close buttonclose buttonclose button
สอนหลานเสียว

สอนหลานเสียว

เรื่องเสียว · 30499

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: January 13, 2013, 10:15:55 pm

บ้านผมอยู่สุดซอย ด้านหลังบ้านยังมีที่โล่งๆ เพราะว่าเจ้าของที่ ไม่ยอมขายให้กับหมู่บ้านจัดสรรเวลาเสาร์อาทิตย์ ผมกับเพื่อนๆ ก็จะมาตกปลาบ้าง นั่งเล่นบ้าง ตามเรื่องตามราวช่วงปิดเทอม ญาติผมจากต่างจังหวัดก็จะมาเยี่ยมที่บ้าน บางทีบ้านผมก็จะไปเยี่ยมเค้าเหมือนกันน้องบีเด็กสาวลูกของญาติผม อายุ 12 ก็มาด้วย เมื่อปีก่อนๆ ที่เจอกัน น้องบียังเด็กอยู่เลยตอนนี้ดูเริ่มจะเป็นสาวแล้ว หน้าตาสวยน่ารัก ผิวก็ไม่ดำเหมือนเด็กบ้านนอกทั่วไปผมสังเกตดูว่าน้องบีมีหน้าอกนูนๆ ออกมาจากเสื้อ ผมกับน้องบีสนิทกันเร็วถึงแม้อายุเราจะต่างกันหลายปี ร่วมสิบปี ผมอยู่มหาลัยปี 3 แล้ว น้องบีเพิ่งจะอยู่ ป. 6 เท่านั้นเองน้องบีเห็นผมขี่มอเตอร์ไซด์ แกก็อยากจะไปไหนมาไหนกับผม ในที่สุดน้องบีก็อยากให้ผมสอนแกขี่บ้างเด็กสาวจากต่างจังหวัด ดูจะชอบมอเตอร์ไซด์กันทุกคน ผมเลยพาบีมาหัดที่ว่างท้ายซอยผมสอนน้องบีไป ก็หลอกจับนู่นจับนี่ไปเรื่อยๆ บางครั้งผมก็แกล้งหอมแก้มบ้าง ไซร้ซอกคอบ้างบี หอมจังเลยอืมๆ พี่มล จั๊กจี๋ค่ะชอบไม๊ ขี่มอเตอร์ไซด์เนี่ยชอบค่ะ แต่แม่ไม่อยากให้ขี่บีอยู่หลายวันหัดให้เก่ง ไปบ้านจะได้ไปขอยืมเพื่อนหรือแฟนขี่ไงบ้า! พี่มล บียังไม่มีแฟนเลย เพิ่งจบ ป. 6 เองอ้าว เหรอ.. เห็นบีสวยน่ารัก นึกว่ามีแฟนแล้วยังหรอกค่ะ แต่เพื่อนบางคนเขาก็มีนะคะ แต่บียังโห! นี่ถ้าพี่อยู่โรงเรียนเดียวกับบี พี่จีบบีไปแล้วพี่มลก็.. อย่ามาล้อบีเล่นนะน้องบีหน้าแดง เพราะโดนผมแซว เราสองคนมานั่งพักที่เพิงหลังสวนมะตาด ที่บ้านผมผมนั่งคุยกับบีไปเรื่อยๆ ผมบอกบีว่าปีหน้าผมจบมหาลัยแล้วจะซื้อรถเก๋งจะยกมอเตอร์ไซด์ให้บีเลย บีหันมามองหน้าผมอย่างรวดเร็ว แล้วลุกขึ้นมานั่งตักผม แล้วก็กอดผมเอาไว้พี่มลไม่หลอกบีนะคะ บีจะรอ..อีกปีเดียวใช่ไม๊ใช่แล้ว ปีหน้าพี่ยกรถคันนี้ให้กับบีเลยบีดีใจจังเลยค่ะ แล้วป้าแดง(แม่ผม)ไม่ว่าพี่มลเหรอคะไม่หรอกรถของพี่นี่ แต่ว่า พี่ขอเป็นแฟนกับบีได้ไม๊ล่ะบ้า! พี่มลนี่ล้อเล่นอีกแล้ว เราเป็นญาติกันไม่ใช่เหรอคะโธ่..