close buttonclose buttonclose button
ได้ขึ้นครูกะน้าสาวแท้ๆ

ได้ขึ้นครูกะน้าสาวแท้ๆ

เรื่องเสียว · 90004

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

ที่จะเล่านี้เป็นเรื่องจริงทุกอย่าง ไม่ได้แต่ง ไม่ได้โม้ สักนิด  เรื่องมีอยู่ว่า ผมเป็นเด็ก ตจว. อาศัยอยู่กะพ่อแม่ แม่มีน้องสาวหนึ่งคนชื่อเล็ก น้าเล็กไปทำงานที่กรุงเทพ ตั้งแต่สาวๆ แกมีผัวหนึ่งคน อยู่กินกันอยู่ที่กรุงเทพนี่แหละ ผมกับน้าสาวสนิทกันมาก แกมักจะมาเยี่ยมแม่ผมตอนช่วงเทศการทุกครังไม่ว่าจะปีใหม่สงกรานแกจะมีของฝากมาฝากหลานชายคนนี้เสมอ แกอยู่กินกะผัวจนมีลุกหนึ่งคน แต่แล้วแกก็ต้องเลิกกะผัวแกเพราะจับได้ว่ามีเมียน้อย แกเอาลูกไปให้ยายเลี้ยงที่ต่างจังหวัดแล้วใช้ชีวิตแม่ม่ายอยู่คนเีีีดียวที่กรุงเทพ   เรื่องเกิดขึ้นตอนผมอยู่ ม.3 อายุ 15 ส่วนน้าสาวผมอายุ 30 ตอนนั้นผมพึ่งจบ ม.3 อยู่ในช่วงปิดเทอม แม่อยากให้้หารายได้พิเศษเพราะเห็นว่าผมโตแล้ว เลยฝากผมไปทำงานที่โรงงานของน้าสาว ตอนปิดเทอม ซึ่งมันก็ไม่มีปัญหาอะไรเพราะน้าสาวผมเป็นหัวหน้าแผนกอยู่ที่โรงงานแห่งหนึงย่านฝั่งธน ผมดีใจมากที่จะได้ไปกรุงเทพ แถมยังได้หาเงินค่าขนมอีกต่างหาก  ผมไปทำงานอยู่กะน้าสาวสมใจนึก โดยน้าสาวพักอยู่ห้องเช่าของโรงงาน น้าสาวผมบอกว่าให้พักอยู่ห้องเดียวกะน้าจะได้ไม่เปลืองตัง ผมก็โอเคไม่มีปัญหา ห้องของน้าแคบมาก มีห้องรับแขก กับห้องนอนแค่นั้นเอง ผมเลยต้องนอนที่นอนเดียวกะน้าซึ่งผมคิดว่าน้าคงไม่คิดอะำไรเพราะตอนผมเด็กๆน้าแกก็นอนด้วยบ่อย ชีวิตของน้าผมต่างจากที่ผมคิดไว้เยอะเลย แกจะดื่มบ่อย ทุกเย็นเลยกะบรรดาสาวแก่แม่ม่ายในโรงงานนั่นแหละ บางครั้งผมกลับห้องมาก่อนแอบค้นตู้เสื้อผ้าดูเจอหนังสือโป้เล่าเรื่องเสียวแอบซุกอยูี่่่่หลายเล่ม ผมรู้ว่าน้าผมแกเหงาหลังจากเลิกกับผัว ผมยังรู้อีกว่าแกทำตัวเรี่ยราดให้ผู้ชายในโรงงานเย้ดแก้เงี่ยนเป้นบางครั้งแต่ผมก็ไม่สนใจอะไร  เวลาแกเมากลับมาตอนนอนแกจะแกล้งดิ้นมากอดผม ผมก็เฉยๆเพราะตอนนั้นไม่ได้คิดอะำรัยกะแกจริงๆ  