close buttonclose buttonclose button
สนองตัณหาสมปรารถนา

สนองตัณหาสมปรารถนา

เรื่องเสียว · 57312

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 06, 2012, 09:39:08 pm
ผมนัฐพลหรือพล ผมอยู่โรงเรียนประจำกินนอนตั้งแต่ยังไม่สิบขวบเพราะแม่ผมดูว่าละหองละแหงกับย่าผมคงเป็นธรรมดาแม่ผัวกับลูกสระใภ้ผมคิดอย่างนั้นพอผมโตจึงรู้ความว่าครอบครัวแม่ผมยากจนแบบหาเช้ากินค่ำพ่อผมไปเจอแล้วชอบแม่เลยเก็บเอามาเลี้ยงเป็นเมียเพราะแม่ผมจัดว่าสวยๆแบบผมยังแอบชอบแน่นอนย่าไม่พอใจเพราะพ่อเป็นลูกชายคนเดียวและฐานะทางบ้านพ่อดีมากๆจัดว่าร่ำรวยมีกิจการมากมายปัญหาจึงเกิดขึ้นแต่สำหรับผมปู่ย่ารักหลงผมมากไม่มีปัญหาเพราะผมเป็นหลายชายคนเดียวที่จะสืบสกุลที่ผมรู้ผมตรวจดีเอนเอแล้วผมเป็นสายเลือดของตระกูลนี้ปู่ย่าเอาใจผมมาตั้งแต่เล็กพยายามแยกผมออกจากแม่จึงให้ผมไปอยู่ รร.ประจำป้าจะไปรับผมมาอยู่ด้วยในวันหยุดไม่มีขาดป้าเป็นสาวโสดไม่มีสามีจึงรักเลี้ยงผมอย่างลูกพ่อผมตัดสินใจย้ายออกซื้อบ้านใหม่แยกแม่ออกจากย่าเพื่อตัดปัญหาของแม่กับย่า แต่บ้านพ่อก็อยู่ในหมู่บ้านเดียวกับปู่ย่าแค่คนละซอยผมกลับมาก็อยู่บ้านกับย่าผมอยู่มาตั้งแต่เกิดแล้ว ผมแวะไปอยู่กับแม่บ้างก็ตอนกลางวันตกเย็นมานอนบ้านปู่พ่อผมจัดว่าเป็นคนเจ้าชู้ตามแบบคนมีสตางค์ที่มีปัญหาบางอย่างแต่พ่อรักผมมากจะพาผมไปเที่ยวด้วยทุกครั้งที่มีโอกาสย่าไม่ค่อยชอบนักบ่นว่ากลัวผมจะมีนิสัยเหมือนพ่อส่วนปู่บอกผมว่าใช้ชีวิตให้คุ้มดูย่าไม่ค่อยพอใจปู่นักที่ให้ท้ายพ่อกับผม ผมอยู่รร.ประจำย่าหวังให้ผมเป็นคนอ่อนน้อมมีวินัยแต่มันตรงข้ามผมกลับเป็นคนกร้านชอบสนุกเฮอาทำให้ป้าที่เลี้ยงผมแทนแม่พูดบ่อยๆว่าผมเหมือนพ่อทุกกระเบียดนิ้วรอแค่ว่าโตแล้วจะเจ้าชู้แบบพ่อหรือไม่เท่านั้นผมเข้าสิบสี่สิบห้าผมเริ่มสนใจเพศตรงข้าม รร.ประจำมีแต่เด็กผู้ชาย ผมกลับบ้านผมจึงสนใจมองญาติสาวๆลูกอาๆที่อยู่ที่บ้านมันทำให้ชีวิตผมสดชื่นขึ้นมากผมอายุเข้าสิบหกพ่อเอาผมออกจาก รร.