีก....อ่อ...ยัยนิดฝากความคิดถึงมานะพี่แล้วยัยนิดก็ให้เมลมาอยากให้พี่แอดไปหาไปคุยบ้างค่ะ...เมลนี้นะพี่................................@hotmail.com............แค่นี้นะจ๊ะอย่าลืมแอดไปล่ะ
พอวางสายจากน้องกิ๊กผมก็รีบแอด MSN ไปหาน้องนิดซึ่งเป็นหลานสาวของน้องกิ๊กถ้าเพื่อนๆได้อ่านเรื่องก่อนหน้านี้ก็คงจะทราบว่าผมกับน้องนิดเราเคยร่วมรักหลับนอนกันมาหลายครั้งตอนเธอมาฝึกงานโดยที่น้าสาวเธอก็รู้เห็นเป็นใจด้วย....ตอนนี้น้องนิดแต่งงานแล้วและทำงานอยู่ที่บ้าน..ตั้งแต่เธอฝึกงานเสร็จเราก้ไม่ได้พบกันอีกเลย....ผมออนเอ็มทิ้งไว้สักพักก็มีคนทักเข้ามา......
นิด : ใช่น้าก้าไหมคะ...
ผม : ครับ..แล้วใครล่ะเนี่ย...ใช่นิดหรือป่าว.......
นิด : ค่ะ.นิดเองค่ะ........คิดถึงน้าก้าจังเลย.....เป็นไงบ้างค่ะสบายดีไหม....แล้วดูแลน้ากิ๊กของนิดดีไหมค่ะ..คิคิ
ผม : สบายดีจ้า....เรื่องน้ากิ๊กไม่ต้องห่วงน้าจะดูแลอย่างดี....ต่อย่าไปบอกใครเขาล่ะเดี๋ยวงานเข้า................(แล้วเราก็คุยสัพเพเหระไปเรื่อย)
วันต่อมาผมก็ออนเอ็มรอน้องนิดอีกเพราะผมบอกว่าอยากเห็นหน้าน้องนิดจังไม่รู้ว่าเปลี่ยนไปยังไงบ้างสวยขึ้นแค่ไหน...น้องนิดเลยบอกจะไปซื้อกล้องตอนเย็นวันนี้จะออนเอ็มคุยกันแบบเห็นหน้ากับผม....สายๆหน่อยผมก็นั่งทำงานไปเธอก็ออนเข้ามา
นิด : สวัสดีค่ะ น้าก้า...นิดขอโทษทีออนช้าไปนิดพอดีให้พี่ที่ทำงานช่วยทำกล้องให้อยู่ค่ะ
ผม: สวัสดีจ้า  ไม่เป็นไรหรอกสำหรับคนน่ารักอย่างน้องนิดน้ารอได้เสมอจ้า......แล้วเป็นไงล่ะกล้องใช้ได้ยังล่ะ
นิด : ใช้ได้แล้วค่ะ เดี๋ยวนะ.......น้ากดรับด้วยนะค่ะ....(ผมก็ทำตามที่เธอบอก)........เห็นไหมคะ...เห็นยัง..............
ผม : ถึงกับตะลึง......เห็นๆแล้วจ้า..........น้องนิดเธอสวยขึ้นกว่าเดิมดูเป็นผู้ใหญ่มากขึ้น.......
นิด : น้าเป็นอะไรเงียบไปเลย.........นิดดูไม่ได้เลยหรือ.......
ผม : ป่าวเลย ......นิดดูสวยขึ้นกว่าเดิมตั้งเยอะ...........สงสัยจะได้คนดูแลดี..ได้น้ำดีแน่ๆเลย...อิอิ
นิด : บ้า...บ้า...บ้า........น้ำดีที่ไหนหลังจากน้าแล้วหนูไม่เคยกินน้ำใครอีกเลย.......พูดแล้วอยาก...อิอิ
ผม : เว่อน่า.....นี่มันก็สองปีกว่าแล้วนะ....แล้วกับแฟนล่ะ.........ก็แต่งกันมาเป็นปีแล้วนี่น่า...อย่าบอกนะไม่เคยได้ชิม...555
นิด : จิงๆ..ค่ะ..น้า..นิดไม่ได้ไปกินน้ำใครคนไหนเลย...แม้แต่ของสามีนิดเองก็ไม่เคย....อิอิ.....ทุกวันนี้ อดๆอยากๆ.....หิวจังน้า....555
ผม : ยังทะลึ่งเหมือนเดิม เลยนะเราเนี่ย.............เห็นเมื่อวานบอกน้าว่าจะมีอะไรดีๆจะบอกน้าหรือ
นิด : เดี๋ยวค่อยบอกนะค่ะ ขอทำงานก่อนนะค่ะน้า...เย็นๆจะออนมาคุยใหม่นะค่ะ
ผมก็นั่งทำงานของผมต่อไปเรื่อยๆจนเย็น ปะมาณ 5 โมงเย็นกว่าๆ น้องนิดก็ออนเข้ามา
นิด : น้า..น้า..จะกลับบ้านยังค่ะ........แล้วอยู่ที่ทำงานคนเดียวไหม
ผม : จ้า..นิดคงอีกพักใหญ่ถึงกลับ......น้าอยู่คนเดียวมีอะไรหรือเปล่า........(แล้วนิดก็เปิดกล้อง)
นิด : น้าเห็นไหม
ผม : ไม่เห็นเลยมันมึด.....เมื่อเช้ายังเห็นชัดอยู่เลยนี่
นิด : แป๊บนะค่ะ......เห็นยัง..........