วันเกิดเหตุน้าสาวผมก็ไปดื่มปกติผมนอนอยู่ที่ห้อง สักสองทุ่มก็ได้ยินเพื่อนน้าที่โรงงานตะโกนเรียกผมให้ผมลงไปรับน้าสาวหน่อยแกเมามาก ผมเดินลงไปรับเห็นเพื่อนน้าสาวกะลังหิ้วปีกแกอยู่ผมถามเพื่อนน้าสาวผมแกชึ่อน้าตุ่มว่า ทำไมวันนี้เมาหนักกว่าทุกวัน น้าตุ่มบอกว่า อีเล็ก(น้าสาวผม) มันโดนกิ้กบอกเลิก ผมเลยหิ้วปีกน้าผมขึ้นห้อง แต่ก่อนที่ผมจะพาแกขึ้นห้อง น้าตุ่มแกก็สะกิดน้าผมแล้วพูดกับน้าผมว่า  คืนนี้เอาให้ได้นะโว้ย  แล้วแกก็ยิ้มแล้วเดินจากไป ผมเองก็งง เอาอะำไรว่ะ ผมพาน้าผมเข้านอนตามปกติ แล้วคืนนี้ก็เป็นเหมือนเช่นทุกคืนแกแกล้งดิ้นมานอนกอดผมอีกแล้ว แต่คืนนี้มันไม่ธรรมดานะสิแกกอดผมแล้วมือแกก็ล้วงเข้ามาในเสื้อผมลูบหัวนมผมซะผมควยลุกเลยล่ะตอนแรกผมคิดว่าแกคงเมาหนักแล้วคิดถึงกิ้กเลยปล่อยเลยตามเลย แต่แกไม่ยอมหยุดแกลูบไล้หัวนมผมเหมือนเป็นการเชิญชวนเย้ายวน ตอนนั้นผมคิดในใจ เฮ้ย!!นี่น้องสาวแม่กูน่ะเนี่ย แต่ด้วยความทีผมยังไม่เคยเอาใครมาก่อนผมเลยคิดว่าสงสัยแกจะเมาจริงๆ ฉวยโอกาสสักหน่อยดีมั้ย ผมจับมือแกเลื่อนลงไปในกางเกงผมที่มันแข้งเต็มที่ดูสิแกจะทำงัย ผมแทบบ้า เพราะทันทีที่แกจับควยผมได้ แกรูดขึ้นรูดลงอย่างเมามันส์  มาถึงตอนนี้ผมแน่ใจแล้วล่ะว่าแกไม่ได้เมา แกยังมีสติอยู่ แกชักของผมอย่างไม่ยั้ง ผมตัวเกร็งแอ่นให้น้าสาวคนดีชักให้เต็มที่ ด้วยความที่ผมยังเป็นไก่อ่อนผมเลยปล่อยน้ำเงี่ยนออกมาเต็มๆมือน้าสาวผม หลังจากนั้นผมตัดสินใจใช่ความรู้ที่เคยดูจากหนัง X ขึ้นไปค่อมบนตัวน้าสาวผม แล้วดูดปากแกอย่างเมามันส์ ดูดได้สักพักผมเิอื่อมมือไปหวังปลดตะขอเสื้อในน้าผม แต่ด้วยความประหม่าผมเลยเงอะๆงะๆ หน้าผมเลยจัดการถอดยกทรงและกางเกงในของแกเองเลยคราวนี้ละผมเลียหัวนมของน้าผมทั้งสองข้างชนิดเอามันส์เลยล่ะ นมน้าสาวของผมไม่ใหญ่ไม่เล็กจัดว่าพอดี แถมยังเต็งตึงไม่ยานเลยสักนิด แต่หัวนมนี่ดำปี๋เลยล่ะ ผมดูดนมอยู่พักก็นึกได้ว่าในหนังผู้หญิงจะชอบมากเลยเวลาผู้ชายเลียหีให้ ผมจึงตัดสินใจก้มลงเลียหีครั้งแรกในชีวิต ผมไม่รู้จะทำไงได้แต่เอาลิ้นชอนไชเข้าไปในร่องหี ที่มันทั้งเค็มและเหม็นคาว คราวนี้น้าสาวผมแกครางออกมาเสียงดังมาก แถมปากก็พูดออกมาว่า  เก่งจังเลยจ๊ะ เก่งจัง  ผมรู้ว่าน้าสาวผมแกล้งพูดเพื่อให้กำลังใจผม ผมทนเลียอยู่นานจึงตัดสินใจ เอาควยของผมยัดหีน้าสาว เพื่อหวังจะทำให้น้าสาวบ้าง แต่ด้วยความที่พึ่งจะน้ำแตกไปเมื่อกี้ ควยผมมันจึงอ่อนปวกเปียกเหลือเกิน น้าผมแกคงรำคาญแกเลยพิกตัวขึ้นมาดันผมลงไปนอน จากนั้นบรรจงอมควยอันปวกเปียกของผมชนิด นางเอกหนังX ยังอาย ผมนี่เสียวสุดๆแทบขาดใจจนควยของผมมันกลับมาแข็งอีกครั้ง คราวนี้น้าผมไม่พูดพร่ำทำเพลง จับควยของผมจ่อหีแล้วยัดเข้าไปเต็มๆ ขย่มผมดัง ตับๆๆ ชนิดที่ผมได้แต่บิดไปบิดมาในความเสียวของหัวควย ควยที่พึ่งจะน้ำแตกมามาดๆ เจอขย่มไม่ยั้ง ผมรึอยากจะร้องครวญครางออกมาเหลือเกินแต่ด้วยความอายผมเลยได้แต่นอนเกร็งเต็มที่  ลองนึกภาพดูสิครับ ไก่อ่อนอย่างผมเจอแม่ม่ายเสือหิวขย่มไม่ยั้ง คืนนั้นน้าผมขย่มผมอยู่นานกว่าเธอจะเสร็จ ผมไม่แน่ใจว่านานเท่าไหร่แต่คิดว่าน่าจะมากกว่าครึ่งชัวโมง นานซะจนผมปล่อยก็อกสองแตกเข้าไปเต็มๆรูหีน้าผม แต่แกก็ยังไม่ยอมหยุดจนแกเริ่มก้มมากอดตัวผมสะแน่นแถมตัวเกร็งกระตุก ก่อนที่่ผมจะได้ยินเสียงดัง  แพร่ด  ออกมาจากหีแก น้ำหีแกไหลเยิ้มเต้มควยเต็มที่นอนหลังจากนั้นเราสองคนก็นอนกอดกันหลับไปทั้งคืน ตื่นเช้ามาเราทั้งคู่ทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นลุกขึ้นอาบน้ำแต่งตัวไปทำงานตามปกติ  หลังจากนั้นผมกับน้าสาวก็ทำเรื่องระยำแต่มันส์แบบนีั้้ตลอดทุกคืนจนผมเปิดเทอมกลับบ้านต่างจังหวัด ผมมาสืบทราบภายหลังว่า น้าผมกับน้าตุ่ม แกอยู่แก๊งเดียวกัน คือแก๊งแม่ม่ายเก็บกด พวกแกจะคอยอ่อยเด็กโรงงานหนุ่มๆ มาเย็ดแก้เงี่ยนเป็นประจำ  เจอแม่ม่ายเซ็กจัดแบบนี้มันไม่จบง่ายๆแน่  ผมยังมีเรื่องราววีรกรรมของผมกับน้าอีกหลายเรื่อง วันวันหลังจะมาเล่าตอนต่อไปให้ฟัง