ก็เป็นแฟนกันเฉยๆ ไม่เห็นเป็นไรเลย บีอย่าบอกใครก็แล้วกันก็ได้ค่ะ แหม แต่บีอายนะ พี่มลไม่เห็นต้องอายเลย แต่เป็นแฟนกันก็ต้องให้พี่หอมแก้มด้วยนะบ้า! พี่มลพูดอะไรก็ไม่รู้ ...........น้องบีหน้าแดงก้มหน้ามองพื้น เอามือหยิกที่แขนผมเบาๆพี่หอมก่อนได้หรือเปล่า ไม่อยากรอนานผมขยับเข้าไปนั่งใกล้ๆ น้องบี แล้วเอามือโอบไหล่น้องบีเอาไว้ ผมหอมแก้มบีก่อนสักพักก็ไซร้ไปตามซอกคอน้องบีนั่งนิ่งตัวแข็ง หายใจแรงผมเลียแถวซอกหูทั้งสองข้างน้องบีหัวเราะคิกคักพี่มล บีจั๊กจี๋จังเลย อย่าค่ะ ...นิดเดียวน่า แหม แฟนกันนี่นา นะน้องบีบีเคยเห็นเพื่อนกับรุ่นพี่ที่โรงเรียนทำแบบนี้ด้วย เพื่อนบีอยู่ ป.6 นี่แหละ แต่รุ่นพี่อยู่ ม.3แล้วเค้าทำอะไรกันล่ะ บีแอบดูหรือเปล่า ผมถามด้วยความอยากรู้เขาจูบกันแล้วก็ทำอะไรกันก็ไม่รู้ เพื่อนบีชวนกันไปแอบดู แต่บีกลัวน่ะ เพราะว่าแม่ไม่อยากให้บีมีแฟน แม่บอกว่าให้บีโตก่อนนิดเดียวนะบี ขอพี่หอมบีอีกหน่อยนะค่ะพี่...........ผมค่อยๆ หอมซอกคอไปเรื่อยๆ สักพักก็เอามือลูบเบาๆ ที่หน้าอกน้องบีใส่เสื้อยกทรงแบบเด็กสาวที่เพิ่งมีหน้าอกตัวบางๆ นมน้องบีขนาดลูกมะกรูด ลูกเขื่องๆ ผ่าครึ่งตอนนี้น้องบีนั่งเงียบแต่หายใจแรงๆผมล้วงมือเข้าไปในเสื้อของน้องบี มือของผมสัมผัสกับหัวนมของน้องบีมันแข็งกว่านมสาวๆ ที่ผมเคยบีบเคยเค้น แม้จะเล็กกว่ามากผมค่อยๆ ล้วงมือลงไปในกางเกงขาสั้นของน้องบี ตอนแรกบีเอามือจับมือผมไว้ เหมือนว่าห้ามแต่สักพักก็ปล่อย นิ้วของผมสัมผัสกับสิ่งเหนียวๆ จากร่องของน้องบีได้ทันทีพอนิ้วผมสัมผัสเข้าไปอีก น้องบีก็ร้องเบาๆพี่มล....บี...บี....อายค่ะ ..พี่มลอย่านะคะ บี.....บีๆๆ พี่มลลล..................................ผมเอานิ้วถูไปตามร่องของบีไปมา สักพักขาที่พยายามหนีบอยู่ก็ค่อยๆ ถ่าง ออกอย่างช้าๆผมดึงนิ้วออกมา แล้วก็เลียน้ำที่ติดอยู่ที่นิ้ว กลิ่นหอมอ่อนๆ ของอะไรสักอย่างกระทบโสตประสาทยิ่งทำให้ผมมีอารมณ์อยากมากขึ้นจนทนไม่ไหวผมมองดูซ้ายมองดูขวา เกรงว่าคนอื่นหรือคนที่บ้านผมจะเข้ามาเดินแถวนี้แต่ดูแล้วไม่มีใครหรืออะไรเคลื่อนไหว ผมก็ ค่อยๆ เลิกเสื้อของบีขึ้นแล้วก็ให้บีนอนลง ผมเลียดูดหัวนมของบีสลับกันไปมาบีนอนเอามือปิดหน้าเอาไว้ ผมค่อยๆ ขยับตัวไปทางด้านล่าง ดึงกางเกงบีออกช้าๆผมได้ยินเสียงบีเรียกชื่อผมเบาๆแต่ผมไม่สนใจแล้วตอนนั้น เพราะภาพที่ปรากฏอยู่ตรงหน้าคือร่องของเด็กสาววัยเพียง 12 มีขนบางๆ ขึ้นอยู่รอบๆ แต่ไม่เยอะจนดำน่าเกลียดแบบของผู้ใหญ่ผมก้มหน้าลงไป พร้อมกับแลบลิ้นออกมาเลียสิ่งที่อยู่ตรงข้างหน้าทันทีพอลิ้นแตะเข้าไป ขาของบีก็อ้ากว้างออกเองโดยอัตโนมัตผมจับต้นขาบีเอาไว้ แล้วก้มลงไปเลีย กลิ่นหอมอ่อนๆ จาง โชยมาผมเลียขึ้นลงช้าๆ แต่พอเอาลิ้นแหย่เข้าไปตรงรูทางเข้า น้องบีก็สะดุ้งเบาๆพี่มล......บีๆๆๆ...ปวดฉี่ค่ะ บีจะฉี่แล้วนะคะ...พี่มลลลลๆๆๆ..........................................ผมดูดเลียที่ติ่งเล็กๆ ของบี ไม่สิ้นเสียงครางว่าปวดฉี่ร่างของบีก็กระตุกเบาๆ สองสามครั้ง ขาที่อ้าออก ก็หนีบเข้าหากันอย่างแน่นเลยพี่มล..บี ฉี่ แล้วววววว ......................................................ผมมองดูภาพตรงหน้า บริเวณนั่นของบีขยับๆ เบาๆ อย่างที่เรียกว่าตอด.มันขยับๆ สักพักก็หยุดพี่มล ...ผมไม่ตอบแต่ก็ยังเลียต่อไปอีก เสียงบีเงียบไปแล้ว ขาก็เริ่มผ่อนคลายออกไปผมลองเอานิ้วแหย่เข้าไปในรูของบี มันก็เข้าไปได้มิดก็จริง แต่ก็คับพอสมควรผมว่า จะพยายามจะเอาของผมใส่เข้าไปแต่ดูแล้วคงไม่ได้แน่ในระหว่างที่ผมเอานิ้วแหย่เข้าๆ ออกๆ นั่น บีเอามือมาจับข้อมือผมเอาไว้แน่นแล้วก้ร้องซี๊ดยาวๆ หลายหน !!!พี่มลล...... ล................ ซี๊ด...ซี๊ดสสสสสสสสสสสสสสๆๆๆๆๆๆๆๆ.........................อาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา................................................พี่มล บีๆ.....ปวดฉี่อีกแล้วววววว..................... บีไม่ไหวแล้วค่ะ บี ฉี่ๆๆๆ..................พี่ๆๆ......มลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลล...................................................