close buttonclose buttonclose button
เทคนิคในการสอยสาวต่างชาติ

เทคนิคในการสอยสาวต่างชาติ

เรื่องเสียว · 28279

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
เนื่องด้วยมันเป็นวิทยายุทธ์เฉพาะตัว+ดวงนิดๆ ไม่ได้รับรองความเซียนอย่างใด กระผมจะมาแชร์เป็นประสพการณ์ละกานนนน...
อันการจะสอยต่างชาตินั้นแน่นอนภาษาเป็นเรื่องมาก่อนไม่งั้นจะคุยกะเขารุเรื่องได้ไงครับ แต่ไม่จำเป็นที่ต้องปร๋อปรื๋อๆๆเก่งขนาด expert หรอกเอาแค่คุยพอเข้าใจก็พอ ส่วนท่านที่พูดปะกิดนับคำได้แบบรุ่นน้องผม ไม่ต้องกัวเสมอไปได้แค่นั้นก็ยังเคยสอยมาแว้ว...
ผมจะเล่าเป็นเคสๆดังต่อไปนี้
ครั้งแรกสุดตอนนั้นยังเด็กเรียนมหาลัยไปกินเหล้ากะเพื่อนนั่งบาร์กัน ร้านริมน้ำปิงสมัยที่ฝรั่งตรึม เพื่อนก็สะกิดว่ามีแหม่มผมทองนั่งถัดจากเราไปมาคนเดียวลองคุยชวนดื่มกันมะ ด้วยความที่ไม่เค้ยไม่เคยคุยแหม่มมาก่อนก็เอาว่ะ เฮลโล แคนยูสปีคอิงลิช เจ้าหล่อนตอบกลับมาว่า พูดไทยได้ นิหน่อยค่าาา...เราก็โหววว..5555 จากนั้นด้วยฤทธิ์สุราพาเพลิน ทั้งเรากะเพื่อนก็คุยกะเธอไปเข้าใจบ้างไม่เข้าใจบ้างภาษามือบ้างแต่อาศัยความเป็นกันเอง สุภาพเชิญชวนและยิ้มสยามเข้าไว้ เธอแก่กว่าไปสิบปีครับ  คุยสนุกกันไปเธอสั่งเบียร์สด ซดคนเดียว 6-8 แก้ว นี่แหละมาวววว ค่อด จนดึกดื่นเธอจะกลับเรากะเพื่อนก็มาววจะกลับเหมือนกัน จึงบอกว่าเราขอไปส่งที่พักนะ เธอก็โอเชครับ ขับไปส่งถึงที่ เธอชี้บังกะโลหลังที่เธออยู่ให้เห็น(เหมือนส่งซิกว่าอยู่หลังนี้นะ) เราก็เยสกะโอเคๆ แต่ดันต่อไม่เป็นเพราะไม่เคยเล้ยๆๆ น่าเขกกะบาลตัวเองสุดๆ จนเธอจะลงรถเธอบอกขอ good night kiss เรากะเพื่อนละกัน  สรุปได้แค่นั้นคร้าบ...ถือว่าค่อดง่าว.....ถ้าใจกล้าหน้าหื่นกว่านี้อีกหน่อยรับรองงงง ได้กินขนมปังก่อนจบ ป.ตรีแหงมๆ...