ผม : ห่ะ...ห่ะ....เห็นแล้ว.......แต่เอ่อว้าวววววววว.....(มุมกล้องที่ตั้งเปลี่ยนไปจากตอนเช้าที่เห็นใบหน้าเธอเย็นนี้ก็เห็นหน้าเธออีกมุมแต่หน้าที่ว่ากลับเป็นหน้าขาของเธอ.....)         น้องนิดมาในชุดชั้นในสีดำซีทรู..มีดอกกุหลาบสีแดงสด3-4ดอกอยู่บริเวณเป้ากางเกง.......และมีลูกไม้สีแดงสดวิ่งรอบโคนขา...ผมมองเห็นปุยขนน้อยๆอยู่เหนือเนินโคกเธอ
นิด : คิคิ....เงียบเลยหรือน้า.....หรือว่ามองไม่ชัดจ๊ะ....งั้นหนูขยับตัวเข้าไปใกล้ๆกล้องอีกนะ.....อิอิ.............นิดขยับสะโพกมาที่ปลายเก้าอี้แล้วนั่งกางขาออกไปอีก    ทำให้ผมได้เห็นเนินเนื้อที่อวบอิ่มของเธออีกครั้งใต้ผ้าชั้นในที่มีเป้าขนาดเล็กแต่ไม่ใช่จีสตริงปกปิดกลีบแคมไม่มิดยิ่งพอน้องนิดกางขาออก   กลีบแคมก็อ้าออกมาจนผ้าชั้นในรัดลู่ลงไปตามร่องกลีบแคมของเธอ...ด้วยเนื้อผ้าที่บางทำให้ผมมองเห็นเม็ดเสียวเธอลางๆ ได้อารมณ์มาก....เลือดกำเดาผมแทบทะลัก...ผมแทบจะเลียจอของผมเลยทีเดียวตอนนั้น.......นิดเธอพิมมา...น้าจ๋า...คิดถึงหอยตัวนี้บ้างไหม..หรือว่าลืมไปแล้วจ๊ะ....คิคิ.....ไม่รู้ว่าจะยังอวบอิ่มหอมหวานถูกใจน้าหรือเปล่า...คิคิ.....น้ารู้ไหมตลอดเวลาหอยตัวนี้คิดถึงปลายลิ้นของน้าจัง..มันสาก..มันพลิ้ว..มันรัวได้ไวสุดๆจนน้ำหอยออกไม่รู้กี่รอบ...คิคิ
ผม : พิมตอบไป.....สวยจ้ายัง...น้าว้าสวบและอวบอิ่มกว่าเดิมอีกนะ....หืม....น่ากินจัง.......แต่คงมีคนกินมันทุกวันแล้วล่ะสงสัยจะใหญ่กว่าของน้าแน่ๆ...ถึงทำให้มันอวบอิ่มขนาดนี้...อิอิ
นิด : บ้าๆๆ...อ่ะน้า...แต่ว่าของเขาก็ใหญ่กว่าน้านะ...อิอิ...แต่ใหญ่กว่านิดนึง.........แต่ของน้าสิยาวกว่าเยอะอีกอย่างน้ามันส์กว่าแน่นอน....คิคิ
ผม :  อย่ามาชมกันเลย......ยังไงน้าก็คงไม่ได้ชิมหอยอวบอิ่มนี้แล้วล่ะ 5555   ในขณะที่เราแชทคุยกันไปน้องนิดก็ขยับตัวไปมาเอามือมาลูบเนินโหนกบ้าง  กางขาออกกว้างๆบ้าง  บี้เม็ดแตดยั่วผมบ้าง
นิด : อย่าน้อยใจสิน้าถ้าหนูมีโอกาส  หนูจะมอบความสุขให้น้าให้หายคิดถึงเลยเลย.....หนูยังรักและคิดถึงน้านะ....
หลังจากนั้นมาผมกับนิดก็จะออนเอ็มคุยกันบ่อย นิดก็จะมีชุดสวยๆมาอวดให้ผมดูผ่านกล้องแทบทุกครั้งที่โอกาสอำนวย...บางครั้งเธอก็ลูบไล้เนินโหนกเธอจนน้ำน้ำเธอออกต่อหน้าผม.....บางครั้งผมก็จะช่วยตัวเองไปพร้อมกับเธอจนเสร็จไปด้วยกัน.......มันก็เป็นความสุขอีกแบบนึง.....ผ่านไปได้เกือบสองเดือน....วงเวียนกามาของผมก็ดำเนินไปเหมือนเดิม...มีนัดกับน้องกิ๊กอาทิตย์ละครั้งหรือสองอาทิตย์ครั้ง.....กับพี่ทิพย์ก็เดือนละครั้ง...หรือสองครั้งแล้วแต่เวลาจะอำนวย....ห้องที่เช่าไว้ก็คืนเขาไปเพราะตอนนี้ผมกับน้องกิ๊กก็ใช้บ้านของเธอเองเป็นสนามรักเพราะเธอหย่ากับสามีเธอแล้วแต่ก็ต้องรอจังหวะให้ลูกเธอกับแม่เธอหลับก่อน(แต่ว่าแม่เธอคงรู้บ้างหล่ะแต่ไม่พูด)......แล้วมาวันหนึ่งแม่เธอต้องไปทำธุระที่บ้านทางใต้ 5-7 วัน  แม่น้องกิ๊กก็เอาหลานไปด้วยเพราะกิ๊กต้องทำงานไม่มีคนดูแล....จึงป็นโอกาสดีของผมและน้องกิ๊ก...ผมก็บอกเมียผมว่าต้องไปดูงาน ตจว 3-4 วันเมียผมก็ไม่ว่าอะไรเพราะเป็นเรื่องปกติผมอยู่แล้วอีกอย่างเธอก็อยู่กับแม่เธอด้วยผมจึงไม่ค่อยเป็นห่วง.......คืนแรกที่ผมไปนอนค้างบ้านกิ๊กผ่านไปโดยไม่มีอะไรพอดีกิ๊กทำงานมาเหนื่อยเลยขอผมไว้ว่าขอพักผ่อนก่อน.....เธอบอกว่าเก็บน้ำไว้เยอะๆนะ..พรุ่งนี้.จะกินให้อิ่มเลย.....คืนแรกก็ผ่านไปเช้ามาเราทั้งคู่ก็ไปทำงานตามปกติ...ตอนเย็นผมก็ขับรถไปรับน้องกิ๊กกลับมาบ้านประมาณ1ทุ่มเพียงแค่ล็อคประตูปุ๊บเราสองคนก็เข้านัวเนียกันทันที...ผมกับน้องกิ๊กยืนกอดจูบดูดปากพันลิ้นกันที่กลางห้องรับแขกอยู่นาน...จนน้องกิ๊กยืนขาอ่อนบอกดผมไปบนห้องนอนเถอะ...ผมก็อุ้มเธอขึ้นในท่าลิงอุ้มแตงน้องกิ๊กเอาขาเกี่ยวรัดรอบเอวผมและก้มมาแลกลิ้นกับผมต่อ...ผมอุ้มเธอขึ้นมาถึงบนห้องนอน..เราสองคนก็ค่อยๆปลดเปลื้องเสื้อผ้าให้กัน...จนผมเหลือแต่กางเกงในสีขาว..ส่วนน้องกิ๊กมาในชุดที่ผมจำได้ดีน้องกิ๊กใส่บราสีชมพูผ้าบางๆจนแทบเห็นยอดอกเพียงแต่มีลูกไม้มาปิดไว้พอดีด้านล่างก็เป็นจีสตริงสีชมพูผ้าบางๆมีลูกไม้เข้าชุดกับบรา..........