close buttonclose buttonclose button
แอ๋ม แอร์โฮสเตส

แอ๋ม แอร์โฮสเตส

เรื่องเสียว · 57653

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: May 07, 2013, 07:57:12 pm

หลายๆ คนคงจะมีความฝันที่อยากจะได้สาวสวย หุ่นดี อย่างแอร์โฮสเตสมาควงเป็นแฟน บุคลิกทำให้บรรดาแอร์โฮสเตสหลายๆสายการบินเป็นที่ประทับใจและชื่นชมอยู่เสมอ แอ๋มก็เป็นสาวคนนึงค่ะ ที่มีบุคลิกรูปร่างและหน้าตาที่ดีพอสมควร หากใครๆอยากเห็นรูปแอ๋ม ก็เชิญซื้อนิตยสารฉบับนึงในเดือนนี้มาดูได้ค่ะ เพราะแอ๋มเพิ่งให้สัมภาษณ์ไป แอ๋มเป็นแอร์โฮสเตสอยู่สายการบินนึง(ไม่ขอบอก สืบเองนะคะ) ซึ่งแต่ละไฟล์ทก็ใช้เวลาแตกต่างกันไป แอ๋มเพิ่งจะมาเป็นสมาชิกเวปนี้ก็ตอนที่ได้หยุดอยู่บ้าน พอดีไปเล่นเน็ตที่ร้านเห็นคนข้างๆเปิดเวปนี้ก็เลยนึกสนุกเข้ามาดูเล่นๆ ได้อ่านประสบการณ์ของแต่ละคนแล้วล้วนสนุกดีค่ะ แอ๋มก็เลยอยากจะมาเล่าประสบการณ์ของตัวเองบ้างค่ะ พร้อมที่จะอ่านเรื่องราวของแอ๋มรึยังค่ะ.... ถูกสอน.. หลายคนคงคิดว่าเป็นเรื่องปกติที่แอร์โฮสเตสจะถูกผู้โดยสารลวนลาม แต่ความจริงเป็นไปได้น้อยมากเลยค่ะ เพราะกฎหมายที่ค่อนข้างเข้มงวดมาก จึงไม่ผู้ใดกล้านัก แต่เรื่องราวของแอ๋มนี้ไม่ได้เจอบนเครื่องหรอกนะคะ แต่เป็นตอนกลับมาบ้านเรานี่แหละค่ะ วันนั้นแอ๋มไปช้อปปิ้งที่ห้างแห่งนึง ยังสวมชุดแอร์โฮสเตสอยู่เลย วันนั้นคนค่อนข้างเยอะค่ะเพราะเป็นวันสุดสัปดาห์ และยิ่งเป็นช่วงเทศกาลลดราคาอย่างนี้ด้วยแล้วผู้คนจะค่อนข้างมาก วันนั้นแอ๋มต้องเบียดเสียดกับผู้คนไปทั่ว แรกๆก็ปกติที่อาจจะถูกกระเป๋า ตะกร้าหรือมือใครมาถูกก้นหรือสะโพกเราบ้าง แต่สักพักแอ๋มรู้สึกว่าชักบ่อยมากขึ้นค่ะและก็มีครั้งนึงที่แอ๋มรู้ตัวว่าโดนพวกโรคจิตมันลวนลามเข้าแล้วเพราะรู้สึกได้ว่ามีมือลึกลับมาลูบก้นเราแบบตั้งใจ แอ๋มหันหลังไปก็พบว่ามีผู้คนมากหน้าหลายตาเลยค่ะที่เดินตามหลังเรามาติดๆ ซึ่งก็คือหาตัวใครไม่ได้นั่นเอง แล้วก็เงียบหายไปพักนึงค่ะจนกระทั่งตอนช่วงนาทีทองที่ผู้คนจะไปออกันจนเบียดเสียดไปหมด แอ๋มก็ไม่วายที่จะโดนช่วงนาทีทองนี้กับเขาด้วย จนแอ๋มต้องพยายามแหวกฝูงคนเดินหนีออกมา แอ๋มเลยตัดสินใจเลือกซื้อแต่ของที่จำเป็นเท่านั้นและรีบกลับบ้าน แอ๋มเริ่มมีความรู้สึกเหมือนถูกคนสะกดตามค่ะ แต่หันไปก็ไม่มีใครที่น่าสังเกต จนกระทั่งระหว่างนั่งเลือกของอยู่ล๊อคๆหนึ่ง แอ๋มก็พลันเหลือบไปเห็นมือใครคนนึงยื่นถือกล้องมาตรงหว่างขาของแอ๋มค่ะ แอ๋มรู้สึกว่าคงจะช้าเกินไปแล้วที่รู้สึกตัวเพราะแอ๋มเหลือบไปเห็นเท่านั้น มือนั้นก็กดชัตเตอร์และหลบหายไปอย่างรวดเร็ว แอ๋มรีบเดินไปแจ้งยามทันทีค่ะแต่ก็ไม่สามารถหาตัวคนผิดได้ แอ๋มเลยรีบกลับบ้านทันที รถของแอ๋มจอดอยู่ที่ลานจอดรถชั้น 3B ซึ่งเป็นชั้นที่ค่อนข้างว่างจากผู้คนค่ะ เนื่องจากตอนนั้นก็เป็นเวลาประมาณ 3 ทุ่มกว่าๆ แต่โซนจอดรถยังคงมีรถจอดอยู่เต็มซึ่งตอนนั้นแอ๋มก็คิดว่าคงไม่มีปัญหาอะไรเพราะคนร้ายก็น่าจะเตลิดหนีไหนต่อไหนแล้ว แต่เหตุการณ์กลับไม่เป็นอย่างที่แอ๋มคิดค่ะเพราะขณะที่แอ๋มกำลังไขกุญแจรถอยู่ ประตูรถตันข้างๆของแอ๋มก็เปิดออก แอ๋มได้ยินแต่เสียงพอจะหันกลับไปดูก็ปรากฏว่าช้าไปเสียแล้วค่ะ มือดำๆมือนึงล๊อคคอทางด้านหลังและอุดปากแอ๋มไว้ทันที พร้อมของแหลมทิ่มจี้มาทางข้างหลัง มันไวมากจนแอ๋มตกใจทำอะไรไม่ถูกเลย ใจอยากตะโกนร้องให้คนช่วยแต่ก็ทำไม่ได้ สักพักผู้ชายหน้าตาเหี้ยมเกรียม ผิวคล้ำ ตัดผมรองทรงก็เดินโผล่มาข้างหน้า แอ๋มจดจำหน้าตามันได้จนทุกวันนี้เลยค่ะ มันขู่ตะคอกแอ๋มทันที " เงียบนะมึง ไม่งั้นกูฆ่ามึงแน่..." " กูไม่ได้มาปล้นหรือต้องการของมีค่าของมึง อย่าแหกปากร้อง กูฆ่ามึงแน่ๆ..." แอ๋มได้แต่พยักหน้าค่ะ จากนั้นมันก็ลากแอ๋มขึ้นรถมันค่ะ และขับวนไปจอดชั้นบนสุดของห้างซึ่งว่างจากผู้คน มันพาแอ๋มเดินไปอีกชั้นซึ่งจะมีประตูเหล็กปิดอยู่ มันพาแอ๋มเข้าไปในนั้นซึ่งมีไฟติดสว่างจ้าแต่ไม่มีแม้แต่ยามยืนเฝ้าเลยค่ะ มันเป็นชั้นโปร่งแถมประตูเหล็กยังถูกล๊อคได้จากด้านในอีก แอ๋มไม่อยากจะคิดถึงสิ่งที่จะเกิดขึ้นเลยค่ะ " วันนี้จะได้เห็นของดีของพวกแอร์....ไทย บ้างแล้วโว้ย...ฮ่าๆๆ" " หยิ่งดีนักใช่มั้ย พวกมึง...สเปคนี้กูหามานานแล้ว " ชายผิวคล้ำคนนั้นเอ่ยขึ้น " สวยซะด้วยนะพี่..คนนี้ ผมยาว สูงยาวเข่าดี ขาสวยแถมขาวใช้ได้เลย.." คนที่ล็อคคอแอ๋มพูดกับลูกพี่มันอย่างชอบใจ คราวนี้มันเปลี่ยนเอามีดที่จี้หลังมาจี้คอแทนค่ะ ส่วนอีกมือก็จิกผมแอ๋มไว้อย่างรุนแรง มันเจ็บมากๆเลย " พี่คะ..อย่าทำอะไรหนูเลย หนูกลัวแล้ว อยากได้อะไรพี่ก็เอาไปเถอะ.." แอ๋มทั้งยกมือไหว้ทั้งร้องไห้ด้วยความกลัวแต่มันก็ไม่สนใจเลยค่ะ " อยากได้อะไรก็เอาไปเถอะใช่มั๊ย..น้อง ดี...งั้นพี่ก็ขอท่าเด็ดๆ ของแอร์สวยๆอย่างน้องละกัน ให้ได้มั้ยล่ะ...ฮ่า..ๆ..ๆ..ๆ" ชายผิวคล้ำซึ่งเป็นลูกพี่มันพูดขึ้นพร้อมหัวเราะอย่างสะใจ " กูมีทางเลือกให้สองทาง น้องจะทำตามพี่บอกหรือจะให้พวกพี่เรียงคิว..." มันพูดกับแอ๋มอย่างจริงจังมากค่ะ แอ๋มไม่รู้จะเลือกทางไหนได้แต่ร้องขอ อ้อนวอนพวกมัน แต่พวกมันก็ไม่มีทีท่าจะปรานีแอ๋มอีกแล้ว แถมพวกมันยังเตรียมตัวจะลวนลามแอ๋มอีก " มึงอ้อนวอนอย่างนี้ มึงอยากให้พวกกูเรียงคิวมึงใช่มั้ย ดี...พวกกูเรียงคิวมึงเสร็จเดี๋ยวกูจะส่งมึงไปให้พวกกรรมกรแถวหนามบิน มันลงแขกต่ออีกที พวกมันเงี่ยนกับพวกแอร์ มานานแล้ว วันนี้กูจะให้พวกมันได้ลองของดีๆอย่างนี้ให้หายอยากกันไปเลย....." ถึงตอนนี้แอ๋มรู้ว่ามันคงจะเอาจริงแล้วค่ะ จึงได้แต่ยกมือไหว้และยอมตกลงข้อเสนอที่จะยอมทำตามพวกมันทุกอย่าง พวกมันยิ้มอย่างสะใจ พร้อมบอกให้แอ๋มหยุดร้องไห้ และจัดการหน้าตาให้ดูดีเหมือนเดิม จากนันพวกมันก็หยิบกล้องออกมากันค่ะ มีอยู่ถึง 3 ตัว เป็นกล้องดิจิตอล 2 ตัวและแบบใช้ฟิล์มอีก 1 ตัว พวกมันสั่งให้แอ๋มโพสท่าเหมือนนางแบบในอิริยาบทต่างๆ ในชุดแอร์ที่สวมอยู่ สักครู่พวกมันก็สั่งให้แอ๋มถอดเสื้อผ้าออกทีละชิ้นค่ะ " ถอดเสื้อออกสิ น้อง ค่อยๆปลดกระดุมออกทีละเม็ดๆ นะ " ถึงตอนนี้แอ๋มไม่มีทางเลือกแล้วค่ะได้แต่ทำตามที่พวกมันสั่ง ยกทรงสีขาว ลายลูกไม้ซึ่งปกปิดหน้าอก ทำให้พวกมันถึงกับตาลุกวาวและกดชัตเตอร์อย่างมันมือ มันถ่ายทุกซอกทุกมุมทั้งด้านหน้าด้านหลังอย่างจะๆ โดยไม่ให้แอ๋มเอามือปิดหน้าด้วย " คราวนี้กระโปรง ถอดออกมาได้แล้วน้อง....