close buttonclose buttonclose button
เพื่อนนักเรียนต่างชาติ

เพื่อนนักเรียนต่างชาติ

เรื่องเสียว · 27805

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

ผมชื่อกรกำลังเรียนปีสุดท้ายของมหาลัยในจังหวัดของผม ส่วนปีเตอร์นักศึกษาโครงการแลกเปลี่ยนมาจากอังกฤษมาเรียนที่มหาลัยเดียวกัน กับผมแต่อยู่กันคนละคณะ เขาอายุมากกว่าผมปีหนึ่งและมาพักอยู่บ้านผมโดยห้องนอนเดียวกันกับผม ปีเตอร์มาอยู่ที่บ้านผมได้หกเดือนกว่าแล้ว เราสนิทกันมากครับ ผมสอนภาษาไทยเขาส่วนเขาก็สอนภาษาอังกฤษผม เราก็จะพยายามเล่าเรื่องทุกอย่างให้ฟังกันเสมอ แม้แต่เรื่องเซ็กซ์ก็ไม่เคยปิดบัง ผมและปีเตอร์เวลาอยู่บ้าน เราจะแก้ผ้าโดยไม่อายกัน ผมกับปีเตอร์เคยวัดขนาดของเจ้าโลกด้วยกันเมื่อแข็งตัวเต็มที่ ของผมจะอวบน้อยกว่าของปีเตอร์แต่ของผมจะยาวกว่าและแกร่งกว่า ผมเคยเอาหนังโป้ญี่ปุ่นมาเปิดดูแล้วชักว่าวไปดูกันเราไม่ถือเรื่องแบบนี้

วัน หนึ่งผมขี่มอเตอร์ไซด์เข้าไปในเมืองเพราะเป็นวันหยุด ปีเตอร์นั่งซ้อนท้ายผมเข้าไปด้วยกัน เราผ่านหน้าสถานีรถไฟตอนบ่ายๆ เพื่อจอดทำธุระซื้อของส่วนปีเตอร์ก็แยกไปอีกทางหนึ่งแล้วนัดกันว่าจะกลับมา เจอกันตรงนี้อีกครึ่งชั่วโมง ผมกลับมาถึงก่อนก็เลยเดินไปซื้อน้ำกินอยู่แถวหน้าสถานีผมสังเกตเห็นผู้หญิง คนหนึ่งเธอทำท่าเหมือนรอใครอยู่แต่ว่าคงนานมาแล้วและคนที่เธอรอยังไม่มาสัก ที เธอเป็นคนสวยขาว หุ่นดี ผมหยักโศก พอปีเตอร์เดินมาผมก็บอกปีเตอร์ให้สังเกตุเธอ ปีเตอร์บอกผมว่าท่าทางเธอจะเดือดร้อนแล้วแนะนำผมให้เข้าไปคุยกับเธอเผื่อว่า เธอต้องการความช่วยเหลือ ผมกับปีเตอร์ก็เลยเข้าไปพูดคุยกับเธอจนรู้จักชื่อของเธอ เธอชื่ออั้ม เป็นลูกของนักการของโรงเรียนหนึ่งในจังหวัดนี้ เธอเพิ่งกลับมาจากกรุงเทพฯ กำลังรอพ่อมารับตั้งแต่เที่ยงตอนนี้บ่าย 2 โมงกว่าๆ แล้วยังไม่มา ลองโทรเข้าโทรศัพท์มือถือก็ไม่มีสัญญาณ พวกเราอยู่คุยรอเป็นเพื่อนเธอจนบ่ายสามกว่าๆ พวกผมก็อาสาไปส่งเธอที่บ้านเพราะจากการพูดคุยกัน เธอเป็นคนที่คุยสนุกและดูเหมือนจะให้ท่าพวกผม อาจจะเป็นเพราะปีเตอร์ที่หน้าตาดี หุ่นดี ส่วนผมหน้าตาธรรมดาตามประสาเด็กหน้านอกแต่ผมช่างคุยช่างพูด ขณะที่นั่งซ้อนท้ายมอเตอร์ไซด์ผมไปด้วยกันโดยเธอนั่งซ้อนตรงกลางระหว่างผม กับปีเตอร์ หน้าอกเธอจะถูกับแผ่นหลังผมตลอดเวลาจนผมรู้สึกว่าหัวนมของเธอแข็งเป็นไตขึ้น มา ปีเตอร์เองก็คงจะชอบเธอพยายามก้มหน้าแนบซอกเธอเวลาชวนคุยขณะซ้อนท้าย มอเตอร์ไซด์ไปพร้อมๆ กัน