น้องกิ๊กเงยหน้ามาถามผมว่าจำชุดนี้ได้ไหมผมก็พยักหน้าแล้วตอบเธอไปว่าจำได้ดี...เพราะว่าเป็นชุดแรกที่ผมได้พบรักกับเธอและก็เป็นวันที่เราสองคนได้ร่วมรักกันครั้งแรก....น้องกิ๊กเธอยิ้มตอบผมว่าเธอเก็บไว้อย่างดีไม่เคยใส่อีกเลยเธออยากเก็บไว้ป็นที่ระลึกความสัมพันธ์ของเราสองคน.....เรามอตากันแล้วก็โผเข้าจูบปากกันอีกครั้ง....ผมอุ้มเธอไปวางลงบนที่นอน..ผมค่อยบรรจงจูบลงบนยอดอกเธอที่ยังมีผ้าบางๆสีชมพูกั้นอยู่บางครั้งผมก็ขบกัดเบาๆที่ยอดอกเธอสลับกันทั้งสองข้าง...น้องกิ๊กได้แต่ร้องครางซี๊ดซาด......แอ่นอกรับมือทั้งสองข้างกดหัสผมแน่นกับหน้าอกเธอ..ส่วนเอวก็เด้งร่อนบดอัดกับลำควยผมที่แข็งตุงอยู่ภายในกางเกงใน....น้องกิ๊กกดหัวผมให้ก้มลงต่ำผ่านหน้าท้องเธอลงมาจนหน้าผมมาหยุดอยู่ที่เนินโหนกอันอวบอิ่มที่ดันผ้าลูกไม้บางๆตัวเล็กๆที่ไม่สามารถปกปิดเนินโหนกเธอได้หมด...ปลายของชั้นในเป็นสายเล็กๆที่รัดลู่ไปตามร่องกลีบแคมด้านล่างพาดไปตามร่องก้น..มีน้ำใสๆไหลรินออกมาจากร่องรักของเธอจนฉ่ำไปทั่วโคกเนินรอให้กวาดเลียให้หนำใจ...ผมรีบตัดสินใจก้มลงดูดกลืนและเล็มเลียน้ำรักทันที...น้องกิ๊กถึงกับผวาสะดุ้งแอ่นเด้งโคกเนินใส่ปากและลิ้นของผม...เธอนอนสะบัดหัวไปมาร้องครางไม่ศัพท์ผมจับก้นเธอยกลอยขึ้นสูงเหมือนท่ายกล้อแต่เป็นการออรัลเซ็กส์ให้เธอแทน
กื๊ก : โอ้ย....ซี๊ดดดดด......พะ..พี่..ก้าจ๋า...น้องไม่ไหวแล้ว...อูยยยยยย..ลิ้น พี่....สุดยอด..เลย...อ้าๆๆๆๆๆๆ.....โอ้ยยย....เสียวเหลือเกิน.....อ่ะ..อ่ะ...ออกแล้ว...โอ้ยยยยยยยยยย....ลิ้นพี่สุดยอดจริงๆ...อูยยยย....อุ้ย...พอก่อนเถอะพี่....(ผมยังดงทำออรัลให้เธอต่อน้ำของเธอหลั่งนองจนชั้นในเธอเปียกชุ่มไปหมดแนบติดเนินเนื้อเธอจนแทบจะเป็นเนื้อเดียวกัน)..พี่ก้าจ๋า....ไม่ให้น้องได้พักหายใจบ้างหรือ...อุ้ย...โอ้ยยยย..เสียวค่ะพี่...อูยยยยยย....พี่ก้า...ลิ้นพี่สากเหลือเกิน..อุ้ย..อ่า...สอดลึกๆค่ะพี่...น้องเสียว...ซี๊ดดดดดดดด....อ่าใกล้แล้ว...ใกล้แล้ว....จะออกอีกแล้ว..ค่ะพี่.....โอ้ยยยยย...อย่าขบที่เม็ดแบบนั้น...มันเสียว......โอ้ยยยยยยยย......ออกแล้ว...ออกอีกแล้ว...โอ๊ะ..อูยยยยยย..น้ำหีเมียออกอีกแล้วผัวขา..จะขาดใจแล้ว.....โอ้ยยย....พี่ก้าจ๋า..ผัวขา..ขอน้องบ้างเถอะนะ..น้องอยากกินจนไม่ไหวแล้ว....(พูดจบน้องกิ๊กเธอก็พลิกตัวให้ผมอยู่ข้างล่างและเธอนั่งค่อมหน้าผมอยู่ข้างบนแล้วเธอก็หมุนตัวหันหน้าไปทางปลายเท้าในท่า 69 ท่าที่ผมชอบสุดๆ)..ชอบแกล้งน้องดีนักน้องจะดูดให้หมดเลย..คิคิ....ไหนดูซิออกมาคุนกันหน่อยสิจ๊ะ.......................น้องกิ๊กค่อยรูดกางเกงในผมออกน้องชายผมก็ดีดตัวออกมาหัวแดงคล้ำเส้นเลือดรอบลำปูดโปน..สั่นหงึกๆ...น้องกิ๊กยิ้มดีใจใหญ่..ท่าทางจะอยากมากนะเนี่ยดูสิมีน้ำเยิ้มที่หัวด้วยไหนขอชิมหน่อยซิ...แล้วเธอก็ค่อยใช้ปลายลิ้นกรีดไปตรงร่องกลางหัวควยผมเธอใช้ลิ้นเกรียวตวัดไปรอบขอบหัวควยผม..ทำให้ผมถึงกับแอ่นเอวลอยสวนขึ้นทันทีที่น้องกิ๊กก็ห่อปากครอบลำควยผมกลืนหายไปจนเกือบสุดโคนลำ....แล้วก็รูดริมฝีปากเธอออกอย่างช้าๆแต่แนบแน่น...ผมถึงกับร้องครางเสียวลำควยผมมาก...ผมจึงจับสะโพกเธอที่ลอยอยู่ตรงหน้าผมกดลงมาผมใช้นิ้วเกี่ยวสายจีสตริงเส้นเล็กๆออกด้านข้างพร้อมซุกเข้าใส่เนินหีของเธอที่ยังคงเปียกชุ่มด้วยน้ำเงี่ยนของเธอและน้ำลายของผม...น้องกิ๊กร้องครางในลำคอด้วยความเสียวแต่ร้องออกมาไม่ได้เพราะปากเธอยังคงทำหน้าที่กับลำควยผมอยู่เอวเธอก็ร่อนบดใส่ปากใส่ลิ้นผมอย่างไม่ถอย......เราเล่นท่านี้ได้สักพักผมมีความรู้สึกแปลกๆเกิดขึ้น...ที่พวงไข่ผมเหมือนมีเรียวลิ้นมาเลียวนที่พวงไข่ผมบางครั้งก็เหมือนถูกดูดเข้าไปในปาก...แต่ริมฝีปากของน้องกิ๊กนั้นยังคงดูดแท่งลำของผมอยู่..ฮืม??...แล้วเรียวลิ้นใครล่ะที่มาดูดเลียพวงไข่ผม..ผมพยายามจะลุกขึ้นมอง..แต่น้องกิ๊กก็กลับบดเนินโหนกกดหน้าผมไว้ไม่ให้ลุกขึ้นมา.....ผมคิดในใจเอาวะยังไงก็ชั่งมันแล้วตอนนี้อารมณ์ผมกะเจิงกว่าที่จะมานั่งสงสัยแล้วผมกดสะโพกน้องกิ๊กรั้งเข้ามาหาหน้าผม...