มาเคสสองต่อ
หลังจากเรียนจบ สักพัก ชีวิตกำลังลั้ลลากินดื่มสนุกสนานใช้ชีวิตรื่นรมย์ ก็มีวันหนึ่งไปนั่งบาร์คนเดียวครับผับดังริมน้ำปิงตรงฝั่งฝรั่งที่เขาเรียกกัน นั่งไปซักพักผมบลอนด์ชาวออซซี่มาคนเดียวครับทั่น รูปร่างสันทัดออกจะอวบนิดๆดูน่ารักดี สมัยนั้นยังสูบบุหรี่ในผับได้ เจ้าหล่อนควักบุหรี่มาพ่นควันปุ๋ยๆ พลางยิ้มนิดๆเราก็สังเกตท่าทีว่ามีใครตามประกบหรือมีคู่แข่งมาคอยสอยไหม เมื่อเห็นว่าว่างชัวร์ เริ่มเลยครับ ขอต่อบุหรี่ก่อนจากนั้นก็ส่งยิ้มสยามเจ้าหล่อนก็ยิ้มตอบ ขวนคุยว่ามาคนเดียวเหรอ ไปเที่ยวที่ไหนมาบ้าง ตอบว่าไปปายมา(สมัยปายยังไม่ดัง) อ๊ะ ปายเราก็เคยไปสวยนะ นู่น นี่ นั่น....บลา บลา บลา....เทคแคร์ไปตามเรื่อง สั่งเครื่องดื่มจากบาร์เทนเดอร์ให้บ้างแบ่งบุหรี่ให้บ้าง สุดท้ายก็ขออนุญาตเลี้ยงเบียร์ขวดเล็กเพื่อกระชับมิตรภาพ เจ้าหล่อนก็ยินยอม(เข้าทาง)พยายามยื้อเวลาให้เจ้าหล่อนอยู่นานๆไม่ให้กลับก่อน เดี๋ยวอด...  ฟังเพลงไป ชวนคุยไปเท่าที่นึกออก(ต้องเน้นเรื่องบันเทิงหรือเรื่องตลกขำๆเบาๆสมองเข้าไว้เพราะพวกนี้เขามาเที่ยวต้องการ relax อยู่แล้ว ไม่ต้องคุยเรื่องเครียดๆนะครับจะเบื่อปล่าวๆ).....จวบจนบาร์ใกล้เลิก สังเกตท่าทีไว้ว่า เจ้าหล่อนกรึ่มได้ที่ยิ้มคุยสนุกโอกาสจะเริ่มเปิด ให้ทำตัวสุภาพบุรุษโดยขออนุญาตไปส่งที่เกสต์เฮ้าส์หรือที่พัก(ส่วนใหญ่พวกนี้จะมา tuk tuk หรือ สองแถว) เมื่อเจ้าหล่อนได้ที่มักยินยอมเสมอ ทีนี้แล้วแต่จังหวะหากท่านเอา bike มาเวลาเธอซ้อนพยายามเกาะกุมมือแบบอบอุ่นไว้ก่อนประมาณว่าประคองกลัวน้องตกรถ   ถ้าเป็นรถยนต์ก็หาจังหวะเอาเอง เช่นจอดรถทำเป็นหาของตรงมุมมืดแล้วก็อาจจะคุยขอ kiss หรือหอมแก้มก็ว่าไปแล้วแต่ แต่อย่าใจร้อนพานอกเส้นทางอาจเจอโวยวายว่าพาไปปล้นหรือพาไปเมคได้ เมื่อถึงที่พัก เจ้าหล่อนขอบอกขอบใจแล้วจุ๊บร่ำลาตามธรรมเนียม ผมก็ขออนุญาตไปเข้าห้องน้ำ บอกว่าปวดจนไม่ไหวจริงๆ(หรืออาจจะบอกขอไปพักให้มึนเมาซักครู่) ตื้อๆไป จนใจอ่อน เมื่อเราเข้าถึงห้องพักได้ เข้าห้องน้ำห้องท่าเสร็จ ก็ออกมานั่งคุยที่เตียงนะครับ หรี่ๆไฟไว้เสิร์ฟน้ำเย็นเอาใจเจ้าหล่อนไป จากนั้นเมื่ออยู่สองต่อสอง ก็ต้องตามเสต๊ปสิครับ ค่อยๆโน้มตัวไปหอมแก้ม ไซร้ซอกคอ ไม่มีขัดขึนแฮะ จากนั้นก็ล้วงครับพี่น้องอุแม่จ้าวว ใหญ่เต็มกำดีจริงๆ ค่อยๆปลดตะขอบราก่อนจะถอดเสื้อยึดเจ้าหล่อนเบาๆ จากนั้นก็ตามด้วยบราตัวจิ๋วที่หุ้มแตงโมอยู่ โอ้ววววขาวใหญ่ได้ใจหลอดไฟน้ำตาลอ่อนๆได้รูปเต็มไม้เต็มมือมาก ลงลิ้นไล่ลงมาจนถึงไฟหน้า เล่นกะไฟหน้าไปมือก็ล้วงลงล่างถึงผืนนา ลูบไล้ภายนอกน้ำมาเต็มครับท่าน ค่อยๆจับมือเจ้าหล่อนมาไว้ตรงน้องชายเหมือนจะรู้ๆ เธอเล่นกะน้องชายอย่างสนุกชักขึ้นชักลงเสียว 

ค่อดๆ   มาถึงตอนนี้ ไฟในห้องปิดมืดหมดแล้วค่อยๆถอดจนหมดทั้ง you and I จนชุดวันเกิด (ใจสั่นนิดๆนี่ครั้งแรกที่กินขนมปังนะเนี่ย) แลกลิ้นกันได้นัวมาก ผมพลิกขึ้นคร่อมจะให้เธอ เป น้องชาย แต่เธอไม่ยอมครับ เอาวะไม่บังคับกัน เล้าโลมไปเรื่อยๆ สองมือทำงานล้วงบน-ล่างสลับ มือเธอก็เล่นกะของเราจนถึงจุดที่พร้อม ก็จัดการสอดใส่ครับโหยหล่อยิ่งกว่าลื่นซอยทันทีเพราะตื่นเต้ลลลล เธอร้องครางเบาๆสลับซี๊ดดด พลิกตัวสลับขึ้นลงมีแต่(เบสิคกะ doggy) นะฮะ รีบร้อนเพราะไม่เคยกะต่างชาติมาก่อน ซอยไม่ยั้งจนจบเกมส์เหงื่อแตกตรึม  ......
