close buttonclose buttonclose button
พิษเศรษฐกิจ

พิษเศรษฐกิจ

เรื่องเสียว · 47291

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: September 28, 2012, 02:33:39 pm
เรื่องที่จะเล่าต่อไปนี้เป็นเรื่องราวที่เกิดขึ้นจริง มันย้อนไปเมื่อหลายปีสมัยยุคเศรษฐกิจตกต่ำ ตอนนั้นพ่อของผมโดนจับข้อหาลักลอบค้ายาเสพติด ส่วนแม่ที่เป็นสาวโรงงานก็มาถูกเลิกจ้างอีก ตอนแรกแม่คิดจะพาผมกลับบ้านนอก แต่ก็กลัวอายด้วยเหตุผลที่แม่หนีเข้ามาทำงานในกรุงเทพเพราะว่าแม่ใจแตกได้เสียกับพ่อแล้วมีผมตอนอายุแค่ 16 ปี ถ้ากลับบ้านนอกก็กลัวเขาจะว่าไม่ได้ดีพอลำบากเลยซมซานกลับมา แม่ก็เลยพยายามออกไปหางานใหม่ทุกวัน แต่แม่ความรู้แค่ปอ.6 เลือกงานได้ไม่มาก งานลำบากไปแม่ก็ไม่เอา เงินที่พ่อทิ้งไว้ให้ก่อนโดนจับติดคุก ก็ยังพอมีเหลืออยู่บ้าง แม่ก็เลยลงทุนเปิดร้านก๋วยเตี๋ยว
แม้ตอนนี้ผมจะอยู่ ปวช.2แล้ว แต่ทุกครั้งพอเลิกเรียนแม่มักจะมารับผมทุกวัน เพราะกลัวผมจะไปซ่องสุมกับพวกเพื่อนไม่ดีและไปค้ายาเหมือนพ่อ บ้านเราไม่ร่ำรวยนั่งรถเมล์ได้อย่างเดียว แม่ผมมารับ-ไปส่งตั้งแต่ผมเข้าเรียน ปวช.1แล้ว ทำให้แม่สนิทกับพวกเพื่อนๆของผมเป็นอย่างมาก หนึ่งในนั้นคือไอ้เอกที่มันสนิทกับแม่ของผมมากที่สุด เพราะไอ้เอกกับผมเป็นเพื่อนมันมานานเกินสิบปีแล้ว ตอนเด็กๆมันก็มาเล่นกับผมที่บ้านเช่าประจำ
ไอ้เอกมันกำพร้าพ่อแม่อาศัยอยู่กับตาเพียงสองคน หลังเลิกเรียน แม่จ้างไอ้เอกให้มาเสริฟและล้างจานที่ร้าน ไอ้เอกมันขยันมากช่วยงานแม่ของผมได้เยอะ แต่อยู่ๆก็มีข่าวร้าย ตาของไอ้เอกเป็นโรคลมชักด้วยความที่ชรามากแล้ว จึงเสียชีวิต ไอ้เอกมันเศร้าเสียใจมาก แม่ก็สงสารมัน ก็เลยให้มันย้ายมาอยู่ที่ห้องเช่าเดียวกันกับผมและแม่ แต่แม่ไม่มีเงินพอจะส่งเสียให้มันเรียนต่อได้ ไอ้เอกก็ดูเหมือนจะเข้าใจดียอมเป็นลูกจ้างมาช่วยงานแม่ผมแลกกับที่พักและอาหาร
เวลาผ่านไปสองปี ผมโชคดีสอบติดมหาวิทยาลัยมีชื่อ และได้ย้ายเข้าไปพักที่หอพักนักศึกษาของมหา’ลัย ทิ้งให้ไอ้เอกพักอยู่กับแม่ผมสองคน ตอนนั้นผมอายุ 19ปีแล้ว ไอ้เอกก็อายุ 19 เท่าผม ส่วนแม่อายุ 35 ปี
