close buttonclose buttonclose button
กกนตัวดีกกน.ตัวดี ทำให้โชคดี ได้ขี่พี่เมีย

กกนตัวดีกกน.ตัวดี ทำให้โชคดี ได้ขี่พี่เมีย

เรื่องเสียว · 53874

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

ทำไมจะไม่ให้ตั้งชื่อหัวข้อแบบนี้ละครับท่าน..........ก็ภายหลังจากที่ได้ชักว่าวใส่ กนน.ตัวจิ๋ว  ของพี่สาวเมียแล้ว  ด้วยความรีบร้อน ซักให้พี่เมียไม่หมดนะซิครับ  จึงทิ้งคราบน้ำเสียวเป็นหลักฐานให้พี่เมียเขาจับได้................มันจึงเป็นโชคดีของผมนะซิครับ................
                          สัปดาห์นี้ผมก็กลับไปบ้านเมียตามเคย.......เมื่อเดินเข้าบ้านผมแปลกใจมากๆ  พี่เมียถามผมทันทีว่า......วันนี้ค้างคืนหรือเปล่า.....ผมเลยบอกว่าแล้วแต่เมียครับ.....เอ้อ...ไม่เป็นไร...เดี๋ยวให้...น...(ชื่อเมียผม) ค้างคืนด้วย......เพราะว่าพรุ่งนี้จะให้ขับรถพาแม่ไปธุระต่างจังหวัดหน่อย...ม..(ชื่อพี่เมียผม) ไม่ค่อยสบาย  ก็แล้วแต่ครับ....ออ...ลืมบอกไปว่าวันนี้น้องเมียไม่ได้กลับบ้านทั้งสองคน ติดทำกิจกรรมที่มหาลัย.....เลยได้ดู....ห....เดียว....แต่วันนี้ได้ดูนานเป็นพิเศษเพราะว่าพี่ ม...คงมีอารมณ์ค้างมาก....เล่นแทงจิ๋ม...ในห้องน้ำนานมากจนผมทนไม่ไหว  ดูไปชักว่าวไปด้วย....น้ำแตกพร้อมกับพี่ ม. เลย.....สุดยอดจริงๆๆๆๆ  คืนทั้งคืนนอนไม่หลับคิดถึง...ห...พี่ ม. ตลอด....พลิกซ้าย  พลิกขวา  จนเมียถามว่าเป็นอะไร....ใครจะไปบอกได้ละว่าอยาก....ย....พี่ ม. ผมเลยบอกว่าเรามา...ย..กันดีกว่าจะได้นอนหลับ เมียบอกเธอทำไมขี้...ย....จัง......โถ...เมียจ๋า...ทำไมจะไม่ขี้...ย....ละจ๊ะ.....เมียพี่สวยอย่างนี้....ถ้าพี่ไม่...ย...เดี๋ยวคนอื่นก็มา..ย..เมียพี่ซิจ๊ะ....บ้า...คิดบ้าๆๆๆ...ก็เลยส้อยไป 1 ที  สบายไป....หลับเป็นตาย.....มารู้สึกตัวอีกทีตอนเช้าตรู่  เมื่อ  พี่ ม. มาปลุกผม คนอะไรปลุกแปลกจริง....แทนที่จะเขย่าตัวผม....กลับไปเขาเขย่าหว่างขาผม....ค...ผมตื่นทันที  สู่มืออีกต่างหาก  พี่ ม. อมยิ้มแล้วบอกตื่นได้แล้วสายแล้วนะ ผม..คิดในใจว่าเป็นไงเป็นกันละว่ะ...วันนี้ขอเผด็จศึกพี่ ม..สักทีอยากมานานแล้ว  ผมบอกว่าเดี๋ยวนะขอนอนก่อน .. พี่ ม. ถามว่าทำไมตื่นสายจัง  ผมเลยตอบแบบนักมวยมีเชิง  แยบไปทีหนึ่งก่อน...