close buttonclose buttonclose button
ลุงเลียเมีย จนน้ำแตก

ลุงเลียเมีย จนน้ำแตก

เรื่องเสียว · 76030

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

ผมและภรรยาได้ประกาศหาผู้ชายที่ชอบเลียได้นานๆจนเธอน้ำแตกได้ในเว็ปแห่งหนึ่ง   ผมเองนั้นไม่ค่อยกล้าใช้ลิ้นเลียตรงนั้นของภรรยาไม่รู้เป็นอย่างไรเคยนานๆครั้งแต่ก็เลียให้แป๊บเดียวแล้วก็ทำอย่างอื่นเลยแต่เธอบอกว่าอยากให้ทำนานๆอยากน้ำแตกคาปาก    ผมเลยบอกว่าถ้าหาคนชอบใช้ลิ้นและสามารถทำได้นานๆจนน้ำแตกได้มาเลียให้จะเอาไหม   เธอบอกตกลงแต่ขอให้เป็นผู้ใหญ่หน่อยและสะอาดแต่ว่าเรื่องที่จะเย็ดกับเธอมันต้องขึ้นอยู่กับเหตุการณ์ตอนนั้น    ขออย่างเดียวคือต้องเลียให้เธอน้ำแตกคาลิ้นให้ได้โดยเธอจะยอมแหกหีให้เลียจนสมใจ
          หลังจากนั้น1วันก็มีผู้ชายคนหนึ่งติดต่อมา   เราดูข้อมูลแล้วก็พอใจก็เลยนัดไปกินอาหารและเข้าไปที่โรงแรมแถวหนองแขม   พบกันครั้งแรกเราก็ประทับใจผมขอเรียวว่าลุงเพราะแกอายุ50กว่าแล้วแต่งตัวสุภาพดูดีขับรถมียี่ห้อเป็นถึงผู้ใหญ่ในวงราชการเลย    เมียผมดูตื่นเต้นหน้าแดงคงจะอายเพราะลุงแกชอบพูดทีเล่นที่จริงปนทะลึ่งบ้าง   จนภรรยาผมก็ขอตัวเข้าไปอาบน้ำ   แกแซวว่าอาบคนเดียวเหรอลุงอยากไปช่วยถูตัวให้จังเลย  เมียผมอมยิ้มเดินเข้าห้องน้ำไม่ได้พูดอะไร   ผมถามลุงว่าชอบเลียเหรอแกก็บอกชอบมากแกจะเลียเมียแกจนน้ำแตกประจำ   แกจะเย็ดกับเมียแกอาทิตย์ละครั้งและเลียก่อนทุกครั้ง    แกคุยจนผมมีอารมณ์เหมือนกันแล้วแกก็ถามว่าเมียผมเป็นอย่างไรผมก็บอกว่าให้แกลองเอง   ผมถามลุงว่าอยากเลียเมียผมหรือยังแกบอกแค่เห็นครั้งแรกก็น้ำลายหกแล้ว    พูดไม่ทันขาดคำเมียผมเปิดประตูออกมาส่งยิ้มให้เรา2คนแล้วเดินไปยืนเช็ดตัวหน้ากระจก   ผมก็พยักหน้าส่งสัญญานให้ลุง    ลุงแกลุกขึ้นถอดเสื้อผ้าออกเหลือไว้แต่กางเกงในที่เห็นลำควยเป็นลำดูจากภายนอกขนาดใหญ่เหมือนกันและรู้สึกว่าจะยาวด้วย   รูปร่างแกลงพุงบ้างตามอายุแต่เป็นคนสูงใหญ่เลยดูไม่น่าเกลียด    ลุงเดินไปกอดเมียผมเบาๆด้านหลังแล้วหอมแก้มเมียผม    เมียผมก็ปล่อยอารมณ์ตาม   แกค่อยๆปลดผ้าขนหนูออกจากหน้าอกแล้วแกก็เช็ดน้ำที่หลังเมียผมให้    เมียผมยืนบิดตัวไปมาแกจับเมียผมหันหน้ามาแล้วกอดอุ้มเมียผมขึ้นนั่งกับโต๊ะเครื่องแป้ง    