close buttonclose buttonclose button
ได้แม่เพื่อนเป็นเมีย

ได้แม่เพื่อนเป็นเมีย

เรื่องเสียว · 111073

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
เรื่องราวตอนผม อายุ15 ผมชื่อเป้ มีเพื่อนคนนึงชื่อ รอน ผมไม่ค่อยสนิทกับมันมากแค่บ้านติดกัน บ้านผมเปนอาคารพานิช พ่อมันทิ้งไปมีเมียใหม่ ผมก้ไปเล่นที่้บานมันตั้งแต่เด็กๆ สนิทกับแม่มันด้วย แม่มันตอนนั้นอายุแค่30ต้นๆ ผมแอบชอบน้าพิน(แม่ไอรอน) มาสักพักแร้ว แต่ไม่กล้าบอกใครกลัวว่าไอรอนจะ ฆ่าเอา ผมได้แต่บอกน้าพินแค่คนเดียว ว่าผมแอบชอบ เธอก้บอกมาว่า ไว้โตกว่านี้ก่อนนะเป้ ค่อยมาจีบน้าใหม่ แล้วก้จุ๊บปากผมทีนึง ผมเขิลมาก ทำไรไม่ถุกเรย ตอนที่ผมบอกน้าพินไป ผมอายุ15 ผ่านไปปีนึง ผมก้ยังชอบน้าพินอยุ่ ผมขึ้นรถเม ไปซื้อของกับน้าพินแทนไอรอนเปนประจำ ในรถคนก้เยอะตลอด ผมกับน้าพินเรยต้องยืน ผมก้ไม่ได้มีแผนอะไรนะ ผมยืนอยุ่หลังน้าพิน และพอรถเบรกตัวก้เเอนไปด้านหน้า เอ้าผมเรยไปชนกับก้นน้าพิน ผมรุ้สึกดีมากๆ เรื่องมันเดินเมื่อวันหัส ที่ รร มีคนจาก โรงบาลมาสอนเรื่องการมีเพศสัมพัน แล้วก้แจกถุงยางคนล่ะซอง ผมเกบไว้ แล้วกลับมา ผมก้ไปบ้านรอนเหมือนเดิม แต่ถุงยางก้ยังอยุ่ในเป่ากางเกง แต่จำไม่ได้ว่าใส่ไว้ ผมเดินไปในครัว แล้วชนเข้ากับหน้าพิน แก้วน้ำส้มที่น้าพินถือมันหกใส่กางเกงผมพอดี เธอเลยพูดว่า เอ๊าเดินไม่ดูทางเรยเป้เนี่ย แล้วหยิบผ้่ามาเช้ดกางเกงผมให้ มือซ้ายเธอจับที่กระเป๋ากางเกงผมพอดี เธอหยำกระเป๋ากางเกงแล้กน้อยแล้วล้วงเข้าไป เธอมองหน้าผม แล้วหยิบถุงยางออกมา แล้วถามผมว่า นี่ของเป้หรอ จะเอาไปซั่มสาวที่ไหน ผมเรยตอบไปว่า ป่าวครับวันนี้ที่รร มีพวกหมอไรมาสอนเรื่องพวกนี้แร้วเค้าแจก เธอเลยตอบมาว่า หรอ นึกว่าจะเอาไปใช้กับสาวที่ไหน ผมเผลอพุดออกไปว่า อยากใช้กับน้าพินดูเหมือนกันอ่ะคับ เธอมองหน้าผม แล้วยิ้มเล้กน้อย แล้วพูดว่า จะเอาจิงหรอ ผมเรยตอบไปว่า น้าพินให้หรอคับ เธอตอบว่า ถ้าคิดแค่ว่าสอนเทอเรื่องเพศสัมพันคงไม่มีปันหาอะไรนะ งั้นตามน้ามาบนห้อง ผมเดินไปบอกไอ้รอนหน้าบ้านว่า เห้ยไอรอน กุไปทำคอมให้แม่เมิงข้างบนนะ แล้วแม่เมิง บอกว่าให้เมิงไปที่ตลาด ไปซ์้อของ จากนั้นผมก้เดินตามน้าพินไปที่ห้อง ผมรีบถอดเสื้อผ้าออก น้าพินก้พูดมาว่า เดี๋ยวซิมาคุยกันก่อน ผมก้ไปนั่งข้างๆน้าพิน แล้วถามว่ามอะไรหรอคับ เธอบอก ถ้าพ้นชั่วโมงนี้ไป น้าก็จะกลายเป้นเมียเธอ แล้วที่น้าจะถามก็คือว่า เป้จะคบกับน้ารึปล่าว หรือแค่จะเอาน้าเพื่อให้หายอยาก ผมบอก น้าพิน ผมจะคบกับน้าพิน แล้วผมก้จูบเธอ ถอดเสื้อผ้าเธอออก