close buttonclose buttonclose button
เสเพลจนได้เสียว

เสเพลจนได้เสียว

เรื่องเสียว · 20812

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: August 06, 2012, 07:08:05 pm
ถ้าคิดว่าเป็นคนชอบสนุกก็ลองอ่านดูครับ ผมมีครอบครัวแล้วมีงานมั้นคงอายุผ่านสามสิบไม่กี่ปี ผมไปรู้จักเด็กนักเรียนระดับปวส.คนหนึ่งสวยและรูปร่างดีมากครับ เรียกว่าเห็นต้องมองกันเลย ผมจีบอยู่พักก็ได้ออกเที่ยวกัน พอรู้ประวัติเธอจากเพื่อนๆบ้างแต่คิดว่าผมคงไม่จริงจังกับเธอเลยไม่แคร์เท่าไร รู้ว่าเธอเคยมีแฟนแล้ว แต่ด้วยความสวยของเธอก็ทำให้ผมไปไหนกับเธอบ่อยๆ ที่บ้านผมไม่รู้ครับ เวลาเที่ยวจะไปกันหลายคนเพื่อนๆผมส่วนใหญ่ นานๆจะไปกับเพื่อนๆเธอบ้าง เธอชื่อไก่ ผมไปเที่ยวกับไก่ไม่นานนักผมก็นอนกับเธอยอมรับว่าไก่เก่งมากเรื่องบนเตียง คืนหนึ่งไม่ต่ำกว่าสามครั้งและทุกครั้งเธอต้องเสร็จไปกับผม ทั้งบนและล่างเธอทำได้ดีมากครับ ถ้าไม่มีเมียคงต้องหลงเธอกันบ้างและวันที่ผมอึ้งกับไก่ก็คือวันที่มางานวันเกิดเพื่อนไก่ ในงานมีทุกอย่างรวมถึงยาด้วยกัญชาผมเอามาสูบกับไก่ดูเธอชอบมาก ในงานมืดมากผมรู้ว่าผมกอดผู้หญิงหลายคนบางคนก็มากอดจูบผม ตีสามได้ผมหาไก่ไม่พบเพราะผมนั่งกอดกับผู้หญิงที่เป็นเพื่อนเธอคนหนึ่ง พอผมเดินหาก็พบเธอกำลังใช้ปากกับผู้ชายที่มางานในห้องน้ำ ผมยืนมองเธอจนเธอทำผู้ชายนั้นจนเสียวมาก เพราะเขาดึงเธอลุกขึ้นพร้อมถอดกางเกงในเธอออก ผู้ชายคนนั้นยืนเอาเธอในท่าข้างหลังโดยเธอยืนเกาะผนัง ไก่ร้องครางพร้อมรับการกระแทกจากผู้ชายคนนั้น ดูไก่ชอบมากจนผู้ชายเสร็จเธอก็เข้าห้องน้ำ ผมเดินไปที่โต๊ะนั่งดื่มต่อ ตอนนั้นผมก็เมาแต่อารมณ์นั้นผมไม่โกรธเธอแต่สงสัยเธอเท่านั้นว่าทำไมเธอกล้าทำแบบนั้น ไก่ออกมานั่งกอดผมจูบผม ผมรู้สึกเฉยๆกับเธอ แต่ในงานมันมั่วกันไปหมด ผมเอากัญชามาสูบอีกเพราะมันเพลินและสนุกมากนานๆจะเต็มที่แบบนี้ ตอนงานเลิกผมพาไก่มาส่งที่หอ ทีแรกว่าจะนอนแต่เวลาใกล้เช้าแล้วเลยจะกลับบ้าน อีกสองวันผมโทรฯนัดไก่จะมารับไปกินข้าว ผมมาที่หอนั่งรอก็ได้คุยกันกับคนดูแลหอพักซึ่งเป็นผู้หญิงทำหน้าที่เหมือนแม่บ้านหอ ได้คุยจนรู้ว่าไก่เคยนอนกับผู้ชายที่เป็นเจ้าของหอพักด้วย แม่บ้านคนนี้แกเล่าหมดว่าไก่เป็นอย่างไร ผมใจไม่ได้แคร์อยู่แล้วก็เลยเฉยๆแต่ก็อดคิดไม่ได้ว่าเราจะเสียเวลาตรงนี้เกินไปรึเปล่า อาทิตย์ต่อมาไก่ชวนผมมาที่หอบอกเพื่อนๆจะมาอัพยาและดื่มกัน ผมก็มาพวกเพื่อนไก่ไปดื่มกันที่ห้องชั้นบนสุดห้องนี้เป็นของเพื่อนไก่ ผมกำลังเมาเลยครับ ผมสังเกตุเห็นไก่ออกไปข้างนอก ผมจะตามออกไปก็พอดีเพื่อนไก่เจ้าของห้องมากดจูบผม ผมก็เลยเพลินกับเธอ ผมเอาเบียร์มาดื่มก็มองหาไก่ม่พบลองออกไปดูจนถึงดาดฟ้า ภาพที่เห็นก็คือไก่กำลังขย่มผู้ชายที่เป็นเจ้าของหออยู่ ผมดูจนทั้งสองคนเสร็จ ผมกับได้อารมณ์มาก ผมลงมาที่ห้องรอจนไก่เข้ามา ผมชวนไก่ไปที่ห้องเพราะผมมีอารมณ์มาก ผมให้ไก่ใช้ปากให้ผมจนเสร็จ ผมยังไปมากับเธออยู่เลยครับตอนนี้ ผมชักติดใจไก่มากขึ้นเพราะเธอไม่เคยปฏิเสธเรื่องเซ็กซ์กับผมเลย

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #1 on: August 09, 2012, 01:06:14 am
(1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1;

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #2 on: August 25, 2012, 09:11:43 am
Thank krub