พวกเราแวะทานข้าวกันแปล๊บหนึ่งที่ร้านอาหาร ริมคลองแห่งหนึ่ง เรานั่งกินไปและคุยเล่นหยอกล้อกันไปอย่างสนุกสนาน อั้มมีความรู้ด้านภาษาอังกฤษพอสมควรและดูเธอจะสนใจปีเตอร์เป็นอย่างมาก เมื่อไปถึงบ้านเธอซึ่งเป็นพักที่ด้านหลังของโรงเรียนที่ทางโรงเรียนจัดไว้ ให้พ่อกับเธออาศัย เธออาศัยอยู่พ่อ 2 คน แม่เสียไปตั้งแต่เด็ก วันนี้พ่อเธอไม่อยู่ไม่มีใครอยู่บ้าน เธอติดต่อทางโทรศัพท์มือถือก็ไม่ได้ไม่มีสัญญาณ เธอบอกว่าอยู่บ้านคนเดียวเหงามีเพียงวีดีโอที่ช่วยเธอคลายเหงาได้บ้าง เธอจึงชวนพวกผมอยู่ดูวีดีโอก่อนและกินขนมที่แวะซื้อมาระหว่างทางด้วยกัน ผมกับปีเตอร์ก็ไม่ปฏิเสธเพราะเรามองตากันก็รู้แล้วว่าอะไรเป็นอะไร ผู้หญิงเขาให้ท่าแล้ว เธอหยิบซีดีเรื่องหนึ่งมาเปิดให้ดู ดูไปกินขนมกันไปหนังที่ดูเป็นหนังฝรั่งมีบทเลิฟซีนบ้างเล็กน้อย ถึงตอนนี้ปีเตอร์ก็พูดหยอกว่าเธอดูแบบนี้ดีเหรอ เธอถามกลับมาว่ามีแบบที่มากกว่านี้อีกนะอยากดูหรือเปล่าล่ะ ปีเตอร์ได้ทีตอบไปว่าอยากดู เธอจึงลุกไปเปลี่ยนซีดีเปิด มันเป็นหนังฝรั่งมีผู้หญิงเปลือยกายเต้นโชว์ สักครู่ก็มีจิ๊กโก๋มาฉุดไปรุมแบบชาย 3 หญิง 1 แต่ละคนใหญ่ๆ ทั้งนั้น ขนาดเท่ากับกระบอกไฟฉายล่อผู้หญิงคนเดียวทั้งบนทั้งล่าง ส่วนผู้หญิงก็รับไม่อั้นทั้งดูดทั้งเลีย ส่วนด้านล่างของเธอโหนกนูนมีขนเล็กน้อย 1 ใน 3 คนนั้นเป็นไอ้มืดที่ขนาดใหญ่มากดันเข้าดันออกจนน้ำไหลย้อยลงมาเสียงครางระงม ไปหมด