ปากและลิ้นผมทำงานอย่างหนักทั้งฉก..ปาด..เล็มเลียกลีบแคม..สอดลิ้นเข้าไปในร่องรัก..ขบดูดเม็ดติ่งเสียวที่ยื่นออกมา....น้องกิ๊กถึงขนาดถอนริมฝีปากออกจากลำควยผมก้มหน้าซบลงอยู่ข้างลำควยร้องครางไม่เป็นศัพท์.....ซี๊ดดดดดดด...อ่า..อ่า...อ้ายยย.......ออกแล้ว...ว้ายยยยย.......โอ้ยยยยย....ผมรู้สึกได้ถึงน้ำเงี่ยนของน้องกิ๊กที่ไหลออกมาอย่างพรั่งพรูเลอะเต็มใบหน้าผม..ภาพที่ผมเห็นตรงหน้าคือกลีบแคมของเธอมีอาการขมิบตอดเป็นจังหวะบอกตามตรงนะครับว่าสวยมากๆ...เพื่อนๆลองสังเกตดูนะครับ..อิอิ........แต่แล้วก็มีเรียวปากเข้ามาอมดูดครอบลำควยผมอีกครั้ง....แต่พนันได้ว่าไม่ใช่น้องกิ๊กแน่นอนเพราะน้องกิ๊กนอนหมดแรงซุกหน้ากับหน้าขาผมอยู่แต่เธอยังใช้เนินโหนกโคกหีเธอถูไถกดหน้าผมไว้....ผมไม่รู้ว่าใครแต่ที่แน่ๆเรียวปากนี้ดูดได้กะชับและรุนแรงมากๆ....ผมถึงกับเสียวจนตัวสั่นร้องครางลั่นเลยเหมือนกัน....อูยยยยยยยย....โอ๊ะ...ค่ะ..ใครเนี่ย....ซี๊ดดดดดดด...โอ้ย.....ด..ดูด...เก่งเหลือเกิน.....กิ๊กจ๋า.....น้องทำอะไรพี่เนี่ย......ซี๊ดดดดดดด.......(ผมได้ยินแต่เสียงหัวเราะของน้องกิ๊กที่ดังคิกคัก..แถมยังบดเนินใส่หน้าผมไม่ยอมให้ผมเงยหน้าขึ้นมามอง)เรียวปากนั้นยังทำงานแบบไม่มีผ่อนขึ้นสุดลงสุดตลอดแถมเต็มไปด้วยคุณภาพ.....ม่ะ..ไม่ไหวแล้ว....อูย....ย่ะ..หยุด...ไม่งั้นได้เสร็จ......คาปากแน่....โอ้ยยยยยย......อ่ะ...ออกแล้ว.....อั๊กกกก.....น้ำผมที่คั่งค้างมาหลายวัน..พวงไข่ผมบีบรัดตัวอย่างรุนแรงดันน้ำเงี่ยนผมไปตามท่อส่งน้ำจนถึงปลายทางส่วนหัวที่ถูกริมฝีปากดูดรัดอย่างรุนแรงเหมือนช่วยดูดน้ำของผมออกมาพุ่งใส่ปากอย่างแรง.....ผมได้ยินแต่เสียงร้อง..อุ๊บ..อืมๆๆๆ...ในลำคอของเจ้าของริมฝีปากนั้น.....และแล้วผมก็เข้าใจและรู้ว่าเจ้าของริมฝีปากนั้นเป็นใคร....ยัยนิด..พอแล้วแบ่งน้าบ้าง...แล้วน้องกิ๊กก็ก้มดูดแท่งลำผมอีกครั้งผมเกร็งแท่งลำฉีดน้ำเงี่ยนระลอกสุดท้ายเข้าไปในปากน้องกิ๊ก....น้องกิ๊กพยามเม้มริมฝีปากรูดท่อนลำเหมือนจะรีดน้ำผมที่ค้างอยู่ในแท่งออกมาจนหมด...........
กิ๊ก : เห็นไหมยัยนิดน้าได้มานิดเดียวเอง...ไหนตกลงกันแล้วว่ารอบแรกจะให้น้าก่อนไง
นิด : แหมน้ากิ๊กก็   นิดอดใจไม่ไหวนี่น่า.....อีกอย่างนิดไม่ได้ชิมของน้าเขามาหลายปีแล้วนะ...ไว้รอบสองนิดให้น้าเต็มๆคนเดียวเลย...คิคิ....น้ากิ๊ก...นิดไม่ไหวแล้วล่ะอยากกินของน้าเขาแล้ว...ขอนิดก่อนนะคะ
กิ๊ก : จ้า....เอาเลยน้าไม่ไหวแล้ว...โดนลิ้นโดนปากเสร็จไป 3-4 ทีแล้วขอพักเหนื่อยก่อน.....ถามน้าก้า....เขาก่อนนะว่าไหวไหม...คิคิ
แล้วเธอทั้งสองคนก็ลุกขึ้นจัดท่าทางใหม่...น้องกิ๊กขึ้นมานอนซบอกผม..ส่วนน้องนิดขึ้นมานั่งค่อมบนตัวผม...ตอนนี้ผมได้แต่นอนมอง.งงๆของทั้งสองน้าหลาน...น้องนิดเธอยิ้มให้ผมเธอยังคงสวยเหมือนเดิมอกใหญ่ผิวขาวในชุดชั้นในสีดำบราตัวเล็กลายลูกไม้เนินนมขนาด36ล้นออกนอกบรารอบด้านด้านล่านก็เป็นชั้นในสีดำแบบผีเสื้อเปิดเป้าโชว์เนินอวบอูมขาวมีขนเพียงไรๆด้านบนกลีบแคม..นิดเธอใส่ถุงน่องลายตาข่ายสีดำเป็นแบบมีสายรั้งจากด้านบน...น้องนิดใช้เนินโหนกของเธอถูไถลำควบผมอย่างนุ่มนวลผมพึ่งเสร็จไปได้ไม่ถึง 5 นาทีก็แข็งตัวขี้นทันที....
ผม : กิ๊กจ๋า....นี่น้องวางแผนทำอะไรกับพี่เนี่ย...แล้วยัยนิดขึ้นมาจากบ้านได้ไง.....พี่?ฮืมฮืมฮืม
กิ๊ก : อ้าว..ก็น้องเห็นพี่บ่นๆเรื่องอยากกินแซนด์วิส..มาหลายอาทิตย์แล้วนี่น่าพอซื้อให้ก็ไม่กิน..เลยไปปรึกษายัยนิด..ยัยนิดเลยอธิบายให้ฟังว่าแซนด์วิสของพี่ก็คือแบบนี้...(ขณะที่กิ๊กกับผมนอนคุยกันยัยนิดยังคงนั่งบดถูไถเนินโคกเธอกับแท่งลำผมจนน้ำเงี่ยนของน้องนิดชโลมเต็มแท่งลำผม)...นี่ถ้าไม่ใช่ยัยนิด  น้องก็ไม่กล้านะเนี่ย  คิคิ   แถมยัยนิดยังบอกอีกว่าอยากกิน ฮอทดอก ของพี่ด้วย ยัยนิดเขาชอบแถมมีซอสขาวเยอะด้วย คิคิ....แล้วพี่ก้าล่ะชอบไหมมีความสุขไหม...(ผมไม่ตอบได้แต่รั้งใบหน้าน้องกิ๊กเข้าปะกบปากแลกลิ้นกันต่อ)...สักพักยัยนิดก็ร้องบอก....