เรื่องระยำตำบอนของผมกับน้าสาวยังมีอีกเยอะ  อย่่างที่ผมบอกน้าสาวผมกับน้าตุ่มแกเป็นพวกแม่ม่ายเก็บกด แกมักจะนัดกินเหล้ากัน แล้วอ่อยเด็กโรงงานหนุ่มๆมาเย็ดแก้เงี่ยน ตามประสาแม่ม่ายสาวใหญ่  ผมรู้ถึงขนาดว่าบางทีหาเด็กโรงงานไม่ได้จริงๆพวกแกก็ถึงขนาดเคยเที่ยวผู้ชายขายตัวมาแล้ว  แุถมเรื่องเด็ดต่อมาที่ผมจะเล่า บอกเลยว่าสุดๆ  น้าตุ่มแกมีลูกสาวอยู่คนหนึ่งแต่งงานแล้วหน้าตาใช้ได้อวบอั๋น ผิวคล้ำ อายุ ยี่สิบกว่าๆ อย่าเข้าใจผิดคิดว่าผมมีไรกะลูกน้าตุ่มนะ  แต่เรื่องมันมีอยู่ว่า  หลังจากผมเย็ดกะน้าสาวผมอย่างช่ำชองแล้ว น้าสาวผมแกเล่าให้ฟังว่า น้าตุ่มแกมีลูกเขยอยู่คนหนึ่ง ด้วยความเงี่ยนของแก แกเลยเย็ดกลับลูกเขย ตัวเองซะงั้น โดยที่ลูกสาวตัวเองไม่รู้เรื่องอะไรเลย ลืมบอกไปน้าตุ่มแกอายุ 41 แกกว่าน้าผม 11 ปี ผมก็สงสัยว่าน้าผมเล่าให้ผมฟังทำไม เล่าไปเล่ามา น้าผมแกบอกว่า น้าตุ่มแกเห็นน้าผมเหงา แกเลยเคยนัดลูกเขยแก มาเย็ดกับน้าผมโดย น้าผมให้เงินเป็นการตอบแทน แล้วแกก็สัญญากับน้าตุ่มว่า ต่อไปนี้ถ้ามีผู้ชายแกจะแบ่งกัน  อ้าว!!ได้ฟังอย่างนี้ผมเริ่มเข้าใจเลยว่าแกเล่าให้ผมฟังทำไม กับน้าผมพอรับได้เพราะน้าผมพึ่งจะ 30 แต่น้าตุ่มนี่สิ 41 แล้ว แถมไม่ใช่ผู้หญิงหน้าตาดีอะไร ผมเลยเงียบไม่ตอบน้าผมกลับไป หลังจากวันนั้น ผมกับน้ายังคงเย็ดกันตามปกติทุกคืน  จนมาวันหนึงน้าผมบอกให้ผมเอาข้าวที่น้าตุ่มฝากซื้อไปให้แกหน่อยตอนพักเที่ยงที่โรงงาน  ผมเห็นว่าเป็นที่โรงงานคงไม่เป็นไร พอถึงพักเที่ยงผมก็เอาข้าวไปให้แกที่แผนกแก แต่ว่าตอนพักเที่ยงคนในแผนกออกไปกินข้าวหมดแล้ว เหลือแต่แกที่รอผมอยู่ในห้อง ผมเดินเข้าไปในห้องเอาข้าวไปให้แก แกรับแล้วจับมือผมไว้แล้วถามผมว่าน้าผมได้เล่าอะไรให้ฟังรึเปล่า ผมได้แต่ตอบกลับไปว่าปล่าวนี่ครับ แต่น้าตุ่มกับบอกกับผมว่า เล็กเล่าเรื่องเธอให้พี่ฟังหลายอย่างเลยล่ะ เล็กบอกว่าเธอใหญ่เกินเด็ก แถมยังทำมันส์อีกต่างหาก คราวนี้ผมกลืนน้ำลายเอื้อกเลย ไม่นึกว่าสองคนนี้เค้าจะคุยเรื่องอย่างนี้กันได้อย่างหน้าตาเฉย น้าตุ่มบอกกับผมว่า