แม่ของผมกับไอ้เอกใช้ชีวิตอยู่ด้วยกันตลอดทั้งวัน ไปจ่ายตลาด ช่วยกันขายก๋วยเตี๋ยว กิน-นอน พร้อมกัน จนสนิทกันมาก ช่วงนั้นผมมีแฟนอยู่ที่มหา’ลัย พอไม่มีเรียนก็ทำกิจกรรมอย่างว่ากับแฟนทั้งวัน สมัยที่พ่อผมยังอยู่ กลางดึกผมมักจะได้เห็นพ่อเย็ดแม่บ่อยๆ ก็ห้องเช่ามันแคบนิดเดียว เตียงแปดฟุตมันก็ใหญ่จนแทบคับห้องเลยต้องนอนเตียงเดียวกันทั้งหมด พอรู้สึกเตียงยวบๆ ผมก็จะแอบหรี่ตามองดูประจำ แม้เห็นได้ไม่ค่อยชัดเพราะผ้าห่มมันบัง แต่รู้เลยว่าทำอะไรกันอยู่ เพราะแม่ผมเป็นคนชอบครางเสียงดังเวลาโดนพ่อเย็ด พอแอบดูบ่อยๆเข้า ผมก็เลยกลายเป็นคนขี้เย็ดไปโดยปริยาย
ไอ้เอกที่อายุเท่าผม มันเองก็คงมีความอยากตามวัยไม่ต่างจากผมหรือวัยรุ่นทั่วไปนัก แม่เองก็เพิ่งอายุ 35 ผิวขาวตามแบบฉบับคนเหนือ เนื้อตัวก็แลดูอวบอัดไม่แพ้สาวๆวัยยี่สิบ อก เอว สะโพก ก็นูนเด่นจนหนุ่มๆมาแจกขนมจีบไม่เว้นในแต่ละวัน แต่ดูเหมือนแม่จะไม่สนใจใคร เพราะพ่อเองอีกไม่ถึงปีก็จะพ้นโทษแล้ว แม่คงรอพ่ออยู่
ช่วงปิดเทอม ผมกลับไปที่ห้องเช่าก็พบการเปลี่ยนแปลงเล็กน้อย แม่กับไอ้เอกใช้ตะกร้าผ้าเปื้อนใบเดียวกัน อันใหนใส่แล้วก็กองสุมๆกัน แม่อนุญาตให้ไอ้เอกใส่เสื้อผ้าของพ่อผมได้ แม้กระทั่งกางเกงในของพ่อผมมันก็เอาไปใส่ วันนั้นผมเข้าไปหาแม่ที่ร้านก๋วยเตี๋ยว แม่กำลังยืนว่าไอ้เอกอยู่ เหมือนคนกำลังโมโห
เลิกเรียกว่าแม่ได้แล้ว เอ็งไม่ได้เกิดมาจากหอยข้าซะหน่อย”แม่พูด
“ครับ แม่นก เอ๊ยเจ๊นก” ไอ้เอกพูดพลางก้มหัวปะหลกๆ (แม่ผมชื่อนก)
ไอ้เอกหันมายิ้มให้ผมก่อนที่มันจะกุลีกุจอทำงานต่อ ผมอยู่ช่วยจนเก็บร้านแล้วเดินกลับบ้านพร้อมกัน พอถึงบ้านก็กินข้าว แล้วแยกย้ายกันไปอาบน้ำ คืนนั้นผมออกไปกินเหล้ากับแฟนผมแล้วนอนค้างที่หอแฟน เย็ดกันหลายยก พอเช้าผมก็กลับไปที่ห้องเช่าของแม่
แม่กำลังกวาดห้อง ส่วนไอ้เอกออกไปจ่ายตลาด สายตาผมสะดุดกับซองฟลอยด์ที่ดูออกง่ายมากว่าเป็นซองถุงยางที่ถูกฉีกแกะใช้แล้ว ชิ้นนึงบนหัวเตียง แม่ผมยังไม่ทันสังเกตว่าผมเห็นมัน ยังกวาดบ้านต่ออย่างสบายใจจนเสร็จแล้วแม่ก็เดินเข้าไปอาบน้ำ ผมรู้สึกแปลกแต่ดันทะลึ่งมองโลกในแง่ดีคิดว่าเป็นของพ่อผม เพราะพ่อเองก็ชอบฉีกถุงยางเรี่ยราดหัวเตียง บางทีก็หล่นแถวซอกเตียงก็มี
วันนั้นแม่ผมดูสีหน้าแจ่มใสเป็นพิเศษ ไอ้เอกพอปลอดลูกค้าก็ชอบเดินมาเกาะแกะแม่ผม จนผมเห็นก็พูดเชิงน้อยใจ แม่ก็เลยเดินมากอดผมบ้างคิดว่าผมหวงแม่
