close buttonclose buttonclose button
ป้าแต๋วภูเขาหัวโล้น

ป้าแต๋วภูเขาหัวโล้น

เรื่องเสียว · 54648

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
ผมชื่อต้นอายุ 17 ปี อาศัยอยู่กับพ่อแม่ในบ้านพักข้าราชการตำรวจแห่งหนึ่งในจ.อยุธยา
บ้านที่ผมอยู่มีลักษณะเป็นเรือนแถวไม้สองชั้น ปลูกติดกันลักษณะเดียวกับห้องแถว
ทุกบ้านไม่ผัวหรือเมียต้องเป็นตำรวจจึงจะมีสิทธิอยู่ได้
บ้านผมอยู่ติดกันกับลุงโชติ ที่ใครๆ รู้จักกันในนามดาบโชติ (แกยศนายดาบ) อายุประมาณ 50 กว่าๆ
เป็นที่รู้กันดีว่าแกเป็นตำรวจขี้เมา เลิกงานหรือออกเวรเป็นต้องกินเหล้า
แกมักชวนพรรคพวกมาตั้งวงกินเหล้าหน้าบ้าน ส่งเสียงเอะอะเป็นที่รำคาญ
และมักทะเลาะกับเมียคือป้าแต๋ว เมียแกที่อายุไล่เลี่ยกัน ในเรื่องที่กินเหล้าแล้วชอยโวยวายเสียงดังอยู่เสมอๆ

พูดถึงป้าแต๋ว ถึงแกจะอายุปาเข้าไปเกือบถึงวัยเกษียณ แต่รูปร่างหน้าตายังจัดว่าโอเคอยู่มาก
สะโพกกลมกลึง นมใหญ่จนทะลักออกมานอกเสื้อ ซึ่งอาจเป็นเพราะแกไม่มีลูก
ป้าแต๋วเป็นแม่ค้าข้าวแกงอยู่ที่ตลาด แกมักจะทำอาหารแบ่งมาให้ที่บ้านผมเสมอ
รสมือป้าแต๋วจัดว่าไม่เป็นสองรองใคร

บ้านผมกับป้าแต๋วและลุงโชติสนิทสนมกันดีอยู่ในระดับที่เข้านอกออกในบ้านกันได้
บ่อยครั้งที่แม่มักใช้ให้ผมซึ่งเป็นลูกคนเดียวเอาขนมไปให้บ้านป้าแต๋ว
นัยว่าเป็นการแลกเปลี่ยนที่ป้าแต๋วมักทำแกงมาให้ที่บ้านผม
หรือบางครั้งพ่อก็ไปเป็นหนึ่งในสมาชิกวงเหล้ากับลุงโชติ

จนกระทั่งเมื่อปลายปีที่ผ่านมา พ่อผมได้รับการพิจารณาเลื่อนยศ
นอจากจะติดดาวเพิ่ม พ่อยังพาผมกับแม่ไปถ่ายรูปอัดกรอบเป็นที่ระลึกเอาไว้ด้วย
และพอได้รูปมาพ่อก็บอกให้ผมหาที่ตอกตะปูติดรูปบนห้องนอนที่อยู่ชั้นสอง

สบายมาก..เรื่องตอกตะปูแขวนรูปแค่นี้จะไปยากอะไร ก็แค่เอาตะปูตอกกับผนังบ้านที่เป็นไม้
แล้วเอารูปแขวน ซึ่งพอผมจัดการเสร็จ จึงเรียกพ่อขึ้นมาชื่นชมผลงาน
แต่พ่อกลับติว่าผมแขวนรูปต่ำไปนิด น่าจะเลื่อนสูงขึ้นไปอีกสักหน่อย
ผมจึงจัดแจงถอนตะปูขนาดสามนิ้วออกเพื่อตอกใหม่ตามที่พ่อติง
ซึ่งพอถอนตะปูปุ๊บ.. รูโหว่ที่เกิดขึ้นก็ทำให้ผมสามารถมองทะลุไปยังบ้านข้างๆ
ซึ่งเป็นห้องนอนของลุงโชติกะป้าแต๋วโดยไม่ได้ตั้งใจ