ร่างเด็กสาวกระตุก นิ้วผมที่คาอยู่รับรู้ได้ถึงแรงตอดตุบๆ ที่นิ้วตลอดเวลาพอทุกอย่างสงบ ผมดึงนิ้วออกมาดูดเลีย คราบน้ำใสๆ ปนขาวๆ จนหมดผมมองดูไปรอบๆ กลัวว่าใครจะเดินมา ผมลุกขึ้นช้าๆ แล้วก็ใส่กางเกงให้กับบีบีเอามือที่ปิดตาออก มองมาที่ผมช้าๆ สายตาของบีมองผมเหมือนกับว่า จะตัดพ้อว่าทำไมผมถึงทำกับบีอย่างนั้น สักพักบีก็ลุกขึ้นนั่งทำท่าจะลุกไป ผมก็ใจหายวาบ กลัวว่าบีไปพูดอะไรแว็บนึง ผมก็สำนึกว่าเราไม่น่าทำอย่างนี้เลย แต่อีกใจก็ยังอยากจะทำต่อให้มันเสร็จๆ ไปผมไม่รู้ว่าจะพูดอะไรบี พี่สัญญาว่าจะให้มอเตอร์ไซด์คันนี้กับบีจริงๆ นะ พี่ไม่หลอกหรอก เดี๋ยวตอนเย็น พี่จะบอกน้าแดงว่าพี่จะยกให้บีปีหน้าบีมองหน้าผมนิดนึง แล้วก็ก้มลงมองพื้นบีโกรธพี่หรือเปล่า หือ...เปล่าค่ะ บียังก้มลงมองพื้นอยู่อย่างนั้นพี่ชอบบีจริงๆ นะ ถ้าพี่ไม่ชอบพี่ไม่ทำแบบนี้หรอกบีหันมามองผมช้าๆ ยิ้มจางที่มุมปาก แต่ก็ไม่ได้พูดอะไรจริงๆ นะบี พี่ชอบบี ถึงแม้ว่าบีจะเป็นเด็ก แต่บีสวยน่ารักแต่เราเป็นญาติกันนะคะ พี่มลไม่เห็นเป็นไรเลย ไม่มีใครรู้หรอกเราสองคนที่รู้ บีเกลียดพี่หรือเปล่าเปล่าหรอกค่ะ แต่.......บียัง..เอ่อ เพิ่งอยู่ ป.6 เองนะคะไม่เห็นเป็นไรเลย แล้วเมื่อกี้บีชอบไม๊ล่ะ เจ็บหรือเปล่าเปล่า..ค่ะ แต่...บีอายค่ะผมหอมแก้มบีอีกครั้ง แล้วก็กอดบีเอาไว้บีอย่าโกรธพี่เลยนะ..ค่ะ พี่มล..ผมพาบีขี่มอเตอร์ไซด์เล่นอีก คราวนี้ขี่เข้าไปแถวต้นซอยแล้วก็ขี่เล่นตามซอยต่างๆบีเริ่มคล่องแล้ว ผมนั่งอยู่ด้านหลัง ของผมยังแข็งอยู่ ยิ่งได้กลิ่นตัวกลิ่นผมของบี ผมยิ่งอยากมากยิ่งขึ้นตกเย็น พวกที่บ้านก็กลับมากันแล้ว ก็นั่งคุยกัน เรื่องต่างๆน้องสาวกับน้องชายของผมก็คุยเล่นอยู่กับบีผมไปบอกป้าแดงว่า ผมจะให้รถมอเตอร์ไซด์คันนี้กับปีในปีหน้าตอนแรกป้าแดงบอกว่าจะไม่เอา แต่แม่ผมก็บอกว่าถ้าผมให้ก็เอาไปเถอะป้าแดงก็เลยว่าดีเหมือนกัน เพราะจะได้เอาไว้ให้บีขี่ไปโรงเรียนระหว่างที่คุย ผมก็กลัวว่าจะมีพิรุธอะไรออกไปเหมือนกัน แต่ก็พ้นมาได้สามทุ่ม พวกที่บ้านก็นั่งดูหนังกันข้างล่าง ผมนั่งเล่นเนทอยู่ สักพักบีก็ขึ้นมาหาที่ห้องบีมาบอกผมว่าแม่แก (ป้าแดง) บอกว่าอนุญาตให้บีขี่มอเตอร์ไซด์ไปโรงเรียนได้ใน ปีหน้าผมก็เรียกบีเข้ามาหาแต่บีก็ยังยืนหน้าห้อง ผมคิดว่าบีคงกลัวว่าผมจะทำอะไรแกอีกในใจผมคิดว่าถึงบีจะกลัว แต่บีก็มีอารมณ์ร่วม และตอนที่ผมเลียบีก็เสียวจนเสร็จ เพราะบียังพูดว่าฉี่แตกออกมาเข้ามาซิบี..