close buttonclose buttonclose button
จอยผัวฝรั่ง

จอยผัวฝรั่ง

เรื่องเสียว · 28414

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: February 19, 2013, 08:05:27 pm

จอยเป็นคนหนึ่งที่ชอบเรื่องแบบนี้ สมัยที่ยังเรียนอยู่ เรื่องพูดจาทะลึ่งลามก เนี่ยจอยไม่แพ้ใคร พูดจากันแต่ละครั้ง พูดคำไทยเดิมแท้ๆ แต่เก่งแต่ปากเท่านั้นเองค่ะ จริงๆ ไม่กล้าเท่าไร แต่ยอมรับค่ะว่าอยากลอง ในเรื่องราวที่เคยพูดคุยกับเพื่อนนั้น มันมีเรื่องของการมีผัวเป็นฝรั่ง เพื่อนมักจะพูดกันว่า " เฮ้ย พวกแก ใครมีผัวฝรั่งนะ แก เอ้ย ไม่อยากจะบอก " " พูดอย่างกับแกเคยเจอนั้นแหละ" " บ้า ใครจะเคย แต่ว่าเขาว่าพวกฝรั่งเนี่ยควยใหญ่ เป็นกระบอกข้าวหลามเลยใช่เปล่า " " พูดน่าเกลียด ควยใครจะใหญ่เป็นกระบอกข้าวหลาม โดนเย็ดทีหีไม่แหกหมดเลยหรือวะ " นั่นแหละเป็นคำพูดที่เราเคยพูดกัน แต่ใครจะไปคิดว่า เรื่องแบบนี้มันจะมาเกิดกับจอยจนได้ เรื่องมันเกิดขึ้น เพราะว่าจอยดันไปรู้จัก ฝรั่งคนหนึ่ง เขาเป็นชาวอิตาลีค่ะชื่อ มิเชล นะคะ ปัจจุบันเป็นสามีจอยเองค่ะ เรื่องที่รู้จักกันจีบกันนั้นคงไม่ขอเล่านะ แต่ที่จะเล่านั้นมันเป็นตอนที่แต่งงานกันคืนแรกค่ะ เพื่อนๆ มันแซวว่า "สงสัยวันนี้โดนมิเชลมันเย็ดรูหีแหกแน่เลย ยังไงเอามาบอกด้วยนะ ว่าควยใหญ่แค่ไหน " นั้นแหละค่ะ เป็นคำเพื่อนของจอย จอยยอมรับค่ะ ว่ากลัวมาเลย เพราะว่าเป็นแฟนกันมาเกือบปี อย่างมากแค่จับมือ โอบกอด จูบปากหอมแก้มบ้าง แต่ไม่เคยถึงขึ้นเย็ดกัน เลยไม่รู้ว่าควยของมิเชลจะขนาดไหน พอเสร็จงานเราบินไปฮันนีมูนที่ภูเก็ตทันที พอเข้าถึงห้องพักเสร็จ มิเชลบอกให้จอยอาบน้ำ พออาบน้ำเสร็จมิเชลอาบต่อ หลังอาบน้ำเสร็จ จอยมานอนรอที่เตียงค่ะ แก้ผ้าหมดแล้วนอนซุกอยู่ใต้ผ้าห่ม พอมิเชลออกมานุ่งผ้าขนหนูอยู่ผืนเดียว มิเชลเห็นฉันนอนหลับอยู่บนเตียง ตรงเขามาสวนกอดฉันที่ด้านหลัง เขาล้วงมือมาจับนมของจอย จอยไม่ใช้หุ่นดีอะไรมาก มาตราฐานไทย ๆ แหละคะ สูง 154 หนัก 52 สัดส่วน 33 - 24 - 35 มิเชลนั้นค่อนข้างสูงใหญ่ สูง 185 ค่ะ มิเชลจูบพรมไปทั่วแผ่นหลังของจอย ทำเอาจอยเสียวซ่านไปหมด เขาคงเห็นว่าผ้าห่มมันเกะกะ ก็เลยดึงมันออก จอยพลิกตัวขึ้นมาแลกจูบปากกับเขาอย่างเมามัน เราจูบปากกันนานพอดู แล้วมิเชลค่อยๆ เลื่อนตัวลงไปที่หน้าอกของจอย เขาดูดเลียที่หัวนม แบบรุนแรงมาก เขาอ้าปากดูดนมของจอย เหมือนว่าจะให้มันหลุดหายเข้าไปในปากทั้งเต้ายังไงยั้งงั้น ไม่นึกว่ามันจะเสียวแบบนี้ จอยลืมเรื่องขนาดของเขาไปแล้ว เพราะว่าเขาทำจอยเสียวเหลือเกิน พอหลุดจากนมก็ไล่เรื่อยลงมาถึงหน้าท้องและสะดือ แล้วไปถึงเนินหีของจอย มิเชลดูดเลียหีของจอยจนจอยเสียวตัวสั่น มือเท้าเย็นไปหมด ไม่คิดว่าจะเสียวขนาดนี้ จอยไม่รู้หรอกว่าเขาดูดเลียยังไง รู้แต่ว่าเสียวมากเลย แล้วรู้สึกว่ามิเชลเอานิ้วแยงเข้ามาในหีของจอยด้วย มันแน่นมันตึงเหมือนกัน เขาไม่แยงเปล่ายังคว้านนิ้วด้วย มันเสียวมาก จนจอยเสร็จไปจนได้