ผมจึงลองมองลอดไปสังเกตการณ์ในห้องของทั้งสองด้วยความอยากรู้อยากเห็น
ว้า...ไม่มีอะไรน่าตื่นเต้น เพราะไม่มีใครอยู่ ลุงโชติไปเข้าเวร ป้าแต๋วไปขายของ
ผมจึงจัดแจงตอกตะปูตัวใหม่ แขวนรูปเข้าไปกับฝาผนัง รูปที่แขวนบังรูโหว่ที่เกิดขึ้นแบบไม่มีอะไรผิดสังเกต

แต่ผมนี่สิ เกิดอาการตุ๊มๆ ต่อมๆ ขึ้นมาอย่างประหลาด
เพราะไอ้รูเจ้ากรรมที่ผมตอกตะปูไปนั่นแหละ มันดันไปตรงกับห้องนอนของลุงกะป้าทั้งสอง
แผนชั่วโผล่ขึ้นมาในหัวผมในบัดดล เป็นโอกาสอันดีที่ผมจะได้หาโอกาสดูลุงโชติกะป้าแต๋วเล่นจ้ำจี้กัน

แล้วเวลาที่ผมรอคอยก็มาถึง ไม่ช้าไม่นานก็ไอ้คืนหลังจากที่ผมติดรูปเสร็จนั่นแหละ
คืนนั้นพ่อไปเข้าเวร แม่ยังนั่งดูละครทีวีอยู่ข้างล่าง
ผมทำทีขึ้นมาอ่านหนังสือบนชั้นสองแล้วแวบเข้าห้องแม่ จัดแจงเอารูปออก
เอาตาประกบเข้ากับฝาผนัง

ป้าแต๋วกลับมาแล้ว ลุงโชตินั่งก๊งเหล้าอยู่หน้าบ้าน
เมื่อผมส่องไปจึงไม่เห็นอะไรนอกจากห้องที่เปิดไฟว่างเปล่า
ผมจึงต้องผละออกมาอ่านหนังสือ ทั้งๆ ที่ไม่มีสมาธิ
และต้องแห้วไปอีกหลายวันเพราะแม่ขึ้นมานอนค่อนข้างเร็วในช่วงหัวค่ำ

และแล้วโอกาสของผมก็มาถึง.. ประมาณห้าทุ่มคืนหนึ่ง
พ่อกับแม่ไปงานแต่งงานลูกชายตำรวจที่สถานีในกรุงเทพฯ กว่าจะกลับถึงบ้านคงดึก
ผมเฝ้าประกบรูที่ส่องไปยังห้องลุงโชติตั้งแต่หัวค่ำ ทันทีที่รู้ว่าทั้งสองกลับมาถึงบ้าน

ช็อตแรกที่ได้เห็น.. ก็คือป้าแต๋วนุ่งกระโจมอกขึ้นมาบนห้องหลังจากอาบน้ำ
แกค่อยๆ เอาผ้าเช็ดตามเนื้อตัวอย่างอารมณ์ดี ขนาดแกนุ่งผ้าถุงเห็นแค่เนินอก ยังเล่นเอาผมควยแข็งโด่
แต่ก็ได้แค่นั้นเพราะหลังจากใช้ผ้าเช็ดตัวแล้ว แกดันใส่เสื้อคอกระเช้าสวมทับเข้าไป
ก่อนจะขยับผ้าถุงลงมานุ่งที่เอว เป็นอันว่าผมเลยไม่เห็นอะไรไปมากกว่านั้น

ก็ได้แต่ปลอบใจว่าคืนนี้ยังอีกยาวไกล เพราะนั่นมันแค่อาบน้ำ
ลองให้ลุงโชติกลับขึ้นมาจากวงเหล้าก่อนเถอะ ได้มันส์แน่ แล้วทุกอย่างก็ไม่ผิดไปจากที่ผมคิด
ในขณะที่ป้าแต๋วนอนเอกเขนกอยู่ในชุดผ้าถุงเสื้อคอกระเช้าอยู่บนเตียงดูละครทีวีอยู่

