close buttonclose buttonclose button
ว่าจะไม่แล้วเชียวนา

ว่าจะไม่แล้วเชียวนา

เรื่องเสียว · 25384

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: September 25, 2012, 04:45:05 pm
เรื่องมีอยู่ว่าเมื่อดิฉันย้ายเข้ามาทำงานที่ในกรุงเทพฯ จึงมาขออาศัยอยู่กับญาติ อยู่ในหมู่บ้านแห่งหนึ่ง ไม่ขอเอ่ยนามนะคะ อยู่มาไม่นานก็ได้รู้จักกับเพื่อนบ้านหลายคน ในจำนวนนี้ก็มีผู้ชายอยู่สองคนที่ค่อนข้างจะสนิทพอสมควร สมมุติชื่อวินัยกับเชาว์นะคะ เค้าทั้งสองคนอาศัยอยู่บ้านตรงข้ามค่ะ เค้าทั้งสองคนเคยเล่าให้ดิฉันฟังว่า เคยทำงานที่เดียวกัน แต่ตอนนี้วินัยลาออกมาทำงานเป็นเซลล์ขายประกันค่ะ ส่วนเชาว์ยังทำงานอยู่ที่เดิมวินัยนั้นค่อนข้างมีเวลาว่างมากกว่าเชาว์ที่หยุดเฉพาะวันอาทิตย์วันเดียว ส่วนดิฉันจะหยุดเสาร์-อาทิตย์ค่ะ มีอยู่วันนึงวินัยเค้ามารับดิฉันกลับบ้านค่ะ ทั้งที่ดิฉันไม่รู้ตัวล่วงหน้าเลยวินัยเค้าบอกกับดิฉันว่า บังเอิญมาติดต่อหาลูกค้าใกล้ๆ กับที่ดิฉันทำงานอยู่ เลยถ่วงเวลาเพื่อรอรับดิฉันกลับบ้านพร้อมกัน ดิฉันก็เห็นว่าไม่น่าจะมีปัญหาอะไรก็เลยกลับมาพร้อมกับวินัยระหว่างทางเราก็พูดคุยกันสารพัดเรื่อง มีอยู่ช่วงนึงวินัยเค้าก็ถามดิฉันว่า มีแฟนหรือยัง ดิฉันก็บอกไปว่าเคยมีแต่ตอนนี้เลิกกันไปแล้ว ตอนนี้ก็เลยอยู่คนเดียววินัยก็ถามต่อไปว่าแล้วไม่คิดจะมองหาคนอื่นบ้างหรือไง ดิฉันก็เลยบอกวินัยไปว่าตอนนี้ยังไม่คิดมีแฟน แต่อยากมีเพื่อนดีๆ ที่ถูกใจ สบายใจมากกว่า แบบวินัยกับเชาว์ในตอนนี้ จะได้ไม่ต้องมีเรื่องราวที่ไม่สบายใจ ตอนนี้วินัยก็เลยบอกว่า งั้นช่วงหยุดสัปดาห์ปลายเดือนเราสามคนไปเที่ยวพักผ่อนสมองกันดีกว่าดิฉันก็ถามวินัยว่าจะไปที่ไหนกันวินัยเค้าตอบว่าไปหัวหินกันมั้ย ไม่ไกลนัก ดิฉันก็เลยถามวินัยว่า ไปแค่สามคนแค่นี้เหรอ ไม่ไปดีกว่าดิฉันกลัววินัยเค้าก็บอกว่าไม่เป็นไรหรอก คุณก็ชวนเพื่อนผู้หญิงไปด้วยกันสิ จะได้มีเพื่อนคุย ดิฉันก็ลังเลเลยยังไม่ให้คำตอบกับวินัยพอดีถึงบ้านเสียก่อน ดิฉันก็เลยบอกวินัยไปว่าขอเวลาสักสองสามวัน จะลองถามเพื่อนดูว่าเค้าว่างหรือเปล่าช่วงสิ้นเดือนเราก็ไปหัวหินกันค่ะ แต่ไปกันห้าคนค่ะ มีวินัยเชาว์แล้วก็ดิฉัน แล้วมีเพื่อนเชาว์อีกสองคนค่ะ เค้าเป็นสามี-ภรรยากัน แต่อายุรุ่นราวคราวเดียวกันกับดิฉันค่ะ ดิฉันเลยโล่งใจที่มีเพื่อนผู้หญิงไปด้วย