ช้าๆ เหมือนเดิมนะจ๊ะ.." พวกมันพูดอย่างชอบใจ แอ๋มถอดเข็มขัดและปลดตะขอ ค่อยรูดซิปทางด้านหลังออกและปล่อยให้มันร่วงหลุดไปกองอยู่ตรงข้อเท้า พวกมันมองสัดส่วนของแอ๋มอย่างสะใจ กางเกงในสีชมพูลายลูกไม้ซึ่งซ่อนอยู่ภายในถุงน่องสีเนื้อซึ่งคลุมมาถึงเอว ทำเอาพวกมันอดใจไม่ได้ที่จะเอามือมาลูบไล้เรียวขาของแอ๋มจนถึงต้นขา พวกมันลูบไล้จนแอ๋มรู้สึกเสียวสะท้านไปหมด ทั้งจั๊กจี้ สั่นสะท้านจนรู้สึกเหมือนขาไม่มีแรงจะก้าว ยิ่งพวกมันเอามันมาลูบตรงเป้าและถูไถตรงส่วนนั้นของแอ๋ม มันเสียวมากๆเลยค่ะ เกิดมาจนโตเป็นสาวยังไม่เคยให้มือใครแตะต้องตรงส่วนมาก่อนเลยแม้กระทั่งแฟนของเราเอง พวกมันเอามือถูไถตรงเนินหัวหน่าวของแอ๋มอย่างสนุกมือและล้วงลอดหว่างขาไปตามง่ามก้นและบีบคลึงเคล้นแก้มก้นของแอ๋มอย่างสนุกมือโดยพวกมันทั้งสองรุมเวียนลูบไล้หน้า-หลังจนนัวเนียไปหมด แอ๋มพยายามที่จะขัดขืนโดยเอามือปิดแต่พวกมันก็ปัดออกทุกๆครั้งแถมกำชับว่าถ้าขัดขืนพวกมันจะข่มขืนแอ๋ม จากนั้นพวกมันก็ถ่ายรูปแอ๋มในสภาพนี้ต่อ " เอาละ..น้องคราวนี้ถึงเวลาปลดยกทรง ถุงน่องและกางเกงในตัวน้อยออกมาได้แล้ว .." แอ๋มอายมากๆเลยค่ะ พยายามยื้อเวลาแต่ก็ไม่เป็นผล พวกมึงเร่งให้ถอดโดยคราวนี้คนที่ล๊อคคอแอ๋มถือมีดมากำชับอยู่ในมือ แอ๋มทั้งโกรธ กลัว อาย ที่สุดในชีวิตที่จะต้องมาเหตุการณ์แบบนี้ แอ๋มต้องยอมทำตามที่พวกมันบอกค่ะ และแล้วยกทรงสีขาวก็ถูกโยนไปกองอยู่กับพื้น สองเต้าขาวของแอ๋มโผล่ออกมาอวดสายตาให้พวกมันดูอย่างสะใจ ก่อนที่จะตามด้วยถุงน่อง และกางเกงในที่ปกปิดของลับชิ้นสุดท้ายของแอ๋ม ระหว่างพวกมันต่างพากันบันทึกภาพเก็บไว้แทบจะทุกอิริยาบดเลยทีเดียว " หู...ของดีจริงๆ อีแอร์คนนี้แม่งสวยเยี่ยมไปทุกส่วนเลยว่ะ..." " นั่นสิพี่ ดีกว่าของพวกดาราบางคนเสียด้วยซ้ำ นมแม่งก็ข๊าว...ขาว เต้าก็สวย หัวนมยังสีชมพูอยู่เลย น่าดูดน่าเลียจังเลยนะพี่..." " ดูหีแม่งดิ ขนขึ้นดกดำดีจริง แถมโหนกนูนพอดีๆ ไม่เว่อร์ เฮ้ย..อย่าเอามือปิดดิว๊ะ เอาออกไปแล้วใส่รองเท้าส้นสูงของมึงด้วย..." พวกมันตะคอกแอ๋มค่ะ แอ๋มอายมากๆ แต่ถึงตอนนี้ก็ต้องยอมทำตามมันแล้ว ไม่มีใครที่จะมาช่วยแอ๋มได้เลยจริงๆ " ขามันเรียวสวยอะไรอย่างนี้....ยิ่งสวมรองเท้าส้นสูงแม่งเซ็กซี่เป็นบ้า น้องๆ ยืนแยกขาออกหน่อยดิ๊...นั่น...ออกอีก...อีก..." มันใช้กล้องเล็งมาที่ของลับของแอ๋มทั้งซูมเข้า-ออกอย่างสนุกมือ และสั่งให้แอ๋มโพสท่าทางต่างๆ ไม่ต่างไปจากนางแบบโป๊เลย " พี่ๆ..แคมยังปิดสนิทดีอยู่เลย ดูดิ ยังแดงเรื่อๆเลยนั่น..โอ๊ว..มายก๊อด " " ดีๆ..น้อง นั่งท่านั่งขี้ให้ดูดิ๊..เอามือแหกตรงแคมออกด้วย.." โอ๊ย...นรกชัดๆเลยค่ะ แอ๋มกลั้นน้ำตาเอาไว้ไม่อยู่แล้ว ไม่ต่างจากการเสียตัวซักเท่าไหร่เลย ทุกซอกทุกมุม แอ๋มต้องเปิดให้พวกมันดูชมจนหมดสิ้น แถมยังเก็บภาพไว้ดูเป็นตราบาปอีก ในใจตอนนั้นอยากมีปืนซักกระบอกจะกระหน่ำยิงพวกมันอย่างไม่ลังเลหรือกลัวติดคุกเลย ทั้งแหกหน้าแหกหลัง รูก้นพวกมันก็ไม่เว้น และเวลาให้การระบายอารมณ์ของพวกมันก็มาถึงพวกมันเข้ามากอดจูบแอ๋มอย่างไม่รามือเลยทั้งสองคน มือพวกมันล้วงจับส่วนต่างๆของแอ๋มเป็นพัลวัน ทั้งนมทั้งก้นและของลับสุดสงวนโดนพวกมันจับ จูบ ลูบคลำจนหมดสิ้น เรี่ยวแรงแอ๋มตอนนี้ไม่รู้ว่ามันหายไปไหนหมดแล้วค่ะ ยิ่งดิ้นก็ยิ่งหมดแรง ไม่มีเรี่ยวแรงจะขัดขืนพวกมันได้เลยและไม่นานนักแอ๋มก็ได้รู้จักกับความกระสันเสียวของลูกผู้หญิงว่าเป็นยังไง เพราะเกิดมาก็ยังไม่เคยเลยสักครั้ง เมื่อมันสั่งให้แอ๋มยืนถ่างขาออก ลูกพี่ลงมือปลุกเร้าด้วยการเอาหน้าซุกมาตรงหว่างขาแอ๋มและเอาปากดูด ไซ้ตรงแคมอย่างไม่รังเกียจเลยค่ะ มันเอาจมูกดุนตรงหัวหน่าวและสูดดมอย่างแรงทั้งๆที่ขนของแอ๋มขนดกขนาดนั้น ลิ้นของมันดุนดันเข้ามาในซอกกลีบและเลียไล้ไปทั่วจนแฉะไปหมด มันซุกไซ้ไปทั่วทุกซอกกลีบ เลียผ่านหว่างจนถึงรูก้นและง่าม