จากที่บอกว่าขอมาเข้าห้องน้ำ ก็เลยนอนค้างรวดถึงเช้าขอตัวกลับก่อนเพราะ I มีธุระ.....   รู้จักแต่ชื่อกะอายุ
จบครั้งแรกที่กินขนมปังคับ

มาต่อเคส สาม นะครับ
อันนี้ถือว่าเป็นความฟลุ๊คปนดวงเฮงก็ว่าได้เพราะวันนั้นไม่กะไปล่า ใดๆเล้ยย ไปดื่มกะพี่ที่ออฟฟิศที่ร้านวิวดี น้ำปิงนั่นแหละ พอสักเกือบเที่ยงคืนก็แยกย้ายกันจะกลับ ผมก็คิดว่าไปจบเกมส์ด้วยเบียร์ขวดเล็กสักขวดก่อนกลับบ้านนอนที่ร้านอินดี้ถัดไป ร้านที่เจ้าของโซโล่กีต้าร์เทพเองนั่นแหละ ตอนนั้นดึกพอควรคนก็แน่นๆเพราะคนจะมาสุมๆรอบดึกที่ร้านนี้เพราะพี่เค้าปิดดึกกว่าทุกที่ แขกมีทั้งไทยและเทศ ส่วนมากจะเทศมากกว่านะเพราะพวกนี้ชอบมาดูการโซโล่กีต้าร์ของเจ้าของร้าน
เมื่อผมมาถึงร้านคนแน่นๆ(สมัยนั้นมีบาร์เล็กๆอยู่ข้างเวที) ก็ตรงไปที่บาร์เพราะเรามาคนเดียว ไม่ได้มองใครใดๆเลย เห็นมีที่ว่างอยู่ที่นึงมีสาวแหม่มนั่งหรือยืนถัดไปนี่แหละ เราก็ทำพยักหน้าประมาณถามว่าตรงนี้มีใครไหมพร้อมกับส่งเสียงว่า ok  เจ้าหล่อนตอบกลับว่า yes แต่ดันพูดประมาณว่า คุณคงพูดภาษาอังกฤษไม่ได้หรือไม่คล่องละมั๊ง ไรเนี่ยแหละ เราก็ อุ๊บ๊ะ   ดูถูกกันหรือไง I speak ได้นะเฟ้ย เลยเปิดบทสนทนาถามไถ่ทักทายได้ความว่าเป็นสาว ยิว  ทำงานเป็นนักหนังสือพิมพ์ไรเนี่ยแหละ แล้ววันนั้นมาเดี่ยวด้วย ผูกผ้าคาดผมดูคิกขุดี หน้าตากลางๆนะครับไม่น่าเกลียดไรๆมากมาย ตอนนั้นผมก็มึนๆเมาๆเหล้ามาจากร้านก่อนหน้าแล้วด้วยกะว่าหมดเบียร์ขวดเล็กนั่นแล้วจะกลับไปนอนละ ก็คุยๆไป นู่น นี่ นั่น เล็กๆน้อยๆตามมารยาทรอเวลาเบียร์หมด ปรากฏโดนหมัดก่อนเลยครับ สาวเจ้ายิงคำถามว่าบ้านคุณอยู่ที่ไหนหรือพักที่ไหนนี่แหละ    เอ๊ะ ถามไมฟร่ะ เริ่มคิดทันที ไรกันเนี่ย  ก็ตอบไปว่าอยู่แถวนู่น นี่.....
