close buttonclose buttonclose button
โชว์เสียว จนโดนเสียว

โชว์เสียว จนโดนเสียว

เรื่องเสียว · 26767

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
 เรื่องมีอยู่ว่า วันนี้ผมได้เข้ามาที่บอร์ด sexstorythai นี้เป็นครั้งแรก ๆได้อ่านเรื่องเลี้ยวๆ ของเพื่อนๆทำให้เกิดความคิดแปลกๆอยากลองโชว์บ้าง(พอดีได้อ่านเรื่องคุณแนน อันนี้ต้องขอโทษล่วงหน้านะครับ) แล้วได้คุยกับแนนเข้า เลยเกิดอารมณ์นิดๆ เข้าเว๊บไปเว๊บมาก้อได้เจอ ญ คนนึ่งเข้ากำลังโชว์เลยครับ อ้ายผมก้อดู ซิ ครับ ดุไปดูมา+ สลับคุยกับคุณแนนนะครับก้อได้มีรุ่นน้องคนนึงเปิดประตู(อ้อ ลืมบอกไปครับผมอยู๋ห้องโปรเจตของมหาลัยแแห่งหนึ่งนะครับ) เขาก้อมานั่งดูข้างๆ ผม ก้อตกใจนะซิครับ บอกตรงๆครับ ควยกำลังลุกได้ทีเลยมาเป็นมารซะแล้ว.....พอดูไปดูมาผมก้อเกิด ความยากครับสังเกตเห็นน้องแกหายใจแรงๆ เลยลองเอามือไปโอบเธอแล้วก้อ จับเธอมานั่งตักผม ให้ตรงเป้านั้นสัมผัสกับร่องก้นของเธอ ..แล้วผมก้อเขย่าขาขึ้นๆ ลง ก้อ เร่งเร้าอารมณ์+ ปวดควยนิดๆก้อเธอ นั่งไม่นั่งเฉยๆ ส่ายก้นไปมาตามจังหวะผมที่ผมเขย่าขา
ขึ้นๆลงๆ webcam ก้อดู มือก้อกอดสาวไปพลางๆผมเริ่มไม่ใหวบอกน้องทรายว่าทราย ให้พี่ เอานะ พี่ทนไม่ใหวแล้ว น้องแกก้อพยักหน้า ผมก้อเลยจัดการ จับน้องทรายขึ้นนั่งกับโต๊ะ แล้วผมก้อถอดกางเกงในของน้องเขาออก พอถอดเสร็จผมก้อระดม จูบ เลีย ไปตามรล่องทราย ทรายเป้นคนขาวครับ หี ของน้องทรายเลย ออกแดงๆ ชมพูๆ นิดๆ น้ำทรายเยอะ มาก ครับมานทำให้เลอะปากและโตคอมผมเลยครับ( จอ LCDเกียบตก ครับ) พอเลียได้สักพัก จาก ที่ให้ผมเลี้ย เม้น เฉยๆ ที่นี้น้องทรายเด้งรับ ครับ กดหัวผมใหญ่เลยตอนนี้ผมไม่สนใจwebcam แล้ว ครับเอากันมันล์กว่าดูว่ะแต่ก้อต้องขอบคุณเว๊บที่ดีอย่างนี้นะครับทำให้ผมได้มีโอกส เย๊ดรุ่งน้องที่คณะ หลังจากที่ผมได้เลียจนปวดปาก เพราะ อ้างปากเยอะ เลย บอกให้น้องทรายทำให้บ้างน้องแกเป็นงานครับพลักผม ลงเก้าอี้ แล้ว รีบรูดซิบผมออกแล้วเอามาอมทันทีโอ๊วววววววววววววววววววว เสียวมากๆ ครับทรายทั้งดูด ทั้งคบ ตอนคบนี้เจ๊บแป๊บเลยครับ แต่ก้อโดนมือน้องทรายรูดจึ้นๆ ลงๆ เลยทำให้เสี้ยว แทนเจ็บ อาาา...เสียงน้องทราย บอกว่าพี่ เอาใส่เถอะ (ใจผมนะอยากให้น้องเขาทำต่อจังแต่ก้อกัวว่าจะมีคนมาแล้วจะไม่ได้แทง) ผมเลยจับน้องทรายหันหลังแล้วเอากันครับ บอกตรงๆ ตอนแทงเข้านี้ ยากมาก รูน้องเขาเล็ก แถม+น้องทรายร้องดังมากผมเองก้อกัวคนจาเข้ามาในห้อง เลย กดที่เดียวมิดเลยครับไม่รอว่าน้องเขาจะรูสึกยังไง ทรายร้องดังมากตอนกดลงไป ร้องบอกพี่ๆ................................อ๊าววววว... อา แล้วเธอ ก้อเงียบเสียงไป ได้ยินแต่เสียง พับๆ และทรายเองก้อ คาง เบาลง อา....... สักพักทรายก้อบอกผมให้แรงๆ เลยค่ะพี่..ทรายขอร้อง.....ก้อแบบว่าผม กระเด้งสึกๆ แล้วซอยช้าๆ แกล้งน้องแกนะ ครับ อยากมาขัดจังหวะดีนัก เย็ดเม่งให้หายยากหน่อย เพือวันหลังน้องทรายมาให้เอาอีก ไง ครับ ( ความคิดผมนะ)ที่นี้ครับ เหตุการเวงๆ มานเกิดขึ้นครับ ยามห่าที่ใหนไม่รู้ครับ เขามาครับ เม่งแอบดู กู เย็ดตั้งนานไม่ให้เสียงเลย ผมตกใจครับ แต่พี่ยามบอกต่อเถอะ ผมเข้ามาดูเฉยๆ (เวงดูพ่อเม่ง ดิ) ผมเลยนึกสนุก ถามทราย ว่าลองใหมทราย ทรายถามว่าลองไร.................................(คือว่าตอนนี้ที่ผมพิมอยู๋เนี้ย ยามกับทราบกำลังเอากันครับผมเลยรีบเขียนมาบอกเพื่อนๆ ก่อนนะครับเดียวมานลืม สัญญาว่าจะมาต่อในวันพรุ่งนี้ครับ วันนี้ขอตัว เย็ดน้องทราย ก่อนครับผมยังไม่ออก.......เลย มันเงี่ยนควยมาก อ่ะ ตอนนี้)

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #1 on: August 18, 2012, 01:59:34 am
(1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1;

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #2 on: October 20, 2012, 12:06:34 pm
ขอบคุณครับ