close buttonclose buttonclose button
ความสุขกับสองแม่-ลูก

ความสุขกับสองแม่-ลูก

เรื่องเสียว · 102265

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
ผมเริ่มทำงานตั้งแต่ยังเรียนไม่จบมหาวิทยาลัยเมื่อผมจบมาผมเริ่มสร้างฐานะ ด้วยตัวเอง ผมประสบความสำเร็จธุรกิจเล็กๆส่วนตัวของผมที่ซื้อมา ขายไป จนเป็นงานค้าขาย ระหว่างประเทศ จากผมทำงานคนเดียว เพียงสองปีผมต้องมี office เริ่มมีพนักงานสองคนจนวันนี้ผมมีเจ็ดคน บริษัทมีรายได้เดือนเป็นล้าน ๆ มีพนักงานเป็นหญิงสองคน รูปร่างหน้าตาสวยดีมาทำบัญชีและเอกสาร แต่พวกเธอมีสามีมีลูกแล้ว แต่ก็สวยขนาดผมคิดว่าถ้าใครเลิกกับสามีผมจะขอเอามาเป็นเมียรับเลี้ยงดูเอง แต่พวกเธออายุมากกว่าผม ๆ มีบ้านมีรถเป็นส่วนตัวและมีเงินตอนอายุแค่ยี่สบหก ผมมีบ้านใหญ่แต่ไม่ค่อยได้อยู่มีไว้ซุกหัวนอน ผมยุ่งกับงานเพื่อเงินวันหยุดก็ไปสังคมกับลูกค้า วันธรรมดาบางทีนอนที่ office ก็ยังเคย ผมยังไม่คิดจะมีเมียหาซื้อกินไปเป็นครั้งคราวดีกว่าไม่อยากผูกปิ่นโต จนผมเกือบจะสามสิบ วันนั้นผมไปธุระที่จังหวัดชายทะเลเลยถือโอกาสเปิดบังกะโล ค้างสักคืน ผมนั่งเล่นดื่มเบียร์ที่ชายหาดตามลำพัง อยู่ๆมีหญิงวัยกลางคนหน้าตารูปร่างดีพอไปวัดตอนกลางคืนได้ อายุคงเกือบสี่สิบ มีผ้าปิดหน้ากันลมกันแดดใส่หมวกปีก ดูมอมแมมเล็กน้อย เธอจูงเด็กหญิงวัยสิบสี่สิบห้ารูปร่างหน้าตาดีดูมอมแมมเหมือนเธอสะพายกระเป๋ามาขายพวงมาลัย ผมถามราคาเท่าไร หญิงวัยกลางคนบอกราคา..ผมถามขายดีมั้ย เธอบอก “ไม่ดีเลยช่วยซื้อที” ผมบอกเธอ “พวงมาลัยไม่รู้จะซื้อไปทำไมอยากซื้ออย่างอื่น” เธอถาม “จะเอาอะไร “ผมแกล้งพูด “จะเอาคนขายพวงมาลัยจะขายไม๊” เธอตอบทันที “ไอ้บ้าทะลึ่ง” แล้วเธอเดินหนีไปผมก็ขำ ผมถามคนขายอาหารสองคนนี่มาบ่อยไหม เขาบอก เพิ่งเห็นสองวันคงมาจากที่อื่น คิดว่าน่าจะมาจับแขกขายของตามชายหาดเขาคิดว่าอย่างนั้นแต่ไม่เห็นได้อะไร มีเด็กมาด้วยใครจะเอาก็แค่เดินขายของ สักพักใหญ่เธอเดินกลับมายืนจ้องมองผมๆบอก พวงมาลัยไม่ซื้อ เธอบอก “รู้ แต่เมื่อกี้พูดจริงหรือเปล่า” ผมนึกขึ้นได้เกือบลืมบอกเธอไป “พูดจริงสิ” เธอว่า “แพงนะ” ผมเลยพูดไปเล่นๆ “แพงเท่าไร จะซื้อทีเดียวสองคนเลยก็ยังได้” เธอมองหน้าเด็กที่เธอจูงมืออยู่ ผมไม่พูดอะไรเห็นเด็กน่ารักดีเลยเอาสตางค์ส่งให้ไปร้อย เด็กผู้หญิงยกมือไหว้ขอบคุณ เธอบอกต้องการเงิน...ผมนึกแค่พูดเล่นนี่เธอจะเอาจริงผมชักสนใจแต่ไม่แน่ใจ เงินที่เธอเสนอขอดูมากแต่ไม่เยอะสำหรับผมๆแกล้งถาม “เท่านี้เหรอสำหรับคนเดียวหรือสองคน” เธอบอก “สำหรับสองคน” ผมชักเสียวๆยิ้มๆบอก “คุกสินี่ ยังเด็ก กูซวยแน่” เธอบอกทันที “นี่ลูกฉันเองรับรองเราไม่สร้างปัญหาเราคุยตกลงกันแล้ว เราไม่มีที่นอนมาหลายวันแล้วคุณต้องเปิดห้องให้เรานอนอาบน้ำด้วย” เธอพูดเหมือนต่อรอง ผมเลยบอก“ที่พักไม่มีปัญหาเปิดบังกะโลไห้เป็นส่วนตัวถ้าเธอพูดจริงฉันก็ไม่ พูดเล่นเรื่องเงินไม่ใช่ปัญหา” เธอบอก “จะพูดเล่นทำไมจะไม่มีกินอยู่แล้ว” ผมนึกสงสารเลยว่าไป “เอาสิคงหิวรอเดี๋ยวฉันจะพาไปกินข้าวก่อน” เธอกับลูกมองผมแบบงงๆ ผมลุกไปจ่ายเงินที่ร้าน เดินกลับมา สองแม่ลูกหายไป ผมคิดว่าคงหนีไปแล้ว ผมกลับมาที่จอดรถเห็นเธอหลบๆอยู่ผมเลยเรียก “อ้าวว่าไงสองคนนึกว่าหนีไปแล้ว”เธอรีบหลบๆเดินมาบอก “เราอายกลัวคนเห็น”ผมเลยบอก “เอาถ้างั้นรีบขึ้นมา” ผมรู้สึกตื่นเต้นนี่เราบ้าอะไรแต่ก็เอาลองดู สองคนขึ้นรถนั่งหลังผมขับพาไปในตลาดอีกที่ระหว่างทางผมคุยถามชื่อเธอๆบอก “ฉันชื่อเอี้ยงลูกเธอชื่อนก” ผมถาม “อายุเท่าไร”เธอตอบ “สามสิบสี่นกจะสิบห้าแล้ว”ผมเห็นเธอจากกระจกส่องหลังเธอหันไปลูบหัวโอบเด็ก เข้าซบกอด ผมบอกเธอ “อายุแก่กว่าผมหลายปีผมเรียกว่าพี่ก็ละกัน”ผมเห็นเธอทำท่าอึ้งงงผมเป็นคน สุภาพให้เกียรติเธอ ผมถามเธออีก“มาจากไหนกันเห็นคนที่นี่บอกไม่เคยเห็น”เธอบอก “หนีเขามา”ผมนึกซวยแล้วกูผมถาม “มีคดีเหรอ”เธอตอบสั้นๆ “ไม่” ผมถามอีก “เอาพวงมาลัยที่ไหนมาขาย”เธอบอก “สุดถนนปลายหาดมีบ้านคนทำพอมีตังติดเหลือตัวไปซื้อเขามา”ผมถาม “ได้กำไรไม”เธอบอก “แทบไม่พอกิน”ผมถาม “แล้วทำไงนอนที่ไหน” เธอบอก “ขอข้าววัดกินนอนศาลาวัดนอนใต้ต้นไม้”ผมถามเธออีก “มีของติดตัวมามากไม”เธอบอก “แค่กระเป๋านี้” ดูว่าถามคำตอบคำผมรู้สึกเธอคงไม่อยากพูดผมเลยไม่ซักมากเลยบอก “อยากกินอะไรเต็มที่เลยไม่ต้องเกรงใจ”เธอไม่พูด ผมจอดรถที่ร้านอาหารผมถามเธอก่อน “รู้จักร้านนี้ไม๊” เธอบอก “ไม่เคยเดินมาถึง” ผมพาสองคนลงไปให้ล้างหน้าตาแล้วสั่งอาหารอย่างเต็มที่ดูว่าเธอคงหิว ผมได้เห็นเธอชัดๆดูว่า