แอ๋มเสียวสะท้านจนยืนไม่อยู่ ได้แต่เอามือจิกผมมันไว้เพื่อประคองตัว บิดตัวไปมาด้วยความกระสันเสียว ลูกน้องมันยืนเก็บภาพทุกมุมมอง รวมทั้งซูมเก็บใบหน้าที่เปรอะคราบน้ำตาและปากที่เผลอครางออกมาอย่างไม่หยุด ไม่นานมันก็ไม่รวมวงกับลูกพี่มันด้วยมาประคองแอ๋มยืนต่อเอามือมาจันนมแอ๋มบีบเคล้นจนเจ็บไปหมด หลังจากใช้มือจนหนำใจมันก็เปลี่ยนมาโลมเลียหัวนมของแอ๋มและดูด ขบจนเจ็บไปหมด แอ๋มทั้งเสียวทั้งเจ็บ จนนานไปรู้สึกได้ว่านมของแอ๋มมันแข็งสู้ แอ๋มรู้สึกเหมือนใจนั้นแทบจะขาดไปเลยทีเดียว จนรู้สึกเหมือนลมหายใจจะหลุดลอย " เฮ๊ย...ดูหีอีแอร์คนนี้ดิ..น้ำเริ่มแตกออกมาแล้วโว๊ย..แม่งคงจะเสียวจนจะขึ้นสวรรค์แล้วโว๊ย " ลูกน้องมันผละปากจากนมแอ๋มทันทีเพื่อคุยกับลูกพี่มัน " เมื่อไหร่จะส่งมันขึ้นสวรรค์หล่ะพี่.. ผมเองก็เงี่ยนอยากขึ้นเต็มที่แล้วนะนี่...ของมันดีจริงๆ " " แหมดูก็รู้แล้วว่ามันยังไม่เคย ของซิงๆอย่างนี้ต้องทรมานให้มันอ้อนอยากโดนเอง..โว้ย " พวกมันลงมือต่อจนแอ๋มเริ่มเกร็งไปหมด และสั่นถ่างขาอ้ารับลิ้นที่สอดชอนไชเข้ามาในซอกกลีบอย่างไม่รู้ตัว ปากก็ร้องครางอย่างไม่เป็นภาษาแล้วค่ะตอนนี้ ภาษาอังกฤษที่เคยพูดเผลอร้องออกมาปนเปไปหมด จนพวกมันหัวเราะอย่างสะใจ พอแอ๋มรู้สึกว่าใกล้จะถึงสวรรค์อย่างที่พวกมันพูดแล้ว มันกลับหยุดไปเฉยๆ ค่ะ และทิ้งร่างแอ๋มให้ลงนอนไปกองกับพื้น.. " เฮ้ย...อย่าเพิ่งเสร็จสิน้องสาว....นี่มันแค่ชั้นแรก ถ่างขาออก...อีดอก ชันเข่าไว้ " แอ๋มทำตามที่มันบอกแต่โดยดีแล้วค่ะ มันสั่งให้แอ๋มแอ่นตัวขึ้น ท่าสะพานโค้งเหมือนนางแบบอย่างกมลา นั่นเอง มันให้แอ๋มทำท่าสะพานแอ่นของลับให้พวกมันดูอย่างสนุกสนาน กล้องลั่นชัตเตอร์ไปทั่วทุกมุม แอ๋มเกร็งแอ่นถ่ายอ้าซ่ารับลมที่โบกผ่าน มันรู้สึกเย็นหวิวๆตรงส่วนนั้นไปหมด แอ๋มล้าแขนไปหมดแล้วค่ะ ยิ่งพวกมันเอานิ้วมาเขี่ย มาแหย่เล่นตรงกลีบแคมแอ๋มก็แทบหมดแรงเลยค่ะ จนถึงกับทรุดลงแอ่นไม่ไหว ยิ่งสวมรองเท้าส้นสูงอย่างนั้นมันพยุงตัวแอ่นได้ลำบากมาก ต้องฉีกขาออกให้ฐานมันกว้างจึงจะจิกเท้าพยุงแอ่นขึ้นมาได้ นั่นเท่ากันถ่างขาอ้าให้พวกมันดูของลับของแอ๋มดีๆนี่เอง แล้วสักครู่แอ๋มก็รู้สึกสะดุ้งสุดขีดเมื่อพวกมันใช้นิ้วเขี่ยกลีบแคมเล่นอยู่พักใหญ่ พวกมันใช้นิ้วแหกแคมของแอ๋มออกค่ะ ค่อยๆ ๆ จนแอ๋มรู้สึกเย็นในรูมากเพราะลมพัดโกรกเข้ามาตลอด " ปู๊ด..." ลูกพี่มันเอาริมฝีปากมาประกบตรงรูของแอ๋มและเป่าลมเข้าใส่ในรูของแอ๋มอย่างสุดแรง คราวนี้แอ๋มถึงกับสะดุ้งสุดตัวจนสะพานหักลงเลยค่ะ หลังแอ๋มกระแทกอย่างแรง จนเจ็บไปมา ปะปนกับความตกใจและเสียวในรูอย่างบอกไม่ถูก หัวใจแอ๋มเต้นถี่มากขึ้นอีก พวกมันยืนหัวเราะแอ๋มอย่างชอบใจและถ่ายรูปแอ๋มในสภาพนอนอ้าซ่าไปพลาง " เคยช่วยตัวเองบ้างมั้ยจ๊ะ...น้องสาว " พวกมันถามแอ๋มค่ะ แอ๋มส่ายหัว " นี่เรา..มาเล่นเกมส์คำถามกับพี่สักพัก เดี๋ยวพี่จะปล่อยตัว มานี่ๆ มานั่งบนตักพี่เร็วเข้า.." แอ๋มค่อยๆพยุงตัวพาร่างกายเปลือยเปล่าวึ่งสวมเพียวรองเท้าส้นสูงคู่เดียวมานั่งบนตักลูกพี่มันค่ะ บนตักมันก้นแอ๋มสัมผัสได้ถึงท่อนเนื้ออุ่นที่แข็งเกร็งดุนดันอยู่ได้ทันที แม้มันจะยังซุกอยู่ในกางเกงก็เถอะ ขนาดมันไม่ใช่น้อยเลยทีเดียว มันจัดท่าจนพอดีมันก็เริ่มถามแอ๋มค่ะ " นมขนาดทั่วไหร่จ๊ะ ตอบพี่ตรงๆ นะ หากไม่ถูกต้องพี่จะลงแขกน้องเดี๋ยวนี้แหละ..." " สามสิบสี่.." " ยกทรงมันเบอร์ 82 พี่ " ลูกน้องมันหยิบยกทรงแอ๋มมาดูเบอร์และยกโชว์ให้ลูกพี่มันดู " โห..