close buttonclose buttonclose button
ขโมยขึ้นบ้าน

ขโมยขึ้นบ้าน

เรื่องเสียว · 32797

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: December 21, 2009, 04:46:44 pm

เรื่องนี้เกิดขึ้นมากว่า 10 ปีแล้ว แต่ยังฝังใจติดตาผมมาจนทุกวันนี้ ตอนนั้นผมอายุ 12 ปี เรียนอยู่ ม.1 กำลังเริ่มเป็นหนุ่ม ชอบคบเพื่อนวัยรุ่นทั้งรุ่นใหญ่รุ่นเล็ก บ้านเดิมของผมอยู่ใกล้กับชุมชนแออัดแห่งหนึ่ง หลังเลิกเรียนและวันหยุดเสาร์อาทิตย์ ผมชอบแอบออกไปเล่นกับเด็กแถวบ้าน ถ้าพ่อกับแม่รู้ผมจะโดนดุทุกครั้ง เพราะกลัวผมจะเกเรหรือติดยา แต่ผมก็หาได้เชื่อฟังไม่ ในบ้านผม มีพ่อ แม่ พี่บี ผม และคนใช้ 1 คน พี่บีเรียนอยู่ ม.4 ร.ร.สตรีมีชื่อแห่งหนึ่ง ตอนนั้นผมมีกลุ่มเพื่อนแถวบ้านประมาณเกือบ 20 คน อายุไล่ๆ กันไปตั้งแต่ 11-12 ไปจนถึง 17-18 มีลูกพี่ประจำกลุ่มชื่อ ไอ้ใหญ่ ถ้าจำไม่ผิดมันเรียนอยู่เทคนิคช่างกลอะไรสักแห่งจำไม่ได้ มันจะให้ความสนใจดูแลผมเป็นพิเศษ เพราะมันแอบชอบพี่บีพี่สาวผม ตอนนั้นผมรู้สึกเท่มาก เพราะมีไอ้ใหญ่หนุนหลัง ไอ้ใหญ่มันสอนเรื่องเลวๆ ให้ผมหลายอย่าง เช่น สูบบุหรี่ ดูหนังเอ็กซ์ หรือการชักว่าว รวมทั้งให้ผมขโมยกางเกงในพี่บีไปให้มัน ไอ้ใหญ่ชอบถามผมเกี่ยวกับเรื่องภายในบ้าน ผมก็คุยให้ฟังหมด
มาวันหนึ่ง ไอ้ใหญ่มันถามผมว่า ไอ้บอยมึงเป็นเพื่อกูรึเปล่า กูเดือดร้อนต้องใช้เงิน 2,000 บาท ผมบอกไปว่า อยากช่วย แต่เงินตั้ง 2,000 ผมไม่มี เพราะแม่ให้อาทิตย์ละ 300 แล้วก็ไม่ค่อยเหลือ มันก็เลยบอกให้ผมขโมยเงินพ่อแม่มาให้มันยืมก่อนแล้วมันจะคืนให้ ผมก็ตกลง แต่ผ่านมาหลายวันผมไม่มีโอกาสขโมยเงินได้เลย ไอ้ใหญ่ก็บอกเอาอย่างนี้ คืนนี้ตี 1 มึงเอาของอะไรก็ได้ที่พอขายได้มาให้กูหน่อย ถ้าไม่ได้มึงกับกูเลิกคบ และเพื่อนทุกคนจะเลิกคบมึงด้วย ตอนนั้นผมเห็นแก่ลูกพี่ จึงแอบเอาวิทยุเทปที่อยู่ในห้องผมเอง เอามาให้ไอ้ใหญ่ตามนัดตอนตี 1 ตรงเป๋ง ผมแอบย่องมาที่ประตูหน้าบ้าน เจอไอ้ใหญ่ยืนรออยู่แล้ว ผมเปิดประตูรั้วส่งวิทยุให้ไอ้ใหญ่ ทันใดนั้นมีผู้ชายอีก 4 คน รวมไอ้ใหญ่เป็น 5 คน พรวดเข้ามาแล้วปิดประตู ผมร้องเฮ้ย ไอ้ใหญ่บอกมึงเงียบๆ แล้วกึ่งจูงกึ่งลากผมเข้าบ้าน แล้วขึ้นไปชั้นบน แล้วมันก็ให้ผมไปเคาะที่ห้องนอนพ่อแม่ ผมทำตามที่มันสั่ง พอแม่ลุกมาเปิดประตู มันพรวดเข้าไปรวบตัวแม่เอามืออุดปาก ที่เหลือก็กระโดดเข้าไปชกพ่อแล้วเอาปืนขู่ให้อยู่เฉยๆ