จอย เริ่มคิดถึงควยของเขาแล้วค่ะ ขนาดนิ้วยังเสียวขนาดนี้ แล้วถ้าเป็นโดนควยเขาเย็ดจริงๆ จะเป็นยังไง ยังไม่เห็นควยเขาเต็มๆ ค่ะ แต่รู้สึกว่าควยเขามาถูไถกับหน้าขาของจอยมันอุ่นๆ ดี พอดูดเลียหีของจอยจนหนำใจแล้ว มิเชลเลื่อนตัวขึ้นมาจูบปากจอยอีก จอยรู้สึกถึงความอุ่นของควยของเขา ที่มาทาทาบอยู่ที่หน้าขาของจอย มิเชลกอดจอย แล้วจับพลิกให้จอยอยู่ด้านบน จอยอยากจะรู้เหมือนกันว่ามันใหญ่ขนาดไหน ค่อยๆ เลื่อนตัวลงไปเรื่อยๆ จนถึงหน้าท้องของเขาค่ะ ระหว่างที่เลื่อนลงไปจอยทับมันซะเต็มตัวจนรู้สึกว่ามัน เสียวค่ะ จนเจอเข้าจังๆ เลย เห็นแล้วแทบเป็นลมเลยค่ะ มันใหญ่มากเลย มือกำไม่รอบ ถึงแม้ว่ามันจะไม่ถึงกับกระบอกข้าวหลามอย่างที่คุยเล่นกับเพื่อน แล้วไม่เคยเห็นของใครมาก่อน แต่รู้สึกได้ว่ามันใหญ่ค่ะ กะความยาว น่าจะประมาณ 8 นิ้ว ขาวเป็นลำส่วนหัวมันบานสีชมพูน่าเกลียดมากเลย มิเชลบอกให้จอยช่วยดูดให้เขา จอยว่าไม่เคย เขาว่าลองดูซิ เลยลองดู มันอมเต็มปากของจอยเลย จอยอมๆ ดูดๆ ไปอย่างนั้นเพราะว่าไม่เคย เพราะคิดอย่างหวั่นๆแต่เพียงว่าถ้าโดนควยแท่งนี้เข้า รูหีไม่แหกคงหุบขาไม่ลงแน่เลย มิเชลคงจะทนไม่ไหวกับการดูดของจอยเท่าไรมั้ง (ดูดไม่ค่อยเป็นค่ะ ) เขาผลักให้จอยลงไปอยู่ข้างล่างแทน แล้วเขาจับขาของจอยยกขึ้น แล้วดันที่ขาพับของจอยออกด้านข้าง จอยตกใจเหมือนกัน คิดว่าจะโดนแล้วหรือเนี่ย มิเชลเอาหัวควยจ่อที่ปากรูหีของจอย จนรู้สึกได้ถึงความอุ่น จอยพยายามชันตัวขึ้นมาดู แต่ไม่ค่อยถนัด จอยบอกให้มิเชลค่อยๆ เพราะไม่เคยเขารับคำ มิเชลค่อย ๆ กดลงมา จอยจับแขนเขาแน่น โอ้ยยยย..มันคับแน่นมากเลยค่ะ สองแคมหีตึงเปรี๊ยะ เหมือนจะฉีกออกจากกัน แต่ไม่ร้องออกมาค่ะ ได้แต่หลับตาปี๋ กัดฟันแน่น คิดแต่เพียงว่าเดี๋ยวจะมีแต่ความเสียว แบบเพื่อนเขาว่ามา แต่คิดเหมือนกันนะว่าถ้ารูหีมันฉีกขึ้นมา ไปให้หมอเขาเย็บคงน่าอายมากเลย จอยรู้สึกถึงความเคลื่อนไหวที่ค่อย ๆ แทรกตัวเข้ามาในรูหีทีละน้อยทีละน้อย มันคับมันแน่นจนจอยแทบหายใจไม่ออก มันเจ็บมาก จนจอยรู้สึกว่าไม่ไหวแล้ว เลยบอกให้มิเชลหยุดก่อน มิเชลหยุดค่ะ ถามว่าเจ็บมากไหม จอยพยักหน้า เขาปลอบว่าไม่ต้องกลัวเจ็บนิดเดียว จอยพยักหน้าอีก แต่ในใจคิดว่ามันเจ็บมากเลยค่ะ มิเชลหยุดกดลงมาเปลี่ยนเป็นก้มลงมาจูบปากของจอย มือเลื่อนมาจับบีบคลึงนมของจอย จนจอยรู้สึกเริ่มเสียวขึ้นมาอีกครั้ง พอจอยเริ่มจะครางใจลำคอต่อ มิเชลกดควยลงมาอีก จอยร้อง"โอ้ยยยย..