ประจำแต่ย่าไม่ให้ผมไปอยู่บ้านพ่อกับแม่ผมก็ไม่คิดอะไรไปๆมาๆแค่เดินพอได้เหงื่อผมโตแล้วย่าจะห้ามอะไรผมนักก็ไม่ได้บางวันผมนอนค้างบ้านพ่อเพราะดูเป็นอิสระแต่ไม่ค่อยเจอแม่ๆถ้าเจอก็ไม่ค่อยคุยอะไรกันมากสิ่งที่ย่าทำกับผมดูได้ผลคือดึงผมออกห่างจากแม่และญาติของแม่จนผมเกือบลืมไปว่ามีแม่ผู้หญิงที่ผมรู้ว่าเป็นแม่กลายเป็นแค่คนสนิทในความรู้สึกผมป้าเลี้ยงผมเหมือนลูกผมดูว่าป้าเป็นแม่มากกว่าแม่จริงๆผมก็ไม่ได้สนใจอะไรผมเหมือนไม่ตั้งใจจะมีผมแต่มีเพื่อผูกมัดพ่อย่าบอกแม่มาปอกลอกพ่อทั้งพวกญาติๆก็มาเกาะกินผมดูว่าก็น่าจะจริงญาติทางแม่ทุกคนพ่อต้องช่วยเหลือตลอดแม่ไม่มีอาชีพอะไรพ่อเปิดร้านสะดวกซื้อให้แม่ดูแลเก็บรายได้ก็ขาดทุนมาตลอดเพราะญาติทางแม่มายุ่งเรื่องการเงินแต่ก็ยังพออยู่ได้เพราะพ่อหนุนดังนั้นไม่ว่าพ่อจะเจ้าชู้ยังไงพูดอะไรหรือสั่งให้แม่ทำอะไรแม่จะไม่มีปากเสียงหรือปฏิเสธผมเห็นมีผู้หญิงมาอยู่บ้านพ่ออีกคนได้ปีกว่าดูสวยดีผมมารู้ว่าเป็นน้องสาวแม่คงมาช่วยงานที่ร้ายขายของผมเข้าสิบเจ็ดพ่อรู้ดีว่าผมกำลังอยู่ในวัยตกมันสิ่งที่เกิดขึ้นกับผมคือพ่อพาผมไปขึ้นครูแน่นอนสาวพวกนั้นอายุแก่กว่าผมแต่พ่อจ่ายไม่อั้นเพื่อให้ผมได้ระบายออกทั้งจะได้รู้จักเรื่องเพศของจริงไม่แค่ดูจากหนังโป้แน่อนอนผมยังรุ่นไม่เคยก็ตื่นเต้นเป็นธรรมดาแต่ครูผมเป็นมืออาชีพเข้าใจผมดีเธอทำทุกอย่างสุดฝีมือผมประทับใจเธอมากเมื่อมีครั้งแรกก็มีครั้งที่สองและสามพ่อจะพาผมไปเที่ยวแบบนี้ด้วยตัวเอง ย่ารู้ก็ตำหนิพ่ออย่างไม่พอใจว่า“ถ้าหลานฉันติดโรคร้ายใครจะรับผิดชอบทุกคนจะเสียใจ” พ่อเป็นคนขวางๆกับย่าแต่ก็ไม่พูดอะไรส่วนปู่รู้ดีว่าผมไม่ใช่เด็กอย่างวันก่อนปู่บอกแค่ว่าให้ป้องกันอย่าลืมตัวส่วนป้าที่เลี้ยงผมมาบ่นๆว่าปู่ชอบให้ท้ายพ่อกับผมวันนั้นพ่อบอกผม “ย่าน่าลำคานแบบนี้หละ”ผมบอก “ย่าหัวโบราณแต่ยังไงก็แม่พ่อเป็นย่าผม”พ่อพยักหน้าบอก“อย่าไปสนใจย่านักเลย พลโตมีประสบการณ์แล้วพ่อว่าครั้งต่อไปน่าจะเปลี่ยนคนบ้างอย่าจำเจชอบคนไหนแบบไหนก็เลือกเอา”ผมสนิทกับพ่อมากเลยบอกไปแบบตรงๆ “พี่คนนี้ที่เอามาสามครั้งก็ดีแต่จริงๆผมชอบแบบแม่”ทำเอาพ่อผงะอมยิ้มแล้วขำถามว่า “จะเอาอย่างนั้นเหรอ” ผมบอก “แม่สวยดีผมแอบชอบ”พ่อหัวเราะนิ่งคิดอยู่ครู่แล้วถาม “ถ้าได้จะเอาไม? ผมมองพ่ออย่างงงๆพูดไปแบบติดตลก “จะได้ไงเมียพ่อนะ” พ่อบอก“พ่อให้พลๆจะกล้าไมหละ”ผมแสยะยิ้ม “กล้ามันกล้าไม่มีปัญหาแต่เมียพ่อสิจะยอมกับผมเหรอ”พ่อพูดอย่างมั่นใจ “ชีวิตมันกับญาติทางบ้านมันทุกคนยังต้องพี่งพ่ออีกมากสั่งให้มันโดดน้ำมันยังโดดเลยเชื่อได้เรื่องแค่นี้ไม่ยอมก็ให้มันรู้กัน”ผมว่า“จะดีเหรอยังไงก็แม่ผม”พ่อมองผม “คิดอะไรมากอยากจะเอาไมหละดีด้วยสะอาดปลอดโรคไม่ต้องใส่ถุงยาง”ผมยิ้มรับพ่อหัวเราะตบไหล่ผม“ต้องอย่างนี้สิรอนิดไม่นานจะจัดการใจแต่อย่าให้ใครรู้มันไม่ดีนัก”ผมคิดพ่อคงพูดเล่นผมรับปากไปอย่างนั้นสองวันต่อมาพ่อบอกให้ผมไปนอนที่บ้านพ่อผมก็ไปทั้งที่ย่าไม่ค่อยชอบ ผมเห็นแม่หลบๆหน้าผมก็ดูปกติแม่ไม่ค่อยคุยกับผมเท่าไรนักแต่ที่ดูแปลกคือน้าแป้นน้องสาวแม่ดูมองผมด้วยสายตาแปลกๆ ผมถามพ่อ“มีอะไรกับผมเหรอถึงอยากให้ผมมานอนที่นี่ย่าไม่ค่อยพอใจก็เรื่องสองวันก่อน”พ่อยิ้มๆว่า“บอกแล้วอย่าสนใจย่านักที่ชวนมาที่นี่ก็เพื่อจะให้พลเปลี่ยนคู่นอน”ผมถาม“เราจะไปเที่ยวเหรอผมไม่ได้เตรียมตัวมา”พ่อบอก“ไม่ต้องเตรียมตัวอะไรแค่เตรียมใจก็พอ”ผมงงๆถาม “มันยังไงกัน”พ่อขำว่า“คนที่พลบอกอยากนอนด้วยอยู่ที่นี่จะต้องไปไหน”ผมมองซ้ายขาวไม่เห็นมีใครเลยถาม“ใครกันไม่เห็นมีเลย”พ่อบอก“ก็เมียพ่อไง”ผมอึ้งผงะนึกขึ้นได้เราคุยกันเมื่อสองวันก่อนผมบอก“นึกว่าพ่อพูดเล่น”พ่อพูดขำๆ“พ่อไม่พูดเล่นพลต้องการอะไรพ่อให้ทุกอย่างเท่าที่หาได้”ผมนิ่งครู่ถามกลับ “แล้วเมียพ่อจะยอมเหรอ”พ่อยิ้มบอก“ยอมไม่ยอมก็ตกลงกันแล้วน้องเมียพ่อยังเอาเลย”ผมตกใจอ้าปากค้างขำออกมา“อะไรพ่อฟันหมดเลยเหรอ”พ่อว่า “จะเอาไมหละพ่อยกให้หมดทั้งสองคน”พ่อหัวเราะ ผมคิดถึงว่าน้าแป้นมองผมแปลกๆแม่ก็หลบหน้าผมๆพูดไม่ออกบอกสั้นๆ“ก็ดี” พ่อบอก “ถ้าได้คนพี่ก่อนแล้วคนน้องจะตามมา”ผมพูดอย่างไม่แน่นใจสั้นๆว่า“ถ้าได้”พ่อบอก “ต้องได้สิจะมีอะไรไปรอที่ห้องเดี๋ยวจะพาไปส่ง”พ่อหัวเราะ ผมแกล้งถาม“เอาใครไปส่ง”พ่อยิ้ม “ก็ต้องเมียพ่อคนพี่ก่อนสิ”ผมอ้าปากค้างแกล้งพูด“ถ้าได้จริงพ่อก็นอนเหงาสิคืนนี้”พ่อหัวเราะ”ต้องได้สิยังไงพ่อก็ไม่เหงาจะแวะไปคุยกับอีแป้นหน่อย”ผมยิ้มขำไปรอที่ห้องด้วยใจระทึกเหมือนวันแรกที่ขึ้นครูรอนานพอควรจนพ่อเปิดประห้องผมพ่อบอก“เอาเจ้าสาว..เออ..