คืนนั้นผมนอนที่ห้องเช่าของแม่โดยที่แม่นอนตรงกลางแล้วไอ้เอกนอนอยู่อีกด้านของผม แม่ผมใส่ชุดนอนลายดอกกุหลาบสีแดงเนื้อผ้ามันๆ ไอ้เอกมันใส่กางเกงเลและเสื้อยืดสีขาวของพ่อผม แม่ผมนอนหันหน้าไปคุยเล่นคิกคักกับไอ้เอก ผมงอนจึงอ้อนแม่บ้าง แม่ก็เลยหันมาทางผมแล้วกอดผมแน่น
“เอ๊ะ..ไอ้ลูกคนนี้หิวนมแม่รึไง..ฮึ” แม่ผมแกล้งแอ่นอกเอาสองเต้าชนเข้ากับหน้าผม
ผมพยายามเบือนหน้าหนีแต่ก็กอดเอวแม่ไว้แน่น แม่ผมยังหัวเราะคิกคัก เอื้อมมือไปปิดไฟที่หัวเตียง แล้วก็กอดผมไว้แน่น ไอ้เอกเองก็ขยับเข้ามากอดเอวแม่ผมจากด้านหลัง สักพักผมเริ่มสะลึมสะลือเพราะเหนื่อยจากการช่วยขายของ อยู่ๆก็ได้ยินเสียงยางยืดน่าจะเป็นขอบกางเกงในกระทบเนื้อแม่ดังเป๊ะผมเลยตื่น เตียงเริ่มสั่นยวบยาบ ผมแหงนหน้าขึ้นไปมองแม่ เห็นแม่หลับตาปี๋ ตัวแม่ดูสั่นๆ แล้วเตียงก็ขยับยวบเป็นจังหวะ
แม่สังเกตเห็นผมตื่นแล้ว ก็เลยกอดผมไว้แน่นแนบกับอกของแม่ มืออีกข้างของแม่ป่ายไปด้านหลังตีเข้ากับต้นแขนของไอ้เอกดังเพี๊ยะ ตอนนี้ผมพอเดาได้เลยว่าควยของไอ้เอกมันเสียบเย็ดอยู่ในหีของแม่ผมเรียบร้อยแล้ว ไอ้เอกคงยังไม่รู้ว่าผมตื่น เพราะเตียงยังสั่นยวบๆไม่หยุด แม่ผมปล่อยครางเสมอเวลาโดนเย็ด ครั้งนี้ก็เช่นกัน ยิ่งทำให้ผมมั่นใจทันที 100% ว่าแม่กำลังโดนไอ้เอกเย็ด นานประมาณ 5 นาที ทุกอย่างก็สงบนิ่งลง ไอ้เอกเดินลุกจากเตียงไปเข้าห้องน้ำโดยใส่กางเกงในตัวเดียว
แม่ผมจุ๊ปากใส่ยังกับผมเป็นเด็กๆ “จุ๊ๆ หลับซะลูก” สักพักไอ้เอกก็เดินกลับมาที่เตียง มันพยุงตัวเอื้อมมือเปิดลิ้นชักหัวเตียง ตรงที่พ่อผมซ่อนถุงยางไว้ พอมันเหล่มาทางผม ผมก็แกล้งหลับตาปี๋ แม่หันไปทางไอ้เอก พูดซุบซิบกันเสียงเบาๆแต่ก็พอจับใจความได้
“พอแล้ว ลูกเจ๊อยู่”
“ขออีกครั้งนะเจ๊นก ยังไม่หายเงี่ยนเลย”
“ไม่ได้ เดี๋ยวมันเอาไปฟ้องผัวพี่”
แต่ดูเหมือนไอ้เอกจะไม่ยอม พอแม่หันกลับมาทางผม เตียงก็สั่นยวบๆอีกครั้ง คราวนี้แม่ผมขบฟันแน่น ไม่ยอมให้มีเสียงเล็ดลอดออกมา แต่เตียงที่สั่นยวบๆกับ หน้าอกของแม่ที่เด้งกระเพื่อมอยู่ตรงหน้า ก็บอกความหมายได้ดีไม่แพ้กัน แม่ผมเหลียวหน้าไปคุยเบาๆกับไอ้เอกอีกครั้ง
“หยุดเถอะ ลูกพี่มันจะตื่นแล้ว”
