close buttonclose buttonclose button
ช่วยแฟนที่มอเตอร์เวย์

ช่วยแฟนที่มอเตอร์เวย์

เรื่องเสียว · 22045

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
หวัดดีครับนี่ก็เป็นครั้งแรกที่ผมมาเล่นประสบกามให้อ่านกันนะครับ มันเป็นเรื่องจิงที่เกิดขึ้นในวันแรงงานที่ผ่านมาเองนะ คือว่าผมกับแฟนขับรถกันไปเที่ยวที่บางแสนมาน่ะครับซึ่งวันนั้นเราเข้าหาดกันไม่ได้เลยก็เลยแค่พากันไปไหว้พระแล้วก็ตีรถกลับบ้านผมก็ขับรถกลับมาเข้าเส้นถนนบางนา-บางปะกง แล้วผมก็ตีรถขึ้นทางด่วนที่อยู่บนหัวเลยครับไม่อยากวิ่งเส้นล่างเพราะว่าถนนไม่ดี แล้วกะว่าจะรีบกลับห้องไปเย็ดแฟนซะหน่อยเพราะแฟนแต่งตัวเอ็กซ์มากกกกก แต่พอผมได้ขับรถขึ้นทางด่วนเท่านั้นครับก็เห็นว่ารถค่อนข้างน้อยแล้วทางก็เรียบดีผมก็เลยเหล่ไปมองแฟนผมแฟนผมก็เอนเบาะรถลงนอนเพราะแฟนผมชอบหลับเวลาผมขับรถอยู่เรื่อย พอแฟนผมเอนเบาะนอนนมของแฟนผมมันก็ชูขึ้นมา เท่านั้นแหละผมก็เอามือไปล้วงนมแฟนผมทันทีแฟนผมก็ไม่ขัดขืนด้วยคงเงี่ยนอยู่เหมือนกัน ผมก็คลำไปเรื่อยๆแฟนผมก็เริ่มนั่งอยู่ไม่สุกมีเสียงหายใจแรงๆออกมาเป็นระยะๆแล้วแฟนผมก็เอื้อมมือมาจับน้องชายผมด้วยแต่ผมต้องคุมสติไว้เพราะเด๋วรถเสียหลัก พอคลำไปคลำมาผมก็บอกแฟนว่าให้ดึงยกทรงลงไปข้างล่างไปปิดที่ท้องไว้จะได้เสี่ยวยิ่งขึ้น แฟนผมก็รีบดึงลงไปโดยง่ายเพราะเป็นแบบไร้สาย ผมก็เลยพิเรนดึงเสื้อกล้ามที่แฟนใส่อยู่ลงมาด้วยจนนมโผล่มาทั้งเต้าเท่านั้นแหละแฟนผมก็รีบเอาผ้ามาคลุมปิดไว้ แต่พอผมคลำไปซักพักผ้าก็หลุดออกแต่คราวนี้แฟนผมก็ไม่อายแล้วคงเสียวน่าดู เต้าแฟนผมก็เปิดโทงๆงั้นและผมก็ทั้งลูบทั้งเขี่ยหัวนม แฟนผมก็บอกให้บี้ตรงหัวนมแรงๆเสียวดี รถข้างๆก็ผ่านไป ผ่านมาไม่รู้ว่ามีมีกีคันที่เห็นนมแฟนผมไปหมดแล้ว แฟนผมก็ครางสบายตัว แล้วซักพักผมก็ใช้มือซ้ายแกะกระดุมกางเกงออกแล้วเอามือล้วงไปที่หอยแฟนผม โอ้โหแฉะมากๆผมก็เลยบรรเลงถูหอยไปมาอย่างเร็วเลยมันลื่นด้วยเลยถูมัน แฟนผมครางดังเลยทีนี้ แฟนผมก็ไม่อายแล้วถอดกางเกงมากองที่ปลายขาแล้วใช้ผ้าปิดเอาคราวนี้แหละครับถนัดมือเลยผมก็เบ็ดให้แฟนด้วยมือซ้ายข้างียวอย่าวเมามันจนผ้าเปิดออกหวอกระจายเลยไม่มีผ้ามาปิดแล้ว รถก็เริ่มเยอะด้วยเพราะเย็นแล้วไม่รู้ว่ากี่คันแล้วที่เห็นหอยแฟนผมเพราะชอบมีรอมาชลอมาอยู่ข้างหน้ารถเรา แต่ก็ไม่สนแล้วครับคราวนี้แฟนผมคงเสียวมากจนกระดกก้อนขึ้นหอยลอยมาอยู่ระดับคอนโซลหน้ารถเลย ผมก็เบ็ดให้ยิ่งแรงแฟนผมยิ่งร้องดังมากน้ำนี่เต็มมือผมไปหมดแล้ว ทั้งนมทั้งหอยตอนนี้เปิดโล่งหมดเลยผมอยากเอาปากดูดนมให้ด้วยแต่ยังไม่สามารถพอเด๋วจะไม่ถึงบ้าน ผมเบ็ดให้แฟนจนรถโคลงเลยก็ว่าได้เพราะแฟนชอบให้แรงๆแฟนบอกเสียวดีซักฟักแฟนผมก็เสร็จ กลิ่นน้ำเงี่ยนนี่เต็มรถเลยตครับ แฟนผมก็ทำเป็นอายบอกอารมมันพาไป ผมก็ไปส่งแฟนผมห้องแล้วผมก็กลับไปชักว่าวที่บ้านก่อนเพราะว่ามันแข็งจนปวดมากพอเสร็จแล้วผมก็ขี่มอไซด์มาเย็ดแฟนที่ห้องอีกที่ ถ้าใครอยากให้ผมช่วยให้ก็เมลล์มานะคับจะเอาให้สุดๆเลย

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • View Profile
    • Email