close buttonclose buttonclose button
อาสะใภ้คนสวย

อาสะใภ้คนสวย

เรื่องเสียว · 61301

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: February 13, 2013, 09:19:33 pm

อาสะใภ้คนสวยมันเกิดขึ้นโดยไม่คาดคิดครับ เรื่องมันมีอยู่ว่า
อาตุ๊กไม่ค่อยจะ อยู่บ้านแกต้องไปดูงานต่างจังหวัด
แต่ถึงไม่เดินทางไปต่างจังหวัดก็ไม่ ค่อยได้อยู่บ้านอยู่ดี
ผมรู้ว่าแกเลี้ยงน้องๆทั้งที่แกก็อายูจะ 50อยู่แล้ว
ทำให้ต้องปล่อยให้อาหน่อยอาสะใภ้ซึ่งเป็นเมียคนที่สอง
แก ได้หลังจากเมียคนแรกของอาตุ๊กตายลงให้อยู่บ้านคนเดียว
อาตุ๊กแกเลี้ยงผม มาตั้งแต่เด็กๆ คือเอามาเลี้ยงเหมือนลูก
ส่วนลูกแกแยกไปมีครอบครัวกันหมด แล้ว
ตัวผมก็ทำงานบริษัทและช่วยดูแลบ้านหรืองานอื่น
ที่อาหน่อยจะ ใช้...
อาหน่อยนั้นหน้าตาถือว่าใช้ได้เลย ยิ่งหุ่นเธอแล้ว อืม น่า ... สุด ๆ
ทั้งทีอายุ40 บอกตรงๆผมเก็บเอาแกไปช่วยตัวเองประจำ
อาตุ๊กให้อา หน่อยออกจากงาน มาอยู่ดูแลแกและบ้านเฉยๆ
แต่สาเหตุที่เกิดเรื่องนี้ขึ้น มีอยู่ว่า.....
อาตุ๊กต้องไปต่างประเทศ สองอาทิตย์
เพื่อไปติดต่องาน ใหม่ แกสั่งให้ผมอยู่ดูแลบ้านไม่ให้ไปเที่ยวไหน
ผมนี้เซ็ง...ทั้งที่เป็น วันหยุดทั้งที่วางโปรแกรมไว้แล้ว
ได้แต่นั่งเล่นเกมทั้งวัน....จนถึงเย็น
อา หน่อย เรียกบอกผมว่าไฟในห้องน้ำที่เสียให้มาช่วยเปลี่ยนให้ด้วย
ผมจึงออก ไปซื่อมาเปลี่ยนให้แก พอผมเปลี่ยนไฟให้เสร็จ ผมก็นั่งคุยกัน
คุยกันพัก นึง อาหน่อยก็บอกว่า เดี๋ยวจะพาไปเลี้ยงข้าวข้างนอก
ผมก็เลยขับรถพาอา หน่อยไปเพื่อที่จะกินข้าว
แต่พอไปถึงที่ร้านแทนที่ จะสั่งข้าว อาหน่อยกลับสั่งเบียร์มากินทั้งๆ
ที่ปกติแกจะไม่ดื่ม พอกินกันไปพักใหญ่
ดู อาจะกินหนักกว่าผมอีก คุยไปคุยมาได้ความว่า
แกเบื่อเพราะอาตุ๊กไม่ค่อย อยู่บ้าน คือทำงานเสร็จก็จะเที่ยวเตร่จนดึกดื่น
เลยไม่มีเวลาให้เมีย เท่าไร ซึ่งแกก็บ่นกับผมตลอด ผมก็พยายามปลอบเธอไป
เรากินเบียร์กันไปหลาย ขวดเหมือนกัน ดูอาหน่อยจะเมามาก ผมก็เลยพากลับบ้าน
พอขึ้นรถเธอก็หลับพับ ไป
ผมขับรถมาถึงที่บ้าน พยายามประคองอาหน่อยเข้าไปในบ้าน พอเข้าบ้านได้
ผม ก็พาแกไปที่ห้องนอน...
