close buttonclose buttonclose button
อารมณ์พาไป

อารมณ์พาไป

หนูอยากลองของ · 15409

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: December 18, 2009, 06:52:44 pm
สวัสดีทางทีมงานทุกท่านครับ อันนี้เป็นเรื่องจริงที่เกิดกับตัวผมเองและครั้งของผมและเธอด้วยครับ เรื่องมันก็มีอยู่ว่า ผมมีเพื่อนคนนึงบ้านเราอยู่ใกล้ๆกันครับ สมมุติว่าเธอชื่อเบทน่ะครับ เบทกับผมรู้จักกันมาได้ไม่นานครับ ประมาณ 2 เดือนได้ครับ เธอเป็นผู้หญิงที่หน้าตาใช้ได้ รูปร่างอวบนิดๆขาวๆ ประเด็นคือมีอยู่วันนึ่งครับตอนนั้นเป็นช่วงปิดเทอมครับ ตอนนั้นเธอโทรมาบอกผมว่าเดี๋ยวจะมาที่บ้านผม ผมก็ไม่ได้คิดอะไรน่ะ ตอนที่เธอมานั้นตอนนั้นผมอาบนํ้าอยู่ ส่วนเธอนั้นอยู่ในห้องผมครับ พอผมเข้าไปในห้องก็ถามแหย่ไปว่า วันนี้มาทำไรล่ะเจ๊ เขาก็หันหน้ามายิ้มให้ผมแล้วก็หยิบหนังสือเกมส์ผมมาอ่าน จากนั้นผมก็หยิบเสื้อผ้าไปแต่งตัวอีกห้องนึงแล้วก็ลงไปเอานํากับขนมขึ้นมากิน แต่สิ่งที่ทำใผมต้องอึ้งไปเลยคือเอาแอบเอาหนังโป๊ผมมาดูแบบเหมือนไม่มีไรเกิดขึ้น ผมก็ไม่รู้จะพูดว่าไงเลยดูเป็นเพื่อนเขาแล้วก็นั่งคุยกันไป อีกใจนึงนะครับก็อยากหน้ามืดเลยตอนนั้น อีกใจก็คิดว่าถ้าเกิดไรขึ้นมาชีวิตจะเป็นยังไง แต่แล้วมันก็เกิดขึ้นจนได้พอดูหนังจบเราเริ่มหยอกล้อกันเอาหมอนมาตีกันบ้าง แต่อยู่ดีๆเขาก็มาหอมแก้มผมซะงั้น ทำให้ผมยิ่งเกิดอารมณ์เขาไปใหญ่ ผมเลยเริ่มบรรเลงเลยโดยไซร้คอเธอ เธอบอกว่าเสียวน่ะจะบ้าหรอ ตอนนั้นน้องชายผมมันขยายตัวแล้ว ผมก็ทั้งหอมทั้งกอด จะเธอเคลิ้มจากนั้นมือผมมันก็ซนเผลอไปจับหน้าอกเธอ แล้วผมก็อุ้มเธอขึ้นบนเตียง ผมเริ่มถอดกางเกงของเธอ เธอ ในกางเกงในสีเนื้อน่าสัมผัสอย่างมาก แล้วผมก็โน้มตัวเอามือไปคลึงที่หน้าอกของเธอแล้วไซร้คอเธอ ผมคิดว่าตอนนั้นเธอและผมคงอารมณ์เดียวกัน จากนั้นผมก็ถอดกางเกงในเธอออก แล้วเอานิ้วผมถูไถกับส่วนสงวนของเธอ หลังจากนั้นสักพักผมก็เอาน้องชายผม เริ่มสอดใส่ในส่วนสงวนของเธอทีละนิดยิ่งช้าๆ ผมอยากจะบอกว่าของเธอนั้นมันฟิตมากๆจนผมรู้สึกว่ามันจะใส่เข้าได้จริงๆหรอ พอเริ่มใส่สักพักเธอร้องโอ๊ย เหมือนเธอจะตกใจแล้วผมก็ถามเธอว่าเจ็บหรือป่าว เธอก็พยักหน้า ผมจึงถอนน้องชายผมออกแล้วจีงสอดใส่ใหม่ทีละนิด ผมก็ถามเธอว่าดีขึ้นไหมเธอก็หยักหน้า หลังจากที่ผมสอดใส่แล้วผมก็เริ่มโยกตัวอย่างช้าๆ มือเธอก็กอดผมไว้แน่นเลย สักพัก ผมก็เริ่มเพิ่มความเร็วขึ้น เธอก็ร้องครางเลย ผมก็ทำไปสักพักแล้วก็เปลี่ยนท่าให้เธออยู่ข้างบนบ้าง เธอก็ทำให้ผมไปเรื่อยๆเหมือนกับว่า บางทีเธอจะชอบท่านี้น่ะผมว่า ผมรู้สึกว่าเธอจะถึงไปรอบนึงระหว่างที่ทำ จากนั้นผมก็เปลี่ยนมาเป็นท่าที่ทำจากข้างหลัง หลังจากนั้นสักพักผมก็รู้สึกว่าใกล้จะถึงแล้วจึงถอนน้องชายผม ออกมาหลั่งที่ก้นของเธอ แล้วผมก็นำกระดาษมาเช็ดให้เธอ แล้วหลังจากนั้นเราก็นอนกอดกันไปได้สักพัก แล้วเขาก็บอกกับผมว่า รู้ไหมนี่ครั้งของเรา เขาพูดด้วยนําเสียงเศร้าๆเหมือนไม่อยากให้เกิดขึ้น จากนั้นเราก็ไปอาบนําด้วยกัน แล้วผมก็ไปส่งเธอที่หน้าบ้าน แล้วหลังจากนั้นเราก็เป็นแฟนกันโดยปริยายครับ แต่หลังจากนั้นเราก็ไม่เคยมีอะไรกันเลยเหมือนกับรู้สึกผิดในตัวทั้งคู่ครับอารมณ์มันพาไป

Offline zagittarius

• Hero Member
    • เสียว: 0
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: February 21, 2010, 10:51:19 pm
...อู้ย ......