นิด : ไม่ไหวแล้ว..น้าคะ...ขอนิดเอาควยน้าใส่ในหีนิดนะคะ....นิดอยากจนน้ำจะออกแล้วค่ะ.....(น้องนิดยกสะโพกขึ้นเอามือจับควยผมจ่อให้ตรงกับร่องหีของเธอแล้ว..น้องนิดก็ค่อยๆกดสะโพกลงมาจนลำควยผมจมหายเข้าไปในร่องหีน้องนิดจนสุดลำ)...โอ้ย...ซี๊ดดดด..อูยยย...มันคับแน่น..ไปหมดเลยค่ะน้า....ชนยันมดลูกเลยซี๊ดดดดดดด....อืมๆๆๆๆ.....(น้องเอนหลังไปจับตรงข้อเท้าผมแอ่นอกแล้วค่อยโยกสะโพกขึ้นลงช้าผมรู้สึกถึงการตอดรัดเป็นจังหวะจากร่องรักของน้องนิด...น้องนิดพยายามโยกสะโพกขึ้นลงช้าบางครั้งก็ร่อนบดอัดลำควยผม)...ซี๊ดดดดดอูยยยย.....เสียวที่สุดเลยค่ะ...โอ้ยยย...น้าคะ......น้ารู้ไหม..นิด...อูยยยยยย..นิด....คิดถึงน้า.....ทุกครั้งเลย...เวลามีอารมณ์....ไม่มีใครทำให้นิดเสียวได้สุดๆเท่าน้าแล้ว...อูยยยยยย...ซี๊ดดดดดดด....(ผมตอบอะไรไม่ได้เพราะปากผมถูกน้องกิ๊กปะกบไว้อยู่ผมได้แต่ครางอยู่ในลำคอด้วยความเสียวที่ถูกร่องหีน้องนิดรูดรัดลำควยผม...ตอนนี้น้องนิดเริ่มโยกสะโพกเร็วขึ้น..ดัง..ปับ..ปับ..ปับ....เตียงสั่นไปทั้งเตียง)...โอ้ยซี๊ดดดด...น้าคะ.....นิดเสียวไปหมดทั้งร่อง...หะ..หี..เลย..ซี๊ดดดด....หัว..หัว..ควยของน้า..มันครูด..ห่ะ..หี..นิดตลอดเลย....อูยยยย
กิ๊ก : พี่ก้า...ดูสิ..ยัยนิดท่าจะเสียวมากๆ..เลยนะเนี่ย..หืม...น้ำเยิ้มเต็มลำพี่เลยเป็นฟองฟอดเลย...(น้องกิ๊กถอนการปะกบริมฝีปากกับผมแล้วเอนตัวไปนอนมองที่ลำควยผมกำลังถูกน้องนิดกะแทกหีใส่อยู่).....เห็นแล้วเสียวแทนเลยพี่...หืมม...เกิดมาพึ่งเคยได้เห็นชัดๆว่าเวลามันวิ่งเข้าออกจนแคมปลิ้นมันเป็นแบบนี้เอง...คิคิ...อุ้ย..เม็ดอะไรเนี่ยมันสั่นดิ๊กๆเลย..ไหนๆ..ขอชิมหน่อยสิ.....(น้องกิ๊กพยายามตวัดปลายลิ้นไปที่เม็ดแตดที่โผล่ยื่นออกมาของยายนิดบางทีก็เลียแท่งลำควยของผมที่กำลังถูกร่องหีนิดรูดเข้าออก...เป็นภาพที่สวยที่อีกครั้งในชีวิตที่ถูกสองสาวรุมเล่นงานผม...ผมว่ามันส์กว่า ช.2 ญ.1 อีกครับเพราะว่าเราให้ฝ่าย ญ เป็นคนเดินเกมเองเธอจะปลดปล่อยอารมณ์ได้มากกว่าที่เธอถูกรุม)
นิด : โอ้ย....น้ากิ๊ก...ทำอะไรนิด...ม่ะ..มันเสียว...ซี๊ดดดดดดด....โอ้ย....อย่าๆ...โอ้ยๆๆๆๆๆ.....แตกแล้ว...น่ะ..น้ำ..แตกแล้ว....โอ้ย...น้าจ๋า...
น้องนิดเกร็งตัวอย่างแรงอัดร่องหีเธอกับควยผมจนสุดโคนลำ..ตัวเธอสั่นไปทั้งตัว...กลีบแคมเธอบีบรัดลำควยอย่างรุนแรงเป็นจังหวะ...น้องกิ๊กมองดูตาไม่กะพริบ...น้ำเงี่ยนไหลทะลักล้นออกมาอาบเต็มลำผมเต็มหน้าขาผม...แล้วน้องนิดก็ค่อยเอนตัวลงนอนแผ่ไปด้านหลังของเธอเหงื่อเธอแตกชุ่มเต็มตัวไปหมดเหมือนไปวิ่งมาราธอนมาเชียว...ร่องหีของเธอยังคาบลำควยผมไว้อยู่...น้องกิ๊กก็เล็มเลียแท่งลำผมกับเลียตามกรีบแคมและเม็ดแตดน้องนิดเล่น..น้องนิดเกร็งกะตุกตลอดทุกครั้งที่ปลายลิ้นไปโดนเม็ดเสียวเธอ...แล้วน้องนิดก็พลิกตัวออก....น้องกิ๊กก็ลุกขึ้นสวมทับลำควยผมต่อทันทีมันลื่นไหลเข้าไปในร่องหีน้องกิ๊กได้ง่ายเพราะน้ำของน้องนิดเต็มลำผมอยู่แล้ว....เธอหันหน้าไปทางปลายเท้าผมแล้วเริ่มโยกสะโพกขย่มตอผมทันที....น้องกิ๊กเธอขย่มแรงมากๆ..ดัง..ป๊าบ...ป๊าบ...ป๊าบ.......ตลอดจนผมต้องเด้งเอวรับแทบไม่ทันตอนนี้มีแต่เสียงร้องครางของน้องกิ๊กกับผมดังไปทั่วห้องส่วนน้องนิดตอนนี้ก็นอนปรือตาหันมามองการสอดใส่ร่วมรักของผมกับกิ๊ก...น้องกิ๊กขย่มผมอย่างแรงได้สักแป๊บก็เหมือนจะหมดแรงผมจึงขยับตัวขึ้นมาเล่นเป็นท่าหมา...ผมเริ่มโยกกะแทกลำควยผมใส่ร่องน้องกิ๊ก....น้องกิ๊กถึงกับร้องครางไม่เป็นศัพท์......ผมบอกให้น้องกิ๊กขยับตัวไปเลียเนินหีของน้องนิดเธอก็ทำตาม.....(ผมหลงรักน้องกิ๊กก็ตรงนี้แหล่ะครับเธอยอมผมทุกอย่างและมีอารมณ์ร่วมแบบสุดๆทุกครั้ง)....เราสามคนนัวเนียกัน...ผมมีแรงเท่าไรก็โยกสะโพกส่งลำควยผมเข้าร่องรักน้องกิ๊กไม่หยุด..ส่วนน้องก็ก้มลงดูดเลียร่องหีน้องนิดที่นอนหมดแรงอยู่ในท่า 69 ....เสียงร้องครางของเราสามคนดังระงมไปทั่วห้อง
