close buttonclose buttonclose button
ติดใจคนอายุ30

ติดใจคนอายุ30

เรื่องเสียว · 37482

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: March 24, 2013, 09:08:12 am

เรื่องเสียวของผมเกิดเมื่อตอนผมอายุ 13 ครับ ใครๆในบ้านก็เห็นว่าผมยังเด็กแต้จริงๆผมไม่เด็กแล้ว ผมฝันเปียกหลายครั้งแล้วครับ บุคคลในฝันผมก็คือน้าสะใภ้ของผมเอง เธออายุ30 กว่าๆครับ สิ่งที่ผมชอบมากคือสะโพกของเธอครับเรียกว่าสะโพกสุดเสียงสังข์ก็ว่าได้ เวลาผมเห็นเธอเดินจากข้างหลังไอ้หนูของผมแข็งทุกทีและแล้ววันที่ฝันเป็นจริง ก็มาถึงน้ากับน้าสะใภ้มาเยี่ยมครอบครัวของผมซึ่งอยู่ในจังหวัดหนึ่งทางภาค ใต้ช่วงนั้นเป็นฤดูร้อนครับ อากาศร้อนมาก แต่โชคดีที่บ้านอยู่ใกล้คลองผมเล่นนำทุกวัน จึงคลายร้อนลงได้บ้าง วันหนึ่งน้าสะใภ้บ่นว่าร้อนมากน้าผมจึงบอกเธอว่า ให้ไอ้เคมันพาไปอาบนำคลองสิ อยู่ใกล้ๆนี่เองเธอจึงมาชวนผมไป วันนั้นที่คลองไม่มีใครเลยครับพอจะลงเล่นเราก็เปลี่ยนเสื้อผ้าครับ เธอใส่กระโจมอก ส่วนผมผ้าขาวม้าครับผมเห็นเธอแล้วของผมแข็งชันขึ้นมาทันทีเธออาจจะสังเกตุ เห็นเพราะมันแกว่งไปแกว่งมา เธอจึงแซวเล่นว่าแหมเป็นเด็กไม่ต้องอายหรอก แก้ผ้าเล่นนำกับน้าก็ได้ ไอ้ผมมันก็บ้าจี้ครับถอดผ้าขาวม้าลงตรงนั้นเลย พอเธอเห็นเข้าก็แซวขึ้นว่า ไม่เบาเลยนี่เด็กน้อยแล้วเราก็ลงเล่นนำกัน เธอเล่นตีโป่งครับ และเธอก็ว่ายไปเกาะท่านำแล้วเล่นตีโป่งต่อ หันมาหาผมแล้วบอกว่าช่วยถูสบู่ที่หลังให้หน่อยแล้วก็หันหลังให้ผม ผมเดินไปถูหลังให้แก คุณอ้อมลองนึกภาพดูครับเธอตีโป่งอยู่ บั้นท้ายเธอที่อยู่ใต้นำจึงไม่มีอะไรปิดบังของผมซึ่งแข็งชันอยู่ เมื่อเข้าไปใกล้จึงไปทิ่มอยู่ง่ามก้นของแกแกอุทานอุ๊ยเบาๆ แต่ยังคงทำไม่รู้เรื่องผมก็แกล้งทำไม่รู้เรื่องด้วยเช่นกัน มือถูสบู่ ไอ้ข้างล่างก็จิ้มๆไปเรื่อยน้าสะใภ้ผมก็คงมีอารมณ์เหมือนเพราะแกก็ขยับสะโพก โค้งไปข้างหน้าหน่อยเพื่อให้ของผมถูกกับของแก เผื่อมันจะเข้าไปในรูแกแต่แกก็ผิดหวังครับ เพราะผมยังเด็กยังไม่รู้ว่าอะไรเป็นอะไรเราจึงได้แค่โยกไปโยกมา แต่ผมมีความสุขมากครับ จิ้มๆไปจนนำแตกสักครู่น้าชายผมจึงปั่นจักรยานมาบอกให้ไปกินข้าวได้แล้ว แล้วก็ก็ปั่นกลับไปพอเราขึ้นจากนำแกก็หันมามองของผม แล้วยิ้มอีกยังมีต่ออีกตอนหนึ่งที่น้าสะใภ้แกoralให้ผม ตั้งแต่นั้นเป็นต้นมาผมจึงฝังใจตั้งแต่วัยรุ่นจนถึงตอนนี้ ถ้ามีสาววัยรุ่น กับสาวอายุ30กว่าๆหน่อยเดินผ่านผมต้องหันไปดูสะโพก คนอายุ30 โดยไม่มองสะโพกสาววันรุ่นเลย

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: March 26, 2013, 02:10:13 am
...THANK...