หน้าตาดีกว่าสองสาวที่บริษัทฯผมซะอีก เรียกว่าสวยซ่อนรูป ถูกใจผม ๆ คุยกับสองคนแบบเป็นกันเองนกเป็นคนพูดไม่มาก คุยกันจนทั้งสองคนไว้ใจ พวกเธอถึงบอก พ่อจริงๆของนกตายไปหลายปีแล้ว เธออยู่กับชายคนใหม่คือพ่อเลี้ยงนกได้ห้าหกปี เขาทั้งขี้เมา ติดพนัน เธอบอกก็พอทนอยู่กันมาตั้งสามสี่ปี มันเสือกข่มขืนนกแล้วจะเอาเธอกับนกไปขายใช้หนีพนัน เธอถึงหนีมาแต่ตัวไม่มีอะไร ผมเริ่มเข้าใจจากนั้นผมพาเธอไปตลาดหาซื้อเสื้อผ้าดีๆใส่เพราะเห็นมีแค่ กระเป๋าสะพายใบเดียวคงไม่มีอะไร หลังจากซื้อของเสร็จ เธอถามจะพาเธอไปต่อหรือเปล่า ผมว่า “ถ้าไม่พาไปจะนอนที่ไหนนอนวัดอีกหรือไง เงินก็ไม่มีไม่ใช่เหรอ”

ผมพาสองคนกลับเข้าบังกะโลๆไม่ใหญ่ห้องนอนห้องน้ำอยู่ด้วยกันมีชานนั่งเล่น นอกบ้านสองแม่ลูกเข้าอาบน้ำด้วยกัน ผมนั่งเล่นที่นอกห้องรู้สึกแปลก เที่ยวผู้หญิงมาก็ไม่เคยเจอแบบนี้ ตื่นเต้นดี สักพักใหญ่ ดูว่าสองคนอาบน้ำเสร็จผมจึงเข้าบ้านทั้งสองใส่ชุดนอนที่ซื้อมา เมื่อครู่ดูหน้าตาสดใสมองผมอย่างประหม่าเขินอาย ผมอาบน้ำบ้างเสร็จออกมาเอาแค่ผ้าขนหนพันตัว สองแม่ลูกนั่งที่เก้าอี้นวมดูโทรทัศน์เห็นผมก็ทำท่าอึกอักมองหน้ากัน ผมบอก “มีห้องเดียวเตียงเดียวจะเอายังไง”เอี้ยงผู้เป็นแม่บอก “ไม่เป็นไรเราสองคนพร้อมจะทำตามสัญญาที่ตกลงไว้”ผมมองไปที่นก “เอี้ยงบอก “นกไม่ใช่สาวอะไรเสียตัวไปแล้วเรื่องแค่นี้ไม่เป็นไรเราคุยกันแล้ว” ผมนั่ง ที่เตียงบอก “ก็มาสิ”เอี้ยงลุกปิดไฟห้องเหลือเพียงไฟห้องน้ำกับหัวเตียงสว่างทั่วห้อง สองคนมายืนหน้าผมแล้วเอี้ยงถามอย่างอ้อมแอ้ม “เราไม่เคยทำแบบนี้คุณจะเอานกหรือฉันก่อนหละ” นกก้มหน้าอาย ผมรู้สึกตื่นเต้นมากบอกไปว่า “ไหนขอดูหน่อยก่อนได้ไหม” นกก้มหน้าอาย เอี้ยงไปยืนหลังนกกระซิบบอก “ไม่เป็นไรนะลูกแม่ไม่มีอะไรมากไปกว่านี้แล้ว” นกพยักหน้า เอี้ยงเกาะเอวเธอ ค่อยๆถลกชุดนอนยาวถึงเข่าขึ้นช้าๆผมได้เห็นขาอ่อนที่เรียวงามของเด็กสาวชุด นอนจะเปิดขึ้นถึงจุดสงวน นกจับมือเอี้ยงไว้เอี้ยงหยุดแล้วบอก “ไม่ต้องอายกลัวอะไร” นกปล่อยมือเอียงหน้าหลบ เอี้ยงถลกดึงชุดนอนขึ้นไปอีกจน ผมจ้องมองตะลึงเมื่อได้เห็นโหนกหีเด็กสิบสี่สิบห้าที่แทบไม่มีหมอยเลยดูสะอาดจนอวบนูนเล็กๆแทบไม่เห็นร่องผ่าระหว่างขาที่โผล่มานิดเดียวเห็นแล้วไม่รู้ถูกข่มข
ืนมาได้ไง ผมบอก “สวยจัง” ผมเอามือลูบจับเนื้อแน่นเต่งตึงทั้งโหนกหีนกสะดุ้งผมซบหน้าเข้าคลุก จูบสุดดมกลิ่นหี นกยกมือปิดปากปิดหน้าเรียก “แม่หนูกลัว” เอี้ยงบอก “ไม่เป็นไรยังไงก็ไม่รุนแรงแบบไอ้ระยำนั้นแม่รับรอง ผมเอามือสอดเข้าในระหว่างขาลูบจับหีเบาๆนกขาสั่นผมถาม “เคยโดนไปกี่ที” เอี้ยงบอก “ก็สองสามครั้ง” ผมพยักหน้าบอก “ขอจับนมหน่อยนะ”ผมเอามือขึ้นจับเต้านมที่โตพอๆกับผลส้มโชกุนที่แข็งตึงเป็นไต มือทั้งจับหีบีบนมทำให้ควยผมลุก ผมบอก “ดี แก้ผ้าสิ” นกตัวสั่น เอี้ยงปลดชุดนอนออกจากไหล่หลุดลงกอดที่พื้นร่างเปลือย ขาวผ่องของเด็กสาวยืนต่อหน้าผมๆไม่นึกจะได้เห็นแบบนี้ในชีวิตนมเป็นเต้าเล็ก หัวนมเล็กสีชมพูแทบจะเป็นสีเดียวกับเนื้อหีโหนกไม่มีขนสวยอะไรขนาดนี้ นึกอีกทีเหมือนเห็นคุก ถ้าแม่และเธอไม่ยอม ผมบอก “รู้ไหมหนูสวยมากไม่ต้องกลัวธรรมชาติสร้างให้เป็นแบบนี้” นกพยักหน้าอย่างหวาดกลัว เธอตกใจเมื่อผมปลดผ้าขนหนูที่พันเอวออกเพราะควยผมลุกพองใหญ่แข็งตั้งโด่ เอี้ยงก็สะอึกอึกไป ขณะเธอบอก “ใหญ่กว่าผัวที่เธอมีมาทั้งสองคน” ผมถามเธอ “แล้วเธอหละเอี้ยงขอดูหน่อย” เอี้ยงยิ้มอายๆปลดชุดนอนลงจากไหล่ร่างเธอก็ เปลือยขาวรูปร่างสมส่วนไม่แพ้ลูกสาวขาวเรียวงามได้สัดส่วน นมเต้าโตไม่หย่อนยานหัวนมคล้ำฐานปานเล็กรูปทรงคงไม่หนี ๓๖-๒๘-๓๘ แต่มีขนหมอยดกดำเป็นแนวจากง่ามขาขึ้นท้องน้อยไม่หนาทึบมากนักท้องไม่ลาย ผมยื่นมือให้เอี้ยงเป็นที่รู้กันว่าผมจะปี้เธอ ๆ ก้มหน้าเหนียมอายก้าวขาขึ้น นอนหงายบนเตียงเธอหันมองนกแล้วบอก “นั่งลงสิยืนทำไมแม่ไม่อาย” นกนั่งก้มหน้า ห่อตัวอาย ค้อนไปทางหัวเตียง ผมพลิกตัวขึ้นเตียงเข้าประกบจูบดูดปากเอี้ยงเราแลกลิ้นกันอย่างชำนาญ มือผมจับเต้านมบีบขย้ำคลึงที่ทั้งใหญ่และนุ่มกว่าของลูกสาวเป็นเท่าตัว ผมบอกเอี้ยง “นมพี่ทั้งโตและเต่งตึงสวยมากพี่” มือผมลงจับหีลูบดึงขนหมอยเล่น “หีพี่ก็อวบใหญ่น่าเย็ด ถ้าผมจะ..เออ..ปี้..