ตอนที่กำลังจะเปิดประตูเข้าไป อาหน่อยกอดผมแน่นเลยครับ แล้วพูดขึ้นมาว่า
อย่าเพิ่งกลับนะ อยู่เป็นเพื่อนคุยก่อน เธอเหงามาก ผมก็บอกว่าได้
คืนนี้จะอยู่เป็นเพื่อน แต่พอถึงในห้องเท่านั้นครับ
อาหน่อยก็กอดจูบผมทันที ผมตั้งตัวแทบไม่ทัน
ผม พยายามที่จะตั้งหลักก่อน แต่อาหน่อยกลับบอกว่า ให้ช่วยเธอหน่อย เธอเงี่ยนมากเลย
อาตุ๊กไม่ได้ เอาเธอมาเกือบปีแล้ว เธอต้องช่วยตัวเองเกือบทุกคืน
ถึงว่าซินะเพราะอย่างนี้นี่เองผมถึงเคยแอบ เห็นอาหน่อยช่วยตัวเองบ่อยๆ...
เป็นเพราะอาตุ๊กไม่ได้เย็ด...เธอนี่เอง
ถึง ขณะนี้แล้วผมไม่รู้จะทำยังไง เงี่ยนก็เงี่ยน เกรงใจก็เกรงใจ แต่ไหน ๆ ก็ไหน
แล้ว ผมเองก็เคยคิดว่าจะได้เย็ดอาหน่อยสักครั้งเหมือนกัน ผมประกบปากแลกจูบกับนก
เรา แลกจูบกันอย่างเมามัน อาหน่อยร้อนแรงมากเลยครับ
แค่จูบเท่านั้น ผมแทบจะตามเธอไม่ทัน
อาหน่อยผลักผมให้นอนหงายลงที่เตียง เธอถอดกางเกงของผมอย่างรวดเร็ว
แล้วควักเอาควยของผมมาดูด เสียวเลยครับ อาหน่อยดูดเก่งมาก
ผมนึกเสียดายแทนอาผมจริง ๆ มีของดีแต่ไม่ยอมใช้ ผมคิดว่า
ถ้าปล่อยให้อาหน่อยดูดควยผมอย่างนี้ มีหวังน้ำแตกก่อนจะได้ทำอะไรแน่
ผมพลิกตัวจับให้อาหน่อยนอนหงายลงบ้าง ผมแก้ผ้าของผมออกและดึงชุดของอาหน่อย
ซึ่งเป็นกระโปรงแซ็คออกโดยดึงออก จากแขนลงข้างล่างแล้วก็ถอดบราเซียของเธอออก
นมคู่ใหญ่ของอาหน่อย..เด้ง ดึ๋งออกมาเมื่อเป็นอิสระปราศจากสิ่งห่อหุ้ม
หัวนมสองเม็ดชี้ชูชัน แสดงให้เห็นถึงอารมณ์ของเธอ ผมดึงกระโปรงลงมาเรื่อยๆผ่านหน้าท้องลาดเนียน
ว้า ว หุ่นของอาหน่อย ยังแจ๋วจริง ๆ หน้าท้องเรียบแบนเนียนลาดลงไปถึงสะโพกผายใหญ่
โอวว..อาหน่อยไม่ได้ใส่ กางเกงในผมดึงกระโปรงลงไปอีกหม้อโหนกนูน...
ปรากฏกับสายตาของผมมันปกคลุม ไปด้วยเส้นหมอยซึ่งคงได้รับการตกแต่งอย่างดี
เพราะว่ามันเป็นระเบียบ ผมตะลึงอยู่กับหีใหญ่ของอาหน่อยซึ่งแผ่ออกมาเต็มหน้าขาของ
เธอเลยครับ ร่องหีของอาหน่อยฉ่ำเยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยนเม็ดเสียวชี้ชูชันสั่นระริก
เป็น การบ่งบอกอยู่ในตัวแล้วว่าอาหน่อยเงี่ยนมากเพียงใด ถึงแม้ว่าวันนี้ไม่มีผมแกก็คง
จะมีทางออกอื่นอยู่ดี ดังนั้นผมจึงไม่คิดอะไรมากอีกแล้ว โอวว..ไม่นึกว่าจะได้มีวันนี้
ผมตรง เข้าฟัดนมของเธอก่อน มันเต็มมือเต็มไม้ดีจริง ๆ อาหน่อยครางไม่หยุดเลย
ปากบอก ว่า " เอาเลยปลา.. ซี้ด.. ผัวขา.. เอาให้หนัก ๆ เลย.. ผัวขา"
ผมฟัดซะ เต็มแรงเลยผมเลื่อนตัวลงไปที่หน้าท้อง แล้วก็มาหยุดที่กลางเนินนูนของแก
หมอย ของแกขึ้นดำเป็นกระจุก ผมแหวกหมอยของแกออก พบกับเม็ดแตดที่สั่นดิกอยู่
ผม ประกบปากลงไปดูดเลียเม็ดเสียวเต็ม ๆ อาหน่อยสะดุ้งขึ้นมา
" อูยยย.. ดูดหนัก ๆ เลย... อูวว...ซี้ดส์...ดูด แรงๆเลย..อูวว...เสียวหี.โอวว..