ลุงโชติที่เพิ่งกึ่มได้ที่มาจากวงเหล้าก็เดินโซเซขึ้นมาที่เตียง นั่งลงข้างหลังป้าแต๋ว
มือวางแหมะลงที่สะโพก พร้อมๆ กับกับก้มลงไซ้ซอกคอ แต่แทนที่ป้าแต๋วจะคล้อยตามสานต่อ
แกกลับตวาดลุงโชติให้ลงไปอาบน้ำ แล้วต่อว่าถ้าไม่อาบน้ำก่อนอย่าขึ้นมานอนบนเตียง
ทำให้ลุงโชติจำต้องคว้าผ้าขาวม้าเดินกลับลงไปอาบน้ำแบบโซซัดโซเซ
ส่วนป้าแต๋วก็พุ่งความสนใจไปที่ละครทีวีต่อ
จากนั้นไม่ถึงสิบนาที ลุงโชติก็กลับขึ้นมาในชุดผ้าขาวม้า ตามตัวประแป้งขาวโพลน
พอเปลี่ยนเป็นกางเกงแพรเสร็จ แกก็ล้มตัวลงนอนข้างหลังป้าแต๋ว
แล้วเริ่มเลื้อยด้วยฟอร์มเดิม เอามือแปะที่โคนขาลูบๆ คลำๆ ที่สะโพก
เมื่อเห็นป้าแต๋วไม่ปริปาก แกจึงไหลเรื่อยไปเกือบปลายเท้า เอามือค่อยๆ ถลกผ้าถุงขึ้น

ตอนนี้หัวใจผมเต้นไม่เป็นส่ำ
ไม่คิดว่าอีกไม่กี่อึดใจก็จะได้เห็นอะไรต่อมิอะไรของป้าแต๋วคนสวยอย่างแจ่มแจ๋ว
แต่ยังไม่ทันที่ลุงโชติจะถลกผ้าถุงไปถึงโคนขา ป้าแต๋วกลับเป็นฝ่ายพลิกตะแคงกลับไปหาลุงโชติ
เอามือปลดกางเกงแพร คว้าหมับเข้าที่พวงสวรรค์

จากนั้นจึงเริ่มถอกเข้า ถอกออกช้าๆ จนมังกรของลุงโชติที่หงอยๆ อยู่เริ่มตื่นตัว
โอ้โฮเฮะ.. พอแข็งเต็มที่ของลุงโชติแกก็ไม่เบาแฮะ น่าจะราวๆ หกนิ้วได้ แถมยังดำมะเมื่อมยังกะงูเห่า
ฝ่ายลุงโชติก็ไม่ปล่อยให้ป้าแต๋วบรรเลงฝ่ายเดียว แกเอื้อมมือกระตุกผ้าถุงของป้าแต๋วถอดไปทางปลายเท้า

โอ้แม่เจ้า.. หีป้าแต๋วอ้าหวอขาวจั๊ว ห่างจากตาผมไปไม่ถึงสามเมตร
ที่สำคัญผมเพิ่งรู้วันนี้นี่เองว่า หีป้าแต๋วแกเป็นประเภทภูเขาหัวโล้น ไม่มีหมอยแม้แต่เส้นเดียว
ลุงโชติใช้นิ้วกลางกับนิ้วชี้ซอยเข้าออกหีป้าแต๋ว ส่วนอีกมือก็ถลกเสื้อขยำนมอย่างเมามัน
หลังจากที่ใช้มือช่วยกันได้สักพัก ป้าแต๋วก็ลุกขึ้นนั่งถอดกางเกงแพรออกจากตัวลุงโชติ
แล้วก็หันมาสลัดผ้าถุงออกจากขา ก่อนจะสลัดเสื้อคอกระเช้าออกทางหัวจนร่างเปลือยเปล่า

คราวนี้เอง.. ที่ผมได้เห็นหน้าอกขาวๆ ของป้าแต๋วแบบชัดๆ
นมแกขนาดไม่ต่างอะไรกับลูกมะพร้าวที่ขายอยู่ตามตลาด
แม้สภาพจะหย่อนคล้อยและหัวนมดำไปบ้าง
แต่ก็ทำให้ผมอยากจะทะลุฝาบ้านเข้าไปเอาหน้าซุกไซ้ใจจะขาด

ทันทีที่จัดการตัวเองจนล่อนจ้อน ป้าแต๋วก็ขึ้นคร่อมเอามือจับควยลุงโชติยัดเข้ารูหี แล้วยกก้นขึ้นๆ ลงๆ
หนังเอ็กซ์หนังสือโป๊ก็เคยดูมาไม่น้อย แต่คราวนี้ผมตื่นเต้นกว่าหนังเอ็กซ์หรือหนังสือโป๊เล่มไหนๆ ทั้งสิ้น
หัวใจเต้นแรงยังกับใครมาเขย่า ควยก็ตุงคับกางเกงจนซิปแทบแตก ผมทนไม่ไหวต้องเอามือหยิบน้องชาย
มาสาวว่าวตามจังหวะการขย่มของป้าแต๋วด้วย

