close buttonclose buttonclose button
คนตรง คนได้เสียว

คนตรง คนได้เสียว

เรื่องเสียว · 24016

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: September 17, 2012, 10:50:55 pm
ผมอายุปาเข้าไปหลักสี่แล้ว เชื่อมั้ยเรื่องอย่างว่าตั้งแต่สมัยวัยรุ่นไม่เคยได้สุดๆ เลยกับชีวิต จนกระทั้งแต่งงานก็ทำตามเวลาไปงั้นๆ แหละไม่ได้ประสีประสาอะไรเลย ถึงเวลาก็ทิ่มพรวดพราด ไม่มีความรู้เรื่องกามเลย จนมาปีสองปีนี้ไม่รู้เรื่องเล่านี้มันมาจากไหน ทั้งที่หน้าตาก็ไม่มีความหล่อเหลาอะไร เอาเป็นว่าไม่ได้ทำให้ฝ่ายหญิงเสียหายนะ แต่อยากเล่าในโอกาสที่อยู่ใน "คนชอบโชว์" ผมได้มีโอกาสไปรู้จักผู้หญิงคนหนึง รูปร่างเล็ก ก้นนี้กลมเลย ใจก็คิดอืม น่านะ...ตามประสาผู้ชาย ด้วยงานที่เธอทำเปิดให้เราได้มีโอกาสรู้จักกัน ผมอาศัยเป็นพวกโยนหินถามทางอยู่แล้ว ก็คุยไปคุยมาขอเบอร์โทร เธอก็ให้โทรไปคุยครั้งสองครั้ง จนกระทั่งอีกวันนัดกันกินข้าว ผมก็อธิบายเกี่ยวกับเรื่องส่วนตัวผมนะว่า ผมมีครอบครัวแล้ว ( เรื่องนี้เวลาคบกับผู้หญิงบอกเขาไปตรงๆ เลย จะได้ไม่เสียความรู้สึก แบบว่าเราไม่ได้โกหกเขา รับได้ก็โอเคไม่ได้ก็คบเป็นเพื่อนกัน..เชื่อมั้ยส่วนมากเขาชอบอย่างนั้นไม่ต้องโกหก เขาบอกว่ามันอยู่ที่พี่ จะคบเขาหรือเปล่า เท่านั้นแหละ... โอเค ไปกินข้าวด้วยกัน ขับรถไปจับมือไป คุยกันไป จังหวะรถนิ่ง โอบบ้าง หอมแก้มบ้าง ให้มีความรู้สึกว่าเราเป็นแฟนกันนะ ไม่ใช่ปุ่มป่ามตะกละ ผู้หญิงเขาจะคิดว่าไม่ให้เกียจเขา จากจับไปจับมา ด้วยความที่เธอชอบผมอยู่แล้ว ผมเลยบอกว่าอยากกอดเขาอะ..เท่านั้นแหละเธอหน้าแดงไม่พูดอะไร ผมเลี้ยวเข้าโรงแรมใกล้ๆ ต้องอาศัยความกล้าเหมือนกันนะ ถึงห้องผมก็แกล้งนอนกอด คุยนู้นคุนนี้ พักใหญ่เราก็ประกบปากจูปกัน ยังกะไม่เคยพบเคยเจอ มือผมไม่อยู่เฉยเลื้อยไปข้างหลังปลดตะขอเสื้อชั้นใน โอโหแม่เจ้าโว้ยทุกอย่างที่เห็นอยู่ตรงหน้า หัวนมสีชมพู พุ่งชั้น ไม่เล็กไม่ใหญ่ ผมก้มลงอ้าปากงับแบบเบาๆ เธอเอ่นอกขึ้นรับอย่างได้อารมณ์ มืออีกข้างหนึงผมไม่รอแล้วเลื้อเข้าไปในกางเกงชั้นในที่มีกางเกงยีนส์ใส่ทับอยู่ ทั้งเสียวทั้งลุ้นผมแทรกมือเข้าไป ต้องบอกไว้เลยว่า คุณผู้ชายทั้งหลาย การที่จะได้ลวงหีผู้หญิงครั้งแรกนี้มันตื่นเต้นและเสียวสุดๆเธอส่ายเอวรับนิ้วมือเล็กน้อย ผมวางนิ้วลงบนร่องตรงกลางแม่นยำยังกะนักสนุกเกอร์เธอแอ่นโคกขึ้นรับ ปากผมก็สลับดูดนมเปลี่ยนเต้าไปมา นิ้วกลางผมทำงานขึ้นลงเรียกความกระสันต์ ถึงตอนนี้เธอแฉะไปหมดแล้ว ทั้งเสียงร้องเสียงครวญครางกระเส่า ผมเลื่อนนิ้วขึ้นลงเบา แล้วรูดขึ้นมาบนปุ่มด้านบนกดเบาๆ แล้วหมุนวนเธอดิ้นโยกแล้วยกก้นลอย ร้องคราง กดมือผมแล้วหยิกแน่น ผมเอียงตัวเขาประกบกับเธอเพื่อให้อยู่ในท่าประชิดตัว หลังจากเหมื่อยปาก เหมื่อยนิ้ว เธอดึงเข็มขัด และรูดกางเกงผมออก ต้องยอมรับว่าลงตัวและมีความสุขมาก เธอเอามือลวงขว้าเอาควายตัวเขื่อง ของผมไปจับรูดขึ้นรูดลง ต้องบอกเลยว่าเสียวมาก(ผู้หญิงหลายคนบอกว่าควายพี่ใหญ่ดี อืม..) ซักพักเธอเลื่อนตัวเองจากข้างบนลงมาข้างล่าง ดูดควยของผมตั้งแต่โคนจนถึงไข่ ผมเสียวจนต้องกดหัวเธอ ผมอยากจะกระเดาเสียให้น้ำแตกขาปาก แต่ก็ต้องเกร็งไว้ ไม่งั้นอายเขาฉิบ ผมลุกขึ้นนั่งจับหัวเธอให้ขึ้นมาอยู่ในระดับ ผมจับควยให้ตรงปากมืออีกข้างผมก็ลวงหีเธอ โอ้ย แม่เจ้าประคุณ ลงตัวอย่างบอกไม่ถูก ผมนี้ส่ายก้น เธอก็ดูด มือก็ลวง ทั้งผมทั้งเธอนี้ร้องกันแบบสุดๆ พักใหญ่ความเหงียนมันเต็มที่เธอจับผมนอน เธอขึ้นข้างบนจับควยใหญ่ของผมยัดร่องหี ผมสะดุ้งบอก โอย โทษ ...