แกไซ้ร์คอซ้าย-ขวา   เมียผมก็ปล่อยอารมณ์เอามือจับบ่าแกไว้สักพักแกก็เลื่อนต่ำลงมาดูดนม    เมียผมนั่งเกร็งเท้าห้อยขาอยู่กับโต๊ะเครื่องแป้ง   คงเสียวมากเพราะเมียผมเป็นคนที่เจอลิ้นแล้วมีอารมณ์มาก   ลุงแกวนลิ้นที่รอบหัวนมที่แข็งชูชันเป็นไตจนเมียผมเริ่มครางซี๊ดๆ    แกดูดฟัดนมอยู่พักใหญ่แล้วก็ดึงเก้าอี้ใต้โต๊ะเครื่องแป้งออกมานั่ง   แกยกขาเมียผมขึ้นเอาเท้าวางไว้ที่ขอบโต๊ะแล้วขยับก้นเมียผมมาทางด้านหน้า    แกเงยหน้ามองถามเมียผมว่าเสียวไหม    เมียผมบอกว่า   เสียว ซี๊ดดดด ลุงจ๋า    อยากให้ลุงเลียหีไหม   เมียผมบอก..อยากจ๊ะลุงเลียให้หนุเถอะหนูอยากแล้วลุงจ๋า    แกหันมาทางผมแล้วพยักหน้าเรียกผมมาช่วยจับขาเมียผมไว้ข้างหนึ่ง   แกเอามือลูบหีเมียผมคลึงไปคลึงมาแล้วก็หงายมือเอานิ้วกลางของแกค่อยๆสอดเข้าไปในร่องหีเมียผม   เมียผมสะดุ้งร้องซู๊ดๆๆๆๆส์ บีบบ่าลุงแน่นเลย   ลุงแกค่อยๆดึงออกมาแล้วกดนิ้วเข้าไปใหม่เข้า-ออก3-4ครั้งแล้วแกก็พยักหน้าให้ผมก้มไปดูใกล้ๆที่รูหีเมียผมพอแกชักออกปรากฎว่าน้ำหีเมียผมเยิ้มติดนิ้วแกออกมาเยอะมากผมไม่เคยเห็นขนาดนี้เลย    ปกติผมคิดว่าเมียผมเป็นคนน้ำน้อยแต่นี่มันไม่ไช่แล้วน้ำเยอะจริงๆแกถอนนิ้วออกเอานิ้วกดแตดเมียผมที่ตอนนี้มันแข็งแดงอยู่    แกค่อยๆบี้วนนิ้วไป-มาเท่านั้นแหละครับเมียผมก็ยกก้นร้องอู๊ยส์ ๆ ๆซู๊ดๆๆ น้ำเยิ้มไหลยืดออกมาจากรูหีเลยผมเห็นแล้วตกใจเหมือนกัน    ลุงบอกกับผมว่าเมียคุณเกือบเสร็จแล้วล่ะ   แกก้มลงเอาลิ้นตวัดที่ปลายเม็ดแตดแล้วก็ดูดเลียโดยที่นิ้วกลางแกก็แยงเข้าๆออกอยู่ในรูหีไปด้วย   เมียผมก้นส่ายลอยนั่งไม่ติดร้องคราง...
          " โอ๊ย ๆ ๆซู๊ด.....ผัวจ๋าๆๆ พี่ๆๆโอยมันหีจังเลยย...เร็วๆๆ จะออกแล้ว โอ๊ยยยแตกแล้ว ๆอู๊ยยส์ มันหี..มันหี "
แล้วเมียผมก็นั่งลงกับโต๊ะตัวบิดเกร็งร้องครางอูยๆๆๆมือก็กอดลุงแกแน่น    ผมค่อยๆยกขาเมียผมดูก็เห็นน้ำเลอะออกมาเต็มพื้นโต๊ะเป็นน้ำใสๆมีข้นๆปนออกมาบ้างดูแล้วผมมีอารมณ์มากเลยสะกิดเมียให้ลุกมาต่อที่เตียง    พอมาถึงเตียงลุงแกเร็วมากนั่งลงจับขาเมียผมให้อ้าออกแล้วเอาหน้าซุกลงที่โคกหีเมียผมเลียต่อ    แกดูดเลียที่แตดและสองแคมของเมียผมอย่างเมามันนิ้วก็แยงหีไปด้วยพร้อมๆกัน    แกเลียอีกสัก10นาทีเมียผมก็ร้องครางอีก   