อา เสียวหีจังปลา....ซี๊ดส์....อูยย....เสียวหีด้วย..โอวว.."
ผมมารู้ตอน หลังว่า อาตุ๊กไม่ชอบการดูดเลียหีเท่าไร
ผมดูดไม่ดูดอย่างเดียว ผมเอานิ้วแยงเข้าไปในรูหีอีกต่างหาก ทั้งแยงทั้งคว้าน
อานอนดิ้นบิดส่าย ตัว ปากครางซี้ดซ้าดตลอด จนอาหน่อยพูดว่าจะไม่ไหวแล้ว เธอบอกว่า
"เย็ด เลย..ปลา... เย็ดหีอาเลย...เอาควยเย็ดหีอาเร็ว.. ผัวขา..เอาควยเย็ดหี.. เย็ดเลย"
บอกให้เย็ดก็ต้องลงมือแล้วครับ ผมขยับตัวขึ้น
จับควยของผม จ่อหีของอาหน่อย พอจ่อได้ ผมก็กดพรวดเดียวมิดโคนเลย
อาหน่อย...ร้องออกมา เสียง...ดัง
" อูวว...เสียวหี...อูย...ดันเข้ามาเลย...เอาหีอาให้มิด เลย...เอาแรงๆ..โอววว..."
ผมไม่รออะไรอีกแล้วกระดกตูดซอยเลย อาหน่อยถึงกับร้องออกมาว่า
" เย็ดหีอาแรงๆเลยชาติ.. เย็ดหนักๆ เลยผัวขา... เย็ดหีเมียแรงๆเลย ..อูววว...เสียวหี..
ซี๊ดส์บี้เม็ดอาด้วย ปลา...อูยย..อาเงี่ยนจัง..ผัวขาเย็ดหีเมียแรง ๆ หนัก ๆ เลย ผัวขา.."
ผม เองถึงตอนนี้ มีแรงแค่ไหน ใส่แหลกเลยครับ
อูย ไม่นึกว่า อาจะเย็ดมันขนาดนี้ ถ้าไม่บอก ก็คงยังคิดว่า
ผ่านงานมาน้อย ก็หีของอาทั้งฟิต ทั้งดูดดีจริง ผมกระเด้าควยได้พักหนึ่ง
ผมก็ดึงตัวของ อาให้ขึ้นมา แล้วผมก็ลงไปนอนหงาย ให้อาหน่อยอยู่ข้างบน
แกขย่มผมพับพับ นมของอาหน่อย มันโยกตามแรงขย่มของเธอ
ผมยื่นมือข้างหนึ่งไปขยำนม ส่วนอีกมือ ผมก็ยื่นไปบี้เม็ดเสียวให้แกด้วย
อาหน่อยครางซี้ดตลอดเวลา บดขยี้หีลงบนควยของผมอย่างรุนแรง ผมเองก็เด้งควยสวน
จนอาหน่อยสุดจะทนไหว ขย่มผมได้อีกพัก ในที่สุดน้ำอาหน่อยก็ออกจนได้
อาหน่อย...ร้องออกมาสุด เสียง
"อูย..ปลา..น้ำหีอาจะแตกแล้ว..อูวว..น้ำจะแตกแล้ว..ซี๊ดส์..มันหี จริงๆ...อูยย..
เด้งควยแรงๆปลา...อูววว...เสียวหีจัง..โอวว.."