นมตั้ง 34 สวมยกทรงประมาณ 32 นิ้วกว่าๆเอง แสดงว่าชอบโชว์เนินนมของตัวเองเหมือนกันใช่มั๊ยล่ะ....ตอบมาซิ " มันถามแอ๋มไปมือมันก็คลำเคล้นนมของแอ๋มไปด้วย แถมยังใช้นิ้วบดบี้เขี่ยหัวนมของแอ๋มเล่น จนรู้สึกว่ามันเริ่มจะลุกชูชันขึ้นมาอีกแล้วค่ะ แอ๋มต้องก้มหัวพยักหน้าตอบคำถามมันเพราะกระดากใจที่จะพูดออกไปอย่างนั้น " กูถาม ก็ตอบมาดีๆ เด่ะ...อยากโดนใช่มั๊ย " มันขู่บังคับแอ๋มให้พูดกับมัน " สัดส่วนน้องสาวเท่าไหร่จ๊ะ..." มันถามอีก " 34 - 25 - 35 " แอ๋มตอบไป " กางเกงในมันสวมไซด์ M พี่.. " ลูกน้องตัวแสบมันหยิบกางเกงในแอ๋มมาดมค่ะ แล้วชูให้ลูกพี่มันดู " ขนาดหีเท่าไหร่ครับ..." " ไม่รู้..." " งั้นดี เดี๋ยวพี่จะวัดให้น้องแอร์โฮสเตสคนสวยเอง " ลูกพี่มันกล่าวอย่างอารมณ์ดี " เฮ้ย..มึงไปหยิบเวอร์เนียกับตลับเมตรมาหน่อยซิ อยู่ในรถนะ..แล้วเอากระโปรงมันไปตัดออกซัก 10 นิ้ว ให้มันดูสั้นๆ ขริบผ่าหน้าแล้วเย็บมาให้เรียบร้อยด้วยน่ะโว๊ย แอ๋มถึงกับอึ้งและพูดไม่ออกเลยค่ะเพราะแอ๋มคงจะโป๊มากๆเลยคราวนี้ สักพักลูกน้องมันก็หยิบเครื่องมือมาให้ลูกพี่มันตามที่สั่ง พวกมันไม่เคยเอ่ยชื่อเรียกกันเลยค่ะ คราวนี้เป็นคราวของแอ๋มที่ต้องอยู่กับมันสองต่อสองแล้ว แอ๋มหันไปมองเห็นมันพกมีดติดไว้อีกเล่มแต่มันฉลาดมากเลยค่ะ มันจับแอ๋มนอนคว่ำหน้าและเอายกทรงแอ๋มมัดแขนไขว้หลังไว้ นมที่เบียดถูกับพื้นปูน มันเจ็บมากๆเลยค่ะ จนมันมัดเสร็จ มันก็จับแอ๋มนอนหงายถ่างขาออกอ้าซ่า มันดึงตามเมตรมาทาบวัดขนาดของกลีบแคมแอ๋มค่ะ จากก็ใช้เวอร์เนียฉีกปากช่องคลอดถ่างออกจนสุด เจ็บเอามากๆเลย แถมยังใช้นอนสอดเข้าไปจนสุดและเขี่ยควานในรูของแอ๋มจนรู้สึกเสียวสะท้านไปหมด ความรู้สึกกระสันเสียวเกิดขึ้นอีกครั้ง คราวนี้มันยัดเข้ามาอีกนิ้วค่ะ ทั้งนิ้วชี้และนิ้วกลางควานยัดหายเข้าไปอีกและชักเข้าชักออก ถี่ขึ้นๆ ๆ จนแอ๋มเริ่มกระเสียวอย่างสุดๆ น้ำเมือกใสไหลเยิ้มออกมาจนเปรอะ " เงี่ยนขึ้นมาอีกแล้วใช่มั๊ยจ๊ะ..น้องสาว เริ่มอยากโดนกระแทกจนเต็มแก่แล้วสิ คราวนี้รู้รึยังล่ะ ว่าควยของผู้ชาย มันวิเศษสุดแค่ไหน...ครางเข้าๆ ๆ ดังๆๆ ดังอีก....." แอ๋มครางออกมาอย่างหมดยางอายแล้วค่ะพอใกล้จุดไคลแม๊กช์มันก็หยุดไปดื้อๆ เรียกได้ว่าทำเอาแอ๋มอารมณ์ค้างจริงๆ มันทรมานแอ๋มได้อย่างสุดยอดมากๆ แอ๋มเริ่มรู้สึกว่าอยากจะโดนมันทำให้เสร็จๆซะที จะได้ไม่ต้องทรมานอย่างนี้ " หีมึงใหญ่ไม่เลวเลยหว่า ขนาดของซิงๆยังไม่ผ่านมือนะนี่ แคมหียาวเกือบ 3 นิ้ว รูก็ร่วม 3 นิ้วกว่าๆ รับควยยาวๆขนาด 8-9 นิ้วได้สบายๆเลย แถมฟิตดีอีกแค่สองนิ้วมือก็ดูดตอดจนคับไปหมด คราวนี้รู้รึยังล่ะจ๊ะ ว่าเกี่ยวเบ็ดมันสนุกแค่ไหน ฮ่าๆๆๆๆ.." มันหัวเราะอย่างสะใจมากค่ะ สักพักมักล้วงมือเข้าไปในกระเป๋าจากนั้นก็หยิบท่อนเอ็นของปลอมขนาดใหญ่ มันยัดเข้ามาทางรูทวารหลังของแอ๋มค่ะ มันเจ็บปวดมากๆเลยค่ะ แถมเป็นปุ่มๆ เต็มไปหมด แอ๋มแหกผากร้องไห้ออกมาอย่างสุดเสียงเลยทีเดียว ร้องไห้จนหมดแรงเลยค่ะ พยายามดิ้น ตัวก็สีกับพื้นซีเมนต์จนดำ เปื้อน และถลอกไปหมดแต่สุดท้ายก็ต้องยอมถ่างขาออกกว้างๆเพื่อลดความเจ็บปวดค่ะ มันแหกแก้มก้นของแอ้มออกและสวนทวารแอ๋มต่ออย่างสะใจ จนกระทั่งการดุนดันนั้นทำให้แอ๋มเริ่มชาในรูไปหมดแล้ว เลือดไหลเยิ้มออกมาทำให้ไหลลื่นขึ้นจนคล่องค่ะ สักพักมันก็หยุดและจับแอ๋มนอนแหกขาออกสุดๆ คราวนี้มันเอาของเทียมดุ้นนั้นยัดเข้ารูหน้าค่ะ เจ็บไม่แพ้กันเลย แอ๋มครางร้องด้วยความเจ็บปวดแต่สักพักท่อนเทียมนั้นก็หลุดหายเข้าในรูของแอ๋ม มันคับตื้อและแน่นเอามากๆ แอ๋มต้องแหกขาออกแบบสุดๆเพื่อให้มันเข้าไปง่ายขึ้นให้หลุดพ้นจากการทรมาน พอมันเริ่มสอกเข้าสอดออก ความกระสันเสียวก็เกิดขึ้นอีกครั้งแล้วค่ะ คราวนี้มันรุนแรงมากกว่าแต่ก่อนมาก แอ๋มชันขาขึ้นและแอ่นเอวรับการสอดเข้า-ออกของมันเพื่อที่จะให้มันเสร็จๆ แต่มันกลับปล่อยมันและฝังท่อนเทียมนั้นไว้ในรูแอ๋มค่ะ แอ๋มก็ได้แต่บิดตัวไปมาอยู่อย่างนั้น เพื่อที่จะให้มันเคลื่อนไหวต่อแต่ก็ไร้ประโยชน์ค่ะ มันนั่งดูหัวเราะอย่างชอบใจและถ่ายภาพแอ๋มอีกครั้ง จากนั้นมันก็มาดึงออกอย่างแรงจนแอ๋มเสียววาบ มันจับแอ๋มนั่งคกเข่าค่ะและปลดซิบกางเกงรูดลงมาโชว์ของจริงขนาดเขื่องที่แข็งชูชัน แอ๋มได้เห็นของผู้ชายชัดๆ อย่างนี้เป็นครั้งแรกค่ะ " เอาปากกว้างๆ ของน้องอ้าออกหน่อยซิจ๊ะ...แล้วก็อมให้พี่ซะโดยดี เร็ว....เสร็จคราวนี้พี่จะปล่อยน้องกลับบ้านแล้ว " แอ๋มรู้สึกดีใจเมื่อมันเอ่ยคำนี้ แต่ในใจก็ขยาดของมันอยู่ไม่น้อย กลิ่นเหม็นคลุ้งเหมือนน้ำเยี่ยวกระทบจมูก มันดึงหนังหุ้มถอกขึ้นไป ดอกเห็ดมหึมาก็ปรากฏอยู่ตรงหน้าแอ๋ม ขี้เปียกขาวๆเกาะอยู่เต็มของมันเลยค่ะ แอ๋มเบือนหน้าหนีทันที แต่มันก็กลับจิกหัวแอ๋มกลับมาแล้วเอาของมันถูไถไปบนใบหน้าแอ๋ม จนขี้เปียกหลุเลอะบนใบหน้าแอ๋ม เหม็นมากเลยค่ะแต่อะไรก็ไม่ขยาดเท่า มันท่อนเอ็นของมันถูกทิ่มมาตรงเบ้าตาแอ๋มค่ะ แอ๋มต้องหลับตาปี๋ สักพักมันก็จับแอ๋มบีบปากอ้าออกและยัดท่อนเอ็นของมันเข้ามาในปากแอ๋มจนได้ มันคับแน่นเต็มปากไปหมดเลยค่ะ จากนั้นมันก็ชักเข้าออกโดยจับหัวแอ๋มโยกสวนตามจังหวะชักของมัน จนเร็วขึ้นเรื่อยๆ ในที่สุดมันก็ร้องครางออกมา น้ำอุ่นๆ ทะลักพ่นเข้ามาในช่องปากแอ๋ม จนปริ่มล้นออกนอกปากและหลุดกลืนลงคอไปบางส่วน แอ๋มสะอิดสะเอือนจนอยากอ๊วกแต่ก็โดนมันจับหัวหงายขึ้น จนแอ๋มสำลัก น้ำเมือกๆที่มีอยู่ในปากก็หลุดลงคอไปอีกอึกใหญ่ ก่อนที่มันจะปล่อยให้แอ๋มนอนสำลัก สักพักลูกน้องมันก็มาอีกค่ะ มันถ่ายรูปแอ๋มในสภาพที่น้ำเมือกเลอะเทอะเต็มปากไปหมด ลูกพี่มันเอาท่อนเอ็นที่เปรอะเปื้อนมาถูไถไปตามไปหน้าจนเลอะเทอะ สักพักลูกน้องมันก็ควักของมันออกมา ขนาดใหญ่ พอๆกันเลยค่ะ มันบังคับให้แอ๋มอมให้มันอีก แอ๋มเห็นนาฬิกาในมือมันปาเข้าไปเกือบ 5 ทุ่ม ซึ่งเป็นเวลาที่ห้างใกล้ปิดแสดงว่าคนเริ่มน้อยลงไปอีก แอ๋มจำใจต้องอมให้มันจนเสร็จค่ะ..และก็กลืนลงไปในคอจนหมด ลูกพี่ถ่ายภาพตอนแอ๋มอมชนิดว่าไม่หยุดมือ จนกล้องดิจิตอลมันเต็ม เหลือเพียงกล้องที่ใช้ฟิล์มแล้วค่ะ แต่มันหาได้หยุดไม่ ลูกพี่มันมาดูดปาดแอ๋มอย่างไม่รังเกียจน้ำที่เปรอะเปื้อนเลย มันป่าเถื่อนเอามากๆ แถมยังใช้ลิ้นโลมเลียไปจนทั่วไปหน้าจนเกลี้ยงก่อนจะลงมือใช้ลิ้นบดบี้ดูหัวนมแอ๋ม ลูกน้องมันเอามือจับขาแอ๋มถ่างออกมองดูของลับของแอ๋มอย่างเต็มตาก่อนที่จะซุกหน้าไซ้ใช้คางที่มีเคราขึ้นหลอมแหลมถูไถตรงหัวหน่าวจนแอ๋มเสียวสะดุ้งสั่นระริกไปหมด คราวนี้คิวของลูกน้องมันแล้วค่ะที่จะใช้ลิ้นดุนดันเข้ามาในแคมของแอ๋ม มันดูดตอดอย่างสุดเสียวจนแอ๋มต้องถ่างขาอ้าให้มันทำอย่างสบายอารมณ์ ทั้งปากเป่า ลิ้นเลีย มันใช้ได้คล่องไม่ต่างไปจากลูกพี่มันเลยค่ะ ส่วนลูกพี่มันก็สาละวนที่จะดูดบดบี้ นมแอ๋มจนแดงไปหมด รอยดูดแดงๆ เกิดขึ้นเป็นจ้ำไปทั่วเต้านมเสมือนตราบาปประจาน หน้าท้อง แก้ม ก้น ขาอ่อน ต้นขา พวกมันดูดเป็นจ้ำแดงไปหมด แอ๋มเสียวสะท้านและใกล้ถึงสวรรค์อีกครั้งแล้วค่ะ " โอ๊ว...