close buttonclose buttonclose button
พี่สาวผมแกบอกว่าอายน่ะ

พี่สาวผมแกบอกว่าอายน่ะ

เรื่องเสียว · 45197

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

ผม เป็นคนต่างจังหวัด เข้าไปเรียนอยู่ที่กรุงเทพฯ แม่ซื้อทาวน์เฮาส์ให้อยู่คนเดียว ผมเองตอนนั้นอายุ 20 ปี เรียนที่ มหาลัยเปิดแห่งหนึ่ง ผมเป็นคนชอบอ่านหนังสือโป๊มาก พวกปกขาวน่ะครับ เรื่องสุดๆ เยอะมาก อ่านไปเจอเรื่องพวกพี่น้อง เอากันบ่อยนะ อ่านทีไรเสียวมากทุกที เลยต้องชักว่าวออกเรื่อยมา วันหนึ่งพี่สาวผมอายุ 22 ปี มากรุงเทพฯ ปกติพี่ผมจะ ทำงานที่บ้าน ช่วยพ่อแม่ค้าขาย ก็มาพักกับผมที่บ้าน ที่บ้านมีทีวีห้องผมเครื่องเดียว มีแอร์ที่ห้องผมห้องเดียว ผมเลยบอก ให้พี่สาวนอนห้องเดียวกับผม ผมอาบน้ำเสร็จก็จะนุ่งชุดนอนกางเกงในไม่ใส่ ดูทีวีกับพี่สาวที่เตียงนอน พี่สาวผมเป็นคนสวย ขาวด้วย ผมก็เกิดอารมณ์อยากลองพี่สาวตามหนังสือ แต่ไม่กล้าเอ่ยปาก เลยต้องไปหยิบเอาหนังสือโป๊มานอนอ่าน ขณะที่ พี่สาวผมดูละครไปเรื่อยๆ ผมอ่านๆ ไปของผมก็แข็งขึ้นมา มันก็โด่ขึ้นในกางเกง พี่สาวผมเห็นผมอ่านหนังสือแบบนี้ ก็หน้าแดง แกก็หันมาพูดกับผมว่า ทำไมอ่านหนังสือแบบนี้ ผมก็บอกว่ามันสนุกและน่าสนใจดี ถามพี่สาวว่าเคยอ่านไหม พี่สาวบอกว่าเคยอ่านเหมือนกันกับเพื่อนๆ ผมเลยถามพี่สาวตรงๆ ว่าพี่เคยเสียตัวรึเปล่า แกบอกว่าบ้า ไม่เคยเลย แฟนก็ยัง ไม่เคยมี เพราะแม่กันท่าตลอด ผมถามว่าแล้วพี่อ่านหนังสือนี่พี่รู้เรื่องเซ็กซ์เหรอ พี่บอกว่ารู้นิดหน่อย แค่จากในหนังสือน่ะ ผมถามว่าแล้วพี่เคยเห็นของผู้ชายหรือเปล่า พี่สาวบอกว่าไม่เคยหรอก ตอนนั้นของผมโด่ตุงกางเกงนอนเลย ผมเองก็ไม่ได้ เอาอะไรปิดบังไว้ พี่สาวผมเองก็เห็น หน้าแดงกล่ำเลย แกถามผมว่าทำไปถึงตุงขนาดนั้น ผมเลยควักออกมาให้พี่สาวเห็น แล้วบอกว่าพี่..ผมอ่านหนังสือแล้วเกิดอารมณ์มาก เลยแข็งโด่เลย ผมให้พี่ดู และอยากให้พี่ช่วยเอามือช่วยผมหน่อยได้ไหม พี่สาวผมถามว่าช่วยยังไง ผมเลยเอามือจับของผมสาวขึ้นสาวลงให้ดูน่ะ แบบนี้พี่ แล้วผมก็จับมือพี่สาวผมมาจับที่ของผม พี่สาวผมก็เกร็งๆ แต่ก็จับ พี่สาวผมบอกว่ามันใหญ่จังเลยนะ ผมเสียวมาก พี่สาวก็สาวขึ้นสาวลง แกถามผมว่าเป็นไงบ้าง ผมบอกว่าเสียวมากพี่ สนุกมากเลย พี่ล่ะรู้สึกยังไง พี่สาวบอกว่าตื่นเต้นดี ไม่เคยเจอมาก่อนเลย ผมถามพี่สาวว่า พี่..