close buttonclose buttonclose button
ชวนเมียออกสวิง

ชวนเมียออกสวิง

เรื่องเสียว · 55863

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: August 26, 2012, 08:38:36 am
สวัสดีครับเพื่อนๆชาวสวิง ผมเองสนในเรื่องสวิงแต่ไม่มีโอกาสเลย เพราะกล่อมเมียไม่สำเร็จสักที แต่เคยได้คุยกัน จนผมได้เจอกับเพื่อนเก่าคนหนึ่งนั้นหล่ะ จึงมีโอกาสทำให้เป็นจริง เพื่อนผมมันมีเมียแล้ว เมียมันอายุมากกว่ามันหลายปี แต่sexดี เราได้คุยกันในเรื่องสวิง มันเองก็สนใจที่อยากจะเห็นแฟนตัวเองโดนชายอื่นเย็ด ผมเองก็คิดว่าในเมื่อเรามีความเห็นตรงกัน เราน่าจะมาแลกคู่กัน แต่ติดที่ฝ่ายเมียๆเราไม่ยอม เราเลยนัดกันไปเที่ยวทะเลกัน แล้วจะนอนห้องติดกัน ต่างฝ่ายต่างเอากันเองก่อน พอถึงตอนนั้นก็จะสลับคู่กัน ผมเองบอกตรงผมห่วงเมียผมน่ะ แต่ในใจลึกๆก็อยากลอง เพราะเมียผมยังเอ๊าะอยู่ อายุน้อยกว่าผมหลายปี เรานัดกันช่วงกลางสัปดาห์เพราะไม่ต้องการไปตอนคนเยอะๆ ผมไม่เอากับเมียเกือบอาทิย์ที่เดี่ยว เพราะต้องการให้เธอยากมากๆ ส่วนผมน่ะชักว่าไปไม่รู้กี่ครั้งแล้ว จนถึงวันเดินทาง ผมแทบจะไม่มีอารมณ์ขับรถ ห่วงก็ห่วง เงี่ยนก็เงี่ยน แต่ไงได้ตกลงไปแล้งนิ เราถึงที่พักประมาณ10โมง ก็หาอะไรทานกัน เรื่องที่พักไม่ต้องห่วง เพื่อนผมจัดการเรียบร้อยแล้ว เป็นบ้านพัก2ห้องนอนแต่ประตูเปิดถึงกันได้ บ่ายๆหน่อยเราก็เล่นนำกันจนชุ่มปอด ผมกับเพื่อนนัดกันว่าจะไปหาอะไรทานกันแถวบ้านพักนั้นหล่ะ มอมให้เมียๆเมาแล้วก็จะเริ่มเกมกันเลยตกลงคำนั้น เราไปทานอาหารกันก็พยายามมอมสองเมียกันเต็มที่แต่พวกเธอบอกไปต่อนกันที่บ้านพักดีกว่า เราก็โอเคนั้งกินกันสักพักก็ซื้อเบียร์ไปต่อที่บ้าน เรามานั้งกินกันในห้องเดียวกัน ก็นั้งคุยกันไปเรือยเปื่อยพอเริ่มเมากันได้ที่ ไอ้เพื่อนผมก็เอาหนังที่เตรียมมา มาเปิดดู ก็ได้รับเสียงสนับสนุนจากทุกคน เพราะพวกเราก็คุยเรื่องลามกๆกันประจำ ผมนั้งอยู่บนเตียงกับเมีย เพื่อนผมอยู่ข้างล่าง แต่ใกล้ๆกัน ผมเอือมมือไปปิดไป หนังที่ดูกันก็สวิงอยู่แล้ว ดูไปสักพักเมียผมก็ออกอาการเงี่ยนแล้ว ผมรู้ ผมก็เริ่มลูบไล้ ล้วงมีหนีบๆหนิดหน่อยสักพักก็หีดูดนิ้วผมติดเลย แต่ก็ยังมีหยิกหนิดหน่อยพอประมาณ เพื่อนผมก็เริ่มไซร์คอ เมียมันบอก อายเพื่อนบ้างสิ แม้เรื่องธรรมชาติ จริงไหมว่ะดอน มันยิ้มๆ แล้วสบตากับเมียผม เฮ้ยอยากดูหนังสดไหมว่ะ มันถามผม ผมตอบเอาสิว่ะ เมียมันตบหลังดังตุ๊บ มันบอกกูเงี่ยนแล้วว่ะ ไปก่อนน่ะ ผมก็พยักหน้า มันเดินกลับไปห้องมัน แต่ไม่ได้ปิดประตูแง้มไว้(ตามแผน) ผมก็กลับมาจัดการกับเมียผมต่อ นำเงี่ยนเมียผมแฉะเลย เราดูดปากกันได้เดี๋ยวเดียว ผมถามเมียผมอยากดูหนังสดไหม เมียผมยิ้มๆ เราแอบย่อง ไปดูต้องประตู เมียเพื่อนผมกำลังอมควยเพื่อนผมอยู่ลีลาเธออมเก่งจริงๆ เมียผมเอามือมาชักว่าวควยผม ผมเลยก้มเลียหีให้เธอ เสียงเธอซีดซ๊าดใหญ่ เอาหีไถกลับหน้าผมจนนำเต็มไปหมด ได้ยินเธอบอกเบาๆ ว่าของพี่พลใหญ่จัง อา ผมเลย