ผม กิ๊ก นิด : ซี๊ดดดดดด...กิ๊ก.....ร่องกิ๊กฟิต..ดีจริงๆ....ตอดรัดซะพี่เสียวไปทั้งลำเลย.....อูยยยยย.....เมียจ๋า........โอ้ยๆๆๆๆ..ผัวขา...ควยผัว....ก็ครูดผนังมดลูก..จนเมียเสียวหีไปหมดแล้ว......แรงๆค่ะ...อุ้ย....ยันชนมดลูกเลย....ซี๊ดดดดดดดด.............น้าคะ....ดูดตรงเม็ดให้...นิด..แรงนะคะ...อุ้ย..ซี๊ดดดดดดด...อย่างนั้นแหล่ะค่ะ..น้า...แรงๆเลยค่ะ.......โอ้ยน้า...กิ๊ก........น้ำนิดจะแตกอีกแล้ว...........น้าก็จะออกแล้ว...ใกล้แล้ว...ผัวขา...กะแทกหีเมียแรงๆ..เลยค่ะ...โอ๊ะๆๆๆซี๊ดดดดดด......จ้า..จ้า...เมียจ๋า......ผัวก็..เสียว..ควย..สุดสุด..แล้วอูยยยย...อืม.....วันนี้เมียตอดรัดแรงจัง...ซี๊ดดดดดด.............ของผัว..ก็ครูดแรงกะแทก..มันส์จังค่ะ...อูยยยยยยยย........ซี๊ดดดด...โอ๊ะๆๆๆๆ..ต่ะ..แตกแล้ว.....ว้ายยยยยยยยย..ซี๊ดดดดดดดดด...ออก..ออกแล้ว...พี่จ๋า....ผัวจ๋า....xxxxxxxxx....โอ้ยยยยย....ต่ะ..แตกแล้ว......น้า..คะ.....น้ำ..น้ำหี..นิดออกแล้ว...อ้ายยยย.......น้องกิ๊กแอ่นก้นอัดกับลำควยผมแนบแน่น...ร่องหีเธอบีบรัดตัวตอดรัดลำควยผม..ตุบ..ตุบ..ตุบ...น้องนิดก็แอ่นเนินหีของเธอบดกับริมฝีปากและใบหน้าของน้องกิ๊กเธอใช้มือทั้งสองกดหัวน้องกิ๊กเข้ากับเนินโคกเธออย่างแรง...จนน้องกิ๊กหายใจแทบไม่ออก...ส่วนตัวผมก็เร่งกะแทกได้อีกสัก 10 ที...ก็ชักแท่งลำผมออกมาเต็มไปด้วยหยาดน้ำเสียวของน้องกิ๊กที่อาบอยู่เต็มลำ.....โอ้ยยยเมียจ๋าจะออกแล้ว....แล้วน้องกิ๊กก็รับลุกกลับตัวมาหาผมเอามือจับควยผมรูดแล้วใช้ริมฝีปากครอบอมควยผม.....ซี๊ดดดดดด....ออกแล้ว..เมีย..จ๋า....โอ้ว!!!!!!....สุดยอดเลย...น้ำควยผมพุ่งระเบิดใส่ปากของเธออย่างแรง...ผมนั้นถึงกับเกร็งจนตัวสั่นเอามือกดหัวน้องกิ๊กไว้ไม่ให้ขยับเพราะน้องกิ๊กขยับดูดแท่งลำของผมแต่ละทีผมเสียวแทบขาดใจเลยต้องจับเธอไว้....แต่น้องกิ๊กเธอยังใช้ลิ้นวนรอบปลายหยักในปากเธอมือเธอค่อยๆคลึงที่พวงไข่เบาๆเหมือนเร่งให้น้ำควยผมหลั่งออกมาทุกหยาดหยดแล้วเธอก็กลืนลงคอไป...เธอก็ค่อยๆเลียรอบๆแท่งลำผมจนสะอาดเรียบร้อย...แล้วก็นอนฟุบลงไปข้างๆตัวผมอย่างเหนื่อยหอบ......แล้วผมก็ล้มตัวลงนอนโดยมีน้องกิ๊กกับน้องนิดเข้ามานอนซบคลอเคลียอยู่ข้างๆ.........น้าคะ...นิดมีความสุขมากๆเลย....ไม่มีความสุขแบบนี้มานานหลายปีแล้วค่ะ.......เว่อจิงเลย..ยัยนิด..แล้วสามีเราไม่ทำการบ้านหรือไงจ๊ะ........แหมน้ากิ๊กก็ก็ทำแต่....ไม่ถึงในนิดเท่าน้าเขานี่.......แล้วทีน้ากิ๊กล่ะยังชอบมาทำการบ้านแทนกับน้าเขาเลยนี่..คิคิ..........มาทำเป็นย้อนนะจ๊ะเดี๋ยวจะจับมัดไว้กับขาเตียงให้ได้แต่นั่งดูอย่างเดียวหรอก..555...........โธ่..น้า...นิดขอโทษค่ะ...อย่าทำอย่างนั้นเลยนะนิดขาดใจตายพอดี...........เอ่อ...เอ่อ....คือว่านี่เราสองคนน้าหลานวางแผนกันมาก่อนแล้วใช่ไหม.......................คิคิ...ค่ะน้า...น้ากิ๊กเขามาบอกว่าน้าอยากลองแซนด์วิส...พอดีนิดก็ขึ้นมาทำธุระด้วยก็เลยคุยก่ะน้ากิ๊กเขา.....จิงๆแล้วน้ากิ๊กแกก็อยากลองเหมือนกันนะคะ...คิคิ.........บ้า+++ยัยนิดพูดอะไรไม่รู้น่าเกลียด.........อ้าว...ก็จิงนี่คะ...น้าบอกนิดเองนี่น่าแล้วมันน่าเกลียดไหมล่ะเห็นได้ยินแต่เสียงครางอย่างมีความสุข...อิอิ.............บ้า..ก็มันเสียวนี่หรือเราไม่เสียวหือยัยนิด.........เสียวสิคะน้าถามได้..ออกไป 2-3 น้ำแล้ว..........แล้วพี่ก้าล่ะมีความสุขไหม...เสียวดีไหม...........เอ่อ..(เขินๆ..เกิดมาก็พึ่งเคยเอากับผู้หญิงสองคนพร้อมกันทำอะไรไม่ถูกเลยครับ).......เอ่อ...ก็ดีจ๊ะ....มันส์มากจ๊ะเกิดมาไม่เคยทำแบบนี้สักที...บอกไม่ถูกบอกได้แต่ว่ามีความสุขมากๆ...เราไปอาบน้ำกันสามคนเลยดีไหมเหงื่อเต็มตัวไปหมดแล้ว.....