แต่ยังไม่ถึงสิบนาที ป้าแต๋วก็หยุดกระเด้งบั้นเอวซะดื้อๆ พร้อมกับขยับตัวลงนอนข้างลุงโชติ
ตามด้วยคำพูดต่อว่า "เสร็จอีกแล้ว แกนี่ไม่เคยรอฉันเลย"

ส่วนลุงโชติก็ได้แต่นอนยิ้มแหยๆ
อ๋อ.. ที่แท้ลุงโชติแกน้ำแตกก่อนป้าแต๋วนี่เอง จากนั้นป้าแต๋วก็ลุกขึ้นไปปิดไฟนอน
ส่วนผมก็รีบสาวต่อจนน้ำแตก ซึ่งคราวนี้เป็นการชักว่าวที่ได้อารมณ์สุดๆ เลย

หลังจากนั้น.. ผมก็แอบดูทั้งคู่เอากันมาเรื่อย เท่าที่สังเกต ป้าแต๋วเสร็จบ้างไม่เสร็จบ้างสลับกันไป
แล้วโอกาสของผมก็มาถึง ก่อนวันปีใหม่ประมาณสามสี่วัน
ผมขออนุญาตแม่ไปงานเลี้ยงส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่และนอนค้างคืนบ้านเพื่อนที่อยู่ต่างอำเภอ

ก่อนออกจากบ้านในช่วงเย็น แม่บอกให้ผมเลยเอาคุ้กกี้ปีใหม่ไปให้บ้านลุงโชติก่อนแล้วค่อยไป
ผมเดินไปหยิบกล่องคุ้กกี้ รีบใส่รองเท้าสะพายเป้เปิดประตูออกจากบ้าน
แล้วเดินเข้าบ้านป้าแต๋วที่อยู่ติดกัน ผ่านประตูรั้วหน้าบ้านไปแล้ว เห็นประตูบ้านไม่ได้ล็อก
ผมจึงเดินดุ่มๆ เข้าไป มองหาป้าแต๋วกับลุงโชติ เพื่อส่งคุ้กกี้ให้ แต่กลับไม่ยักเจอใคร
ผมจึงเดินเข้าไปจนถึงในครัว ซึ่งมีห้องน้ำอยู่ติดๆ กัน ก็ได้ยินเสียงคนอาบน้ำ

ให้ตายเถอะ.. ป้าแต๋วกำลังอาบน้ำอยู่ และที่สำคัญ แกเปิดประตูแง้มไว้ ไม่ยอมปิดให้สนิท
ผมเห็นป้าแต๋วกำลังแก้ผ้าใช้ขันตักน้ำราดหัวเพื่อล้างยาสระผมออก
ยังไม่ทันที่จะหันหลังกลับ ป้าแต๋วหันมาเห็นผมเข้าพอดี
แทนที่จะตกใจหรือรีบปิดประตู แกกลับหันมาบอกให้ผมนั่งรอก่อน

ด้วยความตกใจผมรีบทำตามที่แกบอก ในใจก็คิดว่าคงโดนแกด่าเข้าให้แน่แล้ว
พออาบน้ำเสร็จ ป้าแต๋วเดินใส่ผ้าถุงออกมาหายืนตรงหน้า
ผมรีบชิงพูดก่อนทันที "แม่ให้เอาคุกกี้มาให้ครับป้าแต๋ว" ส่วนมือก็ยื่นคุ้กกี้ให้โดยไม่สบสายตา

ป้าแต๋วรับกล่องขนมไปวางบนโต๊ะ แล้วถามผมว่าจะรีบไปไหนหรือเปล่า
ผมเลยบอกจะไปบ้านเพื่อน แล้วแกก็ถามต่อ
"แล้วรีบมั้ยเนี่ย"
"ไม่รีบเท่าไหร่ครับ" ผมบอก
"ถ้างั้นช่วยเอาลูกประคบคลึงหลังให้ป้าหน่อยได้รึเปล่า ป้าทำไม่ถึง ปวดหลังมาหลายวันแล้ว
วันก่อนลุงโชติเค้าทำให้ทีแล้วแต่ยังไม่ค่อยดีขึ้น สงสัยเส้นเอ็นจะพลิก มาตามขึ้นมาข้างบนนี้"

