close buttonclose buttonclose button
ได้ล่อทั้งพี่ทั้งน้องพร้อมกันเลย

ได้ล่อทั้งพี่ทั้งน้องพร้อมกันเลย

เรื่องเสียว · 54790

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

ก่อนอื่นขอแนะนำตัวก่อน ผมชื่อ เอ้ อายุ27 ปี เป็นคนกรุงเทพฯ นิสัยร่าเริง ชอบช่วยเหลือคนอื่นเพราะความที่เป็นคนชอบช่วยเหลือจึงทำให้เกิดเรื่องขึ้นผมทำงานอยู่บริษัทเอกชนแห่งหนึ่งในกรุงเทพฯและในบริษัทนี้เองผมก็รู้จักและได้ร่วมงานก็น้องคนหนึ่งชื่อ หญิงอายุอ่อนกว่าผม 5 ปีน้องหญิงค่อนข้างเป็นคุณหนู ที่บ้านมีคนรับใช้น้องหญิงคบหาอยู่กับเพื่อนร่วมงานในแผนกอีกคนที่ชื่อ บอยอายุเท่าผม การคบหาของสองคนนี้ไม่แสดงตัวว่าเป็นแฟนกัน แต่เป็นที่รู้กันเรื่องของผมมีอยู่ว่าเมื่อต้นเดือนที่ผ่านมามีวันหยุดต่อเนื่องคือวันจันทร์อีกวันหนึ่งพอใกล้ถึงวันหยุดน้องหญิงก็มาถามผมว่า “พิ่เอ้ไปเที่ยวที่ไหน”เพราะผมเป็นคนชอบเที่ยวตจว. ผมตอบไปว่า”ยังไม่รู้จะไปไหนเลย” น้องหญิงก็เลยถามผมว่า “ไปเที่ยวกับเธอไหมว่าจะพาน้องไปเที่ยวอยู่พอดี”ผมได้ยินดังจึงตอบตกลงทันทีเพราะตัวเองก็ยังไม่มี Programเมื่อถึงวันนัดผมก็ขับรถไปรับน้องหญิงและน้องที่หอพักเมื่อไปถึงก็เห็นน้องหญิงกับน้องยืนรออยู่ที่หน้าหอพักน้องหญิงแต่งตัวน่ารักมากผมเพิ่งเคยเห็นน้องหญิงแต่งตัวธรรมดาก็วันนี้แหละปกติเห็นแต่แต่งชุดทำงานเพิ่งรู้ว่าน้องหญิงซ่อนรูปเหมือนกันสองศรีพี่น้องอยู่ในชุดเสื้อยืดคอกลมรัดรูปกางเกงขาสั้นทั้งคู่ น้องหญิงแนะนำให้รู้จักน้องของเธอชื่อสาวอายุอ่อนกว่าน้องหญิง 3 ปีระหว่างทางผมก็ชวนทั้งคู่คุยในหลายๆเรื่อง จนมาถึงเรื่องบอยผมถามว่าทำไมไม่ชวนบอยมาด้วย น้องหญิงบอกว่าบอยกลับบ้านที่ตจว.เมื่อผมขับรถมาถึงทะเลแถวจังหวัดระยอง ผมก็หาที่จอดรถเทียบชายหาดซึ่งก็เป็นร้านประจำที่ผมชอบมานั่งอาหารอร่อย ที่สำคัญไม่แพงจนเกินเหตุ เมื่อได้ที่นั่งเป็นลักษณะเตียงผ้าใบผมก็สั่งอาหารและเครื่องดื่มผมหันไปถามน้องหญิงว่าจะดื่มอะไร น้องหญิงบอกว่าขอเป็นสไปส์ดีกว่าส่วนของผมแน่นอนต้องเบียร์เท่านั้นที่ผมต้องการน้องหญิงดุผมว่าดื่มเบียร์ได้งัยต้องขับรถกลับกทม.