ค่ะ บีเด็กสาววัย 12 เดินเข้ามายืนข้างๆ ผมบี ขอกอดหน่อยนะ..พี่มล.........อย่าค่ะ..ผมกอดแล้วก็ไซร้ซอกคอบีไปมา บีเริ่มอ่อน ค่อยๆ ลงมานั่งที่ตักของผมมือผมก็ขยำเบาๆ ที่หน้าอกของแก สักพักผมถามบีว่า ข้างล่างมีใครอยู่บ้างบีก็บอกว่า มีแม่ น้านี (แม่ผม) พี่เอ็ด (น้องชายผม) พี่อีฟ (น้องสาวผม)ป้าปุก (แม่ครัว) น้าใหญ่ (พ่อผม) แล้วก็น้าน้อย(ญาติอีกคนอยู่กับบีที่ต่างจังหวัด)ผมยังไม่รู้ว่าจะทำยังไง กลัวคนจะรู้ ไอ้อยากก็อยาก ผมเลยบอกกับบีว่าทำอะไรให้พี่หน่อยซิ ได้ไม๊.. ทำอะไรคะ พี่มล..บีมองหน้าผมแบบไม่เข้าใจว่าผมต้องการอะไรผมเอามือบีล้วงเข้ามาในกางเกงของผม บีทำท่าจะดึงมือออกแต่ผมขืนเอาไว้บีจับเอาไว้อย่างนี้นะ ทำแบบนี้...พูดจบผมก็จับมือบีให้รูดของผมขึ้นลงช้าๆพี่มล บี...อายจังเลย..ไม่ต้องอายหรอกช่วยพี่หน่อยนะ มันบวมจนเจ็บไปหมดแล้วผมยังจับมือบีชักของผมขึ้นๆ ลงๆ บีนั่งตักของผมบนขาซ้าย มือขวาบีก็กำของผมบีแอบมองของผมแล้วก็หันไปทางอื่นบี ดีจังเลยยๆๆๆ อืมมๆๆๆ... บีอย่าหยุดนะ....อูยยยยยย..........................มือซ้ายผมที่ว่างก็ค่อยๆ ล้วงเข้าไปที่นมของบี แล้วผมก็คลึงเล่นบีเคยเห็นของผู้ชายหรือเปล่า..บี....บี เอ่อ .....เคยค่ะเห็นที่ไหน เหมือนของพี่หรือเปล่า..เอ่อ บี...คือว่า..ของแฟนเพื่อนกับของพ่อค่ะ พ่อกับแม่.......ขาดเสียงไปแค่นั้น บีไม่ได้พูดอะไรอีกผมทนไม่ไหว มือของบีบีบของผมแน่นมาก น้ำของผมพุ่งออกมามันกระเด็นขึ้นสูงไปโดนที่ผมของบีเลย บางส่วนไหลเลอะมือของบี บีดึงมือออกผมไปหยิบกระดาษมาเช็ดให้บี ทั้งที่ผมกับมือของแกขอบใจมากนะ ดูซิ มันยุบลงแล้ว..ทำไมมันถึงพองได้ล่ะคะ แล้วน้ำขาวๆ นี่..บียกมือขึ้นดมคราบน้ำยังติดบางๆกลิ่นแปลกๆ..พี่มล.. บียื่นมือมาให้ผมดมหอมเหมือนกับกลิ่นตรงนั้นของบีน่ะแหละ ขอดมอีกได้ไม๊..บ้า! พี่มลเนี่ย ไม่ให้ดมแล้วละ..พอน้ำออกผมก็สงบลงได้ แต่ในใจก็ยังอยากจะทำอย่างอื่นอีก...

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: January 17, 2013, 12:23:01 am
(28; (28; (28; (28; (28; (28; (28; (28; (28;