แล้วอา หน่อยก็ขย่มหีลงมาอีก สามสี่ที แล้วก็ฟุบมาที่ตัวของผม
ส่วนผมเองยังไม่ ออก ผมผลักตัวอาหน่อยให้นอนตะแคง แล้วผมก็นั่งคล่อมขาแกไว้
ผมยกขาของอา หน่อยอีกข้างขึ้นมา กอดไว้ แล้วก็กระดกตูดกระแทกควยเข้าหีต่อ
ผมกระแทกไป อีกพักหนึ่ง จนรู้สึกสุดจะทน แล้วในที่สุดผมเองก็ออกจนได้
แต่ผมไม่ได้ ฉีดน้ำของผมเข้าไปในหีอาหน่อยนะครับ กลัวเมียอาตุ๊กท้อง
ผมชักออกมาฉีด น้ำไปที่หน้าของอาหน่อย อาหน่อยเองก็เอามือปาดน้ำผมกินเข้าไปเกือบหมด
แล้ว จับของผมไปเลียรอบๆ หัวถอกและอมดูดเข้าไปจนน้ำว่าวที่ติดอยู่กับควยแห้งหมด
ผม ทรุดตัวลงไปนอนกอดอยู่กับอาหน่อย
อาหน่อยบอกผมว่า ที่ผ่านมาแกเหงามากเลย อาตุ๊กไม่ได้เย็ดเธอมา เกือบปี
แต่ก็ใช่ว่าก่อนหน้านี้จะเย็ดเป็นประจำ เรียกได้ว่า
แทบจะนับครั้งได้เลยยิ่งหลังๆมา อาหน่อยบอกว่าเธอต้องช่วยตัวเองเกือบทุกคืน
ผมถามว่าเธอช่วยตัวเองยังไง แกบอกว่า เธอใช้ไวเบรเตอร์
ที่เธอสั่งซื้อมาจากหนังสือหรือบางครั้งก็หา อะไรที่ใช้แทนได้ เช่น
กล้วยหอมบ้าง มะเขือยาวบ้าง อาหน่อยบอกว่าบ้างครั้งก็ใช้มะระ หรือแตงร้าน
ผมจึงถึงบางอ้อเพราะว่าที่ บ้านจะมีกล้วยหอมอยู่ประจำ
ผมหัวเราะและแกล้งว่า ผมได้กินผัวอาบ้างหรือเปล่า เธอจึงตีแขนผมเบาๆ
แล้วก็เปลี่ยนเป็นยิ้มให้ ผมแ ผมจึงบอกผมเคยแอบเห็นแกช่วยตัวเองบ่อยๆ
อาหน่อยหน้าแดงแต่แกก็ตอบผม ว่าเป็นเพราะเธอเงี่ยนมาก
และเธอก็ถามผมกลับว่า ชาติเห็นแกช่วยตัวเองแล้วเงี่ยนหรือเปล่า
ผมเลยตอบไปว่าก็ควยตุงจนต้อง เข้าไปชักว่าวในห้องน้ำ
แล้วผมขออาหน่อย ดูไวเบรเตอร์หน่อย
แกลุกขึ้น เดินไปที่ตู้เสื้อผ้า ทั้งที่ยังแก้ผ้าอยู่อย่างนั้น
แล้วก็หยิบเอาไว เบรเตอร์ออกมา มันอันใหญ่กว่าควยของผมอีกกะว่าคงไม่ต่ำกว่า 9 นิ้ว
และ ใหญ่เท่าท่อนแขนของแก แต่มันก็ไม่ได้แข็งเหมือนของจริง
ผมถามนกว่าทำไม ใหญ่จัง อาหน่อยยิ้มแล้วตอบว่ามันสะใจดี
ผมจับมันดู แล้วก็เกิดไอเดียขึ้นมา ผมถามอาหน่อยว่า อยากจะเย็ดแบบมัน ๆ ไหม
อาบอก ว่า มีอะไรมัน ๆ ก็เอาเลย ผมจับตัวของอาหน่อยให้นอนหงายลงไป
แล้วผมก็ตรง เข้าไปที่หว่างขาของอาหน่อย ผมจับเจ้าไวเบรเตอร์
ถูไถไปที่ปากรูหีจนมัน ลื่นไปด้วยน้ำเงี่ยนของนก
แล้วผมก็กดพรวดลงไปในหี อาหน่อยสะดุ้งขึ้นมา ผมจับไอ้เจ้าของปลอมอันนั้น