สักครู่ปีเตอร์ก็เสนอว่าจะเลี้ยงเบียร์พวกเราก็เลยให้เงินแล้ว ให้ผมขี่มอเตอร์ไซด์ออกไปซื้อเบียร์พอผมกลับมาก็ไม่เห็นใครอยู่หน้าทีวีเดิน เข้าไปดูที่ครัวก็ไม่เห็น พอย่องไปดูห้องนอนด้านหลังเห็นปีเตอร์เปลือยกายเหลือแต่กางเกงใน ดุ้นอันโตของปีเตอร์โด่จ่อตุงกางเกงใน ปีเตอร์กำลังเลียดูดโหนกเนินของอั้มอยู่อย่างเมามัน ส่วนอั้มก็บิดร่างไปมาและร้องครวญด้วยความรัญจวนใจ เธอปรือตามองขึ้นมาเห็นผมและยิ้มให้ ผมวางของที่ซื้อมาถอดเสื้อผ้าเหลือแต่กางเกงในน้องชายผมก็โด่ตุงกางเกงใน เช่นกัน ผมเข้าไปจูบปากเธอมือผมก็คลึงเคล้านมใหญ่ของอั้มและบี้หัวนมของเธอบ้าง จนเธอร้องคราง สักครู่ผมก็ขยับไปนั่งคร่อมหน้าอั้ม เธอเอามือมาลูบเป้ากางเกงในผมแล้วบีบเบาๆ คลึงให้ผมเสียวอย่างบอกไม่ถูก สักครู่เธอก็ล้วงเข้าไปในกางเกงใน เธอร้องโอ้โห...ใหญ่เหลือเกิน ผมถามเธอว่าเคยเจอใหญ่อย่างนี้ไหม เธอบอกว่าเคย แต่โดนทีละ 2 อันอย่างนี้ไม่เคย ผมบอกเดี๋ยวจะให้ชิมดูว่าท่อนไหนจะอร่อยกว่ากัน ผมให้เธอจับอมและดูดให้ผม ส่วนปีเตอร์นั้นใช้นิ้วแหย่เข้าออกของอั้มจากหนึ่งนิ้วค่อยๆ เพิ่มเป็น 2 นิ้วและ 3 นิ้ว จนโหนกเนื้อของอั้มมีแต่น้ำเมือกปริ่มเต็มไปหมด ผมเอื้อมมือไปสะกิดปีเตอร์ให้ดึงมันออกมาชัก ปีเตอร์ชักมันจนแข็งเต็มที่ซึ่งใหญ่มาก เราก็เปลี่ยนตำแหน่งกันให้ปีเตอร์มานั่งคร่อมหน้าอั้ม อั้มเห็นของปีเตอร์ถึงกับร้องโอ้ว...ใหญ่ดีเหลือเกิน เธอรีบคว้ามันมาชักรูดออกดึงเอามาจ่อปากและแลบลิ้นเลียหัวและดูดอม ปีเตอร์ถึงกับคราญ...โอ้ว...มือก็ขยำนม ส่วนผมก็ลงมาเลียของอั้ม...ของเธอสวยจริงๆ สักครู่ผมขอเอาของผมเสียบเข้าไปในของอั้มอั้มร้องครางดังมาก ผมอัดเร็วขึ้นเธอขยำผ้าปูที่นอนเแน่น ผมซอยถี่ยิบอัดเสยเต็มกำลังจะน้ำพุ่งออกมาข้างในตอดตุบๆ และผมก็เรียกให้ปีเตอร์มาเสียบต่อ ส่วนผมไปยืนให้อั้มดูดเลียทำความสะอาดเล่นและมันก็แข็งขึ้นอีก ปีเตอร์เปลี่ยนท่าเอาจับน้องอั้มนอนคว่ำกระดกก้น แล้วอัดกระแทกเต็มแรง สักครู่ก็ดึงลงมาเอาท่าโก้งโค้งต่อและเปลี่ยนเป็นท่าขึ้นข้างเตียง ผมนอนดูทั้งคู่เย่อกันมันจริงๆ สักครู่ก็เปลี่ยนท่าโดยปีเตอร์อุ้มน้องอั้ม น้องอั้มก็ตวัดขารอบเอวปีเตอร์แล้วปีเตอร์ก็กระเด้งก้นกระแทกขึ้นแรงๆ ทั้งคู่ร้องเสียงหลงด้วยความเสียวสุดๆ น้องอั้มบอกว่า...ใกล้แล้ว..เร็วๆ ปีเตอร์เลยเปลี่ยนท่าจับเธอนอนแบะขาลงบนเตียงแล้วกระแทกเต็มแรง ผมเข้าไปบี้นมเพื่อเพิ่มความเสียวให้ ปีเตอร์อัดเข้าไปเร็วขึ้นและครางว่าใกล้แล้วๆ เสียวจังเลย น้องอั้มบอกว่า...เสร็จแล้ว...เสร็จแล้ว แล้วปีเตอร์ก็ซอยอีก 5-6 ครั้งก็พุ่งน้ำขาวข้นล้นทะลักออกมา น้องอั้มดิ้นพล่านด้วยความเสียว

พอ เรียบร้อยเสร็จก็นอนคลึงลูบของกันและกันเล่นแล้วจัดการกันอีกรอบหลังจากนั้น จึงลุกขึ้นอาบน้ำ กินเบียร์ที่ซื้อมา พอได้อารมณ์ผมก็เข้าไปเล้าโลมน้องอั้มต่อและเราก็สนุกกันอีกคนละ 2 ครั้ง ผมกับปีเตอร์ขี่มอเตอร์ไซด์กลับบ้านด้วยความเหนื่อยแต่ก็สนุกครับ

Offline zacc

• Sr. Member
    • เสียว: 0
    • Email
 (7;เพลินดี

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email