โอ๊ว...โอ...อ๊า..." แอ๋มครางจนแทบจะขาดใจให้ได้ แต่เหมือนมันจะรู้ดีค่ะ ความชำนาญของมือดูถูกไม่ได้เลย แอ๋มครางถี่ขึ้นและดังขึ้นมันก็หยุด จนแอ๋มอดทนไม่ไหวแทบจะร้องขอให้มันช่วยทำแอ๋มให้เสร็จให้ได้ พวกมันหัวเราะอย่างชอบใจค่ะ ลูกพี่มันแก้มัดให้แอ๋มและสั่งให้แอ๋มช่วยตัวเองให้พวกมันดูค่ะ ถึงตอนนั้นแอ๋มก็สะกดอารมณ์และความอายของตัวเองเอาไว้ไม่อยู่แล้ว มันบังคับให้แอ่มยืนทำด้วยค่ะ " เอาเลยสิครับ คุณหทัยชนก อยากขึ้นสวรรค์ก็ต้องช่วยตัวเองแล้วล่ะ แต่ต้องยืนนะ แล้วผมจะปล่อยคุณไป...." แอ๋มตกใจมากที่มันรู้จักชื่อจริงแอ๋ม มันหยิบบัตรประจำตัวในกระเป๋าเงินแอ๋มมาดูและยืนยิ้มอย่างภาคภูมิใจในความสำเร็จ ส่วนแอ๋ม ได้ยินดังนั้นก็จัดการต่อเลยค่ะ แอ๋มต้องยืนถูไถด้วยมืออยู่พักแต่ก็ไม่นานเกินไปนัก เพราะอารมณ์ที่ถูกปลุกให้คลั่งค้างคามานานแล้ว ตอนนี้ก็ไม่ใช้เรื่องยากแล้วที่แอ๋มจะใช้สองนิ้วของมือตัวเองสอดใส่ถูไถส่งตัวเองจนขึ้นสวรรค์ ต่อหน้าพวกมัน พวกมันถ่ายภาพแอ๋มจนฟิล์มหมดและหัวเราะอย่างชอบใจ เมื่อน้ำเมือกแห่งความกระสันเสียวไหลเยิ้มเลอะเทอะเต็มมือและไหลเยิ้มออกมาจากแคมผ่านง่ามขา มันมากพอดูเหมือนกันมันหยิบถุงน่องที่กองไว้โยนมาให้แอ๋มเช็ด แอ๋มเช็ดจนแห้งสนิททั้งตัว พวกมันยังไม่เลิกค่ะมันสั่งให้แอ๋มสวมถุงน่องที่เปรอะนั้นและรองเท้าส้นสูง ถุงน่องสีเนื้อบางๆ ไม่สามารถที่จะปกปิดของลับได้ซักเท่าไรหรอกค่ะแถมยังรัดแคมขึ้นเป็นรูปอย่างเด่นชัด ลูกน้องมันเดอนมาล๊อคแขนแอ๋มหลังจากที่แอ๋มสวมถุงน่องและรองเท้าเสร็จ ลูกพี่มันเอาปากมาจูบดูดตรงหว่างชาแอ๋มอีกครั้งค่ะ จนสักพักแอ๋มก็เริ่มเสียวขึ้นมาอีกครั้งจากนั้นมันก็ใช้นิ้วบดบี้และแหย่ทะลวงร่องแคมแอ๋มอีก คราวนี้มันไม่หยุดอีกแล้วค่ะ แอ๋มถึงจุดสุดยอดด้วยมือของมันอีกครั้งเป็นครั้งที่สอง น้ำของแอ๋มทะลักไหลจนเปรอะเป้าไปหมด ถุงน่องซับน้ำนั้นไว้จนเนินหัวหน่าวเปียกโชกชุ่มเห็นขนดกดำขึ้นเด่นชัด สักพักลูกน้องมันก็ใช้นิ้วมือกับแอ๋มอีกครั้งค่ะ แต่คราวนี้ค่อนข้างนานหน่อยแต่แอ๋มก็เสร็จจนขึ้นสวรรค์เหมือนกัน น้ำตรงเป้ายิ่งเปรอะเลอะเทอไปหมด กลิ่นคาวคละคลุ้งแรงมากๆ แอ๋มขาอ่อนไปหมด ทั้งหอบเหนื่อยหมดเรี่ยวแรงไปเลย เดินแทบไม่ไหว และมันก็ปล่อยตัวแอ๋มค่ะแต่มันทำให้แอ๋มอายมากขึ้นกว่าเดิมอีก มันเอาเชือกในรถมันมัดมือแอ๋มไขว้หลังค่ะ แอ๋มมีเพียงรองเท้าส้นสูงและถุงน่องที่เปียกโชกชุ่มด้วยน้ำของแอ๋มเองในส่วนล่าง ส่วนด้านบนแอ๋มยังคงโชว์เต้านมที่เพิ่งถูกปู้ยี่ปู้ยำมาอย่างอล่างฉ่าง " เสื้อกับกระโปรง กูกองไว้ตรงที่จอดรถเดิม ส่วนรถของมึงกูเอาไปจอดตรงตลาดริมถนน เยื้องกับห้าง แล้ว ไปเอาเอง กุญแจรถอยู่ในกองเสื้อผ้า หาเอาเอง.." มันพูดเสร็จก็พาแอ๋มเดินมาตรงระเบียงที่จอดรถและชี้ให้ดูรถที่จอดไว้ ขณะนั้นห้างว่างมากเลยค่ะ อีก 10 นาทีเที่ยงคืน คนกลับเกือบหมดแล้วเหลือแต่เพียงพนักงานและก็ยาม พวกมันพาแอ๋มไปทิ้งไว้ในลิฟท์ค่ะและกดส่งลงไปที่ชั้นล่างและขู่แอ๋มไว้ด้วย " ถ้ามึงไม่สวมชุดแอร์โฮสเตศที่กูเตรียมไว้ให้กลับ ภาพมึงออกเน็ต ถ้าเรื่องถึงตำรวจมึงไม่อายก็แจ้งความไป แต่ภาพทุกภาพทุกช๊อตกูจะแปะประจานไปทั่วเมือง ลงหนังสือพิมพ์ทุกฉบับ อีกอย่างกูก็ไม่ได้ข่มขืนมึง มึงจะเอาชุดเสื้อผ้าที่มีแต่น้ำกามของมึงเองไปให้ตำรวจมันตรวจก็ตามใจ...