อีกผมบอกไปว่าขวด สองขวดพี่ไม่สะเทือนหรอก ไม่ต้องห่วงเราสามคนนั่งทานอาหารและชมคลื่นไปเรื่อยพูดคุยกันต่างๆ นาๆ ผมเลยถามน้องหญิงว่า “ดื่มเหล้าหรือเบียร์เป็นไหม”น้องหญิงบอกว่า “เคยจิบๆสมัยเรียนแต่มันขม เลยไม่ชอบ” ผมเลยหันไปถามสาวบ้าง สาวบอกว่า“ตอนรับน้องที่มหาลัยเคยโดนรุ่นพี่บังคับให้ดื่มเหมือนกันแต่มันขม”ผมเลยบอกสองศรีพี่น้องว่ามันมีสูตรที่ทำให้ไม่ขมลองดูไหมผมก็เลยหยิบแก้วของน้องหญิงที่มีสไปส์อยู่ประมาณครึ่งแก้วมาแล้วรินเบียร์ใส่ให้เต็มแก้วแล้วส่งให้น้องหญิง และบอกว่าลองดูซิ รสชาดเหมือนน้ำผลไม้น้องหญิงรับแก้วไปแต่ก็ไม่กล้าดื่มผมก็ขยั้นขยอ น้องหญิงก็เลยลองจิบดู และก็หันไปบอกกับสาวว่า“อร่อยดีไม่ขมเลย”และยื่นแก้วให้สาวลองบ้างสาวเห็นพี่ลองแล้วอร่อย ก็เลยรับแก้วมาลองจิบบ้างแล้วเงยหน้าขึ้นยิ้มกับน้องหญิงและบอกว่า”พี่หญิงสาวขอหมดเลยนะ” แล้วก็กระดกหมดแก้วเลยน้องหญิงเห็นดังนั้นก็ร้องขึ้นมาว่า“แก้วนั้นของพี่นะ” ผมเห็นแล้วก็อดหัวเราะไม่ได้พี่น้องสองคนนี้จากนั้นผมก็มีเพื่อนดื่มแล้วเรานั่งดื่มกินกันไปเรื่อยจนลืมเวลา หันไปรอบตัวฟ้าเริ่มมืดแล้วผมจึงบอกกับทั้งสองคนว่า”เรากับกันเถอะเริ่มมืดแล้ว”แต่ทั้งคู่สงสัยเริ่มติดลมแล้วน้องหญิงบอกว่า”ยังไม่อยากกลับเลย” สาวก็เสริมขึ้นมาว่า“ใช่ทะเลตอนนี้สวยดีออกขอดูทะเลยามเย็นอีกสักพักนะ”ทั้งคู่ทำตาแบบว่าอ้อนวอนเหมือนเด็กขอเงินแม่ซื้อขนม ผมเลยบอกว่า “ก็ได้แต่เดี๋ยวเดียวนะ” ทั้งคู่จึงยิ้มออก เรานั่งมองทะเลกันอยู่สักพักสาวก็พูดขึ้นว่า “สาวอยากเล่นน้ำจัง”และก็ลุกขึ้นวิ่งลงทะเลไป ผมเห็นดังนั้นก็วิ่งตามไป และตะโกนเรียกบอกว่า”มันอันตรายนะ ทะเลตอนกลางคืน”ผมวิ่งตามเป็นและจู่ๆสาวก็หันกับมาเอามือวักน้ำใส่ผม และบอกว่า“พี่เอ้มาเล่นน้ำกันเถอะ เล่นตื้นๆไม่เป็นไรหรอก” ผมก็เลยวักน้ำใส่สาวบ้างขณะที่เราสองคนกำลังเล่นน้ำกันอยู่นั้นผมก็ต้องตกใจเมื่อน้องหญิงมาจากไหนไม่รู้ กระโดดขึ้นขี่หลังผมและบอกกับสาวว่า“สาดมาเลยสาวเดี๋ยวพี่ช่วย ตอนนี้พี่เอ้ สู้สาวไม่ได้แล้ว”ตอนนี้ผมโดนสองพี่น้องรุมแล้วผมรู้สึกถึงสัมผัสที่แผ่นหลังของผม มันนุ่มอย่างบอกไม่ถูกและน้องชายผมเริ่มรู้ตัวและดันตัวเหมือนอยากออกมาเล่นด้วย ผมเอาสองแขนผมล็อกขาน้องหญิงไว้ ทำทีเป็นเล่นด้วยแต่จริงๆแล้วไม่อยากให้ความนุ่มออกไปจากแผ่นหลังสักพักสาวก็โถมเข้าใส่ผมอีกทำให้ทั้งผมและน้องหญิงล้มลงทั้งคู่และสำลักน้ำผมรีบอุ้มน้องหญิงขึ้นเพราะกลัวว่าจะจมน้ำผมอุ้มน้องหญิงมาวางที่เตียงผ้าใบโดยมีสาวเดินตามมาด้วยความเป็นห่วงสักพักน้องหญิงก็ดีขึ้นผมจึงถามขึ้นว่า “เราจะกลับกันยังงัย เปียกเป็นลูกแมวกันหมด” สาวก็บอกว่า“นั่งสักเดี๋ยวก็แห้งแล้วลมแรงจะตาย” แต่น้องหญิงกลับบอกว่า“หญิงอยากอาบน้ำ”ผมก็หันไปรอบๆและหันไปบอกกับน้องหญิงว่า “ร้านอาบน้ำตามชายหาดก็ปิดหมดแล้วถ้าอยากอาบจริงคงต้องเช่าบังกะโล”ผมเริ่มออกอุบาย ผมก็พูดต่อ “ดีเหมือนกัน นั่งอยู่อย่างนี้ พี่หนาวกลัวไม่สบาย” ผมจึงไปเช่าบังกะโล 1หลัง และบอกสาวๆว่า บ้านเต็มหมดมีว่างหลังเดียว (จริงๆแล้ว ว่างทุกหลังเต็มหลังเดียว คือหลังที่ผมจอง)เมื่อถึงบังกะโลน้องหญิงก็ขอตัวอาบน้ำก่อนคนแรกผมเหลือบไปเห็นก๊อกน้ำหน้าบ้านผมก็เลยยืนอาบน้ำหน้าบ้านเลย สาวก็มาอาบกับผมด้วยเราอาบน้ำทั้งเสื้อผ้าเลยผมอาบเสร็จก่อนสาวผมก็เข้าไปในบ้านพักเพื่อหาผ้าเช็ดตัวมีผ้าเช็ดตัวเหลือผืนเดียวเป็นผ้าของทางบ้านพักเตรียมให้ผู้มาพักใช้ผมจึงหยิบมาให้สาวใช้ สาวก็ถามว่า“แล้วพี่เอ้ใช้อะไร” ผมบอก “ไม่เป็นไร” ผมถอดเสื้อผมไปผึ่งที่ราวตากผ้าเหลือเพียงกางเกงตัวเดียวนั่งอยู่หน้าบ้านพักนั่งจิบเบียร์ที่หยิบติดมือมาด้วยสาวเดินหายเข้าไปในบ้านพัก ผมนั่งสักพักเห็นเงียบก็เลยชะโงกหน้าไปดูข้างในก็เห็นประตูห้องน้ำกำลังเปิดและเห็นน้องหญิงและสาวออกมาจากห้องน้ำพร้อมกันทั้งสองอยู่ในชุดกระโจมอกสวยขาวแข่งกันทั้งพี่และน้องน้องหญิงเห็นผมยังนุ่งกางเกงเปียกอยู่ก็ถามว่า“พี่เอ้ไม่เปลี่ยนผ้าเหรอตัวเปียกอย่างนั้นเดี๋ยวไม่สบายนะ” สาวบอกต่อว่า “ผ้าเช็ดตัวมีแค่สองผืน”น้องหญิงจึงหยิบผ้าห่มบนเตียงให้ผมและบอกว่า“พี่ห่มผ้านี่ก่อนก็ได้เดี๋ยวไม่สบาย”ผมจึงเปลี่ยนมาห่มผ้าห่มแทนเราทั้งสามยังนั่งดื่มกันต่อสักพักผมกำลังเพลินกับการมองสัดส่วนของทั้งคู่อยู่ก็ต้องสะดุ่งเมื่อน้องหญิงทักขึ้นว่า “พี่เอ้ว่าเราสองคนใครสวยกว่ากัน”ผมตอบไม่ถูกจริงๆเพราะทั้งคู่สวยและขาว น่าฟัดทั้งคู่ ผมจึงตอบว่า “สวยทั้งคู่เลย”สาวบอกว่า“ไม่ได้พี่เอ้ต้องเลือกว่าใครสวยกว่ากัน” ตอนนี้น้องชายผมเลยไม่อยู่เฉยแล้วผมมองข้ามช๊อดไปแล้ว “ต้องดูชัดๆถึงบอกได้ว่าใครสวยกว่ากัน