แต่ไม่ค่อยสาวเท่าไรมาส่ง”ผมนั่งอึ้งพ่อฉุดดึงมือแม่พาเข้าห้องผมพ่อพูดกับแม่“ปอย(ชื่อแม่ผม)แกรู้ใช้ไม่แกจะต้องทำอะไรบ้าง”แม่พยักหน้าก้ม”พ่อย้ำทิ้งท้าย“แกรู้ใช่ไมถ้าแกทำให้พลไม่พอใจแกจะได้อะไร”แม่ก้มหน้ารับพ่อดันให้แม่เข้าหาผมพ่อพูดดุแม่“ยืนทื่ออยู่ได้”บอกผม “พลมีปัญหาอะไรบอกพ่อไม่ต้องเกรงใจ”ผมพยักหน้ารับแล้วพ่อปิดประตูออกไปผมใจสั่นแต่ทำใจกล้าเรียกแม่ที่ยืนอยู่ “แม่เข้ามาสิ”แม่มายืนใกล้ผมแล้วเริ่มพูด“ยังเรียกแม่อีกเหรอทำไมต้องทำแบบนี้”ผมบอก “ที่เรียกแม่เพราะติดปากที่อยากเพราะแม่สวยแล้วพ่อยกให้”ผมคว้าข้อมือแม่ๆบิดแขนแต่ไม่สะบัดผมบอก“นั่งลงสิ”แม่นั่งที่เตียงข้างผมหันหน้ามองผมอย่างใจผมอย่างไม่พอใจ ผมบอกย้ำ “แม่แค่คำติดปากผมว่าป้าน่าเป็นแม่ผมมากกว่า”แม่ก้มหน้าผมจู่โจมขยับตัวเข้าหาแขนโอบเอวจะว่าไปเป็นครั้งแรกที่ผมได้สัมผัสตัวแม่ผมยื่นมืออีกข้างจะจับอกแม่ๆสะดุ้งตกใจห่อไหล่ขยับตัวหนียกมือกันมือพูดเสียงกร้าว“อย่านะจะทำไรยังไงฉันก็เป็นแม่เธอ”ผมถามกลับ “แม่เหรอถามจริงๆเคยเลี้ยงเคยอุ้มผมหรือเปล่า”แม่ผงะอึกอักขยับตัวก้มหน้านิ่งผมพูดอีกอย่างมั่นใจ “พ่อยกแม่ให้ผมคงเพื่อให้ผมมีความสัมพันธ์ลึกซึ้งกับแม่ๆคงเข้าใจถ้าปฏิเสธผมว่าแม่กับทางญาติมีปัญหาแน่”แม่นั่งนิ่งก้มหน้าเหมือนพูดไม่ออกสองมือประสานกำแน่นผมขยับตัวเข้าชิดเอาแขนโอบกอดไหล่แม่ทีนี้แม่นิ่งไม่ขยับหนีแต่ก้มเอียงหน้าไปอีกทางไม่มองผมๆเอามืออีกข้างจับต้นแขนแม่แล้วขยับไปลูบคลำอกจับเต้านมแม่บีบคลึงผมบอก“นมแม่นุ่มโตเต็มมือดีจังผมอยากจับมานานแล้วไม่ผิดหวัง”แม่หันมองจ่องผมๆได้ทีจะเข้าจูบดูดปากแต่แม่สะบัดหน้าหนีผมเลยบีบนมดันอกให้ลงนอนหงายผมซุกหน้าลงไซร้ที่ซอกคอลงถึงอกมือที่จับขยุ่มบีบเต้านมเลื่อนต่ำลงลูลท้องน้องแล้งลงถึงระหว่างขาจับลูบหีแม่สะดุ้งจับแขนผมรู้สึกได้ทันทีแม่ไม่ใส่กางเกงในผมเงยหน้าบอก“หีแม่อวบนุ่มเต็มมือไม่แพ้เต้านมเลย”แม่สะบัดหน้าเริ่มขยับตัวดิ้นพูดเสียงสั่นสะอึก“ปล่อยแม่เถอะอย่าทำแบบนี้กับแม่ได้ไม”มือผมยังลูบจับหีทั้งที่แม่ดิ้นผมบอก“คงไม่ได้ถ้าพ่อรู้จะไม่พอใจอีกอย่างควยผมแข็งแล้ว”ผมอ้างพ่อแต่แม่พูดเสียงอ่อย“แม่ไม่บอกพ่อแม่จะทำให้ทุกอย่างจะชักว่าวให้”ผมบอก “อย่าทำให้เมื่อยมือเลยผมทำเองได้แม่นอนเฉยๆไม่ดีกว่าเหรอผมทำไม่นานก็เสร็จ”แม่ไม่เคยให้ใครทำนอกจากพ่อ”ผมเลยบอก“ผมเข้าใจพ่อยังมีน้าแป้นอีกคนพ่อคงทำงานหนักต่อไปแม่จะมีผมอีกคนแบ่งเบาภาระพ่อช่วยทำกับแม่แทนพ่อ”แม่ไม่พูดอะไรอีกปล่อยมือที่จับแขนผมเมินหน้าหลบเหมือนจำยอมผมรีบลุกนั่งถอดเสื้อกางเกงควยผมแข็งโด่แม่หันมองปากเบ้สีหน้าตื่นตระหนกคงไม่เคยเห็นควนคนอื่นนอกจากพ่อ ผมไม่รอช้าถลกชายชุดนอนแม่ขึ้นถึงเอวสิ่งที่ผมเห็นทำให้ผมต้องตะลึงโหนกหีแม่อวบนูนขนหมอยดำดกแทบมองไม่เห็นร่องหีผิดกับหีคสาวที่ผมขึ้นครูมาสามครั้งผมถึงกับหลุดปาก“แม่ขนหมอยดกจัง” แม่เอาสองมือปิดหน้าด้วยความอายผมจับสองขาแม่กางออกแม่ขืนๆแกรงจะหนีบขาบ้างแต่ผมก็กางขาแม่ออกได้แล้วเข้าไปนั่งในระหว่างขาผมเอามือจับลูบทั้งเซาะมือลงในร่องหีที่ลื่นแฉะแล้วสอดแยงนิ้วลงในรูหีเสียงแม่เริ่มร้องไห้แต่ไม่สนผมแหวกขนหมอยแหกหีแม่ให้เปิดออกจนเห็นรูหีสีชมพูสดผมอยากถอดชุดนอนแม่ออกอยากเห็นนมแล้วดูดเล่นแต่ก็เลิกความคิดๆว่าต้องรีบเผด็จศึกสมสู่ให้ได้ก่อนโอกาสน้ายังมีไดดูแน่นผมจับหัวควยจ่อที่รูหีแล้วกดอัดกระเด้าเย็ดมันเข้าไปรูหีแม่คับแน่นมากจนผมเจ็บควยเสียงแม่ร้องโอ้ยว้ายร่ำไห้เสียงดัง สองมือที่ปิดหน้าลงทุบที่นอนข้างตัวกำมือแน่นสะบัดหน้าไปมาน้ำตาไหลเบะปากหน้าบูดเบี้ยวพูดสะอิ้นเสียงกระเส่า“เจ็บๆทำไมทำกับแม่แบบนี้”ผมก็เจ็บไม่สนใจไม่ร้องบ่นผมกดสองหน้าขาแม่ให้แบะไม่ให้หุบหนีบผมกระแทกแทงควยเข้าใส่รูหีจนสุดมิดโคนดุ้นแล้วชักเข้าออกซอยเย็ดอย่างสะใจแม่ดิ้นสะบัดหน้าร้องไห้ผมทิ้งตัวลงทับกอดรัดตัวแม่ไว้ก้นกระดกขึ้นลงควยกระเด้าแทงเย็ดหีผมพูดบ่น“ทนหน่อยสิแม่ไม่นึกเลยหีแม่เย็ดมันอย่างนี้ผมอยากเย็ดนานๆ”แม่ตีไหลมือทุบหลังผมร่ำไห้สะอื้นบอก“เอาเร็วให้เสร็จๆไป”ผมบอก “เสร็จแน่วันนี้แม่จะได้รับน้ำเชื้อจากผม”แม่น้ำตานองหน้าผมเอามือบีบขยุ่มเต้านมสลับล้วงลงจับหีทั้งที่ควยซอยเย็ดอยู่ควยผมเปียกหีขนหมอยแม่ก็เริ่มแฉะผมเริ่มซอยเย็ดช้าเร็วหนักเบาแรงบ้างตามลีลาที่ผมฝึกมากับครูสาวมืออาชีพจนเสียงแม่ที่สะอื้นร้องไห้เปลี่ยนเป็นเสียงหายใจหอบกระอักขัดๆทั้งครางซี๊ดปากแม่ที่นอนนิ่งหรือดิ้นบ้างกลายเป็นแอ่นหีเด่งร่อนรับควยผมสองมือแม่ที่เมื่อครู่กำแน่นวางข้างตัวทั้งทุบตีผมกลับมาเป็นผวาสองขาโอบกอดรัดผมๆคิดลีลาที่สาวมืออาชีพสอนผมมันได้ผลผมเย็ดกับเธอๆมืออาชีพอาจเสแสร้แต่กับแม่คงไม่ใช่ผมลองหันหน้าประกบจูบดูดปากลิ้นแม่ๆไม่หลบหน้าหนีทั้งยังดูดลิ้นผมอย่างหิวกระหายผมเอามือที่บีบนมล้วงหีลงลูบสะโพกก้นแล้วจับตูดเอานิ้วสอดแยงแทงเข้ารูตูดแม่ถึงกับสะดุ้งแอ่นเอวเกร็งขาขมิบรูหีรูตูดผมเย็ดแม่อย่างเมามันแม่ไม่ร้องไห้แล้วแต่เป็นร้องคางโอยๆกับซี๊ดปากผมเย็ดแม่อยู่นานๆจนแม่เกร็งร่างขาสั่นกระตุกแล้วหยุดดิ้นนอนนิ่งหายใจหอบระทวยผมเย็ดหีแม่ต่อไม่หยุดจนแม่พูดเสียงสะอื้นสะอึก“เสร็จหรือยังแม่เสร็จแล้ว”ผมกระแทกรูหีแม่อีกสามสี่ทีสุดแรงแล้วกดควยแนบสนิทกับหัวเหน่าหีแม่ผมหลั่งน้ำกามใส่ในร฿หีแม่หมดจนหยดสุดท้ายผมจุบปากดูดลิ้นแม่อีกแม่ไม่หันหนีผมบอก“ผมไม่นึกเลยแม่จะเป็นผู้หญิงที่เย็ดมันขนาดนี้”แม่ไม่พูดอะไรเมินหน้าหลบแล้วผลักผมลงจากตัวแม่ลุกนั่งก้มหน้าสะอื้นไห้มือปากน้ำตาพูดบ่นพึมพำ“หมดๆแล้วแม่ไม่มีอะไรเหลือ”ผมลุกนั่งมือลูบหลังแม่แล้วบอก“แม่ยังเหลือผมกับพ่อและชีวิตที่มีความสุข”แม่พยักหน้าไม่พูดอะไรลงจากเตียงเดินออกจากห้องผมไปผมลงนอนอย่างหมดแรงผมคิดถึงแม่จะไม่ใช่สาวๆแต่ก็สวยร้อนแรงร่านไม่แพ้สาวผมเชื่ออย่างนั้นผมพอใจในสิ่งที่ได้ทำไปกับแม่ถึงจะติดใจนิดๆว่าได้ทำระยำกับแม่ตัวเองก็ตามแต่ไม่เป็นไรเพราะมันสะใจสมปรารถนาเป็นที่สุดแล้วผมก็หลับเช้าผมเจอพ่อตามปกติก่อนกลับบ้านปู่พ่อทักถาม“เป็นไงบ้างเมื่อคืนเรียบร้อยดีไม”ผมบอก“ก็ดีไม่อยากเชื่อเมียพ่อจะขนาดนี้ทำเอาผมเจ็บจู๋เลย”พ่อหัวเราะชอบใจผมแกล้งถาม“แล้วน้าแป้นหละ”พ่ออมยิ้มบอก“รออีกนิดให้แต่อย่าให้ไก่ตื่นจะจัดการไม่มีปัญหา”ผมยิ้มรับแล้วกลับบ้านปู่...

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #1 on: November 07, 2012, 12:35:42 am
....สุดยอด...

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #2 on: November 07, 2012, 04:29:45 pm
Thank Krub

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #3 on: November 07, 2012, 08:59:42 pm
ขอบคุณครับ