ลองกับน้ามั้ย ไม่เป็นไรหรอกถือว่าสนุกๆไม่เสียหาย น้าตุ่มเอื้อมมือมารูดซิบกางเกงผมอย่างไว แล้วกำควยของผมออกมาอย่างชำนาญพร้อมกับก้มลงไปคุกเข่าแล้วเงยหน้ามาพูดกับผมว่า  ไม่ต้องกลัวไอ้เล็กมันหึงหรอก มันอนุญาติ  พูดเสร็จแกก็อมของผมเข้าไปถึงโคน พร้อมกับลูดเข้าลูดออกอย่างอร่อย ตอนนั้นทีแรกผมไม่อยากหรอก แต่ด้วยบรรยากาศภายในโรงงานมันทำให้ผมตื่นเต้นมาก ไม่นึกไม่ฝันว่าจะได้มาเอาในห้องที่ทำงานเหมือนในหนัง Outdoor แบบนี้ เป็นไงเป็นกัน คนแก่ก็คนแก่เหอะว่ะ ผมตัดสินใจเอามือกดหัวน้าตุ่ม แล้วกระแทกควยเข้าออกตามจังหว่ะปากของแก น้าตุ่มดูจะถูกใจแกดูดอย่างออกรสออกชาติมาก จนเสียงดัง จ้วบจ๊าบ ลั่นห้อง ผมรู้สึกว่าลีลาการดูดของแกเหนือกว่าน้าสาวผมซะอีก ผมตัดสินใจเอื่อมมืออีกข้างลงไปจับนมแก นมแกเล็กไม่ใหญ่โตอะไร แต่มันให้ความรู้สึกแปลกๆไปอีกแบบ ได้ขยำขยี้นม ที่ค่อนข้างเหลงไม่มีทรงของแกได้อารมไปอีกแบบ ขณะที่ผมกำลังจะเสร็จเต็มที่ แล้วผมก็ตัดสินใจว่าจะปล่อยน้ำเงี่ยนใส่ปากคนแก่ให้สะใจไปเลยนั้น เสียงออด เข้างานมันก็ดังขึ้น ผมและน้าตุ่มตกใจผลักหน้าแกออกจากลำควยของผมแล้วรีบใส่กางเกงอย่างทุรักทุเล น้าตุ่มรีบเช็ดปากแล้วกระซิบข้างหูผมว่า เดี๋ยวพี่รออยู่ที่ห้องน้ำหลังโรงงานนะ จากนั้นแกก็รีบเดินออกไป ผมไม่รอช้าเดินออกไปโดยหยิบหนังสือพิมพ์ในห้องถือปิดเป้ากางเกงของผมที่มันตุงแหลมเด่ออกมา พอไปถึงห้องน้ำผมเห็นน้าตุ่มยืนรออยู่ ผมไม่สนใจจูงมือน้าตุ่มเข้าห้องน้ำชายที่ส่วนใหญ่ตอนกลางวันจะไม่ค่อยมีคนใช้จะใช้ก็แต่ตอนเย้น ผมให้น้าตุ่มหันหน้าเข้ากำแพงท่าโก้งโค้ง ผมถอดกางเกงของแกและของผมได้ใส่ไม่ยั้งเลย น้าตุ่มพยายามกัดฟันไว้เพื่อไม่ให้มีเสียงครางเล็ดลอดออกมา แต่เสียงเนื้อกระทบเนื้อของผมกับแกนี่สิ ดังสนั่นลั่นห้องน้ำ ชั่วโมงนั้นผมไม่สนใจอะไรทั้งสิ้นกระเด้าถี่ยิบเพื่อทำเวลา สุดท้ายน้าตุ่มแกพูดออกมาเสียงค่อนข้างดังว่า  พี่เสร็จแล้วเธอปล่อยข้างในได้เลยน่ะไม่เป็นไร  สักพักผมเลยพ่นน้ำควยผมออกมาไหลเยิ้มเต็มง่ามขาแกเลยที่เดียว หลังจากนั้นผมรีบขึ้นไปทำงานโดยน้าสาวผมอมยิ้มให้ผมใหญ่เลย  หลังจากนั้นผมและน้าๆก้อมีวีรกรรมอีกจนนับไม่ถ่วน จนผมรู้สึกว่าผมเริ่มจะติดใจการเย็ดคนแก่ เข้าให้แล้วสิ เดี่ยวจะมาเล่าตอนต่อไปอีก   