เมื่อคืนใช้แรงมากไปหน่อย....พี่ ม..ทำหน้าแปลก ๆ แต่อมยิ้มเหมือนรู้แต่แกล้งถามผมว่าใช้แรงอะไรกันนักหนา...ผมเลยตอบทีเล่นทีจริงว่าเมื่อคืน 2 ที....ผมสังเกตสีหน้าพี่ ม..หน้าเริ่มเป็นสีชมพูแล้ว...แต่ก็ยังถามผมอีกว่าแล้วยังมีแรงเหลือไมละ....เท่านั้นละครับ  มวยการ์ดตกผมรีบชกทันที...ดึงตัวพี่ ม..มากอดรัดฟัดเวี่ยงพักเดียวเท่านั้น....เสื้อผ้าหลุดด้วยกันทั้งคู่...โอ...ขาว...อวบ...ผมไม่รอช้าแล้ว  หน้าซุกหว่างขาทันที  ไม่ต้องแปรงวันเลย...ใช้...ต..ขัดฟันสะอาดเลย....ผมทั้งดูด..ทั้งเลีย...ต..จนพี่ ม...ดิ้นพล่านๆๆๆ แอนดูด..ยก..ห..ให้ผมทั้งดูด..ทั้งเลีย...จนไม่พี่ ม..ซูดปาก พูดไม่รู้เรื่องแล้ว...ผมเลยบอกให้พี่ ม..เอา...ค...ผมไปดูดบ้าง..ยังพูดไม่ทันจบเลย..พี่ ม..จับไปทั้งดูดทั้งอม...สุดยอดจริงๆๆ  จน พี่ ม..ทนไม่ไหวบอกว่า..ช่วย..ย..พี่ ม..หน่อยนะ ได้ซิครับ ผมรอมานานแล้ว....พี่ ม.....ย...เก่งกว่าเมียผมซะอีก...ลีลาเด็ดมาก  ทั้งอม...ค...เลีย..ข..เลีย..ต..ไม่เคยจอแบบนี้มาก่อนเลยสวรรค์จริงๆๆๆ  น้ำแตกพร้อมกันเลย........โอ้ย...เสียว...จริง...พี่ ม. พี่ก็เสียวมากทำได้สุดยอดมาก........................
                         หลังจากผมได้...ย...พี่ ม..แล้ว  จึงได้นอนพูดคุยกัน..  พี่ ม. ถามผมก่อนว่า  พี่ถามจริง ๆ  นะ  เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว   เราทำอะไรกับ  กกน. ของพี่  ผมอึกอัก..พูดออกไปว่า..พี่ครับ  ผมเห็นหุ่นพี่แล้วมันเกิดอารมณ์ครับ เลยชักว่าวใส่ กนน. พี่ครับ.....อะไรกันพี่ใส่เสื้อผ้าก็ไม่โป้เท่าไหร่นะ....มีอารมณ์เลยหรือไง..... เปล่าครับพี่  ผมขอบอกพี่ตรง ๆ เลยนะครับ  ผมจะไม่ปิดบังพี่อีกแล้ว   คือว่า...ผมได้แอบดูพี่อาบน้ำเลยมีอารมณ์มากครับ  ผมทนไม่ไหวจริงๆๆ  จึงชักว่าวและจินตนาการว่ากำลัง..ย..กับพี่อยู่  ทันใดนั้นตาของผมเหลือบไปเห็น  กกน. ของพี่ตากเอาไว้  ผมจึงเอามาซูดดมตรงเป้ากางเกงมันมีกลิ่นยั่วยวนได้อารมณ์มากเลยครับ  ในที่สุดผมก็เอาไปปะกบกับ...ค....แล้วชักว่าวได้ประเดี๋ยวเดียวน้ำแตกกระจายเลยครับ....ผมพยายามซักให้พี่แล้วนะ..แต่มันไม่ค่อยออก...พี่ ม..บอกว่า..รู้ไหม..ทำไมพี่ไม่พาแม่ไปต่างจังหวัด..ไม่ทราบครับ...ก็เพราะน้ำ..