ผมอยาก เห็นหุ่นพี่จังเลยว่าพี่หุ่นสวยแค่ไหน ได้มั้ยพี่ พี่สาวผมแกบอกว่าอายน่ะ ผมบอกว่าอย่าอายเลย พี่ก็เห็นของผมแล้วนี่ ถอดเสื้อออกอย่างเดียวก็ได้ พี่สาวเลยถอดเสื้อนอนออกให้ผมเห็น แกไม่ได้ใส่ยกทรงด้วย ผมขอจับ นมแกสวยมากเลย แกเองหลับตาพริ้มเลย พอแกหลับตาพริ้มนี่ ผมเลยก้มลงไปดูดนมแก แกลืมตาดูถามว่าทำอะไร ผมตอบว่าขอดูดนมหน่อยพี่ เสียวมั้ย แกบอกว่าเสียวดี ผมเลยดูดๆ เลียๆ ด้วย แกเสียวครางอู๊ยๆ เลย ผมเลยไซ้ที่คอแล้วก็จูบพี่สาวที่ปากเลย พี่สาวผม จูบไม่เป็น ผมเอาลิ้นพันลิ้นพี่สาว แกก็ตอบสนอง
ผมเลยค่อยๆ ถอดกางเกงนอนแกออก แกพยายามจะดึง แต่สุดท้ายก็ปล่อย แล้วผมก็ค่อยๆ ให้แกเอนตัวนอนลง แล้วไซ้ลงมาที่คอ นม ท้อง แล้วผมก็เลียที่หม้อพี่สาวผม พี่สาวผมครวญครางใหญ่เลย เสียวมากแกบอก มือแกคว้าจับของ ผมชักขึ้นชักลง ผมเลยบอกพี่ว่าปล่อยพี่ไม่ต้องจับ แล้วผมก็จ่อของผมเข้าที่หม้อพี่สาว แล้วค่อยๆ จ่อลง พี่สาวผมบอกว่า อย่า..น้อง ผมกระซิบที่ข้างหูว่า พี่ขอผมเถอะ ผมจะสอนพี่ให้รู้จักความสุข ไม่เป็นไรนะ ผมจะทำแบบเบาๆ แล้วผมก็ค่อยๆ สอดใส่เข้าไปอย่างนุ่มนวล เห็นแกทำหน้าบูดเบี้ยวเหมือนกับเจ็บ ผมถามว่าพี่เจ็บเหรอ พี่สาวผมบอกว่าจ้ะเจ็บจ้ะ ผมถามว่า ทนไหวมั้ย แกพยักหน้า แล้วผมก็ดูดนมแกเอาลิ้นเลียด้วย แล้วของผมก็ค่อยๆ ลื่นไหลเข้าไปแบบฝืดนิดหน่อยเพราะความฟิต จริงๆ น้ำและน้ำลายผมที่หม้อแกก็ค่อนข้างเยอะ ผมถามว่าพี่หายเจ็บรึยัง แกบอกว่าค่อยยังช่วยแล้ว แล้วผมก็ค่อยๆ ซอย เนิบๆ ช้าๆ แต่ผมเสียวมากๆ เลย เลยหยุดแช่สักพักแล้วก็ค่อยๆ ทำ ผมใช้เวลาเย่อพี่สาวประมาณ 10 นาที แล้วผมก็เสร็จ ตอนผมปล่อยน้ำออกใส่หม้อพี่สาวผมนี่ แกตอดรัดผมแน่นเลย แกก็เสร็จเหมือนกัน สักพักผมก็ชักออกนอนกอดแก แกร้องไห้ เราจะทำไงดี เราแอบได้เสียกันไม่ดีแน่ๆ เลย ถ้าพ่อแม่รู้แย่แน่ ผมเลยจูบแก้มแกพร้อมกับบอกว่าพี่ เรารู้กันแค่สองคนนี่นา แล้วพี่ก็ต้องพยายามอย่าทำพิรุธนะ ทำตัวปกตินะ เมื่อกี๊พี่มีความสุขมั้ย พี่สาวผมพยักหน้า บอกว่าสุขจ้า ไม่เคยสุขแบบนี้เลย แล้วพี่สาวผมก็ตกใจเห็นเลือดออกมาเลอะที่นอน ผมบอกว่านั่นเลือดพรหมจรรย์น่ะ พี่เสียพรหมจรรย์ให้ผมน่ะ ผมรักพี่จังเลย หลังจากนั้นเราก็แอบมีอะไรกันอยู่เรื่อย จนพี่สาวผมปัจจุบันแต่งงานไปแล้ว แต่ยามว่างเจอกัน เราจะหาโอกาสทบทวนความ หลังกันบ่อยๆ

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • View Profile
    • Email