พี่ก่อนจะว่าไง” ผมมองไปทางนกที่ก้มหน้ามองอย่างอายๆ ตัวสั่นๆ เอี้ยงบอก “เอาเถอะไม่เป็นไรมีเตียงเดียวห้องเดียวพี่ไม่อายให้นกดูเถอะจะได้เป็นตัวอย่าง” ผมยิ้มจับเธอกางขาออกผมเข้านั่งคร่อมอยู่ในระหว่างขามือจับหีเธอบีบลูบนิ้ว สอดแยงเข้ารูหีเธอสะดุ้งหลับตาขาสั่นๆผมถามเธอ “หีพี่ไม่ถูกเย็ดมานานหรือยัง” เธอบอก “ทำไมเหรอ ก็สองเกือบสามเดือนไอ้เวรมันไม่สู้ ได้แต่เมา แต่เสือกดันไปข่มขืนนกได้” ผมบอก “หีพี่แฉะแสดงว่าพี่คงเงี่ยน” เธอพยักหน้า ”มือผมปัดขนหมอยให้เสยขึ้นแล้วก้ม หน้าลงซุกจูบแลบเลียฉกเลียเข้าในร่องหีที่ผมไม่เคยทำกับใครมาก่อนเพราะ ผู้หญิงที่ผมนอนขึ้นเตียงแต่ละคนเป็นสายอาชีพทั้งนั้นอย่างมากผมก็แค่ดม กลัวลิ้นขาด เอี้ยงสะดุ้งตกใจร้อง “ว้าย นี่คุณทำอะไรพี่เงี่ยนนะ” เธอสะบัดหน้าหันมองนกที่จ้องมองผมที่กำลังจูบดูหี แม่เธออย่างตะลึง ผมเลียแคมในห่อลิ้นฉกแยงลงรูหีเลียไล่ง่ามขาฉกเลียลงถึงรูตูดเธอร้องคราง เสียงกระเส่า “ว้าย ๆ โอยๆ อุยๆ” เธอซี๊ดปากส่ายแอ่นหี นกมองดูอย่างตกใจจนเอามือป้องปากส่วนเอี้ยงหน้าบูดเบี้ยวปากแบะส่ายไปมาด้วยความกระสัน ครางไม่หยุดเสียง ผมสนุกชอบกับการดูดเม็ดเสียในร่องหีเธอผมชอบรสหีเธอที่สะอาดจนเอี้ยงบอกเสียงสั่น “พอๆเถอะฉันยอมแล้ว” ผมเลื่อนตัวขึ้นดูดนมเธอๆแอ่นอกให้ มือผมยังขย้ำหีและขนหมอย ผมถามเธอ “ดูเหมือนหีพี่ยังสดอยู่นะผมชอบ” เธอเสียงกระเส่า “ไอ้ระยำมันเมาจะเอาฉันแค่เดือนละสองสามทีไม่เคยลงลิ้นกับหีฉันเลย” ผมบอกเธอ “เอาหละผมจะเย็ดพี่นะ”ผมจับควยกระแทกอัดแทงเข้ารูหีเธอๆสะดุ้งเกร็งตัวแอ่น บิดตัวสุดร้อง โอย อึดหายใจกันฟันจนกรามปูด ผมเริ่มกระเด้าซอยควยแทงเย็ดหีเธอๆกัดฟันเม้มปากแน่น ผมบอก “เจ็บหน่อยนะพี่ควยผมใหญ่หีพี่เย็ดมันคับแน่นดีจังอย่างกะสาวๆเลย ผมว่านะ” ผมผ่านผู้หญิงมืออาชีพมาเยอะไม่เคยเจอหีคับแน่นเย็ดดีแบบนี้เลยผมเย็ดอย่างสนุกสุดมันกระแทกแรงจนเตียงสั่นหีควยกระแทกเสียบแทงกันเสียงดังพับๆ เธอดิ้นเหมือนปลาถูกทุบหัวหายใจหอบครางร้องเสียงสั่นกระเส่าอย่างไม่อายลูกสาวเธอ ที่นั่งดูความเร่าร้อนร่านสวาทของแม่ตัวเอง ผมจับขาเธอยกพาดบ่าสลับไปมาจะได้แทงควยได้ลึกๆแรงๆ ผมดูดนมขย้ำบีบเต้านมอย่างเมามัน เธอร่อนหีดิ้นกระเด้าจนควยผมเกือบหลุดก็หลายครั้ง ผมก้มมองดูมีคราบขาวๆทะลักออกจากหีตามลำควยผมเป็นเมือกเปียกแฉะเลอะขนหมอย หีเธออมควยผมจนตุงแน่นดี แคมในลู่เข้าออกตามลำควยผม ขณะผมซอยควยเย็ดเข้าออก ผมเย็ดอยู่นานจนเธอกรีดเสียงร้องร่างเกร็งกระตุกแล้วหยุดนิ่งหายใจหอบตา เหลือกมองลูกสาวที่นั่งดู ผมกระเด้าอีกไม่กี่ทีแล้วปล่อยน้ำกามใส่ในรูหีเธอทั้งที่เธอนอนเฉย ผมจับเธอจูบดูดปากแล้วบอก “พี่นี่สุดยอดเลย”เธอบอกอย่างเหนื่อยๆ “ฉันไม่เคยแบบนี้มาเป็นปีๆแล้วไอ้เวรนั้นมันเอาของมันเสร็จแล้วก็เลยหลับเป็นตาย”

ผมถาม “ผัวที่สองจดทะเบียนหรือเปล่า” เธอสั่นหน้า “แค่อยู่กินหวังให้มันเลี้ยงบ้างกลายเป็นเราทำหาเลี้ยงมัน” ผมพยักหน้ารับรู้ ถามเธอ “เอี้ยงทำอะไร” เธอบอก “ลูกจ้างรายวันทำครัวในโรงงานทีมันทำอยู่ ตกเย็นก็ต้องมาขายกาแฟ” ลงนอนกอดลูบไล้ตัวเธอสักพักใหญ่พอผมหายเหนื่อยพอมีแรงคืนกลับมา ผมเรียกนกให้นอนข้างนกดูหวาดกลัวยังลังเลนิ่งเฉยผมไม่ว่าอะไร
สักอึดใจเอี้ยงผู้เป็นแม่ต้องบอก “มาเถอะลูกแม่” นกถึงลงนอนกอดอกมือปิดหีแต่ผมจับมือเธอกางออกก้มดูดไซร้เต้า นมขนาดพอดีปาก เรียกว่าเต้านมทั้งเต้าผมเกือบอมดูดเข้าปากได้หมด มือลูบหีขนาดเท่าฝ่ามือปิดที่เปียกแฉะผมทำอย่างนุ่มนวล นกปากสั่นกัดฟันตัวสั่นด้วยความเสียว เอี้ยงเอียงตัวพูด “คุณเขาไม่รุนแรงเอาแต่ใจอย่างไอ้เวรนั่นใช่ไม๊ลูกแม่” นกพยักหน้า เอี้ยงถาม “ถ้าคุณเขาจะทำหนูจะยอมไม๊” นกมองหน้าผมอย่างหวาดๆขบคิดอย่างไม่แน่ใจไม่พูด อะไร ผมยิ้มบอก “หนูยังเด็กอยู่เลยนะ” นกพูดอ้อมแอ้มสั่นๆ “หนูเคยโดนแล้ว” ควยผมแข็งอีกผมบอกนก “ขอดูหีหนูชัดๆหน่อยนะ” ผมจับขานกถ่างกางออกเอี้ยงเอาสองมือแบะถ่างแหกกลีบพู หีนกให้เปิดออกนกอายเอามือปิดหน้า ผมมองแทบไม่เห็นแตดแคมในหีนกสีชมพูสดสีเดียวกับเนื้อแตดแคมเล็กเม็ดละมุดนิดเดียว ยังสดอยู่ไม่บุบสลาย พอเห็นรูหีที่ไม่ใหญ่แต่เปิดแล้ว ผมซบหน้าลงเอาปากขบดูดแคมในลิ้นฉกเลียไปทั่วทั้งแยงเข้ารูหีนกขาสั่นคราง ซี๊ดปาก เอี้ยงถาม “เป็นไงลูกแม่” นกพูดเหมือนจะร้องไห้ “เสียวคะแม่หนูเงี่ยนคะ” เอี้ยงบอกผม “ไอ้ระยำมันปี้เธอทีไรต้องใช้กำลังปลุกปล้ำตบตีนกทุกทีมันเอาแต่ใจทำแรงๆนก ได้เลือดทุกครั้งนกเลยกลัว” ผมบอก “ผมไม่ตีนกไม่ทำปี้นกถ้านกไม่ยอม” เอี้ยงถามนก “ถ้าจะให้คุณปี้ไม๊ ลูกแม่จะยอมไม๊” นกพยักหน้าบอกเสียงสั่น “ยอมค่ะ” เอี้ยงพยักหน้าให้ผมๆขึ้นคร่อมในหว่างขานกที่กางรับ ทับร่างนกเกือบมิดตัวนกเล็กสองแขนผมคร่อมยันพื้นที่นอนหัวนกอยู่แค่อกผมผม นึกนี่เราจะเย็ดเด็กนะเนี่ย เอี้ยงเอามือล้วงจับควยผมถูร่องหีนกเพราะมือผมไม่ว่างถนัดยันที่นอนอยู่ นกก้มมองเม้มปากกันฟันแน่น ผมรูสึกควยถูกตรงรูหีเอี้ยงบอก “ตรงแล้วคะเบาๆนะควยคุณใหญ่กว่าไอ้ระยำนัก” เธอเกลียดแฟนเก่ามากเรียกไอ้ระยำตลอด แล้วผมเป็นอะไร แต่ผมก็ไม่สน ผมค่อยๆกดควยแทงเข้ารูหีนกไม่ทำเหมือนเย็ดหีเอี้ยงแม่นกๆสะอึกอึดอักสะอื้น สำลักร้องเสียงอ้อย “เจ็บคะ”เอี้ยงบอก “หัวควยเข้าไปแล้วลูกควยคุณใหญ่หน่อยทนเจ็บนิดดีกว่าไอ้ระยำทำกับหนูเยอะ หลายเท่า” ผมค่อยๆกระเด้ากดแทงทีละนิดนานหลายทีจนควยเข้าสุดมิดแล้วชักออกทีเดียวแล้ว แทงสวยกลับเข้าไปเบาๆครั้งเดียวมิด นกสะอื้นเหมือนร้องไห้สะบัดหน้าผมถาม “หนูเจ็บมากไม๊” นกเม้มปากสั่นหน้าแต่ผมเจ็บควยแทบแย่เหมือนเส้นสองสลึงที่ตึง จะขาดรูหีเธอคับแน่นมาก ผมกระเด้าเย็ดแบบนี้สามสี่ทีจนเริ่มรู้สึกลื่น ผมลงนอนทับกอดนกแนบอกกระดกก้นขึ้นลงซอยเย็ดช่วงชักสั้นๆถี่ๆ นกสะอึกหายใจหอบครางหงิงๆฮืๆสองขายกกางกว้ารองรับแรงกระแทบจากควยผมๆเริ่ม ค่อยๆทำแรงขึ้นกระแทกสุดลำควยเป็นบางครั้งนกไม่ร้องว่าเจ็บมีแต่คราง สะบัดหน้าใต้อกผม ๆ เริ่มซอยกระเด้าแทงลึกสุดๆแรงๆบ่อยครั้งขึ้นอย่างสุดเสียวจนนก สะอื้นไห้ร้องออกมา "“แม่ๆจ๋าหนูเสียวเงี่ยนคันรูหี” เอี้ยงเอามือสอดลูบหัวเธอผมจะจับนมเธอบีบก็ ลำบากต้องซุกมือลงล้วงจับบีบเล่นเป็นครั้งคราว เอี้ยงถามนก “เป็นไง แม่บอกแล้วไม่เหมือนไอ้ระยำทำใช่ไม๊” นกสะอึกครางบอก “ไม่ ๆ ค่ะแม่ หนูมีแต่เสียวเงี่ยนเหลือเกิน ไอ้ระยำมันให้หนูเจ็บอย่างเดียว ไม่มีเสียวแบบนี้เลย คุณน้าเย็ดหนูแรงหนูก็ไม่เจ็บ แม่หนูเสียวใจจะขาดแล้ว ทำไมเป็นแบบนี้” เอี้ยงบอก “ขมิบหีสิลูกแม่เอาน้ำเงี่ยนออกมา” นกหายใจหืดหอบ ผมเย็ดกระเด้าเธอแรงๆเธอไม่ ร้องบ่นว่าเจ็บเลยมีแต่ครางร้องบอกเสียวค่ะ เอาแรงๆ ผมเย็ดอยู่นานจนนกเกร็งตัว กระตุกกรีดเสียงร้อง ผมหันมองเอี้ยงถามเธอ “น้ำแตกในได้ไม”เอี้ยงบอก “ได้ค่ะนกเพิ่งหมดรอบเดือนไปสองวัน” ผมกระแทกเต็มแรงไปอีกหลายทีจนหลั่งน้ำกาม ในรูหีเธอ”ผมกอดทับเธอครู่หนึ่งแล้วลงนอนข้างจับนมเธออมดูดขยี้เล่นเพราะตอนเย็ดกันแทบไม่ได้เล่นเลย นกไม่ขัดขืน แอ่นอกให้ผมดูดนม มือผมจับหีนกที่เปียกแฉะ พักเดียวนกคงเหนื่อยเคลิ้มหลับไป ผมหันมาเล่นกับเอี้ยงเพราะนมหีเธอใหญ่กว่านกเธอก็ยังไม่หลับเล่นอยู่พัก ควยผมแข็งเลยขึ้นเย็ดเธออีกทำเอาเอี้ยงงงเธอบอก “ไม่เคยโดนสองทีแบบนี้มาเป็นสิบปีแล้ว” ผมเย็ดเธอเสร็จเธอหอบเหนื่อยสลบหลับคาควยผมเลย

ตื่นเช้านกยังหลับผมจับเอี้ยงเย็ดอีกทำเอาเธองง
พอนกตื่นสองแม่ลูกเข้าอาบน้ำผมนั่งขบคิดเสียดายสองแม่ลูกเป็นที่สุด คิดดูอีกทีบ้านผมๆอยู่คนเดียวไม่มีใครดูแล ผมมีกำลังทรัพย์ส่งเสียเลี้ยงสองแม่ลูกได้ไม่มีใครว่าหรือสนใจแม้แต่ญาติผมก็ อยู่ต่างจังหวัด เมื่อสองแม่ลูกออกจากห้องน้ำผมเลยตัดสินใจบอกข้อเสนอให้ไปอยู่กับผมช่วยดูแล บ้านส่วนนกผมจะส่งเรียนผมสงสารเธอๆน่ารักสวยดีแถมเย็ดมัน สองแม่ลูกอึ้งงงมองหน้ากันพูดอะไรไม่ถูกเอี้ยงถึงกับก้มลงกราบผมเธอบอก “หนีออกมาเร่ร่อนเป็นเดือนได้แล้วไม่มีที่จะไปไม่มีที่พึ่ง เงินก็หมดไม่มีจะกิน นี่ครั้งแรกที่เราตัดสินใจขายตัวกัน” เธอสะอื้นร่ำไห้ ผมบอก “มาอยู่กับผมแต่มีข้อตกลงสำคัญ” เธอบอก “อะไรเราก็รับได้” ผมบอก มาอยู่ในฐานะคนดูแลบ้านและนางบำเรอจะเป็นอื่นไม่ได้” เธอบอก “เท่านี้เราก็พอถ้าคุณมีเมียมีแฟนเราจะไม่แสดงตัวสร้างปัญหา” ผมบอก “เรื่องผัวเก่าจัดการเองผมไม่ยุ่งญาติพี่น้องอย่ามาวุ่นผมไม่ชอบ นกต้องใช้ยาคุม สองคนจะท้องไม่ได้” เธอรับปากเรื่องนี้เธอจัดการได้ เธอถามผมครั้งแรกว่า ผมชื่ออะไร ผมหัวเราะยังไม่รู้จักกันเลย ผมชื่อ ชนะ แต่ให้เรียกว่า โต ก็แล้วกัน ส่วนนกจะเรียกว่าพี่โตก็ดูกันเองดี เธอเอาบัตรให้ผมดูชื่อจริงเธอและภูมิลำเนา ผมบอกเธอให้เธอรู้ ปกติผมไม่ค่อยอยู่บ้านจะกลับก็ดึกผมมีงานสังคมและธุรกิจเยอะจะปิดบ้านเงียบ ในหมู่ บ้านจัดสรรปลอดภัยผมต้องการให้เธอดูแลบ้านให้ผม พวกเธอรับปาก ผมเลยให้สองคนกลับบ้านพร้อมผม ทั้งคู่ดีใจดูมีความสุข ผมคิดเราจะบ้าหรือไงแฟนก็ไม่มี เมียก็ไม่เอา แล้วเอาใครก็ไม่รู้มาอยู่บ้านเรา แต่ก็เอาเถอะถ้าดีก็อยู่กันนาน ไม่ดีก็ไล่กันไป สำหรับผม ผมคิดสองคนเหมือนตกถังข้าวสาร แต่สำหรับสองคนผมเชื่อคงเหมือนตายแล้วเกิดใหม่ เมื่อถึงบ้านสองคนตื่นเต้นกับบ้านผมดูหรูถึงจะไม่ใหญ่นักที่ก็ร้อยวาดูรกหญ้าขึ้นบ้านฝุ่นหนาเพราะไม่มีคนดูแล ผมมีสี่ห้องนอนแบ่งให้เธอคนละห้องอยู่อย่างสบาย แต่เมื่อมาถึงผมมีธุระต้องออกไปทำ ผมให้เงินพวกเธอบอกสถานทีให้ไปหาซื้อของใช้ส่วนตัว ผมกลับมาก็มืดเกือบเที่ยงคืน ทุกคนก็หลับหมด..

พอนกตื่นสองแม่ลูกเข้าอาบน้ำผมนั่งขบคิดเสียดายสองแม่ลูกเป็นที่สุด คิดดูอีกทีบ้านผมๆอยู่คนเดียวไม่มีใครดูแล ผมมีกำลังทรัพย์ส่งเสียเลี้ยงสองแม่ลูกได้ไม่มีใครว่าหรือสนใจแม้แต่ญาติผมก็ อยู่ต่างจังหวัด เมื่อสองแม่ลูกออกจากห้องน้ำผมเลยตัดสินใจบอกข้อเสนอให้ไปอยู่กับผมช่วยดูแล บ้านส่วนนกผมจะส่งเรียนผมสงสารเธอๆน่ารักสวยดีแถมเย็ดมัน สองแม่ลูกอึ้งงงมองหน้ากันพูดอะไรไม่ถูกเอี้ยงถึงกับก้มลงกราบผมเธอบอก “หนีออกมาเร่ร่อนเป็นเดือนได้แล้วไม่มีที่จะไปไม่มีที่พึ่ง เงินก็หมดไม่มีจะกิน นี่ครั้งแรกที่เราตัดสินใจขายตัวกัน” เธอสะอื้นร่ำไห้ ผมบอก “มาอยู่กับผมแต่มีข้อตกลงสำคัญ” เธอบอก “อะไรเราก็รับได้” ผมบอก มาอยู่ในฐานะคนดูแลบ้านและนางบำเรอจะเป็นอื่นไม่ได้” เธอบอก “เท่านี้เราก็พอถ้าคุณมีเมียมีแฟนเราจะไม่แสดงตัวสร้างปัญหา” ผมบอก “เรื่องผัวเก่าจัดการเองผมไม่ยุ่งญาติพี่น้องอย่ามาวุ่นผมไม่ชอบ นกต้องใช้ยาคุม สองคนจะท้องไม่ได้” เธอรับปากเรื่องนี้เธอจัดการได้ เธอถามผมครั้งแรกว่า ผมชื่ออะไร ผมหัวเราะยังไม่รู้จักกันเลย ผมชื่อ ชนะ แต่ให้เรียกว่า โต ก็แล้วกัน ส่วนนกจะเรียกว่าพี่โตก็ดูกันเองดี เธอเอาบัตรให้ผมดูชื่อจริงเธอและภูมิลำเนา ผมบอกเธอให้เธอรู้ ปกติผมไม่ค่อยอยู่บ้านจะกลับก็ดึกผมมีงานสังคมและธุรกิจเยอะจะปิดบ้านเงียบ ในหมู่ บ้านจัดสรรปลอดภัยผมต้องการให้เธอดูแลบ้านให้ผม พวกเธอรับปาก ผมเลยให้สองคนกลับบ้านพร้อมผม ทั้งคู่ดีใจดูมีความสุข ผมคิดเราจะบ้าหรือไงแฟนก็ไม่มี เมียก็ไม่เอา แล้วเอาใครก็ไม่รู้มาอยู่บ้านเรา แต่ก็เอาเถอะถ้าดีก็อยู่กันนาน ไม่ดีก็ไล่กันไป สำหรับผม ผมคิดสองคนเหมือนตกถังข้าวสาร แต่สำหรับสองคนผมเชื่อคงเหมือนตายแล้วเกิดใหม่ เมื่อถึงบ้านสองคนตื่นเต้นกับบ้านผมดูหรูถึงจะไม่ใหญ่นักที่ก็ร้อยวาดูรกหญ้าขึ้นบ้านฝุ่นหนาเพราะไม่มีคนดูแล ผมมีสี่ห้องนอนแบ่งให้เธอคนละห้องอยู่อย่างสบาย แต่เมื่อมาถึงผมมีธุระต้องออกไปทำ ผมให้เงินพวกเธอบอกสถานทีให้ไปหาซื้อของใช้ส่วนตัว ผมกลับมาก็มืดเกือบเที่ยงคืน ทุกคนก็หลับหมด..
วันที่ผมเอาสองแม่ลูกเข้ามาอยู่ดูแลบ้านชีวิต ผมมีลูกค้าสำคัญมาจากต่างประเทศ สามสี่วันนี้ผมต้องอยู่กับเขาดูแลรับรอง โอกาสที่ผมจะเข้าหาเอี้ยงหรือนกไม่มีเพราะกลับบ้านก็ดึกทุกวันแต่ผมก็ไม่คิด อะไรยังไงก็มีสองคนอยู่จะเอาเมื่อไรก็ได้แต่เอี้ยงเธอจะรอดูผมกลับทุกคืนเรา ไม่พูดอะไรกันมากผมบอกเธอไม่ต้องรอก็ได้เพราะผมจะกลับดึกมีลูกค้าฝรั่งมา ผมเหนื่อยบางทีแทบจะหลับที่โซฟา เช้าผมก็ได้เจอเธอชั่วโมงแค่คุยกันฝากบ้านถามทุกข์สุขดูเธอสดใสสวยดีไม๊ เหมือนกับวันที่ผมพาเธอมาวันแรกสวยแบบถูกใจผมอย่างที่ต้องการอยากโดดเข้าหา เธอตอนเช้าแต่ต้องไปตามนัดฝรั่งเป็นคนตรงเวลา ผมเห็นนกสองครั้งก็เด็กวัยรุ่นตื่นสายเธอสวยน่ารักน่าเอาไม่ใช่เด็กมอมแมม อย่างวันก่อนเธอสูงคงไม่ถึงร้อยหกสิบก็ตามวัยแต่รูปร่างสมส่วนไม่ผอมแห้ง หน้าตาสวยสดใสถึงว่าแฟนเอี้ยงมันปล้ำเอา ผมบอกเธอให้เตรียมเอกสารที่จะเอานกเข้าเรียน ผมฝากให้เลขาผมจัดที่เรียนให้ใกล้บ้าน เลขาผมก็สวยแต่ตอนนี้ตกอันดับไปแล้ว ตอนนี้บ้านผมเปลี่ยนไปในสามวัน ดูสะอาด บ้านเป็นบ้านไม่ใช่รังหนู สองแม่ลูกทำบ้านผมผิดหูผิดตาไปเลยแม้แต่ห้องนอนผม ๆ รู้สึกอยากอยู่บ้าน อีกอย่างคงไม่เหงา แล้วแต่ผมยังยุ่งวุ่นกับงาน
เมื่อฝรั่งกลับไปเอี้ยงขอกลับต่างจังหวัดไปจัดเอกสารของนกเอามาเรียนต่อเธอ ไปสามสี่วันผมกลับเป็นรู้สึกเหงาช่วงที่เธอไปผมว่าไม่กลับดึก เอี้ยงกลับมาผมรู้สึกดีใจแต่ผมก็ยังกลับดึกอีกห้าทุ่มเที่ยงคืน เรานั่งคุยกันเธอบอก “ทีแรกก็กลัวแฟนเก่าจะตามมาวุ่นวายเธอ แต่ได้ข่าวยืนยันว่าช่วงสองเดือนกว่าที่เธอหนีมาเขาไม่มีปัญญาหาใช้หนี้เลย หันไปค้ายาถูกล่อซื้อติดคุกไปแล้วเธอก็สบายใจบอกทางบ้านกับเพื่อนว่าได้งาน ในกรุงฯแล้วแต่ไม่บอกที่ไหนทำอะไรตัดปัญหา ผมดูเอกสารของนกเธอเป็นเด็กเรียนดีมาก เอี้ยงบอก “ใช่ นกเรียนดี นกถามถึงคุณโตบ่อยอยากคุยกับนกไม๊จะเรียกมาให้” ผมบอก “ปลุกทำไมคนกำลังนอน ”ผมมองดูเธอสวยมากเลยยื่นมือไปจับที่อกเต้านมเธอ ๆ ก้มหน้าห่อไหล่ทำเหนียมอาย ผมบอกเธอ “นมพี่นุ่มมือดีนอนกับผมนะคืนนี้”เธออมยิ้มพยักหน้า ผมจูงเธอเข้าห้องจากนั้นไม่ยากเธอขึ้นเตียงแก้ผ้าให้ผมปี้ ผมเอาเธอไปทีแบบง่ายๆธรรมดาไม่ผาดโผนเธอร้องแรงกว่าครั้งก่อนเราเสร็จกันไป อย่างมีความสุข เธอบอก ”ตั้งแต่มาอยู่ด้วยสิบกว่าวันนี่ก็ครั้งแรกที่ผมเอาเธอๆกับนกมีความสุขมากที่มาอยู่ด้วย” ผมบอกผมไม่ค่อยมีเวลา เธอเข้าใจแต่ถามผม “อยากเอานกไม๊ จะไปเรียกมาให้ ผมบอก “ก็อยากแต่ไว้วันหลัง นกคงหลับแล้วอย่าไปปลุกเลย แต่พี่ยังไม่หลับ ขอผมอีกทีนะ” เธอยิ้มพูดสั้นๆว่า “จะเอากี่ทีก็ได้” แล้วผมก็เอาเธออีกทีจนสมอยาก แน่นอนผมไม่ค่อยมีเวลา