ให้พี่เลือกพี่คงเลือกทั้งคู่” ผมตอบไปทั้งสองคนหันมองหน้ากันทำท่าเหมือนไม่ยอมแพ้กันแล้วลุกยืนตรงหน้าผมทั้งคู่และสิ่งไม่คาดคิดก็เกิดขึ้นเมื่อทั้งคู่ พร้อมใจกันปลดผ้าขนหนูที่นุ่งอยู่เผยให้เห็นส่วนสัดอย่างชัดเจนผมยังอึ่งอยู่ น้องหญิงก็จับมือผมไปวางบนอกเธอ มือผมร้อนไปหมดสาวเจ้าไม่ยอมแพ้พี่เธอเลยทำบ้างตอนนี้มือผมทั้งสองข้างกำดอกบัวคู่ไว้และเริ่มคลึงเบาๆผมอ้าปากงับเข้าที่นมของน้องหญิง หัวนมเธอชี้ชันปากเธอก็ร้องซี้ดๆผมหันมาให้ความสนกับนมของสาวบ้างซึ่งตอนนี้หัวนมเธอชี้ชันแข็งเป็นไตผมละเลงลิ้นที่เม็ดยอดจนสาวขนลุกทั้งตัว จากนั้นผมลากลิ้นลงมาที่สะดือแล้วเอาลิ้นแหย่เข้าไปเธอแอ่นเอวร้องซี้ดซ้าด มือเธอพยายามกดหัวผมให้ลงไปอีกมืออีกข้างผมเริ่มลูบไล้ลงมาที่หน้าท้องจนถึงเต่าตัวงามของน้องหญิง ผมเอานิ้วแยงเข้าแยงออกของเธอมันก็ขมิบรัดนิ้วของผม ส่วนลิ้นผมตอนนี้ถึงที่หมายของสาวแล้วผมก็เอาลิ้นมาเลียติ่งเธอด้วยเธอเด้งเอวสวนเข้าออกกับลิ้นผมเลยน้องหญิงเองเธอก็เด้งเอวสวนเข้าออกกับนิ้วผมเลยจนทั้งมือและปากผมเปียกแฉะไปหมดแล้ว สาวเริ่มทนไม่ไว้จึงโน้มตัวมาเข้าหาผมให้ผมนอนหงายบนเตียงแล้วทั้งคู่ก็ กระโจนเข้าใส่ผม สาวมาดูดปากกับผม แลกลิ้นกันอย่างเมามันน้องหญิงไซ้ที่หัวนมผมผมงี้ขนลุกสู่ และไซ้ต่ำลงไปเลื่อยๆ มาหยุดตรงน้องชายผมแล้วอุทานขึ้นว่า“โอ้โหน่ากลัวจัง”น้องชายผมค่อนข้างใหญ่ ดำทะมึน และที่รอบตัวจะมีเส้นเลือดด้วยทำให้เหมือนฝังมุกสาวได้ยินดังนั้นจึงมองไปที่น้องชายผมและตามพี่ของเธอลงไปช่วยกันสำรวจน้องหญิงผมไม่รอช้าอ้าปากรับท่อนเนื้อของผมทันที ผมจับหัวเธอผลักเข้าผลักออกอย่างเมามันเธอก็บอกว่าพี่เอ้เบาๆของพี่ใหญ่จัง สาวรอดูพี่เธอใช้ปากโยกน้องผมอยู่พักหนึ่งเธอก็แย่งพี่เธอดูดบ้างเหมือนพี่น้องแย่งไอครีมกัน น้องหญิงเปลี่ยนมานั่งค่อมที่หน้าผมผมเอานิ้วมือไปกรีดที่ร่องเธอน้ำอยากของเธอออกมามากเลย ผมใช้ปลายลิ้นแตะเบาๆ เธอถึงกับครางเลย แล้วผมก็ใช้ลิ้นละเลงที่หอยของเธอรสชาติอร่อยดี เราอยู่ในท่า 69 กันอยู่นานมาก เธอเริ่มทนไม่ไหวผมใช้ลิ้นเลียที่หอยของน้องหญิงซึ่งตอนนี้แดงก่ำและเต็มไปด้วยเมือกแห่งความเงี่ยน ผมใช้นิ้วสอดเข้าไปน้องหญิงดิ้นพร่านร้องเสียงหลง ผมชักนิ้วเข้าออกอยู่นานสาวยังคงวนเวียนอยู่กับน้องชายผมและใช้ฟันขบที่ไข่ด้วยผมเกร่งมากจึงขบฟันที่หอยน้องหญิงบ้างแล้วสาวก็ทนไม่ไหวบอกกับพี่เธอว่า “สาวขอก่อนนะพี่”เธอก็จับแท่งของผมเข้าไปในของเธอ ฟิตดีมากเลยครับเธอค่อยๆ สอดเข้าไป ปากเธอก็ซึ้ดตลอดเวลา จนมันเข้าไปได้หมดเธอก็เริ่มโยกเองเธอร่อนมากๆ เลยขย่มจนผมแทบไม่ติดเตียงเลย น้องหญิงกดหอยลงที่ปากผมแน่นมากและเกรงสองสามทีปากก็บอกว่า”พี่เอ้หญิงเสร็จแล้วพี่ โอ่…”แล้วผละออกไปนั่งมองสาวโยกเอวใส่น้องชายผมอย่างเมามันซักพักผมก็พลิกให้สาวมาอยู่ข้างล่าง บ้าง แล้วก็จับขาเธอพาดบ่าใช้ท่ายกล้อเลยผมนั่งยองๆแล้วก็กระทุ้งเธอเต็มที่ เธอก็โยกก้นสู้ครับ เราอัดกันจนเตียงสั่นเลยผมถามเธอว่า “ออกข้างในได้ไหม”เธอบอกว่า”ออกมาเลย” ผมเลยเร่งเต็มที่ เธอก็ครางว่า “ไม่ไหวแล้วจะเสร็จแล้วพี่เอ้เร่งหน่อย”แล้วผมก็หลั่งข้างในเธอ แล้วก็ออกมาให้เธอเลีย เธอก็เลียซะจนเกลี้ยงน้องหญิงก็เข้ามาสานต่อดูดเลียน้องชายผมจนมันแข็งขึ้นมาอีกน้องหญิงอมยิ้มอย่างดีใจผมบอกให้น้องหญิงคุกเข่าในท่าหมา ผมก็สอดน้องชายผมเข้าทางด้านหลังน้องหญิงหันมามองผมและบอกว่า “เบาๆนะพี่เอ้” ผมก็ค่อยๆใส่จนมิดด้าม ผมถามหญิงว่าพร้อมหรือยังหญิงได้แต่พยักหน้าผมถึงเดินเครื่องเต็มที่น้องหญิงร่อนสะโพกช่วยสาวเข้ามาช่วยพี่เธอด้วยการมุดเข้าไปนอนหงายอยู่ใต้พี่เธอและดูดเลียนมพี่เธอผมเลยเร่งเต็มที่ เธอก็ครางว่า “ไม่ไหวแล้ว จะเสร็จแล้วพี่เอ้เร่งแรงๆหน่อย”ผมกระแทกสักพักน้องหญิงก็ทิ้งตัวลงทับสาวผมแช่ไว้สักครู่ผมก็โยกต่อโดยมีสาวโดนอัดก๊อบปี้อยู่ข้างล่างผมดึงของผมออกจากหญิงและใส่ของสาวต่อผมเร่งเครื่องเต็มที่จนทนไม่ไหวผมก็ดึงออกมาสองศรีพี่น้องคว้าหมับเข้าปากคนพี่ดูดที คนน้องดูดที จนน้ำของผมออกมามากมายแล้วเราสามคนก็นอนกอดกันน้องหญิงบอกว่า“ไม่เคยสนุกอย่างนี้มาก่อนเลย” สาวก็เสริมว่า “พี่หญิงสาวไม่เคยรู้เลยว่าของจริงจะมันอย่างนี้เคยแต่ที่พี่หญิงใช้นิ้วให้” คืนนั้นเรานอนคุยกันและเผลอหลับไปเช้ามาก็อาบน้ำพร้อมกันและเล่นกันในห้องน้ำอีกจนวันนั้นต้องเช่าบังกะโลต่ออีกคืนจากวันนั้นเราก็เล่นกันอย่างนี้บ่อยๆ จนน้องหญิงเลิกกับบอยเพราะน้องหญิงเกรงใจบอย

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
...สุดยอด...

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email