close buttonclose buttonclose button
เปิดซิงมุ่ย...นมแตงโม

เปิดซิงมุ่ย...นมแตงโม

เรื่องเสียว · 27411

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

ผมทำธุรกิจส่วนตัว ผมมีโอกาสไปเซอร์วิสบ้านลูกค้าคนหนึ่งแถวสุขา 3 ผมมีโอกาสได้เจอเด็กรับใช้ 2 คน คนแรกชื่อ มุ่ย อายุ 18 ผิวแทน หุ่นอวบน่าฟัด สูงประมาณ 165 หน้าอกขนาด 38 หน้าตาน่ารัก ส่วนอีกคน ชื่อ แบม หน้า หมวย ผิวขาว ตัวเล็กนิดเดียว ไม่เกิน158 นมเล็กนิดเดียว ทั้งแบมและมุ่ยชอบแต่งตัวเสื้อกล้ามตัวเล็ก ขาสั้น เพราะที่บ้านลูกค้ารายนี้มีแต่ผู้หญิงทั้งบ้าน ส่วนทั้งแบมและมุ่ยไม่รู้ว่าจะมีผู้ชายมาบ้านก็เลยแต่งตัวตามสบาย เมื่อผมไปถึงบ้าน ผมขับรถเข้าไปจอดในบ้าน ผมเจอทั้งแบมและมุ่ย แบมมาอยู่ก่อนมุ่ย จึงออกคำสั่งให้มุ่ยพาผมขึ้นไปชั้นสอง ระหว่างที่มุ่ยพาผมเดินขึ้นบันได ผมแอบมองหุ่นเธอตลอด ผิวเนียนมาก พอเข้าในห้องนอนชั้นสอง มุ่ยก็นั่งตรงข้ามและจ้องมองผม เธอมองผมกำลังเซอร์วิสเครื่องอยู่ ผมแอบมองน้องมุ่ยบ่อยๆ น้องมุ่ยหน้าตาน่ารักดี ผิวพรรณเนียนน่าลูบไล้ ผิวสีแทน ไม่น่าเชื่อจะเป็นเด็กรับใช้ เธอใส่เสื้อกล้ามตัวเล็กสีขาว หน้าอกหน้าใจแทบล้น นมน่ากินมากๆ ขาสั้นโชว์ขาอ่อนเนียนน่าสัมผัส ผมชมมุ่ยว่า เธอน่ารักดี หุ่นดี นมสวยอีกต่างหาก มุ่ยเขิน หน้าแดง พูดสวนกลับ...บ้า พี่...ทะลึ่ง ผมบอกให้มุ่ยเขยิบมาช่วยผมประกอบเครื่อง ส่วนผมอ้อมด้านหลังมุ่ยและกอดมุ่ยขยำนมมุ่ยทั้งสองข้าง อือ...เต็มมือสุดๆ มุ่ยร้อง...ว๊าย...พี่...เดี๋ยวใครมาเห็นเข้า...ผมรู้เต็มอกว่า มุ่ยเต็มใจให้ผมจับ เธอไม่ขัดขืน ไม่ดึงมือผมออกจากนมเธอ ผมกระซิบข้างหูมุ่ยว่า...พี่ขอ..ดูดนมนะ...มุ่ยพยักหน้า..ค่ะ...ตามใจพี่...ผมไซ้ซอกคอมุ่ยเบาๆ เธอขนลุกซุ่ ผมจับหน้ามุ่ยหันมา ผมจ้องตาเธอและบรรจงจูบที่ริมฝีปากเธอเบาๆ เราสอดลิ้นเข้าไปพันกัน ผมถอดเสื้อกล้ามออกช้าๆ ผมจ้องหน้าอกเธอขนาดเท่าแตงโมที่มีบราตัวเล็กนิดเดียวประคองไว้ ผมปลดสายบราออก นมเธอสวยมากๆ ผมค่อยลูบหน้าอกเธอเบาๆ เธอครางอือ....ผมสังเกตเห็นที่ประตูค่อยๆเปิดแง้มออก ผมเห็นแบมแอบดูอยู่ แต่มุ่ยไม่รู้ว่าแบมแอบดู ผมก็เลยโชว์ให้แบมเห็นมากขึ้น ผมประคองหน้าอกมุ่ยขึ้น ผมบอก..มุ่ยจ๋า...นมมุ่ยสวยจัง ... ผมใช้ลิ้นเลียเบาๆ วนรอบหัวนมเธอ หัวนมเธอแข็งขึ้นเป็นไต ผมใช้ปากดูดและขบหัวนมเธอเบาๆ มุ่ยร้อง..อูยยย....เสียวค่า....พี่...อูยยย...ผมยิ่งรุกเธอมากขึ้น ผมผลักเธอลงไปนอนที่พื้น ขณะเดียวกันผมก็ยังคงดูดเลียหัวนมเธอสลับไปมาทั้งสองข้าง ผมค่อยเลื่อนมือลงไปที่หว่างขาของเธอ ผมปลดตะขอและรูดขาสั้นเธอออก ผมใช้นิ้วค่อยคลึงและทาบนิ้วลงไปที่รอยกลีบเนื้อของมุ่ยเบาๆ ผมถูร่องกลีบเนื้อเบาๆ มุ่ยครางอือ ผมใช้นิ้วสอดเข้าไปหอยเธอ และใช้นิ้ววนเป็นวงกลมในหอยเธอ มุ่ยยิ่งครางอูยยย...พี่...ขา...มุ่ย...ย..เสียวววว..ผมขยับตัวต่ำลง ผมจับขามุ่ยแหวกอ้าขา ผมจ้องเนินหอยของมุ่ยช่างโหนกนูน ขนเธอบางๆ กำลังดี ผมใช้มือค่อยๆแหวกกลีบเนื้อเบาๆ ข้างในเป็นสีแดงเรื่อๆ เม็ดแตดเม็ดใหญ่น่าเลียจริงๆ ผมใช้ลิ้นเลียเบาๆที่เม็ดแตด มุ่ยดิ้นพล่าน ยกก้นส่ายไปมา ปากเธอร้อง....