ผมให้เลขาคนสนิทพานกไปฝากเรียน เลขากลับมาด้วยความสนิทที่อยู่กันมานานเธอบอกถาม “ไปเอาคนดูแลบ้านมาจากไหนทั้งสองแม่ลูกสวยน่ารักนิสัยดีมากทำบ้านก็ดูเป็น บ้านไม่เหมือนแต่ก่อน”ผมรู้สึกพอใจที่เธอชมผมบอกไป “ญาติหาให้มา” เลขาอ้อมแอ้มพูด “ญาติทางไหน” เธอรู้จักผมดีแม่ผมเสียไปสามปีก่อนพ่อผมออกบวชทิ้งทรัพย์สินให้ ผมกับพี่สาวคนเดียวที่มีลูกผัวไปแล้ว ผมเลยบอก “ป้าฝากมาเห็นบ้านไม่มีคนดูแลป้ารับรองว่าคนดีไว้ใจได้” เลขาผมยักไหล่พึมพำว่าป้าคนไหน เพราะเธอรู้จักผมดีพอๆกับผมรู้จักเธอและครอบครัว
อีกสองวันต่อมาเป็นวันเสาร์ผมออกแต่เช้ามืดเป็นปกติไปตี golf เพื่อสุขภาพและธุรกิจ ผมกลับบ้านก็หลังเที่ยง ดูบ้านเงียบเอี้ยงไม่อยู่ ผมนั่งเล่นในห้องรับแขกผมเห็นนกเลยเรียกเธอมานั่งที่เก้าอี้นวมตรงข้ามผมเธอ นั่งเรียบร้อยเธอบอก “แม่ไม่อยู่ไปตลาด” ผมบอกเธอ “พี่ไม่ค่อยว่างไม่ได้เจอกันหลายวัน วันก่อนคุณอำเลขาพี่พาไปฝากเรียนอีกไม่กี่วันจะเปิดเรียนตั้งใจให้ดีพี่จะส่งเสียให้” เธอยิ้มยกมือไหว้ขอบคุณ ผมบอกเธอ “สวยๆอย่างนี้อย่ารีบมีแฟนก็ละกัน” เธอหน้าตื่นรีบสั่นหน้าตอบทันที “ไม่เอาหนูไม่เอาใครหนูกลัวอยู่อย่างนี้ดีแล้ว” ผมขำเลยถาม “แล้วกลัวพี่หรือเปล่า” เธออมยิ้มอายๆสั่นหน้า เธอใส่กระโปรงสั้นไม่ถึงเข่าทำให้ผมเห็นขาขาวเรียวสวยทำให้ผมมีอารมณ์ ผมบอกเธอ “นกกางขาออกหน่อยสิ” เธอทำหน้างงมองผมๆพยักหน้าบอก “พี่อยากเห็น” เธอยิ้มอายๆกางขาออกผมพอมองลอดช่องกระโปรงได้แต่ไม่ลึก ผมเลยลุกไปนั่งคุกเข่าหน้าเธอๆตกใจงงผมเลยบอก “พี่อยากดูของนกๆอายไม๊” เธอสั่นหน้า ผมก้มหน้ามองเข้าไปอย่างชัดๆเห็นเป้ากางเกงในสีขาวมือผมลูบโคนขาอ่อนเธอผม บอก “สวยจัง” เธอก้มมองผมไม่พูดอะไร ผมเอามือสอดเข้าในกระโปรงลูบเบาขาอ่อนด้านในผมถามเธออีก “กลัวพี่ไม๊” เธอสั่นหน้า ผมบอกเธอ “ถอดกางเกงในนะพี่อยากดูหีหนู” เธออมยิ้มพยักหน้า มือผมเลยเข้าไปถึงเป้ากางเกงในจับลูบนกขยับตัวเอนลงนิดให้ผมจับได้สะดวกขึ้น ผมเลยสอดสองมือเข้าไปจับกางเกงในเธอดึงรูดลงนกขยับยกก้นให้กางเกงในหลุดออก ง่าย ผมมองเห็นหีเธอที่เป็นร่องกลีบแนบสนิทกันแทบไม่มีขนสวยมากผมผมบอกเธอ “นกแก้ผ้าสิพี่อยากดูทั้งตัวนกเลย” เธออึดใจพยักหน้าถอดเสื้อกระโปรงที่เหลือออก ร่างเธอก็เปลือย ผมจับตัวเธอเลื่อนเอนลงนอนอีกเอาสองขากางออกยกพาดที่เท้าแขนทำให้เห็นหีที่ เปิดอ้าจนเห็นร่องรูที่ผมเคยเย็ด ผมสุดจะทนก้มหน้าลงซุกจูบเลียหีทีขาวสะอาดกลิ่นสาบฉุนๆบ้างเป็นธรรมดาแต่รสชาติหีเด็กผมชอบ นกเพียงร้องเบาๆ อุยๆ ผมสนุกกับจูบดูดเลียหีเธอพักใหญ่ผมเอานิ้วสอดแยงเข้ารูหีที่ดูเล็ก นกสะดุ้ง นิดๆเป็นจังหวะ ผมยังนึกผมเย็ดเธอเข้าไปได้ไง ผมเงยหน้าถามเธอ “ให้พี่ปี้นกได้ไม๊” เธออมยิ้มรัยพยักหน้าบอก “ได้ค่ะเอาสิ พี่” ผมถอดกางเกงออกทันทีเลื่อนตัวขึ้นสูงนกกางแขนขารอรับผมๆจับควยถูไถที่ร่องหี เธอผมบอก “คงเจ็บนิดนะ” เธอพยักหน้าว่า “ไม่เป็นไรค่ะ สำหรับพี่หนูเจ็บเท่าไรก็ทนได้” ผมยิ้มก้มจูบดูดปากเธอแล้วค่อย จับควยจิ้มสอดแทงใส่ลงในรูหีเธอที่คับแน่น นกหลับตาปี๋เม้มปากแน่นไม่ร้องไม่พูดอะไรเลย ผมรู้เธอคงเจ็บบ้างเพราะผมยังเจ็บเลยแต่ค่อยๆกระเด้าซอยอัดเข้าไปทีละนิด ลำบากหน่อยเพราะเธอนอนงอเอนตัวบนเก้าอี้นวมตัวให้ที่ผมคร่อมเธออยู่ แต่พอควยเข้าสุดมิดลำโคนผมชักออกแล้วแทงกดสวนเข้าไปอย่างนิ่มนวลสองสามที นกตาพองโตกัดฟันซี๊ดปาก จ้องหน้าผมเธอพูดสั่นๆ “พี่ไม่ต้องกลัว นกไม่ค่อยเจ็บแล้ว นกเสียวหีเอาแรงๆก็ได้” ผมเลยกระเด้าแรงขึ้น นกโอบแขนกอดคอผมขาเธอตะวัดโอบรัดเอวผมๆโอบกอดอุ้มเธอขึ้นเป็นท่าลิงอุ้มแตง ที่ผมไม่ค่อยได้ทำเพราะผู้หญิงส่วนใหญ่ที่ผมเที่ยวตัวใหญ่กว่าเธอและหนักแต่ นี่นกตัวเล็กอุ้มสบาย นกจูบปากเราดูดลิ้นกันผมยืนโขยกตัวกระเด้านกอย่างเมามันๆสนุกสุด เสียวอย่างบอกไม่ถูก นกครางฮือหายใจหอบแรงขัดๆส่ายหน้าด้วยความเสียวเธอพร่ำบอก “เงี่ยนพี่ หนูเสียวหีจัง” ผมเอาเธอวางนอนกับพื้นเอามือผมโอบรองหัวเธอยกสอง ขาเธอพาดบ่ากระเด้าซอยควยเข้าออกรูหีเธออย่างสบายน้ำแทบแตกเพราะคับแน่นดูด ดีมากทั้งที่หีเธอเริ่มมีเมือกขาวข้นไหลออกมาหล่อลื่น ผมเอามืออีกข้างจับอกเต้านมเธอบีบขย้ำนกไม่พูดบ่นอะไร ผมปล่อยขาเธอลงจากบ่าถลกเสื้อเธอขึ้นนกไม่รอช้าแอ่นอกเอียงให้ผมได้จับเต้า นมเธอถนัดขึ้น ที่จริงนมเธอก็ไม่เล็กเท่าไรขนาดอวบใหญ่เต็มมือพอดีก็ตามอายุเธอ ผมก้มลงจูบดูดหัวนมอย่างสนุกสลับจูบดูดปากเธอจะได้ไม่ร้องเสียงดังควยซอย เย็ดหีไม่หยุดเราเย็ดกันนานจนนกครางบอก “ห..