ป้าแต๋วบอก พร้อมกวักมือเรียกให้ผมขึ้นไป

..รอดตัว ไม่โดนด่า... ผมคิด

พอขึ้นไปข้างบน.. เดินเข้าไปในห้อง...
เตียงนอนที่ผมเคยแอบถ้ำมองแกก็คุ้นตาผมอยู่ตรงหน้า พอเช็ดเนื้อเช็ดตัวเสร็จ
ป้าแต๋วก็จัดแจงขยับกระโจมอกแล้วหยิบลูกประคบที่อยู่ในถ้วยข้างเตียง
ซึ่งน่าจะเพิ่งแช่ยาจีนร้อนๆ หรืออะไรซักอย่าง เพราะยังอุ่นๆ อยู่ส่งให้ผม
ก่อนที่แกจะนอนคว่ำลงบนที่นอน แล้วค่อยๆ คลายผ้าถุงร่นลงมาอยู่ที่เอว

เผยให้เห็นแผ่นหลังอันขาวผ่อง...
แล้วฐานเต้านมที่แกนอนทับจนล้นทะลักออกมาข้างลำตัวอย่างแจ่มแจ๋ว...

"เอาลูกประคบคลึงตั้งแต่ต้นคอลงไปเรื่อยๆ นะต้น" ป้าแต๋วบอก

ผมจัดแจงขึ้นไปนั่งอยู่บนเตียงข้างๆ แก แล้วกดลูกประคบที่บริเวณต้นคอเป็นจุดแรก
แต่ตาน่ะเหลือบไปมองนมแกที่ปลิ้นจะชนหัวเข่าผมอยู่ชนิดไม่ถึงคืบ

"กดแรงๆ เลยต้น ไม่ต้องกลัวป้าเจ็บ ไล่ลงไปเรื่อยๆ ให้ถึงเอว"

ผมทำตามที่ป้าแต๋วบอก แม้จะมือสั่นนิดๆ ด้วยความประหม่า
ส่วนควยนั้นแข็งโป๊กตั้งแต่เห็นแกอาบน้ำแล้ว

"เออ ดีๆ แรงๆ แล้วเป็นอะไรล่ะ เงียบเชียว ไม่พูดไม่จา จะรีบไปรึเปล่า" ป้าแต๋วคุยกับผม
"เปล่าครับป้า วันนี้ร้อนเนอะ" ผมทำเป็นชวนคุยแก้เก้อ
"ใช่สิ ป้าถึงต้องอาบน้ำไง เดี๋ยวก่อนนอนก็ว่าจะอาบอีกที ไม่ไหวเหงื่อออกตัวเหนียวไปหมด ไม่อาบคงนอนไม่ได้"

หลังจากประคบอยู่อีกสักพัก ป้าแต๋วก็บอกให้ผมหยุด
พร้อมกันนั้นแกก็พลิกตัวขึ้น เปลี่ยนท่ามาเป็นนอนหงาย
หน้าอกหน้าใจของแกที่ผมแอบมองอยู่ตะกี๊ อล่างฉ่างอยู่เต็มหน้าผมแบบจะจะ.. ไม่ต้องแอบมองอีกต่อไป

"เป็นไงเห็นนมคนแก่ ตกใจรึเปล่า ยานหมดแล้วดูซิเนี่ย เป็นถุงกาแฟเลย"
"ไม่หรอกป้า ยังโอเคอยู่เลย" ผมตอบแบบอายๆ

ผมตอบพร้อมกับหลบหน้าไปทางอื่น เพราะเดี๋ยวแกจะหาว่าไปจ้องนมแก

"มีแฟนรึยัง เคยเห็นนมผู้หญิงบ้างรึเปล่า" แกถาม
"ยังไม่มีแฟนเลยครับป้า" ผมตอบแบบอายๆ
"งั้นเส้นสองสลึงก็ยังไม่ขาดเลยซิเนี่ย.." แกแซวผมต่อ จนผมได้แต่ยิ้มๆ