ลองถามเบาๆอยากดูใกล้ๆไหมล่ะ จะดีเหรอ ผมไม่ตอบพร้อมดันเมียผมเข้าไป ซึ่งตอนนั้น เพื่อนผมกำลังเลียหีเมียมันอยู่ พลางหลับตาพร้อมสงเสียงร้องตลอดเวลา ผมให้เมียนั้งใกล้มัน ให้เอือมมือไปจับควยมันแต่เธอไม่กล้า ไอ้พลมันเลย จับมือเมียผมไปจับควยมันเองเลย ผมก็ก้มลงเลียหีเมียมันแทน เมียมันคิดว่าไอ้พลจะไม่เลียให้ต่อ เอามือมากดหัวผมให้อยู่กับหีเธอ ผมก็เลียต่อเลย หีเมียเพื่อนผมใหญ่มาก โกนหม่อยจนเกลื้อง ผมเริ่มเลียเม็ดแตด ลากผ่านมาเลียแคม พลางเอาลิ้นแย่งเข้าไปในร่องหี พร้อมกลับตวัดลิ้นไปมา ผมแอบมองไปที่เมียผม เห้นกำลัง อมควยไอ้พลอยู่ ดูท่าท่างมันสะใจมาก เสียงเมียไอ้พล บอก ผัวจ๋าเย็ดเมียได้แล้ว เมียเงี่ยนจะแย่แล้ว ผมจัดการสอดใส่ทันที่ ผมค่อยๆดัน เข้าร่องหี นำงี้บานเลย แสดงว่าเงี่ยนมาก หีแกตอดควยผมตุบๆ ไม่หลวมยังok ผมเริ่มซอยแกลืมตาขึ้นมา มองหน้าผมแต่แก ก็เด้งตอบผม คงจะเลยตามเลยแล้วมั้ง เมื่อเป็นอย่างนี้ผมก็ใส่ไม่ยั้ง แกได้แต่ร้องเร็วๆๆไม่ไหวแล้ว ผมเองก็ตื่นเต้นมาก นำแตกตามเธอไปติดๆ ก้มหน้าดูดนมแก ผมหันไปดูเมียผม กำลังขย่มควยไอ้พลใหญ่เลย นำเงี่ยนไหลย้อยเลย ไอ้พลจับเมียผมเล่นท่าหมา จนมันนำแตกไปอีกคน ผมมองดูมีอารมณ์ห่วงเมียผมมากๆควยผมแข็งขึ้นมาอีกครั้ง ไอ้พลออกมา ผมเข้าเสียบต่อทันที เมียผมซีดดเลย ไอ้พลเอาไปให้เมียผมอมอีกครั้งผม เล่นท่าหมากับเมียอีกโดยที่ ปากเธอก็กำลังอมควยอยู่ ผมเงี่ยนมากๆ มันรู้สึกแปลกน่ะ ที่มีนำคนอื่นอยู่ในหีเมียผม เมียมันลุกขึ้นเดินอมควยไอ้พล เมียผมเลียไข่ให้มัน ผมเห็นภาพแล้ว มันได้อารมณ์มากๆเลย แต่ยังไม่อยากแตก มันเลยจับเมียมันนอนลง เล่นท่าขอบเตียง ผมถามเมียผมเป็นไงบ้าง เธอยิ้ม บอก ควยพี่พลใหญ่จัง เสียวสุดๆเลย ผมทนไม่ไหวแตกไปอีกครั้ง จนล้มฟุบลงนอนใก้ๆเมียผม ผมถามว่าเสร็จไปกี่ครั้ง เธอชู5นิ้วเลย เธอมองไอ้พลเย็ดกับเมียมัน พลางเอามือมาชักว่าวให้ผม ไอ้พลเล่นเมียมันจนเสร็จอีกครั้ง มันเดินมาหาเมียผม จับเธอแยกขา เล่นท่ายกล้อ โดยที่เมียมันนอนหมดแรงอยู่ ผมเลยขยับไปให้เมียผมอมควยให้ ผมชอบจริงเลย เวลาที่ผมเย็ดไปด้วยแล้ว ให้เธออมควยไปด้วย โดนทังสองทางเลย จนมันนำแตกใส่หีเมียผม ผมลุกขึ้นไปเย็ดเมียมันต่อเลย เดี๋ยวขาดทุน ไอ้พลนอนกอดกับเมียผมนอนดูอยู่ใกล้ๆ ผมซอยไปสักพัก เมียมันเลยขึ้นขย่มผมจนเสร็จไปอีกรอบ เรานอนพักเอาแรงกันสักพักนั้งจิบเบียร์แล้วเริ่มยกสามกันอีกครั้ง คราวนี้ ผมกับมันรุมเมียมันบ้างโดยที่แฟนผมคอยเลียหีและดูดนมแฟนมัน ตกลงเราไปตื่นกันเอาเที่ยง ต่างมองหน้ากันอายๆ ผมยังนึกเลย ถ้าเมื่อคืนไม่เมา ผมกลับแฟนจะยอมสวิงกันเหรอ แต่ทุกวันนี้ก็ยังสวิงกัน ทุกอาทิตย์เลย

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #1 on: August 27, 2012, 12:05:55 am
(1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1;

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #2 on: April 04, 2013, 08:07:30 am
ขอบคุณครับ