ไอ้เอกไม่ตอบแม่ผมแต่อยู่ๆมันก็เอื้อมมือข้ามมาจับควยผมที่กำลังแข็งโด่ได้ที่ ผมเองก็เงี่ยนเหมือนกันนะมาเย็ดกันต่อหน้าแบบนี้ แม่ที่เหลียวไปคุยกับไอ้เอกกำลังรอคำตอบอยู่ไม่ทันระวังตัวและคงคิดไม่ถึง อยู่ๆไอ้เอกก็จับควยโด่ๆของผมประคองเข้าใส่รูหีแม่ผม
แม่ผมรู้สึกได้ทันที เมื่อเตียงกลับยวบมาทางฝั่งผม แม่มองผมตาโตด้วยความตกใจ คว้าผ้าห่มสลัดออกจนผ้าห่มกองอยู่ปลายเตียงทันที ภาพที่ปรากฏเป็นชายชุดนอนของแม่ถูกถลกกองอยู่แถวหน้าท้อง ท่อนควยของผมเสียบคาอยู่ในรูหีแม่ผมเองกว่าค่อนลำ ด้านหลังก็มีท่อนควยของไอ้เอกที่มันละเลื่อมพาดอยู่บนแก้มก้นของแม่ กางเกงในของแม่ถูกถอดกองทับซ้อนอยู่ระหว่างกางเกงในของไอ้เอกและของผม
ผมเองพอท่อนเอ็นได้เคลื่อนเข้าไปในร่องหลืบนิ่มๆอุ่นๆก็ยากเกินจะห้ามในตนเองได้ นอนตะแคงเย็ดแม่ตนเองนานกว่าสิบนาทีจนน้ำแตกคาร่อง พอน้ำแตกแม่ก็พลักผมไปจนสุดมุมเตียง ในเงามืดที่พอเห็นได้ลางๆ ไอ้เอกมันช้อนเอวแม่ผมขึ้นจัดท่าคลานแบบหมา มันเองขยับตัวไปปลายเตียงแล้วเย็ดแม่ผมจากทางด้านหลัง เหมือนไม่มีอะไรต้องปิดบังกันอีกต่อไป ทั้งสองจึงเย็ดกันโจ่งแจ้งต่อหน้าผม แม่ผมครางกระเส่าปนเสียงสะอื้นซิกๆ
พอไอ้เอกมันเสร็จกิจ มันก็ดึงแขนผมขึ้นมาจากเตียง ผมนอนคล่อมแม่ผมไว้ แล้วแอ่นเอวกดลำลงเย็ดแม่อีกครั้ง แม่นอนให้ผมเย็ดอย่างไม่ขัดขืน ผมเสร็จคาร่องของแม่เป็นครั้งที่สอง แล้วไอ้เอกก็ขึ้นคร่อมเย็ดแม่ผมต่อ จนผมหลับไปเมื่อไรก็ไม่รู้ ภาพสุดท้ายที่ผมเห็นก่อนหลับคือไอ้เอกกดลำเย็ดจนมิดดังปั่กๆๆ แม่ผมเนื้อตัวเด้งกระเพื่อมตามแรง หน้าอกอวบๆของแม่แกว่งขึ้นลงราวกับดูหนังโป๊ ทั้งหมดเปลือยกันล่อนจ้อน เสื้อผ้าถอดกองรวมกันไปหมดไม่รู้ของใครเป็นของใคร
สายของวันรุ่งขึ้น ภาพทั้งหมดฟ้องให้ผมรู้ว่าเหตุการณ์เมื่อคืนไม่ใช่ความฝัน ทั้งผม แม่ และ ไอ้เอกนอนเปลือยกอดกัน เสื้อผ้ากระจายตกไปรอบๆเตียง กลางเตียงก็เปื้อนน้ำเงี่ยนเป็นดวงๆ กองถุงยางใช้แล้วกองรวมกันสี่อันข้างเตียงฝั่งไอ้เอก
