close buttonclose buttonclose button
เรื่องเสียวๆในความทรงจำ

เรื่องเสียวๆในความทรงจำ

เรื่องเสียว · 21857

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
เข้ามาอ่านเรื่องของน้องๆแล้วก็เลยคิดว่าน่าจะลองเล่าประสบการณ์ที่ผ่านมา(เผื่อใครจะเอาไปลองบ้าง)ตอนนั้นเรียน ม.เอกชนปี3 แฟนเรียนราชภัฎปี2แห่งหนึ่ง ชื่อต้อมเธอรูปร่างสุดยอดตูดงอน นมใหญ่และที่สำคัญเซ็กจัดสุดๆเอากันที่ไร สอง_สามยกตลอดและต้องขย่มเองทุกครั้ง วันหยุดยาวสามวันเราวางแผนกันว่าจะไปทะเลเพื่อเปลี่ยนบรรยากาศ วันนั้นเธอแต่งตัวยั่วสุดๆใส่กางกางขาสั้นมั่กๆ บางและฟิตเปรี๊ย จนเห็นเนินเนื้อ ตะเข็บกางเกงกดลงในร่องจนเห็นหิอวบอูมมาก ที่สำคัญเธอไม่ใส่ชั้นในเลยสักชิ้นใส่เสื้อสายเดี่ยวรัดรูป หัวนมเธอดันเสื้อจนเห็นหัวนมเป็นเม็ด ผมขับรถไปเองแต่เช้ามุ่งหน้าหาดปึกเตียนจ.เพชรบุรี พอรถเริ่มออกชานเมืองมือเธอก็ซุกซนเริ่มควานหาอาวุดประจำกายผมออกมาคลึงเล่น ผมก็ไม่ยอมน้อยหน้ามือซ้ายว่างอยู่(เกียร์ออโต้)เลยค่อยๆถลกเสื้อเธอขึ้นเหนือราวนมหัวนมเธอตั้งชูชันมาก ผมบอกให้เธอโน้มตัวมาทางผมเพื่อจะได้โอบแขนไปด้านหลังเธอ ผมเริ่มคลึงและบี้หัวนม เธอครางออกมาเบาๆ เธอรูดน้องชายผมจนพองเต็มมือ แล้วเธอก็ค่อยๆอมมันเข้าไปทั้งเลียทั้งดูด จนผมเสียวหัวคว..ไปหมดผมบอกให้เธอปลดตะขอกางเกงแล้วเลื่อนไปอยู่ที่หัวเข่าของเธอ ผมค่อยๆเลื้อยมือผ่านร่องก้นค่อยๆแหวกแคมออกแล้วเอาปลายนิ้วสกิดเม็ดเธอเบาๆน้ำเธอค่อยๆเยิ้มตามออกมา ผมค่อยๆแหย่นิ้วเข้าไป หิเธอตอดเป็นจังหวะเลย น้ำเงี่ย..เธอค่อยๆทะลักออกมาจนชุ่มมือผมเลย ผมเริ่มขยับมือเร็วขึ้น เธอครางดังขึ้นมาก ยิ่งดูดคว..ผมแรงขึ้น เธอเงยหน้าบอกผมว่าไม่ไหวแล้วเสียว หิ เหลือเกิน เงี่ย..สุดๆเลย(เวลาเอากันเราชอบใช้คำหยาบกันได้อารมณ์ดีคับ แต่เวลาอื่นปกติครับ)ผมเลยซอยนิ้วใส่ร่องหิของเธอ ตอนี้ผมรู้ว่าเธอเงี่ย..สุดๆแล้ว ครางดังมาก ร้องไม่เป็นภาษาเลย เธอขมิบรูหิตามนิ้วที่แทงเข้าดึงออกเป็นจังหวะเลยเธอร่อนสายตูดตามจังหวะนิ้วผมได้อารมณ์มากคับจนตอดกระตุกขมิบแรงมาก น้ำเธอแตกเต็มมือผมไปหมดเลย เธอถามว่าจะดูดให้เสร็จเลยมั๊ย ผมบอกว่ายังก่อนดีกว่าผมกลัวรถตกข้างทางซะก่อนจะถึงที่ เธอเช็ดทำความสะอาดแล้วก็แต่งตัวเสร็จหลับไปเลยสงสัย เพลียจัดเพราะน้ำเงี่ย..เธอออกมากกว่าตอนเอากันบนเตียงซะอีกสงสัยตื่นเต้นมาก ผมขับไปอีกครึ่งชั่วโมง เราก็ถึงบังกะโลที่จองไว้ติดกับชายหาดสวยมาก เล่ามายาวมากแล้วนะคับเดี๋ยวจะเบื่อซะก่อน ใว้ต่อภาคสองคราวหน้าล่ะกันคับ ยังมีเหตุการณ์ที่บังกะโลอีก ถ้าเพื่อนชอบนะคับ ถ้าไม่ชอบก็คงแค่นี้ไม่มีต่อแล้ว

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
ขอบคุณครับ