หยุดก่อน มันแน่น มันเจ็บค่ะ"ออกมา มิเชลหยุดกด พอจอยเงียบเสียงลงมิเชลค่อย ๆ กดลงมาเรื่อย ๆ จนควยจมหายลงเข้าในรูหีของจอยมิดลำ จอยรู้สึกว่ามันแน่นมากเลย แทบขยับตัวไม่ได้ มิเชลพอกดลงมาสุดท่อนควยแล้ว กดแช่อยู่อย่างนั้น แล้วส่ายเอวบดลงมา จอยต้องส่ายตาม เพราะว่ามันติดตามควยของเขาไปด้วย มิเชลส่ายบดอย่างนั้นสักครู่ ถามว่ายังเจ็บอยู่ไหม จอยบอกว่าไม่ค่อยเจ็บแล้ว มิเชลเลยค่อยๆ ถอนควยออก มันแน่นมาจนจอยแทบไม่ต้องแอ่นเอวขึ้น เพราะว่ามันติดอยู่อย่างนั้น แต่มันเลื่อนหลุดออกมาเล็กน้อย แล้วมิเชลกดลงมาใหม่ จอยถึงกับร้อง อูยยยย..ขึ้นมา มิเชลถอดถอนออกมา อีกแล้วกดลงไปใหม่ จอยยังคงเจ็บอยู่เหมือนกัน แต่มันน้อยกว่าตอนแรกที่เริ่มกดลงมา มิเชลถอนออกมาทีละน้อย แล้วกดลงไปใหม่ จากสั้น ๆ เป็นยาวขึ้น จากช้า ๆ เป็นเร็วขึ้นเร็วขึ้น ความเจ็บที่จอยมีในตอนแรก มันเปลี่ยนเป็นความเสียวซ่านไปแล้วค่ะ มิเชลเริ่มซอยเร็วขึ้นเร็วขึ้น จากค่อย ๆ กดเป็นกระแทกควยเย็ดลงมา อาว์ มันเสียวเหลือเกินค่ะ รู้สึกว่ามันแน่น มัน .. มันส์ค่ะ ไม่รู้จะบรรยายยังไง มันเสียว เสียวเหลือเกิน มิเชลกระแทกลงมาค่อยเร็วค่อยแรงขึ้น จอยส่ายเอวรับอย่างมันส์เลยค่ะ ไม่คิดว่ามันจะเสียวจะมันขนาดนี้ มิเชลกระแทกลงมาทั้งตัว มันทั้งหนักทั้งแน่น ต่างฝ่ายต่างร้องครางออกมาไม่แพ้กัน จนในที่สุดทั้งจอยและมิเชลก็ถึงจุดสุดยอด มิเชลฉีดน้ำควยของเข้าเข้ามา จอยรู้สึกได้ถึงความร้อนของน้ำของเขา จอยกอดเขาแน่น เรากอดกันนิ่งอย่างนั้นอยู่พักใหญ่ มิเชลลุกขึ้น จอยบอกให้เขาถอนควยเขาออก มิเชลถอนออก อาว์ มันรู้สึกโล่งขึ้นมาถนัดตา มันว่างๆ ยังไงพิกล จอยชันตัวขึ้นมาดูผลของมัน รูหีของจอย อ้าแดงแจ๋ มันเปียกแฉะไปหมด น้ำไหลนองออกมา มีสีเลือดปนออกมา จอยตกใจค่ะ มิเชลบออกว่า
จอย  มันธรรมดานะ ครั้งแรกอย่างนี้ จอยว่าจอยกลัวว่ามันจะฉีก จอยเอามือคลำ ๆ ดู มันแสบ ๆ นิด ๆ คะ มิเชลก้มลงไปดูให้ เขาบอกว่าไม่ฉีกเลย อย่างนี้เอาได้อีกหลายที แล้วมิเชลเอากับจอยอีก คืนนั้นมิเชลเอาจอยไปกว่า ห้า รอบเห็นจะได้ จนมิเชลหมดแรงไปเลย รูหีของจอยแทบหุบไม่ลงเลย หีมันบวมเป่ง ขึ้นมาเลยคะ เดินแทบไม่ไหว เพราะว่ามันหุบขาไม่ค่อยลง จะฉี่จะอาบน้ำแสบไปหมด พอวันที่สองและสามเราเลยไม่ได้เอากัน เพราะว่าจอยหีบวมแสบ กว่าจะเอากันใหม่ได้วันที่สี่แล้วค่ะ แต่หลังจากนั้นความเจ็บมันไม่มีแล้วค่ะ มีแต่ความมันส์ความเสียวค่ะ พอกลับถึงกรุงเทพฯจอยไปเล่าให้เพื่อนฟัง เพื่อนฟังอิจฉาค่ะ บางคนแซว ๆ ว่าสงสัยต้องมาขอยืมลองดูซะแล้ว จอยบอกว่า ของใครของใครซิยะ อย่างลองไปหาเอาเอง เพื่อนจอยในก๊วน แต่งงานกันไปหมดแล้ว แต่ไม่มีใครโดนควยฝรั่งแบบจอยสักคนเลย

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: February 19, 2013, 10:48:29 pm
...สุดยอด...