close buttonclose buttonclose button
พี่สาวชักให้

พี่สาวชักให้

เรื่องเสียว · 52111

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: April 23, 2013, 07:21:47 pm

หวัดดี คับ ชื่อ อั๋นนะ ผมอายุ 19 แล้ว ขอไม่พูดดอะไรมากนะคับ.... ปกติ ก็ชักว่าวประจำอะคับ แล้วแต่อารมณ์เงี่ยนคับวันไหนเงี่ยนๆ ก้อจัดไป 1 ดอก ผมมีพี่สาว 2 คนคับ คนหนึ่งชื่อ อ๋อม อีกคนชื่อ อ้อย พี่อ๋อมอายุ 26 ย่างเข้า27 แล้วแต่หน้าตานี้ดูเหมือนผึ่งจะ 20 เลยนะครับ หุ่นก้อเอ็กใช้ได้ ส่วนพี่ อ้อยนี้ผึ้ง 22 เองบอกไว้ก่อนเลยทั้ง 2 คนนี้ นมใหญ่มาก เพราะอะไรรู้ไหมครับ เพราะ พี่สาวชอบอวดหน้าอกกันสองคนนี้เรื่องหน้าอกต้องมาเป็นที่ 1 และจะบอกอะไรไว้ให้คับ พี่อ้อย กับพี่อ๋อม ชอบอาบน้ำด้วยกันครับผมสังเกตุจากเวลาผมเดินผ่านหน้าห้องน้ำ จะมีเสียงคุยกัน ผมก้อตกใจคับ แต่ตอนนี้ก้อช่างมันเถอะมาเข้าเรื่องมันเกิดขึ้นตอนนั้นครับพ่อกับแม่ ไปเที่ยวทัวร์ต่างจังหวัดครับ ไปกับพวกญาติๆ ของเค้าวันนั้นประมาน เที่ยงคืนได้ครับ ผมกำลังจะอาบน้ำครับ แต่ห้องน้ำข้างล่าง ฝักบัว มันเสียผมเลยไปอาบข้างบนครับ ผมเปิดประตุเข้าไปคับ แต่ผมยังไม่เปิดไฟนะ เข้าไปทั้งมืดๆนี่และแต่หารุ้ไหมว่า ห้องน้ำตอนนี้ยังมีพี่อ้อย กับพี่อ๋อม อยู่ในห้องน้ำบ้าน ธรรมดาผมมารูดควยเล่นก่อนอาบน้ำให้มันพองตัวขึ้นแล้วจนอาบน้ำเหมือนเป็นการบริหารน้องชาย(ไม่ใช่ชักว่าวนะครับ)ควยผมมันก็ใหญ่พอดูนะครับกำลังรูดเพลินๆรูดมีผ้าม่าน กั้นไว้ด้วย โอ๊!!...ว…ว…ว ! ผมร้องด้วยความตก ใจ !!!!!!!!!!!!!ภาพที่ผมเห็นนั้นพี่อ้อย กับพี่ อ๋อม อาบน้ำอยู่ด้วยกันครับ หัวนมพี่อ้อย นี่เป็นชมพูเลยครับขนหมอยก็เยอะรุงรังไปหมด ส่วนของพี่ อ๋อม นี้ก็ชมพูออกแดงคล้ำๆ หน่อยๆขนหมอยก็เยอะพอดูเลยครับ ควยผมที่รูดเล่นมันโด่ตั้งแข็งขึ้นอย่างรวดเร็ว พี่อ้อย นี้ร้องกรี๊ดลั่นบ้านเลยครับๆ ผมก็ตกใจเหมือนกัน พี่อ๋อม เลยเอามือปิดปาก พี่อ้อยพี่อ๋อมบอกว่า ”เรามาทำอะไร สนุกๆ กันไหม” ผม(ในใจก็เงี่ยนอยู่)ตอบเอาๆครับอย่างรวดเร็วพี่อ๋อม สั่งให้ผมไปนั่งบนอ่าง แล้วทีนี้พี่อ้อย ก็ลงมาอ่างพร้อมกับพี่ อ๋อมพี่อ๋อม เอามือมาจับควยของผม อย่างทะนุทะนอมครับ เพวกพี่สาวของผมเริ่ม ชักว่าวให้ผมครับโอ๊ว!!!!