กระแทกแบบตำน้ำพริก อาหน่อย นอนตัวสั่นอยู่ อาครางซี้ด บอกว่า
"ไหนที่ว่ามัน ๆ มีแค่นี้หรือ แบบนี้เจอประจำ แล้ว..ซี้ด...อูว..แรงๆเลยกระแทกเข้ามาแรงๆ"
ผมบอกว่าของที่มันนั้น มันจากตรงนี้ต่างหาก ผมลุกขึ้น นั่งยอง ๆที่หว่างขา
ดันขาของอาหน่อยขึ้น แล้วจับของผมจ่อที่รูหีของแก ผมถามว่า
เคยโดนแบบสองอันไหม อาหน่อย บอกว่าเคย ผมเลยถามว่ากับใคร แกยิ้มแต่ไม่ตอบ
ผมเคยดูในหนังเอ็กซ์ เห็นว่าพวกดาราเขา เย็ดกันทีเดียวสองอัน 1 รูได้
ผมก็เลยอยากจะลองดู ผมกดควยลงไปในรูหี ทั้งที่มีของปลอมแช่อยู่
ตอนแรกมันเข้ายากมาก อาหน่อยร้องโอย โอย บอกว่าเบา ๆ หน่อย ผมเองก็กดลงไปยากพอควร
แต่มันก็ ไม่ยากอย่างที่คิด มันค่อยๆ เบียด ของปลอมเข้าไปทีละน้อย
อาหน่อยนอนตัว สั่น ปากสั่น ครางแทบไม่ออกเหมือนตอนแรก
"อูยยย..ปลาเย็ดเข้ามาแรงๆ..อู วว..มันหีอะไรอย่างนี้..โอวว..ซี๊ดส์..เขี่ยเม็ดเสียวให้อาด้วย..อูว.."
ผม กดควยลงไปจนสุดโคน
มือข้างหนึ่ง ผมก็จับของปลอมเอาไว้ไม่ให้มันปลิ้นออกมา อูย ผมเองก็เสียวครับ
ดีว่า เมื่อกี้ออกไปทีหนึ่ง ไม่งั้นแตกอีกเป็นแน่แท้
ผมบดหนอกลงไปส่ายเอววนไป มา อาหน่อยเริ่มครางออกมา ซี้ด ๆ ผมคิดว่าจะซอยเอว
แต่มันแน่น จนซอยไม่ไหว
ผมเลยถอนควยจริงออกมา พอหลุดออกมาได้ อาหน่อย ก็บ่นเหมือนเสียดาย
" อูยย..ปลาเอาออกทำไม อากำลังเสียวหีเลย..เอาควยเย็ดหีอาอีกเร็วซิ...อูวว..
อาเงี่ยนควย ปลา..ผัวขา..เอาควยเย็ดหีเมียเถอะ..อูยย..อย่าทรมานเมียเลย..ซี๊ดส์..โอยย..
อา คันหี...อูวว...อาอยากถูกควยเย็ด...เร็วๆเอาควยมาเย็ดหีอาเร็ว...โอยยย...."
ผม บอกว่า อย่าเพิ่งเสียดายไป ผมจับอาหน่อยพลิกให้คว่ำลงไป แล้วกระดกตูดขึ้นมา ผมบอกว่า
ผมจะเย็ดตูดต่างหาก แล้วผมก็บ้วนน้ำลายลงไปที่รูตูดของอาหน่อย ผมถามว่า
อยากโดนเย็ดตูดไหม อาหน่อยก็ตอบว่า
" เย็ดมาเลย เย็ดหี เย็ดตูดก็ได้..เอาควยมาเย็ดเลย..เย็ด 2 รูเลยก็ได้..อูวว..เงี่ยนจริงๆ "
ผม จับหัวควยของผมถูวนที่ปากรูตูด อาหน่อย ก็ครางขึ้นมาอีก ผมขยับตัวจนได้ที่
ผม กดควยลงไปใหม่ ทีเดียวครึ่งลำเลย ผมกดอีกทีเข้าตูดอาสะใภ้มิดโคนเลย
อา หน่อย ร้องครางออกมา
" อูวว...ไม่นึกว่าปลาจะเย็ดมันอย่างนี้...รู้งี้ให้เย็ดตั้งนานนั้นแล้ว...อู วว...เอาเลยผัวขา..