พี่ก้าไปอาบก่อนนะเดี๋ยวกิ๊กตามไปขอพักสัก 10 นาที.....ผมเลยจูงมือน้องนิดเข้าห้องน้ำไป....เราสองคนก็อาบน้ำให้กันตามปกติผลัดกันอาบ..ผลัดกันล้าง..ผลัดกันล้วง......น้าคะ....นิดอยากอีกแล้วอ่ะน้าเลียให้นิดทีสิไม่โดนลิ้นน้ามานานแล้ว....นะคะ.......ผมรีบอุ้มเธอมาวางไว้ตรงเคาน์เตอร์อ่างล้างหน้า...น้องนิดรู้งานรีบกางขาออกผมก็ฝังหน้าเข้าเนินหีขาวเนียนของนิด...ดูดดุนเม็ดแตด..กรีดลิ้นขึ้นลงไปตามกลีบแคมบางครั้งก็ห่อลิ้นสอดใส่เข้าไปในร่องรักเธอ....น้องนิดได้แต่ร้องครางส่ายหัวกดหัวผมและเด้งเนินหีของเธอใส่ปากผมเป็นจังหวะ.....น้าคะ....โอ้ย...ซี๊ดดดดด...หรอยจังค่ะ......เสียวววว...ห่ะ..ห่ะ...หี...จังค่ะอูยยยยยยย..น่ะ..น้าคะ.....ดูดแรงๆเลยค่ะ......ดูดแตดแรงๆเลยค่ะ.......โอ้ยยยยยยยย..............นี่ยัยนิด..ร้องเบาๆหน่อยสิ.....เสียงดังจนน้านอนไม่หลับเลย...คิคิ.........น้องกิ๊ก....ช่วยพี่หน่อยสิจ๊ะดูดนมยัยนิดให้หน่อยสิ......ได้สิพี่.......แล้วเราสองคนก็ช่วยกันรุมน้องนิดผมเลียหีน้องกิ๊กไปดูดนม.....ไม่ถึง 5 นาที  น้องกิ๊กก็ดิ้นพล่านเหมือนปลาถูกทุบหัว...เกร็งกะตุก.......โอ้ยยยยยยยยยยยย.....ออกแล้วค่ะ....อ่า....ซี๊ดดดดดดด.....ออกแล้ว......น้ำหี...แตกแล้ว...โอ้ยยยยยย......พอแล้วน้า...พอแล้วน้ากิ๊ก.......โอ้ยยยยยย....ออกหมดแล้ว.......อูยยยยยย.............คิคิ..เป็นไงบ้างนิดเสียวไหม...เสียวสิคะน้าหมดแรงแล้วเนี่ยเกร็งไปทั้งตัว....ก็น้าเล่นรุมกันทั้งบนทั้งล่างเลยนี่.....................ชอบไหมล่ะยัยนิด..อิอิ..แต่เราเนี่ยทำไมหน้าอกใหญ่จังเหอไม่แบ่งน้าบ้างเลย...หืมๆๆๆเต็มมือจังแน่นนุ่มมือดี.....อุ้ย...น้ากิ๊กอย่าบีบแรงมันเสียว!!!!!!..............พี่ก้า..มาอาบบน้ำกับกิ๊กนะ..หูย....ดูสิแข็งอีกแล้ว............จ้า..ไปอาบน้ำกัน..เอ...จะอาบกันอย่างเดียวหรือเปล่าล่ะหรือต้องให้พี่ล้างด้วยปากให้ด้วยจ๊ะ............บ้าพี่เนี่ย...น้องออกไป 4 น้ำแล้วนะ.............แล้วเราก็ยืนดูดปากกันอีกครั้งแล้วก็ช่วยกันชำระล้างคราบคาวให้กันและกัน.......พี่ก้ายังแข็งอยู่เลย.....ให้น้องช่วยไหม...............เอาสิจ๊ะ.....แล้วแต่น้องเถอะพี่ก็อยากจนไม่ไหวแล้ว..................งั้นพี่มานั่งตรงนี้นะ.....เธอให้ผมมานั่งบนชักโครก..แล้วเธอก็นั่งคุกเข่าตรงหน้าผม.......................อื้ม...หือออ.....ทำไมวันนี้ดูแล้วใหญ่จัง....ขอกินให้อิ่มเลยนะวันนี้....อุ๊บ..อืมๆๆ...แผล่บๆ...............อืมๆๆๆ..................เต็ม..ปาก..ดีจัง....อืมๆๆ..............ผมได้แต่นั่งครางและดูการกระทำของน้องกิ๊กที่อมดูดรูดลำควยผมอย่างเอร็ดอร่อย..........อูยยย....พอแล้วจ๊ะน้อง...พี่ขอเย็ดหีน้องกิ๊กนะ...วันนี้พี่ยังไม่ได้เย็ดหีน้องเลยนะ...ซี๊ดดดดดดด..........เธอคลายวงปากออกจากลำผม..เงยหน้ามามองแล้วยิ้มให้....น้องกิ๊กค่อมบนตัวผมโดยหันหลังให้....เธอจับลำควยผมถูไถร่องกลีบแคมของเธอแล้วค่อยๆหย่อนสะโพกจนลำควยผมจมหายไปในร่องหีเธอได้แค่หัวหยักเธอก็หยุด.....อูยยยย...พี่..วันนี้...ซี๊ดดดดด....ควยพี่ใหญ่กว่าทุกทีจัง...อ่า....อึ๊บ....อืม.....โอยยยยย....เข้ามาแล้ว.....ซี๊ดดดดดด....เสียวจังพี่....มันคับไปหมดเลย.....อี๋ๆๆๆๆ.....ซี๊ดดดดด....อ่า.....สุดแล้ว.....ชนมดลูกแล้ว..พี่....อ่า.........ของน้องก็เหมือนกัน...อูยยยย......หีน้อง...วันนี้ทั้งคับ..ทั้งแน่น....ตอดพี่ตลอดลำเลย...พี่เสียวเหลือเกิน......ค่อยๆโยกนะพี่เสียว.........เธอเอียงคอหันหน้ามาดูดปากกับผมเอวเธอค่อยเริ่มโยกคลอนและบดคลึง...ผมก็ใช้มือทั้งสองข้างบีบขยำเนินอกเล็กๆของเธอ......เราโยกกันได้สักพักน้องกิ๊กก็เริ่มเร่งเครื่องแรงขึ้น..........โอ้ยยยยย....พี่..น่ะ..น้อง...เสียวเหลือ..เกิน...ควย..พี่แข็งกว่า..ทุกวันอีก....เสียวมดลูกจัง....