อูยยย......อย่าค่ะ....พี่.....เสียววววว จังงง...พี่ทำไรมุ่ยอ่ะ...ผมไม่สนใจที่เธอร้อง ผมใช้แขนสองข้างล็อคขาเธอและกดสะโพกเธอไว้กับพื้น ผมรีบเร่งระรัวลิ้นเบาๆที่เม็ดแตดเธอ ยิ่งผมเลียเบาๆ เร็วๆ ที่เม็ดแตด มุ่ยยิ่งดิ้นพล่าน พยายามส่ายก้น แต่ขยับไม่ได้ เพราะผมล็อคขาเธอไว้ มุ่ยได้แต่ร้องคราง.....อูยยยย......ส..ส...เสียว...มุ่ย........เสียวววว..ทนไม่ไหวแล้ว.... อูยยยย....เธอดิ้นอยู่พักนึง...และร้องครางลั่น.....โอยยยยย.....อูยยยย....ทนไม่ไหวแล้ว.......อ๊า..............น้ำเธอแตกใส่หน้าผม ผมรีบกวาดลิ้นเลียน้ำเธอจนหมด มุ่ยนอนนิ่ง หายใจหอบแฮ่ก...ผมรู้ว่ามุ่ยถึงจุดสุดยอดไปแล้ว....ผมนอนกอดมุ่ย ผมคว้ามือมุ่ยมาจับน้องชายผมรูดขึ้นรูดลง มุ่ยบอก ของพี่....ใหญ่จัง ผมจับขามุ่ยพาดบนไหล่สองข้างผม และจ่อท่อนเนื้อผมตรงรูหอย ผมค่อยกดเข้าไปช้าๆ รูหอยของมุ่ยฟิตมาก มันเกือบทำให้ผมน้ำแตกเลย มุ่ยร้องลั่น...เจ็บ...เจ็บค่าพี่... ผมหยุดดันท่อนเนื้อเข้าไป หันไปขยำเต้านมสองข้างและดูดเลียหัวนมไปทีละข้าง เพื่อรอให้รูหอยคลายตัว พอมุ่ยเริ่มหายเจ็บ ผมเริ่มซอยช้าๆๆ เข้าออกในรูหอยมุ่ย มุ่ยเริ่มคราง อา.....อูยย....พี่...เสียวค่า....มุ่ยกอดรัดผมแน่น ขณะที่ผมยังคงเร่งจังหวะซอยเข้าออกเร็วขึ้น เร็วขึ้น มุ่ยยิ่งร้องครางดังขึ้น ....อูยย....อูยยย....เสียวววว....ไม่..ไม่ไหว....แล้ววว ผมยิ่งซอยรูหอยดังพรั่บ พรั่บ เร็วขึ้นๆๆ จนในที่สุดมุ่ยกอดผแน่นและร้องคราง.....อูยยย .....แตก....แตก....แล้ว...ผมจับมุ่ยคลานเปลี่ยนท่าเป็นท่าหมา จับมุ่ยหันหน้าไปทางประตูที่มีแบมแอบดู ผมอ้อมตัวไปสอดเข้าด้านหลัง และใช้มือทั้งสองข้างจับเอวของมุ่ย ผมกระแทกช้าๆ เข้าสุด ออกสุด นมมุ่ยเด้งไปมา ปากก็ร้องครางเพราะความเสียว อา......แบมตกใจที่ผมรู้ว่าเธอแอบดู ผมยิ้มให้แบม พร้อมกับเร่งจังหวะกระแทกรูหอยของมุ่ยไปด้วย มุ่ยยิ่งร้องคราง...อา...อา.........ผมเด้าควยเข้ารูหอยของมุ่ยเป็นจังหวะช้าเร็วสลับกันไป ผมเลื่อนมือสองข้างไปขยำนมสองเต้าของมุ่ย และกระแทกเข้าออกไปเรื่อยๆ มุ่ยร้อง...งอูยย ....อ๊า...อ๊า....ไม่ไหวแล้ว..พี่ น้ำจะแตกอีกแล้ววววว ผมบอกมุ่ยอดทนอีกนิด รอพี่ด้วย....ผมกระแทกไม่ยั้ง...จนในที่สุดน้ำผมแตกเข้าในรูหอยมุ่ย เธอร้องคราง อ๊า....อ๊า....แตกแล้วววว ผมถอนควยออกมา แล้วมานอนข้างๆตัวมุ่ย มุ่ยยิ้ม และบอกผมว่า...พี่เก่งจางง...ถ้ามุ่ยรู้ว่า....มันเสียวขนาดนี้...มุ่ยให้ผมเด้าตั้งนานแล้ว ผมยิ้ม พูดว่า มุ่ยน่ารักที่สุดเลย...ไว้คราวหน้าพี่มาหาอีกนะ...ผมและมุ่ยรีบแต่งตัว รีบลงไปชั้นล่าง ทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ไว้คราวหน้าจะมาเล่าภาคต่อ ที่ได้มาเอาแบม เด็กรับใช้อีกคน

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: June 02, 2013, 12:14:29 am
(6; (6; (6; (6; (6; (6; (6; (6;