หนูจะ..แตกแล้ว” ผมเร่งซอยเย็ดนกเกร็งร่างสั่นกระตุกพูดร้องมา “หมดแล้ว” ผมเย็ดต่ออีกไม่กี่ทีก็หลั่งน้ำกามใส่ในตัวเธอ เรากอดกันอีกพักนกลุกนั่งก้มดูหีเธอผมก็ดูไม่มีน้ำกามผมไหลออกมาเลอะเลยมีแต่ คราบเมือกของเธอเลอะหี นกหันยิ้มให้ผมๆบอก “ไม่มีเลอะออกมาเลย” เธอเข้าจูบผมๆจับนมเธอๆยิ้มบอก “หนูรักพี่หีหนูดูดไว้หมด” เธอยิ้มเข้ากอดจูบผมอีกผมบอกเธอ “พี่ก็รักหนูกับแม่หนู” เธอบอก “พี่จะให้หนูกับแม่ทำอะไรก็ได้เรายอมทั้งนั้น” ผมจูบจับนมเธอ ผมบอกเธอ “นกขาดอะไรพี่จะซื้อให้” เธอบอก “หนูมีเกือบครบแล้วคงไม่ต้องการอะไร” ผมบอก”เอาเถอะให้พี่อาบน้ำก่อนแล้วเรา ไปเดินดูของกันอยากได้อะไรพี่จะซื้อให้” เธอยิ้มกอดผมแล้วลุกใส่เสื้อผ้า ผมไปอาบน้ำเสร็จออกมานกแต่งตัวแบบเรียบง่ายรอ เธอสวยน่ารักผมนึกเสียดายถ้าต่อไปเธอจะมีแฟน
ผมให้นกเดินเลือกดูของเธอซื้อแค่เล็กน้อยแต่ผมซื้อโทรศัพท์มือถือให้เธอๆ ดีใจแล้วผมให้เธอโทรฯเข้าบ้านนัดเอี้ยงออกมาผมพาสองคนไปเดินเที่ยวใครอยากได้อะไรผมซื้อให้ก็ไม่มีมากแค่ชิ้นสองชิ้น ผมพาไปกินอาหารทั้งสองคนดูมีความสุขแต่ผมรู้สึกเขินๆเอี้ยงสงสัยถาม “เป็นอะไรไปเหรอคุณโต” ผมบอก “ไม่เคยพาสาวๆมาเที่ยวกินแบบนี้นี่ครั้งแรก” ทำเอาสองคนหัวเราะ ผมก็ไม่ได้ว่าอะไร

เรากลับเข้าก็ดึก นกกลับเข้าห้อง ผมเสร็จธุระส่วนตัวออกมานั่งเล่นที่ห้องรับแขกพอดีฝนตก เอี้ยงออกมาปิดบ้าน ดูความเรียบร้อย ผมให้เธอนั่งคุยผมถามทุกข์สุขอีก ผมบอก “ช่วงนี้จะมีเวลาว่างบ้าง” เธอบอก “ดีจะได้พักผ่อน เห็นว่าเมื่อตอนบ่ายได้คลายเครียดกับนกแล้วเหรอ” เธอยิ้มชอบใจ ผมยิ้มบอก “ทำไงได้นกน่ารักนี่นา” ผมเข้าหาเธอที่นั่งโซฟายาวเอามือลูบขาเธอแล้วบอก “แต่แม่นกก็สวย” เธอยิ้มบอก “สวยแล้วอยากทำอะไรกันไม๊ล่ะ” ผมบอก “อยากสิ” ผมสอดมือเข้าไปในกระโปรงที่เธอใส่นอนจับหีเธอแล้วเราประกบจูบปากกัน เธอเอนตัวลงนอนให้ผมเปิดกระโปรงแล้วรูดกางเกงในลง ผมก้มหน้าลงซุกคลุกที่โหนกหีที่หมอยดกดำจูบสุดดมกลิ่นสาวผมเอามือแบะแหกหี เปิดออกแล้วฉกลิ้นเลียปากขบดูดจูบเล่นสนุกอยู่พัก เธอขยับส่ายเอวซี๊ดปากครางบอก “อย่าเล่นนานสิมันเงี่ยน” ผมบอก “เมื่อบ่ายผมก็ปี้นกที่ห้องนี้” เธอบอก “ตอนนี้ก็ปี้แม่นกสิหรือจะให้ไปตามนกมาเอาอีกก็ได้” ผมบอก “ตอนนี้เอาแม่นกดีกว่าหีใหญ่ดี” เธอยิ้มขำเบาๆ “ชอบเด็กไม่ใช่เหรอ” ผมบอก “ชอบทั้งแม่ลูก” ผมจูบเธอกำลังจะเอาควยเย็ดหีเธอเอามือลงปิดหีผมงงเธอบอก “เปลี่ยนท่าบ้างสิตอนบ่ายยังลิงอุ้มแตงกับนกเลย” ผมบอก “พี่ตัวหนักกว่านกผมคงอุ้มไม่ไหว”เธอขำแล้วพลิกหันหลังตัวก้มโค้งอยู่บนโซฟายาว เปิดก้นให้ผม ๆ รู้เลยเอามือลูบก้นเธอผมบอก “ก้นสวยจัง” เธอว่า “จะทำไรก็ทำดิฉันเงี่ยนแล้ว”ผมเข้าประกบก้นเธอมือแหกง่ามตูดก้มมองเห็นทั้ง รูหีรูตูด ผมซุกหน้าเอาลิ้นฉกเลียรูตูดเธอๆร้อง “อุยๆจักจี้” ผมเอานิ้วแยงรูหีเธอบอก ”เสียว” ผมเลยเข้าประกบเอาควยเย็ดเข้ารู หีเธอจากข้างหลังรูหีเธอคับแน่นแต่ไม่ทำให้ควยผมเจ็บผมเลยกระเด้าเย็ดได้ อย่างเต็มที่ไม่ต้องยั้งผมโอบกอดมือล้วงจับนมเธอบีบผมบอก “นมพี่โตดีนุ่มด้วยผมชอบ” เธอถาม “ไม่ชอบของนกหรือไง” ผมบอก “ชอบสิ” เธอบอก “อีกหน่อยนมนกก็โตเหมือนพี่ตอนนี้เธอยังเด็กอยู่” ผมบอก “เด็กอะไรเย็ดมันดีออกจะตาย” เธอขำทั้งครางและซี๊ดปาก เธอขมิบก้นเมื่อผมเอานิ้วแทงรูตูด เธอร้อง อุยๆผมเลยบอก “ผมขอลองเย็ดรูตูดนะพี่” เธอแกล้งถาม “เป็นตุ๊ดหรือไง จะเล่นถั่วดำพี่”เธอขำ ผมว่า “ก็แค่อยากลองผมไม่เคย” เธอบอก “ก็เอาสิค่อยๆนะแต่อย่าเย็ดตูดนกนะแหกแน่ควยคุณโตใหญ่” ผมบอก “จะเย็ดตูดแม่นกนี่หละ” ผมชักควยออกจากรูหีแหกรูตูดเธอเท่าที่ทำได้เอาควย ค่อยๆกดดันแทงเข้าไปมันคับแน่นมากยิ่งกว่ารูหีนกหลายเท่านัก เอี้ยงผงกหัวสะบัดไปมาร้อง โอยๆเธอคงเจ็บผมก็เจ็บแต่เงี่ยนมากกว่า ผมค่อยซอยกระเด้าเข้าไปทีละนิดจนควยเข้าไปเกือบมิดแล้วชักออกซอยเย็ด ผมสนุกมากกับการเย็ดตูดน้ำแทบแตกแต่แล้วผมชักควยออกมาเย็ดหีเธออีก