เอาเลย..เอาควยเย็ดตูดเมียเลย..อูวว.. เย็ดให้ตูดเมียบานเลย..เย็ดแรงๆเลยผัวขา...โอยย...
เสียวจังผัวขา..อู วว..เสียวทั้งหีทั้งตูด..โอววว...เสียวเย็ดแรงๆ....อาซ์ซซซ..ซี๊ดด..มันหี จัง.."
ผมจับเอวของอาสะใภ้ได้กระชับ ผมก็ดึงเอวอาหน่อยมาอัดกับควยผม อูย
ส่วน อาก็เด้งตูดรับควยของผม ผมเองก็ไม่เคยครับ ตูดของอาสะใภ้ มันดูดมันตอดไปอีกแบบ
อีกมือของผมก็ดันของปลออมเข้าออกหี อาหน่อยก็ครางออกมาด้วยความมัน
ส่วนผมนั้นก็มันควยเพราะอาขมิบตูดดูดรัด ควยผม
ยิ่งที่รูหีของอาหน่อยมีควยปลอมอยู่ด้วย มันก็รู้สึกได้ว่า
มัน เบียดแข่งกับควยของผม อาหน่อยนอนคว่ำหน้ากับที่นอน ร้องครางซี้ดซ้าด
ปาก ก็บอกว่า" เอาเลยผัวขา.. เอาเลยปลา...เย็ดอาแรงๆ...โอววว...เสียววว...."
ผม เองมีแรงแค่ไหน ก็ใส่ไปเต็ม ๆ จนในที่สุดผมเองก็สุดจะทนต่อไปได้
คราวนี้ ผมฉีดน้ำเข้าไปในรูตูดของอาหน่อยเต็มๆ อาหน่อยเองก็น้ำออกไปไม่รู้กี่ครั้ง
เรา สองคนทรุดตัวลงนอน ด้วยความเพลีย แล้วก็หลับไป
ผมตื่นมาเกือบเช้า เห็นอาหน่อย ตื่นก่อนผมแล้วเข้ามาบอกผมว่า
ขอบใจมากที่เมื่อคืนช่วยอยู่ กับแก ทำให้แกมีความสุขแกบอกว่าเมื่อวาน
แกเงี่ยนมากกำลังจะช่วยตัวเองผม ก็มาขัดจังหวะพอดี แกจึงอารมณ์ค้างอยู่
ประกอบกับเธอเมาด้วยจึงกล้าให้ผม เย็ดเธอ ผมจึงถึงบางอ้อเพราะผมมาขัดจังหวะ
ผมว่าไม่ต้องกังวล ครั้งนี้คงเป็นเพียงครั้งเดียวเท่านั้นที่เราเย็ดกันสบายใจได้...
ท่าน เชื่อไหมว่า หลังจากคราวนั้นแล้ว ผมกับอาหน่อย ก็แอบเย็ดกันประจำที่อาตุ๊กไม่อยู่
เย็ดแต่ละครั้งก็มันสุด ๆ ถึงใจทุกครั้ง มีอะไรแปลกๆตื่นเต้นเสมอๆ บ้างครั้งอาตุ๊กเมากลับมา
หลับ อยู่บนโซฟา..ผมกับอาหน่อยก็นอนเย็ดกันอยู่ข้างๆอาตุ๊ก...
แล้วพอเย็ด เสร็จทีไร เราก็บอกว่าเป็นครั้งสุดท้ายทุกที เออ นี่ก็ผ่านไปหลายปีแล้วครับ

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #1 on: February 14, 2013, 07:58:09 am
ขอบคุณครับ

Offline loveminnie

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
Reply #2 on: February 19, 2013, 03:35:26 pm
ddddddddddddddddddd

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #3 on: February 19, 2013, 11:45:44 pm
...สุดยอด...นางเบบ...น่าเย็ดอีกต่างหาก...

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #4 on: February 24, 2013, 02:34:34 pm
Thank krub