close buttonclose buttonclose button
เย็ดครูสอนพิเศษ

เย็ดครูสอนพิเศษ

เรื่องเสียว · 60805

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: December 21, 2009, 12:04:32 pm

สวัสดีคับผมชื่อโอ๊ตนะคับ ตอนนี้ผมอายุ18ปีแล้ว เรื่องของเกิดตอนผมอายุ16ปี เรื่องราวนี้ถึงมันจะเกิดมาได้2ปีแล้ว
แต่ผมก้อไม่เคยลืมคับ เข้าเรื่องเลยดีกว่าวันนึงคับผมได้ไปเรียนพิเศษ(ที่โรงเรียนเค้าเปิดสอนพิเศษไว้อีกทีอ่ะคับ)ผมก้อเรียนคณิตเป็นคราบแรกแล้วเรียกอังกิดเป็รคราบสุดท้าย ตอนนั้นก้อประมาน4โมงแล้วอ่ะคับ ทุกคนเริ่มกลับหมดแล้ว แต่แม่ของผมเค้าบอกอาจารย์ไว้ว่าไห้สอนผมเยอะแล้วแม่ผมบอกว่าให้ไปค้างคืนกะอาจารย์ที่บ้านเลย ผมเลยจำใจไปคับแต่ว่าที่ผมไปเนี่ยเพราะอาจารคนนี้เค้าหน้าตาสวยนะคับ+กับนมไม่เล็กไปไม่ใหญ่ไป ซึ่งวันนั้นผมก้อไปติวที่บ้านอาจารย์คับมี อยู่จังหวะ1ครับที่อาจารเค้าทำปากกาตกผมเลยจิงมองปากกาของอาจารคับแล้วอาจาร เค้าก้อก้มไปเก็บ จังหวะที่เก็บคับเสื้อตกหน้าอกอาจารเค้าเปิดมาพอดี ทำให้เป็นเห็นชุดชั้นในสีชมพูลายดอกของเธอ+กับร่องนมอันพอดีๆทำให้ผมเงี่ยน ครับ น้องชายผมตั้งขึ้นมาทีแล้วพอครูสอนเสร็จ ครูเค้าก้อบอกว่าครูไปอาบน้ำก่อนนะ ผมเลยบอกว่าครับ พอครูเค้าเข้าไปอาบน้ำผมก้อไปที่โซฟาหน้าทีวีแล้วผมก้อจัดการชักว่าว แล้วตอนที่ผมกำลังชักว่าวอยู่แบบได้อารมณ์ ครูเข้าก้ออาบน้ำเสร็จพอดีผมก้อรีบเก็บน้องชายผมเข้ากางเกง ครูคนนี้เค้าชื่อ ครูอุ้มนะคับ(ลืมแนะนำชื่อครู) แล้วจากนั้นผมก้อเข้าไปอาบน้ำต่อช่วงที่ผมอาบน้ำอยู่ผมก้อคิดอยากจะเย็ดครูอุ้มเค้า แต่อีกใจนึงของผมก้อกลัวครูเค้าว่าผม อีกใจ1ก้ออยากเย็ดครูเขาผมเลยบอกว่าเอาวะเป็นไงเป็นกัน ถ้าครูเค้าให้ก้อโชคดี ถ้าไม่ให้ก้อซวยไปพอ ผมอาบน้ำเสร็จแต่งตัวเสร็จเรียบร้อย ผมเลยบอกว่า ครูครับ ครูเค้าบอกว่ามีอะไรเหรอจ๊ะ ผมเลยบอกว่า ผมของอะไรอย่าง1ได้ไหมคับ ครูจะให้ผมรึป่าวคับครูเค้าก้อตอบว่า ได้สิ ว่ามาเลย ครูให้ทุกอย่าง ผมเลยบอกว่าแน่ใจนะคับ คณูเค้าบอกว่าอืม

บอกมาสิผมเลยบอกว่า ผมขอเย็ดครูอุ้มได้ไหมครับ ครูอุ้มเค้าถึงกับนิ่งไปเลย แล้วสักพักครูเค้าก้อตอบว่า จะเย็ดครูจิงๆเหรอ ผมบอกว่า ครับครูเค้าบอกว่า ก้อได้ แต่เธอต้องสันยาก่อนนะว่าจะไม่บอกใคร ผมเลยตอบว่า ครับ แล้วครูเค้าก้อบอกว่า งั้นตามครูขึ้นมาสิ ผมเลยตามขึ้นไปพอ ขึ้นไปเสร็จครูเค้าก้อถอดเสื้อแพร่สำหรับนอนออก เหลือแต่สายเดี่ยว แล้วครูเค้าก้อบอกว่า มาเย็ดครูสิ ครูยอมแล้ว ผมก้อจัดกานถอดเสื้อกะกางเกงและกางเกงในออก แล้วเดินไปถอดสายเดี่ยวของครู ผมก้อเลยจับนม แล้วดูดนมของครูส่วนมืออีกข้างก้อไปจับหีของครูให้เค้าเกิดอารมณ์ ส่วนมือของครูก้อกำควยยันยาวและใหญ่ของผม สักพักผมจึงบอกให้ครูเค้าคุกเข่าลงแล้วให้ครูเค้าอมควยของผม แต่ครูเค้าบอกว่า ให้อมจิงเหรอ มันสกปรกนะ ผมบอกว่า ผมอาบน้ำแล้วนะคับ แล้วก้อล้างแล้วด้วย แล้วครูเค้าบอกว่าจะอมยังไงละครูอมไม่เป็น ผมเลยบอกว่าเห้นครูดูดแท่งไอติมอ่ะคับ แต่อย่าให้ฟันมาโดนนะ ครูเค้าก้อจัดกานอมควยผม ครูเค้าดูดเสียวๆมากๆครูเค้าดูดได้ไม่กี่นาที น้ำควยผมก้อแตกเต็มปากครู จากนั้นผมกับครูก้ออยู่ในท่า69 กัน ผมตวัดลิ้นเลียหีของเธอ เธอก้ออมควยผม เราทำกันอย่างนี้จนน้ำแตกกันทั้งคู่
แล้ว ผมก้อจัดกานเอาควยเสียบลงไปในหีของเธอ พอเสียบได้ไม่ถึงครึ่งควยของผม ครูก้อบอกว่าพอก่อน ครูเจ็บ ผมเลยหยุดแล้วก้อเริ่มไหม่ พอเค้าถึงสุดรูหีแล้วผมก้อค่อยๆดึงควยออกมาแล้วเอาเข้าไปแบบนี้หลายๆครั้ง ส่วนครูเค้าก้อร้อง ซี๊ดๆๆๆๆ อ่า เสียงจัง อ่าๆๆๆ ผมกลัวครูเค้าจะท้องเลยไม่อยากแตกใน แต่ด้วยความเสียวทั้งสองคน ผมจึงทนไม่ไหว น้ำจึงแตกข้างแล้วผมก้อเย็ดกะครูแบบน้ำทุกวัน

Offline iphone

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
    • Email
Reply #1 on: December 21, 2009, 10:19:18 pm
thank  (07; (07;

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #2 on: November 19, 2011, 09:10:58 pm
 (28;thank you

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #3 on: November 21, 2011, 12:13:11 am
(4; (4; (4; (4; (4; (4; (4; (4;