เธอครางร้องด้วยความเสียวผมจับบีบขย้ำเต้านมเธอจนเสื้อเธอแทบจะขาด เย็ดกันอย่างเมามันจนตัวเธอสั่นผมก็อัดควยกระแทกสุดแรงพ้นน้ำรักใส่ในตัวเธอ เธอฟุบลงกับโซฟา ผมนั่งลงพักเธอหันมานั่งเอากระโปรงปิดถึงโคนขา ผมเข้าซบอกเธอๆเธอปลดกระดุมเสื้อให้ผมคลุกหน้าไซร้ที่ร่องอกแล้วเธอจับช้อนนมให้ผมดูดอยู่ นกเข้ามาในห้อง เธอคงมาช่วยแม่เธอปิดบ้าน เธอเห็นเราเลยแกล้งถาม “นั่นแน่ทำอะไรกันทำไมไม่บอกหนูบ้าง” ผมยิ้มๆหันมองเธอ เอี้ยงยิ้มอ้าแขนรับเรียกเธอ “มาหาแม่สิ”นกนั่งอีกข้างเอี้ยงเปิดอกเสิ้อโอบกอดนกลงซบนกเลยดูดหัวนมเธอผม ก็ดูดคนละเต้าแต่มือผมยื่นไปจับอกเต้านมนกๆไม่ว่าอะไรแต่เธอเอามือล้วงเข้า ในกระโปรงเอี้ยงจับหีเธอแล้วนกเงยหน้าถาม “แม่เอากันไปแล้วเหรอ”เอี้ยงยิ้มพยักหน้านกยิ้มบอก “เร็วจัง” เอี้ยงขำถาม “อยากนอนกับพี่โตไม๊คืนนี้” นกอมยิ้มมองผมอย่างอายๆซบอกเธอ ผมเลยบอก “เรานอนด้วยกันทั้งสามคนดีกว่าคืนนี้” เอี้ยงบอก “ดีสิ” เราลุกยืนแต่ผมเข้าช้อนตัวนกอุ้มทันที นกตกใจร้องว้าย กอดคอผมแน่น เอี้ยงหัวเราะ ผมจูบปากนกแล้วอุ้มขึ้นห้องผมวางนกลงยืนกอดจูบกันไม่พูดอะไรมาก เอี้ยงมาข้างหลังนกรูดกางเกงนอนนกออก ผมจูบไซร้นกแกล้งถามเสียงสั่นๆ “พี่โตจะปี้หนูหรือคะ”ผมถาม “จะยอมให้พี่ไม๊ล่ะ” นกยิ้มถาม “จะเอากี่ที” ผมจับหีเธอ “แบบนี้เอาทั้งคืน” นกขำชอบใจ ผมโอบเธอขึ้นเตียงจูบไซร้เล้าโลมเธออย่างสนุก โดยเอี้ยงเป็นคนถอดกางเกงผมให้ ผมลงจูบดูดหีนก เอี้ยงถอดเสื้อนกออก นกก็เลยเปลือยทั้งร่าง ผมนอนตะแคงมองร่างนกแล้วบอก ”สวยจังเลย” เอี้ยงบอก “สวยก็เอาสิ” นกยิ้มให้ผมพลิกตัวขึ้นนอนทับ นกกางขารับ เอี้ยงล้วงมือเข้าจับควยผมจากข้างหลังเธอถอกรูดมันแล้วจับมันจ่อที่หีนกผม บอก “เจ็บหน่อยนะ” นกอมยิ้มสั่นหน้า ผมค่อยๆกดแทงควยเข้ารูหีเธอ ๆ หลับตาปี๋กัดฟันแน่น สะบัดหน้าไม่ร้อง แต่แน่นอนเธอคงเจ็บเพราะผมยังเจ็บเลย ผมเริ่มเย็ดซอยหีเธออย่างนุ่มนวลไม่รุนแรงอย่างเย็ดกับเอี้ยง นกได้แต่ครางกระเส่าดิ้นพล่านด้วยความเสียวแต่ผมถามเธอ “เจ็บมากไม๊” เธอสั่นหน้าว่า “หนูเสียวเงี่ยนค่ะ” ผมกระเด้าเธอแรงขึ้น ซอยถี่ ๆ ผมมีความสุขกับการเย็ดเด็กคนนี้มาก จะมากกว่าเย็ดแม่เธอซะอีก ผมเย็ดเธอจนน้ำแตกใน ผมจูบกอดเธออย่างเอ็นดู เพราะท่อนเอ็นผมห่อเหี่ยวลงแล้ว นกเหนื่อยหอบแทบขาดใจจนเธอหลับไป เราสามคนหลับด้วยกัน ผมตื่นมาประมาณตีสาม สองคนยังหลับอยู่ แต่ควยผมแข็งโด่ ผมเลยเปิดกระโปรงเอี้ยง มือจับหีเธอดึงลูบขนหมอยเอี้ยงรู้สึกตัวหันมองผมๆบอก “ควยผมแข็ง” เธอพูดงัวเงีย “ก็ทำให้อ่อนสิ” ผมขึ้นนอนกอดทับบนตัวเธอ ๆ กางขารับเอามือล้วงจับควยผมยัดใส่ รูหีเธอผมเริ่มขย่มกระเด้าเธออย่างง่ายๆจูบดูดนมเธอ เพราะผมชอบ เตียงสั่น นกตื่นลืมตามองขณะที่ผมกำลังนอนทับบนตัวแม่ ก้นกระดกขึ้นลง เอี้ยงหันมองนกยื่นมือลูบหน้าผากนกอย่างเอ็นดูเธอบอก “นอนเถอะลูกแม่ เดี๋ยวแม่กับพี่โตเสร็จแล้วก็จะนอนต่อ” นกพยักหน้าเฉยๆหลับตา นอนต่อถึงเอี้ยงจะร้องครางบ้างนกก็หลับได้เราเอากันเสร็จผมลงนอนเอี้ยงอยู่ซ้าย นกอยู่ขวา
เช้าฟ้าสางเป็นผมตื่น สองคนยังหลับ ผมขยับตัว นกตื่นผมเลยกอดเธอๆเอามือจับควยผมที่แข็งทุกเช้าผมยิ้มๆถามเธอ “ควยพี่แข็งให้พี่เย็ดนกได้ไม” เธอพยักหน้า ผมก้มไซร้ดูดนมเธอมือจับหีนกยังนอนแก้ผ้าอยู่ ผมเปิดผ้าห่อจับนกกางขายกพาดบ่าเอาควยสอดแทงเข้ารูหีที่คับแน่น นกหลับตา กัดฟันทนผมโยกเย็ด เอี้ยงตื่นเห็นผมกำลังเย็ดกับลูกสาวเธอๆยิ้มไม่ว่าอะไรลงจากเตียงไป ผมเย็ดกับนกอย่างมีความสุข นกครางบอก “พี่หนูมีความสุข สุดเสียวเลย” ผมบอก “พี่ก็มีความสุขที่ได้เย็ดหนู” เธอถาม “แล้วแม่หนูล่ะ” ผมบอก “พี่ชอบทั้งสองคน” นกบอก “แม่แอบบอกแม่คงรักพี่แล้ว รักมากกว่ารักพ่อหนูซะอีก” ผมยิ้มถาม “แล้วหนูหละ”เธออมยิ้มบอก “ไม่รักจะให้เย็ดแบบนี้เหรอ” ผมเย็ดกับเธอจนเสร็จกันไปจากนั้นเราถึงแยกกันไป สายผมมีนัดต้องออกไปกลับมาก็ค่ำ เอี้ยงจะรอผมทุกคืน ผมเลยพาเธอมานอนในห้องผมๆ มีความสุขกับสองแม่-ลูก สัปดาห์ละสองสามครั้งแล้วแต่โอกาสผมเจอใครหรือทีเดียวสองคนก็ยังได้...

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #1 on: December 27, 2012, 12:51:07 am
...นางแบบน่าเย็ดมากมาย...

Offline kakikaki

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
Reply #2 on: December 30, 2012, 08:49:50 pm
เสียดายจบไว เรื่องนี้เสียวมาก  (007;