ผมกระซิบกับเมียว่าลองจับควยของแกดูไหมเมียผมก็เอื้มมือมาลูบที่กางเกงในแกแล้วล้วงเข้าไป   เมียผมนอนหลับตาพริ้มส่ายหัวไปมาเพราะลุงแกเลียอยู่ข้างล่างไม่หยุด    เมียผมจับควยลุงได้ก็กำและรูดถอกขึ้นถอกลงเล่นมันใหญ่ยาวกว่าของผมเยอะ   ลุงแกคงเสียวเหมือนกันเลยผละหน้าออกจากหีเมียผมแล้วลุกขึ้นจับเมียผมถ่างขา    แกไม่ขอเลยแกลุกขึ้นนั่งยองจับหัวควยบานใหญ่เหมือนดอกเห็ดจ่อที่ปากแคมหีของเมียผม   ผมไม่ว่าอะไรเพราะเมียผมไม่มีปฏิกิริยาอะไรคงอยากให้ลุงเย็ดด้วย    ลุงค่อยๆกดหัวควยเข้าไปในรูแค่ครึ่งหัวเมียผมก็ถอยก้นหนีร้องโอ๊ยเลย   แกก็ตามเย็ดไปอีกโดยค่อยๆกดนิ่มๆให้หัวควยค่อยๆมุดเข้าไป    แกดันจนมิดแล้วแช่ไว้ซักพักจึงค่อยๆถอนออกมาแต่ไม่สุดแล้วกดลงไปลึกกว่าเก่าอีกเมียผมร้องโอ๊ย พี่จ๋าๆโอ๊ย    แกถอยออกอีกแล้วทีนี้แกค่อยๆเย็ดแบบเข้าสุดออกสุด   เมียผมร้องระงมเลย   แกค่อยๆกระเด้าให้เร็วขึ้นสองแคมหีของเมียผมปลิ้นเข้าปลิ้นออกตามควยของแกออกมา    หีเมียผมมีน้ำเยิ้มออกมามากจนข้นและเป็นฟองทะลักออกมารอบรูติดตามลำควยลุงเต็มไปหมด    เมียผมร้องสะบัดหน้าซ้ายทีขวาทีร้องเรียกหาผมดึงมือผมไปจับไว้แน่น    เมียผมร้องดังมากแล้วเธอก็ปล่อยมือจากผมไปจับต้นแขนลุงแล้วยกก้นกระเด้งลอยขึ้นรับการกระเด้าของลุงปากก็ครางซี๊ดๆตลอด   ลุงอัดท่อนควยลงที่หีเมียผมดังปั๊บๆสักพักใหญ่แกเร่งกระเด้าแบบถี่ยิบพร้อมกับสูดปาก    เมียผมก็ยกก้นร่อนหีรับการกระเด้าของลุงผมดูแล้วมันจริงๆครับ   สักพักแกก็น้ำแตกใส่หีเมียผมเรียบร้อย   แกกดท่อนควยกับเนินหีเมียผมแน่นิ่งทั้งคู่นอนประกบกันแน่นอยู่พักหนึ่งเมียผมก็พลิกตัวตะแคงควยลุงแกก็เลยหลุดออกจากหีเมียผมเสียงดังพล็อกเลย    ลุงแกนอนแผล่หลาด้วยความเหนื่อยผมก็คลานเข้าไปยกขาเมียดู   ทั้งน้ำหีน้ำควยที่เย็ดกันก็แตกไหลเยิ้มออกมานองรูหีเมียผมไหลหยดที่ผ้าปูก็เต็มไปหมด   สองแคมหีเมียผมอ้าแดงแจ๋ผมกอดเมียแล้วพูดว่าสนุกไหมเมียผมก็ยิ้มและพยักหน้า ผมเลยบอกกับเมียว่าเดี๋ยวจะหาคนมาให้อีกจะให้เลียนานเอานานๆแบบนี้อีก   เมียผมยิ้มแล้วก็กอดและหอมผมอีกเธอคงมีความสุขมากเลยคืนนี้

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: February 05, 2013, 01:43:22 am
...นางแบบน่าเย็ดจัง...