"งั้นก็ยังไม่เคยขึ้นครูเลยซิเนี่ย" ป้าแต๋วรุกต่อ ผมส่ายหัว
"โอย.. โตเป็นหนุ่มป่านนี้แล้ว ยังไม่เคยอีก เดี๋ยวมีแฟนทำอะไรไม่เป็นอายเค้าตายเลยนะเนี่ย มานี่ เดี๋ยวป้าจะสอนให้"

ป้าแต๋วพูดพร้อมกับเอื้อมมาจับมือคว้าผมเข้าไปกอดทั้งที่ยังนั่งเปลือยอกอยู่บนเตียง
ส่วนผมนั้นมือไม้สั่นไปหมด ไม่คิดว่าป้าแกจะเล่นมุกนี้

พอกอดผมไว้แนบอก มือป้าแต๋วก็เริ่มทำงานต่อทันที
แกใช้อีกมือปลดตะขอกางเกงยีน รูดซิปลงแล้วล้วงหมับจับเข้าไปที่หัวควยผม

"โห.. แข็งแล้วนี่ ใหญ่เหมือนกันนะ เห็นตัวแค่นี้ น้ำเยิ้มออกมาแฉะเลย เห็นป้าแล้วเงี่ยนเหรอเนี่ย.."

ผมไม่ตอบอะไร.. ได้แต่สูดกลิ่นกายแกอยู่เงียบๆ
ป้าแต๋วเริ่มถอกควยผมขึ้นๆ ลงๆ ปากก็บอกให้จับนม
ผมไม่รอช้ารีบคว้าหมับขยำนมแกอย่างเมามัน จนแกต้องบอกค่อยๆ หน่อย
ผมจึงเปลี่ยนจากจับมาเป็นดูด ทั้งขบ มั้งเม้ม ตามลีลาที่ได้ดูมากจากหนังเอ็กซ์ญี่ปุ่น
ที่เพิ่งจะมีโอกาสได้ลองทำจริงๆ ก็วันนี้...

ป้าแต๋วขยับตัวถอดผ้าถุงออกไปจากเอว
เผยให้เห็นโคกสามเหลี่ยมขาวโพลนเด่นตระหง่านอยู่กลางหว่างขา
พอจัดแจงตัวเองเสร็จสรรพ แกก็หันมาเสื้อถอดกางเกงให้ผม
ยังไม่ทันที่กางเกงในจะหลุดจากปลายเท้า แกก็ประกบปากเข้ากับหัวควยผม
ค่อยๆ ใช้ลิ้นเลียตั้งแต่ส่วนหัวไปจนถึงลูกกระโปก

ผมสยิวจนแทบยืนไม่อยู่ ป้าแต๋วบอกให้ผมนอนลง จับขาผมถ่างออก
คราวนี้แกอมควยผมจนมิดด้าม ผมเอามือจับหัวแกให้หยุดด้วยความเสียว
แกถอนปากออกจากควย เปลี่ยนไปเลียไข่ แกดุนเล่นจนผมสะดุ้ง
จากนั้น แกเลียเรื่อยไปถึงรูตูดอย่างไม่รังเกียจ...

"ของเด็กหนุ่มๆ นี่ มันหอมดีจัง ไม่เหมือนของผู้ใหญ่" แกบอก

จากนั้น.. แกกลับมาดูดควยผมต่อ...
ผมเสียวอีกครั้งจนต้องเอามือจับหัวแกเพื่อให้หยุด
แต่คราวนี้ แกกลับฝืนทำต่อจนผมกลั้นไม่ไหวด้วยความเสียวสุดๆ น้ำแตกคาปากแก

ป้าแต๋วกลืนของผมลงคอ และเลียน้ำเงี่ยนของผมที่ปลายควยอย่างเอร็ดอร่อย
จากนั้นก็ก็ขยับมานอนข้างๆ ผม พร้อมเอามือลูบหัว ถามว่า เป็นยังไง.. ผมบอก เสียว..
แกบอก "ต้นเสร็จแล้ว งั้นช่วยป้าบ้าง"

แกพูดพร้อมกับพลิกตัวขึ้นนั่งคร่อมตัวผม เอาโหนกหีแกถูไถกับควยผมจนมันตั้งเด่ขึ้นมาอีกครั้ง
แกก้มลงจูบปากผม เราแลกลิ้นกันอยู่พักใหญ่