แม่กับไอ้เอกตื่นขึ้นมาเวลาไล่เลี่ยกัน แม่ดึงทั้งผมและไอ้เอกไปกอดคนละข้าง ผมถามความจริงจากแม่ แม่เล่าให้ฟังว่า หลังจากที่พ่อถูกจับนานกว่าสองปีแล้ว มีผู้ชายมาจีบแม่หลายคน แม่เองก็ไม่ใช่พระไม่ใช่ชีมีความอยากเหมือนคนทั่วๆไป แต่ถ้าจะไปมีผัวใหม่ก็ไม่กล้า เพราะไม่นานพ่อผมจะพ้นโทษแล้ว พอนานเข้าเก็บอารมณ์ไม่อยู่ ก็เลยบังคับไอ้เอกให้มีเพศสัมพันธุ์ด้วย ผมได้ยินถึงตรงนี้ก็ตกใจ คิดว่าเป็นไอ้เอกเองที่ขอเย็ดแต่กลับเป็นว่าไอ้เอกโดนแม่ผมเปิดซิง ผมถามต่อไปว่าทำไมถึงยอมให้ผมเย็ดด้วยอีกคน
แม่ตอบต่อว่า แม่รู้มาตลอดว่าผมแอบดูแม่เย็ดกับพ่อประจำ ผมโตมากขึ้นแล้วเป็นหนุ่มหน้าละม้ายคล้ายพ่อ พอให้ผมเย็ดแม่รู้สึกเหมือนโดนพ่อเย็ด ทำให้แม่รู้สึกผิดน้อยลงเวลาเย็ดกับไอ้เอก แม่พูดหยิกแกมหยอกว่า เวลาไอ้เอกมันเอาแม่กี่ที ผมก็ต้องเอาให้เท่าๆกันด้วย แม่ยังบอกต่อว่าสำหรับไอ้เอกแล้ว เอกไม่ต่างไปจากผัวคนนึงของแม่ มันดูแลแม่ได้อย่างไม่ขาดตกบกพร่อง ข้อนี้ผมเข้าใจเพราะเป็นอย่างนั้นจริงๆ ซ้ำเวลาอยู่ต่อหน้าคนอื่นๆมันก็ให้เกียรติแม่ผมเป็นอย่างดีด้วย แม่บอกต่อว่าส่วนผมยังไงแม่ก็มองเป็นลูกเสมอๆ แม้จะมีอะไรกันแล้วก็ตาม แม่กำชับให้ผมจำข้อนี้ไว้
ข้อตกลงของแม่คือ ต่อจากนี้ผมจะต้องสวมถุงยางทุกครั้งเวลาเย็ดกับแม่ แม่บอกว่าไอ้เอกเองก็สวมถุงยางตลอดเวลาเอากัน มันช่วยให้แม่ไม่รู้สึกผิดไปมากกว่านี้ เพราะคนที่อยากให้เนื้อสอดใส่กันสดๆอยากให้มีแค่ผัวตัวจริงของแม่หรือพ่อของผมแต่เพียงผู้เดียวเท่านั้น อีกอย่างคือจะได้ไม่เกินเลยไปถึงการตั้งท้องที่ไม่พึงประสงค์ด้วย
หลังจากนั้น พอครบกำหนดพ่อก็ออกมาจากคุก พ่อผมดูเป็นคนดีขึ้นมามาก เวลาจะมีอะไรกับแม่ก็จะทำทีไล่ให้ผมกับไอ้เอกออกไปข้างนอก บางทีก็ให้ออกไปซื้อของไกลๆ บางทีก็ให้เงินไปเล่นเกมคนละหลายชั่วโมง
ทุกวันนี้กิจการที่บ้านของผมเป็นไปด้วยดี เราซื้อผ่อนตึกแถวในย่านค้าขาย แม่ยังขายก๋วยเตี๋ยวโดยมีไอ้เอกช่วย พ่อผมรับจ้างขับรถขนถ่านหิน ผมได้เป็นข้าราชการทำงานในพื้นที่ พอพ่อผมมีคิวขับรถส่งถ่านหิน ไปทีไม่ต่ำกว่าสองวัน คราวนั้นผมและไอ้เอกจะช่วยเย็ดแม่แทนพ่อ แม่ผมเองทั้งสวยทั้งเซ็กซ์จัดเย็ดได้ไม่มีเบื่อ บางทีตรงกับวันหยุดก็ปิดร้านเย็ดกันทั้งวัน ไม่ต้องใส่เสื้อผ้าให้เสียเวลา