เราไปพักกันที่โรงแรม โดยเปิดห้องสามห้อง ดิฉันพักคนเดียว ส่วนคู่สามี-ภรรยาพักห้องนึง อีกห้องให้วินัยกับเชาว์พักด้วยกัน ช่วงเย็นเราทั้งหมดก็ไปเล่นน้ำกัน ดิฉันสนุกมากไม่เคยได้พักผ่อนอย่างนี้มาตั้งนานแล้ววินัยกับเชาว์เค้าทั้งสองคนก็เทคแคร์ดิฉันดีมาก ช่วงเล่นน้ำก็เข้ามาป้วนเปี้ยนใกล้ๆ มีแอบมาสัมผัสจุดสงวนของดิฉันบ้าง ดิฉันก็ไม่ถือหรอกค่ะ รู้สึกซู่ซ่าดี แหม ทำไมดิฉันจะไม่ชอบล่ะคะของอย่างนี้ เมื่อก่อนตอนที่มีแฟน ก็มีการสัมผัสซึ่งกันและกันบ้าง แต่ไม่เคยล่วงล้ำเข้าไปนะคะ แค่ภายนอกเท่านั้น พอเล่นน้ำกันแล้ว พวกเราทั้งห้าคนก็มาตั้งวงกินเบียร์กัน โดยยึดเอาห้องของวินัยกับเชาว์มาตั้งวงกันค่ะ ดิฉันกินเข้าไปนิดหน่อยก็รู้สึกมึนแล้วค่ะ แต่ก็ยังทนฝืนนั่งอยู่เป็นเพื่อน เราทั้งห้าคนสนุกสนานกันมากเลย มีการพูดคุยกันหลายๆ เรื่อง หลังๆ กลายเป็นเรื่องราวใต้สะดือทั้งนั้น ดิฉันนั่งฟังก็เริ่มรู้สึกมีอารมณ์มากแต่ต้องระงับใจบ้างประมาณห้าทุ่ม คู่สามี-ภรรยาก็ขอตัวไปนอนเนื่องจากเมามากแล้วทั้งคู่ ทีนี้ก็เหลือแค่สามคนแล้วสิ ดิฉันแอบสังเกตเห็นว่าวินัยเริ่มมองดิฉันด้วยสายตาแปลกๆ ด้วยความเมาดิฉันจึงถามวินัยว่ามองอะไรวินัยไม่ตอบแต่กลับอมยิ้มเชาว์เห็นดิฉันเซ้าซี้ถามมากเข้าจึงบอกว่า ถ้าอยากรู้จริงๆ ก็ให้เอียงหูมาสิ จะบอกให้ ดิฉันก็ไม่ทันคิด รีบเอียงหูไปให้เชาว์ทันทีเชาว์ไม่ตอบแต่กลับไซร้ใบหูของดิฉันแทน เอาละซิ คราวนี้ดิฉันเลยเกิดอารมณ์เงี่ยนอย่างรุนแรงเชาว์กอดดิฉันแน่น ดิฉันอ่อนระทวยเลยค่ะแทบไม่มีเรี่ยวแรงขัดขืนเลย แถมวินัยยังเข้ามาร่วมวง โดยเอามือมาบีบ ขยี้หน้าอกของดิฉันด้วย สักพักเชาว์ก็เลื่อนปากมาจูบดิฉัน เราแลกจูบกันอย่างเมามัน ถึงตอนนี้ดิฉันไม่คิดจะขัดขืนอีกแล้ว กลับอยากอย่างเต็มที่ รู้สึกเปียกแฉะที่ร่องกลีบของดิฉันอย่างมากเลยค่ะวินัยเริ่มปลดกระดุมเสื้อของดิฉันออก รวมทั้งถลกเสื้อชั้นในด้วย เผยให้เห็นเต้านมของดิฉันวินัยชมว่าดิฉันมีนมที่สวยมากวินัยก็ก้มลงมาดูดที่หัวนมของดิฉันเชาว์ถอนปากออกไปแล้วรีบถอดเสื้อผ้าออก พอหันมา โอ้โฮ ควยดุ้นเบ้อเร่อเลย ใหญ่มาก พองตัวก๋า กระดกงึกๆเชาว์เอามันมาใส่ที่ปากดิฉัน ดิฉันรู้สึกเต็มปากเต็มคำดีจัง ควยของเชาว์ใหญ่กว่าของแฟนเก่าดิฉันมาก แถมเชาว์ยังดันเข้ามาจนเกือบถึงคอหอยดิฉันเลย