เรื่องของผมกับบรรดาเมียแก่ๆมันยังไม่หมดง่ายๆ เพราะในแก๊งค์แม่ม่ายร่านสวาทของน้าผม มันไม่ได้มีแต่เพียงน้าตุ่มคนเดียวนะสิ แต่ยังมีสมาชิกอีกสองคนที่ส่วนใหญ่มักจะไม่แสดงตัวเพราะแกสองคนมีตำแหน่งใหญ่โตในโรงงาน ส่วนใหญ่จะให้น้าผมกับน้าตุ่ม เป็นคนออกหน้า คนแรกชื่อน้าต่าย เป็นหัวหน้าฝ่ายบุคคลของโรงงาน คนที่สองชื่อน้ากี้เป็นถึงผู้จัดการโรงงานเลยทีเดียว สองคนนี้ก็เหมือนน้าผมกับน้าตุ่มคือมีเด็กก็แบ่งกันเย็ดแบ่งกันเอาให้น้ำกระจายไปเลยแล้วมีรึที่สองคนนี้จะรอดควยผม เริ่มคนแรกเลยละกัน น้าต่าย หัวหน้าฝ่ายบุคคล หลังจากน้าผมได้ทำการนัดแนะแกแล้ว วันนั้นเป็นวันอาทิตย์น้าต่ายมีโอทีพอดี ผมกับน้าไปที่โรงงานตอนสามโมงเช้า ไปถึงก็รอซะสิบเอ็ดโมง คนที่มาทำโอทีที่โรงงานก็เริมทะยอยกลับ เพราะที่ทำงานเปิดโอแค่ไม่กี่ชั่วโมงและมีคนมาทำไม่กี่คน มาทำเฉพาะงานเร่งด่วนจริงๆ กับน้าต่ายนี่แหละทำให้ผมเจอประสบการณ์อีกประสบการณ์หนึ่งที่ไม่อยากจะลืมเลย  พอสิบเอ็ดโมง ผมก็เดินขึ้นห้องฝ่ายบุคคลบนชั้นสองโดยน้าสาวของผมนั่งรออยู่ข้างล่างเพื่อดูต้นทาง พอผมเปิดประตูห้องฝ่ายบุคคลเข้ามาผมแทบตกกะใจเพราะไม่ได้มีแต่น้าต่ายเท่านั้นที่รอผมอยู่ แต่มีเด็กช่างซ่อมบำรุงอยู่อีกคนหนึ่ง ผมจำชื่อมันได้ มันชื่อ ไอ้ราม เป็นเด้กอีสานหน้าตาไม่หล่อ แต่พอดูได้ ผิวขาว หนุ่มแน่น อายุมากกว่าผมสามปี ตอนแรกผมก็ตกใจแต่พอผมปิดประตูเท่านั้นแหละ ไอ้ราม ก็จูงมือน้าต่าย ไปที่โซฟาใหญ่ในห้องแล้วดูดปากกอดรัดฟัดเหวี่ยงกันอย่างเมามันส์ ผมเข้าใจทันทีว่าไอ้ราม คือเด็กของน้าต่ายแน่นอน ผมรู้สึกตื่นเต้นสุดๆที่จะได้สวิงกิ้งครั้งแรกในชีวิต แต่ผมก็ยังกล้าๆกลัว เพราะวันนั้นผมมาตัวปล่าวไม่ได้พกถุงยางมาเลย ผมเลยได้แต่นั่งมองไอ้ราม