close buttonclose buttonclose button
ยามชวนเสียว

ยามชวนเสียว

เรื่องเสียว · 29442

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: September 05, 2012, 07:35:11 pm
วันนี้แก้มมีเรื่องมาเล่าให้เพื่อนๆฟังอีกคะ ก็เป็นเรื่องที่แก้มเย็ดกับผู้ชายนั่แหละคะ แต่วันนี้ไม่ได้ตั้งใจคะเป็นแบบนี้คะ แก้มไปจันทบุรีซึ่งเคยมาและเคยโดนรุมเย็ดมาทีแล้ว แก้มมาหาเพื่อนที่มหาลัยแห่งหนึ่งขึ้นรถโดยสารที่เอกมัยเที่ยวสามทุ่มคะ มาถึงจันท์ ก็ตีหนึ่งพอดี แก้มบอกพนักงานว่าลงที่หน้าประตูใหญ่ก็มียามเฝ้าอยู่สองสามคน มหาลัย กว้างมาก และบ้านเพื่อนแก้มก็อยู่ข้างในจะเข้าไปต้องเดินไกลมากไม่มีปํญหาอะไรเพราะถ้ามาถึงแก้มก็โทรให้เพื่อนมารับได้คะ แต่บังเอิญแก้มเห็นพวกยามแล้วแก้มอยากคะเลยไม่โทรหาเพือน กะว่าจะไปนอนกับพวกยามนี่แหละ ให้พวกยามแยงหีเล่นๆยิ่งคิดยิ่งอยากคะยิ่งยามแต่ละคนนะคะอายุประมาณ 25-26 เองหุ่นล่ำๆ หน้าตาก็พอใช้ได้ พวกเขาใส่ชุดยามเรีบร้อยใส่ทับใน ทำให้เห็นหุ่นพวกเขาดีขึ้น ที่สำคัญ เป้ากางเกงที่ยามใส่นูนเด่นสะดุดตาแก้มมากพวกยามถามแก้มว่า มาหาใครครับ มาหาเพื่อนคะ พวกเขามายืนคุยกับแก้มทั้งสามคนเลยแก้มคุยไปก็สำรวจ รูปร่างพวกยามไป มองเป้ากางเกงยามไป จนยามพวกนั้น เขิน ถามแก้มว่ามีอะไรหรือป่าวครับ มีคะแก้มเริ่มรุกถามชื่ออะไรกันบ้างคะ ผมชื่อ เค คนแรกตอบไอ้นั่นชื่อ เอก และ อ้นทำงานที่นี่นานหลายเดือนแล้ว เค บอก เคกับอ้นมีเมียแล้ว แถวอำเภอแกลงระยองอาทิตย์จึงจะมาหา เคอ้นสักครั้ง อ้าวแล้วไม่คิดถึงเมียแย่หรอ คิดเหมือนกัน เค อ้น ตอบคิดถึงเมียหรือคิดถึงอย่างอื่นคะ ก็มีบ้าง เคตอบอายๆจริงครับ ไอ้เค กับ ไอ้อ้น มันต้องช่วยตัวเองบ่อยๆ เอกตะโกนบอกแล้วหัวเราะอ้าวเมียไม่อยู่ ไม่มีผูหญิงที่ไหนมาช่วยบ้างหรอแก้มถามก็มีเหมือนกัน แต่ผมต้องให้ เอก อ้นเย็ดด้วยไม่งั้นมันฟ้องเมียผมผู้หญิงยอมหรอตั้งสามคน ยอมซิเขาชอบจะตาย แอบมาให้พวกผมเย็ดประจำทีเดียวสามสี่คนเลยเขาเก่งดูดควยเลียกระโปก โดนเย็ดหีเย็ดปากเย็ดตูดได้หมดถ้าพวกผมขอเย็ด พวกผมติดใจเจ๊เขามากเลย พวกผมเรียกเขาว่าเจ๊อ้อยครับ เจ็อ้อยเย็ดมันส์มากพวกผมเย็ดใครไม่มันส์เท่าเย็ดหีเจ๊อ้อย พวกผมเงี่ยนเมื่อไหร่จะโทรเรียกแกว่าเจ๊พวกผมเงี่ยนเจ็เอาหีมาให้เย็ดหน่อย ส่วนมากจะเป็นกลางคืนเวลาประมาณนี้ พวกผมเปลี่ยนเวรพอดีแล้วพาเจ็อ้อยไปเย็ดที่บ้านผมที่อยุ่ในสวนหลังมหาลัย เงียบมากบรรยากาสน่านอนเย็ดกันมากบางทีรุมเย็ดเจ็อ้อยจนเช้าเลย พวกผมเย็ดเก่งนะเจ็อ้อยบอกเย็ดนานจนเจ็เสร็จหลายครั้งติดใจควยพวกผมมากแก้มอยากลองมั้ย ถ้าพวกผมเย็ดไม่มันส์ ไม่คราง แก้มไม่ต้องให้พวกผมเย็ดถ้าแก้มโดนควยพวกผม รับรองคับแน่นหี เดี๊ยวพวกผมจะเปิดให้ดูว่าแล้วก็พาแก้มไปหลังป้อมยามโดยมีเค กับอ้นมาสองคน เอกเฝ้าทาง มาถึงก็งัดควยออกมา แล้วส่ายควยไปมาควยใหญ่มาก หัวถอกบานเส้นเลือดแก้มดโปน