ไอ้ใหญ่ยืนคุมตัว ผมอยู่ พวกมันช่วยกันเอาเทปกาวพันมือ เท้า และปิดปากพ่อกับแม่ไว้ แล้วให้ผมไปเคาะห้องพี่บี พอพี่บีเปิดประตูพวกมันก็รวบตัวพี่บี พี่บีทำท่าจะร้องกรี๊ด พวกมันเลยทุบที่ท้องพี่บีคงจุกตัวงอเลย มันเลยอุ้มพี่บีมารวมอยู่ที่ห้องพ่อแม่ ตอนนี้ผมถูกมันจับมัดมือมัดเท้าปิดปากด้วยเหมือนกัน พวกมันเปิดไฟในห้องสว่างโร่ แล้วช่วยกันอุ้มแม่กับพี่บีไปที่เตียง คนที่ดูเหมือนเป็นหัวหน้าเดินมาที่พ่อแล้วรูดกางเกงนอนพ่อลงไปกองที่ปลาย เท้า ผมมองเห็นของพ่อหดเหลือนิดเดียวเพราะความกลัว พวกมันทั้ง 5 คนตรงเข้าไปหาแม่กับพี่บีซึ่งนอนขดตัวสั่นอยู่บนเตียง ช่วยกันถอดชุดนอนของทั้ง 2 คนออก แม่และพี่บีดิ้นและส่งเสียงร้องในลำคอ พวกมันบอกให้อยู่เฉยไม่งั้นจะฆ่าพ่อและผม แม่และพี่บีเลยหยุดดิ้น แม่มองหน้าพี่บีน้ำตาไหลพรากแล้วพยักหน้าเหมือนปลอบใจให้ยอมรับชะตากรรม พวกมันเลยช่วยแกะเทปและถอดชุดนอนออกรวมทั้งเสื้อผ้าตัวมันเองด้วย
แม่ผิว ขาวอย่างกับหยวก หน้าอกอวบอิ่ม หัวนมสีน้ำตาลเข้ม รูปร่างยังดูดีมากแม้จะอายุใกล้ 40 แต่ดูแล้วเหมือนคนอายุ 30 เพราะแม่ค่อนข้างอนามัย และเอาใจใส่เรื่องความสวยความงาม พี่บีเป็นคนที่สวยอยู่แล้วถอดแบบออกมาจากแม่ เป็นดรัมเมเยอร์ของโรงเรียน ผิวขาวใส หน้าอกยังไม่ใหญ่นักเพราะเริ่มสาว หัวนมสีชมพูเท่าปลายก้อย หมอยยังขึ้นไม่รกดูอ่อนๆ บางๆ แม่บอกพวกมันว่าอย่าทำอะไรพี่บีเลยให้มาทำแม่คนเดียว พวกมันไม่ยอมจากนั้นพวกมันช่วยกันรุมนัวเนียไปหมด ไอ้คนที่เป็นหัวหน้าเริ่มกับแม่เป็นคนแรก ไอ้ใหญ่เป็นคนเปิดบริสุทธิ์พี่บีเพราะมันใฝ่ฝันมานาน ตอนนั้นผมรู้สึกว่าของผมแข็งตัวขึ้นมาอย่างห้ามตัวเองไม่ได้ มองไปที่พ่อของพ่อก็แข็งเหมือนกัน เสียงเตียงดังเอี้ยดอ้าดไปหมด พวกมันช่วยกันรุมแม่กับพี่บีทุกท่า โดยเฉพาะท่าโก้งโค้ง แอ่นสะโพกอวบอิ่มรอท่อนเข้ามาเสียบ พวกมันวนเวียนพลัดกันเสียบแม่กับพี่บีอยู่อย่างนั้นทั้งคืนจนผมเผลอหลับไป ตื่นเช้ามาพบว่าตัวเองนอนอยู่ในห้องผมเอง น้ำแฉะเต็มกางเกงนอน ที่แท้เป็นประสบการณ์ฝันเปียกครั้งแรกของผม ซึ่งยังฝังใจติดตามาจนถึงทุกวันนี้   (07; (07;

Offline aidid

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #1 on: February 28, 2011, 02:08:48 am
 (21; (21;

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #2 on: February 28, 2011, 05:44:18 pm
 (1; (1;