เธอเปิดฉากเลยว่าเดี๋ยวฉันจะไปกะคุณนะ    เอ่อ งานเข้าละตรู ไม่ทันตั้งตัวเลยเว้ยเห้ย...เริ่มคิดหนักปนเมาๆ เอาไงดีว่ะ สมองก็เลยบอกรับไว้ก่อนว่าโอเค (แต่จริงๆถ้าพาไปบ้านโดนท่านผู้ปกครองเล่นแน่ ทางไม่สะดวก...) พอเบียร์เธอหมด เบียร์เราหมดก็ ป่ะ ไปกัน วันนั้นขับรถยนต์มาด้วย คิดไรไม่ออกก็เอาว่ะ ขึ้นรถมาก่อนละกัน ตอนนั้นตีหนึ่งกว่าๆละม๊าง ขับรถออกจากร้านมาก็คุยถามไปเรื่อยเปื่อยว่าคุณพักที่ไหน ถนนไร ซอยไร เดี๋ยวเอางี้ ไอไปส่งคุณก็แล้วกันนะ เธอก็ไม่ว่าไรต่อ ก็ขับวนๆในเมืองไปตามที่เธอบอกไปจนใกล้ๆที่พักเธอแถวสี่แยกตลาดพระเครื่องโรงเรียนยุพฯ ติดไฟแดงพอดี เมาๆอยู่ด้วยและโอกาสสองต่อสองในรถ ไม่สนโลกแล้วครับ โน้มตัวไปจูบแลกลิ้นกันเลยคาไฟแดงนั่นแหละ นัวกันซักพักเลยเพิ่งคิดออกว่า คุณแหม่มยิวนี่เหงาเปลี่ยว want นี่หว่า มิน่าเล่า 
พอไฟเขียวออกรถ เข้าไปในซอยที่เป็นเกสต์เฮ้าส์ของเธอ จอดรถหน้าที่พัก ปุ๊บ เธอก็จะลงเข้าที่พัก เราก็อุบายตามสูตรว่าปวดฉี่  แคน ไอ โก ยัว ทอยเลท พลีส....
เธอว่าที่นี่เค้าห้ามคนนอกเข้านะ แถมดันมียามเฝ้าประตูรั้วอีกหนึ่งคนข้างหน้าที่พักนั่น เราก็เอาวะ ตื้อเท่านั้น พลีสๆๆ บลาๆ จนเธอใจอ่อน ยอม ก็ดับเครื่องจอดรถ เสี่ยงเดินตามเข้าไปเงียบๆ เธอพักชั้นหนึ่งห้องในสุด ขวามือ เมื่อถึงในห้องก็เข้าส้วม ฉี่ก่อน จนเสร็จธุระ ก็ออกมานั่งคุยต่อที่เตียงไปสักเล็กน้อย ก็เริ่มละฮะ   จูบไป ค่อยๆถอดเสื้อผ้าไปจนสุดท้ายล่อนจ้อนครับทั้งคู่ หุ่นเธอ อวบจนเกือบอ้วนแต่ทุกอย่างใหญ่ไปโม้ด  นึกขึ้นมาได้ ชิเป๋งละครับท่าน ไม่มี ซีดีนี่หว่า จะถามเธอก็ดันไม่กล้าถาม เลยบอกเธอว่าเดี๋ยวไอ ไปซื้อของแป๊บนะ จะเอาไรไหม เธอว่าขอไดเอทโค้กละกัน รีบใส่เสื้อกะกุงเกงลวกๆ ออกจากห้อง รีบไปที่รถ ฝนเริ่มตกครับท่าน ไปร้านสะดวกซื้อในปั๊มแถวใกล้ๆนั้นแหละ ได้ซีดีกะโค้กของเธอเรียบร้อย ขึ้นรถรีบเหยียบคันเร่งบึ่งประมาณว่ากลัวของหายไงงั้น    ฝนตกน้ำนองแตกกระจายตามแรงซิ่ง ไม่ถึงสิบนาทีมาถึงที่พักเธอ จ้ำๆๆๆ ไปถึงห้องชั้นหนึ่งในสุดขวามือ ที่จำได้ ไม่สนยาม-เยิมมันจะมองไรแล้ว....