ซี๊ดดดดด..........สักพักน้องนิดที่นั่งพักหมดแรงอยู่บนเคาน์เตอร์อ่างล้างหน้า...ก็ลุกมานั่งคุกเข่าตรงหว่างขาผม....เธอนั่งมองดูลำควยผมที่กำลังถูกร่องหีน้องกิ๊กคาบอมแล้วรูดขึ้นลงอยู่ตาไม่กะพริบ....น้องนิดก้มลงดูดพวงไข่ผมที่กำลังแกว่งไกวไปตามแรงโยก...สลับกับใช้ลิ้นตวัดเลียแท่งลำจนถึงเม็ดแตดที่ยื่นออกมาของน้องกิ๊ก....จนน้องกิ๊กยิ่งร้องครางด้วยความเสียวมากกว่าเดิม..........โอ้ย...ยัยนิด....อย่าเลียตรงนั้น...น้าเสียว........ซี๊ดดดดดดดด.....อุ้ย..อ่า....อ้ายยยยยยยย......ตรงนั้นแหล่ะ...เลียแรงๆ...ดูดแรงๆ....น้าเสียวจะขาดใจแล้ว....โอ้ยยยยย.......ผัวขา.....แตกในหีเมียเลยนะ...เมียจะแตก..อีกแล้ว................อูยยยย...พี่ก็ไม่ไหวแล้ว....หีเมีย..ตอดควยผัวเหลือเกิน...เสียวหัวควยมากๆ.......โอยยย..............แตก..พร้อมเมีย..เลย..นะ......โอ้ยยยยยย..ถึงแล้ว..แตกแล้ว......ว้ายยยยย.....เมียแตกแล้ว..ผัวจ๋า....................อ๊ากกกกกก...ผัว..ก่ะ..ก็..ออกแล้ว....โอ๊ะ...อ่า.......อ๊ากกกกกกกกกก......................ผมแอ่นเอวกะแทกท่อนลำครั้งสุดท้ายอัดลำควยผมเข้าไปจนสุดลำกะแทกมดลูกอย่างแรง.......น้องกิ๊กเกร็งร่างหงายหน้าสะโพกบดอัดโคกหีกับลำควยผมจนมิดมดลูกตอดลำควยผมตลอดลำอย่างถึ่ยิบ...น้ำเงี่ยนผมพุ่งใส่ผนังมดลูกเธอเป็นละรอกน้องนิดเธอแสดงอาการสะดุ้งทุกครั้งที่น้ำเงี่ยนผมพุ่งใสมดลูกเธอ...........น้องนิดยังคงพยายามดูดเลียน้ำเงี่ยนของเราสองคนที่หลั่งล้นออกมาอย่างไม่สนใจ...จนผมค่อยๆยกสะโพกน้องกิ๊กที่แผ่หลาหมดแรงนอนซบพาดบนตัวผมขึ้น....พอลำควยผมหลุดออกจากร่องหีของเธอดังผล๊อก....น้ำเงี่ยนของราสองคนที่ผสมผสานกันในมดลูกของเธอก็ไหลย้อยออกมาจากร่องน้ำ...น้องนิดรีบกวาดลิ้นไปตามร่องแคมดูดเลียน้ำลงคอจนหมดแล้วหันมาดูดเลียน้ำที่อยู่ตามลำควยผมจนหมดเกลี้ยง.......เราสามคนนั่งพักกันพักใหญ่แล้วก็ไปอาบน้ำล้างตัวกันอีกรอบ.........แล้วเราสามคนลงมานั่งหาอะไรกินกันข้างล่างด้วยความหิว......และก็กลับขึ้นห้องนอนบรรเลงเพลงกามจนถึง...ตี 2  ก็หลับด้วยความอ่อนแรงกันทั้งสามคน.......เช้ามาน้าหลานทั้งสองคนก็ช่วยกันล้างหน้าไก่จนผมเสร็จไปอีกรอบ...วันนี้น้องกิ๊กไม่ไปทำงานเธอบอกว่าเธอหมดแรงขาสั่นไปไม่ไหว......น้องนิดลงมาเตรียมอาหารเช้าให้ผมกับกิ๊ก.....น้องกิ๊กขอนอนก่อนอีกแป๊บนึง...ผมก็ลงมาเห็นน้องนิดเตรียมอาหารอยู่.....ผมเข้าไปกอดเธอจากข้างหลัง....ผมขอเอาเธออีกน้องนิมองค้อนแต่ก็โก้งโค้งให้ผมเสียบเสยเธอในท่าหมาจนน้องนิดเสร็จไปอีก 2 ครั้งผมเสร็จไปอีก 1......น้องกิ๊กก็ตามลงมาเห็นตอนที่เรากำลังเสร็จพอดี..น้องกิ๊กเลยแซวใหญ่.......2 คืน กับ 1 วัน ที่เราทั้ง 3 คนผัวเมีย มอบความรัก ความใคร่ ให้กันผมไม่รู้ว่าผมเสร็จไปกี่ครั้งรู้แต่ว่าหลังๆไม่มีน้ำออกแล้ว...น้องกิ๊กกับน้องนิดนั้นนับไม่ถ้วน..........และนี้ก็คงเป็นครั้งสุดท้ายที่ผมจะเขียนมาเล่าเรื่องของผม...เพราะหลังจากวันนั้น 1 เดือนผมมารู้ทีหลังว่าที่แม่เธอไปทำธุระคือกลับไปเครียร์เรื่องบ้านที่ใต้...เพื่อจะได้กลับไปอยู่ที่นั่นบ้านใน กทม ก็ประกาศขาย......น้องกิ๊กก็ต้องย้ายไปด้วย........ในค่ำคืนสุดท้ายผมกับเธอไปเที่ยวนอนค้าง ที่รีสอร์ท บนแพ ซึ่งเป็นที่แรกที่เราได้ร่วมรักกัน....ในคืนนั้นผมได้แต่นอนกอดเธอไม่ได้มีอะไรกันน้องกิ๊กก็ได้แต่ร้องไห้....เธอบอกกับผมว่าเธอจะเลี้ยงดูลูกของผมกับเธอให้ดี....และจะไม่ยอมมีอะไรกับผู้ชายคนไหนอีกนอกจากผม...เธอจะพยายามขึ้นมาหาผมให้บ่อยๆ....ผมก็ได้แต่บอกเธอว่าอย่าปิดกั้นตัวอง...เธอก็ได้แต่ส่ายหน้าและยังยืนยันเหมือนเดิม............สุดท้ายมีพบก็มีจาก........หรือไม่ผมคงจะได้พบเพื่อนใหม่ๆที่มีประสบการณ์คล้ายๆกัน....ยังไงก็แวะมาพูดคุยแรกเปลี่ยนเรื่องราวกันนะครับ