ขอ พี่ ใส่ถุงยางก่อน..ไม่งั้นพี่ไม่สบายใจ ...เธอก็บอกไม่มีอะไรไว้ใจได้ เธอรักผม เธอไม่ทำให้คนที่เธอรักเป็นอะไรหรอก ผมบอก ผมไม่หมั่นใจ..ก็ให้เหตุผล ...เธอก็โอเค หลังจากได้ถุงยางแล้ว ผมกดควยผมเข้าไปในร่องเธอ เชื่อมั้ยหีเธอฟิตดีมาก และที่ชอบที่สุดนะผมแถบไม่ได้กระเด้าเลย เธอตัวเล็ก เธอส่ายเอวให้รัดควยผม แล้วกระเดาแบบสุดฤทธิ์ สุดเดช ผมยังไม่เคยเย็ดกับใครแล้วได้อารมณ์ขนาดนี้ ด้วยความที่ผมต้องฟิตตัวเองแล้วออกกำลังกายสม่ำเสมอ ผมต้องเกร็งทำควยเป็นต้นเสาให้เธอร่อน เธอส่าย เธอโยก โอ้ยแม่เจ้า....มันทั้งตอดทั้งขมิบ ทั้งร้องทั้งคราง ยอมรับเลยว่าใครเจอหีแบบนี้ไม่ติดให้มันรู้ไป ถ้าใครเคยดูวิซีดีแอบดู มอรังสิต บอกได้เลยว่าอันนั้นว่ายอดแล้ว เจออันนี้ต้องบอกว่า นั้นนะน้องเด็กๆ ..เธอเย็ดผมซะหนำใจแล้ว ทีผมบ้างผมให้เธอนอนงาย จับควยยัดเข้าไปใหม่เธอยกก้นใช้ขาหนีบเอว ผมกดควยทิ่มเข้าไปสุดๆ ชนผนังมดลูกดังกึก เธอร้องลั้นบอกให้ผมกดควยแล้วกระเด้าหนักๆ แรงๆ เร็ว ผมบอกเดี๋ยวก่อนกลัวน้ำจะแตกก่อนผมดึงควยออกมาครึ่งลำ โยกก้นแล้ววนให้หัวบานเขี่ยปากหี เอียงซ้ายที ขวาที กดหนักกดเบา ลากยาว กดสั้น กดหนัก กดลึก เธอร้อง เสียว ซี๊ดปาก เหมือนจะเป็นจะตายเธอบอกอยากให้ผมถอดถุงยาง เนื้อจะได้ชนเนื้อ ผมบอกเอาไว้ให้หมั่นใจกว่านี้หน่อย ผมดึงควยขึ้นมาจากรู้หี เหลือไว้ 1 ส่วนสามของทั้งหมด แล้วกระเดาเบาๆ เธอบอกอย่าแกล้งกันสิ....เสียวอะ ชอบแกล้ง..ผมถามว่าถึงกี่ครั้ง เธอบอกสามแล้ว ...ได้เวลาสมควรผมบอก พี่จะเอาน้ำออกแล้วนะเธอพยักหน้า ผมบอกอ้าขาให้กว้างเตรียมตัวนะ พี่จะกระเดาให้สุดๆ นะ เธอโอเคทำตาม ผมกดควยจมสุดโหนกเธอร้องสุดๆ ผมกระเดาแล้วเร่งแรงถี่ยิบ ปล่อยน้ำออกเต็มถุงยาง เธอร้องเสียงลั่นห้อง โอ้ยมันสุด จากนั้นนอนกอดกัน แล้วอาบน้ำต่ออีกยกเห่อไม่เคยเล่าเรื่องแบบนี้ให้ใครฟังเลย คิดว่าบางอย่างอาจเป็นประสพการณ์ให้กับบางคนได้บ้างไม่มากก็น้อย มาครั้งหลังจะเล่าเรื่อง เด็กมอ. พาไปดูหนังไม่ได้ดู เลยพาเดินซื้อของ

Offline mg007281

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
Reply #1 on: September 18, 2012, 02:46:48 pm
 (007; (007; (007;

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: September 20, 2012, 11:56:38 pm
(007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007;

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #3 on: September 21, 2012, 01:03:12 pm
Thank Krub

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #4 on: October 13, 2012, 04:58:41 pm
ขอบคุณครับ