"ต้นทำให้ป้าบ้างนะ" ป้าแต๋วพูดประโยคเดิมอีก
พร้อมกับขยับตัวที่คร่อมทับผมอยู่ ขยับโคกหีของแกขึ้นมาลอยอยู่ตรงหน้าผม

หลังจากมองผ่านฝาบ้านมานาน...
คราวนี้เองที่ผมได้เห็นหีป้าแต๋วแบบชัดๆ ในระยะกระชั้นชิด
พร้อมกับกลิ่นหอมอ่อนๆ จากสบู่ เพราะแกเพิ่งอาบน้ำ
แคมหีป้าแต๋วออกสีคล้ำๆ เพราะผ่านการใช้งานมานาน แต่โคกยังขาวจั๊ว

ผมใช้มือแหวกดูข้างใน สียังแดงอยู่ ไม่คล้ำเหมือนแคมข้างนอก
ผมค่อยๆ จ่อจมูกเข้าไปใกล้ พอได้กลิ่นสบู่จางๆ
จากนั้นจึงเริ่มใช้ปลายลิ้นเลียแคมด้านนอก จึงรู้สึกถึงรสเค็มหน่อยๆ เหมือนเวลาเลียมือตัวเอง

ป้าแต๋วคงเสียว จึงกดสะโพกทับลงมาบนหน้าผมหนักขึ้น
ลิ้นผมจึงผลุบเข้าไปในหีป้าแต๋วแบบเต็มๆ ชนิดไม่ทันระวังตัว
จากที่กล้าๆ กลัวๆ ผมจึงทั้งเลียทั้งดูดแบบไม่มีทางเลี่ยง

ป้าแต๋วบดหีตัวเองกับปากผมอย่างเมามัน พร้อมเสียงครวญครางเป็นระยะ
ผมรู้สึกว่ายิ่งเลียน้ำแกก็ยิ่งออกมาเยอะ น้ำเงี่ยนป้าแต๋วเหม็นคาวนิดๆ
ผมเลียจนป้าแต๋วกระตุกและถอนโคกหีออกจากปาก ล้มตัวลงนอนข้างๆ

ผมรีบเอียงหน้าเช็ดกับปลอกหมอน เพื่อเช็ดน้ำเงี่ยนของป้าแต๋วที่เลอะเทอะอยู่
ป้าแต๋วเสร็จ แต่ผมควยแข็งขึ้นมาอีกครั้ง แกเห็นอย่างนั้นจึงเอื้อมมือมาชักว่าวให้ผม
ส่วนผมก็ขยำนมแก แกถอกควยให้ผมได้สักพัก ก็ยันตัวขึ้นนั่งคร่อมตัวผมอีกครั้ง

ท่านี้นี่เอง.. ที่แกเย็ดกะลุงโชติ
แกจับหัวควยผมให้ตรงกับรูแล้วค่อยๆ หย่อนสะโพกลง ผมรู้สึกเจ็บนิดๆ
ป้าแต๋วเอามือตัวเองป้ายน้ำลายในปากแล้วทาไปที่หัวควยผม จากนั้นหย่อนหีลงมาอีกครั้ง

ควยผมผลุบเข้าไปในหีป้าแต๋วอย่างง่ายดาย...
พร้อมๆ กับความรู้สึกเสียวแปล๊บๆ อย่างที่ไม่เคยรู้สึกมาก่อน
ป้าแต๋วยกก้นขึ้นๆ ลงๆ ผมก็กระเด้งเอวตามหีป้า แกดึงมือผมขึ้นไปบีบนมแก
ป้าแต๋วขยับอยู่ไม่นาน ผมก็เสียวสุดๆและน้ำแตกอีกครั้ง...