ง..ที่แตกกระจายเต็ม กกน. ของพี่นะมันมีกลิ่นหอม..ชวนซูดดม...เมื่อพี่ได้ซูดดมแล้ว...ก็มีอารมณ์มาก คิดถึง ช (ชื่อผม) มาก..คิดถึงอย่างไรครับ...ยังมาถามอีก..ก็เหมือนกันนั่นละ...เมื่อพี่ดมไปพี่ก็ช่วยเหลือตัวเองไปจนสำเร็จความใคร่..น้ำแตกมาหลายครั้ง...ทุกวันนี้พี่ยังไม่ได้ซัก  กกน. เลย  พี่ใช้ซูดดมแล้วช่วยเหลือตัวเองทุกคืนเลย  พี่รอวันนี้มานานแล้ว...ที่พี่บอกว่าป่วย..เพราะรอให้ ช...มาค้างบ้านพี่..จะได้รู้ความจริงสัก...แล้วพี่ ม..รู้แล้วยังละครับ  รู้แล้วจ๊ะว่า ช..นี้...ย..เก่งจริง ๆ  ผมเลยยิงคำถามว่าเก่งกว่าใครครับ...อยากรู้รึ..อยากซิครับ...เก่งกว่าพี่..ร..(แฟนพี่ ม.ยังไม่ได้แต่งงานกัน) เก่งกว่าอย่างไร พี่เขามีอายุแล้ว ...ย..ไม่ค่อยอึด...ไม่ค่อยแข็ง...พักนี้เขาไปทำงานต่างจังหวัดด้วย  พี่เลยมีอารมณ์...อยากจะไป...ย...กับคนอื่นก็กลัวว่าเดี๋ยวติดเอสด์...รู้ไหมพี่นะแอบมอง ช. มานานแล้ว  ไม่รู้เลยครับ  จะรู้ได้อย่างไรละ...มาที่บ้านทีไรไม่สนใจใครเลย...ย...เมียอย่างเดียวไม่เหลี่ยวแลพี่บ้างเลย...โธ่..ใครจะไปกล้าละครับพี่ ม. กลัวพี่จะไปฟ้องเมียผมนะซิครับ ผมก็เคยคิดครับ...แต่ก็คิดว่าเป็นไปไม่ได้....เออ...ที่ว่าแอบมองผม  พี่ ม.แอบมองตอนไหนครับ....ก็ตอนที่...ย...กับ น. (เมียผม) (ที่บ้านติดกระจกสีดำแต่ไม่ติดผ้าม่าน)  ก็เห็นกำลัง ช.โก่งโค้งดูด..ห..และก็ตอนกระแทก...ค...ใส่...ห...เมีย...จนดิ้นพล่าน ๆ เสียงดังอีกต่างหาก  ใคร่จะไปทนได้ละจ๊ะ.........โอ..ไม่ยักจะรู้ว่าเวลา..ย...มีคนแอบดู..ไม่งั้นจะเพิ่มลีลาให้น่าดูเลย...พี่ ม. บอกว่าช่วยทำแบบที่เคยทำกับ น. ให้พี่หน่อยซิจ๊ะ....ได้ครับ........วันนั้น  เป็นวันที่ผมมีความสุขมากที่สุดที่ได้....ย....พี่ ม. ทั้งวันเลย..........เออ...
                              เล่ามามากแล้ว..เดี๋ยว..เบื่ออ่านกัน..นี้คือจุดเริ่มต้น...ของประสบการณ์จริง..ที่ไม่อาจจะลืมได้...คำพูดบางครั้งอาจจะแต่งเติมบ้างเพื่อให้ผู้ที่ติดตามอ่านไม่เสียวมากจนเกินไป  เดี๋ยวหัวใจจะวายเสียก่อน.,,,,.ยังมีเรื่องเล่าอีกมากมาย.......นี่แค่เป็นจุดเริ่มต้นเท่านั้น  ขอให้คอยติดตามต่อไป

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • View Profile
    • Email