อีร่าน" มันวางแผนทุกอย่างมาอย่างดีค่ะ ปิดประตูตายหมด แอ๋มมีแต่จะเสียหายอย่างเดียว พูดจบมันก็ผลักแอ๋มเข้าลิฟท์ กดที่ชั้น 1 แอ๋มไม่รู้ว่าจะทำอย่างไรแล้วค่ะ ทันทีลิฟท์เปิด แอ๋มก็ต้องพบกับสายตาของยามสองคนที่มองแอ๋มอย่างตาไม่กระพริบ สักพักพวกพนักงานห้างทั้งหญิงชายก็มามุงดูกัน แอ๋มอายมากๆเลยค่ะ มีแต่คนมองดูแต่ไม่มีใครช่วยแก้มัด " ผู้หญิงถูกข่มขืนว่ะ." " เป็นแอร์โฮสเตสด้วยว่ะ..." " สงสัยโดนยับเลยว่ะ สภาพนี้.. " " กูว่าโดนเรียงคิวแน่ๆ เลยว่ะ .." " สวยด้วยว่ะ...แม่งน่าโดนอยู่หรอก" " กูอยากเป็นคนทำชิบหายเลย..แม่งสวยเป็นบ้า หุ่นก็ดี " " ดูนมดิใหญ่ ขาว สวย อึ๋มเป็นบ้าเลย.." " นมเธอโดนดูดไปกี่ปากแล้วว๊ะเนี่ย หัวนมยังแดงอยู่เลยนะเนี่ย " " ดูหีดิ เบ้อเร่อเลย " " ผู้หญิงอะไร หมอยโคตรดกเลย" " โหนกๆนูนๆอย่างนี้ โดนกระแทกจนบานเลยสิท่า..." " หม้อโคตรดำเลยว่ะ แม่งโดนกระแทกจนน้ำแตกเลอะไปหมด" " คุณครับ คนร้ายมีกี่คนครับ " " สวยๆอย่างนี้ไม่น่าเลยนะ..." " กูอยากต่อคิวอีกคนว่ะ.." " คุณครับแจ้งความมั๊ยครับ " " แม่งโดนดูดจนยับเยินเลยดูดิ รอยดูดเต็มตัวเลย.." และอีกหลายๆ ประโยคที่สาดโครมมาที่จนกระทั่งถูกแก้มัด แอ๋มซุกหน้าไปมองหน้าใครไม่ติด ต้องรีบกดลิฟท์ขึ้นไปหยิบเสื้อผ้ามาสวม ยามรักษาการณ์มาเรียกเพื่อให้แอ๋มไปแจ้งความแต่จะมีประโยชน์อะไรล่ะ แอ๋มได้ร้องไห้และสวมเสื้อผ้ารีบไปที่รถและกลับบ้านให้เร็วที่สุด ทันทีสวมชุดเสื้อผ้าก็ต้องตกใจเมื่อกระโปรงแอ๋มถูกแต่งใหม่จนสั้นจู๋ แถมผ่าหน้าขึ้นไปอีก แค่ยกขาแคมของแอ๋มก็ปลิ้นมาอวดสายตาคนที่มามุงดู มีเพียงเสื้อที่ถูกดัดแปลงพอที่พาตัวเองเดินไปได้แต่ก็ไม่เพียงพอที่ยาวไปปกปิดของลับส่วนล่าง พนักงานที่กลับบ้านมองดูแอ๋มด้วยตาต่างๆ กัน ทั้งสงสาร ดูถูก เหยียดหยาม สะใจ " แอร์...แม่งนุ่งสั้นอย่างนี้นี่เอง ถึงได้โดน.." " แม่งหนีผัวไปล่อกับชู้หรือเปล่า ว๊ะ.." " แต่งตัวให้ท่าขนาดนี้สมควรโดนอยู่หรอก..." " ทำไมเธอไม่แจ้งความอะไร เลยว๊ะ..." " กูว่าเธอคงจะชอบเหมือนกันนะนี่...ถึงไม่แจ้ง " แอ๋มไม่รู้จะพูดหรือแก้ตัวยังไง บางทีสิ่งที่เลวร้ายอาจจะไม่ใช่สองคนนั่นแต่เป็นสังคมของคนเราทุกวันนี้ต่างหากที่ทำร้ายพวกเรากันเองและพวกมันก็ใช้สิ่งนี้ให้เป็นประโยชน์กับความเลวที่มีอยู่ของมัน แอ๋มยอมรับค่ะว่ามันสองคนเก่งมากที่ใช้คนด้วยกันให้เป็นประโยชน์ แอ๋มปิดปากเงียบและหลบหนีเรื่องนี้ถึง 1 ปีเต็มจนทำใจได้และแฟนของแอ๋มก็ไม่รับรู้เรื่องนี้เลย แต่สิ่งหนึ่งที่แอ๋มไม่อาจเปลี่ยนแปลงได้จากผลการกระทำของพวกมันก็คือ แอ๋มรู้สึกมีความสุขกับเซ็กซ์มากขึ้นค่ะ บางครั้งถึงกับช่วยตัวเองวันละ2-3ครั้งเลย บนเครื่องบางครั้งก็เคยทำ ยิ่งต่างประเทศที่ต้องพักหลายวันแอ๋มก็จะหาอุปกรณ์ที่มีขายมาทำกับตัวเองดู ซึ่งก็มีความสุขไปอีกแบบ โดยที่เราก็ต้องพะวงถึงแฟนเราเลย ส่วนของจริงแอ๋มก็เคยแล้วค่ะแล้วจะเล่าให้ฟังอีก แต่เรื่องนี้จะให้แอ๋มโทษสองคนชั่วนั่นหรือขอบคุณเขาดีล่ะคะ...แอ๋ม

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: May 08, 2013, 11:29:53 pm
(41; (41; (41; (41; (41; (41; (41; (41; (41; (41; (41;