กับน้าต่ายบรรเลงรักกันอย่างเมามันส์ ผมเริ่มจากนัั่่งดูบนเก้าอี้แล้วใช่มือลูเบาๆไปมาบนเป้ากางเกงที่ควยมันแข้งและอยากเต้มที่ พอถึงจังหว่ะไอ้ราม สอดควยเข้าไปกระแทกหีน้าต่าย ผมทนไม่ไหวต้องถอดกางเกงออกมารูดควยขึ้นลงตามจังหว่ะของการกระแทกของไอ้ราม จนในที่สุดไอ้ราม มันตัวเกร็งกระตุกปล่อยน้ำเงี่ยนเต็มรูหีน้าต่ายจนเยิ้มแฉะ ไอ้ราม มันแช่ควยและนอนกอดน้าต่ายอยู่สักพัก ผมทนไม่ไหวรีบไปผลักไอ้ราม ออกจากน้าต่าย พอไอ้รามมันดึงควยออกจากหีน้าต่ายเท่านั้นแหละ ทั้งน้ำเงี่ยนของมันและของน้าต่าย ไหลทะลักเยิ้มออกมาอย่างกะแก้วรั่ว แต่ผมไม่สนใจด้วยความเงี่ยน จึงตัดสินแทงเข้าไปสดๆเลย ผมรู้สึกว่าของน้าต่ายค่อนข้างหลวมโครกแถมมีน้ำเมือกอุ่นๆอยู่ในหีแกแฉะควยผมไปหมด ตอนแรกรู้สึกขยะแขยงแต่ก็ได้อารมณ์ไปอีกแบบ ด้วยความที่ของแกหลวมแถมมีน้ำอยู่เต็มไปหมดผมจึงโยกเข้าโยกออกอยู่นานจนไอ้รามมันเริ่มฟื้นอีกครั้ง คราวนี้มันมาเอาควยจ่อปากน้าต่ายๆก็รู้งานสุดๆดูดควยมันอย่างมันส์ผมเห็นอย่างนั้นก็มีอารมณ์คึก ซอยเข้าซอยออกอย่างไม่ยั้งจนผมใกล้เสร็จ ผมจึงตัดสินใจขอทำแบบในหนังสักครั้ง ผมรีบเอาควยไปจ่อปากน้าต่าย โดยที่มีควยของไอ้รามอยู่อีกดุ้น น้าต่ายแกจับควยผมอีกข้างแล้วเลียควยผมและควยไอ้รามพร้อมกันเหมือนในหนังไปเลย จนผมเสร็จคาปากน้าต่ายไปก่อนสักพักไอ้รามก็ปล่อยตามมาติดเต้มหน้าเลย พอเสร็จผมรีบใส่เสื้อผ้า ในขณะที่ไอ้ราม ยังคงซุกไซร้บนนมของน้าต่ายอยู่อีก ผมบอกกับน้าต่ายว่าผมกลับก่อนนะครับ แต่น้าต่ายกลับดึงมือผมไว้แล้วบอกผมว่า เดี่ยวเธอลงไปรอข้างล่างแล้วให้น้าสาวเธอขึ้นมาแทนนะ ผมอุทานในใจเฮ้ยจริงดิ แต่ผมก็ไม่แปลกใจเท่าไหร่ ผมลงไปรอข้างล่างเกือบชั่วโมงสักพักน้าผมก็เดินลงมาอย่างเหนื่อยหอบ หลังจากนั้นเราสองคนจึงพากันกลัับห้องแล้วเย็ดกันต่ออีกในตอนกลางคืน  เรื่องของน้ากี้ไว้ต่อตอนสี่น่ะ     

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email
(2; (2; (2; (2; (2; (2; (2; (2; (2; (2;