close buttonclose buttonclose button
เพื่อนสนิท

เพื่อนสนิท

เรื่องเสียว · 34368

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: March 04, 2013, 09:21:40 pm

ผมชื่อโอมเรียนอยู่โรงเรียนอาชีวะแห่งหนึ่ง ตอนผมอายุ16ผมได้รู้จักเพื่อนสาวคนหนึ่ง เธอชื่อนุ่นเป็นคนคุยเก่ง แถมหน้าตาน่ารักตาโต ผิวขาว หุ่นดีมาก สูงพอๆกกับผมคือ170 เราอยู่ห้องเดียวกันคุยกันจนสนิท จะไปไหนด้วยกันตลอด เราไปเที่ยวห้างกันบ่อยมากเวลาหยุดเรามักจะไปเที่ยวสวนสัตว์ด้วยกันเพราะนุ่นเป็นคนชอบธรรมชาติ เวลาไปไหนมาไหนก็ชอบนุ่งเกงยีนขาสั้นเสื้อยืด เพราะขานุ่นสวยผมก็ชอบชมบ่อยๆว่าขานุ่นสวยขาวเนียน ผมเคยบอกว่าขาวหน้าเลีย นุ่นก็ยื้นขาให้ผมเลียแล้วนุ่นก็หัวเราะบอกว่าจั๊กจี้ เราชอบเล่นยอกล้อกันบ่อย  ถึงขนาดอยากลองมีเพศสัมพันธุ์กันดู วันนั้นหลังเลิกเรียนวิชาเพศศึกษาตอนกลับบ้านนุ่นนัดผมไปที่บ้านเพราะพ่อแม่ไม่อยู่แล้วให้ผมซื้อถุงยางไปด้วยเพราะอยากลองมีอะไรกับผม ผมก็ทำตามตกเย็นก็แวะไปซื้อแล้วไปบ้านนุ่นทันที พอไปถึงนุ่นก็ให้ผมไปอาบน้ำพอผมอาบน้ำเสร็จออกมาจากห้องน้ำก็เห็นนุ่นใส่กระโปรงสั้นเสื้อสายเดี่ยวซึ่งไม่เคยเห็นใส่เลย ผมเลยถามเอามาจากไหน นุ่นบอกว่าเพื่อนซื้อให้ ผมเลยชมว่าน่ารักดีนะ นุ่นยิ้มเหมือนอาย ซักพักนุ่นก็ให้ผมเอาถุงยางมาใส่ผมก็ทำตามอย่างไม่ลังเลเพราะตอนนี้อยากเย็ดนุ่นมาก ผมไม่รีรอรีบเข้าไปกอดนุ่นแล้วดึงเสื้อกับกระโปรงนุ่นออก เห็นชั้นในสีดำกับจีสตริงสีดำลายลูกไม้ ทำให้ผมมีอารมณ์มากขึ้น ควยผมแข็งโด่ขึ้นมาแบบสุดสุด ผมรีบจับควยยัดเข้าไปในร่องเสียวของนุ่นทันทีโดยไม่ถอดเกงในนุ่นออก แล้วดันเข้าออกซักพักน้ำผมก็แตกไม่ถึง5นาที แล้วก็มีเลือดออก แต่นุ่นไม่ออกผมเจ็บมาก แต่ยังไม่หายเงี้ยน เลยก้มลงไปเลียจิ๋มนุ่น ก็พบว่าเยื้อนุ่นขาดแล้วผมเลยถามว่านุ่นไปโดนใครเปิดซิงมา นุ่นบอกเคยช่วยตัวเองจนขาดเมื่อตอนอายุ15  นุ่นยังครางท่าทางเสียวสุดๆ ผมก็เสียวเพราะร่องนุ่นขาวๆใสๆ ขอบไม่ค่อยดำผมเอานิ้วแย่ให้นุ่นซัก10นาที นุ่นก็บอกว่าไม่ไหวแล้วช่วยเย้อหน่อย นุ่นบอกอยากขึ้นเอง ผมเลยให้เธอขึ้นบ้างโดยคร่อมตัวเอง เธอเลยซอยไม่ยั้งด้วยความเงี้ยน คืนนั้นเราเอากันสามรอบ อยู่หลายท่า  เช้าวันต่อมา ก็เรียนตามปกติ คราวนี้ผมมานั่งใกล้นุ่นทุกวิชา จนคนอื่นนึกว่าแฟนกัน แต่ปกติก็เหมือนอยู่แล้ว คนเลยไม่ค่อยสงสัย ผมเรียนไปก็เอามืออีกข้างลูบเป้ากางเกงนุ่นไปด้วยกะให้น้ำแฉะๆเวลากลับบ้านนุ่นจะได้เงี้ยนเอามันๆ แต่ลูบๆไปนุ่นดันน้ำแตกก่อนเยิ้มเต็มนิ้วผม แต่หน้านุ่นนิ่งมาก แต่ตอนแตกมีหลุดเสียงออกมาเล็กน้อย แต่ก็ไม่มีใครมอง พอถึงบ้านผมกับนุ่นก็เย็ดกันอีก เป็นอย่างงี้แทบทุกวันแต่ใส่ถุงตลอด จนวันหยุดเราไปเที่ยวกันที่สวนสัตว์ไปเห็นกระรอกเอากัน ผมเลยเงี้ยนชวนนุ่นเย็ดหลังป่า นุ่นก็ไม่ยอมแต่ผมชวนจนไปพอเปลี่ยวคนผมก็กระแทกใส่ปากนุ่นเพราะนุ่นไม่ยอมแก้ผ้าออก จนผมต้องแตกใส่ปากนุ่น  นุ่นก็กลื่นน้ำผมลงไปเลยแล้วก็ดื่มน้ำตาม นุ่นบอกว่าอย่าเพิ่งใจร้อนเดี๋ยวกลับไปให้เย็ดสดๆ ผมดีใจมากวันนี้จะได้ฟันเพื่อนแบบไม่ใส่ถุง  พอถึงบ้านเราก็ถอดเสื้อผ้าออกทั้งคู่ ผมเพิ่งเห็นนุ่นแก้ผ้าหมดคราวนี้นุ่นขาวทั้งตัว หุ่นดีมาก นมก้ใหญ่ซ่อนรูป หัวนมไม่ดำไม่ขาวกลางๆ ผมเลยดูดหัวนมนุ่นอย่างเมามัน นุ่นก็ครางเป็นระยะ มือหนึ่งนุ่นก็แย่จิ๋มตัวเองไปด้วย จนผมต้องลงไปเลียให้นุ่นเองจนนุ่นบิดไปมา ผมรีบเดินไปเปิดวีดีโอแล้วเย็ดตามกว่า20ท่า จนน้ำแตกในร่องนุ่นผมก็ไม่หยุดเย็ด เย็ดไปเรื่อยๆ แล้วไม่อยากถอนควยออกผมกอดนุ่นแล้วคาควยหลับอย่างงั้นจนเช้า น้ำเยิ้มไหลเต็มรูนุ่น นุ่นหน้าแดงมากเหมือนเขินที่ตัวเองโดนเย็ดจนน้ำเยิ้มหมด ผมยังดูดปากนุ่นต่อแล้วกดเย็ดต่ออีกยันสายๆผมถึงหยุดเย็ดและลงไปหาไรกิน วันนั้นเราเย็ดกันแทบทั้งวัน ว่างก็นั่งเย็ดกันแม้กระทั่งดูหนังอยู่ก็ให้นุ่นนั่งดูไปดูทับตัวผมแล้วควยก็กระแทกไปเรื่อยๆ จนไม่เป้นอันดู ผมถ่ายวีดีโอไว้ตอนเย็ดกันความยาวนับ10ชั่วโมง จากจิ๋มขาวๆนุ่นเริ่มมีรอยคล้ำ ผมบอกอยากให้ไอ้ชัยมาเย็ดนุ่นด้วยนุ่นจะยอมมั้ย นุ่นยิ้มแล้วบอกผมว่าเย็ดได้แต่ถ้าใครแตกก่อนต้องเลี้ยงข้าว1เดือน ผมก็ตกลง ผมโทรหาไอ้ชัยควยยาวมาบ้าน พอมาถึงเราก็ประกบเย็ดนุ่นบนล่างแบบให้นุ่นเสียวและอึดอัดสุดๆ นุ่นร้องดังมากจนผมต้องเอามืออุดปากไว้ เราดูดดื่มกันมากจนผมแตกในร่องหีนุ่นส่วนไอ้ชัยก็แตกในรูตูดตามมาติดๆ นุ่นบอกเย็ดหีเสียวมากแต่เย็ดตูดเจ็บสุดๆ นุ่นบอกว่าต่อไปไม่ให้เย็ดตูดแล้ว แต่ผมไม่ฟังในขณะที่นุ่นกำลังบ่นด้วยความโมโหผมจับนุ่นยืนเย็ดตูดจนนุ่นเงียบส่วนไอ้ชัยก็ประกบหน้าเย็ดหีนุ่นจนน้ำแตกอีกรอบ ผสมกับน้ำผม แต่คราวนี้ชัยแตกก่อน เราเลยไม่มีใครเลี้ยงข้าวนุ่น นุ่นเลยโดนเย็ดฟรีแต่ผมก็เลี้ยงข้าวนุ่นทุกวันอยู่แล้ว เพราะผมรักนุ่น  วันต่อมานุ่นเซ็กส์จัดมากช่วยตัวเองในห้องเรียนจนเพื่อนๆเห็น แต่นุ่นไม่อายใครเลยจนเราต้องปิดห้องเรียนเพราะนุ่นอยากเย็ดกับผมตอนนี้เลย ผมก็ถกเกงขายาวนุ่นเย็ดบนโต๊ะเรียน จนเพื่อนๆคนอื่นน้ำแตกเป็นแถวและขอต่อแถวเย็ดนุ่นวันนั้นตัวนุ่นเต็มไปด้วยน้ำกามเต็มหน้า เต็มรูหีไปหมด เพราะใครๆก็อยากเป็นผัวนุ่นทั้งนั้น พวกเราผลัดกันเอานุ่นกว่า3ชั่วโมงจนเลิกเรียนก็ไม่หยุด เอาจนถึง6โมงเย็น รวมแล้วกว่า25คน จนต้องแบกนุ่นกลับบ้าน และยังตามไปเอาต่อที่บ้านจนนุ่นมาโรงเรียนไม่ได้ไป1สัปดาห์ ตอนนี้นุ่นอยู่โรงพยาบาลเพราะอวัยวะเพศฉีกขาด แต่ผมก็ตามไปเย็ดนุ่นทุกวันวันละรอบพอหายยาก จนนุ่นออกจากโรงพยาบาล ก็หยุดเรียน เป็นแม่บ้านรอผมมาเย็ดทุกวัน ตอนนอนก็ใส่แต่จีสตริงประจำวัน เย็ดเท่าไหร่ก็ไม่เบื่อเพราะนุ่นเย็ดเก่งขึ้นทุกวัน จนผมจะเบื่อแทน 

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: March 05, 2013, 11:40:29 pm
...สุดยอด....