ตอนนี้ดิฉันโดนวินัยถอดเสื้อผ้าดิฉันออกจนหมดแล้ววินัยเค้าจับดิฉันให้คุกเข่าค่ะ โดยที่ควยของเชาว์ยังอยู่ในปากของดิฉันวินัยเข้ามาเย็ดดิฉันทางด้านหลัง ดิฉันร้องไม่ออกเลยค่ะ แน่นไปทั้งปากทั้งหีวินัยกระเด้าดิฉันอยู่สักพัก ก็เสร็จค่ะ สงสัยคงเงี่ยนมานาน ส่วนดิฉันเสร็จไปตั้งสองครั้งแล้ว เค้าชักควยของเขาออกมาพ่นที่หลังของดิฉันค่ะ ฝ่ายเชาว์จึงดึงควยออกจากปากดิฉันแล้วจับดิฉันไปนอนหงายพาดอยู่ที่เตียง โดยให้สะโพกของดิฉันอยู่ตรงขอบเตียง โคกหีของดิฉันลอยเด่นเลยค่ะ คราวนี้เชาว์ใช้ปากมาไซร้ซอกหีของดิฉัน ดิฉันดิ้นพราดเลยค่ะ เสียวแทบขาดใจเลยเชาว์เลียหีของดิฉันอยู่สักพัก เค้าก็เปลี่ยนมาใช้ดุ้นควยอันใหญ่แทน ตอนที่แยงลงไปดิฉันร้องโอ้ย เลยค่ะ ก็ควยของเชาว์ใหญ่กว่าของวินัยอีก คับหีจริงๆเชาว์ก็ก้มลงมาจูบดิฉัน เอามือมาบีบคลึงที่หน้าอก ชั่วครู่เดียวดิฉันเริ่มเป็นฝ่ายขยับสะโพกให้ควยของเชาว์ค่อยๆ เข้าไปอยู่ในรูหีของดิฉัน คราวนี้เชาว์เลยจับขาของดิฉันถ่างออกไปอย่างสุดหล้า เริ่มกระทุ้งเข้าไปในรูหีของดิฉัน หลังจากหายเจ็บดิฉันเริ่มรู้สึกเสียวที่ปากรูหี ตอนนี้เชาว์เริ่มขยับเอวแล้วค่ะ ดิฉันร้องลั่นห้องเลยค่ะ โอยเสียว เสียวจังเลยเชาว์เริ่มกระเด้าแรงขึ้น แรงขึ้น แล้วก็เสร็จตามวินัยไปอีกคน โดยเชาว์ชักควยออกมาพ่นข้างนอกตัวดิฉัน ส่วนดิฉันไม่ต้องพูดถึง เสร็จตามไปด้วยค่ะ ฝ่ายวินัยหลังจากที่นอนพักแล้ว ก็พาดิฉันไปอาบน้ำค่ะ พอได้อาบน้ำเข้าคราวนี้ ทั้งดิฉันและวินัยก็เริ่มมีอารมณ์อีกวินัยเค้าให้ดิฉันใช้ปากทำกับควยของเค้า ดิฉันดูดจนปากชาไปหมดเลยค่ะ แล้ววินัยก็อุ้มดิฉันขึ้นไปนั่งถ่างขาอยู่ที่บนอ่างล้างหน้า แล้วจับขาดิฉันถ่างออก เอาควยมาสอดใส่เข้ามาในหีอีกครั้งวินัยกระเด้าเข้าใส่ดิฉันอย่างเมามันจนดิฉันเสร็จอีกครั้ง เป็นครั้งที่เท่าไหร่ดิฉันก็จำไม่ได้ ส่วนวินัยดิฉันใช้ปากให้เขาจนเสร็จค่ะหลังจากวันนั้นแล้ว คราวนี้เราสามคนก็จะนัดกันมาเล่นเสียวกันตลอด บางครั้งวินัยหรือเชาว์ไม่ว่าง ดิฉันก็จะนัดเล่นเสียวกับอีกคนเรื่อยมาค่ะ แต่ดิฉันชอบแบบสามคนมากกว่า

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #1 on: September 26, 2012, 11:54:55 pm
(007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007;

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #2 on: October 11, 2012, 02:53:02 pm
ขอบคุณครับ