แก้มชอบมั้ย ใหญ่ยาวอย่างนี้เย็ดมันส์หีนะครับแก้มพยักหน้าคะ แก้มจับดูซิ จะดูดก็ได้นะมัดจำไว้ เพราะอย่างไรแก้มต้องโดนควยพวกผมเย็ดปากเย็ดหีอยู่แล้ว ผมไม่เย็ดแก้มตรงนี้หรอก เดี๊ยวไปเย็ดกันที่บ้านผมสนุกกว่า ผมแค่มาโชว์ควยให้แก้มดูเฉยๆ อยากให้พวกผมเย็ดละซิ แล้วเคก็เก็บควยเข้ากางเกงอย่างลำบาก แล้วเรียกเอก เข้ามาเอาควยให้แก้มดูอีกคน แก้มอดใจไม่ไหว จึงก้มดูดควยทั้งสองดุ้น จนเอกกับอ้นทนไม่ไหวขอแตกก่อนที่นี่ เอกชักควยแล้วพ่นน้ำใส่หน้าแก้ม อ้นก็ชัก เอกจับหัวแก้มหันไปรับน้ำควยของอ้นที่พ่นออกมาเต็มหน้าแก้มเอกออกไปแทนเค ให้เคเข้ามาบอกว่าแก้มดูดควยได้สุดยอดวะ เคมาถึงรุดซิป งัดควยออกมาไหนเอกบอกว่าดูดควยได้สุดยอด จริงป่าวแก้มก็ดูดไปชักไป สุดยอดจริงๆเคคราง อ้นจับหัวแก้มโยกไปตามลำควยของเคที่เย็ดปากแก้มจนแก้มสำลัก แก้มคุกเข่าดูดควยของเค อ้นก็ยืนด้านหลังโดยเอาควยกับพวงกระโปกวางไว้บนหัวแก้ม บางทีจับแก้มเงยหน้าให้แก้มเลียกระโปกปลายควยจับควยตีหน้า เอาควยถูหน้า แล้วบอกกูเริมเงี่ยนอีกแล้ว เดี๊ยวจะเย็ดให้หีบานเลยดูดควยเคจนเคเสร็จเคให้แก้มเลียทำความสะอาดควยให้ด้วย แล้วพวกเราก็ออกมาก็มียามชุดใหม่มาเปลี่ยนพอดี พวกยามก็พาแก้มไปที่บ้านของเคโดยนั่งซ้อนท้ายมอไซด์ไปเคเปผ็นคนขับ แก้มนั่งกลางเอกซ้อนท้าย อ้นไปคนเดียว ที่จริงเอกไปกับอ้นก็ได้แต่เอกไม่ไปขอมานั่บี้แก้มดีกว่า เคขับรถโดยเอาควยออกมาใหแก้มจับเล่นตลอดทางส่วนเอกก็แกล้งกระเด้าตูดแก้ม พอถึงบ้านเท่านั้ น เค เอก อ้น จับแก้มแก้ผ้าล้วงควักกันใหญ่ดันแก้มนออนหงายเอาปลายควยที่ลื่นเป็นมันเพราะความเงี่ยนมาถูที่ล่องหี ที่ติ่งก่อนที่จะดันควยที่ใหญ่เข้ามา ควยเคใหญ่มากจนแก้มต้องถ่างขาออกอีกเพื่อให้เข้าได้สดวกแก้มล่อนหีรับควยเคที่โถมกระแทก เอกกับอ้นช่วยกันดูดนมจับขาแก้มยกขึ้นให้เคกระเด้าควยให้ลึกสุดๆชนหนอกหีกึกๆๆ เคจับแก้มโก้งโค้งเอกเอาควยใส่ทางด้านหลังอ้นเย็ดปากเคนอนลง ให้แก้มนังขย่ม เอกกับอ้น พลัดกันเอาควยมาให้ดูด อ้นกระซิบ ขอเย็ดตูดแก้มเคดึงแก้มแนบกับอกเค แล้วบอกอ้นเย็ดได้เลยขณะที่ควยเคคาหีแก้ม อ้นบอกเสียวควยมากควยอ้นร้อนมากทั้งเค และอ้นพลัดกันกระแทกล่างที ตูดทีแก้มทั้งแสบทั้งเสียวปากก็ดูดควยเอก ผัวขา หีเมียเย็ดดีมั้ย สุดยอดเลยเมียจ๋า ซีดๆๆๆๆๆๆๆๆๆอ้นบอกตูดแก้มเย็ดมันส์กว่าหีอีก แน่นฟิตควยอูยๆๆๆมาให้พวกผัวเย็ดบ่อยๆนะหีเมียก็ตอดหัวควยผัวผัวจะเย็ดให้ถึงเช้าเลย อูย เมียจ๋าเอกชักควยเข้าออกปากแก้มอ้นเย็ดตูดแก้มสักพักบอกไม่ไหวแล้วเสียวควย ซีดดดดดดกดควยหนักๆสองสามทีพุ่งน้ำควยใส่ตูดแก้ม พออ้นชักควยออกเอกใส่แทนทันที วันนั้นแก้มโดนควยจนถึงเช้าเลย และเล่นกันอีกหลายวันกว่ากับ กรุงเทพๆ

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: September 05, 2012, 11:59:45 pm
(01; (01; (01; (01; (01; (01; (01; (01; (01; (01; (01;