ช่วงหลังๆไอ้เอกมันไปติดผู้หญิงท้ายซอย ก็เริ่มห่างๆแม่ผมไป จนมันย้ายไปอยู่กับผู้หญิงคนนั้นเริ่มต้นชีวิตครอบครัวใหม่ ส่วนผมเวลาส่วนมากหมดไปกับการเอาใจแม่และทำการบ้านกับแม่ จนละเลยเมียตนเองก็เลยเลิกกันไป แม้เมียผมจะสวยหุ่นสะบึมไม่แพ้แม่ แต่แม่ก็ชั้นเชิงเหนือกว่ามากจนผมติดใจแม่มากกว่าเมีย โดยเฉพาะหีของแม่เวลาที่ผมชำแรกท่อนควยเข้าไป เหมือนหีมีแรงดูดให้ควยสวบเข้าไปซ้ำยังตอดหนึบหนับจนผมหลง เลิกงานราชการ ออกมาช่วยแม่ขายของแทน เพราะไม่อยากให้แม่จ้างเด็กใหม่ หึงแม่ตนเองไม่อยากแบ่งให้ใครอีก
ตอนนี้แม่ผมอายุ 39 พ่อผมอายุ42 ส่วนผมอายุ 24 แล้ว อยู่ๆพ่อก็บ่นอยากมีลูกอีกคน พ่อจึงเลิกซื้อถุงยาง เย็ดสดตลอด แม่เองก็อนุญาตให้ผมเย็ดสดไม่ใส่ถุงยางด้วย ดีที่ไอ้เอกมันย้ายออกไปก่อนหน้า ไม่งั้นถ้าแม่เกิดท้องขึ้นมาเด็กหน้าเหมือนไอ้เอกกลัวว่าจะงานเข้า
ระหว่างที่พ่อไม่อยู่ผมก็เย็ดแม่แทนพ่อ พยายามช่วยพ่อทำลูก เด็กที่เกิดมาไม่ว่าจะหน้าเหมือนใครคงไม่ต่างกัน เพราะผมหน้าเหมือนพ่อเป๊ะ ผมมีโอกาสเย็ดแม่มากกว่าพ่ออยู่ 2:1 หลังๆพ่อเริ่มอายุมากแล้วไม่สดเหมือนเมื่อก่อน ในขณะที่แม่ยังมีความต้องการเท่าเดิม ผมเองหนุ่มแน่นกำลังวังชาดี พักหลังเหมือนแม่จะติดใจ เวลาแอบเย็ดกันหลุดเรียกผมว่าผัวจ๋า ผัวจ๋าอยู่บ่อยๆ บางทีพ่อนอนหลับแล้วก็นอนตะแคงเย็ดกันเบาๆ วันใหนเงี่ยนจัดๆแต่พ่ออยู่ก็ไปเช่าม่านรูดนอกเมืองเย็ดกันก็เคย ครั้งนึงเกือบโดนพ่อจับได้ กำลังนอนตะแคงแอบเย็ดกันอยู่ๆพ่อก็ลุกเข้าห้องน้ำ และโชคดีไม่เอะใจกลับมาหลับต่อหน้าตาเฉย ทั้งๆที่ใต้ผ้าห่มควยผมกดแช่อยู่ในหีของแม่จนแทบมิด
เพื่อสร้างบรรยากาศการทำลูก ผมเลิกเรียกแม่ว่าแม่ แต่เรียกว่าเจ๊นกเหมือนที่ไอ้เอกมันเคยเรียกบางครั้งก็เรียกเมียจ๋าเลย แม่เองก็เรียกผมว่าผัวขาอย่างเต็มปากเต็มคำ เฉพาะเวลาที่อยู่กันสองคน ก่อนที่จะมาเขียนเล่าให้ฟังนี่ ผมก็เพิ่งเย็ดแม่เสร็จมาหมาดๆ คุณเชื่อมั้ย วันนี้เพราะพ่อไม่อยู่ แม่ก็เลยเกเรปิดร้านทั้งๆที่ไม่ใช่วันหยุดแล้วเย็ดกับผม ตั้งแต่เช้า ตอนนี้เย็น เย็ดกันไปกว่า 8 ยกแล้ว และเมื่อผมเขียนเสร็จผมจะไปเย็ดต่ออีก

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #1 on: September 30, 2012, 11:41:50 pm
(4; (4; (4; (4; (4; (4; (4; (4; (4; (4; (4; (4; (4; (4; (4; (4;

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #2 on: October 11, 2012, 09:23:16 am
ขอบคุณครับ