~~~ ใครมันจะเชื่อ พี่สาวชักว่าวให้น้องชาย ส่วนพี่อ้อย ก็ได้แต่มองแต่ในใจพี่อ้อย คงจะมีอารมณ์เงี่ยนขึ้นมา เพราะผมเห็นพี่อ้อย ช่วยตัวเองต่อหน้าผมครับหลังจากรูดควยผมอยู่นาน ผมก็น้ำแตกไปเลอะหน้าพี่ อ๋อม จากนั้นก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้นผมตัดสินใจว่า วันนี้ต้องเย็ดพี่2คนให้ได้ ผมจึงบอกพี่ทั้ง2คนว่า ขอผมเย็ดหัพี่สองนะครับผมพาพี่ทั้ง 2คนไปที่ห้องของผมทั้งที่พวกเราเปลือย ควยของผมที่กำลังจะเหี่ยวลง สักพักได้แข็งขึ้นมาอีกครั้งผมไม่รอช้าครับ แต่คราวนี้ผมไปหาพี่ อ้อย ครับ ผมดูดหัวนม อันสีชมพูอย่างมี ความสุขส่วนพี่อ้อย ก็ไม่ขัดขืนครับ(ทั้งสองคงอยู่ด้วยความเงี่ยน) ในขณะนั้นพี่อ๋อม อมควยให้ผมมันมีความสุขมากครับผมจับตัวพี่อ๋อม แล้วก้มไปเลียหี พี่อ๋อม ครางได้อารมณ์มากครับ จากนั้นผมไม่รอช้า เอาควย ขานดใหญ่ที่พองแข็งของผมยัดไปในรูหีพี่อ๋อม กระแทกอย่างแรงหีพี่อ๋อมโหนกมากๆ พี่อ๋อมครางซุดปาก บอกผมว่า “อั๋นเย็ดหีพี่เร็วๆ”ผมกระเด้าอย่างแรงแล้วเร็วขึ้น ส่วนพี่ อ้อยได้แค่นั่งดูผมเย็ดกับพี่อ๋อม ผมพูดกับพี่ อ๋อม ว่าผมจะน้ำแตกแล้วนะ พี่อ๋อม.... พี่.... อ๋อม พี่อ๋อมบอกว่าเอาควยออกมาแตกข้างนอก ผมก็เอาควยออกมาอย่างที่พี่บอกโอ๊ว!!!... พี่อ้อย รีบมาจับควยผมดูดย่างมันครับ ผมน้ำแตกในปากพี่อ้อยๆพร้อมกับดูด น้ำเงี่ยนที่แตกของผมจนเกลี้ยงผมก็ไม่รอช้าครับ ผมก็เลียหีของพี่ อ้อย ครับๆ เลียตรง เม็ดแตดของพี่อ้อยครับ เสียงครางดังลั้นห้องเลยครับผมก็รีบไปทางรูตูดของพี่ อ้อย ผมตัดสินใจเอาควยเสียบรูตูดของพี่อ้อยมันคับบีบอัดท่อนควยใช่ครับ ผมกำลังเอาตูดพี่สาวอยู่ ผมร้องออกมาด้วยความปวดลำควย ค้างไว้สักนิดพอรูตูดพี่เขาเริ่มคลายตัวผมเริ่มกระเด้าอย่างแรกไม่คิดอะไรอีกแล้ว ผมร้องออกมาดังห้อง โอ๊ว!!!~~~ผมเสียวน้ำจะแตกแล้วพี่อ้อย รีบเลื่อนตัวไปข้างหน้า ควยของผมหลุดออกจากตูดพี่เขา พี่อ๋อมรีบคว้าควยผมไปอมดูดอย่างแรงผมร้องพร้อมกับแตกในบ้านพี่อ๋อม ควยกระตุกๆ พี่อ๋ออมเอาลิ้นเลียปลายควยผมในปากจากนั้นพี่ทั้งสองขอบใจผมแล้วเดินออกจากห้องผมนี่ละครับมันเป็นประสบการณ์ที่หายากจริงๆครับๆ