แล้วยัดควยเข้าหีช้าๆ หีน้าพินรัดควยผมมากผมรุ้สึกได้ ผมเย็ด น้าพินแรงมาก จนเธอร้องครางออกมา โอ๊ยส์ ๆ ๆ ๆ เจ็บจัง ผมพูดไปว่าน้าพินผมเรียกน้าพินว่าที่รักได้มั้ย เธอบอก ได้ซิ เธอเปนผัวชั้นแร้วนะ ผมเย็ดช้าลง แต่ลึกสุดลำควยผม และปล่อยน้ำในหีเธอ รุ้สึกว่าเยอะมาก ผมจับเธอพลิกตัว เพราะอยากเย็ดท่าหมา ผมพยายาม ยัดควยเข้ารูก้นเธอ แต่ก็ไม่เข้า ผมให้น้าพินอมควย ให้ผม แล้วก็ใส่เสื้อผ้า ผมก้บอกน้าพินว่า ที่รัก ผมรักคุณนะ น้าพินก้ตอบมาว่า จ่ะเช่นกัน แต่เนื่องด้วยผมต้องไปอยุ่กับพ่อที่ต่างประเทศ เวลาผ่านไป7ปี ผมกลับมาจากต่างประเทศ แล้วก้รีบไปบ้านไอรอนทันที ผมแทบจะช้อก เพราะภาพที่ผมเหนคือ น้าพิน มีสามีใหม่แร้ว แต่งงานกันด้วย แถมมีเด็กน้อยๆ อิกคนอายุประมาน2ขวบ เธอหันมาเหนผม แล้วเดินมาหา เทอถามว่า อ้าวเปนไงมั่งเป้ สบายดีนะ ผมบอกดีครับ น้าพินละสบายดีไหม เทอบอกก้ดี ผมถาม สามีใหม่น้าพิน หล่อดีนะคับ เทอตอบมาว่าอ้อ ไม่ใช่สามีน้าหรอก นั่นเปนสามีของเพื่อนน้า ผมถามต่อว่าแล้วเด้กน้อยคนนั้นละครับ เทอก้เงียบแล้วตตอบมาว่า อ๋อ ลุกน้าเองแหละ ผมถามกับใครคับ เทอบอก กับผุ้ชายคนนั้นแหละ เพื่อนน้าเค้าเปนหมันมีลุกไม่ได้ เลย ให้น้าท้องแทน ผมกอดน้าพิน แล้วพูดว่าผมยังชอบน้าพินอยุ่นะ เรามาคบกันนะ เทอบอก ไม่ได้หรอกน้า ไม่อยากทำผิดกับรอนอิก ผมถามน้าพินไปเที่ยว เกาะกับผมนะพรุ่งนี้ เทอก้ตอบมาว่า ได้ซิ เราก้ไปเทีั่ยวเกาะกัน ผมขอน้าพินเย็ด เทอก้ไม่ตอบ แต่ก้บอกผมว่า ถอดเสื้อผ้าซิ ผมก้ถอด เสร็จ แล้วเข้าไปจูบ น้าพิน ผมบอก ขอถ่ายคลิปได้ไหม จะเกบไว้ดู ผมให้น้าพิน นั่งอ้าขาอยุ่บนเตียง แล้วเอากล่้องมาถ่าย แล้วก้ตั้งไว้ข้างทีวี แล้วก้ ลงไปนอนกอดกับน้าพิน แร้วก็เย็ด และถามเทอว่า น้าพิน จดทะเบียนสมรสกับผมนะ เทอบอก อย่าเรย น้าให้ได้แค่หัวใจกับหีนี้แหละ เป้จะเย็ดน้าเมื่อไหร่ก้ได้แต่ ไม่จดทะเบียนสมรส ผมบอกก้ได้คับ น้าพินไปอยุ่กับผมที่ต่างประเทศนะ เทอบอกแล้วไอรอนละ ก้บอกมันว่า น้าพินไปทำงานที่นั่นแล่วจะส่งเงินมาให้ใช้ แค่นี้ก้พอ ผมกับน้าพิน ไปอยุ่ด้วยกันที่ต่างประเทศ เรามีลูกด้วยกัน1คน และที่ไม่พลาดก็คือ ผมเย็ดน้าพิน แทบทุกวัน

Offline mg007281

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
Reply #1 on: October 17, 2012, 09:43:42 pm
 (17; (17; (17;

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: October 18, 2012, 12:48:36 am
...สุดยอด...

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #3 on: October 18, 2012, 09:21:56 pm
ขอบคุณครับ