แต่คราวนี้.. มันมาพร้อมกับหีป้าแต๋วที่ตอดควยผมตุบๆๆ ...
ป้าแต๋วนอนทับผมอยู่สักห้านาที ก็ลุกลงมานอนข้างๆ ลูบไล้ไปตามเนื้อตัวผมด้วยรอยยิ้ม

"ป้าไม่เคยเสร็จติดต่อกันหลายครั้งแบบนี้มานานแล้ว ต้นช่วยให้ป้ารู้สึกเหมือนตอนสาวๆ เลย"
"ผมก็ไม่เคยเอากับผู้หญิงมาก่อน ป้าแต๋วเป็นคนแรกเหมือนกันครับ"

นอนคุยต่ออีกพักใหญ่...
ป้าแต๋วจึงถามเรื่องที่ผมแอบดูแกทางฝาผนัง พร้อมกับเล่าให้ฟังว่า

..แกเห็นรูที่ผนังเมื่อหลายอาทิตย์ก่อน และเดาว่าผมคงเคยแอบดูแกเอากับลุงโชติ
แกจึงอยากเอากับผมดูบ้าง แล้วก็ไม่ผิดหวัง...

ก่อนผมจะออกไปงานปีใหม่บ้านเพื่อน แกชวนผมลงไปอาบน้ำ
ผมกับแกเดินลงข้างล่าง ทั้งๆ ที่ยังแก้ผ้า ป้าแต๋วฟอกสบู่ให้ผมทั่วตัว
โดยเฉพาะตรงอาวุธของผม แกฟอกสบู่ รูดเข้ารูดออกจนน้ำแทบแตก
จากนั้นจึงล้างออก แล้วอมให้ผมอีกครั้ง

ผมรีบดันหัวแกออกก่อนที่จะเสร็จ แล้วพยายามยัดไอ้หนูเข้าหว่างขาแก
ป้าแต๋วยกขาข้างหนึ่งขึ้นพาดกับขอบอ่างน้ำ ผมจึงย่อตัวแล้วดันมังกรเข้าถ้ำได้สำเร็จ
ผมเริ่มซอยเข้า ซอยออกอย่างงกๆ เงิ่นๆ เนื่องจากเป็นครั้งแรกที่ผมเป็นฝ่ายกระเด้า

ป้าแต๋วเอามือช่วยดึงตูดผมเข้าออกเป็นจังหวะ
พอใกล้จะเสียวผมรีบหยุด และขอแกเปลี่ยนท่า
เป็นท่าหมาเหมือนกับที่ดูในหนังเอ็กซ์ จนป้าบอกว่า "ลูกเล่นเยอะเหลือเกินนะ"

ท่านี้.. ผมซอยสะดวกขึ้น ผมเอามือเอื้อมไปบีบนมป้าแต๋ว พอจะเสร็จผมก็หยุดอีก
คราวนี้.. ป้าแต๋วบอกให้ผมนอนลงกับพื้น แล้วขึ้นคร่อมทำเอง

ผมยันตัวขึ้นนั่งแล้วไซ้ซอกคอ ดูดปากป้าแต๋วไปด้วย
ซอยไปสักพักผมยันให้ป้าแต๋วนอนลง เอาขาแกพาดบ่า แล้วเป็นฝ่ายซอยเอง

ตาก็ก้มมองควยตัวเองที่ผลุบเข้าหีป้าแต๋วอย่างมีอารมณ์
ป้าแต๋วเอื้อมมือมือดึงตูดกระแทกหีแก แล้วบอกว่าแรงๆ สลับกับร้องครวญคราง
พร้อมกับบีบตูดผมแน่น แกคงเสร็จแล้ว

ผมซอยอยู่อีกพักใหญ่...
ทันทีที่รู้สึกเสียวก็รีบชักควยออกมาปล่อยรดนมป้าแต๋ว จนเต็มหน้าอกไปหมด
ป้าแต๋วเอามือละเลงน้ำเงี่ยนไปทาที่หัวหน่าวและรูหี ผมทิ้งตัวลงทับป้าแต๋วด้วยความเหนื่อยอ่อน
ก่อนที่จะอาบน้ำแล้วรีบออกจากบ้านแก ก่อนที่ลุงโชติจะกลับ

แล้วหลังจากวันนั้น.. ผมจึงกลายเป็นชู้กับป้าแต๋วตั้งแต่บัดนั้น
วันไหนที่ลุงโชติไม่อยู่ ผมจะบอกกับพ่อแม่ว่าออกไปหาเพื่อนข้างนอก
แล้วแวบไปเย็ดกับป้าแต๋ว ก็ได้แต่หวังว่าลุงโชติจะไม่รู้ เพราะถ้ารู้เมื่อไหร่
ผมคงถูกแกกระทืบตายแน่ !!!

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: December 29, 2012, 10:30:45 am
...นางแบบน่าเย็ดมากมาย