เข้าห้องมาได้ โหย รีบถอดชุดยังกะกลัวไม่ได้งั้นแหละ   เธอก็นอนตัวเปล่าบนเตียงอยู่แล้ว จัดการลงไปคลุกกันบนเตียงเลยครับ กอดจูบไซร้กันไปมา เธอก็พลิกขึ้นบน ลงลิ้นหน้าอกเรา หัวนมเรา ไล่ลงไปท้องน้อยจนถึงจรวดแม่เจ้าโว้ย เปสดครับ     รูดขึ้นลง เสียวสุดๆ พอได้ที่สวมซีดีเธอขึ้นเองเลย WOT เอามือแตะลิ้นเธอแล้วมาทาที่นาผืนน้อยประมาณว่าเพิ่มความหล่อลื่นได้ฟิลลิ่งเอ๊กซ์สุดๆ เธอโยกเองเลย เรางี้แทบตายทั้งเสียวทั้งเมา มีซาวน์ประกอบอีกว่า ohhhh thai boy so goodddd......   เอาไปเรื่อยๆซักพักเปลี่ยนไป ทั้งท่า เบสิคและdoggy มั๊ง(จำไม่ค่อยได้) โยกจนผมเสร็จน้ำแตกคารู(แต่ใส่ซีดีนะ) จึงถอนสมอ ถอดซีดี ไปห้องน้ำชำระ ออกมานอนพักคุยกัน ระหว่างที่ไปชำระในห้องน้ำเธอหยิบขวดแชมพูขวดเล็กๆที่เธอซื้อมาใช้มาบอกประมาณว่า แชมพูเมืองไทยไมมันสีคล้ำๆแปลกๆหรือไรซักอย่างนี่แหละ......เราก็อ๋อๆเหรอๆ ไปตามเรื่อง พักไปครู่ใหญ่ๆพอเริ่มมีแรงฟื้นตัวเริ่ม แนวโรคจิตครับ บิ้วลูบไล้ไปเรื่อยๆดันบ้าไรมะรุ หยิบขวดแชมพูเล็กๆนั่นมาถูๆไถๆกับนาของเธอ แล้วค่อยๆดันมันเข้าไปประมาณครึ่งนึงของขวดครับท่าน(ขวดแชมพูเล็กๆประมาณคืบเดียวเอง)เธอก็ไม่ว่าไรแฮะ โคตรออกแนวโรคจิตหนังเอ๊กซ์ญี่ปุ่นเลย   แล้วก็เอาออก เธอนอนอยู่บนเตียงผมก็ไปคุกเข่าข้างๆหน้าเธอประมาณว่าให้เธอเป ปั่นน้องชายให้ขึ้นหน่อย เธอชะโงกหัวขึ้นทำทันทีแบบรู้ๆกัน พอแข็งๆอีกรอบผมก็ใส่ซีดี แล้วก็เสียบรูกะเบิ้ลรอบสอง แต่คราวนี้ ด้วยเมาและคงหมดแรงจากยกแรก(ที่เอานานพอควร) เลยไม่เสร็จครับ เสียดายจัง   เธอก็ไม่ว่าไรนะครับ ถอนสมอนอนคุยกันไปเรื่อยๆ ดูเวลา ชิเป๋งละ ตีสามครึ่งแล้วนี่หว่า รุ่งขึ้นตรูต้องทำงานนิ เลยบอกเธอว่าขอตัวกลับก่อนนะ มันดึกมากแล้วเธอก็โอเค ผมแต่งตัวเตรียมกลับ เธอเดินเปลือยๆมาส่งที่ประตูห้อง และอวยพรว่า โชคดีและ have a good life นะ.......ชื่อยังไม่รุจักไม่ได้ถามเลยครับท่าน....   ไรจะขนาดน้านนนนนนน
กลับมาถึงบ้านตีสี่ เข้านอนแม่ปลุกตอนเจ็ดโมงเช้า ฝนยังตกไม่หยุดเลย ไปทำงานแฮ้งค์ค่อดๆทั้งวัน ระหว่างวันในออฟฟิศคิดในใจว่าไหนๆก็มาทำงานแฮ้งค์ๆ ทำไมตรูไม่โดดงานแล้วนอนค้างกะเจ้าหล่อนเพื่อซ้ำต่ออีกซักวันกันละว้าาาา ฝนฟ้าก็ตกทั้งวันแบบนี้ ล่อกันไม่ต้องออกจากห้องมันละ ......เฮ้อคิดแล้วก็เสียดายอดีตตครับพี่น้อง   .....จบ

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
ขอบคุณครับ